vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ubuka bwana yesu wakati anazungumza na wayahudi waliomwamini aliwaambia kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli ama mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwao ninaposikiliza neno la mungu likafafanuliwa ninapolielewa ninapolielewa, ninapolielewa linasababisha moja nuru kufurika ndani ya moyo wangu na nafsi yangu kwa maana ya akili lakini mbili linasababisha ujinga kuondoka na kwa maana hiyo maarifa kuingia na tatu linasababisha mimi kuwekwa huru rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivo maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na tumekuwa tukiangalia uhusiano kati ya kinywa na moyo na katika kipindi cha jana tulianza kuangalia jinsi ambavyo moyo wako unafanana na shamba na leo nataka tuendelee zaidi kwa sababu kumbuka maneno yanayotoka katika kile ambacho am, am, maneno ambayo ni matokeo ya kile ambacho kimejaa katika moyo wako hayo maneno yana nguvu ya ya kuumba kwa kwa hiyo ni ni wajibu wetu kuhakikisha kwamba kinachojaza mioyo yetu yetu kitu na jambo kuliangalia jana tutaendelea lakini lakini kama mafundisho tuna jina la gadi, na ukifika pale tafadhali pia utakapoangalia nguu yakumbao ijahoaoyoetoumbshaudlafna aukia kmaungependa kupata mafundisho a kwa njia ya sauti basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika katikatify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia ukisikiliza usisahau kushare na watu wengine na kama ungependa kupata mafundisho a kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa nitoe za dhati kwako we ambao umekuwa ukisikiliza mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli kila siku na zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza waweze kufuatilia mafundisho haya asante sana asante sana sana kwa kwa kwa uaminifu wako wa kristo vitendo na kama unanisikiliza kwa mara hayaasa uuwo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikia ni tofauti jinsi jini tunavyokuletea neno la mungu katika mafundisho ya kristo ni tofauti na vile ambavyo umezoea neno la mungu kwa hiyo naomba nipe siku tatu za pale unapokuta kiko tofauti na kile ambacho nakifaham ninaamini siku tatu mfululizo zitawezesha kabisa roho mtakatifu kuleta mabadiliko mwako ili na nawewe uanze kuona kile ambacho kristo ambahoa na uanze kujitambua kwamba wumekuwa nani baada ya kuzaliwa mara ya pili baada ya kusema hayo basi nito hukrani kwako wewe pia umekuwa ukifanya maombi kwa kwa kwa ajili ajili ya ya wasikilizaji wa vya neema na na kweli kwangu pamoja timu yangu nasema asante sana maombi maombi yako kumbuka tu rafiki unapofanya maombi kwa ajili ya wengine basi omba macho ya mioyo yao yaweze kutiwa nuru waweze kuielewa siri ya kristo kwa sababu ni siri omba sawasawa waefeso mlango mlango wa wa tatu, na wa kolosai, wa kwanza, mstari wa tisa, wa mstari mstari mstari na hadi ukifanya hivyo utakuwa umesababisha roho mtakatifu istsai fursa ya kuleta otsabas liondani ya mioyo ya wasikilizaji pia usisahau baba kwamba kwa njia ya roho mtakatifu na malaika basi asababishe watu waweze kuvutika na nakukutanaa mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli iwe ni katika redio ama ni katika mitandao ya kijamii ama ni kupitia vitabu na makala mbalimbali mbali. baada ya kusema hayo hayot shurani za dhati pia ao wewe ambay maamuzi ya kuwa wa vipindi vipindi vya vya neema umekuwa kwa, kwa, kwa, kwa, kwa njia ya ya redio ama mafundisho kristo kupitia lkwa nia asante sana kwa kufanya maamuzi ya kwa partne kumbuka patne ni mtu yeyote mtu yeyote ana uwezo anauwezo wakuamua nakusema kwamba mimi najitoa na na kila mwezi kwamba nitatoa kiasi kiasi fulani cha fedha kwa kwa ya ya ya ya ya injili sio lazima utupigie simu ni bwana yesu mwenyewe mnakaa mnazungumza unaamua neema kufanya unasema mwalimu ambacho ndani moyo wako mara mara kwanza kwanza kutoa kutoa kutoa wa mungu shilingi wakati huo kwangu kilaezi a ta kia t kwa sababu ya kuachilia ya imani yangu ni maongezeko yakaanza kuja katika maisha yangu maongezeko ya maongezeko ya kile ambacho tayari kilikuwa ni cha kwangu kwa sababu ya kristo ambacho amekifanya lakini lakinishida nini kilikuwa kiliuo katika ulimwengu wa roho na kwa kuanza kuchukua hatua ya imani kutoa katika ufalme wa mungu imani kaabisha katika ulimwengu wa roho vikaanza kuja katika ulimwengu wa damu na vkaanzaa tulenua dau ayama ajua diotaofanya bada kusema hayo basi tuendelee na somo letu jana yani tulikuwa tumeanza kuangalia katiku katika katikuko katika marko mlango wa nne na tulichokuwa tunafuatilia ni kwamba tuliona kwa kuwa bwana yesu anasema kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazayo moyo wake na kwa kuwa kama kinachotamkwa ndicho kilichoja katika moyo lazima kilete matokeo fulani dha hasi ama chanya tukasema basi ni muhimu tukaanza kujifunza na kuelewa jinsi ambavo mmoyo unafanya kazi na moja kwa moja tukaenda kwenye marko mlango akawaambia hamjui mfano huu basi mifano yote mtaitambuaje mpanzi huyo ulipanda neno hawa ndio walio kando ya njia lipandwapo neno nao wakiisha kusikia mara huja shetani akaliondoa lile neno lilopandwa mioyoni mwao na nikakwambia ukisoma kwenye matayo kumi na tatu mstari wa kumi na tisa anasema kwamba mtu anaposikia neno na asilielewe lile neno ndio shetani anakuja kulinyakua lile neno liloo katika moyo sasa nielezee kidogo hapa labda hichi kipande eh, um, tuende kwenye matayo ya kumi na tatu tasoa so, matayo 1 msarli wa 8 9 matayo8d9 alafu naomba nisome kwenye bibilia tafsiri ya ya neno anasema hivi <coughs> haleluya anasema namna hii anasema e, sikilizeni basi maana ya ule mfano wa mpanzi mtu yeyote anaposikia neno la ufalme naye asilielewe yule mwovu huja na kunyakua kile kilichopandwa moyoni mwake hii ndio ile mbegu iliyopandwa kando ya njia kwa yyo anasema ninaposikia neno alafu nisilielewe nisili, sipate ufahamu anasema ibilisi adui anakuja kuliiba anakuja kulinyakua lile neno ililopanzwa katika moyo sasa moja nikuyisha kitu kimoja kwamba twende kwenye kwenye kwenye mwanzo mwanzo sio mwanzo mwanzoson zaburi zaburi nataka twende kwenye zaburi mlango wa wao zaburi ya mia moja kumi na tisa na mstari ule wa mia moja na thelathini zaburi ya mia moja kumi na tisa mstari ule wa mia moja thelathini neno linasema namna hii zaburi ya miamoja kumi na tisa mstari wa mia na 3hin anasema d anasema namna hii anasema hivi uh, hikijamaa changu nacho haleluya ok tania kidogo tunatumia vitu vya kisasa navo sge vinaleta shida zaburiya mia moja ki nati mstari wa mia na theahi suna watu, watu wako wako safi kabisa fasta eh? zaburi ya mstari anasema hivi kufafanusha maneno yako kwa tia nuru na kumfahamisha mjinga eh? anasema kufafanusha tafsiri ya neno tafsi annonasemai tafsiri ya neno yeye anasema hivi anasema kuingia kwa maneno yako kunaleta nuru kunampa mjinga ufahamu bibilia habari njema anasema maelezo ya mafundisho yako huleta mwanga huwapa akili watu wasiojua kitu kwa hiyo anachotaka ukiona ni kitu hichi kwamba anasema neno linapofafanuliwa wakinge anasema the entry of kwamba kuingia kwa maneno yako ama napenda tasiri ya kiswahili anasema neno linapofafanuliwa linasababisha mambo mawili moja linasababisha nuru ndani ya moyo wa huyo mtu ama katika ufahamu wa huyo mtu na mbili linaondoa ujinga na kuleta ufahamu tuko sawasawa ndio maana mtu anaa kusa luga mtu anasema hivi hebu e, tupe mwangaza kidogo hapo maana ni kwamba wana jambo linawatatiza na hawajui namna ya kusonga mbele kwaho anasema h moja tumtafute tu, tu, tu fulania akatupa mwanga zaidi tukaelewa tu. si mwanga maanayake ni ujinga unaondoka kwa ho anasema neno la mungu linapofafanuliwa likifafanuliwa linasababisha mambo mawili linasababisha nuru mwanga na wakati huo linasababisha ujinga kuondoka kwa sababu hiyo ina mahana tukirudi kule kwenye ambacho bwana wesu anazungumza bwanawesu anasema na hawa ndio wale ambao neno limepandwa na wasipolielewa adui uja na kulinyakua lile neno kutoka katika mioyo yao ni, kwa hiyo maana yake ni kwamba ukisikia neno usilielewe maana yake i ibilisi kuja kuliiba kutoka katika moyo wako lakini utakaposikia neno likawa limefafanuliwa vizuri alafu ukalielewa maanayake ni kwamba linasababisha moyo wako na ufahamu wako unajaa nuru lakini pia linasababisha na ujinga unakuwa umeondoka kwa o sahivi unakuwa na maarifa tuko sawasawa lakini pia kumbuka jambo la tatu nikuelezee kidogo kuhusu neno kumbuka bwana yesu wakati anazungumza na wayahudi waliomwamini aliwaambia kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli ama mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwao ninaposikiliza neno la mungu likafafanuliwa ninapolielewa ninapolielewa nina linasababisha moja nuru kufurika ndani ya moyo wangu na nafsi yangu kwa maana ya akili lakini mbili linasababisha ujinga kuondoka na kwa maana hiyo maarifa kuingia na tatu linasababisha mimi kuwekwa huru tunakuanda sawasawa rafiki ndio maana mungu akasema tafakari usiku na mchana sasa kumbuka katika waraka sorry, katika injili ya yohana mlango wa kwanza anasema hapo mwanzo alikuwepo neno naye neno alikuwa kwa mungu naye neno alikuwa mungu anasema pasipo neno hakuna chochote kilichofanyika anasema ndani ya neno ulikuwamo uzima na huu uzima ni nuru ya watu huo ni mstari wa nne na mstari wa tano anasema nayo nuru yang'aa gizani na giza halikuishinda ama halikuiweza kwa hio maanake ni kwamba nikisikiliza neno nikawa nimepata ufahamu likawa limefafanuliwa nikalielewa maanaake linasababisha nuru ndani ya moyo wangu na ufahamu wangu linasababisha maarifa kuingia na hivyo ujinga kuondoka na linasababisha mimi kuwekwa huru linatoka Lina, kwenye utumwa naingia kwenye uhuru tunakwenda sawa rafiki sasa kwa sababu hiyo ndio maana mungu akamwambia joshua kitabu hichi cha torati cha ama cha neno kitafakari usiku na mchana kwa nini anawambia tafakari anajua katika kutafakari ndio atapata uelewa na akipata uelewa maanake atotkal nuru itaingia katika moyo na katika ufahamu wake na hivyo giza litaondoka lakini pia maarifa ataingia katika moyo na katika ufahamu wake na hivyo ujinga utaondoka na uhuru utaingia katika moyo wake na katika maisha yake na hivyo utumwa kuondoka tukoa rafiki sasa ndio maana tunafanya kwa mfano vipindi vya neema na kweli tunaleta vipindi kila siku kwa nini tunaleta vipindi kila siku tunajitahidi <coughs> kuleta ufahamu kumwelewesha mwanafunzi wa kristo kumwelewesha huyu mkristo ili aweze kujitambua kwamba huyu mkristo atakapopata ufahamu wa kile ambacho kinafundishwa tunauhakika kabisa kwamba nuru inaingia ndani ya moyo wake na ndani ya ufahamu wake lakini pia tunauhakika kwamba maarifa yanaingia ndani ya moyo wake na ndani ya ufahamu wake na tunauhakika pia kwamba anasababishwa kutoka katika utumwa na kuingia katika uhuru wa wana wa mungu na kama ndio hivyo maana yake ni kwamba watu wanapopata ufahamu watu wanapopata uelewa maana ake ni kwamba ibilisi anapoteza udhibiti anapoteza control juu ya hao watu tunakwenda sawasawa rafiki maanaake kama nikisikia neno alafu nikalielewa likafundishwa vizuri nikalielewa maana nini maana ni kwamba litasababisha mimi kufurika nuru ndani ya moyo wangu na ufahamu wangu ama kwenye nafsi yangu na hivyo kama kuna ibilisi katika nafsi yangu ama anatembelea katika moyo wangu inabidi akimbie kwa sababu nuru yang'aa gizani na giza alikuiweza lakini <clears throat> pia itasababisha niyo na maarifa kumbuka hosea nne sita watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa wanaangamizwa na nani wanaangamizwa na ibilisi pamoja na wafuasi wake kwahiyo ninapopata maarifa inamzuia ibilisi as, asiweze kuniangamiza lakini pia tatu kwamba ninapopata maarifa nikijua nikipata ufahamu wa neno inasababisha mimi niwe huru na haswa neno la kristo linaniletea uhuru na kwa maana hiyo ninachomoka kutoka katika utumwa wa shetani utumwa wa dhambi utumwa wa mauti tunakenda wasaa rafiki sasa utaweza ukaona kwamba ibilisi apendi watu waelewe kwa sababu anafahamu moyo ni shamba na kinywa cha mtu kikitamka yaliyojaa katika moyo hicho kitu lazima kitimie kwa kwahio kuliko watu wawe na maarifa ya kweli ya kristo ambayo inaleta uhuru inaleta nuru na inaleta maarifa ni bora watu wajawe na mapokeo kama ambavyo tuliona katika pindi viyopita mafarisayo walikuwa wamejaa mapokeo ndani ya moyo wao ndio mioyo yao ndio maana kristo alipokuja mbele yao hawakuweza kumtambua tunakwenda sawasaa rafiki ndio maana kristo anapokuwa anafundisha hawakuweza kumwelewa na kwa maana hiyo wakaendelea kukaa katika utumwa sasa leo hii kuna uongo mmoja ambao ni mkubwa sana unafanya kazi katika kanisa na wakristo wengi hawajui huu uongo kwamba una madhara makubwa kiasi gani uongo nambari moja ambao ibilisi anautumia kuharibu maisha ya watu ni kuwatisha na kuwaingizia hofu wasikutane na kweli wasisikilize kweli huo hudio uongo nambari moja huo ndio uongo nambari moja kwamba akiweza kutuzuia tusisikie kweli maana yake ni kwamba atatusababisha tuendelee kukaa katika ujinga atatusababisha tuendelee kukaa katika giza na atasababisha tuendelee kukaa katika utumwa na ndio maana kwa watu wanaombea vipindi vya neema na kweli nawaambia kwamba waombe macho ya wa mioyo ya watu yatiwe nuru waefeso 1 wa wa na anawambia watumie pia wakolosai wa wa kwa sababu gani ni kwa sababu mtu atakapopata ufahamu atakapopata uelewa akaelewa nini ambacho kristo alikifanya pale msalabani akaelewa nini ambacho kristo amelipia kwa niaba yake ama kwa ajili ya maisha yake huyu mtu hawezi kukaa gizani tena huyu mtu hawezi kukaa kwenye ujinga tena wala huyu mtu hawezi kukaa katika utumwa tena maanake ni kwamba huyu mtu anawekwa huru na ibilisi hataki hilo wala hafurahi ilo goja nikuuliza kitu kimoja unadhani kwa nini rafiki wewe unanisikiliza labda kuu nasikilizadha una wiki moja wiki mbili miezi sita miezi hteva muda unanisikiliza kila siku lakini hamna siku hata moja ambayo umechukua hatua ya kwenda kuwaambia wengine na kuwahamasisha wengine wasikilize vipindi hivi unadhani aliyekuzuia ama anayekuzuia usiende kuwaambia wengine ni nani kwa sababu haiwezekani ikawa ni mungu manaake timotheo wa, wa kwanz bili nn inasema mapenzi ya mungu ni watu wote wafikie uokovu na kupata ujuzi wa kweli kaio haiwezekani kawa ni mungu ama roho wake ama bwana yesu mwenyewe anakuzuia usiende kuwhamasisha wengine kusikiliza hvi vipindi ambaye pekee anakuzuia wewe usiende na kukupatia uzito ni ibilisi siiko ananyelewa lakini pia unadhani ni kwa nini kama mewao kunisikiliza tunafundisha mafundisho ya kristo tuna mda sasa na kila kitu tunachokifundisha tunakisoma kutoka katika neno tunakupa uthibitisho wa maandiko unadhani kwa nini saa nyingine tokea watumishi mbalimbali mbali, katika madhehebu mbalimbali makanisa mbalimbali mbali, wananyenyuka na kuanza kukataza watu wao wasinisikilize ni kwa sababu wanajua sio wote lakini baadhi yao wa wanafahamu kwamba watu wakianza kusikiliza mafundisho ya kristo watatoka gizani watatoka katika ujinga na watatoka katika utumwa na hivyo wataingia katika nuru watakuwa na maarifa na hivyo watakuwa huru na wao hawataki kwa sababu mtu akishakuwa huru huwezi ukamshinikiza ama ukamlazimisha afanye kile kitu ambacho ataki lakini maadamu mtu ni mtumwa bado maadamu mtu amejaa hofu bado maadamu mtu amejaa giza bado unaweza ukamchezea ukamwambia chochote kile unachokitaka na huyu mtu akakubali na kama kuna wakati ulio changamoto kwa watumishi kufundisha injili ni kipindi hichi maanaake watu wa mungu wana uwezo wa kukutana na mafundisho sehemu yoyote viganjani mwao kwenye simu zao za mikononi huwezi ukawazuia unaweza ukamzuia asiende kwenye seminar fizikali katika mwili lakini huwezi ukamzuia asiangalie mafundisho kwenye youtube ama skilize mafundisho kupitia whatsapp ama telegram asap si, amalgram sonayle chkizungumza rafiki si, na ibilisi inamsumbua na kwa sababu hiyo ndio maana ibilisi akaja na mbinu mpya pia anakataza watu wasiende kwenye mitandao ya kijamii kwa nini anawakataza kwa sababu anajua wakienda huku watakutana na mwanzo yani anawakataza wakristo watu duniani ni ruksa kwenda kwa sababu kule amewekea maujinga amewekea picha za ngono amewekea m- vitu vituko vitukovtuko vitu vyaovyoovyo ambavyo vya vinavuruga mioyo yao lakini kwa wakristo pia anakuja kutumia viongozi wa kikristo kuwakataza watu kwamba amna msiende huko wakati anajua kabisa ibilisi kwamba hawa watu wakienda watakutana na mafundisho ya watumishi mbalimbali ko siku anaja nchokizungumza kwao pointi yangu ni nini pointi yangu ni hii kwamba mimi na wewe tunawajibika kuhakikisha tunapata ufahamu sahihi wa kile ambacho mungu anasema katika neno lake haswa katika maisha ya agano jipya tutakapoelewa iwe ni eneo lolote liwe ni katika eneo la afya liwe ni katika eneo la ulinzi iwe ni katika eneo la ustawi eneo la kufanikiwa eneo la furaha amani ndoa nzuri na kadhalika maana ni kwamba nuru itafurika ndani ya moyo wangu itafurika ndani ya akili yangu na itasababisha niwe na maarifa alafu nikichakua na maarifa itanisababisha nitoke katika utumwa na kuingia katika uhuru wa wana wa mungu sijui kama unanipata apo rafiki inachokizungumza kwa hiyo ndio maana unatakiwa usikilize tena na tena na tena na tena kwa nini kwa sababu kadri unavyosikiliza ndivyo ambavyo giza linazidi kuondoka na ndivyo ambapo uwezo wako wa kuelewa unavyozidi kuongezeka kumbuka katika warumi k1sb anavyosema anasema basi imani chanzo chake ni kusikia ujumbe na kusikia huo ujumbe huja wakusikia anasema hujanbasi chanzni imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja wa kusikia ujumbe wa kristo kwao maana yake ni kwamba ninaposikia mara ya kwanza maanayake nini manake, ni, manake ili niweze kusikia kile ambacho mungu anasema lazima nisikie kwanza ujumbe unaomuhusu kristo ujumbe unaomuhusu kristo unaondoa uziwi ndani ya moyo wangu na kwa maana hiyo unaruhusu sasa nisikie kile ambacho mungu anazungumza ndio maana wengine wanasema mwalimu kila navyosikiliza mafundisho yako nikirudia kila na na sikia kila na na sikia kila anaporudia kitu kitu kitu kipya kipya kipya anaposikia kwa sababu gani kitkia klosnavosiklza ndio uziwi na kwa krist nanaruhusu moyo wako masikio yako ya ndani yaweze kusikia na kupokea ndomana tunawambia watusikilza aii tunalta vipind yli k si sauafa s aashnk ia unaoyaska ya ambayo unayazungumza ni mambo ambayo yako kinyume kabisa na mema yako ni mambo ambayo yanasababisha mbegu ambazo sio nzuri kupandwa katika moyo wako ambao ni shamba na kwa manayo tukasema okay basi tuwapelekee wapendwa mafundisho kila siku walau kila siku apate dozi kwa sababu gani kwa sababu kweli ya kristo ina nguvu kuliko hayo mengine ko tunajua kweli ya kristo ikiingia hizo takataka ambazo zinataka kuingia siku hiyo lazima ziondoke ndio maana kwa mfano kila siku tunaposti mafundisho kwa wale walewali kwenye whatsapp na telegram mafundisho haya tunayaposti kila siku saa kumi alfajiri A, saa kumi alfajiri ameshaingia kwa nini kwa sababu tunataka uanzi siku yako kwa kuisikia kweli kwa kuruhusu neno la kristo kujaa ndani ya moyo wako na kwa kwakufanya hivyo maanake ni kwamba unamzuia blisi asilete matakataka yake tume, tume unaposikiliza mafundisho kama haya ndomaana tunatuma kwenye whatsapp kwenye tuko kwenye podcast tuko kwenye kwenye google podcast kwenye Apple, spotify tuko kila kona kwa nini ili tukusaidie wewe na sasa hivi tumeanza pia kurusha mafundisho kwenye facebook yanapatikana kila siku kwa jina la mwalimu mwalimurumagadi pia tunaweka kwenye instagram hamna uchochoro ambao utapita hatupo <laughs> yan tunakabana kila kona kwa sabaugani tunajua ni muhimu wewe uweze kuelewa e uweze kufahamu sasa sikiliza kitu hichi unaposikiliza neno hakikisha una biblia yako iini mstari unaosemwa na wewe uende ukauhakikishe kwa macho yako mwenyewe je huo mstari ulivyosomwa ndio wenyewe je ndivyo unavyosema ukifanya hivyo utakuwa haraka na mmoyo wako utakuwa ni shamba zuri siku zote ataota mambo yaliyomema lakini pia kumbuka ni muhimu ukafanya ukiri kila siku ukaanza kukiri kwa kile ambacho mungu amekufanya uwe ndani ya kristo kwa kile ambacho mungu anasema unacho kwa sababu ya kuwa ndani ya kristo kwa kile ambacho mungu anasema unaweza kufanya kwa sababu uko ndani ya kristo na ili kukurahisisha maisha nimekutengenezea kitabu kinaichoitwa nguvu ya ukiri kwenye kitabu hichi nafundisha sio yani haya mambo hapa pia yako ndani ya kitabu hichi lakini pia nikakutengenezea na za ukiri ili uweze kutumia ndani ya huu kuna ukiri wa haki kuna ukiri wa baraka kuna ukiri wa uzima kuna ukiri wa ulinzi uponyaji na afya eh, kuna kuna ukiri kuhusu habari ya madeni kulipwa kwa habari ya ka kuweza kulipa madeni kwa kuweza kulipa bili zako kwa wakati kuna ukiri unahusiana na mambo ya ndoa na mambo ya kupata watoto ko tumekutengenezea kwa, kwa ajili ya kukurahisishia ni kitabu ambacho ulitakiwa uwenacho kila siku kabla ya kutoka nyumbani kwako kwa huanze kwa kufanya ukiri sasa unapofanya ukiri sio tu kwamba hichi kitabu nimekifanyia maombi kimejaa nguvu za roho mtakatifu kila neno liko loaded na holy spirit kila page iko loaded na holy spirit alafu zaidi ya yote nimeachilia imani yangu pia kwa kunavofanya ukiri ulioandikwa humu tunachanganya imani yako wewe na imani yangu mimi tunakubaliana na bwana bwanays asema wawili wanapopatana juu ya jambo lolote duniani wakimombababa watafanyiwa unavofanya ukiri kwa sababu nimeshaachilia imani yangu inachanganyika na ya kwako lazima upate matokeo kwa hiyo hebu weka oda yako lakini kubwa zaidi kama yesu kwa bwana ujampokeaesmwokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni naamini yesu kristo ni mwanao alikufa akafuka kwa ajili yangu bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukotani kesho muda na wakati huu jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimupepo pamoja na wa chawi, na wachawi mbali na maisha yako familia yako na kazi kaza mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi tu kwa kupiga simu namba au w shilingishir wa kupigams a asnitarudie 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Google podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au 67 5242 Oh, mm-hmm.