vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli shetani anaiba neno ambalo mtu ajalielewa ukishapata uelewa kuhusiana na neno la mungu ule ufahamu ama ule uelewa unasababisha nuru ndani ya moyo wako na nafsi yako unasababisha maarifa ndani ya moyo wako na nafsi yako lakini pia unasababisha uhuru katika moyo wako na nafsi yako tuko sawasawa ifainisema kitu hichi watu wengi wana, wana vifungo wanateseka au kwenye vifungo zaidi ni kwa sababu ndani mwao neno alijiweza kupenya bado popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema la kweli jina langu naitwa huruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu huuu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo unaonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa kwa kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze uweze kufikiri Christo, uweze Christo, uweze kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kama kama kama kama kama kristo kristo kristo kristo kristo kristo kristo kristo kuzungumza na na na na kutenda kwako kwako kuna mchango wa wa wa moja moja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ya ni ili kuwa sababu anasikiliza mafundisho kupitia vipindi vya neema kweli tunaendelea na somo letu ninalosema tumia nalosmamia chako kubadilisha A maisha yako na tuko ssahii tunajikita zaidi kuangalia swala zima la moyo namnagani moyo wetu una mchangmoja kwamoja tuat mtokeo foanauapatna tiawaja la mwalum ukifikp lakini piautapoangaliaot uaombauwezkupamojana ku napeupatmafunshonsa sna otf nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu rumagadi na kama ungependa kupata mafundisho kwa telegram ama whatsapp basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 789 5 b4 mbl 789 5 24 bl nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi uh, nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila isapo leo asante sana kwa upendo wako pia asante kwa kuhamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nikupe angalizo dogo tu mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo mewezwea kuyasikia kwa sababu kwenye mafundisho ya kristo tunajikita kuzungumza na mtu alizaliwa mara ya pili katika kweli kwa maana kwamba yeye anafanana na kristo hivyo tunalenga kumjulisha yeye amekuwa nani baada ya kuzaliwa mara ya pili ana nini baada ya kuzaliwa mara ya pili na anaweza kufanya nini baada ya ya kuzaliwa mara pili na kwamba nini mtazamo wa mungu juu yake huyu huyulizaliwa mara ya pili hivyo utakaposikiliza utakuta kidogo yanapishana na kugongana na kile ambacho umezoea tafadhali usizime redio yako wala usitoke katika usitokekatia nipe tatu siku tatu mfululizo za kunisikiliza wala skutafllzo zakuisklza mtakatifu kuleta mabadiliko ya kutosha ndani mwako ili na nawewe macho ya mioyo yako yaweze kutiwa nuru uanze kuona kile ambacho kristo alikifanya kwa niaba yako kwa hiyo asante sana kwa kunikubalia na kunipa hiyo fursa baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja imu yangu tunasema asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana maombi maombi ya maombi maombi yako yako watu wanapokea katika kibo. kumbuka maombi, fanya mlango maombi sa mlango wa wa, wa, wa, wa wa kwanza kwanza mstari mstari hadi hadi na ule baada ya kusema hayo mambaoasaabsha watuaaoma anwmlango waal aaa a kusemaayo to hani ia aato mfanya maaz aa kwa vipindiyaaeli kwamba kila mwezi kwa mapato yako unachangia ili injili izidi kusonga mbele ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa nasema asante kwa upendo wako asante kwa kujituma kwako asante kwa kujitoa kwako na kwa wewe ambaye haujafanya maamuzi bado yaaaneema nakweli nakusui lhi kufanya maamuzi hayo unasema nini maana hay nasema ninimaanaua ni mtu ambaye amefanya maamuzi mbele ya mungu kwamba kila mwezi atakuwa anatoa kiasi fulani ama atakuwa anachangia fedha kwa ajili ya injili kwa njia ya nlikwa tuko sawasawa sawa. huyo ndio patna ambaye tunamtarajia na mtu anaweza kuanza upatna kwa kiasi gani anza na kiasi chochote ambacho mungu amekujalia kama ambavyo nasema mi nilianza kwa kutoa shilingi mia tano kwa hiyo wewe anzia kwenye ile kiasi ambacho mungu na ukianza hata kama umeanza kwenye mihataro utanda ukikuwa utaenda utaenda ukiongezeka kwa kwa nini sababu ni kwamba unaachilia imani yako na kile ambacho ni ni cha kwako kwa kwa kwa sababu ya kristo alichokifanya kinatoka katika katika katika katika katika ulimwengu ulimwengu ulimwengu wa wa wa roho roho kinakuja damu damu na na na na nyama nyama inasema yesu alikuwa wewe katika wa roho we utajiri katika utajiri tajiri lakini huo unauhitaji kuachilia imani imani yako yako ile eneo uchumi unapotoa inasababisha basi ishirikiane na roho mtakatifu na ufalme wa mungu na hicho kilicho cha kwako katika ulimwengu wa roho kinakuja katika damu na nyama kwa hio unavoshiriki kutoa unafanya mambo mawili kwa mpigo mmoja unadhihirisha upendo wako kwa wengine lakini mbili unaachilia imani yako na kusababisha kile kilicho chakao katika ulimwengu wa roho kiweze kudhihirika katika damu na nyama kwa hiyo jue moja ndege wawili tuendele na somo letu uh, tuna nasomo letu kwamba tumia kinywa chako kuleta mabadiliko katika maisha yako na tumekuwa tukiangalia swala la moyo kwa siku mbili skubil kwao moja kwa moja nataka taatune kenye maro t tena mpaka tutapiga kidogo anasema hatu hamjui mfano huu basi mifano yote mtaitambuaje mpanzi huyo ulipanda neno hawa ndio walio kando ya njia lipandao neno nao wakiisha kusikia mara huja shetani marajashtan akaliondo ilneno lilopandwa sasa nikakwambia tulishaona hiyo habari ya shetani anaibaji shetani anaiba neno ambalo mtu ajalielewa ukishapata uelewa kuhusiana na neno la mungu ule ufahamu ama ule uelewa unasababisha nuru ndani ya moyo wako na nafsi yako unasababisha maarifa ndani ya moyo wako na nafsi yako lakini pia unasababisha uhuru katika moyo wako na nafsi yako tuko sawa sawainfati niseme kitu hichi watu wengi wana, wana vifungo wanateseka au kwenye vifungo zaidi ni kwa sababu ndani mwao neno alijiweza kupenya bado okay nielezee kidogo hapa hapa kwa sababu tuko tunaraka gani tunarakagani kipindi chakwetu bwana sindio wee huko unasikiliza mimi naongea kidogo tunashirikishana na vipi twende so, kwenye kwenye yakobo kwenye yakobo yakobo nitakueleza kitu leo kidogo naamini kitakusaidia mlango wa, kwanza, wa anasema hivi kwa hiyo wekeeni mbali uchafu wote na ubaya uzidio na kupokea kwa upole neno lile lililopandwa ndani liwezalo kuziokoa roho zenu sasa tafsiri kidogo ni, ni mbovu sio neno neno roho ilitakiwa lio ni neno nafsi sijae kuelewa kwa nini kwenye kiswahili wanakosea kosea sana wanachanganya neno, neno, neno roho na nafsi huwanalichanganya kwenye bibilia ya neno tafsiri ya neno ameweka vizuri anasema hivi kwa hiyo ondoleeni mbali uchafu wote na uovu ambao umezidi kuwa mwingi mkalipokee kwa unyenyekevu lile neno lililopandwa ndani yenu ambalo lnaweza kuokoa nafsi zenu sasa nilikuwa nataka kuonyesha hiyo kwamba anasema kumbuka anasema mpanzi hupanda neno linapandwa linapandwa katika moyo na yakobo anasema neno linapopandwa likipokelewa likamea likaota lina uwezo wa kuokoa nafsi lina uwezo wa kufungua nafsi sasa hili swala la nafsi ngoja nielezee kidogo kuna staili nyingi sana zinazozungumzia kuhusu swali la nafsi kwa upande mmoja kuna watu wanaita ukombozi wanafanya ukombozi yote hio wanashuhulika na nafsi ya mtu kuna wengine wanaita kurudisha misukule yote hiyo wanashhulika na nafsi ya mtu kuna wengine wanaita kufungua nafsi yote hiyo wanashuglika na nafsi ya mtu siu a nanyelewa nacho kizungumza rafiki sa nkueleweshe kitu kidogop labda nilete story hii utanyelewa miaka mingi iliyopita alikuja mtumishi mmoja wa bwana yesu ni mama nadhani mwaka elfubilina kui namoja huyu mama huduma yake ni huduma ya maombezi nikumbuke e, ni kidogo maombezi na, na na nini na ukombozi huduma e, ya maombezi na ukombozi jijini salaam kwa kwao mama wakati amekuja nikaanza kumfundisha kumwonyesha kwamba tuka tunabalishana tu mawazo kidogo mtu amemwelekeza akaja kwangu kwaho nikaanza kumwelewesha habari ya, ya kufanya ukombozi unajua, ukombozi unajua unapokomboa mtu unafanya nini unafukuza mapepo mapepo akasema nikaambia kufukuza mapepo ni ishara mojawapo ya mtu anayemwamini yesu kristo kwa hiyo wewe kusema unajenga msingi wa huduma yako kwamba unafanya ukombozi unafanyia watu ukombozi maana ake ni kwamba unafanya kazi ya kitu ambacho ni chema kabisa wote tuambaa tukafukuze mapepo si kanyeleo vibaya lakini nikawaambia kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili hahitaji kufanyiwa ukombozi ungemwona mama alivyokasirika nikaambia anahitaji kufanyiwa ukombozi kiukweli kabisa hiyo ya, ya kuombeana na kufukuza pepo na kufanya nini ni mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili lakini kama mtu amezaliwa mara ya pili hahitaji kufanyiwa ukombozi tuanze kubishana sasa nisikilize nisikilize vizuri kabla ya kuzima redio tu kumbuka na, nafukuza mapepo kwa kama ambavyo hapa mwishoni muda sio mrefu mwisho wa kipindi nitaomba kwa ajili ya wagonjwa na wenye mapepo wagonwa na ataondoka aijalishi ni mizimu ni majini ni It matter wakisikia sauti yangu tu lazima waondoke nakuhakikishia kama una ndugu yako anasumbula na mapepo iwe ni kichaa iwe ni kitu gani iwe ni kitu gani kitugani ina in navyozungumza kuna kuna, kuna kuna watu mnanisikiliza mna binti yenu amerudishwa nyumbani ameshindwa kuendelea na shule kwa sababu akiwa shuleni kichwa kinavurugika in a hata sasa hivi amerudi nyumbani kichwa bado akijatulia kwa ho mwishoni nitaomba na huyu binti atafunguka ataachiliwa okay sa tuendelee asante mtakatifu kwa hilo nisikilize kwa hiyo nikawa namweleza huyu mama kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili hahitaji ukombozi anahitaji kufundishwa zaidi kwamba unapomfundisha unaruhusu neno liingie ndani ya moyo wake na hilo neno ndilo linalookoa ama ndilo linalofungua nafsi yake kama ambavyo anasema okay mama hakunielewa nikamwambia naomba nikuulize swali kila jumaapili unavyoita watu mbele kufukuza mapepo kuwafanyia ukombozi je umewahi kuona kwamba karibu kila jumapili watu wanaanguka mapepo ni watu wale wale akatafakari akasema yani kweli asilimia kubwa ni watu wale wale nikamuuliza kama ndio hivyo kama hicho unachokifanya kinafanya kazi kwa nini hawa watu kila jumapili wanaanguka mapepo n yani waki, wakiombewa mapepo analipuka akatafakari nikaambia naomba nikwambie kitu nikaambia pepo ibilisi shetani jini mzimu kuwa ndani ya mtu ni dalili ya kwamba kuna tatizo kubwa zaidi kuna kitu ambacho kilisababisha huyu pepo huyu jini huyu mzimu akaingia ndani ya maisha ya huyo mtu na mimi na wewe tusiposhughulikia hicho kiini hilo tatizo lilosababisha mapepo yakaingia tutawaombea watu tutafukuza mapepo tutafukuza majini tutafukuza mizimu lakini baada ya muda watashikwa tena ndio maana bwanawesu akasema pepo mchafu anapomtoka mtu anakwenda kutafuta nchikavu akikosa anasema nitarudi katika nyumba yangu ya zamani na akirudi akakuta imesafishwa iko safi, safi anakwenda kuchukua pepo saba wabaya kuliko yeye wanakuja ndani ya huyu mtu na bwana yesu anasema hali ya huyu mtu inakuwa mbaya kuliko ilivokuwa mwanzo na kama unaniskriae ni mtumishi utakuwa unafahamu mnafukuza watu mapepo kila siku lakini baada ya muda wanashikwa tena narudiwa mba ssahivi ukiona simu ya hiyo familia unakimbia <laughs> baak umechoka sasa shida iko wapi swala ni hili kwamba lazima tujue kwamba ni kitu gani kilisababisha huyo pepo ama huyo jini ama huyo mzimu akaingia ndani ya mtu na naomba nikuhakikishie kitu kimoja shida ni kwamba kuna maarifa ambayo huyu mtu amekosa na kwa maana hiyo ndani ya nafsi yake kumekosekana hayo maarifa kumekosekana hiyo nuru kumekosekana huo uhuru ndio maana ibilisi pepo shetani jini anaweza kuja kuingia ndani ya huyu mtu ndio maana yaobo anasema lipokeeni hilo neno lilopandwa ndani yenu neno ambalo lina uwezo wa kuokoa nafsi zenu kumbuka bwaa akasema nanyi mtaifahamu kweli mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru ni kweli iliyoeleweka ambayo mtu ameijua ndo itamsababisha awe huru tuko sawasawa kwa wakati unaongea na yule mama nikaanza kuambia mama oja nikupe mfano huu wewe nacho, nacho ni sawasawa na mtu anaumwa tumbwo la kuharisha alafu amekwenda hospitali alafu daktari anasema okay nitakuandikia dawa akuandikia na flagil naenda kale kwa siku saba utakula sijui mbili sijui mbili kutwa nini vidonge viwili mara mbili kwa siku kwa siku saba alafu huyu ndugu anaondoka nenda anakula vidonge vile anapona ama analazwa hospitali anawekewa dip yal kwamba hali ni mbaya ko anakaa siku tatu baada ya siku tatu tumbo limeacha liameacha kuwarisha huyu ndugu anatoka anarudi nyumbani anakaa wiki moja anaanza kuwarisha tena kwahuo mnamrudisha hospitali daktari anaangalia anasema inaonekana ile lioitoa mara ya kwanza haikutosha ka anasema sasa ntamwandikia lakini safari hii dripu kwa wiki nzima lakini pia ntamwongezea na dawa nyingine za na vitu vitu gani gani zaatani anaandikiwa midawa pale anaanza kula nakunyo, na al aa baada ya siku anatoka amepona anarudi nyumbani anakaa kama wiki anaanza ana tena theni ndugu anasema kwamba ile hospitali sio nzuri ngoja tubadilishe hospitali tumpeleke hospitali nyingine na wakienda kwenye hospitali nyingine wakakuta daktari wa hospitali nyingine ni mjinga kama ile daktari wa hospitali ya kwanza huyu mtu ataendelea kuteseka mpaka afe kwa nini namuita daktari wa kwanza mjinga daktari wa kwanza alitakiwa adadisi mazingira ambayo ndugu ametokea ama inawezekana amekula kitu kichafu inawezekana maji anayotumia si safi na salama inawezekana chakula anachokula sio safi na salama inawezekana vyombo sio safi na salama inawezekana mazingira yanayokaa yamejaa uchafu na kwa maana hiyo angemdadisi angeweza akajua na kwa maana hiyo angempa dawa lakini pia angemwelimisha namna ya kuhakikisha kwamba anatumia maji safi na salama na hivyo angezuia ile tatizo lisirudi sasa vivyo hivyo sisi watumishi tunavokwenda tunafukuza pepo pasipo kuwafundisha watu na kuwaekea maarifa kuwaelewesha kuwapa ufafanuzi kuwapa maarifa ni maana yake nini maana yake ni kwamba pepo atatoka alafu yule mtu akiondoka toka mbele yetu kwa kuwa hana maarifa kwa kuwa ndani mwake hakuna nuru kwa kuwa uhuru wa kristo haujaingia ndani mwake yule pepo atarudi tena na wenzake saba na hali ya huyu mtu itakuwa mbaya kuliko livyokuwa mwanzo tunakwenda vizuri mpaka hapo kwa hiyo maanaake nini usiwe mwepesi sana wa kukimbilia kwenye ukombozi sasa nafahamu nikisema ngine mnakasirika wengine mmezoea kila ukipata shida kidogo unaenda unanunua chumvi kule hii ama ama unaenda unanunua unanunua mafuta fruto si kazi yako wewe hutaki kubadilisha ufahamu wako hutaki kuweka maarifa ndani mwako unadhania kwamba ukitumia chumvi ukitumia na mafuta uatua a na, na, na, na, na, na, na, na maisha yatabadilika maisha sikiliza bwana yesu alisema kinachokuweka huru kujua kweli sio kitu kingine ndio maana alikuwa anafukuza mapepo lakini bado anafundisha watu ndio maana alikuwa anahudumia wagonjwa lakini bado anafundisha watu kama vile ambavyo na leo hii bado tunafundisha watu tunafukuza mapepo lakini akufundisha watu si ningeweza nami kukaa hapa nikafanya nika hivo vitu ambavo watu wanafanya ngeweza lakini tunafahamu kweli maarifa ni muhimu zaidi Wanyalewa, rafiki otherwise wewe unayetumia mafuta nikuulize halafu utake kuweka maarifa unayetumia chumbi halafu utake kuweka maarifa unayetumia sijui fruto utake kuweka maarifa sijui unatumanunua sabuni special kwa ajili ya kuweka maarifa naomba nikuulize swali una tofauti gani na mtu anayekwenda kwa mganga wa kienyeji akapewa dawa ya kuogea tofauti yako ni nini tofauti yako ni nini lini utashtuka uanze kuweka maarifa uanze kujifunza sasa sina si, si shida kama wanataka kutumia mafuta sina shida hata mii mwenye wanatumia mafuta lakini nafundisha watu wako wakinamama insha wafungua matumbo yao wa ya uzazi kwa kutumia chumvi lakini pia nawafundisha sijui si na ananyele anachokizungumza rafiki kitu ambacho sijatumia ni fruto tu <laughs> lakini natumiat kwao watu wakisikia nakosoa nadhani kwamba si vitu do natumia lakini nafundisha watu tunachokikataa ni kwamba watu sasa wakaaminishwa wakatia imani yao kwenye mafuta kwenye chumvi kwenye fruto ikawa kanakwamba sasa ni kama vile mbayo mtu anauhakika kwamba atafanikiwa kwa sababu anairidhi si imani ya huyu mtu inakuwa iko na ndio maana ibilisi hataki sasa kweli iingie ndani ya moyo wako maana anajua kweli ikiingia ndani ya moyo wako ina uwezo wa kuokoa na kufungua nafsi yako siku ananyelewa moja nikwambie kinga ni bora kuliko kuponya tunavyofundisha neno la mungu watu wanafunguka kwa nini wanafunguka kwa sababu yakobo anasema hili neno linapoingia ndani ya moyo lina nguvu ya kuokoa lina nguvu ya kufungua lakini hili neno bwana yesu anasema ni sharti mtu awe amepata ufahamu awe amelielewa ndio maana tunafundishana ndio maana tunaelezana sasa niseme kitu hichi shida tulionayo labda kwa kizazi cha sasa hivi watu wengi wanapenda shtt na wa, watu wengi wanapenda wanapendas kwa sababu na sisi watumishi tunaendekeza tumbo mno tumejaa njaa mno tumejaa tamaa mno hiyo ndo poblem tulionayo kwenye kanisa sasa hivi kwamba leo hii mtu mtumishi kazi yake ni kuna mwingine anaitwa yeye kazi yake yani kuna vituku vinatokea kwamba kuna watu hana muda wa kuomba kwao anatafuta watu wawili watatu wanne anawalipa ele wao wanamwombea ama anamlipa mtumishi mtumishi kazi yake ni nikumwombea kwamba akiwa anaenda kwenye biashara fulani mtumishi anapigiwa simu naambiwa tuambatane tuende naenda kwenye, kwenye biashara sehemu fulani kwa hiyo mtumishi anaacha kondoo wake anaenda na huyu mwenye uwezo ndo sasa tulioisikia na kwa mwana tuna wakristo ambao ni wavivu wamekataa kuwa wanafunzi wamekataa kujifunza wanatafuta shortcut na wakati mwingine mngine unaangaliawakris najuliza akili zao ziko wapi ziko mfukoni nyumbani mfukoniwamachaumb unaenda kanisani unaambiwa nyeupe zungusha zungusha zungusha utaenda ulaya. Kweli, ukemi, utaenda ulaya ulaya na unazungusha kweli ukiamini bangi ya tunavuta kwamba ibilisi ametudanganya tumefikia chini kiasi nyeuplutndaa nazungushanatudangaf kwamba leo hii tunapuuza neno la mungu tunaacha kupokea neno la mungu tunaanza kuamini vitu vya ajabu ajabu hmm? na mpendwa mmoja kifaransa hajui Eh, kaaminishwa kanisani kwao waliambiwa wazungumshe vitambaa vyeupe alafu akaambiwa kwamba atapata kazi kubwa kazi ya umenejaubalozi wa ufaransa ka kwenye kwenye kwenye kwenye nini kwenye, kwenye shirika ambalo liko nje ya nchi ambalo wanazungumza nchi kwanza wanazungumza kifaransa na shirika lote wanazungumza kifaransa yeye kifaransa hajui kiingereza hajui anajua kiswahili tu a hata sekondari ajaenda anaambia ataenda kua nayye amekubali alafu watu wakisema watu mliookoka mmechanganyikiwa tunakasirika lakini vituko tunavyovifanya ni vya kutisha kwa nini kwa sababu tumekataa kupokea neno la mungu tukaliruhusu liingie ndani ya mioyo yetu tukaliruhusu lituletee maarifa tukaliruhusu lituletee ufahamu tukaliruhusu lituletee mwanga ili tuweze kupiga hatua tukaliruhusu nafsi zetu ziweze kufunguliwa nitakwambia kitu ambacho kina garanti nafsi ya mtu kufunguliwa isishikwe tena ni neno la mungu ni neno la mungu hata nguvu ya roho mtakatifu tunavyoiachilia kufungua watu ni kwa sababu gani ni kwa sababu hiyo nguvu ya roho mtakatifu inatenda kazi sawasawa sawa na neno la mungu sio nji ya neno la mungu ndio maana banaesa anasema mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli na tamani angesema kwamba roho mtakatifu akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli lakini anasema mwana huru mwana nani ni kristo kristo nani ni neno roho ni roho wa kristo ni roho wa kweli kwao akija anatenda kazi asawa na kweli ambalo ni neno nje ya hapo itakuwa ni usanii tutakuombea wiki moja wiki moja unaafadhali kinayofuata umeshikwa tena tunakuombea inayofuata wiki moja, wiki moja, umeshikwa tena ko kila siku unakuwa unakua ukizururatoa kwenye kanisa moja hadi kanisa lingine moj kanisa lingine tunahitaji maarifa nishaona watu wamefunga safari wameenda kwa watumishi nje sijui wameenda kwa nabi bushiri wameenda kwa nabii alfulukau wameenda kwa nani kwanabi tibi joshua na bado wamerudi wameingia kwenye matatizo na wengine wamekufa kwa nini yesu walienda wakaombewa yesu walienda wakahudumiwa vizuri kabisa lakini wakakataa kuingiza ufahamu wa neno la mungu katika mioyo yao na kwa maana hiyo wakaingia kwenye matata sasa inawezekana umenisikiliza na una ugonjwa una kifungo na yule binti nilizungumza pale mwanzo nataka niombe kwa ajili ya huyo mtoto sasa e, ninyi wazazi mmoja asogee karibu naye weka mkodo kwenye bega lake ama kwenye kichwa chake nitaomba katika jina la yesu kristo wa nazareth wewe pepo mchafu unayevuruga akili za huyu binti ninakuamuru ondoka sasa hivi ninavunja na kuharibu kazi zako zote toka katika jina la yesu kristo wa nazareti ninawafukuza ninawaamuru hakuna kurudi tena ninafungua nafsi ya huyu binti katika jina la yesu kristo ninakata kamba zote za kuzimu na mawasiliano yote ya kuzimu katika jina la yesu kristo natamka kuanzia leo hii huyu binti anatembea na kuenenda katika uhuru wa kristo kwamba atasoma na atamaliza masomo yake pasipo shida nyingine yoyote katika jina la yesu kristo wa nazarethi baba asante kwa ajili ya uhuru wa huyu binti wewe mwingine unanisikiliza weka mkono pale mahali ambapo kuna maumivu kama ni kwenye kifua kwenye kichwa ma wapi ama tia kifuani popote katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamuru kila aina ya ugonjwa kila aina ya, ya udhaifu kila aina ya maradhi kuondoka katika mwili wako sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareth ninavunja na kuharibu kazi zote ninasema toka katika jina la yesu kristo naamuru macho kufunguka na kupokea kuona masikio kuzibuka na kupokea kusikia ninaamuru ulimi uliofunga kuanza kuzungumza sasa katika jina la yesu kristo ninalaani kansa zote na kuziamuru kutoka katika jina la yesu kristo kisukari na kuamuru toka katika jina la yesu kristo wa nazareth ninabariki na kuamuru figo zote pamoja na, na kongosho pamoja na maini na mioyo yote kupona na kufanya kazi sawasawa sawa, kuanzia sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareti watu wote ambao miguu yenu imekufa ganzi sasa hivi katika jina la yesu kristo na hiyo ganzi naamuru ganzi kuondoka katika miguu katika jina la yesu kristo wa wanazaret naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mba kwenye unyayo rafiki jaribu kufanya kile ambacho kufanya jaribu simama tembea inama ruka ruka, fanya hivi angalia utakuta hali imebadilika utakuta tatizo limeondoka alafu usisau kututumia ujumbe tutumie ushuhuda wako tueleze bwana yesu amefanya nini leo hii tueleze mabadiliko ambayo amefanya alafu kumbuka endelea kukaa katika neno sikiliza neno tena na tena na tena hiyo ndio ya yawewe kukaa katika uhuru wako kutane kesho kama huu jina langu naitwa umagadi yesu ni kristo na bwana Mãe em chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini nizimu, pepo chafu pamoja na wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadakayakoya upendo w shilingi shir wa kupigass abbasnitarudie na 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764 5242 au789 5242 au, au 67 524 Oh, mm-hmm.