vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa natn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila neno unaloliachilia ukiwa umeshawishika kabisa linatoka na nguvu ya imani na imani na uwezo wa kuhamisha milima imani na uwezo wa kung'oa miti woo unasema nini sasa nimekugusia londoo tu kwenye kitabu hichi cha nguvu ya ukiri nimeandika nimezungumza nikaonyesha hilo nikaonyesha na jinsi ambavyo kila unavyozungumza sio tu kwamba maneno yako ni maombi mbele za mungu lakini jinsi ambavyo inasababisha malaika waje wafanye kazi sawa sawa na maneno yako popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unaonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kufikiri kwako mulia kwa mulia kwako kuna mchango wa wa wa moja moja kwa kwa katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ya na na na na na kama kama kristo kuwa mwanafunzi mwanafunzi mafundisho wa kristo kupitia vya neema kweli kweli tunaendelea na somo letu linalosema kinywa chako kubadilisha maisha yako tumeshaangalia ya mambo mengi jambo kubwa ambalo tutakuwa aaanoaos i ni kwamba kuna uhusiano moja kwa moja kati ya moyo wako na kinywa chako na kimsingi watu wengi sana wametegwa kwa maneno ya vinywa vyao ni maneno ya vinywa vyao wenyewe ndio yaliyowakamata na kwa maana maanayeo nataka tuendelee kuangalia mambo kadhaa nitakuonyesha kile ambacho bwana yesu amesema leo hii alafu uta, uta, utaona kitu kizuri kabla hiyo kama kizurikaisainikalayakuelea kupata mafundisho haya kwanjia ya basi tunapatikana katika kwa jina la mwali gadi. ukifika mwalimurmi pia ukiangalia tunaomba pamoja na, na kama ungependa kupata mafundisho kwa ya mafndsao pia tunapatikana, tunapatikana kwa jina la vile vile kama ungependa upata mafundiso kwania ya kuna wa kristo kristo ujumbe tu mfupi sema niunge katika namba utaunganishwa baada ya ya kusema hayo basi shukrani za dhati kwako kwa ambao umekuwa umekuwa ukisikiliza na mafundisho leo lakini pia ukihamasisha wengine waweze kusikiliza asante asante asante sana na kama unanisikiliza kwa mara aaamtnshwaaada a kuaatfnhoto ii kiaasisa wengiwaweku kwa ni tofauti sana na amba kuyasikia. Ya ya na mafundisho mafundisho kuyasikia ya ya ya ya ya yanalenga mtu mtu mtu aweze kukua na nyingide, mtu na mingine, mingi, katika cha kimo wa lugha nyingine tunampatia maarifa siri mengine mengi kanisa yanamfundisha ya bado na na na hivyo yamejikita zaidi ya musa tafadhali usizime redio yako wala kwenye grupu. nipe siku tatu za ninaamini ndani hizo snkuasfshonsoa mtakatifu atakuwa amefanya kazi nzuri kabisa ya kuondoa utaji katika moyo wako na ufahamu wako na hivyo kukuwezesha kuielewa siri ya kristo na utafurahia mafundisho haya na kuyapenda baada ya kusema hayo nitoe shukurani za dhati ati kaombao umekuwa ukifanya maombi kwa ya yako maombe yako maombi tofauti kubwa sana endelea kuomba usichoke kumbuka unapoombea watakatifu unaomba kwa kwa na na wa ya wa, kwaalia an mi moja tatu, na, na, na, na, na kweli amta ni iwe iwe katika katika mitandao ya kijamii ama makala na maandiko mbalimbali napenda kutoa shukrani za dhati pia kwako unashiiki ambao umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na na kweli kwamba kwamba kila mwezi unashiriki katika kutoa kuhakikisha injili ya kristo inasonga mbele unahakikisha kwamba maisha ya watu yanafikiwa na injili ya kristo maisha yanabadilika kumbuka wa, ni watu kuijua kweli ndio huru vipindi hivi vinalenga a watu kweli ya kristo na kweli ya kristo ndio uhuru wa kweli kama hujafanya maamuzi ya kuwa partner, ama kama ujafanya maamuzi ya kushiriki kuchangia gharama za injili redia, kwa kwa njia ya redio hata siku moja maana injilikwanjitaskumoja kwamaanada upendo basi ningekupa fursa ningekuomba uweze kufanya namna hiyo mwezi huu ebu tafakari alafu zungumza na roho mtakatifu uone atakwambia nini nakuakishia ukishaanza ukionja mara moja maramojatakaa uache maanaake ni tamu na ni nzuri mno e? najua kum, kumtolea mungu na kua katika ufalme wa mungu ua ni tamu mno ni, ni, ni, ni, ni yani ukianza kuionja utake kuacha maanaake ni kwamba ina nan nzuri Manake ni kwamba utakuwa unapenda kila siku kazi iende unafurahi ukisikia na nafsi za watu zinafunguliwa kwa hiyo unasema fanya n utanda ksand nafurah ukskia shdaafada ya nataka atatuendle moja kwa moja Tuende, tuendelee na somo letu kumbuka tuliona kwamba bwana yesu anasema kinywa cha mtu yale ya kwa moyo wake na nikakwambia kwamba kama unatoa tamko na ilo unalolitamka ndio lile ambalo limejaa katika moyo wako basi ni dhahiri ni ni dhahiri dhahiri kwamba kwamba hilo neno liloitamka linatoka na nguvu sasa litaleta mabadiliko hasi ama chanya kwao nataka tena kwenye story moja kwenye marko kumi na moja nitaanza mstari wa kumi na mbili <coughs> kuna story tutaiangalia hapa vanessa anasema hivi hata asubuhi yake No, neno linasema hiimaro anasema hata asubuhi yake walipotoka bethania aliona njaa yani, bwana yesu aliona njaa akaona kwa mbali mtini wenye majani akaenda ili labda aone kitu juu yake na alipoufikilia hakuona kitu ila majani maana si wakati wa tini akajibu akawambia tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako wanafunzi wake wakasikia kwa hiyo bwana yesu amezungumza mazungumzo ya kawaida na huu mtini ameona mtini yeye anasikia njaa kaenda kwenye mtini labda atakuta matunda alafu anakuta hakuna matunda kwa hio bwanaesa anasema tangu leo tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako wanafunzi wakeakasikia satende mstari wa ishini na asubuhi walipokuwa wakipita waliuona ule mtini umenyauka toka shinani petro akakumbuka habari yake akamwambia rabi tazama mtini ulioulaani umenyauka kwa ho kwa lugha nyingine bwana yesu aliosema tangu leo hata amelele mtu asile matunda kwako kwa, alikuwa ameulaani kwao anasema mtini ukanyauka ishii na mbili yesu akajibu akamwambia mwamini mungu amin nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'ooka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ili aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu sasa kumbuka kama bwana yesu alivyo ndivyo na wewe ulivyo umeumbwa katika mfano na sura ya mungu tarudia tena kama bwana yesu alivyo ndivyo na wewe ulivyo umeumbwa katika mfano na sura ya mungu sasa katika kitabu cha mwanzo wakati mungu anaanza kufanya uumbaji mungu aliumba kwa kusema kwaho mwanzo mo 6t kama ilivyokuonyesha kule nyuma alivyosema kwamba natufa mtu kwa mfano wetu na sura yetu na tuwape mamlaka ya kutawala maana ni kwamba mimi na wewe maneno yetu yana uwezo wa kuumba kama ambavyo maneno ya mungu yalivyo na uwezo wa kuumba kwao maneno yetu yana uwezo wa kuua na yana uwezo wa ya kuachilia uzima kwaho bwana yesu anavyokwenda kwenye mtini alafu anakuta mtini hauna matunda alafu anawambia kwamba tangu leo hata milele mtu asile matunda kwako tena maana yake ni kwamba anasema wewe mtini hutakaa uweze kutekeleza kile ambacho mungu alikusudia wewe utekeleze leo mwisho kwa nini amekuta hakuna matunda unasema lakini sasa mbona ilikuwa sio wakati wa mtini ama wakati wa tini yes ilikuwa sio wakati wa tini lakini kumbuka kila kitu kilichoumbwa hapa duniani kiliumbwa kimuhudumie mwanadamu na kwa kuwa bwana yesu hapa anakwenda kama mwanadamu na anasikia njaa ilitakiwa tini ule ama ule mtini uweze kumpatia tini k kosa la mtini ni kushindwa kumpatia tini sawa amna chamsimu tena hiyo iotuiache somo la siku nyingine sasa nisikilize kwenye hii pointi ni hii haya yalikuwa ni mazungumzo ya kawaida ya yesu kristo sasa nataka utafakari marangapi wewe umeshiriki kwenye mazungumzo ambayo yalikuwa ni mazungumzo yako ya kawaida tu kama vile ambavyo bwana yesu amezungumza na mtini na wee ukafana mazungumzo ya kawaida tu kwa mfano ukasema lile duka mi nafunga sipati faida yoyote ni hasara tupu ulivosema umesema nini duka lisilete faida duka lilete hasara na duka linatakiwa kufungwa unapotamka hayo maneno mwana nini nakumbuka mara nyingi maneno kama hayo tunayatamka hayo maneno hasi huwa tunayatamka tukiwa tuna asira yaani ndani pamejaa prese imejaaketaratibu okay, an niwezekaa nanisikiliza ame... umewahi kuwa na matatizo changamoto umepata alafu ukajaribu kusimamia neno la mungu alafu lile tatizo aliondoki presh inazidi kuongezeka kuhusiana na lile tatizo ndani kifua kinajaa alafu unajaribu kujizuia inakuwa ngumu alafu unaenda unamwhadisia mtu jinsi ambavyo mambo ni mabaya jinsi ambavyo hali imekuwa ngumu jinsi ambavyo madeni yanakusonga jinsi ambavyo jinsi ambavyo jinsi ambavyo alafu ukimaliza kumwhadisia mtu ile pres lile shinikizo linaondoka kujiuliza kwa nini nitakwambia kwa nini ni kwa sababu shetani anajua yale unayoyasema ndiyo yanayokuwa ya kwako maneno ya kinywa chako yana ahiri mazingira yako kwa hiyo anajua yale mawazo mabovu ambayo amekuingizia kwamba mimi siwezi kufanikiwa mimi sitapata hii hela mimi sitatoka kwenye haya madeni mimi ni mtu wa kuonewa tu mimi ni mtu wa kukwama tu ni mawazo unayawaza ndani na hayo mawazo amekuletea nani ibilisi kwao anayasukuma ndani anayasukuma anayasukumahuo ndani lakini ibilisi anajua kabisa hayo mawazo usipoyatamka kwa kinywa chako hayo mawazo hayawezi yakawa halisi maana anakupiga s anakupiga presh anakupiga presh anakushindilia ana ana na hayo mawazo anakuongezea hayo mawazo anakuongezea hayo mawazo anakushinikiza na hayo mawazo anakumnia ayo mawazo angalie usikiali alivyosema alafu akiona humwelewi atakuletea na watu watakuja watazungumza kinyume wataendelea kukushindilia naayo mawazo mabovu mpaka unafika mali unafyatuka najua tu mimi staonami tu mii ni wakufa tu ukishasema hivyo tu ile presh ndani mwako inaondoka kwa nini kwa sababu hayo maneno ulioachilia kumbuka kinywa cha mtu yatamka ya, ya ujazao umoyo wake kwao alikujaza umwa ndani akakushindilia akakushindilia akakushindilia akajua saa ukitamka maneno yanayotoka katika kinywa chako yanatoka yana nguvu ya kusababisha hicho hokisema kitokee okay. ndio maana alikuwa anakupiga ndoana likua na kupiga e sasa ukiwa na nailo kichwani kumbuka bwana yesu anazungumza na mtini amepita amekuta matunda matunda tangu leo mtu asile kutoka kumbkawaayenazungua naittanano amtii ukayauka as marangapi, marangapi wako iashamaangaiambia watotowako kadogo nakuakikishia utaka ufanikiwe n yani, utakuwa zururaji tu maisha yako yote alafu mtoto anakuwa kanaanza kuwa kazururaji shuleni kanaanza kufanya vibaya alafu akifanya vibaya unadainabi wa kimataifa unasema mi nilijua liwambia kadogo zi kufanya vizuri shuleni yaani likuambia huyu mtoto huyu ni mjinga kama baba yake yaani ni mjinga kweli an yani. unafanya nini hapo yale unayoyasema kumbuka ndio yanayokuwa kwa ya kwako kwa ama unasema wewe we, nakwambia utaishia magereza tu we mi nakwambia utaishia magereza wewe endelea kuzunguka na wao vijana o lazima uishie magereza alafu mtoto wako anaenda magereza una, unaanza kushangaa unalia nasema kwadibdi ameenda magereza mungu ni kinywa chako wewe ndo umekitumia ukaamua kuharibu hatima destiny ya mtoto We angaika angaika tu we rukaruka ruka tu na wanaume hutaka upate mme utakauoleweinakwambia alafu nashanga mtoto wako kila wanaume wakitaka kuchumbia wanaingia mitini kwa nini wanaingia mitini maneno ya yakwako wewe mzazimbhlihusauyale unayoasa kwako wewe una una eh, ndo umezuia watoto wako wasiolewe wewe ndio umezuia watoto wako wasioe wewe ndo umezuia watoto wako wasifanye vizuri shuleni kwa nini kwa kutumia kinywa chako sasa kwa kuwa wewe ndo umeharibu maisha ya watoto kwa kinywa chako wewe una uwezo wa kutumia kinywa chako kurekebisha maisha ya watoto kumbuka bwana yesu alivyowambia mtini tangu leo yasipatikane mtu asile matunda kwako hata milele mtini ukanyauka ukisema huyu mtoto sifuri kabisa kichwani hana akili mjinga kabisa kama mama yake kama baba yake maanaake nini unaamuru ufahamu wake ufanye nini uzime kwa nini utazima kwa sababu ulipotamka hayo maneno hayo maneno yameenda kwenye moyo wa mtoto na moyo wa mtoto haujui kama hayo maneno ni mabaya ama ni mazuri kazi ya moyo ni kuhakisha hicho kilichosemwa kinadhihirika katika maisha ya kila siku katika damu na nyama kao moyo unaingia kazini kuhakikisha kwamba mtoto wako anakuwa zezeta na mbaya zaidi ukienda ukakutana ukaenda ukakutana na mtumishi ambaye hajui namna ya kuenenda mbele na ya namna ya nini ya kukufundisha na kukuelekeza namna ya ya, ya ya ya ya ya ya kuzungumza sawasawa sawa, kuomba sawasawa kwao unakuwa umezaa matatizo juu ya matatizo tuko sawasawa sawa. sasa nisikilize kitu hichi wewe umekuwa ukisema nini umekuwa ukisema nini kuhusu familia yako umekuwa ukisema nini kuhusu watoto wako umekuwa ukisema nini kuhusu biashara yako umekuwa ukisema nini kuhusu wewe mwenyewe umekuwa ukisema kitu gani hilo ni la muhimu sana umekuwa ukizungumza nini maana maneno nayoyasema wewe yana athiri mazingira yako kama bwana yesu nakumbuka bwana yesu alivyoongea na mtini hakuongea kwa sababu yeye ni mungu aliongea akiwa mwanadamu wa kawaida kama mimi na wewe tulivyo nanipatanchekizungumzanafiki na kwa maana hiyo yale maneno yaliyoyaachilia yakaanza kuleta madhara sasa kumbuka nitakuonyesha muda sio mrefu bwana yesu anaunganisha habari ya kuzungumza kwamba ndio maombi ende nikakuisha stori hii hii katika matayo ishiri na moja aa shinamojatu meanza oya oh yeah. bado na bado ngoja dekaagauamatayo ishina moahinamoja anasema ma ianztenao tuanzemstarwa kumi na uh, nane ado adi wa ishiri na mbili matayo ishirin na moja kumi na nane Mbili. hata asubuhi alipokuwa akienda mjini aliona njaa akaona mtini mmoja kando ya njia akauendea asione kitu juu yake ila majani tu akauambia yasipatikane matunda kwako tangu leo hata milele mtini ukanyauka mara wanafunzi walipoona walistaajabu wakisema jinsi gani mtini umenyauka mara yesu akajibu akawaambia amin amin nawaambia mkiwa na imani msipokuwa na shaka mtafanya si hilo la mtini tu lakini hata mkiuambia mlima huu ng'oka ukatupwe baharini litatendeka na yoyote mtakayoyaomba katika sala mkiamini mtapokea kayo bwana yesu anasema nini anasema mazungumzo yako ya kila siku ni maombi ntarudia tena bwana yesu anasema mazungumzo yako ya kila siku maneno yako ya kila siku mbele za mungu ni maombi ko wewe unapokuwa ukizungumza katika maisha yako ya kila siku mbele za mungu inachukuliwa kwamba hicho unachokizungumza ni maombi rasmi na kwa maana hiyo mungu anaagiza malaika waingie kazini na kuhakikisha hicho ambacho umekitamka kimeweza kutimia unanipata nachkizungumza ndio maana anasema kwamba mkiwa na imani msipokuwa na shaka na kila mtu alizaliwa mara ya pili anayo imani kila mtu aliyezaliwa mara ya pili anayo imani sasa imani inaachiliwaje inaachiliwa kwa kusema pale unapofika mahali unakuwa umeshawishika kabisa alafu kuhusiana na hilo jambo unalolizungumza alafu ukazungumza maanake ni kwamba maneno yako yanatoka yakiwa na nguvu ya imani na hiyo imani sasa inasababisha hayo uliyoasema yaweze kutimia kwa hiyo wewe ukisema kwamba unaposema kwamba mtoto wangu hata kaa faulu yaan nimezaa watoto na wote nat tunafyatua ndomaana ukigundua umekosea geukaraka sana mwambi bwana yesu nisamee nafuta hayo maneno vinginevyo nikasheshe kwa nini kwa sababu yale unayoyasema ndio ya kwako unapozungumza unakuwa umeachilia na imani naimani okay. taratibu kwa hiyo wewe unazungumza labda unasema unasema nini mwenzio amefungua biashara jirani yako alafu umeiona alafu unasema nini unasema hata akaaafanikiwe hiyo sehemu si sio hawezi amna mtu ananulage hicho kitu anachokiuza unajua ulichofanya rafiki umemlaani mwenzio sasa inazidi kuwa tamu na huyo mwenzio jirani yako ni mpendwa katika kristo neno linasemaje mungu anasema nitambariki atakayekubariki na nitamlaani atakaye kulaani kwa kuwa wewe umesema ume, ume vibaya ama ume, unaona umesema kwa nia njema kwamba biashara ya mwenzio aitaka ifanikiwe kwa sababu sehemu aliyeweka sio sahihi ama kwa sababu hicho kitu anachokiuza watu hawatakitaka maanake ni kwamba totkali umelaani biashara ya huyo jirani yako na kwa kuwa e ni mpendwa kama ulivyompendwa neno linasema kwamba mungu atamlaani atakaemlaani kwakua umemlaani mungu anawajibika analazimika mfumo unambana mungu ahakikishe laana inakuja juu ya maisha yako hasa nikuulize swali wee umeshasema vibaya ama umeshasema watu wat, waliozaliwa mara wa ya pili kwamba watafanikiwa mara ngapi mii nimesema hawezi hawezi hatakaa afanikiwe mpaka aanze kuja kanisani najua chofali umemlaani na neno linasemaji nitambariki atakayekubariki na nitamlaani atakaekulaani okay wewe mwenyewe umesema sitakaa nipone ugonjwa unajua ulichofanya umejilaani na neno atambariki atabarik atakaekubariki na atakamlaani atakaekulaani kwa kuwa wewe ndio umemlaani wewe hiyo inabidi laana ongezwe juu yako kwa hiyo kuna hiyo laana ya kwanza ulioitamka lakini pia kuna laana ya pili ya adhabu kwa maana ya kwamba ume, umemlaani wewe hiyo mungu anawajibika kukulaani kwa hiyo na, na laana kao double, double portion everything is double, double. sasa <laughs> nikuulize maisha yako unayaendeshaje unazunguka ukibariki ama unazunguka ukilaani watu maana yakumbuka kila neno unaloliachilia ukiwa umeshawishika kabisa linatoka na nguvu ya imani na imani na uwezo wa kuamisha milima imani na uwezo wa kungoa miti woo unasema nini sasa nimekugusia dondoo tu kwenye kitabu hichi cha nguvu ya ukili nimeandika nimezungumza nikaonyesha hilo nikaonyesha na jinsi ambavyo unavyo kila unavyozungumza sio tu kwamba maneno yako ni maombi mbele za mungu lakini jinsi ambavyo inasababisha malaika waje wafanye kazi sawa sawa na maneno yako kitu ambacho watu wengi hamjui ni kwamba masaa ishirinamanne umezungukwa na malaika hawa malaika wanapanda na kushuka kama ilivyokuwa katika mwanzo wakati wa yaobo akiwa amelala akaona malaika wakipanda nakushuka. na kushuka na bwanayesu alivyozungumza katika yohana mlango wa wa kwanza mstari kwamba malaika wanapanda na kushuka juu ya mwana hivyo na nawewe malaika wanapanda na kushuka maanaake ni nimeeleza malaika gabrielalivyomfata daniel mbi e, danieli mtu upendaa sana na mungu kwako nimetumwa mwanzo wa maombi yako maneno yako yalisikiwa amri ikatolewa mbinguni nami nimekuja kwa sababu ya maneno yako sasa nikuulize maneno yako yanasababisha malaika wafanye kazi kwa niaba yako ama yanasababisha malaika wafanye kazi kinjume na wewe na kama haujui kuzungumza kwa usahihi unadhani utasalimika kuto haikusaidii kitu ni utaratibu ambao umewekwa ndio maana tunasema tafuta kitabu hichi usome mambo mengi mabaya yanayotokea katika maisha yako ni kwa sababu ya yawewe kutokujua ungeweza ukarekebisha maisha yako kwa kutumia shilingi elfu ishirini ukanunua kitabu hichi ukasoma na ukaanza kufanya ukiri sahihi na ukaanza kupata matokeo sahihi shilingi elfu ishirini tu <laughs> ukapata maarifa ukarekebisha maisha yako maisha ya watoto wako maisha ya biashara yako maisha yako mwenyewe maisha yanaokuzunguka maisha ya kampuni yako maisha ya huduma yenu maisha si anza leo tumia kinywa chako kuleta mabaliko lakini kama hujui namna kutumia kinyo, ya kutumia hicho kinywa utaletaji o mabaliko ndio maana lazima uweke maarifa ili uanze kuzungumza sahihi uanze kuzungumza yale ambayo unayataka ili uanze kupata yale matokeo ambayo unayataka wengine mnaenda kwenye maombi badala ya kuomba ili mweze kufanikiwa na kupata upenya na baraka mnaingia kwenye maombi maombifu mnaishia kujilaani kwaho umeenda kutafuta msaada unatoka na lana kama uamini angalia maombi yako ana majibu yesu <laughs> yesu kristo bwana bwana maisha yako fanya maombi ya sema ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu ninaamini ulikufa wakafuka kwa ajili yangu na leo hii nakukabidhi maisha yangu asante kwa wana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu na kukabidhi mkononi mtakatifu ambako ni salama tukutane kesho muda na wakati kamahuu jina langu unaitwa uumagadi yesu kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huko kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atatambisha ibilisi majini mizimu mizimupeo chafu pamoja na wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kaa mikono yako yakounangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upendo wa shilingiupig6d س م تان م مبل اربن مبل او سفول س سب م ان مبل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika aplcas pamoja na kuigoaast kwa maswali maombezi Amakufunguli kutoka katika zusung balimbaly to pigi a tin numba. Sukurisaba the number in the