vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli jambo la kwanza sisi kama wanafunzi wake tunatakiwa tupendane sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye na kwa maana hiyo upendo huu pia unakwenda kuwapenda na majirani zetu o tunatakiwa kupenda watu wengine kama ambavyo yesu kristo alitupenda hiyo ndio amri mpya ambayo wanayesu alitupa agizo la pili akasema nendeni ulimwenguni mote mkaubiri injili kwa kila kiumbe marko 16 wa 15 napenda nikukaribishe katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma hurumagadi nafuraha kwamba umaweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku kupitia vipindihii vya neema na kweli yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa ugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda ma rist kufikiri kwa kwa rafiki, kuna mchango wa moja, kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri vizuri na kama kama kristo na ili kufikiri kama kristo ili uweze kuwa mwanafunzi wa hifanya maamuziyakufik vzi ufivzi ufima rist iuzfwaafaafufatla mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli leo rafiki tunaanza somo jipya lenye kichwa kinachosema yesu kristo ni halisi yesu kristo ni halisi na unaweza ukashangaa ukasema kwamba ni mkristo gani asiyejua kwamba yesu kristo ni halisi na kuhakikishia asilimia 9999 ya wakristo hawamwelewi kristo hawamwelewi hawa yesu kristo in infati akili yao yote inawaza kwenda mbinguni kuliko kumwelewa na kumfahamu huyu ambaye amewaokoa na kuwapatia tiketi ya kwenda mbinguni o ndilo ambalo unataka tulizungumze katika vipindi kadha vitakavyokuja tutaangalia lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya video tunapatikana katika youtube na pia tunapatikana katika google podcast, katika Apple podcast na katikakatiana kote tunapatikana kwa jina la mwalimuhuruma gadi ukifika pale tunaomba na utakapoangalia ama kusikiliza fundisho lolote e, basi tunaomba uweze kulik pamoja na kushare ili njili weze kufikia watu wengi zaidi na kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge katika namba s78 9 5 b4 b nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani za dhati kwako kwa wwe kwa ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile aitwapo leo asante pia kwa kuhamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza na zaidi ya yote ni kushukuru kwa vile ambavyo umekuwa ukishare na kufundisha na kushirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza nitoe ni shukrani za dhati kwako pia wewe ambao unanisikiza kwa mara ya kwanza leo hii ni kabisa kwa moyo mkunjufu niseme ongera sana kwa kuweza kusana mafundisho ya kristo lakini wakati huo pia nichukue fursa hii kukupa angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo ni tofauti sana na jinsi ambavyo umezoea kwa hiyo utakaposikia mambo kidogo ambayo yanapingana na ufahamu wako ama na kuamini kwako usikathirike na kuzima redio au kutoka katika grupu kwa nini kwa sababu katika mafundisho ya kristo tunamfundisha mtu aliyezaliwa mara ya pili kufahamu na kujitambua namna ya kuishi ndani ya ufalme wa mungu kwa imani kwa kuwa yeye sasa amepata uhusiano na mungu kupitia agano jipya agano la bwana na makozi wetu yesu kristo kwahio tumfundishi mtu kufuata agano la kale tunamfulisha mtu kufuata agano jipya kwa maana ya tunamvalisha miwani ya agano jipya ili atakaposoma kitabu iwe ni katika agano la kale ama katika agano jipya kwa mwanzo mpaka ufunuo basi awa ana mtazamo wa kile ambacho yesu kristo amekifanya na kwa maana ya kupima na kuvipokea vitu sana sana na kile ambacho yesu kristu amekifanya nitoe shukrani kwako maamuzi ya aa a soteai kushiriki ili kuhakikisha kwamba injili ya kristo inafikia watu wengi zaidi asante asante sana sana kwa wako, sana kwa upendo wako wako uaminifu na kama unanisikiliza na aupndowaowaoakaaafanya maamuzi ya kuwa mlango wa afaaata neema na kweli basi ningeweza namna hiyo kwa sababu mungu mlango mkubwa mzuri na ufa, na kwa maana hiyo tunataka kuongeza mikoa mingine, mikoa mingine takriban wilaya chache pali, kama wilaya hivi ambazo eh, kufikia watu amafisho ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, kwa njia ya redio kwa hiyo tunahitaji tunahitaji tuna ushiriki wako tunahitaji kuungua mkono na wewe tunahitaji we, utii wako kwa sauti ya mungu na upendo wako kwa watakatifu ili injili iweze kufikia watu wengi zaidi baada ya kusema hayo basi tuende moja kwa moja kwenye somo letu kama nilivyosema hapo awali katika utangulizi uh, ni, ni, niweke, niweke msingi ambao tutautumia katika somo hili somo linasema yesu kristo ni halisi na tunachotaka kufanya katika somo hili jinsi ambavyo mungu alikuwa amenyelekeza ni kwamba tufundishane na kueleweshana na kujenga imani za watu ili yesu kristo mwenyewe aje awaundumie watu wake kama vile ambavyo alikuwa akifanya alipoku katika aaakwa nini kwa sababu waibrania 1ta mstari wannabi anasema yesu kristo ni yeye yule jana leo na hata milele kwa lugha nyingine yesu kristo ajabadilika miaka b0 iliyopita alikuwa akiponya watu leo hii bado anaendelea kuponya watu na bado ataendelea kuponya watu milele yeah. ka lugha nyingine ni mponyaji milele yote kwamba alikuwa akifungua watu katika vifungo mbalimbali mbalimbalimiaka b iliopita na leo hii bado yuko tayari kuendelea kufungua watu na bado ataendelea kufungua watu alikuwa ni mfanyamua miaka iliyopita na leo hii bado ni miujiza, na bado na ataendelea kuwa kwa le bao tukizungumza mambo machache tukileta ufahamu tukifundishana eh, eh, eh, na kuelekezana ili tuweze kumjua yesu kristo kumbuka kumbuka huyu kumbuka huyu ndiye aliyekuokoa unaesema yest na mwokozi wa maisha yangu lakini swali langu kwako ni hili yesu kristo ambayo umemkiri kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako unamwelewa kwa kiasi gani unaelewa kusudi lake la kuja hpa duniani kwa kiasi gani je ni halisi kiasi gani katika maisha yako ya kila siku ni halisi kiasi gani kwa sababu kwa wakristo wengi yesu kristo sio halisi maana angekuwa halisi asingeondoka vinywani mwao asingeondoka katika mioyo yao asingeondoka katika fahamu zao lakini wakristo wengi wengine tangu wameokoka hata habari za kuzungumziaywanamzungumzia yesu yesu wakiwa wanaimba nyimbo kanisani ama wakiwa wamekutana na mpendwa mwingine anasema bwana yesu asifiwe k amebakia kwenye salamu lakini wangapi wanamjua yesu kama vile ambavyo paulo petro yohana mituma walivyokuwa wakimjua yesu kristo wangapi wanamwelewa huyu yesu kristo kwa undani wanaelewa kazi yake wanaelewa nafasi yake katika maisha yao wangapi wanajua hilo inawezekana na weo unanisikiliza hujawahi kutafakari hata siku moja kuhusu huyu yesu ambaye umempokea kama bwana na namokozi wa maisha yako sasa ndo mambo ambayo tutakuwa tukiyazungumza lakini kila tutakapokuwa tukifika mwisho wa kipindi tutatoa fursa kwa bwana yesu mwenyewe kuhudumia watu kuwaponya kuwafungua kuwatendea miujiza ambayo watu wanahetaji kutendewa ili kuthibitisha kwamba yesu kristo ni halisi ili kuthibitisha kwamba yesu kristo ni yeye yule jana leo na hata milele yesu hajabadilika koo haijalishi kama wwe ni kipofu haijalishi kama wewe ni kiziwi haijalishi kama wewe ni kiwete haijalishi kama wewe ni bubu haijalishi kama figo zimefeli ama maini yamefeli ama moyo umepanuka ama una sukari ama una tatizo gani yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata mirele ndicho ambacho tutakuwa tukiangalia ko sasa usije ukaseme mimi najua najua unajua kama unajua basi wala tusikilize kwa pamoja tutafakari kwa pamoja tujikumbushe ili pale ambapo utaona kwamba mimi nimepungukiwa sijamwelezea yesu kristo vizuri basi se mwalimu umeelezea lakini bado badoujamwelezea vizuri ngoja nikuonyeshe mimi namjua yesu eh? kuliko kusema mi sihitaji kusikiliza kwanini nataka usikilize kwamba hata kama unamjua basi sikiliza kwa lengo la kumbuka imani huja kwa kusikia na kusikia huja kwa ujumbe kusikia ujumbe unaomuhusu yesu kristo na kwa maana hiyo tunataka tuamshe ule moto wa kristo ndani mwako ili uwewe uende ukatekeleze majukumu ambayo bwana yesu alitutuma maaekumbuka mwisho wa siku tumepewa agizo na bwana yesu kila mkristo amepewa agizo na agizo tulilopewa na bwana yesu ni maeneo mawili Actually, matatu aksaamtatulaa maeneo matatu jambo la kwanza amesema sisi kama wanafunzi wake tunatakiwa tupendane sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye na kwa maana hiyo upendo huu pia unakwenda kuwapenda na majirani zetu kwa hio tunatakiwa kupenda watu wengine kama ambavyo yesu kristo alitupenda hiyo ndio amri mpya ambayo mwanayesu alitupa ukisoka kwa yohana 1t msara 5 utakuta anasema amri mpya nawapa amri mpya nawachieni pendaneni ninyi kwa ninyi kama nilivyo wapenda mimi k kipimo chetu cha upendo ni yesu krisu ko hilo ni agizo la kwanza ambalo alitupa agizo la pili akasema nendeni ulimwenguni mote mkaubiri injili kwa kila kiumbe marko 16 mstari wa kui t 5 na agizo la tatu ni nendeni mkafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wangu hiyo ni matayo nane, ukianza nane, mpaka ap kao tuna mambo matatu ambayo ambao yawe dira yetu moja kuwapenda wengine kama kristo alivyotupenda lakini mbili kwenda kuhubiri kutangaza habari njema kwa viumbe vyote na tatu kwenda kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo tutakapokuwa tumefanya hayo mambo matatu ni dhahiri bwana yesu mwenyewe alisema kwamba alisemaamba jifunua na kujidhihirisha kwetu kwaio ndo mambo ambayo nataka tuyazungumze sasa ili kila mtu anaenisikia ni kila mtu anaenisikia ni awe ni mtii aende akafanye kile ambacho ameagizwa na bwana yesu kwa sababu gani ni hailipi wala haifai kusema yesu kristo ni bwana alafu wakati huo haufanyi yale ambayo amekuagiza ndio ndomana anasema kwanini unanyiita bwana bwana a tukaangalia t kwenye, kwenye luka sita luka mlango wa sita sasa nikuambie tu wake leoleo ni leo, leo, leo, leo utangulizi luka 6t a6 anasema hivi na kwa nini mnaniita bwana bwana walakini hamyatendi niyasemayo kwa io anasema kama hautendi yale ambayo amesema kama hautendi yale ambayo ameagiza yani bwana yesu huna uwalali wa kumwita bwana na maagizo yake nini kuwapenda wengine kama alivyotupenda sisi kuhubiri injili kwa kila kiumbe na kufanya mataifa wote kuwa wanafunzi haya ndio maagizo matatu ambayo tumepewa na ndo mambo ambayo ni katika kufundisha na kukuletea sasa kwa sababu kwenye vipindi hivi tunavyotaka kufanya nataka yesu kristo awe halisi awe halisi kama, yani kama vile ambavyo kama vile ambavyo kama huo kwenye ndoa yani awe halisi H- H- H- S- zaidi ya huyo ambaye uko ukona kwenye ndoa awe halisi zaidi ya watoto wako awe halisi zaidi ya baba yako na mama yako awe halisi kuliko watu unaofanya nao kazi awe halisi ndio lengo ambalo tunataka kulifanya ili ukisikia habari za yesu ama ukifikiria habari za yesu isiwe kama ko kule mbali nono, awe halisi katika maishayao a kila siku sasa baada ya kusema hayo kwa hiyo kwenye kufundisha yote na kujadili na kutafakari tutakuwa nikilenga hayo mambo matatu kwamba mwisho wa siku tufike mahali na wewe unaenisikiliza uwe na ujasiri pendo la kristo huruma ya kristo inyenyuke ndani mwako uanze kuwapenda wengine kama ambavyo e aliwapenda yee aliwapendaje kwa maana jinsi mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanaake pekee ili kila mtu amamini asipotee baada yaonayo uzima kwamba yesu kristo alikufa msalabani lakini anasema hakuna pendo lililokubwa kuliko hili la mtu kuutoa uhai wake kwa ajili ya rafiki zake hivyo ndivyo ambavyo jisi yesu alipenda ulimwengu huu alipenda jirani yako alimpenda ndugu yako alimpenda mfanyakazi mwenzako akaamua kufa kwa ajili yake sababu wengi mnanisikiliza mmeshindwa kuzungumza habari za yesu na hawa wa ndugu ni kwa sababu hajawa katika maisha yenu sasa twende ni some na mstari mwingine mmoja matendo ya mitume mlango wa kwanza ni mwendelezo wa kitu kile kile mstari ule wa of course walikuwa wamemuuliza hapa labda nieneara sita mpaka ule wa nane anasema basi walipokutanika yani wanafunza walipokutanika na bwana yesu baada ya ye kufuka wakamuuliza wakisema je bwana wakati huu ndipo unapowarudishia ufalme akawaambia si kazi yenu kujua nyakati wala majira baba aliyoyaweka katika mamlaka yake mwenyewe nane lakini mtapokea nguvu akiisha kuajilia juu yenu roho mtakatifu nanyi mtakuwa mashahidi wangu katika yerusalemu na katika uyahudi wote na samaria na hata mwisho wa nchi kwa hiyo rafiki mimi na wewe tumeitwa kuwa mashahidi tumeitwa kuwa shahidi wewe ni shahidi wa kristo sasa unafahamu kuna wengine ni mashahidi wa wewe ni shahidi wa kristo kwa hiyo shahidi ni mtu ambaye analeta uthibitisho uthibitisho ambao ukipelekwa mahakamani basi unasababisha ushindi upatikane kwa sababu ya huyo ambaye yeye ametoa ushahidi ija kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kumsapoti kwa mfano kama ni shamba mmeuziana na wewe ukasaini kwenye mkataba wa mauziano ya shamba kama shaidi alafu huyo mwenye shamba ikawa imetokea ana kesi labda shamba lake limevamiwa alafu akaenda mahakamani wakati mjaaji anasikiliza ama hakimu anasikiliza ushahidi unatolewa wewe utakuja kama shaidi kuthibitisha kweli huyu ndugu alinunua hilo shamba kwa uhalali na kwa maana yo ushahidi wako utamsaidia huyu ndugu kuweza kupata ushindi wake mbele ya sheria ko mimi na wewe tumeitwa kuwa ni mashahidi wa kristo hilo ndo ambalo tumeitiwa kwamba kwa, kwa lugha nyingine watu wanatakiwa wakikutana na wewe wakikutana na mimi basi waweze kumjua kristo waweze kumwelewa yesu kristo kwamba yesu yule yule ambaye alikuwa akifanya miujiza akiponya watu akifungua watu miaka elfubil iliyopita hapa duniani ndo wakutane naye leo hii wanapokutana na wewe na wanapokutana na mimi kama hawakutani na yesu huyu maana yake ni kwamba kuna uwezekano mkubwa yesu ulionaye ni mwingine sio yesu yule wa kwenye bibilia sio yesu yule aliyekuwa na mitume sio yesu yule aliwambia mitume tazama niko nanyi mpaka ukamilifu wa dahari. kwa sababu yesu aliyekuwepo kwenye matayo marko luka na yohana alikuwa ni yesu alikuwa akihubiri habari njema za ufalme wa mungu alikuwa ni yesu ambaye alikuwa akiponya watu alikuwa akifungua watu alikuwa akipatia miujiza na alipoondoka na kwenda mbinguni na baadae akarudi duniani kwa njia ya roho mtakatifu ambako sasa hivi anakaa ndani ya kila mtu ambaye ni mp- kristo bado ameendelea kufanya miujiza kupitia wakina petro kupitia wakina wakina paulo wakina yohana na, na, na wakina filipo nna kadhalika na, wakina barnabas na kwa maanayo kama yesu naye ndani mwako hafanyi hayo mambo unatakiwa ujiulize je yesu liyenaye ni sahihi na kama yesu uliyenaye ni sahihi maanaake ni kwamba basi hafanyi kwa sababu haujamruhusu kufanya ama kuishi maisha yake kupitia maisha yako wewe na kwa maana hiyo unatakiwa utubu na kugeuka na urudi katika imani ili uweze kumruhusu yesu kristo akafanya kile ambacho anatakiwa kufanya tene waibrania 1atatu tena tulipoanzia pale tuikua tuko mstari wa nane lakini safarihi nataka tuanze kusoma mstari ule wa, wa, wa, wa, wa saba mpaka ule wa nane tena alafu kuna kitu kizuri kinazungumzwa pale alafu itakuwa imekaa vizuri kwayo anasema wakumbukeni wale waliokuwa wakiwaongoza waliowaambia neno la mungu tena kwa kuchunguza sana mwisho wa mwenendo wao igeni imani yao anasema igeni imani yao kwa nini kwa sababu yesu kristo ni yeye yule jana leo na hata milele kwa lugha nyingine tukiiga imani ya petro theni yesu kristo atafanya mambo yale yale aliyefanya kupitia petro tukiiga imani ya paulo Then yesu kristo atafanya mambo yale yale ambayo alikuwa akifanya kupitia paulo tukiiga imani ya barnabas tukiiga imani ya, ya, ya, ya, ya filipo yesu kristo atafanya mambo yale yale kwa sababu gani yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele aliponya watu miaka lb iliyopita bado leo hii anaendelea kuponya watu kupitia watakatifu na kwa maanao leo hii anataka aendelee kugusa ya watu kubadilisha maisha ya watu kuokoa watu kuponya watu kufungua watu kuwatendea miujiza kupitia wewe unaenisikiliza ya hana mwingine kupitia wewe unanisikiliza wewe hapo ndio yesu kristo anataka kuendelea kujidhihirisha wewe umeitwa kuwa shahidi wake mruhusu mruhusu afanye kazi zile zile kupitia maisha yako wewe kama utakumbuka bwanayesu akiwapa duniani alisema kwamba ananiona mimi amemwona baba na leo hii litakiwa watu wakikuona wewe we wamemwona yesu kristo kama hawamuoni yesu kristo ni kuuliza wanamuona nani kwa sababu bibilia yangu inasema kwamba wewe ulikufa uhai wako umefichwa pamoja na kristo katika mungu hiyo ni waolsa lakini pia anasema kwamba katika wagalatia katia galatia 2 umesulubiwa pamoja na kristo na aliye hai ndani mwako sasahivi ni yesu kristo kwo kama wewe umekufa na aliyo hai ni yesu kristo na katika maisha yako anayedhihirika sio yesu kristo na wewe mwenyewe haupo umekufa swali langu linakuja anayetumia huo mwili wako nnani haiwezekani ikawa ni ka kwa nini kwa sababu huo ulikufa na uhai wako umefichwa pamoja na kristo katika mungu na anaetakiwa kudhihirika kupitia mwili wako ni yesu kristo na kama sio yesu kristo anaedhihirika basi nakuakishia ni mzimu <laughs> wako adhawaizi alitakiwa yesu kristo aanze kutenda kazi kupitia wewe watu wakikutana na wewe wao wamekutana na yesu kristo na kinachokuzuia sasa hivi yesu kristo alioko ndani mwako asijidhihirishe kwa watu kwamba ni yeye yule yule jana leo na hata milele kinachozuia sasa hivi yesu kristo asijifunue kwamba ni halisi kupitia maisha yako ni kwa sababu umeamua kutokuenda kwa imani ndio maana pal anasema igeni imani ya wale waliwafundisha igeni imani yao kwa sababu asa ni yeye yule yule jana leo na hata milele tunaelewana rafiki kwao ndio lengo la mafundisho hii tunaenda nayo kwamba yesu kristo ni alisi ni kumleta yesu kristo awe alisi katika maisha yako hajabadilika hata na kama unanisikiliza sasa hivi na huko kitandani una ugonjwa wa aina yayote nataka sasa hivi tuingie tuombe kwa ajili yako haijalishi ugonjwa gani yesu kristo ajawai kubadilika lakini nikupe shiri moja kwamba sikiliza uponyaji unauhitaji kufunguliwa ambako nakuhitaji na, na muujiza ambao nauhitaji ni zawadi kutoka kwa mungu sio kitu ambacho unachopewa kama malipo ya tabia yako njema ya mwenendo wako mwema no unapewa hiyo kama zawadi kwa sababu mungu ni mwema na mungu anakupenda ndio maana akamtuma yesu kristo akanunua uponyaji wako akanunua uhuru wako akanunua muujiza wako na leo hii tutakapoliitia jina la yesu kwa kuwa yesu kristo ni yeye yule, yule jana leo na hata milele ni lazima sisemi labda ni lazima wewe upokea uponyaji wako sasa nafasi yako nnini nafasi yako wewe ni kupokea uponyaji wako unapokeaje utaamua mwenyewe jinsi ambayo napokea kwao nataka tukubaliane mimi na wewe kwamba leo hii oka uponyaji wako kwa sababu yesu linayemzungumza ni halisi yuko tayari ya kuponye yuko tayari akufungue yuko tayari akuweke huru yuko tayari akutane na changamoto ulionayo kumbuka katika ulimwengu wa roho hakuna umbali katika ulimwengu wa roho hakuna mda hakuna muda na kwa maana hiyo nnapokuhudumia hapa aijalishi aijalishuko mbali kiasi gani yesu kristo yuko hapo na wewe na wengine mnaonisikiliza ambao ni wakristo yesu kristo yuko ndani mwenu tunachohitajika tu ni mimi na wewe tukubaliane alafu nafanya maombi nikifanya maombi ugonjwa na changamoto ulionayo inaondoka tuko sawasawa sasa tufanye hivi mimi nitafanya maombi nikimaliza nikisema amen ama tufanye hiv tukubaliane sasa hivi kwamba unapoweka mkono wako kwenye kifua ama sehemu ambayo inaumwa ni ishara kwa yesu kristo kwamba uko tayari kupokea huduma kutoka kwake na ukifanya hivyo mimi ninaomba sasa hivi na yesu kristo hapo hapo ulipo anakuponya anakufungua anakuweka huru tuombe katika jina la yesu kristo wa nazareth wewe ibilisi unayemtesa huyu ndugu ninakuamuru ondoka katika maisha yake achilia mwili wake achilia afya yake katika jina la yesu kristo ninavunja na kuharibu nguvu zako zote ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo mwili ninazungumza na wewe kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona ninakuamuru sasa hivi patana na hilo neno la mungu unageuka unabadilika unakuwa katika afya njema sawasawa sawa na neno linavyosema kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo ulipona katika jina la yesu kristo ninabariki huu mwili ninaachilia nguvu ya ufufuo sasa hivi ililete mageuzi katika jina la yesu kristo wa nazareti sasa tuende kwenye hatua nyingine nataka uanze kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya kama ulikuwa umelala nataka unyenyuka kutoka kitandani kama ulikuwa umekaa nataka usimame utembee kama ulikuwa uwezi kuinama nataka uiname kama ulikuwa unakula kitu unatapika nataka uanze kula kitu kidogo ili nini nini imani imani yako hivyo unakuwa umechukua hatua ya ya na na na na utaona kwamba maumivu yameondoka uvimbe umeondoka ile hali imeondoka haijalishi ni kansa yesu magonjwa yote maradhi kila kila aina watu wote ndio na maana namshukuru mungu na kwa ajili sasa kumbuka siku tutakuwa tukiombea watu kwa mwezi huu wote wa kilaawatuotoa every single day tutakuletea habari za yesu kristo ambaye ni amba yule yule ajaa tuandikie usikae na ushuhuda kama yesu amekuponya alafu ukakaa kimya una tofauti na na na na wale wa koma ni kwamba mungu mungu mungu mungu mungu mungu mungu utukufu unamnyanganya mungu utukufu utukufu utukufu unamnyang'anya asifiwe atukuzwe unataka ibilisi na kwa na ibilisi kutukuzwa kwa umeshirikiana kumnyang'anya wake wake alisema na mwingine tafadhali tuandikie tutumie message, mungu nini tutakuwa tukisoma zenu kila siku fulani nawalewao maanakeikama w unamibia nguuk aayaainu ashikauaya utanyenyia imani ya wengine tunataka mwezi huu wa novemba uwe ni mwezi wa mabadiliko kristo wamjue kwamba yesu kristo ni halisi yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata mileli hajabadilika yesu kristo ni halisi rafiki kama vile ambavyo wengi mmepokea uponyaji wenu leo na kufunguliwa kwenu leo kao tuanbikieni jina langu naitwa umungadi yesu ni kristo na bwana tukutane kesho muda na wakati kama huu mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etermane 78952 2ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 telma namba 789242 tigo pesa namba67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache youtube katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na naogl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 789522