vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli matayo eh, mlango ule wa 1 mb na mstari ule wa h4b mstari ule wa 4b banawetu anasema kwa maana ama maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake kwa lugha nyingine eh, ni kwamba kile ambacho kimegumbika na kujaa katika moyo wako ndo kitu ambacho utakizungumza pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu uuykiw ya yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako ili uweze kumarishamani na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze kufikiri kufikiri kama kama kama kristo uweze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuzungumza na kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango wa moja moja kwa monja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini ukifikiri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi nyingin ufikemai uweufuuuwzkutndufiki kwaofi mchangoo kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu nalosema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na jana nilikuwa nakuonyesha jinsi ambavyo uhusiano kati ya kinywa chako na moyo wako na kuachilia nguvu ya kubadilisha na leo nadhani nitaendelea kukazia hapo hapo ili mpaka iweze kuingia kwa watu kwa sababu watu wengi sana hapa ndipo ambapo wanasema mbona nimetoa tamko sikupata matokeo mbona nimemwombea mgonjwa pata matokeo mbona nimefanya hivi sikupata hapo ndo shida ilipo kwao lazima tupakazie mpaka kila mtu aweze kuelewa lakini kabla kuendelea, kumbusha, ungefeno, ya kuendelea tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya video basi tuna wania aasi tunaaneyetu nayokea kwa jina la mwalimu huruma gadi na ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare kama ungependa kupata mfundisho uh, hili ya sauti kwa maana ya audio basi tuna google tuko katika google podcast, tuko katika katika podcast podcast apple na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu ruma mwalimurumagai utakapofika pale tunaomba uweze kusubscribe lakini pia ukisikiliza usisahau kushare na wengine kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp mafundishoaya kwani a ku u linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tkasema niunge katika namba 2 nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako kwa wwe kwa ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itapo leo na wakati huo umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo asante sana asante sana na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho kuyasikia katika mafundisho ya kristo tunamfundisha mtu na kumwonyesha jinsi ambavyo yeye amefanana na kristo kwa kuwa amezaliwa mara ya pili mafundisho mengi yanayozunguka yanamchukulia mtu aliyezaliwa mara ya pili kana kwamba bado anafanana na adamu na ndio maana yanasisitiza sheria na amri kumi na torati na, na na tabia za mwilini lakini huku katika mafundisho ya kristo tunasema kwamba wewe umezaliwa mara ya pili kwaho tunakufundisha baada ya kuzaliwa mara ya pili kwamba we wow, umefanana na kristo na hivyo unatakiwa uenendeje kama mtu ambaye anafanana na kristo kwa hiyo kutafuta kuna tofauti kwa hiyo nipe siku tatu mfululizo za kusikiliza na naamini kabisa siku tatu zinatosha na zinamruhusu na, zinamruhusurua mtakatifu afanye mabadiliko ndani mwako ili utaji ambaohuku umekuwa ndani ya moyo wako ama juu ya moyo wako kwa sababu ya kufundishwa katika sheria uweze kuondoka ili uweze kuona kile ambacho kristo alikifanya kwa niaba yako na uweze kueneenda kama vile ambavyo mungu anataka kumbuka mungu anatafuta watu watakaomwabudu katika roho na kweli na ni mafundisho ya kristo yaani neema na kweli ndio atakuwezesha wewe kumwabudu mungu katika roho na kweli baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati pia kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi kwa ajili ya ya ya, ya, ya timu yangu pia nasema asante sana kwa maombi yako kumbuka tu unapoombea wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli basi waombee sasana waefeso mlango wa kwanza mstari ule wa kumi nasaba hadi shii na tatu na wakolosai mlango wa kwanza mstari wa tisa hadi ule wa kumi na moja <coughs> na mwisho nitoe kwako krani ambao kwa kwa umefanya maamuzi ya ya ya kuwa wa vipindi vya neema na na na kweli sasa kuna baadhi ni ni ni nani ni mtu yeyote ambaye ameamua kujitoa kusema kwamba kwamba kwamba kila kila mwezi mwezi nitatoa kiasi kiasi kiasi fulani fulani cha cha fedha fedha sio sio lazima lazima tutangazie yani kwa ndani moyo wake anaamua atatoa ajili ukitupigia simu tuna za sio lazima simu zaidi lakini utupigie swali la pili nimekuwa gani basi t mmaao Anze nacho unaanza na kiasi chochote nakumbuka mimi toa yangu ya kwanza baada ya kupitia changamoto ya uchumi ilikuwa ni shilingi mia tano mimi na familia yangu tulipotoa shilingi mia tano tuliona tuko matawi ya juu hiyo ilikuwa ni mwaka wa elfubilnatis kwa hiyo rafiki kiasi chochote unaezoukaanza nacho kwa hiyo hebu fanya maamuzi ya kuwa yakuwa kama ujaa ili tuweze kuwafikia watu wengi zaidi na injili ya kristo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee tupige hatua tuendelee na somo letu kumbuka tunasimamia katika uh, matayo eh, mlango ule wa kumi na mbili na mstari ule wa hah mstari ule wa ha4b bwanawetu anasema kwa maana ama maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake kwa lugha nyingine E, ni kwamba kile ambacho kimegubika na kuja katika moyo wako ndo kitu ambacho utakizungumza na kama unakumbuka nilikwambia kwamba kwa mfano kama una, una, una umeangalia labda taarifa habari na kuna tukio kubwa limetokea katika nchi na umeliangalia na vyombo vyote vya habari vinazungumza hilo na hata labda magazeti yameandika kuhusu hilo uwezekano ni mkubwa sana kama umetumia muda mwingi kusikiliza na kuangalia utakapokutana na mtu yeyote na utakapokwenda mahali popote ukianza kuz utazungumza hicho kitu kwa nini kwa sababu hizo taarifa ulizozisikia na kuziangalia ndizo ambazo zimejaa moyo wako kwa wakati huo tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo bwana wezi anayosema kwamba maana kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazae ya moyo wake ndicho anacho- anachomaanisha sasa <coughs> nikakwambia nika kwamba eh, tu, tukafunga safari tukaenda kwenye mwanzo mlango wa kwanza na <coughs> nikakuonyesha kwamba si tumeumba katika mfano na sura ya mungu lakini kabla ya kwenda kule nikumbushe ni kitu ambacho nilikuwa nimejaribu imejaribu uonyesha jaribukuonyesha kwamba kuna uhusiano kati ya kinywa chako na moyo wako kama unakumbuka na nikakwambia kila mara utakapofungua mdomo wako kuzungumza kama kile kinachotoka katika kinywa chako kinakubaliana na kile kilichoko katika moyo wako maana yake ni kwamba hilo jambo litakuwa unaachilia nguvu ya kuumba na ndio maana bwanaesi akasema kwamba kila neno lisilo maana wanadamu watakapolisema watalitolea hesabu siku ya hukumu hiyo ni matayo kumi na bil h na nikakwambia neno ambalo anasema neno ambalo halina maana maanaake ni kwamba neno ambalo kwa kiingereza wanasema ni operative word kwamba ni neno ambalo halina nguvu ya kutenda na neno ambalo halina nguvu ya kutenda ni lile neno ambalo limezungumzwa kwatika kinywa lakini halikubaliani na kilichoo katika moyo okay ngoja ngoja nikupe mfano mfano ni huu hivi <coughs> ah, twende twende twende twende tetende koye kwenye... tuwisomma warumi nataka warumi tena hivi vitu ili tuweze kuelewana kwa sababu hatuna haja ya kupeana mistari mingi alafu mwisho wa siku unakuwa hujaelewa kitu ama hujapata kitu cha kuweza kutumia nataka tuweke msingi mzuri kabisa tuzungumze ili tuweze kuelewana warumi nitaanza chakueza kutumiauarumi k ntaanza tl mawastmpaka wan paulo anasema hivi bali ile haki ipatikanayo kwa imani yanena hivi kwa anasema haki ya imani inazungumza anasema usiseme moyoni mwako ni nani atakayepanda kwenda mbinguni yaani ni kumleta kristo chini au ni nani atakayeshuka kwenda kuzimuni yaani ni kumleta kristo juu kutoka kwa wafu lakini anenaje lile neno li karibu nawe katika kinywa chako na katika moyo wako yaani ni lile neno la imani tunalolihubiri kwa anasema hili neno la imani liko katika kinywa chako na liko katika moyo wako kwa lugha nyingine kama neno lilioko katika kinywa chako linafanana na kukubaliana na neno liliyoko katika moyo wako maana yake ni kwamba utapata uokovu utapata uponyaji utapata kufunguliwa utapata hicho unachokihitaji tunakwenda saasaa rafiki kwamba ni lazima neno liloko katika kinywa chako liwe linakubaliana na neno ambalo liko katika moyo wako na njia nyepesi ya kusababisha neno liloko katika kinywa chako likubaliana na neno liloko katika moyo wako ni kuhakikisha kwamba eh, neno hilo nalolitaka kama ni hivi okay, <coughs> lese kama una changamoto ya uponyaji unahitaji uponyaji ache imesumbua ili ili neno linalotoka katika kinywa chako likubaliane na neno liloko ndani ya moyo wako ni muhimu moyo wako ukaujaza ukajaza ndani ya moyo wako neno la mungu linalozungumzia uponyaji linalothibitisha na kuonyesha kwamba tayari hue ulikisha kupona tunakwenda sawa sawak okay. oje taratibutz kuelewana <clears throat> chukulia mtu anaumwa labda amekwenda hospitali wamempima hedha wamemwambia ana kisukari ama wamemwambia figo zina feli ama wamemwambia ana kansa ama wamemwambia moyo umepanuka na kadhalika na huyu mtu ni mkristo mpendwa na huyu ndugu anataka kutumia neno la mungu kubadilisha mazingira yake kwa lugha nyingine anataka kubadilisha hiyo hali ya kuumwa aingie katika afya tunakwenda sawasawa nao <clears throat> neno linasema wazi kwa mfano mstari ambao umezoeleka petro wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa 2h4 b anasema kwa kupigwa kwa yesu kristo mliponywa ama kwa kupigwa kwa yesu kristo tuliponywa kwa hiyo kwa lugha nyingine bibilia inaonyesha wazi kabisa kwamba kwa sababu ya kazi kamilifu ya yesu kristo pale msalabani kwa sababu ya kufa na kufuka kwa yesu kristo basi maanaake ni kwamba kila mtu amekwisha kuponywa ugonjwa walionao hiyo kwa lugha nyingine wewe na mimi mbele ya macho ya mungu sisi ni wazima buheri wa afya tumejaa afya tele afya tele tuko sawasawa sasa swali linakuja ni moja je kwenye moyo wako maanaake kuamini imani inatenda kazi katika moyo tunakwenda sawa na hii imani ama hukukuamini kunaachiliwa kwa kusema tuko sawa sasa kuamini sio kitu kigumu sana kuamini maanake ni kukubaliana na kile ambacho mungu amesema maana yake ni kushawishika kabisa na kile ambacho mungu amesema ndio maana ya kuamini ndo lugha nyepesi kuamini ni kushawishika kabisa ni kukubaliana kabisa na kile ambacho mungu amesema sasa tuiangalie katika engo mbili manake tunajifunza hapa ili tuweze kuona matokeo ambayo bwana wetu anayazungumza kwa hiyo chukulia <clears throat> tunaye mtu a maake limekuwa nikitumiaga majina jamoja akasema huyu mwalimu naye kila kitaja jina la mfano tu lazima taja jina langu halafu ananyiusisha na mambo ya ajabu ajabu tu u <laughs> kwao hacha niseme a hey, tuchukulie a ama ndugu a hey. kwa hiyo tunaye ndugu a hey, yeye anaumwa labda ana sukari ama ana kansa ama figo zinafeli ama moyo umekuwa mkubwa na kwa maana hiyo sasa anaambiwa kwamba hii haina dawa sana sana utaishi kwa madawa hivi na labda twende mbali zaidi ameambiwa kwamba ana miezi hadono miezi sita ya kuishi baada okay. ya hapo atakuwa amekufa okay ni dhahiri hiyo taarifa aliyopata itakuwa imeingiza hofu ndani ya moyo wake hiyo taarifa itakuwa imeingiza sintofahamu ndani ya moyo wake tunakwenda sawasawa sasa hiyo ni taarifa aliyoipata kutoka kwa daktari swali linakuja okay taarifa ya mungu inasemaje <coughs> tunakwenda rafiki taarifa ya mungu inasema nini asa tuee na taratibu tuko kwenye warumi kumi kumbuka kwenye warumi kumi angalioule mstari wa kumi na sita anasema hivi lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu sasa Uh, uh, natafuta lugha nzuri kutaf, kutafsiri i mm. ni kusomea kwenye biblia ya kingreza anasema ia King anasema but they have not all the hae oeyd the anasema sio wote walioitili habari njema anaosa kwa maana isaya anasema lord who has believed ou pot kwamba bwana ni nani aliyeamini ripoti yetu najua neno ripoti amataarifa kwa hiyo kwa lugha nyingine kwamba huyu ndugu anakwenda anasoma kwenye bibilia anaposoma anakuta labda amekwenda ameambiwa sasa atakufa lakini pia kwa na ilo tatizo hiyo anakuttauf ami labda anasoma anapita kutafuta sasa kutafutanifanyeje alafu inatokea labda amekwenda kwenye kwenye zaburi chuklie zaburi ya iaoj na kinn labda alafu na akafika kwenye mstari kama wa, wa, wa kminasab alafu anakutana na, na neno linasema hivi sitakufa bali nitaishi nami ntayasimulia matendo ya bwana kwa hiyo maanake nini maanake ni kwamba ripoti ya mungu inasema kwamba huyu ndugu hatakufa bali ataishi ili asimulie matendo makuu ya bwana matendo ya bwana kwa swali hospitali waemwambia ana miezi sita baada ya miezi sita atakufa ama ndani ya miezi sita atakuwa amekufa hiyo ni ripoti ya daktari ripoti ya hospitali ripoti ya mungu inasema kwamba hata kufa bali ataishi ili asimulie matendo makuu ya mungu ripoti ipi huyu ndugu anatakiwa kubalini nayo hilo likaeni liache linaning'inia hivyo alafu anaendelea kusoma anavyoendelea kusoma anakuja kwenye petro wa wa, wa, wa, wa kwanza alafu mlango wa pili alafu msaruli wa shi nn anakuta neno linasema linasema hivi yeye mwenyewe yaani kristo alizichukua dhambi zetu katika mwili wake juu ya mti tukiwa wafu kwa mambo ya dhambi tuwe hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake mliponywa kwa anakuja anakuta kwamba ripoti ya daktari inasema kwamba una kansa una kisukari figo zimefeli moyo umepanuka na kweli ukiangalia mwili wako unaona dalili zote za huo ugonjwa unazo kwa hiyo ni ripoti ya hospitali ripoti ya mungu inasema kwambaa kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe uliponywa kwao tayari utakuta kwamba hospitali wanasema kwamba utakufa baada ya miezi st lakini neno la mungu inasema kwamba hautakufa bali utaishi usimulie matendo makuu ya mungu anasema kwamba wewe una kansa una kisukari una figo zimefeli na moyo s mepanuka neno la mungu kwamba kwa kupigwa kwa yesu ulipona kwa hiyo ni mwenye, mwenye hafya sasa swali linakuaasema sio wote walioitii ili habari njema sasa unakubaliana na ripoti hipi sasa twende kwenye swala la moyo na kinywa sasa kwa hiyo inawezekana wakati nasoma yamavo kwa mara ya kwanza ni macho yangu yameaona akili yangu imeona lakini ndani ya moyo wangu hilo neno alipo hilo neno la kwamba sitakufa bali nitaishi nisimulie matendo ya mungu ama matendo makuu ya mungu na kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona hilo neno haliko kwa wingi neno la kristo likae kwa wingi mioyoni mwenu hilo neno halijajaa ndani ya moyo wangu na badala yake kilichoko ndani ya moyo wangu ni kwamba nimeambiwa nina hiyo kansa nimeambiwa siui nina kisukari nimeambiwa figo zimefeli na kwamba ndani ya miezi sita baada ya miezi sita anakufa e kutoka sasa nitakufa ndo kilichojaa ndani ya moyo wangu ko nikianza kufungua mdomo na kufanya ukiri natakakubadilisha nikaanza kusema kwamba kwa kupigwa kwa yesu esukrst mimi nilipona na sitakufa bali vale, nitaishi ba matendo makuu ya mungu hauwezi ukapata matokeo kwa nini kwa sababu kinachotoka katika kinywa chako sicho kilichoko ndani ya moyo wako kwa lugha nyingine ndani ya moyo wako umeshakubaliana na nguvu ya kifo na kwa manao ukifungua mdomo ukizungumza ukafanya ukiri nguvu unayoachilia unaachilia ni nguvu ya mauti ndio maana umesikia habari ya mtu anaumwa mnakwenda mnazungumza naye naye anazungumzia jinsi ambavo mungu ni mzuri jinsi ambavyo mungu ni mkuu na kwamba dhaamini anapona na kwamba kole kwa anamshangilia bwana yesu alafu kesho asubuhi naambiwa amekufa alafu wote mnachanganyikiwa inakuaja huu ndugu amekufa wa wakati alikuwa anazungumza anaaminia uzima kabisa ukweli ni kwamba kilichokuwa kinatoka mdomoni mwake kilikuwa kinatoka kwenye akili yake zaidi badala ya kutoka ndani ya moyo wake kwamba taarifa iliyoko ndani ya moyo wake ilikuwa ni tofauti na taarifa liko katika mdomo wake neno linalotoka katika kinywa chake lilikuwa ni tofauti na neno lilioko katika moyo wake kwa mtu anatakiwa nini ndomana banaes anasema kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo moyo wake sasa angalia angaliatn tukutane kwenye matayo utamwelewa tu bwana yesu anamaanisha nini matayo kumi na mbili angalia yule mstari wa hathia nne tena alafu msikiliza hii bwana yesu anawambia mafarisayo enyi wazao wa nyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazae moyo wake kwao anawashangaa anasema ninyi ni wabaya ninyi ni waovu alafu mnajaribu kuzungumza kitu kilichochema kwa lugha nyingine mnachokizungumza na midomo yenu sicho kilichoko ndani ya mioyo yenu okay ngoja nigeuza hii ntensi nilete kwenye mfano wetu bwanasi angesema hivi enyi msioamini ama ewe uliyeamini kwamba utakufa ewe uliyeamini ripoti ya daktari kuwa utakufa wawezaje kunena uzima na afya ikiwa ndani ya moyo wako umeshakubali utakufa maana kinywa cha mtu huyanena ya yaujazayo moyo wake tunakwenda sawa kwao anasema mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya basi nawaambia kila neno lisilo lisilomaana watakalonena wanadamu watatoa hesabu siku ya, ya neno hilo siku ya ukumu. kwa hiyo ukumu ni ulichotakiwa kufanya kitu cha kwanza ulitakiwa unapoanza kufanya ukiri wa kwanza unapoanza kuzungumza kwa kukubaliana na kile ambacho mungu amesema maanake ni kwamba unajaribu kubadilisha kilichojaa ndani ya moyo wako husiana na hilo eneo kumbuka kilichokua kimeja ndani ya moyo wa huyu ndugu Mr. a ni kwamba ana ugonjwa na atakufa ndani ya miezi kwa kwaho unavyoanza kusoma neno unavyoanza kukiri neno la mungu maanaake ni kwamba unaondoa hizo taarifa mbovu ndani ya moyo wako na kuingiza taarifa zinazokubaliana na neno la mungu tuko sawa sasa nataka nikupe picha nyingine chukulia mmoyo wako ni ndoo ya maji ukiwa na ndoo imejaa maji machafu alafu ukaichukua hii ndoo iliojaa maji machafu ukaipeleka kwenye bomba lenye maji safi alafu ukaanza kufungulia maji yaingie kwenye hii ndoo iliojaa maji machafu tunafahamu ndoo itakapojaa maji yataanza kumwagika takaoa ni taaakuwagok maji machafu yatakuwa yanamwagika yanamwagika yanamwagika yanamwagika maji maji maji maji maji maji maji yanaingia yanaingia yanaingia yanaingia machafu ya machafu ya ya machafu na, na, na, na kwa maana hiyo baada ya muda utafika kwamba utakuwa umebakiwa na maji masafi tu kwao ninapoanza kufanya ukiri sawasawa na kile ambacho mungu amesema ninapoanza kusema sawasawa sawa na mungu alivyosema kuhusiana na afya yangu mwanzo unavyoanza ni kwamba najaribu kuingiza neno la mungu ambalo ni maji safi ndani ya moyo wangu ambao ni ndoo ambako ndani ya moyo wangu kumejaa taarifa za mauti na taarifa za ugonjwa kwao neno linavyoingia itafika mahali moyo wangu utaanza kujaa ukijaa maanake ni kwamba taarifa mbovu taarifa za mauti taarifa za magonjwa zitaanza kutolewa na taarifa za neno la mungu linalokubaliana na, na kile ambacho mungu amesema naokubaliana na afya na, na uzima itaanza kujaa ndani ya moyo wangu kao nitafika mahali nikifungua mdomo nitakachosema itakuwa inatoka natoka nguvu iliyojaa uzima na afya na hiyo ndio inaanza kuumba sasa na kuleta uzima na afya sasa swala ni kwamba inategemeana moyo wako umejaa taarifa mbovu kwa kiasi gani rafiki inawezekana kwa muda mrefu umejazwa maneno ambayo yako kinyume na kile ambacho ambachonakitaka kwao unahitaji kufanya bidii zaidi katika kufanya ukiri ili kubadilisha hiyo hali na itakapofika mahali zile taarifa mbovu taarifa za mauti taarifa za, za, za, za ugonjwa zimeondoka na kilichojaa saa ni neno la mungu ndani mwako utakapofungua kinywa na kuzungumza hilo neno kwamba kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo i nilipona na kama nilipona mi ni mzima hivyo kansa katika jina la yesu kristo na kuamuru toka katika, ukisema hivyo kansa inaondoka kwa sababu neno linalotoka hivi linatoka lina nguvu ya mungu lina nguvu ya kuharibu lakini wakati huo lina nguvu ya kuumba siu kama unaona mchakato unapokwenda unavokwenda maana paulo anasema kwamba usiseme ni nani atapanda mbinguni kwenda kumshusha kristo chini aja yakuombea upone wala usiseme ni an takenda kuzimuni kupadisharistuobea ponenasema lile neno linatakiwa liwepo katika kinywa chako na katika moyo wako kwa lugha nyingine lazima hicho unachokisema katika mdomo wako kiwe kinakubaliana na kile kiliho katika moyo wako nakumbuka sehemu ya muhimu inayoachilia nguvu ya imani, ya imani imani force katika moyo wako na kwa maana hiyo sasa lazima uhakikishe kwamba kwenye moyo unaondoa taarifa zisizo sahihi taarifa ambazo zinapingana na kile unachokitaka na uwanja wa kuingiza taarifa sahihi na hizo taarifa sahihi unazipata so katika neno la mungu unanipata hapo rafiki ndiomaasea maana kinywa cha mtu huyanena yaujazawe wa moyo wake hicho ndicho ambacho anakizungumza na ndio maana rafiki nikakutengenezea kitabu cha nguvu ya ukiri nguvu ya ukiri sio tu kwamba nimekufundisha namna ya yanii ya, ya, maneno na wafanyakazi lakini pia nimekuekea na sampo nimekuekea na mifano ya ukiri ambazo unaweza ukazitumia kiri ambazo ukizitumia unaanza kubadilisha maisha yako kumbuka haukiri mara moja tu Si. ndomaana hichi kitabu tumekiandika ndani ya umu kitabu nakufundisha namna ya wewe kushirikiana na roh mtakatifu pamoja na malaika ili kuleta matokeo unayoyataka lakini kupitia maneno yako na wakati huo kutumia maneno yako ili kuweza kufanya nini kupinga na, ku, na kuharibu na kuzuia kazi za ibilisi wachawi mapepo majini na kadhalika na hiyo unafanywa na wewe usitegemee muujiza kwamba utaenda utalamba chumvi maisha yabadilike ukilamba chumbi utapata madini tu ya ayo <laughs> lakini maisha yanabadilika kwa kupitia maneno yako ndio maana ni muhimu kwa wewe mkristo aisha kwamba umepata kitabu hichi nguvu ya ukiri akisha umepata nakala ni muhimu itakusaidia vinginevyo maisha yako hata kaayabadilike asikudanganye mtu hayabadiliki kuombewa utaombewa utapata ahueni ya muda lakini ukiendelea kuzungumza vibaya utapata matokeo yale yale unanyelewa acekizungumza rafiki na hatua ya kwanza kabisa katika kubadilisha maisha yako rafiki ni kumkaribisha yesu kristo ndani ya maisha yako awe bwana banamkozi wa maisha yako hiyo ndo hatua ya kwanza nna mkaribishaje kwa kutumia maneno yako siu kama unaona maneno yako ndo ana uwezo wa kupa uzima ama maneno yako kusababisha uende jehanam na leo hii kawa unanisikiliza hauna yesu kristo maanake ni kwamba unaelekea jehanam na mimi nataka upate uzima wa milele kwa fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninaamini ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu na kwa sababu hiyo leo hii ni nakkaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu na kabidhi nikunani marao mtakatifu salama tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naeta huruma gani na yesu ni kristo na bwana mwalimu rumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo uku kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizu. Vimu, pepo wachafu pamoja na wachawi kukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi elfu ishirini kwa kupigauamusabs itanimbiombi au uusabnts miatano miambilarobambi au suussatat iatan ibirobambi au 7895242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 E