vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mafarisayo walikuwa wanaona kwamba kula pasipo kunao mikono ndio kunampa mtu unajisi aana sema kinachomtia mtu unajisi ni kile ambacho kimetoka moyoni kikapitia katika kinywa na anasema ni mawazo yaliyoko ndani ya moyo ambayo sasa yakatamkwa na maneno hayo ndio yanamtia mtu unajisi ikihivi una habari rafiki hujawai kufanya kitu chochote bila kusema jika nalijua hizi popote pale ulipo rafiki ni nakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja, kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri iliuwezkufiikma krist hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu tunalosema kwamba linalosema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na kwa kweli vipindi vitatu vilivyopita nimekuwa nikikazia nikisisitiza naweza ichaeaasea vipindi vinne nikisisitiza umuhimu umuhimunikikuonyesha uhusiano kati ya kinywa chako na moyo wako tumeshangalia mambo kadhaa lakini kabla ya kuendelea kama ungependa kupata mafundisho ya video basi tunapatikana katika youtube yetu inaitwa shenawalmuumagadi ukifika pale tafadhali lakini pia eh, utakaposikiliza tunaomba uweze kulike pamoja na, na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia sauti basi tunapatikana katika katika google podcast katika apple podcast apple katika afaapata ukifika pale tafadhali uh, lakini pia tunaomba uweze uweze ku share na watu wengine na ako pia tunapatikana kw ajini la mwalimuruma garikaa inavyosema na kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 789 5 b4b789 5 b4 b nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo mambo machache basi nitoe shukrani za dhati kwako kwa wwe amba umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila icapo leo tunasema asante sana pia kwa kuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na waweze kujifunza na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na mafundisho ambaoe kuyasikia kwa maana hiyo kuna mambo ambayo utayasikia yanaweza kaleta mgongano katika akili yako na ni kwa sababu mafundisho ya kristo ni tofauti na mafundisho ambayo yamejaa katika kanisa mengi kwenye mafundisho ya kristo tumejikita kufundisha mtu jinsi ambayo wanafanana na kristo kwenye makanisa mengi mafundisho yalifundishwa watu wanafundishwa na kuelezwa bado wanafanana na adamu na hiyo ndio tofauti kubwa kwao naomba nipe siku tatu mfululizo unisikilize alafu uh, naamini kabisa roho mtakatifu ataweza kushughulika na wewe na kufungua macho ya moyo wako ili uweze kuona kile ambacho kristo anataka ukione baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vifindi wa vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na, na timu yangu asane sana kwa maombi yako maombi yako maombiyakonaa tofauti kubwa sana usichoke wala usiache kumbuka poomba, omba ukitumia waefeso mlango wa mstari mstari wa saba, wa tatu, na wa wa hadi hadi na mlango naamlangw pia usisa kumomba baba kwanjia, malaika, pamuja, aromu, takatifu, kwa njia ya malaika pamoja na roho mtakatifu aweze kuwakutanisha watu na mafundisho wa kristo kupitia vipindi vya neema na na kweli mafundishoarist kupitiavpind yaalisho itoe suranizaati kwao wewe fanya aaza pinlamapatoo umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa mapato yako unachangia gharama ya injili kusonga unasema kwamba nataka nataka neno hili watu watu wengi zaidi. Nataka watu wengi zaidi zaidi nasema asante blnamaa nataa kwako hakika maisha ya ya ya watu watu yanabadilika tunafikia wengi zaidi kazi kristo kristo kristo inasonga mbele hiyo mungu aendelee kuzidisha neema yake yake pamoja na na na na baraka yake katika maisha yako na kama kama unanisikiliza maamuzi wa basi basi namna wanasema labda nikusii umekuwa ni mwanafunzi unasikiliza mafundisho kila siku kila siku kwa muda wa siku nzima unaonaje basi unapofika mwisho wa mwezi ukaamua kumtoelea mungu shukrani ya kumshukuru kwa kile ambacho umekisikia ukamwambia mungu asante kwa kunifundisha asante kwa kunihudumia na kwa maana hiyo sadaka utakayitoa itatuwezesha sisi kuendelea kupanua wigo wa vipindi vya redio kuweza kufikia watu wengine zaidi rafiki saaarafik naamini unaweza kulifanyia hilo kazi basi nataka tuendelee moja kwa moja na somo letu alafu tuweke mambo machache ni kazie vya mwishomwisho leo alafu tutapiga hatua kwenda kwenye awamu nyingine ya somo hiliili lakini kwa sababu nilikuwa nimepiga kambi sana kwenye swala la moyo na kinywa kasababu ni la muhimu sikia hii kumbuka tuliona katika matayo 124 bwana yesu anawambia enyi wazao wanyoka mwawezaje kunena mema nii wenyewe mkiwa waovu kwa maana kinywa cha mtu ya mana maana kinywa cha mtu hunena ya moyo wake na nikakwambia kwamba bwana yesu anawambia mafarisayo anawashangaa kwamba hawawezi kutenda jambo lolote jema kwa sababu ndani ya mioyo yao kilichojaa ni tofauti na kinachotoka katika midomo yao na tukaanza kuangalia jana tukaona kwamba mafarisayo walikuwa ni wanafunzi wa musa yohana ile ukisoma injili e, ya yohana mlango wa tisa, wa nadhani ukaanza mstari watis aanukaazamstal akuitau mpaka alafukauenl t lakini pia tukaona kwamba katika matendo ya mitume mstari wa iaa mstaiwatano mafarisayo wanatetea na kulazimisha watu washike torati ya musa yasa sasa tukaja wenye matayo kiaaanduangali tukaona kwamba kilichokuwa kimejaa ndani ya mafarisayo ni mafarisao i mapokeoanaiamatao a mstari wa kwanza hadi wapili ndipo mafarisayo na waandishi toka yerusalemu walipomwendea yesu wakisema mbona wanafunzi wako huyaalifu mapokeo ya wazee kwa maana hawanawi mikono walapo chakula akajibu akawambia mbona ninyi nanyi huyalifu amri ya mungu kwa ajili ya mapokeo yenu nikakwambia kwenye ule mstari wa sita bwana yesu anasema basi asiyemheshimu baba yake na mama yake yakeasema hivi mkalitangua neno la mungu kwa ajili ya mapokeo yenu nikakwambia kwamba mapokeo yanasababisha neno la mungu lisifanye kazi moja nikupe mfano mwingine ambao unaweza ukakushtua kidogo lakini una ukweli kwa mfano tuje kwenye matumizi ya jina la yesu tuje kwenye matumizi ya jina la yesu bwana yesu amesema wazi kabisa katika eh, marko 16t eh, ukianzaa mstari wa 1sb kwamba anasema yeye aniaminie mimi kwa jina langu atatoa pepo atanena kwa lugha mpya hataataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya lakini kitu cha kuficha kitawahuru kwa lugha nyingine bwana yesu ametupa jina lake ili tuweze kupata matokeo tunayataka tunakwenda sawa sawa sasa, sasa. nikuulize swali kwa mfano umewahi kutumia jina la yesu kuombea mgonjwa ama kufukuza pepo alafu ikakugomea kama umewai kuthubutu kufanyia kazi ya agizo la bwana wetu yesu kristo utafahamu kwamba yes wote mimi imeshawai kuntokea najua hata na nawewe imeshakutokea umetumia jina la yesu kufukuza pepo amegoma ama umetumia jina la yesu kuponya mgonjwa amegoma ndivyo mgojwa megoma ndivo kati safari yangu na bwana yesu na kilichokuwa kinasababisha nisipate matokeo nini ni kwa sababu nilikuwa natumia jina la yesu katika hali ya mapokeo oh yeah ndo maana wengine kwa mfano ameenda kwenye mkutano wa injili wa mtumishi mkubwa labda labda ama kwenye semina alafu akaona mtumishi anaombea watu wenye wenye wenye pepo anafukuza anasema katika Manake, ni, mtu, jina la yesu katika kwao na yeye akipata fursa ya kuombea kufukuza napepo anaanza katika jinala pepo toka si anaiga sauti maana ake nini huyu mtu anatumbia jina la yesu katika hali ya mapokeo na ukifanya hivyo maanaake ni kwamba hilo jina la yesu halitakupa matokeo kwa sababu gani anasema mapokeo yanasababisha anasema mkalitangua neno la mungu kwa ajili ya mapokeo yenu sasa kulitangua niangali a kuna lugha nzuri ah, amna sioni kama Okay. ni kutangua neno hilohilo kwamba kutangua maanake ni kwamba kulivunja kulisababisha neno la mungu lisilete matokeo yesu yesu yesu umetumia umetumia jina la yesu, lakini umetumia jina la la lakini e umtumia jinala yeikokegin amkamtumshi ul akisema kwa jina la yesu amesema rakwanza, mara ya kwanza mara ya pili mara ya tatu pepo aa namimi ili pepo jina jina jina jina la la la la yesu yesu yesu yesu mara tatu tatu kwa kwa jina la yesu, toka. kwa hiyo toka kwa jina la yesu, tatu, toka mbili hivyo hivyo ukifanya peo unatumia jina la yesu kimapokeo kwa lugha nyingine utakiwa utumie jina la yesu kwa sababu umepata revelation umepata ufunuo kwamba yesu kristo yuko juu ya vitu vyote na kwamba kwa jina lake kila goti litapigwa nteni ukienda ukitumia jina la yesu utapata matokeo tunakota sawasawa kwa hiyo kwa nini nazungumza sana haya mambo nazungumza kwa sababu nimeona watu wengi wanaenda kwenye maombi lakini maombi yao ndani ya mioyo yao wamejaa mapokeo na kiasi kwamba hata staili yao ya uombaji bado inaongozwa na kumilikiwa na mapokeo na kwa maana hiyo hawapati matokeo na wengine wamekuja wakasikiliza mafundisho kama hivi ya kristo wakaona kitu macho yayo yakafunguka wakasema nitakwenda kuomba ko anakwenda kuomba lakini anashindwa kupata matokeo kwa sababu ndani ya moyo wake bado kumejaa mapokeo anaomba sahihi lakini akishatoka kwenye maombi maneno anayoyazungumza anazungumza sawasawa na mapokeo yaliyoko ndani ya moyo wake na hivyo automatikal inafuta na kukansel kile ambacho alikipokea katika maombi sananyeelewa rafiki kwa sababu anasu alisema <coughs> maneno yote unayoyazungumza kuhusiana na jambo hilo unaloenda kuliomba wakati unaomba na baada ya kuomba yanafanyiwa kazi marko 14 na kwa maana hiyo sio tu kwamba ni muhimu kuzingatia unachokisema wakati umepeleka ombi lako mbele za mungu lakini pia ni muhimu kuzingatia unachokizungumza baada ya kutoka mbele za mungu na kuwa umepokea jibu lako very important ni muhimu mno na kwa sababu hiyo kama ndani ya moyo wako kumejaa mapokeo na kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazayo moyo wake maana ake ni lazima mapokeo atatokeza siko okay nikupe mfano watu najunagonga kidogo lakini taast kwa mfano kuna wapenda wamefundishwa kwamba ukienda ukamwomba mungu tarajia majibu matatu ndio hapana ama aasu nakuhakikishia kama hivyo ndivyo kwanza hakuna mstari unaosema hivyo hilo ni la kwanza lakini la pili kama huna uhakika utapata jibu ganinakenda mbele za mungu huwezi ukaenda mbele za mungu ukiwa manake bibilia inasema imani ni kuwa na uhakika nini wa kile ambacho mungu amesema atafanya na bwana yesu anasema kila ombaye hupewa sindio na kila ombaye hupokea matayo saba saba hadi nane na bwana yesu anasema hata sasa mjaomba kwa jina langu ombeni nanyi mtapokea furaha yenu iwe timilifu kwa hiyo bwana yesu anasitiza kila mara kwamba tukiomba lazima tupate kile tulichokiomba na of course yes unaomba kitu ambacho yesu kristo amekifanyia kazi pale msalabani huwezi ukaomba mungu abadhale na wewe kwenda kuvunja benki <laughs> hiyo kitu haipo tuko sawa sasa bwana yesu anasema kila ombae hupokea lakini wewe umefundishwa kwamba ukienda ukamwomba mungu tarajia majibu matatu mzee yohana naye katika kwanza yohana araaanzayoaa na a anasema na hu ndio ujasiri tulionao kwamba tukiomba neno lolote sawasawa na mapenzi yake atusikia na kama atusikia kwamba tunazo zile haja tulizoksha kumwomba kao bibilia inatuonyesha uwazi kabisa kila mtu anayemwomba mungu anapata ama anapokea eni weo umekuja umefundishwa kwamba ukienda mbele za mungu tarajia majibu matatu ndio subiri huwezi ukawa na uhakika wakati unaingia kwenye maombi majibu yako na bibilia inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa nini anasema kwa sababu mmoja ukimwendea mungu lazima uamini kwamba yuko na mbili kwamba huwapa thababu huwapatia watu kile ambacho wamemwomba ko kama uwe huna uhakika kama atakupatia maanake huwezi ukaomba kwa imani na kwa maana hiyo hilo ombi ulilolipeleka mbele za mungu hata kama umesimamia mstari fulani huwezi ukapata matokeo kwa sababu hauna uhakika ndani mwako na kwa maana hiyo mapokeo uliofundishwa yamesababisha neno la mungu lilolisimamia likashindwa kukupa matokeo kwa nini kwa sababu kama kawaida kinywa cha mtu ukitoka huytaukitoka palenaka vipi mshamomba mungu eh, umepata naa sijui si unajua tena mungu ukimwomba bwana awai wala achelewi imetokea wapi bwana wala metokeaaaachelewi ni, ni siasa za mapokeo sasa turudi mafarisayo mstari ma, tano, tano, sore, mstari bwana kwaafaa nasema enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu akisema watu hawa wanaheshimu kwa midomo ila mioyo yao yuko mbali nan na nikakwambia vipindi na vya wiki iliyopita kwamba mnafiki ni mtu ambaye anazungumza kitu katika mdomo wake ambacho akikubaliana na kilichoo katika moyo wake huyo ndio mnafiki na anasema hawa mafarisayo ni wanafiki kwa sababu kwa mdomo wanasema kitu kimoja kwa mioyo yao wanafikiri kitu kingine ama wanaamini kitu kingine kwao anasema nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwao mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu ndio chanzo cha mapokeo kwa kama unataka kuachana na mapokeo anza kufuatilia mafundisho ambayo ni maagizo ya mungu sio maagizo ya wanadamu tofauti kubwa sana kuna mafundisho ambayo ni maagizo ya wanadamu na kuna mafundisho ambayo ni maagizo ya mungu k anza kuhakikisha kwamba mafundisho yaliyo maagizo ya mungu ama mafundisho ya kristo ndo naoingiza ndani ya, ya moyo wako kwa sababu wewe unaishi chini ya agano jipya hauishi chini ya agano la kale okay sasa tuene mstara wa kumi anasema akawaita makutano akawambia sikilizeni mfahamu sicho kiingiacho kinywani kimtiacho mtu unajis bali kitokacho kinywani ndicho kimtiacho mtu unajis ndipo wanafunzi wake wakamwendea wakamwambia wajua ya kwamba mafarisayo waliposikia neno lile walichukizwa kwa kwanini kwamba amewaita wanafiki amesawa wameja mapokeo kumi na tatu akajibu akasema kila pando asilolipanda baba yangu wa mbinguni litangolewa alafu naendelea anasema kumi na nne waacheni hao ni viongozi vipofu wa vipofu na kipofu wakimwongoza kipofu mwenzake watatumbukia shimoni wote wawili kao ni kuulize swali anayekuongoza wewe nani unaongozwa na mtu anayeona ama unaongozwa na mtu aliye kipofu kiroho unaongozwa na mtu anayeona kiroho ama unaongozwa na kipofu wa kiroho hilo tuliache anaendelea anasema hivi basi petro akajibu akamwambia tueleze mfano huo yesu akasema hata sasa ninyi nanyi mgali hamna akili hamjafahamu bado ya kuwa kila kiingiacho kinywani hupita tumboni kikatupwa chooni kumi na nane bali vitokavyo kinywani sikiliza ai muhimu sana iwa natafuta hapa bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi anasema bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi anasema kwa maana moyoni hutoka mawazo mabaya uuaji uzinzi washirati wivi ushuhuda wa uongo na matukano hayo ndiyo yamtiayo mtu unajisi lakini kula kabla ya kunawa mikono hakumtii mtu unajisi kwa hiyo bwana yesu anasema nini anasema kwamba maisha ya mwanadamu yanaathiriwa na kile kilichoo katika moyo mafarisayo walikuwa wanaona kwamba kula pasipo kunawo mikono ndio kunampa mtu unajisi wanasi na semaa kinachomtia mtu unajisi ni kile ambacho kimetoka moyoni kikapitia katika kinywa na anasema ni mawazo yaliyoko ndani ya moyo ambayo sasa yakatamkwa na maneno hayo ndio yanayomtia mtu unajisi hivi una habari rafiki hujawai kufanya kitu chochote bila kusema awa <laughs> nalijua hilo ndonayambia moja niende nikaoge hivi moja nitafute kitu chakula ngoja nitafute kitu cha kunywa always kila kitu unachokifanya unakifanya kwa kuzungumza eedha umezungumza kwa mdomo mdomouu wa nje ama umezungumza kwa mdomo kwa sabu, wa ndani kwa sababu una midomo miwili una mdomo wa ndani kwenye moyo wako na una mdomo wa nje kwa hiyo bwana bwanawezi anasema vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi kwa hiyo kwa lugha nyingine pia vitokavyo kinywani vyatoka moyoni na navyo ndivyo vinavyofanya mtu apate utakaso kao unajisi ni kwa sababu ya moyo wako hali ya moyo wako na utakaso ni kwa sababu ya hali ya moyo wako si kama kwenye moyo wako kuna mawazo mabovu kinywa chako kitaanza kuzungumza hayo mawazo mabovu kama kwenye moyo wako kuna mawazo mazuri kinywa chako kitaanza kuzungumza hayo mambo mazuri na kwa maana hiyo sasa kilichoko katika moyo wako ndio kitaamua mwelekeo wa maisha yako ndio maana mithali sita mbili akasema hivi enye mihali sita mbili mithali sita mbili anasema basi umetegwa kwa maneno ya kinywa chako umekamatwa kwa maneno ya kinywa chako sasa kumbuka bwana yesu so, anasema moyoni hutoka mawazo mabovu wizi washirati uzinzi uchawi husuda fitna anasema hayo ndiyo yamtiayo mtu unajisi hayo mawazo machafu mabaya yanatokaje moyoni anasema kupitia kwenye kinywa sio kimwingiacho mtu kiletacho unajis ni kimtokacho mtu na anasema hapa umetegwa kwa maneno ya kinywa chako umekamatwa kwa maneno ya kinywa chako kwa lugha nyingine vifungo vyote ulivyonavyo sasa hivi ni matokeo ya kinywa chako na kinywa chako ni mtumishi wa moyo wako kwa hiyo katika kuzungumza kwako kwa kila siku ama utazungumza maneno ambayo yatakutega ama utazungumza maneno ambayo yatakuweka huru ukizungumza kwa kukubaliana na kile ambacho kristo amekifanya utakuwa huru ukizungumza kinyume kwa kupingana na kile ambacho kristo amekifanya utategwa na maneno yako utaingia katika utumwa sasa ni kuuliza unazungumza nini na kwenye moyo wako kumejaa nini siuiaananipata rafiki kwenye moyo wako kumejaa nini na wee unazungumza nini sasa kama kuna mawazo mabovu kama ambavo wanaweza wametueleza katika matao kumi na t5 wa kumin 8n na wkui na tis kwamba kinachomtia mtu unajisi ni yale mawazo mabovu yaliyotoka moyoni kupitia kwenye kinywa then tunafanyaje sasa ili kwenye mioyo yasijae mawazo mabovu tena tuwe tuna mawazo mazuri hilo ndo swala la msingi ambalo tunatakiwa tuweze kulijibu tunatakiwa tuchukua hatua gani kwa sababu usitegemee kumbuka ambao utangalia kipindi kinachokuja lakini kugusie kidogo tu moyo wako ni shamba ndo marko nne inavyosema na kama moyo wako ni shamba shamba lolote likilimwa vizuri ukapitisha tata ukalima vizuri alafu usipande kitu katika hilo shamba kitakachoota ni magugu kwa hiyo na nawewe kwenye moyo wako kama haupandi neno la mungu kama haupandi maneno mazuri mambo mazuri unayoyataka ndani ya moyo wako maana ni dhahiri vitakavyoota ni vitu ambavyo o huvitaki ndio maana bwana yesu akasema angalia jinsi usikiavyo na angalia lile usikialo kwa nini kwa sababu kila unachokisikia kinakwenda katika moyo wako usipolinda moyo wako vitaingia vitu ambavyo ukujavitaka lazima e makini unasikiliza nini kwa sababu unachokisikia kinakwenda kwenye moyo wako kikishakwenda kwenye moyo wako baadaye kitatoka kupitia kinywa chako na hicho kitu kitakuingiza katika utumwa ama kitakuingiza katika uhuru hicho kitu kitakuingiza katika unajisi ama kitakuingiza katika kitakungizakatia unasikiliza nini lako sasa hivi moyo wako sasa hivi umejaa kitu gani wengine wamejaa hofu kwa nini wamejaa hofu kwa sababu mambo alioyasikia la, na labda vitu walivyofundishwa vimeingiza hofu ndani mwao rafiki ndaniwao wa kugundua tangu umeanza umeanzakuvipind vya neema na kweli mafundisho ya kristo rist Ume, umegundua jinsi ambavyo ambavyo umekuwa una ujasiri sasa sasa hivi hivi umegundua umegundua jinsi una umegundua jinsi unajiamini ambavo unauhakika sasahivi sisemi kama umekamilika maeneo yote lakini kuna hali ya hofu hali ya shaka hali ya kutokujiamini imeondoka moja nikwambie maana tukaandika kitabu nimepata ushuhuda wa ndugu mmoja sio mkristo wala sio mwamini ni mtu ana shughuli zake ana kazi zake ni mwanasheria mzuri tu tena mwandamizi katika taifa la tanzania kapelekewa kitabu hichi akakisoma akasema hichi kitabu kimenifundisha mambo mengi sana lakini zaidi ya yote nilikuwa naona mi ni mtu akukataliwa naona kwamba mungu anipendi naona kwamba mungu haniangalii naona kwamba mungu ananichukia kwa sababu ndivyo ambavyo nimekuwa nikiambiwa mpaka namwona kwamba na kwa yesu hana maana lakini nimesoma kitabu hiki hakika nina kiu akinashauku nataka kumjua huyu yesu nataka sasa kumjua huyu mungu hajaokoka bado anaeleza kwa hiyo akaomba appointment sasa nisikilize rafiki kama mtu baki ambaye ajaokoka amesoma kitabu hiki akakielewa na kimebadilisha maisha yake ¿Qué huevo les ha sio tu kwamba ukasoma kuelewa iliyoko humu lakini ukaanza kufanya ukiri kila siku ukiri ambao tumekutengenezea humu ndani ukaanza kuprogramu moyo wako ukaanza kubalisha ukaanza kuondoa mawazo ambayo yako kinyume na kile ambacho kristo amekifanya ukaanza kuingiza mawazo yanayokubaliana na kristo kumbuka paulo amekwambia neno la kristo likae kwa wingi ndani ya moyo wako na amna sehemu iliyo nzuri ya kuanza unasoma kwanza unapata ufahamu imani yako inajengeka alafu ukija ukipiga ukiri unapiga ukiri ukiwa umejaa imani ndeni hayo maneno unayoyakiri yanaanza kuleta mabadiliko ya katika maisha yako kwa lugha nyingine unaanza kutumia kinywa chako kubadilisha maisha yako ndo maana kitabu kinaitwa nguvu ya ukiri badilisha maisha yako vilele ma-maandiko kitabu kitabu kitabu kitabu debe kitabu sana. Yes, sabu, miundani, kitabu <laughs> Lakina, debe sana sababu nimekiandika cha nani lakini nakipigia kwa ni ni muhimu Alinyandia mungu niandike roho roho roho mtakatifu mtakatifu mtakatifu kila kila kila kila neno neno hapa hapa na kila karatasi, na na karatasi imejaa nguvu za kumejaa uzima haya ni ambayo yaliandikwa nikiwa nikiwa katika katika hali hali ya ya maombi udhibiti nikidhibitiwa linapangua ngome li mapokeo linaondoa vifungo viko ndani ya watu Trust me kama una magonjwa nakuakishia ukichukua kitabu ukasoma na naafu ukaanza kufanya ukiri lazima ugonjwa uondoke kama una vifungo vya ibilisi lazima viondoke kama una matatizo changamoto za fedha na uchumi na usaawi na si nini lazima yaondoke kwa gani hili ni, ni fumzi ya mungu ni maneno makumbuka angalia navyofundisha natumia neno sana na humu ndani pia nimetumia neno mno kwaio nikuwambie kwa nini hauna kopi yako piga simu leo hii wala usilale piga simu utie oda ya kitabu hichi kinaitwa nguvu ya ukiri bei wala sio nyingi shilingi elfu ishirini unasema elfu ishirini ni nyingi sana ya piga simu alafu mwambiu ndugu nitalipa kwa awamu nitatoa kwa awamu mbili ama nitatoa kwa awamu tatu alafu ataeka utaratibu utapata kitabu chake kwao utapiga simu leo jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu kutanekesha mda na wakati kama huu na yesu ni kristo bwana Way more. chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizimu, pepo chafu pamoja na na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi kwa kupiga simu namba au au w shilingish wa kupigaasntarudie na 95242 au 67 5242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 Oh, mm-hmm.