vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nitakapoanza kufundisha wengine kile ambacho mimi nimefundishwa nitakapoanza kuhamasisha wengine waweze kusikiliza mafundisho kama vile mafundisho ya kristo kupitia vindu vya neema na kweli maanake ni kwamba automatikali anahesabika kwamba mii ni askari wa kristo na kwa maana hiyo ufalme wa mungu unawajibika kunyihudumia kwa sababu anasema hakuna askari anayekwenda vitani kwa garama zake mwenyewe fla kwenye biashara yangu amba kuna mkwamo unaanza kwenda wengine mna biashara kwenye biashara yako mafundisho ya mafundisho ya kristo kristo biasharayao kwai neema na kweli wote pale wulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile wetu wetu kumbuka tu mafundisho yanakuja kwako kila siku muda kusklzakile ambahotandaliakmuk fnh o kkkwlngo a kujen n imani yako ili cha l cha m wa wakrist kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama Krista, uweze kama, kama kwako kwa rafiki kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu ama uchambuzi wa kitabu cha filemoni barua ya filemoni tuko kwenye mstari wa kwanza tu kitabu cha filemon kuna mlango mmoja lakini tumeshazungumza mambo mazuri kabisa ambayo ninakushauri uende ukayasikilize tena e, kwamba ufanye maamuzi je wewe unakusanya ama unatawanya unajenga ama unabomoa kwa hiyo maamuzi ni wakwako baada ya kusema hayo basi ni kukumbushe tu kwamba uh, E, e, kwamba leo tunaingia tunapiga hatuakuongea tuna mambo mazuri kagaima a mani na, na, na unoat fasaua liozetu ni mb ne, mb n tu nakwomanayo kwa wiki nzima kabisa utakua umetumiaa anya nao ungependa kupata mafundisho a kwanaitawaafn warinakatma me mpiaing ta namba a utaunganishwa pia usisahau katika tuna wa jina taaa aafnaana nako pia tunaposti mafundisho kwa nini tunakaba kote kote ili usiwe na siku utakaposema mbele ya kristo tunahakisha kwamba mafundisho yanafikia watu wengi kadri inavyowezekana baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati pia kwako kwa wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo lakini zaidi ya ute umekuwa ukihamasisha wengine asante sana kwa kufanya namna hiyo na kwa kwakua sa tumepanua uigo basi unaweza ukamsaidia mtu yeyote akaeza kukutana na mafundisho haya iwe ni kwa njia ya youtube we ni kwa kwanjia a ai kaja a kwa njia ya kwa njia ya ni kwa njia ya gram kote tunaot tunapatikana na tutaangalia kama tukiona vipi tunaweza kuingia pia na kwenye twitter tukaisha kwamba kote kabisa tunaaba e, lengo nini lengo ni kwamba watu wafikiwe na kweli ya kristo asante sana kwa kuhamasisha watu lakini nikutie moyotunasiliza kwa mara ya kwanza na nikupe angalizo dogo kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na mafundisho uliozea kuyasikia hivyo utakaposikia lugha iko tofauti kidogo na ulivyozoea tafadhali usizime redio yako wala usi katika grupu. tafadhali nipe siku tatu mfululizo usikilize kile ambacho tunakizungumza na nakuakkishia atakusaidia uweze kuelewa ili uweze kuelewa namna unavotakiwa kuishi maisha yako kwa imani ndani ya ufalmu wa mungu sasa sasaunahus na mungu kupitia jipya la bwana ada kusema hayo nikushukuru pia ukifanya maombi kwa ajili wa wasikilizaji vipindi wa vya neema na kweli, kwa ajili ya pamoja timu yangu nasema asante sana maombi yako san tofauti kubwa kabisa usiache usichoke endelea kumbuka ndelamb aoombe mlanowa na wasa mlango wa kwanza, wa anza mstaiwat adiwa nitoe shukrani pia za dhati kwako kwa wewe ambao umefanya maamuzi yakua wa vipindi vya neema na kweli kwamba kila mwezi umetenga kiasi cha fedha kwa ajili ya kuchangia injili kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa ili watu wengi zaidi wa na zaeutlumbuk kuna watu hawana namna nyingine ya na kweli kwa njia ya redio hawana uwezo wa kununua simu za kisasa na wengine hata wana simu za kisasa lakini hawana uwezo wa kupata data ili kwa hiyo wewe unaposhiriki kuchukua sehemu ndogo sana ya kile ambacho kujalia na kuleta ili tuweze kuafikia kwa njia ya redio basi unakuwa umefanya kazi njema na maisha to anabadilika hivyo kama ujafanya maamuzi basi akuwa vindi vyaneema na kweli nkusi uweze kufanya namna hiyo ingia kwenye maombi muulize bwana yesu akupa ndio basi aanza kuwa pn kwa kiasi ambacho rohmtakatifu taa mtia ndani ya moyo wako baada ya kusema hayo taatuendele na somo nilisakukumbusha kipindi cha jana ni kipindi cha kipindi leo kwamba kuna baadhi ya ya ya watu ambao wamechukua kitabu nguvu ukiri aa, sehemu ya kwanza chaabshkipindi chao ukii nini faida za ukiri ukiri unatendaje kazi kanasehemu ya pili tumekuandikia mbalimbali mbali za ib ili w usaidia katika maisha yako kuna ukiri nyingi kwa una ya andoa, kuna ukiri umu, una ya ndoa kubeba mimba ya watoto labda wanasinzia vizuri wanaanguka kuna hukii madni kma nao biashara ukiri wake ndani kama una ela, ukiri wake umu kama unadaiwa una, una una madeni madeni yako yao nadooaifanyi kazi vizuri kuna kuna ukiri nadolora, vizuru, kuna ukiri wake huko mbalimbali lakini kwa sauti sio ukiri kimia kimia. kwa mfano niko kwenye ya na nafanya ukiri wa baraka ningekiri mara tatu nawe nyumbani kwako naaaama mimi nimekombolewa kutoka katika laana ya torati, na sasa baraka ya aaham inafanya kazi katika maisha yangu na bwana anafurahia ustawi wangu na kwa kuwa mimi ni mzao wa aabraham baraka ya bwana imenifanya kuwa tajiri wa fedha dhahabu biashara nyumba ardhi vyombo vya usafiri na kila kitu chema mimi nimekombolewa kutoka katika laana ya orati na sasa baraka ya abraham inafanya kazi katika maisha yangu na bwana anafurahia ustawi wangu na kwa kuwa mimi ni mzao wa waabraham baraka ya bwana imenifanya kuwa tajiri wa fedha dhahabu biashara nyumba ardhi vyombo vya usafiri na kila kitu chema mimi nimekombolewa kutoka katika laana ya torati sasa baraka ya abraham inafanya kazi katika maisha yangu na bwana anafurahia ustawi wangu na kwa kuwa mimi ni mzao wa aabraham baraka ya bwana imenifanya kuwa tajiri wa fedha dhahabu biashara nyumba ardhi vyombo vya usafiri na kila kitu chema kumbuka kila ukiri unavoanza unaanza katika jina la yesu sasa kumbuka tunafanya mara tatu unavyofanya namna hiyo inasababisha mabadiliko ndani ya moyo wako inasababisha imani yako inahuika ina, ina lakini zaidi yayote nasababisha malaika waingie kazini mtakatifu aweze kuunga mkono maneno yako yako na unaanza kuumba wako kwa kabla ni ni ni vizuri sana, na usiku ni vizuri sana sana usiku mzima jinsi maisha mwalimu kitabu cha nguvu ya ukiri kama nakala shilingi inasababishamtakatifuawezekuna na ooaanzaakuaaabaianaaeza na na na wako wa mawa, wa kufanya wamepelekewa vitabu wa kwa we. na wewe kama na kalako, baada ya la wa tunaanza barua paulo rafiki yake aae anasema hivi paulo mfungwa wa kristo yesu na timotheo aliye ndugu yetu kwa filemoni mpendwa wetu mtendakazi pamoja nasi mstari wa pili na kwa asia ndugu yetu na kwa arkipo askari mwenzetu na kwa kanisa lililo katika nyumba yako sasa kuna mambo mawili apandao nizungumze kuna habari ya askari mwenzetu arkipo askari mwenzetu na kwa kanisa lililo katika nyumba yako nianze na hiyi habari ya kanisa kama livyokuwa nikizungumza katika kipindi kilichopita kwamba mungu anakaa katika nini anakaa anaka ndani ya watu wake hakae katika nyumba iliojengwa na, na matofali lakini anakaa ndani ya watu waliokoka watu waliozaliwa mara ya pili hilo ni la kwanza lakini nataka uone kitu kimoja wakati kanisa linaanza na ndiotaratuakutana katika nyumba kumbuka kanisa linaanza na mtu mmoja mtu mmoja ni kanisa kwa hiyo kuanzia mtu mmoja kwa sababu e, bwana yesu aliuliza mitume katika matayo kumi na sita watu wanasema kuwa mimi ni nani petro akaj akasema wewe ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai bwana yesu akamwambia petro sio dana yaa mefunliaibali ni baba yangu aliye mbinguni nami nasema e ndiye petro, petro. katika mwamba huu nitalijenga nitali kanisa langu na milango ya kuzima litalishinda kwa hiyo kanisa ni mtu yeyote ambaye amepata ufunuo kuhusu kristo hii staili iliyoko sasahivi yakuwa na mikanisa mikubwa nawatu elu ta el i eluishiii lu hai l thlahi l ba ni stai ya katika nyumba na kama ungekuwa a m ni mwalimu unafahamu walim nafahnashrika na slazima la elimu unafahamu darasa likishakua na watoto zaidi zaia a ni shida wote kuelewa maana kwa mfano ukienda kwenye shidaote kuelewainda enye vo vetu vkuusasa darasa maana wanafunzi wengi wamekuwa vilaza nasema kwa upendo tu haleluya si t zinazotoka katika vyuo vyetu vikuu sasa hivi ni mbovu kabisa sio nzuri ili linajulikana wala sio siri ili linajulikana wala sio siri ndio maana wakati wakatif kuna chua nadhani kule dodoma kule ama kuna program fulani fulaniliwa imeanzishwa mwheshimiwa rahisi akafunga akasema ni vilaza watupu watu nuna lakini ukoli ndio huo kwamba kalit ya watu wetu wauwanaofuzu elimu ya shahada na shaada nashaada na auzamivu sahivi hivi ni ni mbovu kwa sababu darasani ni watu rundo kwa kanisa lilivoanza mwanzo walikuwa manyumbani kuna watu wengi mnanisikiza mnaniskizaa mwalimu tumejua kweli keliyakristo tunaielewa lakini hatufiti sehem nyingine anza nyumbani kwako angalia angalipana na kwa asia ndugu yetu na kwa arkipo askari mwenzetu na kwa kanisa lililo katika nyumba yako ka kanisa lilikuwa linakutana nyumbani mwafilemon ka kanisa sio lazima mkawe na mjengo kule kuna watu wanaangaika mungu amekupa wa ufunuo tayari umeshakimbia umeenda kuchukua vimfuko vi vyako vya st ya blu unazungusha apo nasa unaanzisha kanisa anza nyumbani kwako my friend shirikisha watu neno nyumbani kwako fundisha ao watu nyumbani kwako kanisa linakutana nyumbani hii kuwa na nini meeta nini usajili usajili ni kwa ajili ya serikali ili serikali waweze kuregulate lakini otherwise kanisa linaanzia nyumbani mtu mmoja anapopata ufunuo kwamba yesu ndiye kristo mwana wa mungu aliye hai huyo mtu anaf anafuzu kuwa kanisa na kupitia huyo mtu wanayesu anasema kwamba atalijenga kanisa lake na milango ya kuzima taweza kulizua hilo kanisa maaa kuna watu pia kwenye swala la kanisa wamebinafsisha wanafikiria kwamba ni watu fulani fulani wenye namna fulani fulani wanatakiwa kuwa kanisa kanisa sio cheti cheti ni kwa ajili ya serikali za serikali wapi kwenye bibilia ulisoma kwamba kanisa lilivyoanza mungu akatoa cheti no cheti ni kwa ajili ya utaratibu wa serikali ambao umewekwa ili waweze kujua nani yuko wapi kwaio kuwa na cheti kuwa na usajili aikufanyi ka kanisa unakuwa kanisa kwa sababu umezaliwa mara ya pili kwa kuwa umepata ufunuo wa kristo hiyo ndio inakufanya kuwa kanisa hasa nisiongee sana hapo msikaandushie mawe kwa ni kwamba makanisa yauwa nakutanika nyumbani lakini pia anasema na kwa arkipo askari mwenzetu anamaanisha nini tuende kwenye timotheo wa pili tuangalie habari ya askari kidogo timotheo wa pili alafu mlango ule wa pili tutaanza mstari wa kwanza angalia anavyosema anasema basi wewe mwanangu anamwandikaa timotheo uwe hodari katika neema iliyo katika kristo yesu na mambo yale ulioyasikia kwangu mbele ya mashahidi wengi hayo uwakabidhi watu waaminifu watakaofaa kuwafundisha na wengine ushiriki taabu pamoja nami kama askari mwema wa kristo yesu hakuna apigaye vita ajitiae katika shughuli za dunia ili ampendeze yeye aliyemwandika awe askari hata mtu akishindana okay. kwa anasema kwamba timotheo wewe ni askari mwenzangu katika nini katika vita lakini anasema kwamba hayo mambo niliokufundisha tafuta watu waaminifu wachache uwakabidhi wafundish wa pili anasema na mambo yale ulioyasikia kwangu mbele ya mashahidi wengi hayo uwakabidhi watu waaminifu watakaofaa kuwafundisha na wengine kabidhi watu waaminifu watakaofaa kuwafundisha na wengine kwa hiyo anasema kwamba askari wa kristo ni mtu ambaye anasikia mafundisho ni mtu ambaye amefundishwa naye anatoka anakwenda kufundisha wengine ili hiyo kazi iweze kuendelea kwa nini kwa sababu anaezasema mmoja mkaubiri njili kwa kila kiumbe na mbili mataifa bilikafanya mataifaoteua wanafunzi o haitoshi tu e kusikiliza pasipo kwenda kuhamasisha wengine nao wasikilize pasipo kwenda kuwashirikisha wengine kuwafundisha kile ambacho ambachowenyee umejifunza unapoanza kuwafundisha wengine kile ambacho umejifunza na kuwhamasisha wengine wasikilize mafundisho kama aya mafundisho ya kristo kupitia vya ya na kweli unathibitisha kwamba we ni askari wa kwamba we ni askari wa wa kristo unathibitisha kwamba ni kristo na ni la muhimu sana na ukianza kufanya hivyo my frendi hujue kitu ambacho unasaamisha katika maisha yako mambo yako yote yaliyokuwa yamekwama vitu ambavyo kwa viendi vinaanza kwenda kwanini nitakuonyesha sni so, ukaangalie kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa tisa mstari wa saba sikia paulo anavyosema anasema ni askari gani aendae vitani wakati wowote kwa garama zake mwenyewe ao kwa, kwa lugha nyingine ntakapoanza kufundisha wengine kile ambacho mimi nimefundishwa nitakapoanza kuhamasisha wengine wawezekusikiliza mafundisho kmavile mafundiho arist kupitia pindi vya eemanakeli maanaake ni kwamba anahesabika ama kwa mii ni askari wa kristo na kwa maana hiyo ufalme wa mungu unawajibika kunyudumia. kwa sababu anasema hakuna askari anakenda vitani kwa gharama zake mwenyewe mwenyewea kwenye biashara yan Kwenye biashara yako kwani mafundisho kwa mafundisho ya usinunue shilingi usiweke dukani ukaweka mtu fnshuanoa kuua ana nye mgahawa wako anaoua kenye biasharayako anakutanaahio keli aisto naza kufunu fung ofayahaasaiwakisto na, Bila mdumuna, hivyo askari wa na kwa mani, hakuna askari anaekwenda vitani kwa garama zake mwenyewe ufalme wa mungu unawajibika hiofaluawab inawezekana una bajajitaed hey, kwenye bajaji weka mafundisho haya inawezekana una pikipiki toyo t sa zaekaa mafundisho atu wasikilize kijiweni kwa kwanini aeki kakufanya hivoaetiisha ni askari wa kristo na kwa ufalme wakrist as ful ai ni askari wa kristo askari wakrist amna a <laughs> kama wewe sio askari wa kristo ndeni maanaake e ni askari wa ibilisi maanake bwanaweza anasema kama haukusanyi pamoja nami maanaake ni kwamba unakusanya kama haujengi pamoja nami maanaake ni kwamba unabomoa kwa kama vita upande wangu maanake iamaa kwa kinyume changu na namimi najua kabisa ni askari wa kristo, kwa yoi yoi wa kristo kristo kama askari anza kuhamasisha watu wafuatilie kweli ya kristo anza kuwafundisha watu kile ambacho mwenyewe umejifunza kwenye kwenye biashara yako, biashara yako napenda kuna ndugu mmoja hapa chanika moto huyu jamaa naweka kwenye mhoenee jfun kama biasaaodgu usiingie mbona wengine wanaweka nyimbo za wa redio jabuwatangazajiwaedmboanazungumza vit bat vijui k jamaa anachomeka kwenye dadaaake watu anakula watu wanabadilika wat wanafunguliwamaanake eye ni askari wa kristo na ndio maana kwenye hesabu zake za daadaa zinalipa kwa nini kwa sababu yeye ni askari wa kristo na kwa ufalme wa mungu unawajibika nawajibika kwamba anapata kipato kinachotakiwa ziada ya kujazwa kusukwasukwa kushindiliwa na kumwagika okturudi okay, kwenye filemoni aumenyeelewa ha, haleluya tuko filemoni mlango ule wa kwanza tuikuwa tumekata kona kidogo tuikuwa tumeangalia pale mstari ule wa pili mstari wa tatu neema na iwe kwenu na amani zitokazo kwa mungu baba yetu na kwa bwana yesu kristo mstari wa nne anasema namshukuru mungu wangu siku zote katika, nikikukumbuka katika maombi yangu nikisikia habari za upendo wako na imani ulionayo kwa bwana yesu na kwa watakatifu wote sawa so, anasema nikikumbuka nikisikia habari za upendo wako na imani ulionayo kwa bwana yesu na kwa watakatifu wote sasa hili tuliweze kuliweka sawa hili tu tukasome sehemu bili tutasoma wakolosai fu baadae tutaenda kwenye waefeso tuenda kwenye wakolosai mlango wa kwanza nkataa nikuonyeshe anavyozungumzia imani na upendo wakolosai mlango wa kwanza mstari ule wa nalenga mstari wa ngapi mstari wanne wa akie taza watatu anasema hivi twamshukuru mungu baba yake bwana wetu yesu kristo siku zote tukiwaombea tangu tuliposikia habari za imani yenu katika kristo yesu na upendo mlionao kwa watakatifu wote sasa n aasaa tunamshukuru mungu baba yetu baba yake bwana wetu yesu kristo siku zote nikiwaombea moja nizungumza kitu kidogo harakaaraka hapa rafiki kumbuka sisi kama wakristo tumeingia katika uhusiano na mungu kupitia agano la bwana na mokozi wetu yesu kristo ko yesu kristo ndiye alituingiza katika uhusiano na mungu kupitia damu yake ya thamani na ndio maana katika nyaraka za mitume hukuti sehemu hata moja ambao wameanza wakusema mungu wa abrahamu isaka na yakobo kwa nini kwa sababu sisi hatujaingia katika uhusiano na mungu kupitia abrahamu isaka na yakobo sisi tumeingia kupitia yesu kristo taifa la israeli waliingia uhusiano na mung t abrahamu isaka na yakobo ndio maana katika gano la kale wanasema mungu abrahamu isaka na yakobo katika agano jipya tunasema mungu na baba wa bwana wetu yesu kristo kwa nini kwa sababu yesu kristo ndiye aliyetuingiza katika uhusiano na mungu kwaio nataka nikufundishe uanze kuzungumza lugha ya gano jipya maanake kuna watu wameokoka le bada wanazungumza lugha ya gano la kale wanasema mungu abrahamu isaka na yakobo tunakujia mbele zako leo i tuna sauti zetu tutusikie mungu abrahamu ya atakusikia sababu anakuhurumia lakini wewe ujaingia katika agano na yeye kupitia abrahamu isaka na yakobo wewe umeingia katika uhusiano na yeye kupitia agano la damu na bwana ya bwana na mokozi wetu yesu krist kao yesu kristo nd lkuingiza katika uhusiano na mungu kanisama niliweka tu hilo hapo lakini sasa turudi tena pale kanasema tunamshukuru mungu baba yake bwana wetu yesu kristo siku zote tukiwaombea tangu tuliposikia habari za imani yenu katika kristo yesu na upendo mlionao kwa watakatifu kwao imani ni kwa yesu kristo ama kristo yesu na upendo ni kwa watakatifu tne tukaangalia pia pointi hiyo inazungumzwa katika uh, waefeso waefeso mlango wa kwanza mstari ule wa kumi na tano profeso mlango wa kwanza mara 1 anasema hivi kwa sababu hiyo mimi nami tangu nilipopata habari za imani yenu katika bwana yesu na upendo na pendo lenu kwa watakatifu wote siachi kutoa shukurani kwa ajili yenu nikiwakumbuka katika sala zangu kwao anasema kwamba niliposikia habari za imani yenu katika bwana yesu ama kwa bwana yesu ama katika kristo yesu na pendo lenu kwa watakatifu namshukuru mungu namfurahia mungu namtukuza mungu ko ukisoma hiwe ni nyaraka ya, ya, ya, ya, ya, ya waraka wa paulo ama waraka wa yohana ama waraka wa petro wote walikuwa wanaiza sana hili swala imani kwa yesu kristo na upendo kwa watakatifu upendo kwa wengine imani kwa yesu kristo imani kwa bwana yesu kristo na upendo kwa wengine hasa haya mambo ni muhimu nakumbuka sasa I, ili kufunga aa mawili ko imani imani yangu kwa yesu kristo itafanya kazi inatenda kazi vipi inatenda kazi kwa kupitia upendo pendo wa galatia akuonyesha tunapiga tunapigia itimisho fulani hapo wagalatia tan mstari wa sita anasema maana katika kristo yesu kutahiriwa hakufai neno wala kutokutahiriwa bali imani itendayo kazi kwa upendo imani itendayo kazi kwa upendo kwao wewe ulipomwamini yesu kristo ukazaliwa mara ya pili ulipewa zawadi ya imani imani ya nani imani ya kristo yesu soma wagalatia mbili na wagalatia na yesugi ko imani unayotumia wewe ni imani ya kristo yesu ama ya yesu kristo lakini hiyo imani inatenda kazi vizuri katika upendo kwaio ninapokuwa nina upendo kwa wengine inasababisha imani hii iliyoko ndani mwangu itende kazi vizuri na ili niweze kupenda wengine lazima niwe nimelielewana Okay, pendo la mungu kwangu mimi na pendo la mungu mngua pendo la kristo kwangu krist ani kwa kuangalia kazi ya msalaba yesu kristo anasema hakuna aliye na upendo mwingi kuliko huu wa mtu kutoa wake mwenyewe kwa ajili ya rafiki zake vivio vivio na ninyi imewapasa kupendana ninyi kwa ninyi kama nilivyowapenda ninyi kwa lugha nyingine iig tupendane katika namna ambao wakati mwingine tuwe tayari kujinyima kwa ajili ya wengine ninapofanya hivyo inasababisha imani yangu itende kazi kwa nguvu imani ambayo ni zawadi kwa ho kumbuka imani ya kweli ni ile imani ambayo imejikita kwa yesu kristo sio nje ya yesu kristo sasa najua kuna mafundisho mengi yanafundishwa sijui imani ya kupata nyumba imani ya kupata magari magarino ni imani ya yesu kristo ambayo umepewa kama zawadi ndani ya moyo wako unaposoma neno ukashawishika na hicho ambacho mungu amesema inasababisha hiyo imani ya kristo yesu iliyoko ndani mwako ianze kufanya kazi tunakona sawa sawa kumbuka ulipozaliwa mara ya pili umepewa imani hiyo imani haijawahi kuondoka unayo hiyo imani bwana yesu alisema hata ikiwa ndogo kiasi cha punja ya radali na weo umebarikiwa una imani ya kristo yesu ya yesu kristo maanake ni kwamba utakaposoma neno la mungu utakaposikia mafundisho utakaposikia maubiri ukashawishika ndani ya moyo wako sawa sawa na hicho kilichosemwa inasababisha imani yako itende kazi lakini anasema hii imani inatenda kazi kupitia ni kupitia upendo kumbuka upendo ni nini ukisoma wakolosai tatu na ndani kumi na nne anasema zaidi ya yote mkijivika ki, kifungo cha nini cha ukamilifu ambacho ni upendo kwa hiyo upendo unapoingia mahali unasababisha unasababisha ukamilifu kwa hiyo kwa kuwa ninayo imani ya kristo ninaposikia neno la mungu nikashawishika kabisa inasababisha imani yangu itende kazi lakini kwa kuwa naenenda katika upendo ninapenda wengine ninahubiria injili ninahudumia wengine ninaakisha kwamba injili imewafikia watu naakisha kwamba majirani zangu walio na magonjwa naenda nawaombea nawahudumia walio kwenye vifungu naenda nawafungua walio waliomase nawatembelea kwa kuwa natembea katika upendo inasababisha imani yangu itende kazi kwa ukamilifu na upendo wa ushindwi na kwa manao automtikali imani yangu aitakaishindwa hata siku moja infacti imani ajaee kushindwa itasababisha mimi nisiiondoe imani yangu kazini kwao rafiki kumbuka ni imani kwa yesu kristo na upendo kwa watakatifu hiyo ndio natakiwo iwe dira yako ya kila siku kila siku wakikisha unacheki je imani yangu iko thabiti kwa kristo je upendo wangu kwa watakatifu na kwa watu wanaonizunguka iko thabiti hukuta mambo mawili yako safi wewe una uwezo wa kuishi maisha ya ushindi katika kristo na ili uweze kuishi maisha fanya maombo yafuatayo ili umpoke yesu kristo awe bwana awebwana wa maisha yako sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu ili uwe bwana wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa o maombo mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu inaokabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujue mahale ulipo tuweze kufurahi na wewe kutane kesho muda na wakati kama huu jina langu inaoitwa huruma gali na yesu ni kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huko kupatia ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atatambisha ibilisi majini mizimu mizimupepo Wachawi, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi mikono kaamikono yakounangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa sadaka yako ya upendo wa shilingisupiga 6 م ان م مبل اربن مبل او سفول س سب م ن مبل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika aplcas pamoja na kuigoaast kwa maswali maombezi i kutoka katika zusung balimbaly kebilis to pigi a tin number. ine. Sano in