vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo njema kwaa anasema lengo la mungu shauku ya mungu mapenzi ya mungu ni wewe uwe na utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako na sio hivyo uwe na ziada kwa ajili ya kushiriki katika kila kazi njema ikiwa ni pamoja na kueneza injili ya mungu kwa njia vipindi kama vkaredio opote pale wulipo rafiki ninakkaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wtu yesu kristo ametuambia kumbuka tu vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kwamba huu vikiwa vina lengo ya kujenga na kuimarisha imani yako o unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze Christo, uweze Christo, uweze uweze kama kama kama kama kama kristo kristo kristo kristo kristo kristo kristo kuzungumza na Christo, na na kutenda kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kwako kwako rafiki kuna mchango wa wa wa moja moja kwa katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli you tunaendelea ama tunamalizia le hi somo letu ambalo likuwa lina kichwa kinachosema kwamba uh, tatizo ni nini katika uchumi wangu tumekisha kuangalia mambo mengi kabisa kwa leo nataka tufanye hitimisho tu uh, ili tuweze kujua basi tunapigaje hatua tunarekebishaje maisha yetu kwa sababu bibilia nasema aliyebarikiwa sio yule aliyemsikiaji wa neno bali ni yule aliye mtendaji wa neno na kwa maana maanao kama nnasikia tu alafu sijafanyia kazi anasema ni bwanayeumaisasna mtu aliyejenga nyumba yake katika mchanga kwa hiyo ni kukumbushe tu kwamba mafundisho haya yanapatikana kwa njia ya video e, katika uh, youtube lakini pia tunapatikana katika google podcast apple podcast na spotify kwa maana mafundisho kwa njia y sauti kote kuili tunakwenda kwa jina la mwalimu uruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia ama kusikiliza usiache kulike pamoja na kushea na watu wengine kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya, ya WhatsApp, basi kuna yaauna linaitwa wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasma niunge katika namba nawe utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekua ukisikiliza na kufuatilia mafundishoyaristo kila itapo leo lakini zaid yayote uekua ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza nasema asante sana kwa upendo wao uaminifu wako na mwisho nitoe ni sniitoe shukrani za dhati eh, okay, kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi eh, kwa ajili ya wasikilizaji ipindi vya neema na kweli pamoja na timu yangu na wewe ambaye umekuwa ukichangia uki gharama za injili kwa nji ya redio nasema asante sana kwa upendo wenu asante sana kwa uaminifu wenu kwa pamoja wewe unayeomba na wewe unayetoa maanake mnasababisha injili ya kristo inasonga mbele watu wengi zaidi wanafikiwa na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikukaribishe lakini pia nikupe pongezi na mafundisho ya kristo nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya kristo yametengenezwa makususi kwa ajili ya watu waliozaliwa mara ya pili ili kuwawezesha kuishi kwa imani ndani ya ufalme wa mungu ufalme ambao wanatakiwa kuishi kwa imani lakini ufalme ambao wameingia ndani yake na kupata uhusiano na mungu kupitia agano jipya agano la bwana na bwananaakozi wetu yesu kristo na hivyo kazi yetu ni kuwasaidia wavae miwani ya agano jipya ili wanaposoma bibilia kuanzia kitabu cha mwanzo mpaka ufunuo basi wasome wakiwa na mtazamo wa gano jipya badala ya mtazamo wa gano la kale ko kama wewe umefundishwa na kulelewa ukiwa umevaa miwani ya gano la kale na mtazamo wako ni agano la kale mafundisho yao wanaposkiliza kwa mara ya kwanza yanaleta kupingana na kile ambacho nakifahamu na kukiamini kwaio badala ya kuzima redio na kuathirika ama kutoka kwenye grupu nipe siku tatu mfululizo ninaamini roho mtakatifu ataweza kushughulika na moyo wako kisha atakuvua miwani ya gano la kale atakuvesha miwani ya gano jipya nawe utaweza kuona na kukubaliana na kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwana wetu yesu kristo baada ya kusema hayo basi nataka tumalizie kipindi chetu kwa kusonga mbele niseme hivi tumeshaangalia mambo mengi labda niweke jumuisho Saba kwa sababu tunajumuisha leo hii kwamba sisi kama wakristo msingi wa uchumi wetu unatakiwa uwe ni mungu na nguvu zake sasa kumbuka uchumi ni utaratibu au mfumo wa upatikanaji wa bidhaa na huduma na kwa maana hiyo basi sisi kama wakristo tuliozaliwa mara ya pili msingi wa uchumi wetu na kwa maana hiyo maisha yetu kwa ujumla inatakiwa wewe ni mungu na nguvu zake yaani tunatakiwa tuendeshe maisha yetu ya kila siku kwa kutegemea ufalme wa mungu tunapokosea na kufanya msingi wa uchumi wetu kuwa ni sisi wenyewe pamoja na nguvu zetu maanayake ni kwamba tunakuwa tumejiingiza katika matatizo kwa lugha nyingine ninapotegemea msingi wa uchumi wangu napokuwa ni mimi na nguvu zangu maanaake ni kwamba nitakuwa nategemea fedha na mali kuendesha maisha na ninapoanza kutegemea fedha na mali ninathibitisha kwamba simwabudu wala kumtumikia mungu tena inathibitisha kwamba ninaabudu na kutumikia fedha ndio maana bwana yesu akasema hakuna mtu anayeweza kutumikia mabwana wawili hamwezi kumtumikia mungu na fedha au mali tunakwenda tunakandatasa rafiki sasa angalia kwenye keekumbuka hamwezi kumtumikia mungu na fedha au mali sasa twende kwenye kumbukumbu la torati kidogo kwa sababu tunajumuisha leo tunafikia mwisho sio na kama kwa mara ya kwanza kusikiliza vipindi vipindi tafadhali sma tukijikumbusha a aaaaazpidopita tta w anasema hapo usiseme moyoni mwako nguvu zangu na uwezo wa mkono wangu ndio ulionipatia utajiri huo bali utamkumbuka bwana muungu wako maana ndiye akupae nguvu za kupata utajiri ili alifanya imara gano alilowapa baba zako kama hivi leo kwaia anasema ama unaweza ukasema moyoni mwako moyoni mwako sio sehemu nyingine moyoni mwako kwamba nguvu zangu na uwezo wangu ndio umenipatia vitu hivi vyote au ukawa mnyenyekevu ukasema moyoni mwako kwamba ni mungu ndiye amenipatia nguvu na uwezo wa kupata vitu hivi vyote na nguvu ya mungu inayozungumzwa hapa na uwezo wa mungu ni supanatura sio nguvu ya kawaida ukitaka kunielewa moja nikakuonyeshe kwanza kwenye zakaria 46, ama mnaifahamu d hivi sio kwa nguvu wala kwa uweza bali kwa roho wangu asema bwanawa majeshi kwao kwa, kwa lugha nyingine anavosema kwamba sio kwa nguvu zako wala uwezo wako bali ni kwa nguvu wakoa ka ngu an patata unaweza ukatafuta utajiri na ustawi na mali ukitegemea nguvu zako mwenyewe na uwezo wako mwenyewe au ukitegemea nguvu na uwezo wa mungu tunaenda sawa si. sasa angalia anasema msara wa 19 lakini itakuwa kama ukimsahau bwana mungu wako na kuiandama miungu mingine na kuitumikia na kuiabudu na washuhudia leo ya kuwa mtaangamia bila shaka sasa nizungumze kidogo hapa na haswa wale watu ambao wamepata ufunuo wa neema ya mungu wengine sasa mwalimu hatuwezi kuangamia tuko kwenye neema ojanikuiza swali moja kulia swali moja bado ipo baada ya neema ya mungu kufunuliwa je kuna watu ambao leo hii kama hawana yesu kristo wataenda jehana unasema yesu wapo okay kwa sababu ya neema ya mungu kwa kuwa ipo leo hii weo ukiamua kwenda kuvunja benki ukaiba ukishikwa unafungwa aufungwi unahania utawambia aa walikushika kwamba jawani iko chini ya neema kwao msindifunge haiendi <laughs> hivyo sasa sikiliza mungu kwenye agano la kale halikuwa hataki watu waabudu miungu mingine na bado mtazamo wake na msimamo wake ni huo huo leo hii hataki watu waabudu miungu mingine naenda kasoma matendo ametumia mlango a 1sb na kwa maana hiyo sasa mungu kama mzazi wetu anaeleza madhara ya sisi kuabudu na kutumikia miungu mingine anasema ukiabudu na kutumikia miungu mingine lazima uangamie hivi urafiki umewai kujiuliza kwa nini watu wengi walio matajiri ambao hawamwheshimu mungu na mali zao ambao hawana uhusiano na mungu katika fedha zao mungu hana nafasi katika katikamasha kwa nini wanakufa na magonjwa kujiuliza kwa nini hawalali kama walivyokuwa wakina yakobo wakina wakina abrahamu wakina isak asema akafikia uzee akalala akapumzika akapumua pumzi ya mwisho akaenda kukaana wazeewa jliaanilazima ape kwa, kwa magonjwa fanya utafiti wako tafuta matajiri wote all over the world, tafuta matajiri wote kwa nini wanakufa na magonjwa ni kwa sababu ya sababuyaih ichokisema hapa kwamba utakapoiandamia miungu mingine utakapoabudu na kuitumikia miungu mingine utaangamia hakika na bwana esu anasema huwezi ukamtumikia mungu na fedha tuko sawasawa sasa mimi nawee uaatufanye maamuzi o lazima tufanye maamuzi leo hii kwamba msingi wa uchumi wetu itakuwa ni mungu na nguvu zake kwamba nitaanza kuishi kwa imani nikitegemea ufalme wa mungu unihudumie mahitaji yangu yote kama vile ambavyo mungu amesema na sitategemea fedha sitategemea nguvu zangu lakini pia tukaona kitu kingine kwamba lazima nifanye maamuzi kwamba mimi mwenyewe pamoja na kila kitu nilicho nacho ni mali ya mungu na mimi nimeweka kama menaja kazi yangu mimi ni kusimamia kwa niaba ya mungu kuhakisha kwamba matakwa mapenzi na makusudi ya mungu yanatekelezwa yanatendeka kupitia hivyo ambavyo wamenipa kusimamia ikiwa ni pamoja na mimi mwenyewe sasa mimi mwenyewe naezungumza na wewe hapa mwaka elfubili na kumi mungu alinyambia hacha kufanya kila kitu nataka sasa uanze kufanya kazi yangu si mimi unans mimi sio kilaza rafiki na watu wanaonijua mimi sio kilaza hata mwenyewe hapa unajua kilaza unasikiliza mtu wenynahokfndshh unafanati na kwa kuwa mimi ni yaani mungu ndo ni mali ya mungu na kila kitu nlicho nacho ni mali yake ilibidi nitii watu wengi hawakunielewa mke wangu awkunielewa wa ndugu zangu hawakunielewa kwamba wewe umesoma ulikuwa una nafasi kubwa unaweza ukatumia ulivyo navyo una akili ya kubuni chochote leo yes kwa sababu mwenye mali yake amesema nataka utumike namna hii na mimi solangu moja ilikaa kwake tu okay unataka nikutumikie sup haina shida mshiko nakuaje <laughs> akanyambia luka kumi, kumi saba mtendakazi anastahili ujira wake nikaambia kama unanilipa no problem hamna shida ntaingia kazini na weo ushuhulike naya kwangu na, na hajawahi kuacha kuwa mwaminifu hata siku moja si mara ya mwisho i kufanya kazi full time iliuai si, si, nikuaa yani kushughulisha na mambo ya maisha yangu ni januari elfu bili na kumi na amekuwa sasa elimu yangu niliweka mikononi mwake ujuzi wangu nikaweka mikononi mwake bidii na nguvu alizonipa nikaweka mikononi mwake fedha na uchumi wangu ni katika mikononi mwake nikuulize wewe sasa sio kila mtu ataambia aache kazi usijo kaanz ukaamua kuacha kazi kwa sababu ya uvivu wako ukasema oh, halua nimesikia sauti ya bwana naacha kazi my friend <laughs> tunachosema ni kwamba mpaka utakapofika mahali uone kila kitu nacho ikiwa ni pamoja na wewe mwenyewe ni mali ya mungu na kwa kamanowewe umeweka kuwa meneja na kama unatakiwa wewe mwaminifu itakuwa ni vigumu sana uchumi wako kustawi uchumi wako kuwa na maendeleo wewe kuishi katika maisha ambayo unatakiwa kuyaishi kwa sababu kumbuka lengo la mungu ni hili hapa nikakuonyesha tu wakorinto wa pili t mstawil wa nikupe picha moja tu moja hapo ya kuhusu mungu anakuazia nini wakorinto wapili t mtarul wa8 angalia anavyosema anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwa ho anasema lengo la mungu shauku ya mungu mapenzi ya mungu ni wewe uwe na utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako na sio hivyo tu uwe na ziada kwa ajili ya kushiriki katika kila kazi njema ikiwa ni pamoja na kueneza injili ya mungu kwa njia ya vipindi kama kwa redio kwa televisheni kujenga makanisa kusaidia yatima kusaidia maskini kusaidia majirani kwamba anataka watu wakikutana na wewe wakutane na mungu aliye mkarimu watu waweze kunji, kumjua mungu kupitia wewe maisha yako yawe ni, ni picha yawe ni video inayoonyesha mungu alivyo bwanaesu alisema ukiniona mimi umemwona baba kwamba maisha yako na nawewe aitakia kwamba watu wakikuona wewe wamwone mungu na shida ni kwamba sasa hivi mungu ngu okay shiaulinas ni kwamba watu wengi wanapokutana na wakristo na hasa wakristo wa wote nasioa wa wanakutana na watu waliochapika watu waliochoka picha walionayo ni kwamba mungu naye ni maskini ndio maana leo hii mtu akiwa tajiri akiwatajiri huyo mtu ni freemason hiyo nihiol amepata kwa nguvu za giza kwa sababu na wanaosema hivyo kwasabau nambari moja nambarimo hivyo ni wakristo kwa sababu kwenye akili zao mungu ni masikini na shetani ni tajiri na hiyo imeingia hivyo kwa sababu kila wakiangaliana wote wamechapika wamechoka wanalia shida asubuhi mpaka jioni sijui kawa wananyelena chekizungumza rafiki kwaiyo lewo hi mtu yoyote akitokeza anaela wanasema huyo ni fremason huyo ni wakuzimu huyo ni waibilisi kwa sababu kwenye akili yao mungu ni masikini shetani ni tajiri kwa nini kwa sababu watu wa duniani watu ambao hawajaokoka ndio wana manyumba mazuri wana magari mazuri wana ndege wana biashara wana nini na kwa mwanahuo imekuja automatikale kwamba shetani ni tajiri na watu waliokanisani ni maskini kwa hiyo mungu ni maskini lakini je huo ndio mpango wa mungu huo sio mpango wa mungu kwa sababu gani kwa sababu ukisoma kwa mfano kwenye hii wa korintho wa pili m- ule mlango wa, wa, wa, wa nan mstari wati, wa tisa anasema maana mmejua neema ya bwana wetu yesu kristo jinsi alivyokuwa maskini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umaskini wake mungu anataka watu wake wewe matajiri anasema mimi ndiye nayekupa nguvu za kupata utajiri shida tulionayo katika wakristo tumeshindwa kuwa waaminifu tumeshindwa kuwa waaminifu katika eneo la fedha na kwa maana atomatikalibanaz anasema kama haukuwa mwaminifu katika mali ya mwingine nani atakaekupa mali ya kwako mwenyewe kama haukuwa umwaminifu katika lililo dogo ni nani anaweza anasema wewe ni dhahiri hautakuwa mwaminifu katika lilo kubwa pia sasa mimi na wewe tunawajibika leo hii kubadilisha hii picha mungu alimtoa yesu kristo akalipia umaskini wako yaani kwa maana ya kwamba akaondoa umaskini kama alivyoondoa dhambi kama alivyoondoa mauti kama alivyoondoa laana kwao mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili kuishi katika umaskini leo hii ni kumdhalilisha yesu ni kukejeli na kumtukana mungu kumwambia kwamba mwanao ulimtoa kisha akateseka kwa ajili ya umaskini uondoke kazi ilikuwa ni aovyo nasiamini kama hilo ndo inalotaka kulifanya katika mio yetu kwa hiyo nini nasema hivi rafiki wakati umefika mimi nawewe kuwa srias katika ili eneo mmoja tubalishe mtazamo tutambue kila kitu ni mali ya mungu ikiwa ni pamoja na sisi wenyewe na kwa maana maanahiyo tuanze kuwa mawakili mameneja waaminifu ilo ni la kwanza lakini la pili tuanze kumtegemea mungu katika uchumi wetu msingi wa uchumi wetu huwe ni mungu isiwe nguvu zetu biashara zetu kazi zetu hapana kama siwezi kumtegemea mungu katika eneo la fedha kama alivyosema bwana yesu anasema ni dhahiri sitaweza kumtegemea mungu katika maeneo mengine ndio maana watu leo hii watu wengine kwamba mtoto wangu engine wajaribu ama mfamili yangu poafya wanapata shida kwa sababu wamshinda kumwamini to trust god in the area of finance eneo ambalo bwana yesu anasema ni dogo kuliko vyote kwao badala ya sisi kutawala fedha na kuimenaji kwa niaba ya mungu tumegeuka tumeanza kuabudu kile tulichopewa kukisimamia badala ya kumwabudu yule aliyetuweka katika usimamizi tumegeuka tunaabudu kile tulichowekwa kukisimamia na hiyo inaitwa ibada ya sanamu na ukifanya hivyo maanake ni kwamba mungu anasema utaangamia hakika ndio maana matatizo ya uchumi hayaishi matatizo ya fedha hayaishi sasa huwa tunapata shida nikianza kufundisha eneo la fedha kwenye watu wanaanza kuleft watu wako fended hawataki kusikia kufundishwa habari za fedha kwa nini kwa sababu hawa watu mtazamo wao ni mbovu naomba ni kwa ajili ya kuokoa muda tukasome tumalize na matayo swala hilo la uaminifu matayo ishinatano alafu mstari wa kumi na nne anasema maana ni mfano wa mtu atakaye kusafiri aliwaita watumwa wake akaweka kwao mali zake akampa mmoja talanta tano na mmoja talanta mbili na mmoja talanta moja kila mtu kwa kadiri ya uwezo wake akasafiri ko kila mtu alipewa talanta kwa kadiri ya uwezo wake lakini maana yake ni kwamba kianzio kilitegemeana na uwezo wa kila mtu namna ambavyo anaweza kuwa mwaminifu katika kufanyia kazi hizo talanta lakini haina maana kwamba rumu nafasi ya kukuwa haipo hasa ukisoma histori utaona kwamba watano alifanyia biashara akazalisha tano na wa mbili akafanyia biashara akazalisha mbili nyingine nakenda sawasawa na ukiangalia mstara a moj anasema bwana wake akamwambia vema mtumwa mwema na mwaminifu ulikuwa mwaminifu kwa machache yaliyo madogo nitakuweka juu ya mengi ingia katika furaha ya bwana wako huyo ni ule watalanta tano Mbili. akaja na yule aliyepokea talanta mbili akasema bwana uliweka kwangu talanta mbili tazama talanta nyingine mbili zilizo nilizozipata faida ta bwana wake akamwambia vema mtumwa mwema na mwaminifu ulikuwa mwaminifu kwa machache nitakuweka juu ya mengi ingia katika furaha ya bwanawako kwa hiyo wakristo wengi wameshindwa kuwa mua, waaminifu katika kile ambacho mungu ameweka kusimamia shi na nne akaja na yule aliyepokea talanta moja akasema bwana nalitambua ya kuwa wewe huu mtu mgumu wavuna usipopanda wakusanya usipotapanya basi nikaogopa nikaenda nikaificha talanta yako katika ardhi tazama unayo ulio iliyo yako kwa hio anasema nimekujua wewe ni mgumu unavuna usipopanda unakusanya usipotapanya kwa hiyo nimefukia hela yako usiniletea shida angalia anasema bwana wake akajibu akamwambia wewe mtumwa mbaya na mlegevu ulijua ya kuwa navuna nisipopanda na kusanya nisipotawanya basi ilikupasa kuiweka fedha yangu kwa riba nami nikija ningelipata iliyo yangu na faida yake basi mnyanganyeni talanta hiyo mpeni yule aliyenazo talanta kumi kwa maana kila mwenye kitu atapewa na kuongezewa tele lakini asiye na kitu hata kile kidogo alicho nacho atanyang'anywa na mtumwa yule yule asiyefaa mtu mtupeni mbali katika giza la nje ndiko kutakao kilio na kusagamena kumbuka linazugumzia swala la fedha hapa na huu mfano anasema aliyeweka watu ni yesu mwenyewe na haya mambo nayaona kila siku kwenye makanisa naona wale wakristo ambao ni wakarimu kwenye kazi ya mungu ni watoaji wanajitoa wala hawana shida wanastawi kila siku wanafanikiwa kwenye eneo na shida lakini wale wakristo ambao ni wachoyo ni mabaili wana uwivu wana uchungu wana uchoyo hawataki ndio kila siku wamejaa uhitaji na ukosefu kila siku wao ndo wamechapika sasa ni swali rafiki wewe ni mtumwa namna gani ni mtumwa mwaminifu ambaye unasimamia ulichowekwa na mgu ukisimamia kwa uaminifu na kwamba fedha ulizopewa kuzisimamia unasimamia kwa ajili ya kwa mapenzi matakwa mapenzi na makusudi ya mungu yanatimia ama unatapanya mali za mungu na kutumia kwa faida yako mwenyewe siku utakaposimama mbele ya yesu kristo je Ye, atakwambia ongera mtumwa mwema na mwaminifu ama atakwambia mtumwa mbaya na mlegevu mtupeni kwenye ziwa la moto wehuko kambipi sasa kagua kwenye moyo wako kama haukuwa mwaminifu katika eneo la fedha na kutumia ulichopewa kwa niaba ya mungu kama daudi alivyokuwa akifanya leo hii geuka rafiki anza kuwa mwaminifu tena kwa mungu jifunze kuanza kuishi kwa imani kwa kumtegemea mungu na ufalme wake leo hii ukiwa bado una kazi ukiwa bado una biashara maanaake siku zinakuja utakuwa hauna kazi wala hauna biashara usidanganye siku hiyo utaanza kuishi kwa imani na kuanza kutegemea ufalme wa mungu na nguvu zake hutaweza anza leo hii huo ni wangu kwako sasa nataka niombe kwa ajili yako ili mungu akupe neema ya kugeuka ili utie tumaini lako na tegemeo lako kwa mungu na nguvu zake nitaomba baba katika jina la yesu kristo naomba kwa ajili ya ndugu ambaye nimezungumza naye kwa takribani vipindi tisa habari ya uchumi wake kuhakikisha kwamba msingi wake ni wewe mungu pamoja na nguvu zako kwamba aendeshe maisha yake kwa kutegemea ufalme wako na wala sio nguvu zake mwenyewe wala sio nguvu za fedha maana kutegemea nguvu za fedha hiyo ni ibada ya sanamu baba naomba kwa ajili ya ndugu wewe ni mungu unaweza kuiongoza mioyo ya watu ninaomba neema ikae ya kipekee ika juu ya huyu mtu kama kanisa la macedonia neema ya kipekee pamoja na kwamba walikuwa maskini lakini wala wala kutia tumaini tumaini lao wala tegemeo lao feza, lao tegemeo lao tegemeo katika fedha bali walitia kwako mungu ndivyo aakutia naomba iwe kwa huyu ndugu pia baba katika jina la yesu kristo ninaomba nikiamini kwamba yes unawawezesha kwa neema yao kukugeukia wewe amen rafiki tumefika mwisho kumbuka tu kila mwisho wa mwezi huwa ni nafasi yetu ya kutoa ya kuchangia gharama za injili vya redio kama hujafanya hivyo bado nakukumbusha aa kufanya namna hiyo ili kazi ya injili iweze kusonga mbele tumekuwa tuna kipindi kizuri Mesejini, nataka usikilize tena na tena na najua ilikuwa ni ngumu kidogo lakini isikilize itakusaidia itakupeleka katika ita katika wa wa wa maisha daudi daudi alikuwa alikuwa alikuwa akiishi kwa sababu anatafuta kuupendeza moyo moyo mungu mungu siku zote. Moyo wa mungu siku zote anafukuzia zote na daudi alehesabu yeye mwenyewe pamoja na kila kitu alichonacho kwamba ni mali ya mungu na kwamba yeye alikuwa anasimamia kwa niaba ya mungu na alipokuwa akitoa alikuwa naona anatoa kwenye sehemu ya vitu ambavyo ni vya mungu na wala sio vya kwake na kwa sababu hiyo akawa na utele wa kupindukia baraka ya bwana ikafanya kazi katika hali ya ajabu kabisa namini na ndivo takavokua katika maisha yako basi kutane kesho muda anampatikama huu jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etermane 78952 Mbili. ama tigo pesa 6672 nitarudia mpesa namba 76422 la namba tigo pesa namba6722 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789522