vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama vile ambavyo chakula kinafanya kazi katika mwili ndiyo vivyo hivyo neno la mungu linapofanya kazi unapochukua neno la mungu ukaliingiza ndani ya moyo wako mmoyo wako unaanza kumengenya na kutoa kile ambacho kiko ndani ya lile neno la mungu na unaanza kuachilia sio tu kwamba angalia abasema aaza inakuwa ni uhai na afya katika mwili wao kwao maanaake ni kwamba moyo wako una uwezo wa kumeng'enya neno la mungu na ukasamamisha neno la mungu likawa sehemu ya mwili wako pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu ambachobwanawetu yekrist ametuandaliammfusho a kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wow, unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimliu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kama Christo, uweze kama kristo kuzungumza a luga nyinginufike mhaweu kufikiri kwako kwakorafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kristo unabudi kuwa wa kristo na wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema eh, tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumeshaangalia mambo mengi mambo mazuri kabisa naamini unajengeka mtazamo wako unabadilika unaanza kuwa makini makini na chako, na na kinywa chako kuzungumza kwako lakini pia unakuwa kile ambacho kinaingia katika moyo wako kabla ya kuendelea na kile ambacho tukizungumza siku ya leo, suku, ya leo tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel tunakwenda jina aunapatikana atianakenda aialamwalimumaai ukifika pale tafadhali lakini pia eh, ukishaangalia aleaaa aiia ksaangalia ot Like pamoja kama nnda kupat mfnso ayo kwanjiasauti uapatikana tunapatikana, tunapatikana kwa jina la mwalimuumaiakksas usiace kue na watu wengine kama kupata mafundisho kuna unaweza ukatuma ujumbe mfupi wengieoaitaaawe uktuma ume mfui ma 79t5 bilinn mbili nawe utaunganishwa pia ni kukumbushe tu kwamba tunapatikana pia katika facebook pamoja na instagram kwa jina la mwalimu huruma gadi nako pia tuna mafundisho kwa njia ya sauti kila siku kwao unaweza ukawambia ndugu jamaa na marafiki nao wakatembelea kule basi kusikiliza ama wewe mwenyewe labda unashinda muda mwingi zaidi kwenye facebook ama kwenye instagram tumeamua kusogezea ili iwe nyepesi baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila siku e, sikua kwa upendo wako lakini asante kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na eh, waweze kukua, kat, na na na na kujifunza waweze nao kufika katika katika cha cha kimo utimilifu wa kristo kristo kama unanisikiliza kwa kwa kwa mara ya ya kwanza nikupe angalizo dogo tu mafundisho ya kristo sana, mafundisho mafundisho ni tofauti sana ambayo na kwa sababu hiyo basi kwa kuwa mafundisho ya, na, ya, ya, na ya kristo ili uweze kutambua kile ambacho yamejkita amekifanya kwa niaba yako basi na wewe kama umezoea kusikiliza mafundisho ya musa kutatokea mgongano wa kichwani kwako kwa ho nachokuomba ni kwamba nipe siku tatu mfuulizo za kusikiliza siku tatu zinamtosha roho mtakatifu kuweza kuondoa giza na utaji ulioko katika moyo wako ili na wewe uweze kuiona siri ya kristo na nauhakika ukishaona utafurahia mafundisho haya hutakaa ukubali kuyakosa tena baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako umekuwa maombi maombi maombi kwa kwa ya ya ya ya wasikilizaji vipindi vipindi vya na kweli, kwa jile, kwa nkubi, na na na pamoja timu yangu asante sana sana yako maombe yako tofauti kubwa sana, pia kumbuka, watu, sana, moja, wa tatu, na moja, pia, moja. pia usisau, baba, kwa kwanji, aromu, na malaika, watu na wa lakini usisahau baba kwamba njia mtakatifu malaika awakutanishe mafundisho kristo kupitia ati mao ili ambi a iyanu saomaanaataaiatashe a fnasi nakuenea hapa duniani na nitoe shukurani pia kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwamba kila mwezi kwa sadaka yako ya upendo unatoa na kuchangia ili kuhakikisha kwamba njili ya kristo inafikia watu wengi zaidi asante kwa upendo wako asante kwa kujitoa kwako nitoe shukurani za dhati pia kwenu ninyi ambao mmekuwa mnashukuru na kuappreciate na kwa maana hiyo mnasema mwalimu kazi yako ni njema tunataka na hii habari njema iwafikie watu wengi zaidi ko mna sapoti kila mwezi nasema asante sana asante sana asante sana asante sana kwa hiyo endeleeni na nikutie moyo tu wewe ambaye haujafanya maamuzi ya kuwa pase na wewe ambaye haujaamua kuchangia kila mwezi gharama za kupeleka injili nikutie moyo huweze kufanya namna kumbuka injili ni bure lakini kuipeleka ni gharama tunakwenda kwenye redio hatuna wafadhili kutoka ya nchi hatuna neanhhatna wazuntahochote n aambo tumeachilia uwezo na mungu naye anatumia watu ambao ni watii kwake watu ambao wana mapenzi mema watu ambao wanataka kuona wengine wakiokoka ili kutuletea fedha kwa kwa ya ya kupeleka njia redio redio kwenda kwenye relio, kila kila siku siku kuwa na vipindi siyo, siyo ni vipindi sio gharama gharama ndogo ndogo ni ni kubwa kubwa kuandaa vya za dhati wale a mbwegwakio owuanda pindak baomtafanya maamuzi baada ya kusema hayo basi nataka tupige hatua tusonge mbele hatuatusonge mbel mbukaedaomo tunasema kwamba tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako na wetu ousimamia ni bwanayesu anasema katika matao 12, b kwamba maana kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo moyo wake nitarudia kile ambacho nakisema kila siku kwamba unapofungua kinywa chako na kutamka kuzungumza au kusema na kama hicho unachokisema ndio kile ambacho kimejaa katika moyo wako maana yake ni kwamba hayo maneno yatatoka yana nguvu ya kuleta mabadiliko sasa mabadliko yanaweza yakawa chanya ama yakawa hasi kutegemeana na nini kimejaa ndani ya moyo wako na kwa maana hiyo basi tukasema kwamba kama unataka kurekebisha maisha yako sehemu ya kwanza ambayo anatakiwa kurekebisha ni katika moyo kwa sababu kazi ya kinywa ni kutamka yaliyojaza moyo ukitamka maneno ambayo sio hayo yaliyojaa katika moyo wako hayo maneno yako hayawezi yakawa na nguvu ya, ya kuleta mabadiliko kao kama moyo wako umejaa maneno hasi ama maneno ya ibilisi na kambi yake basi unatakiwa uyangoe uyachomoe hayo kwa kuingiza maneno sahihi kuingiza neno la mungu na moyo wako ko moja kwa moja nataka twende kwenye marko mlango wa nne tulikuwa katika mstari ule wa ishiann <coughs> mpaka mpaka ule wa ishia tano anasema akawaambia angalieni msikialo kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa na tena mtazidishiwa kwa maana mwenye kitu atapewa naye asiye na kitu hata kile alicho nacho atanyang'anywa sasa tukiwa na hilo kichwani nataka tuende kwenye, kwenye luka mlango wa nn luka mlango wa nane. wa mstari na Nane. luka nane. Ama kumna kumna nane. luka ama anasema kwa maana hakuna neno lilositirika ambalo halitafunuliwa wala lilofichwa ambalo halitajulikana na, na kutokea wazi1 jiangalieni basi msikiavyo kwenye marko 44 bwanayesu anasema angalieni msikialo kwenye ua 81 anasema jiangalieni basi basms kwa ho una mambo mawili hapa angalia lile usikialo angalie vile usikiavyo sasa nizungumze kwenye kidogo kuangalia usikiavyo <laughs> kuna watu huwa wanaenda makadisani yaani tangu ameingia mwanzo mpaka mwisho ibada amechapa usingizi kwa nio usilale nyumbani kwako <laughs> an unaangalia watu kanisani taani ni yani wamekaa makondoo wamekaaan awa kuona kondoo akiwa ameshiba wakati amevumzika kwenye kimvuli yani jinsi ambavo anarembua machoan amekaakao kuna wapenda wakienda kanisani ani kazi yao ni kulala mwanzo hadi mwisho lakini oeea mbali bona amekuja kanisani kwa bwanazi wanasema angalieni msikialo na angalieni msikiavyo Si. vyote vina umuhimu unasikiliza nini na unasikilizaje tuko sawa sawa angali anaonasema jiangalieni basi jinsi msikiavyo kwa kuwa mwenye kitu atapewa na yule asiye na kitu atanyang'anywa hata kile ambacho anadhaniwa kuwa nacho kwa hiyo maanaake ninavyosikiliza itasababisha vitu viongezeke ama vipungue itasababisha matatizo yangu yaongezeke ama yapungue itasababisha mafanikio yangu na ustawi yaongezeke ama yapungue na yote hiyo inaamuliwa kwa nasikiliza nini na nasikiliza kwa namna gani na kwa maana hiyo basi kama ku, lile ni sikialo na jinsi sikiavyo ni muhimu basi namaana pia namsikiliza nani ni muhimu hasa ni kuulize wewe wee unamsikiliza nani tuliona bwana yesu akiwaambia mitume wajiazari na mafundisho ya mafarisayo na masadukayo na nikakuonyesha kwamba mafarisayo na masadukayo ni wanafunzi wa musa na tukaona kwamba wanafunzi wa musa wanajifunza torati na tukaona kwamba wa torati, kwa torati ndio inayoipa nguvu dhambi na dhambi ndi inaosababisha mauti ukisikiliza torati kwenye mauti unasikiliza nini unamsikiliza nani na unasikilizaje sasa watu wengine wanashinda kwenye redio wanafungulia redio ya, ya, ya kikristo asubuhi mpaka usiku na kwenye redio mle wanapita watumishi wa aina mbalimbali wanapita wahubiri ama wafundishaji wa aina mbalimbali kuna wengine wanaijua kweli ya kristo na kuna wengine hawaijui si kuna watu wengine wanadhania ukristo ni dini kwaho wanadhania kwamba kuna mambo haya zingatia ndio ukristo na hisi si sahihi ukristo ni maisha ya mungu ndani ya mwanadamu mkristo ni mtu ambaye ana roho wa kristo ndani yake tunamenda sa rafiki sasa tuyaache hayo naruhusu kitu gani kiingia ndani ya moyo wangu je nasikiliza kila kitu je naangalia kila kitu je nazungumza ama natamka kila kitu kinachokuja katika akili yangu ama natakiwa niyo mwangalifu kumbuka tuliona kwamba nasema umetegwa kwa maneno ya kinywa chako umekamatwa kwa maneno ya kinywa chako mwenyewe sasa tuee tukapiga hatua tuanze sehemu mbili kwanza twende mithali mlango wa nne kama vitu vinatokana na kusikia na napotamka kilichojaa katika moyo wangu kina kina, kina nguvu ya ya kuleta matokeo chanya ama hasi natakiwa niomwangalifu sanana moyo wangu kwa hiyo mithali mlango wa nne ambayo mawatambaotumeuzoea anasema linda moyo wako kuliko yote uyalindayo maana ndiko zitokako chemchem za uzima anasema linda moyo wako kuliko yote ulindayo maana ndiko zitokako chemichemi za uzima bibilia ya neno anasema zaidi ya yote linda moyo wako kuliko yote uyalindayo maana ndiko zitokako chemi chem za uzima bibilia ya habari njema anasema hivi linda moyo wako kwa uangalifu wote maana humo zatoka chemi chem za uhai sasa kwenye lugha ya kibrania ukisoma tungeweza hivi linda sana moyo wako kwa maana humo ndipo palipo na mipaka ya maisha kwaiyo mipaka ya maisha yako iko ndani ya moyo wako tunakanda sawa mipaka ya maisha yako iko ndani ya moyo wako chochote ambacho kinatendeka katika maisha yako kimetoka ndani ya moyo wako na chochote ambacho unakitaka alafu umeshindwa kukipasa ni kwa sababu hicho kitu hakiko ndani ya moyo wako kwa nini kwa sababu moyo wako ndio unao, unao ndio unaodhibiti nini kitokeze katika maisha yako na nini kisitokeze ndoo maana banasa akasema mtu mwema kwenye akiba njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema na mtu mbaya kwenye akiba mbaya ya moyo wake hutoa yaliyo mabaya kwa hiyo maanake ni kwamba unayoyaona katika maisha yako ya kila siku yametoka katika moyo wako kwa hiyo moyo wako ungeweza kusema kwamba ni kiwanda cha kuzalishia yale ambayo yanaendelea katika maisha yako sasa kumbuka kinywa chako kikitamka mambo ambayo yamejaa katika moyo wako hayo maneno yanatoka na nguvu ntasisitiza mpaka tuweze kuelewana kwa hiyo hapa anasema linda sana moyo wako linda sana moyo wako linda sana moyo wako linda sana moyo wako linda sana moyo wako kwa nini anakuambia ulinde moyo wako kwa sababu kila kitu kinazaliwa katika moyo wako sijui kawa ananyeelewa moyo wako ndio kila kitu ndo maana akasema pokea neno sasa unalindaje huu moyo tukirudi mstari wa ishirini hadi wa ishiri na mbili anasema hivi mwanangu sikiliza maneno yangu tega sikio lako uzisikie kauli zangu zisiondoke machoni pako uzihifadhi ndani ya moyo wako maana ni uhai kwa wale wazipatao na afya ya mwili wao wote kwahyo anasema kwamba hakikisha neno la mungu haliondoki katika macho yako haliondoki katika kinywa chako haliondoki katika masikio yako na haliondoki katika moyo wako anasema ukifanya hivyo anasema hili neno linageuka linakuwa ni uhai na afya ya mwili wako kwa lugha nyingine ni dawa sasa nikupe picha hii watu wengi sana awaelewi nishasemaga huko nyuma goja nirudie tena unapokula chakula nini kinatokea unapokula chakula chakula kinapofika mdomoni kunwni wanaitamkwa kiswahili wanaita nini lakini kinaanza kumengenywa katika ulimi wako kwaho kuna vitu vinasaidia kumengenya kile chakula katika ulimi wako inavyoteremka mpaka naingea kwenye mfumo wa utumbo bado chakula kinaendelea kumeng'enywa vile vinavyohitajika virutubisho ikiwa inahitajika protini ikiwa inahitajika wanga ikiwa inahitajika mafuta ikiwa inahitajika sijui kitu gani inahitajika vitamini inahitajika sijui vyote hivyo vinatolewa vina kwenye chakula vinamengenywa vinatolewa kwenye chakula alafu vile vinavyomengenywa vinaingizwa katika mwili vinakuwa sehemu ya mwili na vile ambavyo havihitajiki vinatupwa chooni eda kwa njia ya mkojo ama kwa njia ya haja kubwa sasa ina maana maindi unayokula ugali unaoula ama wali unaoula ndizi unazokula nyama unayokula maharage unayokula maanayake ni kwamba yanamengenywa alafu yanachukuliwa virutubisho ndani mwake alafu vinageuzwa kuwa sehemu ya mwili wako kwa hiyo mwili wako umejengwa na kutengenezwa na kile ambacho unakila tuko sawasawa sasa kama vile ambavyo chakula kinafanya kazi katika mwili ndio vivyo hivyo neno la mungu linavyofanya kazi unapochukua neno la mungu ukaliingiza ndani ya mmoyo wako mmoyo wako unaanza kumengenya na kutoa kile ambacho kiko ndani ya lile neno la mungu na unaanza kuachilia sio tu kwamba angalia ambasema anasa inakuwa ni uhai na afya katika mwili wao kwa hio maanake ni kwamba mmoyo wako una uwezo wa kumengenya neno la mungu na ukasababisha neno la mungu likawa sehemu ya mwili wako tunakuonda sawasawa ndio maana unaona watu baadhi ya watu ambao wanatenga muda wa kutosha kutafakari neno la mungu wakifanya ushirika na mungu ukikutana nao muda wote wamebeba uwepo wa mungu ukimgusa unakutana na uwepo wa mungu na kwa maana hiyo automati watu wa namna hii wakikutana na vi, vidudu vie vidudu vya malaria vie vidudu vya ukimwi vio vidudu siju vya kuarisha si vidudu vya magonjwa gani vile vijidudu lazima vife kwa sababu vinakutana, vinakutana na nguvu ya mungu na nguvu ya mungu su zote inaharibu kazi ya ibilisi sasa kama nnaweza nikihakikisha niki, niki neno liko katika macho yangu maana ake nalisoma nikahakikisha kwamba haliondo katika kinywa changu maana yake nalikiri na kwa maanao utomtia linasababisha liwepo kwenye masikio yangu kwa sababu nasika kile inachokikiri na, na utomti inasababisha po katika moyo wangu sababu neno linaingizwa katika moyo kwa kusikia nani ninakuonyesha kwamba ni muhimu sana mambo mawili kuhakikisha unasoma na unakiri kuhakikisha unasoma na unakiri unaposoma na kukiri hiyo ndio milango ya kuingiza neno la mungu ama hizo ndio namna ambazo unaingiza neno la mungu katika moyo wako ukisema neno lina kupitia masikio yako linaenda katika moyo ukisoma neno kupitia macho yako linakwenda katika moyo sijuu kawa nanyelewa rafiki na kwa maana hiyo ukianza leo hii ukaanza kusoma ukaanza kukiri maanaake ni kwamba unaleta mabadiliko ndani ya moyo wako huhitaji kusimamiwa na mtu hili ni jambo ambalo wanatakiwa ulifanya mwenyewe ni kitu ambacho wanatakiwa ujijengee utamaduni wa kufanya ukiri kila siku ndio namna pekee unaweza kuhakikisha kwamba kwenye moyo wako kunaingia taarifa sahihi okay kumbuka moyo wako hauna tofauti na shamba linavyofanya kazi shamba sio tu kwamba ukililima ukishalilima unatakiwa upande mbegu ya kile ambacho unakitaka na ukishapanda mbegu unawajibika pia kutunza unawajibika kupalilia unawajibika kungolea unawajibika kenda shambani na kuangalia na wakati mwingine unawajibika kupulizia nini dawa ya kuua magugu na wakati mwingine kutia mbolea na kama hamna mvua una mfereji wa maji unawajibika kumwagilia kwao kuna matunzo ambayo yanahitajika katika shamba kama unataka lile shamba liweze kukupatia chakula likupatie mazao ama mavuno ambayo umekusudia ili uweze kupata mavuno unayotaka lazima pia uchukue mbegu uingize katika shamba sasa haya mambo tunayaelewa katika maisha yetu ya kila siku kwa bahati mbaya, kwa bahati mbaya. wakristo wamedanganywa wame na adui wakafikiria kwamba ukitaka kitu kitokee kinatokea tu ama mungu akitaka kitu kitokee katika maisha yetu kinatokea tu mungu baada ya kuumba alivoumba mbingu na nchi ukisoma kwa mfano kwenye mwanzo nane ishina mbili anasema maadam dunia idumupo majira ya kupanda na kuvuna hayatakaa yakome kwa hiyo mwanaake ni kwamba ametengeneza ardhi akakupa na mbegu akakupa na msimu wa mvua akakupa na msimu wa jua na kwa maana hiyo anajua kwamba wewe unajua kwamba ukitaka chakula kama unataka maindi kama unataka maharage basi unatakiwa uchukue mbegu ambazo mungu amekupa alafu uenda ukazipande kwenye ardhi ambayo mungu amekupa alafu utasubiria mvua inyeshe kama ambavyo mungu ameleta kwa, kwa majira yake na kwa maana hiyo utatakiwa kutunza na kupalilia shamba lako na utavuna kwa ho unaona kwamba mungu alikuisha kufanya kila kitu cha kukuwezesha wewe huweze kupata chakula na hivyo hivyo basi mungu amekupa moyo una uwezo unapopokea neno la mungu huo moyo una uwezo kusababisha kile kilichosemwa na neno kiweze kutimia katika maisha yako akakupa na neno lake nenolake lko katka bibia bibilia nataka uone ni kama vile ni duka ambalo umekwenda ambako kuna bidhaa mbalimbali kwao duka duka la pembejeo. Nataka uone ni kama duka la pembejeo pembejeo nataka uone ni kama kwamba kuna mbegu za kila aina ambapo unaweza ukaenda mle ukanunua mbegu kama unataka mbegu ya mahindi unaenda mbegu ya mahindi kama unataka mbegu ya maharage unaenda kununua mbegu mbegu ya mchicha, mbegu ya kama unataka mchicha mchicha kunua tegahga h ewe ndo unayamua, unataka kupanda kitu kitugani o utakwenda dukani biblia kwenda kutafuta mbegu nayoitaka na baada ya apo utachukua hiyo mbegu utakwenda utapanda shambani kwenye moyo wako ko wewe usipochukua mbegu na kuipanda katika shamba kwa maana usipochukua neno la mungu na kulipanda katika moyo wako ni dhahiri dhaiiutakaupate mavuno na hapa ndipo wakristo wengi sana pua kwamba wamekaa wanahania kwa kuomba tu mambo atabadlika kuna wale watu warriors wanaomba kuzamia wanaomba kuzamia wanaomba nao sauti zimekauka na kwenye maombi wanaongeaaaasif a enye maombiasku angalia jisi walivochapika kwa nini wanashinda kwenye maombi tu wakati mioyo yao iko tupu mioyo yao imejaa magugu mioyo yao imejaa mawazo ya ibilisi hawatengi muda wa kukaa wakasikiliza kweli ya kristo hawatengi mda wakuawaasaelas nye bibilia kusoma na kumruhusu kumruhsuo mtakatifu akawapa ufunuo wala hawana muda wa kufanya ukiri Isi, ili neno liweze kuingia ndani ya moyo wako lazima ulisikie na ili uweze kusikia maana yake ni kwamba lazima uwe na muda wa kusikiliza na lazima usikilize mtu ambaye anazungumza ndio maana nikakwambia kipindi kilichopita kwamba moyo wako ni mwepesi zaidi kukubaliana na kile ambacho unasema wewe kwa sababu moyo wako unafahamu sauti yako zaidi kuliko sauti ya mwingine na kwa maanayo unapoanza kufanya ukiri maana yake ni kwamba unaingiza mbegu sahihi ndani ya moyo wako oafdomaanata kitau caukii taendelea kustaptaponyelewa kitabu cha ukiri nitaendelea mpaka kitabu hichi tumekitengeneza sio kwamba kitakufundisha na kukueleza haya yote nayoyasema lakini pia tumekuanzishia na baadhi ya kiri ambazo utazitumia kubadilisha moyo wako anayewajibika kubadilisha moyo ni wewe mwenyewe mungu hawezi kukusaidia katika kazi ya kupanda mbegu katika moyo wako wala mtu mwingine hawezi wezisada wewend unayewajibika kupanda mbegu sahihi ndani ya moyo wako kama unataka mabadiliko kama maisha ulionayo sasa hivi ni kwamba mambo ambayo umeyapanda katika moyo wako ni mambo ambayo sio sahihi d unasikiliza mambo ambayo sio sahihi mafundisho ambayo sio sahihi na pili unazungumza mambo ambayo sio unazungumza mambo ambayo yanakwenda kinyume na wewe. anza leo kurekebisha moyo wako umepata kitabu chako cha nguvu ya ukiri make sure you do that kama mwalimu wako, nasa, mimi na, kama mimi mwalimu na unakubaliana mwalimu wako wako na unakubaliana ni unawajibika uiiataaaa alwao kitabu sio pendekezo <laughs> ni agizo kama ambavyo paulo alikuwa anatoa agizo anasema mimi paulo nawaagiza na mimi urumagadi nakuagiza hakikisha kwamba umepata kitabu cha nguvu ya utiri kama unataka ukristo wako ubadilike na hatua ya kwanza kabisa ya kufanya ili uweze kufaidika na kitabu hichi ni kumpokea yesu kristo kua bwana na makonzi wa maisha yako kwaio nataka ufanye maombi yafuatayo ili yesu kristo aingie katika maisha yako na moyo wako uwe tayari sasa kupokea neno la mungu sema bwana yesu nimesikia habari njema naamini kuwa wewe ni mwana wa mungu ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu ninakukaribisha leo hii uwe bwana na maokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mkononi roho mtakatifu ambako ni salama mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo uku kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo pamoja na wachawi, na mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa o sadaka yako ya upendo shilingi tu kwa kupiga simu namba au 42, au w shilingi sr akupigatarudi م ان م مبل ربن مبل او سفول س سب م ن بل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbb katika youtube youtubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789 5242 а во сепористиќа са сано сепори-сепорен били не били.