vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nitakapotambua ni kitu gani yesu kristu alikifanya ni kitu gani yesu krist amefanya niweze kuwa nacho ni kitu gani yesu kristu amenifanya niweze kutenda na ni kitu gani yesu krist amekifanya ili mimi niwe nani kwa lugha nyingine kwamba kupitia kufa na kutuka kwa yesu kristo kumenifanya mimi niwe nani niweze kumiliki nini na niweze kutendai nitakapojua hayo mambo matatu na baada ya kuyajua nikaanza kukubali nikaanza kuyakiri anasema inasababisha imani yangu ambayo ni zawadi iweze kutenda kazi popote pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi nafurah ama mba kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya umafundishoyarist naa kwako kila siku muda na wakati kama ma uuykiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako sikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maali, uweze kufikiri kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini vibaya, vizuri, utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri ni kufikiri kufikiri na Christo, Christo, na Christo, na kama kama kristo kristo kristo kristo ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa anasikiliza ukifiki mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na uchambuzi wa kitabu cha filemon kuna mambo machache kama jambo hivi kumalizia katika barua hii tumeshaangalia vitu kadhaa naamini ni vya msingi kabisa E, ambavyo kama ukuweza kusikiliza basi unaweza ukarudi kwenda kuvisikiliza na leo nataka tuone nafasi ya sisi kutakuwa na ujuzi wa kila kitu chema kilichochetu ndani ya kristo yesu ah, jinsi ambavyo kunasababisha imani yetu kuweza kutenda kazi lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba mafundisho yay pia yanapatikana katika youtube eh, channel etu na kwa jina la mwalimu mwalimuhurumagadi ukifika pale lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulik pamoja na kush kama ungependa kupata mafundisho kwa njia sauti tunapatikana pia katikaatiana nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimuhurumagadi kumbuka audio zetu ni m m zinakutosha kabisa ambao k z utakua umetumia m cac cacsba en bi kamas ko sa Tuko kwa iyo, hiyo hebu fanya namna hiyo uweze kusikiliza Kili pia mafundisho kwa njia kusia a upatamafundishokwania inaita mwanafunzi unaweza naaukatma ujumbe mfupi niunge katika namba mfupma niung katianama kama ungependa kupata mafundisho kupitia kupitia facebook facebook facebook facebook kwa njia ya sauti pia kuna wa katika na instagram tunapatikana kwa jina kwaa bhuruma gadi pia nako ukifika pale unaweza ukapata mafundisho na kuyasikiliza nitoe shukrani za dhati kao w ambao nipe siku tatu mfululizo usikilize aa kama utakuwa haujaweza kuona t ya kile kinachozungumzwa ruksa kuondoka siku tatu naamini siku tatu zinamtosha roho mtakatifu kuweza kuondoa utaji ulioo katika moyo wako ili uweze kukiona kile ambacho mungu alikifanya kupitia kristo kristo kumbuka mafundisho ya yanakusaidia kuishi kwa imani ndani ya ufalme wa mungu rafiki na nitoe shukrani pia kwako kwa wewe ambao umekuwa kukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na waskilizaji wa vipindi vya neema na kweli asante sana kwa maombi yako unapofanya maombi kumbuka tu unasimamia wafeso mlango wa, wa mstari, wa ni mstari wa na wa mstari wa wa wa na mlango pia pia baba kwa njia ya roho mtakatifu watu watu vya neema mafundisho hali kadhalika malaika nao watumwe ukifanya hivyo basi unakuwa kikamilifu mwisho shukrani kwako umefanya mlanwmnaattmaiawatuualkh vipindi vya neema na kweli kwamba kila mwezi unaspoti njini kusonga mbele kwa mapato yako ninajua kabisa kwamba umeona matunda na manufaa na faida na furaha ambao unahisikia kujua kwamba unabadilisha maisha mwingine kwaio nakupa ongera sana sana sana rafiki endelea wala usichoke kazi yako ni njema na kama unanisikiliza na haujafanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya neema na kweli ili hali unanisikiliza kila siku swali langu ni moja tu kwa nini haujafanya maamuzi yakuwapanaivindi vya neema na kweli na kuakikisha kwamba unachangia gharama za injili ili watu wengine aweza kufikiwa na redio hii nchi ni kubwa tunatakiwa tu katika radio stations zote katika nchi hii kwa nini haujafanya maamuzi bado kama mafundisho ya nakubadilisha nakujenga na kuimarisha je huoni kwamba kuna wengine nao wanastahili kusikia wako watu ambao hawana njia nyingine kufikiwa namafundisho na, na ka njia ya redio hawana simu za kisasa hawana nyingine yote ya radio, kwa utii wako wewe na kutoa sadaka yako ya upendo utasababisha watu wengi kufikiwa zaidi baada ya kusema hayo basi ataka tuendelenasomo letu tuko katika filemoni uh, ina mlango mmojakmanivyosema tu tumeshaangalia mistari kadha wa kadha tasavtudtunga tende koñe tugo koñe dekka moƴaa tu tende filémone mi lango aquanza ala fututa ansa mstari wa e, mstaruwanne mstari wa nn anasema hivi namshukuru mungu wangu siku zote nikikukumbuka niki katika maombi yangu nikisikia habari za upendo wako na imani ulionayo kwa bwana yesu na kwa watakatifu wote ili kwamba mstari ujalili, mstari wa sit anasema ili kwamba ushirika wa imani yako ufanye kazi yake katika ujuzi wa kila kitu chema kilicho kwenu katika kristo sasa nataka tujadili uu mstari wa sita anasema ili kwamba ushirika wa imani yako ufanye kazi yake katika ujuzi wa kila kitu chema kilicho kwetu katika kristo taomba nisome ni kwenye, kwenye, kwenye, kwa lugha ya kiingereza kwanza kwa sababu nimeenda me, ni kwenye, kwenye kamusi ya kigiriki kuja ki, ki, ki, ki, ki, ki, kwenye kiingereza alafu tukaangalia kuna maneno pale ataka tuyanyumbulishe tuyapanue ningetumia ni hayo maneno kwa sababu kwenye new king james ves anasema that the sharing of your faith may become effective by the acknowledgement anasema of every good thing which is in in christ jesus wey ambao sike kingzeta kauka kidogo ndakurudia okuna maneno ambayo nataka kubadilisha badala ya neno sharing nitasema da nitaweka neno participation badala aneno effective ndaeka neno operative na badala ya neno acnolegment aeka precise and correct noledge kao ingesomeka hivi that the participation of your faith may became operative by the precise and correct knowledge of every good thing which is inew in christ jesus kwa kiswali chake ingesema kwamba ili ushirika wa imani yenu ama waimani yako utendekazi kwa ujuzi mkamilifu wa kila kitu chema kilicho ndani yako katika kristo yesu kwa lugha nyingine anasema hivi kwamba nitakapotambua ni kitu gani yesu kristo alikifanya ni kitu gani yesu kristo amefanya niweze kuwa nacho ni kitu gani yesu kristo amenifanya niweze kutenda na ni kitu gani yesu kristo amekifanya ili mimi niwe nani kwa lugha nyingine kwamba kupitia kufa na kufuka kwa yesu kristo kumenifanya mimi niwe nani niweze kumiliki nini na niweze kutendani nitakapojua hayo mambo matatu na baada ya kuyajua nikaanza kukubali nikaanza kuyakiri anasema inasababisha imani yangu ambayo ni zawadi iweze kutenda kazi tuko sawa ndio maana kwenye kiswahili anasema hivi ili kwamba ushirika wa imani yako ufanye kazi yake katika ujuzi wa kila kitu chema kilichokwetu katika kristo yesu kwaho nitakapotambua kwamba yesu kristo amefanya nini alafu nikaanza kuzungumza sawa sawa na yesu kristo alivyofanya sawa sawa na yesu kristo alivyotenda inasababisha kwamba imani yangu ifanye kazi taratibu kumbuka ulipozaliwa mara atili rafiki. Ulipewa ya imani na yuda anasema hii imani tumepewa mara moja tu na petro anasema hii imani inafanana kwa watu wote hiyo imani ni imani ya yesu kristo wa galatia 216 0 lakini hii imani ili iweze kuingia kazini ili iweze kufanya kazi iliyokusudiwa lazima nitambue nikubali kile ambacho yesu kristo amekifanya katika maisha yangu kwamba kama amenifanya mii kuwa mwenye haki kuwa mtakatifu nisie na hatia mawaa wala lawama natakiwa nianze kutambua hilo na kuanza kusema hivyo ka natakiwa nifanye ukiri nisie kwamba mimi ni mwenye haki mimi ni mtakatifu sina hatia sina mawaa wala lawama hata kama mazingira nilionayo sasa hivi yanaonyesha kinyume kabisa na hicho ambacho neno linasema maada mimi nimezaliwa mara ya pili natakiwa nitambue niwe na ujuzi wa kile ambacho skristu amekifanya alafu nianze kusema ndio maana kwa mfano tukatengeneza kitabu hichi cha ukili tumeandika mambo mbalimbali kwa mfano kwa mfano nimeandika hapa kuna ukili ukili unaohusiana na haki eh, ukili unaohusiana na haki nasema hivi kwa kuwa mimi sasa ni haki ya mungu ndani ya kristo nina uhakika kuwa saskia vitu ambavyo vinasema kwamba mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na hakuna chochote kinachoweza kuzuia mungu asisikie na kujibu maombi yangu kwao ninavyoanza kusema hivi inasababisha imani yangu itende kazi anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na hakuna silaha yoyote ya adui itakayoweza kufanikiwa juu yangu bali kila nitakacho kila nitakalotia mkono kulifanya litafanikiwa na kila ulimi unaonihukumu ninauhukumu kuwa makosa kwa maana huu ndio urithi wangu kutoka kwa bwana ninapotambua na kusema hivi inasababisha imani yangu itende kazi naenda pointi nambatatu anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na baraka ya bwana imenikalia kichwani kwangu na kwa sababu hiyo mimi nimebarikiwa sana ni baraka kwa watu wengi kila anayenitazama au kusikia habari zangu anakiri kuwa mimi ni mbarikiwa wa bwana ninavyotambua hivyo na kukiri hivyo inasababisha imani yangu itende kazi sikia pointi nyingine anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na mimi ni mfu kwa mambo ya dhambi bali ni hai kwa mambo ya haki na kwa kupigwa kwake yesu kristo mimi nime Pona, na kwa kuwa sasa ninaishi katika mlima sayuni na katika mji wa bwana yerusalemu wa mbinguni sitakaa ni umwe wala kushikwa na maradhi ya aina yeyote kwa maana haki yangu inatoka inatokana na mungu nikitambua hilo nikaanza kukiri hivyo ninasababisha imani yangu itende kazi na kuhakikisha hilo nilolisema liwe halisi katika maisha yangu arafiki sikia pnti nyingine anasema hivi anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na hakuna chochote kinachoweza kuzuia mungu asiendelee kunimiminia baraka kwa kuwa mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na kwa sababu hiyo nimekuwa kiumbe kipya mtu wa kale alikufa na kuzikwa pamoja na mambo yake ya udhaifu na mabaya na hayupo tena kabisa na sasa mimi ni sumaku ya mambo yote mema na mazuri kwaio nikitambua hivyo nikaanza kukiri hivyo inasababisha imani yangu itende kazi sikia pointi nyingine anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na ninayatawala mazingira yangu katika uzima na ustawi kwa sababu nimepokea wingi wa neema na zawadi ya haki nikitambua hivyo na kukiri hivyo inasababisha imani yangu itende kazi na haya ninayoyasema yawe halisi yadhihirike katika damu na nyama sikia pointi nyingine namba saba anasema mimi ni haki ya mungu ndani ya kristo na dhambi haiwezi kunitawala mimi kwa kuwa siko chini ya sheria bali niko chini ya neema na ni hai kwa ajili ya haki nikitambua hivyo na kusema hivyo nasababisha imani yangu itende kazi na haya anakuwa halisi katika maisha yangu kumbuka nilikufundisha nakwambia kila kipengele anatakiwa kusema mara tatu kila kipengele mara tatu sasa mejini ukifanya hivyo asubuhi ukafanya hivyo na usiku haya yote unayosema yanaanza kuumbika katika moyo wako na katika maisha yako ndicho ambacho paulo anazungumza anamwambia filemoni katika ule mstari wa sita anasema kwamba ili kwamba ushirika wa imani yako ufanye kazi yake katika ujuzi wa kila kitu chema kilichokwetu katika kristo sijuu nikuambie ni vipi kumbuka kumbuka unavyokiri rafiki unapotambua na kukiri unapotambua unapokuwa na ujuzi wa kristo amefanya nini na ukaanza kukiri ukaanza kusema sawasawa na vile ambavyo kristo amefanya my frend unasababisha mabadiliko makubwa mno ntasema hivi kama unata, ukijenga utamaduni na tabia ya kuwa na ushirika na mungu kila siku walausali moja asubuhi ukafanya maombi ya shukrani maombi ya sifa ambatana na kunena kwa lugha alafu ukafanya na ukiri asilimia tisini mpaka tisina t 5 ya matatizo yanayokupata yanaondoka yenyewe ual yanaondoka yenyewe vyote vinavyokusumbua sijui usiku silali sijui natembelewa sijui biashara yangu inakwenda vibaya sijui watoto wananisumbua sijui fedha yote hayo yanayeyuka uoial kama utakuwa na kitu tunaita tinaita mwendelezo kwamba kila siku asubuhi unaamua mimi saa langu limoja kama hauna saa nzima fanya nusu saa kwamba kabla ya kwenda kazii nitaingia kwenye sifa na shukurani kwa mungu wangu nitanena kwa lugha lakini pia nitafanya na ukiri unaofanya hivi inasababisha imani yako itende kazi ukifanya hivyo ambi <coughs> unapoanza kufanya ushirika na mungu asubuhi asubuh na a ushirika hapa ili neno ushirika ni neno la kigiriki linaitwa koinonia, koinonia maanaake ni kwamba ni ushirika eh? ni partnership eh? manaake kiswahili chake ni kigumu saaskiliza hichi napoanza kuspendi labda nikitumia sali moja la kwanza asubuhi nikamshukuru nikamsifu baba nikafanya ushirika na bwana yesu naroho mtakatifu hapo alafu nikaomba kwa kutenda kwa lugha alafu nikafanya na ukili natengeneza sijui kama unajua smaku rafiki kwenye smaku kuna nakitukuna nguvu inazunguka sumaku ndio maana kukutanisha kaskazini na kaskazini ya vishikani kuna nguvu hapo katikati vinasukumana ile nguvu tunaita ffield ilee ile, ile nguvu ya uvutano a unapofanya ushirika na baba asubuhi unatengeneza hiyo nguvu ya mungu huo uwepo wa mungu unakuzunguka kwao unakuwa umekuzunguka masaa yote ishirini na manne na kwa manao unapokwenda ghafla kila kitu kinaanza kufanya kazi kwa niaba yako wewe kila kitu kinafanya kazi kukufanikisha kila kitu kinafanya kazi kukuinua kila kitu kinafanya, kinafanya kazi ili kustawisha maisha yako anakuwa tofauti kabisa roho wa mungu anaanza kutenda kazi kupitia wewe hiyo kikishe rafiki sio tu kwamba unapata ujuzi wa kile ambacho kristo amekifanya lakini unaanza kukiri pia kile ambacho kristo amekifanya ndio maana tumekupa kitabu cha nguvu ya ukiri agiza kopi yako uwe nayo sehemu ya kwanza unafundishwa ili uweze kuelewa sehemu ya pili tumekutengenezea tumekutengenezeasao za ukiri wa mambo mbalimbali kwamba unaweza kwa ukakiri mambo mbalimbali ambao ukifanya huu ukiri inakusaidia kubadilisha maisha yako kabisa kumbuka nimekwambia ukiweza kufanya nusu saa mpaka sali moja kila siku edha asubuhi ama jioni ukafanya ushirika na mungu asilimia ts mpaka t ya yachangamoto zote zinaondoka zenyewe zinaondoka zenyewe sasa asiu unasubiri nini wengine wanasema saa mwalimu elfu ishirini n nyingi sana fi ndonaeza atuma kwa awamu utapiga zile namba tajua mwishoni alafu natma ka al wengine abaaawenatua lu i na tano elu tano amuzini wakwako tuma kwa awamu mbili ama awamu tatu o zaidi ya kutuma jerojero rafiki baada ya kusema nataka tuendelee tumalizie kitabu cha filemoni tuko tuko katika katika ule mstari wa nitaanza tena aiada namshukuru mungu wangu siku zote nikikukumbuka katika maombi yangu nikisikia habari za upendo wako na imani ulionayo kwa kwa bwana wetu na watakatifu watakatifu wote Wewe, rafiki je je unakumbuka kwamba yao manlioao awawt atafnamukuu ngu kwaajili na, kwa kwa na timu yake yaeo anakuletea mafundisho kila siku ama ndo uspona mafundishoana leo sijaona somo <laughs> je huo unafanya shukurani kwa mungu e, anasema ili kwamba ushirika wa imani yako ufanye kazi yake katika ujuzi wa kila kitu chema kilichokwetu katika kristo mstari wa saba maana nalikuwa na furaha nyingi na faraja kwa sababu ya upendo wako kwa kuwa mioyo ya watakatifu imeburudishwa nawe ndugu yangu kwa kwao anasema kwamba kuna namna ambavyo filemoni amekuwa ni mkarimu mno amedhihirisha upendo wake kwa ukarimu wake na kupitia ukarimu huo kuna watu ambao wamefaidi kuna watu ambao wamehudumiwa natamanikama ahat lakini mwaka nane, mungu aliniokota jalalani akanileta kwake <laughs> lakini nakumbuka baada ya mungu aliiokota jalalani na kunileta kwake ni kwamba nilianza kuwa na kiu na shauku kwamba kile ambacho mungu amenifungua kutoka kile kifungo ambacho mungu alinifungua yale matatizo ambayo mungu alinichomoa nikaanza kutamani na watu wengine nao wafunguliwe na watu wengine nao wachomolewe kutoka katika ayo matatizo lakini sio hivyo tu yale mema ambayo mungu amenitendea nikaanza kuwa na kiu na shauku ili mungu aweze kuwatendea na wengine mema nakumbuka kwa mfano mwaka wa nilikuwa naumia sana nikiangalia kanisa la tanzania lilivyo na wakati huo sikuwa najua hata kama mungu anataka nifanye ni kazini nawefanya sasahivi nakumbuka maombi yangu likuwa namwambia mungu naambia mungu tanzania imeitwa kichwa cha wazimu kwenye mpira tanzania imeta kicocha wazimu katika uchumi hivi na huku kwako pia tumekuwa cha tumeua wazimu wanakuja hapa wanakuja labda watu kutoka kutoka utoka kutoka marekani wanakuja wanatufundisha vitu ambavyo hata havikubaliani na nawewe alafu wanafanyia mazoezi a kili zetu kweli mungu kwa nini usinyenyue waalimu ambao watafundisha watanzania unyawaalimu wa kitanzania wa ambao watafundisha watanzania nini haki zao ndani ya kristo na nini wajibu wao ndani ya kristo ndio maombi ambao liua nikifanya nini upendoundopendo upendo upendo upendo upendo wakili ambacho mungu aiw amefanya nataka na wengine wengineanawafikiwe naamini na nawewe pia rafiki kuna mambo ambao mungu amekutendea kuna wema ambao mungu amekutendea ulitakiwa uruhusu hiyo shauku ndani mwako kwamba utamani pia mungu atende na wengine inawezekana kuna vifungo mungu amekufungua kuna ugonjwa ambao mungu amekuponya kuwa na shauku kuona watu wengine pia nao wanaponywa na, na kufunguliwa katia changamotoizonazo lnyele kama umesikia vipindi vya neema na kweli vimekufurahisha vimekujenga vimekuimarisha kwa nini shauku kwamba watu wengine nao wafikiwe nahii kweli okay, mstari wa n anasema kwa hiyo nijapokuwa nina ujasiri katika kristo kukuagiza likupasalo lakini kwa ajili ya upendo na kusihi kwa kuwa ni kama nilivyo paulo mzee na sasa mfungu wa kristo yesu kristo yesu pia kwa hiyo paulo anasema udu umekwenda nakusihi kwa ajili ya mtoto wangu niliyemzaa katika vifungo vyangu yaani onesimo ambaye zamani alikuwa hakufai bali sasa akufaa sana wewe na mimi pia niliyemtuma kwako yeye mwenyewe maana ni moyo wangu hasa anasema ambaye mimi nalitaka akaye kwangu apate kunitumikia badala yako katika vifungo vya injili lakini sikutaka kutenda neno lolote isipokuwa kwa shauri lako ili kwamba wema wako usiwe kama kwa lazima bali kwa hiari maana labda ndiyo sababu alitengwa nawe kwa muda ili uwe naye tena milele tokea sasa si kama mtumwa bali zaidi ya mtumwa ndugu mpendwa kwangu mimi sana na kwako wewe zaidi sana katika mwili na katika bwana kwai anasema mpokee onesmo sio kama mtumwa tena mpokee kama ndugu katika bwana mpokee kama ndugu katika kristo yeye ni ndugu katika kristo kwangu lakini zaidi pia kwako okay. anasema mstari wa 1miasaba anasema na kama amekudhulumu au unamuia kitu ukiandike hicho juu yangu yaani pia katika akaunti yangu hesabu yangu mimi paulo nimeandika kwa mkono wangu mwenyewe mimi nitalipa sikuambii kwamba na kuwia hata nafsi yako naam ndugu yangu nipate faida kwako katika bwana uniburudishe moyo wangu katika kristo kwa kuwa nakuamini kutii kwako ndio maana nimekuandikia nikijua ya kuwa utafanya zaidi ya hayo nisemayo wanasaa naaminia uaminifu wako naaminia utii wako hasa na pamoja na hayo uniwekee tayari mahali pa kukaa maana na taraji ya kwamba kwa maombi yenu ntajaliwa kunipata hntat epafra aliyefungwa pamoja nami katika kristo yesu akusalimu na marko na aristarko na dema na luka watendakazi pamoja nami neema ya bwana yesu kristo na iwe pamoja na roho zenu anasema watendakazi pamoja nami ko alianza wakuzungumzia watendakazi pamoja nami wewe filemoni mtendakazi pamoja nami anamalizia wakuzungumzia habari kwamba wakina luka hawa ni watendakazi pamoja naye kumbuka watendakazi katika nini watendakazi pamoja na mungu katika shamba la bwana na katika kujenga nyumba ya mungu na na swali aaakuuliza nacho katika hii barua ya, ya, ya paulo kwa filemoni je wewe ni mtendakazi pamoja na mungu ama ni mtendakazi pamoja na ibilisi manake kama hautendi kazi pamoja na mungu sema, kama haukusanyi na mimi ni dhahiri kwamba wewe unatawanya kwa nini, kwa nini sababu uko kinyume changu kama ufanyi kazi ya kukusanya unafanya kazi ya kutawanya kwa kama ufanyi kazi ya ku, katika shamba la bwana na kazi katika kujenga nyumba ya mungu ni dhahiri kwamba pia nihaiama nini unatawanya haulesima vuno ko nakucagisa kama alva filemoni anza kuenenda katika upendo hakikisha wema ambao mungu amekutendea wema ambao umeuonja unaupeleka kwa watu wengine hakikisha kwamba rafiki unashiriki katika kuwa mtendakazi pamoja na mungu mtendakazi aliye mwaminifu akikisha kwamba unakuwa askari aliye ambao unajihusisha na kazi ya bwana ukifanya hivyo my m wewe unakuwa ni wa manufaa sana na unakuwa ni mtumwa mwaminifu mbele za kristo yes wewe ni mwana wa mungu lakini unapokuja kwa kristo yesu mimi na wewe ni watendakazi sisi ni watumishi sisi ni watumwa wa kristo tuko hapa kuhakisha kwamba mapenzi ya baba pamoja na kazi za mungu zinafanyika kupitia sisi ili ufalme wa mungu uenee na uweze kufikia watu wote basi neema na amani ya wetu yesu kristo izidishwe kwako milele na milele na kama unanisikiliza na pokea uh, yesu kristo kuwa bwana bwanamokozi wa maisha yako ningependa ufanye hivyo ili nawee uweze kuishi kama filemoni alivyokuwa akiishi fanya mambo yafuatayo sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombe mafupi kabisa nakukaribisha katika familia ya mungu wewe ni mwana wa mungu wee umekuwa maskani ya mungu umekuwa jengo la mungu na kupa ongera sana tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo huku ushindi na ulenzi kupitia maneno yako maneno ambayo atatambisha ibilisi majini mizimupepo Fupa, na, na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono kaamikono yakounangoja ya nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa yako ya upendo wa shilingiskupigab sd س م ان م مبل اربن مبل او سفول س سب م ان مبل اربن مبل umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika aplcas pamoja na kuigoaast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali debiliski to sin number. Sifurisaba au ine. au sufursipurin