vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli vitu vinatokana na kusikia kwa hiyo matokeo yote ulionayo katika maisha yako ni matokeo ya kusikia kama unakaa kwenye nyumba nzuri ni matokeo ya kusikia kama unakaa kwenye nyumba mbovu na mbaya ni matokeo ya kusikia kama umejaa afya na amani ni matokeo ya kusikia kama umejaa magonjwa na hofu ni matokeo ya kusikia kama umejaa utajiri na ustawi ni matokeo ya kusikia kama umejaa umasikini na uduni ni matokeo ya kusikia pote pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa jinalangu naita na uumi nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu awakati na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unanisikiliza ili uweze uweze na kufika katika cheo cha wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na is kama kristo krstkufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri kwa kwa kwa vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na kwa kweli kwa siku kadhaa tumekuwa tukijikita kwenye kuangalia salazima la moyo ama nini kimejaza moyo na tukaona kwamba sauti yeyote nayoisikiamanae ni kwamba inaingiza hilo neno kama mbegu katika moyo wangu na moyo wangu lazima usababishe hicho kitu kidhiirike katika damu na nyama o ni muhimu sana tukazingatia tunasikiliza kitu gani ama tunamsikiliza nani kwa kabla ya tu kwamba kama kuendeleankuumbsh mafundisho kwa ya video basi tunapatikana katika YouTube channel jina la lakini soo wania aunapatikana kaawali lakii utaokenda lutaoangalia akuskla usiache ama na usiache pamoja na kama kupata mafundisho kwa kwa njia ya sauti basi kwenda, katika, Podcast, katika, Apple Podcast, na katika nako pia pia tunapatikana jina ukifika pale usisahau kumoa apufoasau at aalka ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya, ya, ya Telegram ama basi kuna gpu linaitwa mwanafunzi kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa lakini pia nikumbushe pia kwamba kwenye facebook pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na kuna uu pia inaia mwanafunzi kristo nako pia tumeanza kuweka mafundisho kwa njia ya sauti ya yau kama una ndugua na marafiki wana facebook basi waambie watembele facebook maana ya peji yetu kwa maana mwalimuruma gadi alafu watakutana na mafundisho yo kwa njia ya sauti baada ya ya ya ya ya ya kusema kusema hayo hayo na igu, igu, igu, igu, kwa na basi kwa kwa jina la baada za dhati kwako umekuwa ukisikiliza mafundisho mafundisho mafundisho mafundisho mafundisho kristo kila leo asante pia kwa kwa kwa wengine kama kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nikupe angalizo tu kwamba ni ni tofauti sana sana ambayo ambayo umezoea kuyasikia kumbuka umelelewa katika sheria musa itakuwa vigumu kuelewa yakusema hayoenho ohho yatakuai naomba aanoto siku tatu mfululizo za kunisikiliza siku tatu naamini zinatosha kabisa kumruhusu roho mtakatifu akaleta marekebisho na mabadiliko ndani ya moyo wako ili uweze kuielewa siri ya kristo kile ambacho kristo alikifanya pale msalabani kwa niaba yako na kwa maneo unajua baada ya hapo utafurahia sana sana sana haya mafundisho nitoe shukurani za dhati pia kwako kwa wewe amba umekua uki, ukifanyamaombiwaajli ya, ya a e, kuamua ha kuonyesha upendo wako kwa mungu na upendo wako kwa watakatifu asante kwa kuamua kuleta tofauti katika hii Kwenye ni ni ni kitu rafiki tajiri tajiri tajiri wa wa kweli kweli huwa ukiangalia matajiri wengi duniani tajiri duniani ukitoa na moja sasa hivi wote hiyo lakini kwa iyo, kama tajiri wa kweli na utajiri wako wakeliitoaji kianglia kwa mungu ama kipato atajiaotoa kinatoka kwa mungu basi utaona vigumu sana kupenda kile ambacho mungu anakipenda na mungu anapenda nafsi za watu anapenda watu wake wafikir wa kweli na watu wake wapate uokovu hiyo nasema asante sana kwa kwawewe ambao umekuwa ukishiriki kutoa ni nikukumbushe tu wewe ambao ujafanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa neema na kweli vipindi vya neema na kweli kusambaza injili kupeleka injili kwa njia ya redio ufanye maamuzi hayo ninakukaribisha uweze kufanya maamuzi hayo ili tuweze kuleta tofauti katika maisha ya watu baada ya kusema hayo basi ninaamini utachukua hatua hiyo nawe utashiriki na unasema kuwa okay, basi sadaka ya ya kwa ajili kile ambacho umekisikia ili sadaka yako hiyo weshe wa watu wengine na mafundisho kumbuka tunataka tanzania nzima baada ya kusema hayo wengi ufa um ayondomoletu kumbuka tunaangalia kitu kinasema kwamba kinywa cha mtu yatamka ya wake kinywa cha mtu ya, ya moyowake moyo wake na tunachokiangalia ni kwamba kama ndio hivyo basi inamaana ni muhimu sana nikazingatia katika moyo wangu ni gani kinaingia kumbuka pia nilikuonyesha kwenye marko 4 tulisoma tukaona kwamba bwana yesu anasema kwamba moyo wa mtu ni shamba na neno, neno lolote iyo neno la mungu ni mbegu na kwa maana hiyo basi neno hua linapandwa katika moyo na moyo nikakwambia kama ilivyo shamba kazi ya moyo ni kusababisha kile ambacho kimesemwa katika neno kudhihirika katika damu na nyama hiyo ndio kazi ya moyo kwamba kuhakikisha neno lolote ambalo umeliingiza ndani ya moyo moyo unaanza kufanya kazi na kuhakikisha kwamba lile neno lile wazo ambalo limeingizwa kupitia maneno ilo wazo linadhirika lina, lina katika damu na nyama moja nizungumze kitu kidogo hapa najua na, na mambo mengi sana ya yarusha hapa lakini ni kitu cha muhimu sana ili uweze kuelewa uh, mawazo yote mawazo yote yako katika ulimwengu wa roho mawazo sio katika ulimwengu wa damu na nyama mawazo yoyote mema ama mabaya yote yako katika ulimwengu wa roho na kwa maana hiyo unapozungumza maanaake ni kwamba hilo neno linavyokwenda katika moyo wako maanake ni kwamba linaachilia wazo na kwa maana hiyo unaweza ukaumba ukatengeneza kitu kwa mawazo yako hilo unalifahamu kabisa na kama haufahamu ngoja nikusaidie kitu kwa mfano nasema labda kuambia, kuambia neno nikisema mbwa maana ni kwamba kitu cha kwanza huoni w a unaona mbwa mnyama okay na nilivyosema mbwa mnyama kila mtu anayenisikiliza hapa anaona mbwa wa aina yake anayemjua yeye lakini naweza nikaanza kukuelezea nikakwambia mbwa mweusi anabaka jeupe kwenye jicho la kushoto amekatwa mkia mrefu mwembamba unaona kadri linavyoelezea ndivyo ambavyo picha inavyobadilika ndani mwako na hiyo picha kumbuka iko ndani ya akili yako tunakuona sawasawa kwa hiyo mawazo yote yako katika ulimwengu wa roho lakini mwisho wa siku sasa tunataka hayo mawazo yadhihirike katika damu na nyama chombo unachotumia kukisikilizia kuna wakati lilikuwa ni wazo katika akili ya mtu na mtu huyu akaanza mchakato wa kuakikisha hilo wazo linadhirika katika damu na nyama sasa baada ya kusema hayo jana tulikuwa tumeanza kuangalia kwamba paulo anasema kwamba kuna sauti nyingi duniani na hakuna sauti isiokuwa na maana nikakwambia kwamba sauti zote hizi tunaweza zikazichuja zikaangukia katika makundi mawili eidha sauti inatoka upande wa mungu ambayo kazi yake ni kuleta uzima baraka na mema ama sauti inatoka upande wa shetani ambayo kazi yake ni kuleta mauti laana na maovu na tukizungumzia neno maovu hapa tunazungumzia kazi ngumu kuvuja jasho pamoja na kero yaani tunazungumzia maisha magumu yaliojaa kazi ngumu pamoja na kero ndio maana ya maovu kwa hiyo ibilisi lengo lake ndio hilo ina maana kama unanisikiliza sasa hivi na maisha yako ni magumu yamejaa kazi ngumu pamoja na kero kwa lugha nyingine umejaa kuvuja jasho pamoja na kero maana uthibitisho ni kwamba kuna sauti ambayo unaisikiliza na hiyo sauti haitoki kwa mungu hiyo sauti inatoka kwa ibilisi kwao ibilisi anaweza ama ibilisi wote ibilisi na mungu wanaweza wakazungumza kupitia mawazo yetu wanaweza wakazungumza kupitia vinywa vyetu wanaweza wakazungumza kupitia vinywa vya watu wengine tunakwenda sawasawa rafiki o mwisho wa siku sauti ni hizo mbili tu sauti ya mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo ambaye ni mungu ama sauti ya ibilisi pamoja na washirika wake ambao mwisho wa siku tunaita ni sauti ya ibilisi kwa hiyo ni muhimu sana nikazingatia nasikiliza kituganis twende kwenye marko mlango wa nn nataka nianze mstari ule wa ishi4 pamtuanze mstari wa ta mpaka mstari wa h 5 marko 4 mstari wa ta mpaka wh5 bwana yesu anasema hivi mtu akiwa na masikio ya kusklia na asikie mtu akiwa na masikio ya kusikilia na asikie akawaambia angalieni angalien angalieni msikialo, angalieni msikialo kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa na tena mtazidishiwa kwa maana mwenye kitu atapewa naye asiye na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa sasa angalia wa ta akawaambia angalieni msikialo kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa angalieni msikialo kwa lugha nyingine bwanayesu anasema kuwa makini na lile ambalo unalisikiliza aaa rafiki kama bwana yesu ametuambia namna hiyo maana tunatakiwa tuzingatie sasa anasema akawaambia angalieni msikialo alafu anasema kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa na tena mtazidishiwa kwa maana mwenye kitu atapewa naye asie na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa kwa lugha nyingine bwana yesu anasema vitu vinatokana na kusikia kwa hiyo matokeo yote ulionayo katika maisha yako ni matokeo ya kusikia kama unakaa kwenye nyumba nzuri ni matokeo ya kusikia kama unakaa kwenye nyumba mbovu na mbaya ni matokeo ya kusikia kama umejaa afya na amani ni matokeo ya kusikia kama umejaa magonjwa na hofu ni matokeo ya kusikia kama umejaa utajiri na ustawi ni matokeo ya kusikia kama umejaa umasikini na uduni ni matokeo ya kusikia kwa hiyo kama vitu vinatokana na mimi kusikia ndio maana bwanaza anasema angalieni msikiano sasa twende tutarudi hapa tuna mambo mengi sana kuonkea, yani ya kuongea yani safari yetu ni ndefu kwelikweli kumbuka tunachokiangalia kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazayo moyo wake maneno yanayotoka katika kinywa kama yanatokana na kile ambacho kimejaa katika moyo hayo maneno yatakuwa na nguvu nakwenda sasa inategemeana na hayo yana nini yanakubaliana na ibilisi ama yanakubaliana na mungu yanakubaliana na mema ama yanakubaliana na mabaya yanakubaliana na uzima ama a na, na mauti yanakubaliana na na baraka ama na na wako nini umeingiza ndani ya maana angalieni mfano mdogo jinsi ambavyo wakati fulani aliwaonya wanafunzi wake yanaubaiaana araka abaa msii matayo alafumaw nianze mstari wa tano matayo kui na 6ita mstari wa tano anasema hivi nao wanafunzi wakaenda hata ng'ambo wakasahau kuchukua mikate yesu akawaambia angalieni jilindeni na chachu ya mafarisayo na masadukayo sasa kumbuka kwenye somo letu mafarisayo na masadukayo ni wanafunzi wa musa anasema wakabishana wao kwa wao wow. okay, unasema tofauti ya mafarisayo na masadukayo ni nini moja nikusaidie tofauti ya mafarisayo na masadukayo ni kwamba mafarisayo wanaamini kwenye kiama ya wafu ama kufufuliwa kwa wafu lakini pia wanaamini uwepo wa malaika masadukayo hawaamini kwenye kufufuliwa wafu wala hawaamini kwamba kuna malaika kuna mapepo kuna mashetani kuna majini kuna nini hawaamini kwenye hilo hiyo ndo tofauti kati ya mafarisayo na masadukayo na hili kundi la mafarisayo na masadukayo ilianzia wakati isr anampelekwa utumwani kule babeli tuko sawasawa sawa. kwa hiyo anasema yesu akawaambia angalieni jilindeni na chacho ya mafarisayo na masadukayo wakabishana wao kwa wao wakisema ni kwa sababu hatukuchukua mikate naye yesu akafahamu akawaambia mbona mnabishana ninyi kwa ninyi enyi wa imani chache kwa sababu hamna mikate hamjafahamu bado wala hamku, hamkumbuki ile mikate mitano kwa wale elfu tano na vikapu vingapi mlivyovyokota wala ile mikate saba kwa wale elfu nn na makanda mangapi mliyoyaokota imekuwaje hamkufahamu ya kuwa si kwa sababu ya mkate naliwaambia ila jilindeni na chacho ya mafarisayo na masadukayo ndipo walipofahamu ya kuwa hakuwaambia kujilinda na chachu ya mikate bali na mafundisho ya mafarisayo na masadukayo kwa hiyo bwana yesu anawaambia jilindeni na mafundisho ya mafarisayo na masadukayo sasa kumbuka mafarisayo na masadukayo ni wanafunzi wa musa na wanafunzi wa musa waashwa i wanafundishwa torati sheria amri kumi tunakwenda sawasawa kwa, ja kwa lugha nyingine mafundisho ya ya, ya ya mafarisayo na masadukayo yalikuwa yamejikita katika agano la kale unakwenda sawasawa hiyo bwana yesu anaambia angalieni jilindeni sasa kumbuka tulipotokea amesema angalieni msikialo kwa sababu lile unalolisikiliza ndilo linalotumika ama lile unalolisikiliza linaenda kwenye moyo wako na moyo wako ndio utazalisha hicho kitu kitokeze katika maisha yako ya kila siku ya damu na nyama kwa hiyo anasema ukienda ukasikiliza mafundisho ya mafarisayo anasema ni hatari kwako anasema jilinde jlind hatari jilinde jihadhari sasa kuna wengine kazi yenu ni kufungua redio ukifungua redio unasikiliza kila aina ya mtu anajiita mtumishi <laughs> na kwa maanao umeshindwa kupambanua umeshindwa kuchuja nani ni mwanafunzi wa kristo na nani ni mwanafunzi wa musa katika ao watumishi unawasikiliza nani ni kwa sababu moja nikuambie kitu rafiki mimi nawewe tuliozaliwa mara ya pili sisi moja niseme hivi msingi wa ukristo ni yesu kristo nirudie tena msingi wa ukristo ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba wana wa israel waliingia katika uhusiano na mungu kwa sababu ya agano ambalo mungu alikuwa ameingia na abrahamu isaka na yakobo na ilo agano likaja kuthibitishwa na, na, na, na, na, na, na amri kumi zilizotolewa pale mlima sinai kwa hio tunaweza kusema kwamba wana wa israel wameingia katika uhusiano na mungu kupitia agano amri kumi zilizotolewa pale mlima sinai huo ndio ulikuwa mkataba wa uhusiano wao na mungu hilo ndo lilikuwa agano la uhusiano wao na mungu na sisi wakristo tumeingia katika uhusiano na mungu kwa sababu ya agano la damu ya bwana na mwokozi wetu yesu kristo ndio maana ukiwa unasoma bibilia yako utaona katikati yak mwisho wa kitabu cha malaki na kabla ya mwanzo wa kitabu cha matayo kuna karatasi nyeupe huwa wameiweka pale katikati na wanakuambia kitabu cha agano jipya la bwana agano la bwana na mokozi wetu yesu kristo kwa nini wanakueleza yo tofauti wanakueleza hyo tofauti kwa sababu mkristo anatakiwa aishi maisha yake kwa kufuata agano jipya sio agano la kale agano la kale ni mkataba kati ya mungu na wana wa israeli agano jipya ni mkataba kati ya mungu na watu wote watuwote ambaase wa kristo ama watu wote ambao ya watu wote ambao wanamwamini yesu kristo kwa hiyo anavyosema jilindeni na chacho ya mafarisayo na masadukayo anasema angalieni kuweni makini na mafundisho ya mafarisayo na, na masadukayo kwa lugha nyingine msisikilize mafundisho ya mafarisayo na masadukayo tunakwenda sawasawa sasa kama bwanayesu alikuambia hivyo kwa nini huo unataka kubisha sasa kwa nini anawaonya kwa nini anawaonya kumbuka mafarisayo wao wanataka watu washike torati kwenye tujikumbushe tu, tu, ne matendo a mitume mlango wa ku5 kwa sababu ya kuokoaa ta ma okwamoj matendo amituma anasema lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo walioamini wa wakasim wakasim wakasim wakasim wakasimama wakisema ni lazima kuwatairi na kuwaagiza kuishika torati ya musa kwamba ni lazima kushika torati ya musa sikiliza hiyo lazima kushika torati ya musa sasa twende tukaangalie kwenye wakorinto wa kwanz mlango wa 1umin5 na msari ule wa 5ms n inasema nini kuhusu hii torati wakorinto waz156 anasema hivi uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati uchungu wa mauti ni dhambi na nguvu za dhambi ni torati kwao anasema torati ndiyo inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndiyo inayosababisha mauti kwa hiyo bwana yesu anavyowaambia hawa jamaa jiadharini na, na, na chachu ya mafarisayo na masadukayo anasema jiadharini na mafundisho ya mafarisayo na masadukayo na kwa kuwa mafarisayo na masadukayo ni wanafunzi wa musa maanaake ni kwamba anawaambia jiadharini na mafundisho yao kwa sababu gani mafundisho yao ni torati na torati nafaanini torati inaipa nguvu nini dhambi na dhambi inasababisha nini mauti kwaho unavyosikiliza watu ambao mafundisho yao yamejikita katika agano la kale katika torati ya musa maanake ni kwamba unaingiziwa mauti ndani ya moyo wako na baada ya hapo utashangaa kwamba tabia chafuchafu zinaanza kujenyuka ndani mwako kwa sababu gani torati ndio inaipa nguvu dhambi kama uamini ngoja nikuonyeshe ama a tuiangalie kidogo angalia warumi warumi sab mstari wa tano hivi kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata mkaizalia mauti mazao nakwenda sawasawa alafu angalia mstari wa saba anasema tusemeje basi torati ni dhambi anasema hasha walakini singalitambua dhambi ila kwa sheria kwa kuwa singalijua kutamani kama torati singalisema usitamani nani lakini dhambi ilipata nafasi kwa ile amri ikafanya ndani yangu kila namna ya kutamani kwa maana dhambi bila sheria ama bila torati imekufa nami nalikuwa hai hapo kwanza bila sheria bila haba ila ilipokuja ile amri dhambi ama ilifufuka nami anasema iluia sheria inafufua dhambi inaamsha kiu ya dhambi ndani ya watu bwana yesu aayesu mitume m- m- m- m- kwamba jiadharini na mafundisho ya mafarisayo mafarisayo na na na masadukayo kumbuka na masadukayo kumbuka ni wanafunzi wa musa na kwa maana hiyo bwana yesu anajua kabisa watu wakianza kusikiliza mbaaaaa wakianza waaatu sheria tamaa ya dhambi dhambi ndani iliyokuwa imekufa ao inafufuka na kwa maneno hawa watu wanaanza kupata kiu na shauku ya kufanya dhambi siuawanayea nachokizungumza sasa anasema angalieni msikialo na kuna watu wengine wanasemalakini mwalimumiisha kuelewa mi naendaga tu kule kule kule kwenye kusanyiko letu kule naenda hawawezisa mi naijua kweli okay Sikia, paulo wagalatia wagalatia sasahivik mstari wa anavyokwambiaaaa paulo anasema hivi chachu kidogo uchachia donge kwa hata ukiingiziwa torati kidogo kiasi gani inaleta shida sasa kama torati ndio inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndio inayosababisha mauti kama wue unanisikiliza hivi na unasumbuliwa una, unapata una shida katika ayo maeneo unatakia ujiulize unasikiliza nini hilo ni jambo la kwanza jambo la pili kama torati ndio inasababisha mauti na unasikiliza mafundisho ambayo msingi wake ni torati nakumbuka torati usipoitimiza yote inasababisha laana lakini pia torati usipo itimiza yote maanake ni kwamba na maovu yananyunyuka juu yako kwahyo inamaana kila mara unaposikiliza torati maanake nini unapanda mbegu za nini za sio tu kwamba za, za mauti laana na maovu tunakenda sawasawa rafiki na kwa maana hiyo kwenye moyo wako hayo ndo anakuwa yamejaa ko ukifungua mdomo ukazungumza unaachilia nini unaachilia mauti unaachilia laana unaachilia na maovu juu ya maisha yako kwa hiyo mchawi wa maisha yako ni wewe mwenyewe kwamba wewe ndio umefanya kiburi bwana yesu amekuonya amekuambia angalia usikialo akakwambia jiadhari na mafundisho ya mafarisayo na masadukayo jiadhari na mafundisho ya torati ya musa sheria wewe umekataa unajuana ni smati kuliko yesu mwana wa mungu kwa hiyo umekaa unategaga masikio tu unasikiliza kila aina ya porojo ambayo haikubaliani na mafundisho ya kristo na unadhania kwa kufanya hivyo unafurahisha nasema mimi nilizaliwaga nikiamini hivi okay, ndelia, no problem lakini nitakwambia matatizo atakayaishe kwako haiwezekani kila siku ama kila jumapili unasema mimi niliye maskini na dhaifu na, na kuzaliwa katika hali ya dhambi alafu matatizo asije katika maisha yako matatizo asije katika familia yako matatizo asije katika afya yako kila jumapili unasema hivyo na unasema ukiamini kabisa unategemea nini mimi niliye maskini na dhaifu na kuzaliwa katika hali ya dhambi nikuulize mtu alizaliwa mara ya pili amezaliwa katika dhambi sasa hayo unayapanda kwenye moyo wako alafu baadae ukuja ukizungumza unasemahuu ugonjwa mweneshika ni kafe unashangaa unakufa shikonanyelahkizungumza watu wanakwenda kwenye misiba alafu kiongozi anataa nasema mmoja atafuata hapa alafu watoto wanakubali wanaona kawaida baada ya kukataa kwa nini ni kwa sababu watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa ka hakikisha nimeandika kitabu cha nguvu ya ukiri roho mtakatifu alinisukuma alinigusa akaniambia andika wapelekee watu wangu najaribu kuleta mema katika maisha ya watu wangu lakini vinywa vyao vinanizuia mimi nnataka kuwabariki kuwastawisha na kuwafanikisha katika maeneo yote ya maisha yao lakini vinywa vyao vinanizuia vinywa vyao vinashirikiana na ibilisi badala ya kushirikiana na mimi waandikie kitabu andika mawazo yangu katika kitabu wapelekee waambie waanze kufanya ukiri waanze kubadisha maisha yao ko namimi nakwambia jiadhari na chachu ya mafarisayo na masadukayo angalia lile usikialo kwa maana kilo unachosikiliza kinajaa kwenye moyo wako na ukifungua kinywa ukizungumza kinatoka kina nguvu je unatoa nini uzima baraka mema ama unatoa mauti laana na maovu maisha magumu kazi ngumu kuvuja jasho pamoja na kero hatua kwanza rafiki ya kurekebisha maisha yako ni kumpokea yesu kumpokeahoaayafataoaesk haa nema mwokozi wa maisha yako fanya maombi yafuatayo sema bwana bwana yesu nimesikia habari njema ninakukaribisha katika katika maisha yangu. maisha yangu yangu uwe na na mwokozi wa wa asante kwa maana sasa ni mwana wa mungu na ungera, na katika mungu rafiki nakupa familia ya mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati huu jina langu naitwa huruma gani kumbuka tu yesu ni kristo na bwana Olha vale, muro. chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kukupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo yatasababisha ibilisi majini mizimu pepo pamoja na wachawi, na mbali na maisha yako familia yako na kaza mikono yako yakounangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo shilingi tu kwa kupiga simu namba au 42, au wa shilingikupigatarudi 95242 au 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu ruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie simu namba 764 5242 au 789 5242 au 67 524 I mm-hmm.