vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wakati wana wa israel wapelelezi kuma wanaleta taarifa kwa musa kwenye akili yao hawakuona kwamba wanazungumza na mungu waliona kwamba wanazungumza na musa lakini mungu anasema kwamba muda wowote unapofanya mazungumzo maanaake ni kwamba maneno yako ni maombi kwayo mungu anawambia musa waambie kama walivyosema masikioni mwangu ndivyo ntakavyowafanyia kwamba mizogo yao takuka katika jangwa hili kwa nini kwa sababu wana wa israheli alisema ama mungu atuue katika jangwa hili ama aende akatuulie misri pote pale ulipo rafiki linakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana mm-hmm. nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako w unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli uh, tunaendelea na somo letu tunakaribia ukingoni ukingoni kabisa e, somo linasema kwamba tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako tumeshazungumza vitu vingi kipindi kilichopita tunaangalia uhusiano kati ya kinywa moyo pamoja na imani na tumejikita tukaangalia zaidi habari ya, ya imani inavyotenda kazi na kwamba kwa tulipewa imani ili kila kitu kipate kututii. kama ukusikiliza ya jana kaitafute na kisheta, kabisa leo nataka tupige tupige hatua hatua vitu kipateustaubadlishas kabisa tumekaa vizuri kumbuka leo pia ni siku yetu ya kuombea wagonjwa siku ya kuombea watu waliofungwa siku ya kuombea watu wenye changamoto mbalimbali leo leo tutafanya hilo jambo naofika kwa mwisho kwa kama una mtu ambaye ni mgonjwa ebu mwambie asue karibu na redio ama mpelekee chombo nachosikilizia ili asikilize kule mwisho tafanya maombi na lazima mtu apone lazima mtu afunguke kwa sababu yesu kristo ni ye, yule yule jana leo na hata milele kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huruuma gadi na utakapofika pale tunaomba usubscribe ukiangalia video yoyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho aya kwa njia sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify na pia kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya telegram ama whatsapp kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 7895227895242 nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila aitwapo leo na umekuwa ukihamasisha wengine pia waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vindi vya neema na kweli hakika umethibitisha kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho ambayo umezoea kuyasikiliza kwa sababu mafundisho ya kristo yanamlenga mtu aliyezaliwa mara ya pili na mafundisho mengi yaliyoko kanisani yanazungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili kana kwamba bado hajazaliwa mara ya pili kwa maneno mengine bado anafanana na adamu na kwa maana hiyo basi kama umelelewa katika mafundisho ya torati ya musa ukija ukasikiliza mafundisho ya kristo utaona kuna mgongano tafadhali usizime redio yako wala usitoke katika grupu nipe siku tatu mfululizo za kunisikiliza ninaamini roho mtakatifu atakuhudumia na mwisho wa siku hizo tatu utakuwa tayari umesheiona siri ya kristo na nawe utaweza kufuatilia na kujua kile ambacho kristo amekifanya kwa niaba yako na nakuaikishia utafurahi ya mafundisho utakaa utake kuyaacha tena nitoe ni shukurani za dhati pia kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wa vya neema na kweli ninasema asante sana kwa maombi yako asante sana maombi yako analeta matofauti kubwa kabisa kila siku tunapokea shuhuda za jinsi ambavyo maisha ya watu yameguswa na kubadilishwa na yote ni kwa sababu ya maombi ambayo umeyafanya wewe kwao usichoke tunakuomba endelea na mwisho nitoe shukrani kwako wewe ambae umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli kwa fedha yako unasababisha injili nafikia watu tunasonga mbele tunapiga hatua na nasema asante sana kwa sababu umeamua kudhihirisha kwa vitendo kwamba kwamba sio tu kwa unampenda mungu lakini pia unapenda na binadamu wengine sio tu kwamba umethibitisha we ni mkarimu lakini pia umethibitisha kwamba kweli umeitwa kubariki wengine kwa nasema asante sana na kama unanisikiliza hujafanya hayo maamuzi aumh naaipindih kila siku swali langu ni moja tu kwa nini bado unafanya moyo wako kuwa mgumu kwa nini unakuwa mgumu kwa nini unaruhusu fedha inafanya moyo nafanya ooua mgumu na kiasi kwamba unakataa kubariki wengine kwa nini usianze kuchangia gharama ili tukapanua ikafika katika mikoa yote tanzania tukaenda kwenye tofauti tofauti inawezekana kwenye redio kwamba enye ukanma inasikika nchi nzima si kweli na kwenye, kwenye ukanda wa kwenu tu hiyo kuna kanda nyingine ambazo sababu tunapoenda kila radio mpya tunapoenda ni gharama inaongezeka na tunakusubiria wewe ufanye maamuzi kwa samu, na kwa hiyo ningeweza kabisa na nigeza nataka uanze kaiataakuab sababu kwamba hatuko katika edio zote tanzania ni kwa sababu wewe umekataa kutia agizo la yesu siku takpotia agizo la yesu kwenye radio zote layestna kidogo namna hiyo okay oktuendelee na somo letu tunazungumza e, tumia kinywa chako kubadilisha maisha yako kwa tuliangalia mambo kadha wa kadha jana nataka <coughs> uh, turudi tena kwenye tuende kwenye mamatayo kumi na mbili ntaanza mstari ule wa htatu leo alafu tutaenda mpaka ule mstari wa thelathini na saba baanasema ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri au ufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya kwa maana kwa matunda yake mti hutambulikana enyi wazao wanyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya hilo siku ya hukumu kwa kuwa kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa sasa swali linakuja wewe unasema nini anaza kwa maneno yako utahesabiwa haki na kwa maneno yako utahukumiwa nataka moja kwa moja tuende kwenye hesabu mlango a kuminatat tuangalie kwa vitendo swala la kinywa mazingira ma, ma, ma, ma, ma, ma, ma, ma, yetu hesabu mlango wa kumi na tatu nitaanza mstari wa ishiri na tano musa ametuma wapelelezi kumi na wawili kwenda ya kupeleleza kanani kwao kuna mambo machache anataka tujikumbusha tuyiangalie hapa anasema hivi sara wakarejea yani walewapelelezi wakarejea baada ya kuipeleleza nchi mwisho wa siku 4 wakaenda wakafika kwa musa na kwa haruni na kwa mkutano wote wa wana wa israel katika janga la parani huko kadesh wakawaletea habari wao na makutano wote wakawaonyesha matunda ya nchi wakamwambia wakasema tulifika nchi ile uliotutuma na hakika yake ni nchi yenye wingi wa maziwa na asali na haya ndiyo matunda yake kwa hio kwa lugha nyingine wamekwenda kupeleleza nchi na mungu aliwambia anawapeleka katika nchi yenye maziwa na asali na wanarudi wanasema hakika ile nchi ni yenye maziwa na asali na matunda yake uthibitisho wake ni huu kwa wanaonyesha pale alafu anasema hivi lakini watu nane, lakini lakini watu wanaokaa katika nchi ile ni hodari na miji yao ina ma, maboma nao ni makubwa sana na pamoja na hayo tuliwaona wana wanawanak huko sasa naomba nizugumze kidogo kuhusu neno lakini neno lakini ni neno la muhimu sana unajua najua lakini kwa mfano wanasema okay maana ya lakini ili awawanasemaoja kunielewa chukulia umekuja kwangu alafu nasema mwalimu nimekuja bwana nina, nina, nina, nina, nina biashara yangu nataka kuanzisha na mtaji ni shilingi milioni mbili na katika kutafakari nikaona nije kwako kwa mwalimu unisaidie shilingi milioni mbili hiyo kwa sababu hii biashara ni biashara ya ya ya, ya, ya kuna, kuna namna mpya nimegundua kwamba eh, ni sabuni ya kisasa kabisa ambayo ukiweka uki, tu kidogo sana tone moja kama kifuniko cha cha cha, cha, cha soda basi inaondoa madoha katika nguo kwao ni ugunduzi wa hali ya juu sana lakini mtaji wake wakuanzisha hii sabuni mpaka kuipaki kwa vifungashio ni shilingi milioni mbili kwa hiyo mwalimu nimekuja unisaidie naanza kuambia yani wewe nis unaakili kweli, kweli. yani ho yaani mi nilijuaga tu lazima utatoboa kwenye maisha yaani umegundua ani kitu a umepiga bingo yaani yaani yaani rafiki yangu yani, bwana akubariki sana bingoafa kitu yaani unatakiwa uungwe mkono yaani tena hata milioni mbili dupatiaaioniaamtajwaakiateeaae hikiwashindani kukusifia aa baada ya maelezo mengi akabia lakini ukshaskia lakini wako mowao nafanya fianga kwanini maanake navokwambia aabiat sio nzuri ungekuwa umekuja wiki iliyopita ningekupatia milioni lakini hivi nimetoka nimetoka kulipa kulipa mabilibili kulipa nini Kwa lakini, yote, mazuri, Kwa hiyo hela haifiki lakini inkupatia ni kwamba hayo yote iliosema mazuri hayana manufaa yoyote hiyo lakini yako ni muhimu naiweka wapi napenda daudi alivyokuwa akiweka lakini zake daudi alikuwa anasema hivi mungu umekuwa na asira umeficha uso wako umenikataa umeniacha wanadamu wananitesa wananikimbiza na kadhalika lakini najua wewe umejaa rehema umejaa upendo umejaa upole najua hutaniacha niteketee najua si, najuako anazungumza analalamika hapa naeka lakini ukishasema lakini anasema sahau hayo yote mungu ilioyasema sikiliza haya nayoyasema sasa hivi kwa hiyo okay, yani, na nawewe unaweza ukasema ukasemak yani naumwa na, na wiki mbili sasa mgongo unanisumbua miguu inanisumbua kwa kweli hali ni mbaya lakini namshukuru mungu kwa kupigwa kwa yesu kristo nilipona namshukuru <laughs> nnikishasema lakini maanaake nafuta hayo yote niliyosema shida ya watu wengi lakini yao iko ambapo sipo mwalimu najua kwamba mungu ananijaza kila kitu saasa na wingi wa utajiri wa wake katika kristo yesu tena nafahamu kwamba kwamba nnapotoa napewa vitu vya kujazwa kusukasukwa kushindiliwa na kumwagika lakini mbona sioni lakini najua mwalimu kwa kupigwa kwa yesu kristo yesukrisi nimepoda ninafahamu kwa kweli alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu ili mimi niwe ya lakini lakini lakini lakini bado bado maumivu mwalimu najua jana uliniombea lakini, leo kwa hiyo yako yako unafuta mistari yote na utakachokisema sasa unasema kisimame tuko kama wapi turudi pale kwenye oalliiombeattyothihutakachokisema yetu lakini watu wanaokaa katika nchi ile ni hodari na miji yao ina maboma nayo ni makubwa sana na pamoja na hayo tuliwaona wana wanake huko 9 ameleki anakaa katika nchi ya negebu na mhiti na myebusi na mwamori wanakaa katika milima na mkanani anakaa karibu na bahari na kando ya ukigo wa yordani kalebu akawatuliza watu mbele ya musa akasema natupande mara tuk malaki maana twaweza kushinda bila shaka basi wale watu walipanda pamoja naye wakasema hatuwezi kupanda na watu hawa kwa maana wana nguvu kuliko waipanda oja waks anasema tunaweza kushinda bila shaka hao wengine wanasema hatuwezi kupigana na watu watu wakawaletea wana wa habari mbaya ya ile wakasema, ile nchi nchi nchi wakasema kati yake ili kuipeleleza ni inayowala na watu wote ahaa ndani yake ni watu warefu mno kisha huko tuliwaona inaoaaa wana waanaki waliotoka kwa hao wanetheli tukajiona nafsi zetu kuwa kama mapanzi nao ndivyo walivyotuona sisi sasa kumbuka angalia msari wa nataka uone kidogo anasema kisha huko tuliwaona wanefeli wana wanaki waliotoka katika hao wanefeli tukajiona nafsi zetu kuwa kama mapanzi na ndivyo wao walivyotuona sisi kwao picha ya wao kuwa kama mapanzi ilianza ndani mwao kwa lugha nyingine hawa wameamini uongo kuhusu wao wenyewe na wanasema ile nchi inawala watu na swali ulitokea kujuliza ni kwamba kama inawala watu imekuwaje mmeona watu kwenye ile nchi moja na mbili imekuwaje ninyi mmeweza kurudi kama ile nchi inakula watu lakini kilichotokea nini angalia mlango wa kumi na nne mstari wa kwanza anasema mkutano wote wakapata sauti zao wakalia watu wakatoka machozi usiku ule kisha wana waisrael wote wakamnungunikia musa na haruni mkutano wote wakawaambia ingekuwa heri kama tungalikufa katika nchi ya misri au ingekuwa heri kama tungelikufa katika jangwa hili taratibu kumbuka bwana yetu alisema angalia msikialo na angalieni msikiavyo hawa wamesikiliza wale wapelelezi kumi wakasema ile nchi na watu wakubwa mno sisi tumejiona kama mapanzi nafsini mwetu na ndivyo ao walivyotuona na kwa maana umanao tutakuwa chakula chao kwao israel taifa zima linaanza kulia wanapiga yoe anasema usiku kucha sindio anasema anasema mkutano wote wakapata sauti zao wakalia watu wakatoka machozi usiku ule okay. kwa hio usiku mzima wanalia wanalia kwa kitu ambacho hawajakiona wanalia kwa taarifa ambao wameishikia wao wenyewe wa aujaona kwao inamaana lile ulilolisikia limewaathiri tuko sawasawa kumbuka nikisikia ilo nalolisikia linakwenda kwenye moyo wangu alafu likitoka kwenye moyo wangu nikalifyatua kwa kinywa changu maanake ni kwamba linaanza kuleta madhara katika maisha yangu ko hawa wamesikia ile nchi inakula watu inameza watu wale watu ni wakubwa mno wana nguvu sisi hatuwezi kupigana nao kwao wameanza kulia siku kucha sasa angalia baada ya kusikia hiyo taarifa angalia walivyofungua midomo yao walisema nini ndio utaanza kuona umuhimu wa kuchunga kile ambacho unakisikia anasema hivyi kisha wana waisrael wote wakamnungunikia musa na haruni mkutano wote wakawaambia ingekuwa heri kama tungelikufa katika nchi ya misri au ingekuwa heri kama tungelikufa katika jangwa hili kwa hio wanasema kwa sababu hiyo tunajua sii tunakufa kwao hatutaki tuda tukafie nchi ya maziwa na asali ni bora tukafie jangwani ama turudi tukafie misri kwa maneno yao wanazungumza kwa vinywa vyao wanazungumza wanazungumza nini yale yaliyojaa katika mioyo yao kumbuka nikizungumza kile ambacho kimejaa katika moyo wangu ilo neno linatoka na nguvu ya imani kumbuka kwamba imani ni kushawishika kabisa kwama nisipokuwa na shaka nikawa nimeshaishika kabisa inasababisha imani itende kazi sasa angalia naendelea anasema mtatu mbona bwana anatuleta mpaka nchi hii ili tuanguke kwa upanga wake zetu na watoto wetu watakuwa mateka je si afadhali turudi misri sasa stori inaendelea bwana akatokeza nataka niokoe muda bwana akatokeza nianze mstari wa sita kwanza anasema na yoshua kabla ya bwana kutokeza na yoshua mwana wa wanuni na kalebu mwana wa yefune waliokuwa miongoni mwao waliopeleleza nchi wakararua nguo zao wakanena na mkutano wote wa wana wa israel wakasema nchi ile tuliopita kati yake ili kuipeleleza ni nchi njema mno ya ajabu ikiwa bwana anatufurahia atatuingiza katika nchi hii atupe iwe yetu nayo ni nchi yenye wingi wa maziwa na asali t lakini msimwasi bwana wala msiwaogope wale wenyeji wa nchi maana wao ni chakula kwetu uvuli uliokuwa juu yao umeondolewa naye bwana yuu pamoja nasi msiwaogope lakini mkutano wote wakaamuru wapigwe kwa mawe ndipo utukufu wa bwana ukaonekana katika uh, hema ya kukutania mbele ya wana waisraeli wote mambo machache kumbuka unawapelelezi kumi na wawili wapelelezi wawili yaani joshua na kalebu wanasema tunaweza kupigana na wale watu na tunaweza kuimiliki ile nchi wapelelezi kumi wanasema hatuwezi kupigana na hao watu in infacti hao watu watatuua sasa nataka huone kitu hichi mkutano wa israel badala ya kukubaliana na kalebu na joshua wanaamua kukubaliana na wale wapelelezi kumi tatizo hili tunalo hata leo hii kwamba watu wanafanya maamuzi kwa kuangalia wingi wa watu badala ya kufanya maamuzi kwa kuangalia kile ambacho mungu amesema umwewawe kugundua wanaozungumza kwa kukubaliana na mungu wanaosimama katika kweli huwa ni wachache siku zote na ambao wanaenda katika njia ya upotevu huwa ni wengi bwana yesu alisema njia ni nyembamba iendayo uzimani lakini njia ni pana iendayo upotevuni umwewae kugundua kwamba wanaosimama na kweli ya kristo huwa ni wachache siku zote na ambao wanapinga kweli ya kristo na kusimama na torati ya musa na mafundisho ya musa huwa ni wengi siku zote na watu aaasi ya watu tabia ya kukubaliana na wingi wa watu badala ya kukubaliana na kweli sasa nikuulize swali sali unanisikiliza wewe katika maisha yako unafanyaje ya maamuzi unaangalia kweli ama unaangalia wingi wa watu unafanyaje maamuzi maamuzi wana walifanya kwa kuangalia wingi wa watu badala ya kuangalia kweli ya mungu sasa matokeo yake yalikuwa ni nini tunaendelea maa o mungu amekasir1 bwana akamuuliza musa je watu hawa watanidharau hata lini wasiniamini hata lini nijapokuwa nimefanya ishara hizo zote kati yao nitawapiga kwa tauni na kuwaondolea urithi wao nami nitakufanya wewe kuwa taifa kubwa kisha yenye nguvu kuliko wao of course musa anaanza anaanza kumbembeleza mungu wapa, mungu hapo kuzungumza na eye nguv uo ao kisha bwana akanena na musa na haruni nakuambia je nichukuane na mkutano mwovu huu uninung'unikiao hata lini nimesikia manung'uniko ya wana waisrael waninungunikiao waambieni kama niishivyo asema bwana hakika yangu kama ninyi mlivyonena masikioni mwangu ndivyo nitakavyowafanyia ninyi mizoga yenu itaanguka katika jangwa hili na wote waliohesabiwa miongoni mwenu kama jumla ya hesabu yenu tangu waliopata umri wa miaka ishirini na zaidi hao walioninungunikia hakika yangu hamtaingia ninyi katika nchi ambayo niliinua mkono wangu ya kwamba nitawaketisha humo isipokuwa kalebu mwana wa wayefune na smwana wa mwana mungu anamwambia musa waambie kama walivyosema masikioni mwangu stakausikilize kitu hichi kumbuka wakati wana wa israel wapelelezi kumi wanaleta taarifa kwa musa kwenye akili yao hawakuona kwamba wanazungumza na mungu waliona kwamba wanazungumza na musa wakati wana wa israeli wanalia na kunungunika hawakuona kwamba wanazungumza na mungu waliona wanazungumza na musa lakini mungu anasema kwamba muda wowote unapofanya mazungumzo maanaake ni kwamba maneno yako ni maombi kwao mungu anamwambia musa waambie kama walivyosema masikioni mwangu ndivyo nitakavyowafanyia kwamba mizogo yao itaanguka katika jangwa hili kwa nini kwa sababu wana wa israeli walisema ama mungu atuue katika jangwa hili ama aende akatuulie misri lakini tunachojua ni kitu kimoja sisi ni lazima tufe kwa ho mungu anasema kama mlivyosema ndivyo takavyowafanyia lakini joshua na kalebu waliosema kwamba wanaweza kuingia na kumiliki wao wataingia kwao waliosema hatuwezi walikuwa wako sahihi na waliosema tunaweza wako sahihi swali langu ni hili woo unatumia kinywa chako kusema nini unatumia kinywa chako kusema unaweza ama unatumia kinywa chako kusema hauwezi Si, tunaalika e, mchangie gharama za ya redio ngitualcangie aaazai sina uwezo uwezo hauna sahihi na yule kwamba ninao uwezo uko sahihi tukiwa tunaombea wagonjwa wagonjwa kama nataka kuingia kuombea uwezhko unasema a nsa ina uwezo sauktuaomeawagonwaagoi anasema a nikiombewa tu najua nitapona wote mko sahihi hautapona hautapona ni kwamba kwamba na kwa nikiombewa leo nitapona utapona wote mko sahihi sasa nataka kuingia kuomba kwa ajili ya wagonjwa nataka ufanye maamuzi nakupa sekunde kumi ya kuamua je unaamua nini kwamba leo nikiomba utapona utafunguliwa ama bado unaendelea kushikilia kwamba nikiomba hautapona wala hautafunguliwa kwa, kwa kinywa chako useme kile ambacho unaamini kitatokea niombe wakati unajiandaa tia mkono wako ankttokaatnajianda tonoanye kifua ama kwenye kichwa ama kamate chohmbo kama ni simu kama ni d kama ni tablet, kama ni komputer, weka mkono wako nataka kitu mara moja hapa kwenye mateso mateso kwa sababu kauli yako tumia chako mateso. tumia kinywa kinywa chako kujitoa chako kukubaliana na kinwa katika jina la yesu kristo wa nazareth ninaamuru maumivu yote kutoka katika utosi mpaka kwenye unyayo kutoweka na kuondoka si katika jina la yesu kristo wa wanazaret kuna mwanaume unaniangalia umevaa shati ya mikono mirefu naona kama ni kama rangi ya krim jicho lako la kushoto lina shida alioni katika jina la yesu kristo nguvu za mungu zinaingia ndani ya hilo jicho naamuru jicho funguka katika jina la yesu kristo ninaamuru jicho funguka sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret. katika jina la yesu kristo wa nazaret. yes machozi yanatoka haina shida ndo linafunguka namna hiyo katika jina la yesu kristo wa a ninaamuru kila aina ya kifungo kila aina ya mateso katika ndugu ambaye ananisikiliza kuondoka katika jina la yesu kristo ibilisi na kuamuru to- mikono yako katika maisha ya watoto wa mungu huna ruhusa wala sababu yoyote ya kuendelea kuwazuia wala kuwashikilia katika jina la yesu kristo wa nazareth yes yes sasa hivi sasa hivi ibilisi unaondoka unaondoa na mikono yako kuna watu mnasumbuliwa na mwasho mwasho sehemu za siri katika jina la yesu kristo sasa kwenye sehemu za mapaja pembeni katika jina la yesu kristo hiyo ali ina na kusita sasa hivi rafiki anza kufanya kile ambacho ulikua kufanya kumbuka kile unachokisema ndicho anza anza kumshukuru bwana yesu mwambie asante kwa uponyaji wako wako kufanya kufanya kile ambacho kagua angalia mwili utakuta utakuta maumivu yote yametoweka viungo nhoaous aaonaaoot vimeachilia vime na nawewe ambaye jicho lako limefunguliwa la la kushoto kushoto tuandikie tuandikie ama tupigie ama tupigie tupigie simu simu sema ni ni ni ni ambaye uliomba jicho jicho lako limefunguka kwa sababu uhakika uhakika hiyo wala sio ilikuwa hilo okay tuandikie tujulishe tupe ushuhuda wa kile ambacho bwana amefanya ili tuweze kuwashirikisha watu wengine tuko sawasaa rafiki usikae kimya na ushuhuda wako ushuhuda wako ni itanyenyua imani ya mwingine aweze kupokea na nayee nani muujiza wake mpaka hapo tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huko kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atatambisha ibilisi majini mizimu pepo pamoja na na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi kaa mikono yako yakounangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upendo wa shilingiupig س م ان م مبل اربن مبل او سفول س سب م ان مبل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika aplcas pamoja na kuigoaast kwa maswali maombezi Ama am kutoka to talk about the importance of the importance of the importance the the