vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli daudi anaona kwamba yeye ni msimamizi ambaye amewekwa na mungu kusimamia vitu kwa niaba ya mungu ndio maana ilipofika wakati wa kutoa kwa ajili ya kujenga hekalu daudi na watu wake wanatoa kwa moyo wa furaha wakishangilia kwa sababu wanajua wanachokitoa ni sehemu ya vitu vya mungu ambavyo walipewa kusimamia na ndio maana siiza kwamba mpaka mimi na wewe tutakapofika mahali tuone kwamba sisi ni wasimamizi itakuwa ni vigumu sana kuweza kukuwa katika usimamizi wetu na hatimaye mungu kutukabidhi vitu ambavyo ni vya kwetu sisi wenyewe popote pale ulipo rafiki akukaribisha katika mafundisho ya ya kristo kristo kristo kristo kristo kupitia vya na na na na na kweli jina langu naitwa huruma gadi kwamba na kuungana nami kwa kwa mara nyingine nyingine tena ili ili kuweza kusikia kile ambacho yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho kwako kila siku muda na wakati kama huu na lengo la kujenga kuimarisha imani yako uweze uweze uweze kufika katika cheo cha wa lugha ufike mahali kuzungumza kama kristo na uweze anuw rist kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tupo tunahitimisha tuna somo letu lenye kichwa kinachosema tatizo ni nini katika uchumi wangu na aimeksha kuzungumza mambo kadhaa lakini la kama kuna namna fulani fulani ambayo watu hawajanielewa leo nataka niweke katika namna nyepesi kabisa tusije watu wakaelewa vibaya ikaleta shida kumbuka tu mafundisho haya yanapatikana katika youtube kwa jina la ndio mwalihuuaainoinaoita ukifika pale lakini pia utakapoangalia video yote al kule- Like pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia sauti ya audio tunapatikana katika google podcast katika katika spotify nako tunapatikana kwa jina la mwalimu gadi pia kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika grup linaloitwa mwanafunzi wa kristo tuma ujumbe huo katika namba 89 5002420789500242 si, nawe utaunganishwa. Baada ya kusema hayo basi ni tosho shukrani za dhati kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya Kristo kila itawapo leo lakini umeikuwa ukihamasisha wengine pia waweze kusikiliza. Na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nakukaribisha na kukupa hongera ukutana na mafundisho ya Kristo lakini ni kupewaangalizo dogo kwa sababu mafundisho ya Kristo ni tofauti na vile ambavyo umezoea kusikia. Na hivi utakapokutana kitu kina pingana na kile ambacho unakifahamu kukiamini akukiamini baakukasira na kuzima redio kutoka katika kuzaatia tafadhali nipe siku tatu ambazo naamini roho mtakatifu ana uwezo kabisa wa kukuletea ufunuo wa kristo wakrist mafundisho haya nitoe shukrani za dhati umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji ya wasikilizaji wa vya neema na kweli kwa ajili pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako endelea usichoke maombi yako kubwa kubwa mno na mwisho nitoe shukrani kwa ajili ya kwako wewe ambaye kwa sadaka kwa upendo umekuwa ukishiriki katika kuhakikisha kwamba injili ya kristo inasonga mbele kwamba watu wanafikiwa na, na neno la kweli ya kristo kupitia vipindi vya redio asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee tuendelea tuitimishe letu, kumbuka nilisema somo letu linaitwa tatizo nnini katika uchumi wangu sasa niseme kitu hichi kwanza nianja kuweka angalizo hili tatizo ni kwamba mara nyingi unapokuwa unaanza safari ya imani na hasa kumwamini na kumtegemea mungu katika uchumi wako shida inakuaga ni kwamba tunatafuta shortcut kila mtu anataka ambia na nieleze mahali pakubonyeza ili hiyo mashine iachilie kile nachokitaka kwa lugha nyingine tunataka kupata matokeo kutoka kwa mungu pasipokuwa na uhusiano na mungu na kwa maana hiyo unapokutana na mtu anakufundisha ili utengeneze na kuimarisha uhusiano wako na mungu ili hayo unayoyataka uweze kuyapata unaona kuwa anakupotezea muda nasema hivyo kwa sababu ya uzoefu kwa sababu hata mi mwanzo mwenyewe wakati naanza safari yangu na mungu nilikuwa nikisikiliza mafundisho ya watumishi ama nikisoma nataka waende kwenye pointi wanazunguka mnu wananipotezea muda waniambie mi nitapataje kodi ya nyumba waniambie nitapataje ada ya mtoto huku wanakuzunguka ukunginenakuzungukauku ilihali ustawi na mafanikio ya kweli msingi wake ni uhusiano na mungu sasa kumbuka nilikuwambia kwamba uchumi wako msingi wake unaweza ukawa ni mungu na nguvu zake ama uchumi wako msingi wake unaweza ukawa ni wewe mwenyewe na nguvu zako na nikakwambia kwamba uh, mungu anapokuwa ndiye msingi mungu na nguvu zake anapokuwa ndiye msingi wa uchumi wako maana ake ni kwamba utakuwa unategemea ufalme wa mungu ambao unatenda kazi katika nguvu au kama itakuwa kwamba msingi wa uchumi wako ni wewe mwenyewe pamoja na nguvu zako basi ina maana utakuwa unategemea e, nguvu za fedha na tukaona bwana yesu akizungumza haya mambo mawili sasa <coughs> kila nikizungumzia habari ya watu kumtegemea mungu ama kutegemea ufalme wa mungu kuna dhana potofu inayopita kana kwamba nawaambia watu wasifanye kazi ama nawaambia watu wasifanye biashara na sicho tunachosema sicho tinachosema sicho tunachosema na usiruhusu ibilisi akakuvuruga akili kwenye eneo hili tunachokizungumza ni kitu hichi kumbuka tumetoka kuangalia stori ya daudi tukaona jinsi ambavyo daudi alikuwa na mtazamo tofauti na ule kijana tajiri mtazamo wa daudi ulikuwa ni kwamba kila kitu mbinguni na duniani kimeumbwa na mungu ni mali ya mungu ikiwa ni pamoja na wanadamu wenyewe na kwamba ilipokuwa inafika kwenye matoleo daudi alikuwa anaona kwamba anatoa kutoka katika vitu ambavyo ni vya mungu wala sio vya kwake na kwa maana hiyo kutoa alikuwa hapati shida ndo kitu ambacho tuliona kipindi kilichopita sasa nikakwambia mpaka hapo mimi na wewe tutakapotengeneza mtazamo sahihi kwamba nikaona kwamba mimi sio mali yangu mwenyewe mimi ni mali ya mungu na kwa maana hiyo kila kitu nilichonacho ni mali ya mungu na kwa sababu hiyo ninapotoa maanaake ni kama nimewekwa kuwa meneja kusimamia mradi na mwenye mradi anaponyiambia peleka kiasi fulani sehemu fulani na kiasi fulani sehemu fulani ro haiumi naona kuwa natekeleza wajibu wangu na sisi tumeitwa kuwa mameneja kuwa wasimamizi wa mali za mungu ndicho ambacho bibilia inasema sasa ngoja tuweke hitimisho vizuri I, ino nataka tuelewane kabisa tukienda kwenye luka 1st tulikuwa tukisoma tende luka kumi na sit mstari wa kwanza lakini nataka nisome kwenye bibilia ile ya tafsiri ya kusoma kwa urahisi tku nataka nisome ule mstari wa kwanza tutasoma na mstari ule wa pili alafu tutaruka tutakwenda tutasoma mstari wa kumi mpaka wa kumi na tatu sikiliza na inavyosema nasoma tku anasema hivi anasema yafuatayo yesu aliwaambia wafuasi wake alikuwepo mtu mmoja tajiri aliyekuwa na msimamizi au meneja ama wakili wa kuangalia biashara zake baadaye akagundua kuwa msimamizi wake alikuwa anapoteza pesa zake mstari wa pili hivyo akamwita akamwambia nimesikia mambo ambayo mambo mabaya juu yako nipe taarifa namna na ulivyosimamia pesa zangu nipe taarifa namna na ulivyosimamia pesa zangu kumbuka hapa huyu tajiri ni mfano wa yesu kristo ama mungu na huyu msimamizi ni mfano wa wewe na mimi kwa hiyo mwenye mali mwenye biashara anakuja anasema nipe taarifa ya jinsi ulivyosimamia pesa zangu sa tunafahamu kilichotokea kwa namwondoa kwenye kazi ya usimamizi narukaendaule mstari wa kumi sikia mstari wa kumi tunaendelea anasema hivi mpaka wakui natatu mtu yeyote anayeweza kuaminiwa kwa mambo madogo anaweza kuaminiwa kwa mambo makubwa pia mtu asiye mwaminifu katika jambo dogo hawezi kuwa mwaminifu katika jambo kubwa ikiwa huwezi kuaminiwa kwa mali za kidunia huwezi kuaminiwa kwa mali za mbinguni na kama hauwezi kuaminiwa kwa vitu vya mtu mwingine hautapewa vitu kwa ajili yako wewe mwenyewe mtumwa hawezi kutumikia mabwana wawili wakati mmoja hata ninyi hamwezi utamchukia mmoja na kumpenda mwingine au utakuwa mwaminifu kwa mmoja na hautamjali mwingine pia huwezi kumtumikia mungu na pesa maana nini anachokizungumza anasema kitu hichi kwamba tuende sana na, na, na, na chukue stori hii hapa tuchukue na stori ya daudi kumbuka daudi anaona kwamba yeye ni msimamizi ambaye amewekwa na mungu kusimamia vitu kwa niaba ya mungu ndio maana ilipofika wakati wa kutoa kwa ajili ya kujenga hekalu daudi na watu wake wanatoa kwa moyo wa furaha wakishangilia kwa sababu wanajua wanachokitoa ni sehemu ya vitu vya mungu ambavyo walipewa kusimamia na ndio maana siza kwamba mpaka mimi na wewe tutakapofika mahali tuone kwamba sisi ni wasimamizi itakuwa ni vigumu sana kuweza kukua katika usimamizi wetu na hatimaye mungu kutukabidhi vitu ambavyo ni vya kwetu sisi wenyewe hilonataka liingie kichwani asa ili uweze kunielewa kumbuka hili kwa mfano chukulia wewe ni mzazi una watoto na hawa ndoto yako siku moja ni kwamba waje wamiliki wa, wa biashara wewe ni mfanyabiashara unataka watoto wako waje wamiliki biashara na kishe, itaka, mzazi mwenye akili timamu ni kwamba chukulia labda mzazi ana ana ana nini labda labda ana, ana, ana kiwanda kiwanda ambacho kinazalisha bidhaa na hizi bidhaa zinapelekwa kwenye maduka kwa hiyo inamaana hichi kiwanda kina maduka ya kuuzia hizo bidhaa kwa bei ya jumla sasa ama tunakuonaamasto wengine naita magodn wengine wanaita chochote kile mzazi mwenye akili timamu hatachukua tu mtoto siku moja amkabidhi kiwanda ataanza kumpa majukumu madogo ili moja mtoto ajifunze lakini mbili aweze kuona uaminifu wa mtoto anaweza akaanza na mtoto akampa akawambia za kazi yako wewe nataka ni kwamba utakuwa unana unazunguka kwa wateja ukipeleka labda dini wanaita invoice kiswahili ni ankara kwa ajili ya wao kulipa ndio inakuwa kazi yake umtoto na akizunguka akiwa anafanya kwa uaminifu mzee anamsogeza ama mama anamsogeza taratibu mtoto anamwongezea majukumu na atahuku anamwangalia pia je ni mwaminifu katika eneo la fedha kao anaweza akamtuma lewii akawambia nenda kwa mteja fulani kuna shilingi milioni moja ya kuchukua alafu ataangalia je mtoto ni mwaminifu amenda amechukua milioni moja ameleta kweli tuko sawasawa na kadri anavyoonyesha uaminifu huyu mtoto ndio mzazi anavyozidi kupanua majukumu na kwa ano siku moja itaija kufikia huyu mtoto kama amekuwa ni mwaminifu atapewa kusimamia duka zima na kama ataendelea kuonyesha uaminifu na uwezo katika kuwajibika maana ni kwamba kuna siku mzee atamuweka asimamie kiwanda kwa niaba ya familia na kama huyu mtoto anakiu na shauku ya kusimama mwenyewe kuna siku mzee atamwita mwi, ata ambia mwanangu unataka kufanya shughuli gani nataka na leo hii nikupe mtaji uendo ukajitegemea mwenyewe kwa sababu sasa hivi umethibitisha kwamba una uwezo wa kusimamia mali zako mwenyewe lakini alianza kujifunzia api alianza kujifunzia kwenye mali za familia na mimi na wewe tumeitwa katika familia ya mungu sisi ni wanafamilia kaka yetu mkubwa yesu kristo ndio mwenye ufalme ndiye mtendaji mkuu ama mkurugenzi mtendaji katika hii biashara na sisi tumeitwa kuwa mameneja na kwa maana hiyo tumepewa kusimamia biashara ya mungu na biashara ya mungu ni kuvuna nafsi za watu kutoka kwa ibilisi na kuzingiza katika ufalme wake na kwa maana hiyo tumepewa pesa za kusimamia ili kuhakikisha hiyo kazi inafanyika kama vile ambavyo inatakiwa na swali linakuja atakapokuja kutuuliza hesabu akija kuuliza hesabu wewe je utaonekana kuwa ulikuwa ni mwaminifu ama itafika mahali huonekane kwamba uliacha kumtumikia mungu na ukaanza kutumikia fedha kinachosababisha watu wanakuwa waizi na wadokozi katika kampuni katika maofisi serikalini nini ni kwamba wanasahau kilichowapeleka pale badala ya kumtumikia mwajiri wao wanaanza kutumikia pesa wanaanza kufikiria namna ya kulimbikiza pesa kwamba napataje pesa nikajenge nyumba nikanunue gari nikatanue mtaari nikafanya abcdddi k tamaa ya fedha inamvuta na ndicho ambacho bwanayesu anaonyesha sema tamaa ya mali na mambo mengine inapoingia inalisonga lile neno lisizae kwa hiyo tambua mimi na wewe lazima tupimwe katika hilo sasa kwa bahati mbaya wakristo wengi bado hawaoni kuwa wao ni wasimamizi kwa niaba ya mungu na hauwezi ukakabidhiwa mali yako mwenye kumbuka ukisoma waefeso mlango wa tatu unasema, inasema kwamba ndani mwetu sisi ukisoea mstari wa, wa nane na, na wa tisa. anasema ndani mwetu sisi kuna utajiri usiopimika Eh, na huu utajiri hatuwezi kuanza kuushughulikia ama kuudhibiti na kuuonja kama hatujao waaminifu katika kusimamia yale ambayo tumepewa ndio maana nienda kwenye kanisa lolote wale wapendwa ambao ni wepesi wa kutoa wanashiriki wanafurahia kutoa kuchangia kazi za, za kanisa siku zote ni mara chache mno kwa wakuta wana matatizo ya kiuchumi mara chache mno anles kute fedha zao walizipata kwa njia ambazo sio halali lakini kama ni wanabiashara ama ana kazi yake na ni mtoaji anapenda sio nyepesu mkute amekwama lakini tafuta wale ambao wana matatizo kila siku ni wale ambao wanapiga chenga kushiriki kwenye kazi ya mungu kwa sababu gani kwenye akili zao bado hawajajiona kama wao ni mameneja kwa niaba ya mungu hawajaona kuwa fedha wanazozipata kazi yao ni kusimamia kwa niaba ya mungu na kama wanasimamia kwa niaba ya mungu maanaake ni kwamba hizo fedha zinatokea zitumike kama mungu anavyotaka sasa kumbuka anasema hamwezi mkatumikia hamwezi kutumikia mungu na fedha hiyo ilikuwa ni katika luka tumesoma sita, mstari likua i sasa nataka tuchukue sto hiyo hiyo lakini safa tuende wenye ao nitasoma tena tenale mstari wa aafu alafu tutatanutasoma mstari wa na a nitakuonyesha kitu tutakuwa tunahitimisha sabbu nimesema niweke sawa ili liondoe mkanganyiko anasema hivi nisome tena kwenye tku bibilia y kusoma kwa tafsiri ya urahisi anasema hivi hamuwezi kuwatumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja mtamchukia mmoja na kumpenda yule mwingine au mtakuwa waaminifu kwa mmoja na kumdharau yule mwingine hamuwezi kumtumikia mungu pamoja na pesa kwa hiyo ninawaambia msiyaangaikie mahitaji ya mwili mtakula nini mtakunywa nini mtavaa kwa lugha nyingine msio na uwasiwasi uhai ni zaidi ya chakula na mavazi msaraa 31 msijisumbue na kusema ama msiwe na wasiwasi na kusema tutakula nini au tutakunywa nini au tutavaa nini hayo ndiyo mambo ambayo watu wasiomjua mungu huyawazia daima huyawazia daima msiwe na wasiwasi kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua kuwa mnahitaji hayo yote utafuteni kwanza ufalme wa mungu na mambo yote ambayo mungu anahesabu kuwa ni mema na yenye haki ndipo mungu atakapowapa yote mnayo yahitaji sasahe tumalizia kwa kusema hivi nikakwambia huwezi ukatafuta ufalme wa mungu kushughulika na ufalme wa mungu na wakatio kushughulika na mahitaji yako wakati mmoja nikakwambia utaratibu ambao mungu ameweka ni kwamba wewe shughulika na mambo ya ufalme wake na ufalme wake utashughulika katika kukuhudumia wewe wewe shughulika katika kuhakikisha ufalme wake unasonga mbele na ufalme wake utashughulika katika kuhakisha kwamba unapata mahitaji yako yote sasa kumbuka anasema nikiwa na wasiwasi kwamba nitakula nini nitakunywa nita nini nitavaa nini inathibitisha kwamba simjui mungu na kwa maana hiyo ukirudi kwenye hstori yule kijana tajiri kwenye marko 1 mstara wa174 inathibitisha kwamba nategemea fedha badala ya kumtegemea mungu hasa nisikilize vizuri iko hivi nikakwambia kama mtu angekuambia leo hii anakufuta kazi ama anafunga biashara yako ama ulikuwa na akiba benki anakwambia akiba benki chukua kila kitu ulichonacho uza gawia maskini je yataamka haya maswali ndani mwako nitakula nini nitakunywa nini nitavaa nini nitaishije kama u, kama ukiwaza hilo ukaona ayo maswali aa wama nitaishije ni uthibitisho bado haujajifunza kutegemea ufalme wa mungu bado unategemea fedha ko kila mtu anatakiwa ajiulize hilo swali mii swali na weo naotakiwa julize swali bwana mtu akasema ni vigumu kwa mtu mwenye kutegemea pesa kushiriki kuingia katika ufalme wa mungu kuishi maisha yanayotolewa na ufalme wa mungu na nikakwambia kama hauwezi hivi kuishi kwa imani kwa maana ya kutegemea ufalme wa mungu kuhudumia ukiwa una kazi ukiwa na biashara ukiwa una akiba usije ukajidanganye siku utakapokuwa umepoteza kazi umepoteza biashara hauna hata shilingi kwamba utaweza kuishi kwa imani na kutegemea ufalme wa mungu sahau utaweza kwaho ulitakiwa uanze leo hii hata nikupe mfano mdogo takupa mfano mdogo ili uweze chukulia mshahara wako ni shilingi lakitano ama biashara yako inakuingizia kipato cha shilingi lakitano kila mwezi na unavoanza mwanzo wa mwezi tarehe moja una shilingi lakitano lakini wakati huo huo ulikuwa umemwomba mungu labda unahitaji simu mpya na hiyo simu itakugarimu shilingi laki mbili kwa hiyo umemwaminia mungu kwamba akupe simu mpya ama akupe shilingi laki mbili kwa ajili ya kununua simu na unasema nimeomba nikaamini kwamba kweli mungu amenisikia swali langu ni hili kama unamtegemea mungu na unategemea ufalme wake kwa nini unaogopa kuchukua shilingi laki mbili ukaenda ukanunua simu unasubiria mpaka shilingi laki mbili ije nikikuuliza kwa kwanini kati katika ile lakitano kwanini utaki kuchukua laki mbili apo ukanunua simu utaniambia bajeti yangu itavurugika ntaishije kufika mwisho wa mwezi unaanza kuona hicho rafiki na kwa ama inathibitisha nini inathibitisha kwamba hautegemei ufalme wa mungu unategemea fedha kinachokufanya usichukue lakimbili katika ile lakitano ukanunua simu ni kwa sababu una hofu nikishatoa shilingi laki mbili na bajeti yangu ambayo hata hu inifikishi mwisho wa mwezi hii lakitano hu inaishia tarehe ku st na sita hiv tu sasa fikiria hapo nimekwambia kwenye simu lakini vipi ungekuwa una shilingi laki tano alafu ukamwomba mungu akupe labda shilingi milioni moja na nusu labda ama milioni mbili unataka kununua kiwanja kuna kiwanja umeona kinauzwa umeuliza ngapi meambia shilingi milioni mbili kwao umemwaminia mungu upate shamba la shilingi milioni mbili lakini mwanzo wa mwezi una shilingi lakitano alafu ukaenda kanisani ukasikia mtumishi anafundisha ama anahubiri akasema kwamba tuna kazi ya kupeleka injili tuna mkutano wa nje ama tunatakiwa kulipia vipindi kwenye redio na kadhalika na kadhalika alafu r akakwambia changia shilingi lakimbili toa shilingi lakimbili kwa ajili ya hii kazi je utathubutu kutoa shilingi laki mbili ama utaogopa na kusema ntaishije ma akakwambia ndio maana tunasema kwamba unassainahusiananini na hela ya shamba maanake ni kwamba alikuwa anataka utoe utakapochangia kwenyehiyo kazi utakuwa umeachilia imani yako kwa mungu na katika ufalme wa mungu na kwa maana hiyo hiyo imani it, ambayo umeona kwamba es nitatoa lakimbili na najua wa mungu atanitunza mpaka mwisho wa mwezi hiyo imani ndio ambayo roho mtakatifu ataitumia kuleta sio tu kwamba hela nyingine ya kufikisha mwisho wa mwezi lakini kuakikisha kwamba na hiyo milioni mbili ya shamba unaipata lakini sasa hivi hiyo milioni mbili ya shamba haiwezi kuja kwa sababu tegemeo lako haliko kwa mungu liko katika fedha ulionayo na ndio maana unaogopa kuiachilia unasema nikiitoa nikapeleka kwenye kitu ambacho kipangilia nitaishije na hilo linaonyesha kwamba msingi wa uchumi wako sio mungu bali ni nguvu zako mwenyewe msingi wa uchumi wako sio ufalme wa mungu bali ni fedha kao mpaka takapofika nithubutu kutoa hela ili sasa nimalize ni, ni na ushauri huu kwa hiyo ingekuwa mimi ni wewe kama labda na shilingi lakitano na lakitano ndo inanyotumia kwa mwezi mzima kitu ambacho ningeanza kufanya kujifundisha kumtegemea mungu ningeanza kwanza natoa elfu hamsini kumbuka hata lakitano nilionayo kunifikisha mwishowa mwezi lakini nimeingia katika hali hiyo ya utumwa kwa sababu simtegemei mungu na ufalme wake nimekuwa nikitegemea nguvu zangu na fedha nachoanza marekebisho taratibu naambia mungu imani yangu haijafika katika viwango hio lakini nafanya maamuzi leo hii kila mwezi nitatoa shilingi kwenda kwenye kazi ya ufalme wa mungu mungu nione je nafaya maaz anzila wezi tata shilingil ane a mwezi nikiona nimefanikiwa kwenye elfu hamsini maanaake ni kwamba tasema sasa naongeza kiwango natoka shilingi elfu hamsini naenda shilingi laki moja nakumbuka wakati unafanya hivyo automatikali ufalme mu wa mungu utaanza kukuhudumia na kwa kwamaanao kipato chako lazima kiongezeke hivyo ndivyo watu wanavyojifunza na hatimae wanakuja kujikuta kwamba ni watoaji wazuri sana katika ufalme mu wa mungu lakini na mahitaji yao yote mengine ufalme mu wa mungu unawahudumia ko lazima uanzie somewhere inawezekana unanisikiliza mshahara wako ni shilingi milioni moja ni shilingi milioni mbili je huko tayari sahivi kuthubutu kusema, okay milioni mbili hainifikishi mwisho wa mwezi kwa sababu ya mahitaji nilionayo je huko tayari kuthubutu na kusema mungu najikomiti kutoa shilingi lakitatu kila mwezi ili uachilie imani yako ufalme wa mungu uweze kuuhudumia na baadaye uenda ukiongeza viwangu kama hauthubutu unasema nitakula nini nitakunywa nini nitavaa nini ni uthibitisho tosha kwamba wewe haumtegemei mungu na ufalme wake unategemea nguvu zako mwenyewe na nguvu ya fedha na kwa maana hiyo hiyo ni ibada ya sanamu ibada ya vinyago unaanza kunyelea nachokizungumza rafiki kao hakuna mtu amesema kwamba usi, usi, usiwe na hela hakuna mtu amesema usifanye biashara hakuna mtu amesema usifanye kazi no tumesema fanya lakini usitegemee hiyo mtegemee mungu ukianza hayo mazoezi kuna wakati utafika utapokea mshahara wako wote shilingi milioni mbili alafu mungu atakwambia nipehiyo le na kazi nayo na utatoa milioni mbili bila kupepesa macho bila kutikisika na bado ufalme wa mungu utakutunza na ukishaingia kwenye huo uwanda maanaake ndo umeingia katika uhuru wa wana wa mungu kabla ya hapo huye ni mtumwa tu kabla hapo kama inabidi kila senti naingia inabidi uikumbatie we ni mtumwa tu ko mpaka nitakapofika hapo lakini siwezi nikaanza kwa mara moja naanza kufanya mazoezi kidogo kidogo naanza kumtegemea mungu kidogo kidogo nikiendelea kukuwa kwoo nikuombee katika jina la yesu kristo baba naomba neema naomba fungua macho ya moyo wake aweze kukiona hichi kitu ambacho nimekieleza najua ni roho mtakatifu peke yake ndo anaweza kumuonyesha na kumwelewesha ninaomba hiyo neema ya kutoa na neema ya kupokea ikae juu yake ninaomba imani ya kutegemea ykutegemea wewe pamoja na ufalme wako ianze kutenda kazi ndani mwake sasa hivi ili aweze kujua kuingia katika maisha ya kuhudumiwa na ufalme wake maisha ambayo ufalme wako maisha ambayo hatakaa apungukiwe na kitu chochote bali atazidi sana katika kila kazi njema baba asante kwa kuwa umenisikia amen rafiki natumaini mengine ingia kwenye maombi mwambie roho mtakatifu akueleweshe lakini natumaini umenielewa sijasema msifanye kazi wala msifanye biashara nimesema tujifunze kumtegemea mungu na ufalme wake tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa huu magari na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etermane 78952 2ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 telma namba 789242 tigo pesa namba67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naogle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242