vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa sababu ya kristo alichokifanya kupitia msalaba wake hakuna cha myahudi tena wala myunani amna cha misraeli wa mwilini wala mchaga wala mpare sisi sote tunapozaliwa mara ya pili tumekuwa mtu mpya mmoja ndani ya kristo o ile habari ya kusema kwamba ael ni ni, ni, ni, ni, ni, ni, ni ni wapendelewa wa bwana iliishia baada ya yesu kuja akafa na kufuka kile kilichokuwa kinatutenganisha ambacho ni torati ya musa ambayo ni amri kumi anasema kile kiambaza kimeondolewa na sasa hivi sisi tunapomwamini yesu kristo tunakuwa mtu mmoja mpya Dani e a Cristo. upote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka rafiki kufikiri kwako kuna mchango una kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri kufikiri kufikiri vizuri ni kufikiri kama kama kristo kristo na ili uweze kuwa mwanafunzi wa kufikr vizui ufi kma risto nail na uezusaafaafalakufuatl na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu tumeanza kuangalia uchambuzi wa barua ya paulo kwa filemoni uchambuzi wa kitabu cha filemon na tumekusha kuangalia mambo kadha wa kada, na nikukumbushe tu kwamba tumeanza kwakuona kamba paulo anasema kwamba ee ni mtenda kazi pamoja na Philemon. na tukaangalia mtendakazi ni wanamnagani katia bbi nendakaiakam autendi kai na mungu na kama hautendi kazi na mungu basi kazi na na leo ni munguas iainatenda kazianaleo ataatusogee kidogoalzuumia habai ya shambaaeoneonkaayakuendelea uumbse aba tunapatikana pia kwa njia ya video tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe lakini pia utakapoangalia video yyote tunaomba uweze kulike pamoja na kushare na kama utapenda kupata mafundisho yayo kwa njia sauti basi tunapatikana katika gle pocast podcast na katika spotify nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimuhuruma gadi Uh, ni na pia utakapofika na kusikiliza usiache kub pia usiache kushea na watu wengine ili watu wengi zaidi waweze kufikanakelii kumbuka tu mafundisho yetu kwa njia ya sauti audio ni m MB mb4 tu na vivo hivyo pia tuna mafundisho katika, katika, katika e, facebook kuna grupu pia linaitwa mwanafunzi wa kristo lakini pia tuna posti, e, mafundisho pia katika, katika instagram am pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi na kama napenda kupata mafundisho haya pia kwa njia ya whatsapp ama telegram pia kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba 78 9 5 24 mbl 789 t 24 mbl nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo nitoe shukrani za dhati kwako ati iot kimasisha wniusklza na mafundisho mafundisho ya pini na kweli zaidi ya ya ya kristo kuwashirikisha kile ambacho mwenyewe umejifunza asante sana sana kwa kwa kwa uaminifu wako shukrani za dhati pia kwako unasikiliza mara mara kwanza kwanza kama nikupe angalizo kwamba yako tofauti kuahik yamelenga kumsaidia mtu ambaye ameingia katika uhusiano na mungu kupitia agano jipya yaani agano la bwana na mwokozi wetu yesu kristo kuweza kuishi maisha ya imani ndani ya ufalme wa mungu kwa hiyo tunashughulika na mtu ambaye amezaliwa mara ya pili ambaye anaishi ndani ya ufalme wa mungu tunamsaidia aweze kuishi kwa imani kwa hiyo hatufundishi hatufundishi values tuseme hatufundishi tabia njema namna ya kuenea na ahusiaaatunafundisha na namna ya kuishi ndani ya ufalmu wa mungu kwa imani tunafundisha namna ya kuhusiana na mungu kwa imani ambayo ukiweza kwa imani ukaweza kuishi mani tabia yako itakuwa nzuri sio tu mbele ya mungu lakini pia mbele ya wanadamu o na mambo ambayo ni tofauti na vile kuyasikia badala ya kuzima radio ama group tafadhali nipe siku tatu mfululizo ukisikiliza na kuhakikishia baada ya po utaweza ku utaweza kuona na kuelewa kile ambacho mungu alikifanya kupitia kristo nawe utaanza kuishi kwa imani na maisha yako atakwenda katika uwanda mwingine kabisa nitoe shukurani za dhati pia kwako wwe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako maombi yako anateta tofauti kubwa sana usiache endelea kufanya maombi haya unaleta mabadiliko makubwa kuliko ambavyo wee mwenyewe unafikiri nitoe shukrani za dhati pia kwako wewe ambay umekuwa injili kwa njia ya redio kwa kwa maana ya kwamba mapato yako sadaka yako ya upendo kila mwezi umekuwa ukishiriki kutoa ili watu wengi waweze kufikiwa zaidi nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako na kama unanisikiliza na haujafanya maamuzi basi ya kuchangia gharama za injili kwa njia ya redio ningekutia moyo ingia kwenye maombi bwana akikupa tiki basi kufanya hivyo kwa kadri ambavyo amekujalia kupitia neema yake lie aaye kua basi nataka tuendelee moja kwa moja na somo letu e, tunachambua kitabu cha filemon tulikuwa ule mlango wa kwanza k kwa nataka tuenda kwenye mlango wa kwanza filemoni mlango wa kwanza tutaanza ule mstari wa kwanza anasema <coughs> paulo mfungwa wa kristo yesu na timotheo aliye ndugu yetu kwa filemoni mpendwa wetu mtendakazi pamoja nasi kwao filemoni alikuwa ni mtendakazi pamoja na paulo na kipindi kilichopita tukajiuliza swali tukasema ok paulo alikuwa ni mtendakazi wa namna gani ili kupata hilo jibu tukaenda kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa tatu na mstari ule wa tisa lakini tukasoma kwenye bibilia tafsiri ya neno kwa sababu napenda amesema mtendakazi Yeah. E, kwa sababu ya kawaida anasema maana sisi tu wafanyakazi kwao nataka baa wafanyakazi t na lile lile mtenda kazi kwa hiyo kwenye tafsiri ya neno anasema hivi eh, wa korintdho 39 kwa kuwa sisi tu watenda kazi pamoja na mungu ninyi ni shamba la mungu jengo la mungu jambo zuri kabisa anasema sisi ni watenda kazi pamoja na mungu alafu anasema ninyi kwa maana ya watu ambao tumewahubiria injili mkaamini mkaokoka mkazaliwa mara apili, mka ya pili mkaja mka ndani ya ufalmu wa mungu mkaja mkaanza kujifunza ili mweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ninyi ni shamba la mungu ninyi ni jengo la mungu na jana nikakuonyeshaa kipindi kilichopita nikakuonyesha kwamba <clears throat> kwa habari ya shamba bwana yesu ana tuliona kwenye, kwenye, kwenye labda tukaangalie tusizungumze tu hivi hivi tukaangalitusizungumz hhkwenye tena t tmtay na mstari ule wa hadi hadi mstari ule wa mata anasema hivi naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuhihubiri habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina anasema na alipowaona makutano aliwahurumia kwa sababu walikuwa wamechoka na kutawanyika kama kondoo wasio na mchungaji 7 ndipo alipowaambia wanafunzi wake mavuno ni mengi lakini watendakazi ni wachache basi mwombeni bwana wa mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake na jana nikakwambia kwamba uh, bwana wa mavuno ni roho mtakatifu kwa hiyo bwana yesu anapoona makutano anawahurumia kwa sababu kwa wakati huo alikuwa yeye ndio mtendakazi pekee aliyekuwepo shambani na kwa manao anawaambia mitume waumwombe bwana wa mavuno apeleke watendakazi shambani kwa nini kwa sababu mavuno ni mengi kuliko watendakazi na hichi ndio kitu ambacho wakristo wengi hawaelewi hatuna shida shi. tatizo tulilonalo katika kueneza na kupanua ufalme wa mungu hapa duniani sio kwamba eh, watu hawataki kuokoka watu hawako tayari kuokoka si kweli bwana yesu anasema mavuno ni mengi kwamba watu ambao wako tayari kuokoka watu ambao wako tayari kuzaliwa mara ya pili ni wengi kuliko watu ambao wako tayari kutenda kazi pamoja na mungu kuhakikisha kwamba hizo nafsi zinavunwa na kuletwa katika ufalme wa mungu infacti ukisoma kwenye una aja yakwenda ukisoma kwenye yohana mlango wa nne utaona kuanzia mtarlwa than ha pale utaona bwana anasema kwamba hamsemi bado miezi minne mavuno yaje anasema tazama mimi nawaambia nweni macho mwangalie mashamba mesha meupe kwa sababu mavuno yako tayari ko watu wako tayari kuvunwa kuja kuingia ndani ya ufalme wa mungu wako tayari kuzaliwa mara ya pili lakini shida tulionayo ni watenda kazi watu wangapi wako tayari kwenda kutenda kazi labda nikuulize kuulizie wewe unanisikiliza tangu umeanza kujifunza kupitia vipindi vya neema na kweli mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli umeshawashirikisha watu wangapi hicho ambacho umejifunza umeshawahamasisha watu wangapi waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli si sasa bwana yesu hapa anasema anaangalia makutano anaaonea huruma kwa sababu mtendakazi ni yeye peke yake ko watendakazi ambao anasema tumwombe bwana mavuno apeleke watendakazi katika mavuno yake ni watu ambao wako tayari kuhubiri injili kuponya wagonjwa madhaifu yote magonjwa yote kutoa pepo lakini pia nakufundisha watu hao ndo aina ya watendakazi ambao wanahitajika sasa nikakwambia kipindi kilichopita kwamba katika ulimwengu wa roho hakuna nyutr hakuna kukaa katikatiusema kwamba mimi siko upande wa huku wa wala upande wa huku nikakuonyesha kwenye, kwenye 12, 30, sikia bsa wanavyosema mata anasema hivi <coughs> matayo 12, 30, anasema anasema hivi mtu asiye pamoja nami yu kinyume changu na mtu asiyekusanya pamoja nami utapanya kwao anasema kama wewe haushiriki katika m- mavuno hauingii katika shamba la bwana na kuvuna nafsi za watu na kuzileta katika ufalme wa mungu kama haushiriki kwa namna yoyote ile wewe uko kinyume na yesu wewe unatawanya si, si, si, si natamani na, kaa ningeelezea vizuri uweze kunyelewa sasa kuna wengine asemami umru umeshaenda sana mimi ni mstaafu mimi nishajichokea nitafanya nini my frindi abrahamu aliitwa katika kazi ya mungu akiwa na miaka sba musa alipewa jukumu la kwenda kuwatoa wana wa israel kutoka misri akiwa na miaka themanini kwa hio wewe bado chamkwale wewe bado mdogo nakumbuka mwaka elfu mbili na kumi na mbili nikiwa nafanya sehemi na mbea kuna mzee mmoja alikuwa anakuja anakaa kwenye sehem aiua nafanya sehem na kuanzia saa tatu asubuhi mpaka saa moja jioni b tuna b saa saba tunaenda tunakula saa nane tunarudi tena huyu mzee wa miaka theamoja alikuwa anakaa asubuhi mpaka jioni na anaandika notes anaandikat miaka h1oj kwa hiyo siju si, si, naneskitiza unasema unaumri gani sidhani kama umefika umri umrihuo ka bado mdogo kabisa haujachelewa bado kwa hakuna neutral hauwezi ukasema mimi, mimi ni vuguvugu bwanayesu anasema chagua uwe moto au baridi ukiwa vuguvugu nakutapika huwezi bwana mimi sikusanyi lakini pia sitawanyi non, non, non. kama haukusanyi hau mavuno kama haushiriki katika uvunaji wa nafsi kama haushiriki katika kuhakikisha kwamba wasu wanaingia katika ufalmu wa mungu wewe unatawanya na bwanayesu anasema wewe huko kinyume chake hasa nikuliza huko kwambipi mwalimu hapo ya nakanyagia kwa sababu amamwalimu mekayagiaoakayagia a wengin tangu umezaliwa mara ya pili tangu umeokoka hata siku mmoja hujawahi kujitoa kwa ajili ya wengine hujawahi wengin katika kupeleka injili kuna wengine mnanisikiliza hapa nanisikilizapa redio kwenye mitandao ya kijamii na mnafahamu mikoa ya kwenu hawajafikiwa na injili hawajafikiwa na kweli ya kristo umekaa unaburudika lakini mikoa ya kwenu kwenu na na kweli ya kristo. Na ya kristo kwenye mikoa kuna radio stations ne huko aoo zasia seme mwalimu najua nini ngoja ni oganize watu wa kanda ya kwetu watu wa mkoa wa kwetu ama watu wanaotokea eneo la kwetu tuwatafute tu namna ya kutafuta nani kupatia vipindi ili, ili vipindi hivi vya neema na kweli viende watu wetu za kufikiwa na hii kweli woo umekaa mjini unaburudika tu nakula kuko kuamrija wakati ungeweza kwa mapato ukai ndugu zako jamaa na marafiki watu kumi, 20, 30, sema, okay. sisi mwalimu nini njo tunataka katika mkoa wetu wa tabora bili ama wengine labda singida singida hiyo ya mwalimu vipindi tutalipa radio station lao singia aawaaweanda vpin utalianaa wakristo mechagua kutawanya kukusanya badusanydo wachaga pia mnanisikiliza <laughs> tu okay turudi kule najua na nimebana sana mpumue kidogo mshishie na maji nanisikilizauachatud ahe unakaba namna hiyo ndio ukweli huo rafiki hakuna nyutro edha huko upande wa mungu ama upande wa ibilisi eda huko upande wa nuru ama upande wa giza eda unakusanya unatawanya hakuna katikati hakuna katikati na nikakuuliza jana muda wako unaotumiaje nguvu zako unazitumiaje mapato yako nayatumiaje maombi yako nayatumiaje je unatumia kuhakikisha kwamba unakusanya kwama nda za watu zinavunwa zinaingia ndani ya ufalme wa mungu ama unazitumia kwa ajili yako wwe ya mwenyewetu twende turudi kwenye wakorento wa kwanza tena tatu haleluya najua sengertukumbushanekumbushane rafiki najua una mid nasema taa kuzimaredio usizime nataakufpusilef na <laughs> okay tuo kwenye tafsiri ya wa wakorinto anz tt nasema kwa kuwa sisi tu watendakazi pamoja na mungu ninyi ni shamba la mungu jengo la mungu k nataka tuangalie habari ya jengo la mungu jengo la mungu twende tuanze kwenye twende kwenye wa pili fmlpwaefeso mlango wa pili alafu ni, ni, ni kastori karefu ka kidogo eee... ntafute wapi ngoja, ngoja nianze nianze nianze mstari tuanze mstari wa, wa kumina moja kwani nini tutasoma mstari wa kumi na moja mpaka mstari wa ishiri na mbili Wafeso, e, e, wa efeso mlango wa pili mstari wa kumi na moja hadi wa shiri na mbili anasema kwa ajili ya hayo kumbukeni ya kwamba zamani ninyi mlio watu wa mataifa kwa jinsi ya mwili mnaoita wasiotairiwa na wale wanaoita waliotairiwa yaani tohara ya mwilini iliyofanyika kwa mikono kumbuka tohara ilikuwa ni alama kwa taifa la israeli ya kushika torati ya musa amri kumi sheria kwao anasema kwamba sisi watu wa mataifa tulikuwa hatuna tohara ya mwilini na israekwa na tohara ya mwilini 1 na mbili anasema kwamba zamani zile mlikuwa hamna kristo mmefarakana ama mmetengwa na jamii ya israeli wageni wasio wa maagano ya adili mlikuwa hamna tumaini hamna mungu duniani kwa lugha nyingine kabla ya kristo kuja kabla ya si kumpokea kristo mungu muumba wa mbingu na nchi alikuwa hana uwalali wa kuingia katika ulimwengu wa damu na nyama na kutenda mambo kwa niaba yetu unasema mungu kivi tnda mabote ya mungu anaweza kufanya yote anaweza yote lakini kuna utaratibu ambao amejiwekea namna ambavyo ame atatenda kazi hapa duniani na hiyo nimeelezea sana kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri kwamba alivoumba hii dunia alimwweka manadamu akampa mamlaka ya kutawala kila kitu kwahilo uka uliju anasema kumi natatu lakini sasa katika kristo yesu ninyi mliokuwa mbali hapo kwanza mmekuwa karibu kwa damu yake kristo kwa maana yeye ndiye amani yetu aliyetufanya sisi sote tuliokuwa wawili kuwa mmoja akakibomua kiambaza chakati kilichotutenga naye akiicha kuondoa ule wadui kwa mwili wake ndio sheria ya amri zilizo katika maagizo ili afanye hao wawili kuwa mtu mpya mmoja ndani ya nafsi yake akafanya amani kwao anasema anasema kwamba kwa sababu ya kristo alichokifanya kupitia msalaba wake hakuna cha myahudi tena wala myunani amna chamisraeli wa mwilini wala mchaga wala mpare sisi sote tunapozaliwa mara ya pili tumekuwa mtu mpya mmoja ndani ya kristo ile habari ya kusema kwamba israeli ni ni e nini ni, ni, ni, ni, ni wapendelewa wa bwana iliishia baada ya yesu kuja akafa na kufuka kile kilichokuwa kinatutenganisha ambacho ni torati ya musa ambao ni amri kumi anasema kile kiambaza kimeondolewa na sasa hivi sisi tunapomwamini yesu kristo tunakuwa mtu mmoja mpya ndani ya kristo kwao usija kwa ukakubali wewe ulizaliwa mara ya pili mtu akaja akakurubuni akakwambia kwamba ae Israel, waisraeli katika mwili ni wathamani ni bora zaidi wana, wana, wana, mbele za mungu kuliko wewe ulizaliwa mara ya pili ulimpokea kristo usikubalian na weongu kwa sababu wote tumekuwa mtu mmoja mpya ndani ya kristo hakuna cha myahudi wala myunani kwa nini kwa sababu wote wanaposikia injili na wote wakamwamini yesu kristo wote wanapata haki ya mungu bure okay anasema naye akiisha kuondoa ule uadui kwa mwili wake ndio sheria ya amri zio katika maagizo ili afanye hao wawili kuwa mtu mmoja ndani ya nafsi yake il afan alafsaa akawapatanisha wote wawili na mungu katika mwili mmoja kwa njia ya moa a na saaa akisa kuisha ul adui aaaa akaja akahubiri amani ke ini mlioka mbali na amani kwa wale wale kwa wale waliokuwa karibu kwa maana kwa yeye kristo kristo njia njia ya kumkaribia baba katika roho mmoja. Kwa kupitia kristo, tumepata maawaiaaa karibia baba katika roho mmoja kwa lugha nyingine roho mtakatifu ndio anaetukamata mkono naye ndiye na anayetupeleka kwenda kwa baba na hiyo njia ya kwenda kwa baba ni yesu kristo kumbuka a mimi ni njia kweli na uzima Kwa yes, njia ni yesu kristo lakini anayetupeleka na kumfanya baba awe halisi katika maisha yetu ni roho mtakatifu ndio maana huwa anawambia watu kabla ya kuingia unavoingia kwenye maombi kabla ya kuanza kuzungumza na baba mwambie roho mtakatifu naomba umfanye baba awe halisi ndani mwangu naomba umfanye baba awe halisi ili navozungumza nae napomwabudu napomsifu nakumshukuru mahitaji yangu kumpatia mahitaji yangu niwe nazungumza na, na ambaye ni halisi yuko ambaye yuko sio kamba niwe nazungumza na hewa okay. 19, 19, 19. Asa, kwa maana kwa yeye kristo si sote timepata njia ya kumkaribia baba katika roho mmoja basi tangu sasa ninyi si wageni wala wapitaji bali ninyi ni wenyeji pamoja na watakatifu watu wa wanyumbani mwake mungu anasema wewe rafiki ulizaliwa mara ya pili tayari wewe ni mtu wa nyumbani mwake mungu wewe ni mwenyeji ni mwanafamilia wa mungu mmejengwa juu ya msingi wa mitume na manabii naye kristo yesu mwenyewe nijiwe kula pembeni ama msingi katika yeye jengo lote huungamanishwa vema na kukuwa hata liwe ekalu takatifu katika bwana katika yeye ninyi nanyi mnajengwa pamoja kuwa maskani ya mungu katika roho kwao anasema kwamba tunapohubiria watu injili wakazaliwa mara ya pili wakaja wakaingia kuwa sehemu ya mwili wa kristo wanajengwa kuwa jengo la mungu kumbuka mungu hakai katika majengo yalio na mikono ya wanadamu isaa66 mara wa kwanza inasema hivyo lakini pia ukienda kwenye kwenye kwenye matendo ya mitume mlango s tfan anarudia hivyo kwamba mungu hakai katika majengo yaliyojengwa na mikono ya wanadamu mungu anakaa ndani ya watu wake anakaa ndani ya watakatifu anakaa ndani ya watu waliozaliwa mara ya pili watu ambao wamempokea kristo kwaio kanisa sio jengo kanisa ni watu kanisa ni mwili wa kristo sasa nafahamu watu wengi sana wameaminisha kwamba kanisa ni jengo haisemi hivyo lile jengwo halina tofauti na ukumbi wa mkutano halina tofauti na kitu kingine chochote lakini mungu anakaa ndani na katikati ya watu wake na anasema sisi tumejengwa kuwa maskani ya mungu tumejengwa kuwa makazi ya mungu to tupite kwenye mistari miwili chapchapu alafu nitakuwa nita namalizia hapo sasa angalia kwenye wakorinto wa pili mlango ule wa sita alafu nitaanza mstari ule wangapi mstari wa kumi na tan Eh, anasema tena pana mapatano gani kati ya hekalu la mungu na sanamu kwa maana sisi tu hekalu la mungu aliye hai kama mungu alivyosema ya kwamba nitakaa ndani yao na kati yao nitatembea nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu kwao sisi tumejengwa kuwa maskani ya mungu sasa twende kwenye petro wa kwanza bil tano nitakuwa namalizia tahitimisha kitu hapo anasema ninyi nanyi kama mawe yaliyo hai mmejengwa muwe nyumba ya roho ukuhani mtakatifu mtoe dhabihu za roho zinazokubaliwa na mungu kwa njia ya yesu kristo kwa hio kwa lugha nyingine rafiki nini kwamba mtendakazi pamoja na mungu ni mtu ambaye sio tu kwamba anashulika katika shamba la mungu kuhakikisha kwamba watu wanavunwa nasi zinavunwa na kuingia ndani ya ufalme wa mungu lakini pia hawa watu wanapokuja wanafundishwa na kueleweshwa kwamba sasa wao wamekuwa ni hekalu la mungu waekua ni hekalu mtakatifu wamekuwa ni nyumba na maskani ya mungu na kwa sababu hiyo kuanzia skuhioanatakiwa nini kwamba wao wamekuwa ni makuhani akuhani watakatifu ambao wanatakiwa watoe dhabihu za kiroho nini kwamba midomo yao waanze wampe mungu za kuzunumza wape mnguhab zasifa ganaosma anaabasi nini ni mzao mteule ukuhani wa kifalbe taifa takatifu watu wa milki ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake fadhilizak aliwaita moke ain ataajabuo mstari huo huo kwenye bibilia ya habari njema uo mstari wa tisa anasa lakini nyinyi ni ukoo mteule makuhani wa mfalme taifa takatifu watu wake mungu mwenyezi mlioteuliwa kutangaza matendo makuu ya mungu aliyowaiteni kutoka gizani katika mwanga wake mkuu sikia oma anasema lakini ninyi ni taifa teule ukuhani wa kifalme taifa takatifu watu walio milki ya mungu mlioitwa ili kutangaza sifa zake yeye aliyewaita kutoka gizani mkaingie katika nuru yakiajabu oanasema kwa kwamba sisi tumeitwa kutangaza sifa za mungu kutangaza matendo makuu ya mungu aliyoyafanya kupitia yesu kristo kuhakisha kwamba injili ya kristo inasonga mbele ili watu wengi zaidi waamini wanapoamini wanavunw kuingia katika ufalme wa mungu wanapoingia katika ufalme wa mungu wanajengwa kuwa jengwa kuwa masukani ya mungu mahali ambapo mungu anakaa sasa angalia anasema mmetoka gizani mkaingia katika nuru hakuna, hakuna katikati hakuna nyutro edha wewe ni nuru ama ni giza kwaio my frendi iko namna hii kama haushiriki katika kuhakikisha We, watu wanavunwa na kuingia katika ufalme wa mungu maanaake ni kwamba bwanawetu amesema unatawanya lakini pia kama haushiriki katika kuhakikisha kwamba watu wanajengwa kuwa maskani makao nyumba ya mungu katika roho maanaake ni kwamba wewe basi unamjengea ibilisi nyumba hasa ni kuulize rafiki wewe ni nyumba ya nani wewe ni nyumba ya mungu aliye hai ama wewe ni nyumba ya ibilisi muuaji je unaenenda kama kuhani mtakatifu kwamba mdomo wako ukifungua maneno yanaotoka katika kinywa chako ni maneno ya kumsifu mungu ni maneno ya kutangaza matendo makuu ya mungu aliyofanya kupitia yesu kristo na kazi yake ya msalaba je ni maneno ambayo yanawajenga na kuwaimarisha watu ama ni maneno ambayo yanamfanya kazi ya mungu ionekane duni alafu yanamkuza na kumtukuza ibilisi zaidi unadhani ukishinda kwa mfano unafundisha labda kwenye redio ama kwenye mitandao ya kijamii ama huko kwenye mkutano wa nje wa injili unazungumza kazi za ibilisi zaidi kuliko kuzungumza kazi za mungu alizozifanya kupitia yesu kristo wewe unafanya kazi ya nani unaanza ku nakuambiawaeboyeo nyumba ya mungu aiaa aaa uhaa jema zinazomuhusu yesu kristo lakini kuwa nyumba ya shetani unasikia kazi za ibilisi kwao wewe unaeshinda kusikiliza kazi za ibilisi na shuhuda za ibilisi nilikuwa mchawi nikawa hivi nilikuwa mwanga nikawa hivi wewe bila kujijua unajengwa kuwa nyumba ya ibilisi sasa le nataka ufanye maamuzi unaamua nini unaamua kuwa nyumba na maskani ya mungu ama unaamua kuendelea kuwa, kuwa nyumba na maskani ya ibilisi nani anakaa katika ekalu lako ni mungu aliye hai kwa njia roho mtakatifu ama ni bilisi anakaa katika ekalo lako kwa njia ya mapepo wee ndonaweza kuamua na kama unaisema du nimeshtuka nataka kuama kambi fanya maombi yafuatayo sema mungu wa nimesikia habari njema leo nimejua umeniita niwe nyumba yako kwa hiyo leo nachagua kuwa nyumba yako ninampokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana ya kuanzia sasa mimi ni hekalu la roho mtakatifu rafiki kama umefanya maombe mafupi kabisa inakukaribisha katika familia ya mungu tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na mwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atatambisha ibilisi majini mizimupepo na, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi mikono kaamikono yakounangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa yako ya upendo wa shilingisupigb saudi س م تان م مبل اربن مبل او سفول س سب م ان مبل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia katika aplcas pamoja na kuigoaast kwa maswali maombezi Ama woku kakika zusung balimbaly mbalimbali to pigi a tin numba. ine. the in the bili.