vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na hii ndiyo amri yake kwamba tuliamini jina la mwanawake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupa amri kwa ho unaweza ukaona mwisho wa siku amri ni kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye mwenyewe kristo na mbili ni kuliamini jina la yesu kristo na ukiliamini jina la yesu kristo utafanya mambo mawili mmoja utahubiri injili ya ufalme wa mungu aa utahubiri habari njema na mosi yesu kristo na mbili utaakisha kwamba mataifa wote wanakuwa wanafunzi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa uruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho mwanawito yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unaonisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze marist n uwezkutendamarist kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vibaya, vibaya, ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kufikiri kufikiri vizuri vizuri na Christo, Christo, na ni kama kama kristo kristo kristo kristo kristo ili mwanafunzi mwanafunzi wa Christo, na fuatilia, wa anasikiliza mafundisho ya kupitia vipindi vya <laughs> neema na kweli tunaendelea na chapili, somo letu ambalo tumelianza chenye kipindi cha pili somo linalosema yesu kristo ni halisi na kwa kweli mambo ambayo nataka kuyazungumza hapa ni, ni kwamba kuna hali iliyoko katika kanisa ambayo wengi pasipo kujijua kwamba yesu kristo amekuwa sio halisi tena katika maisha yao na kwa sababu hiyo kwa kuwa yesu kristo sio halisi katika maisha yao then hana ha, ha, namna yeyote ambayo anaweza kuathiri ama ku badilisha mwenendo wa maisha yao kwa lugha nyingine kulala kwao na kuamka kwao na kujishulisha kwao kwa kila siku hakushawishiwi haku na kristo yesu kristo kuwa alisi katika maisha yao kwa lugha nyingine yesu kristo hana nafasi katika maamuzi ya kila siku ya wakristo wengi hana nafasi yoyote ile kwenye akili za wakristo wengi ni kwamba alishaniokoa nasubiria kwenda mbinguni baada ya hapo yesukamba haya ndo mambo ambayo tunataka tuiangalie na nitakuonyesha kwa dhahiri kabisa kwamba ni hatari mno kama weo unasema kwamba yesu kristo ni bwana mwokozi wa maisha yako na ikawa kwamba yesu huyo huyo hana nafasi katika maisha yako a kila siku lakini kabla ya kuendelea na hilo basi nikukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube pamoja na google podcast apple podcast apple na spotify kote tunapatikana kwa jina na la mwalimuruma gadi ukifika pale subscribe na utakapoangalia ama kusikiliza tafadhali tunaomba uweze kulik pamoja na kushare ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa na mafundisho haya ungependa mafundisho mafundisho ya ya ya whatsapp ama telegram basi basi kuna linaitwa wa kristo kristo unaweza ujumbe mfupi tu kusema niunge katika namba 079 52022, 079 52022 nawe utaunganishwa baada kusema hayo kwako ambao ukisikiliza kile leo lakini zaidi yote wengine angepntafudihoiaot ukiaasisha wengi wawe ninakupa ongera sana na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza jambo la kwanza ni kukaribisha nakupa ongera na mafundisho ya kristo na jambo la pili nikupe angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na mafundisho ambayo ambaomeez kuyasikia na hivyo utakapokutana na kitu ambacho unaona kinapingana na ufahamu wako ama kinapingana na kuamini kwako badala kukasirika na kuzima redio kutoka kwenye uto tafadhali nipe siku tatu mfululizo ili unisikilize naamini katika siku hizo tatu roho skuhzotau <laughs> ko wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mii pamoja na timu yangu pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli asante sana kwa maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa sana endelea usichoke tunakuhitaji na roho mtakatifu anahitaji kushirikiana na wewe ili kuendelea kwa kuhakikisha kwamba mapenzi na makusudi na matakwa ya mungu yanatimia hapa duniani na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa we ambao umefanya maamuzi ya kuwa yakuwa wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadaka yako ya kwa upendo umeamua kwamba injili ya kristo iweze kusonga mbele watu wengine nao waweze kufikiwa na mafundisho ya kristo kwa njia ya redio kumbuka kuna watu ambao hakuna namna nyingine ya kuweza kuwafikia kwa, kwa njia ya redio o kila unaposhiriki maanake kwamba sio tu kwamba unakuwa umetii kwa vitendo agizo la yesu la yesu kwenda kwenda kuhubiri kwa kwa kila kiumbe lakini pia umetii agizo kufanya wanafunzi nakupa sana na kama na, kweli, so Ebu, nacho, na kishia, kubwa, kama kama hujafanya maamuzi maamuzi basi ya ya kuwa wa wa kweli kweli swali langu ni ni moja tu nini nini usifanye utamu kutumia kitu ambacho mungu amekubariki nacho ukabadilisha maisha maisha wengine hamna furaha iliyo kubwa kuona watu yanabadilika ndani nje kumbuka yale sakenda kuhubii ndani kwenda nje na sio naanzia nje kwenda ndani kwa hiyo ni moyo e ambao ujafanya maamuzi kuwa patna apidi vya neema na kweli uweze kufanya namna hiyo baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu uh, kumbuka somo lilopita nilianza kuambia <coughs> wahibrania kumi na tatu nan inasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele na kwa sababu hiyo basi katika mfululizo wa somo hili uh, utaratibu na mtiririko wa vipindi vyetu utakuwa unabadlikwa kidogo tunalenga zaidi sio tu kwamba kukujuza kwa kile ambacho kuhusiana na yesu kristo na kile ambacho amekifanya lakini pia tunalenga kukushawishi ku, ku, ku, ili utakaposhawishika imani yako iweze kutenda kazi ili yesu kristo alioko ndani mwako wewe aanze kufanya mambo yale yale ambayo alikuwa akiyafanya miaka iliyopita alipokuwa hapa duniani katika biliopita alipokua hapaduniani katia hilo dio lengo la maana hiyo basi kila tutakapokuwa tukifika mwisho wa vipindi tutakuwa tunafanya ma, maombi ama tunahudumia wagonjwa tunahudumia watu waliofungwa watu wali katika makandamizo na mbalimbali waweze nataka hilo lijulikane kabisa kwamba kila mwisho mwishowa pidenye somo hil kila tutakapofika mwisho wa vipindi, vipindi tutakuwa tukifanya huduma kwa ajili ya wagonjwa kwa ajili ya watu waliofungwa kwa watu ambao wanahitaji kuona mkono wa bwana bwana watendee katika maeneo mbalimbali mbali ya maisha yao kao waambie ndugu zako waeleze kabisa wakae mkao huo na wee mwenyewe ukae mkao huo sasa kumbuka <coughs> unavyosikiliza fanya maamuzi hapa mwanzo kwamba mwisho huyu ndugu atakapohudumia mimi nitapokea uponyaji wangu nitapokea uhuru wangu nitapokea muujiza wangu amua kabla hapa mwanzo alafu tukiomba hivyo hivyo jambo lingine ambao nataka kusiitiza ni kwamba katika ulimwengu wa roho hakuna muda wala hakuna umbali kwa kwa hiyo haijalishi haijalishi haijalishi uko wapi we popote ulipo yesu yesu kristo yupo tuko tatao. lakini pia sababu anaishi katika katika lolote ambalo linatamkwa linatamkwa wakati wakati umekuja kulisikia baadae, baada ya siku kadhaa kadhaa miezi jambo jambo ulimwengu wa roho hakuna mda. Kwa manake, ito, ilojambu, kwa, litafanya kazi vile vile kana kwamba ulilisikia wakati aishiaahilelolote linatamkwa linatamaskaadaaaeeguaaaa inawezekana umesikia baadaye kwa hiyo hakuna umbali hakuna kingledo, nasema, no distance all time kwamba hakuna umbali wala muda katika ulimwengu wa roho baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee sana kile ambacho kiko mbeleetu kwahiyo nikutie ni, ni moyo kwamba wewe mwenyewe uwe tayari kupokea lakini na wengine lakiniamasisha nawenginetakupokea labda niweke na moja kidogo <clears throat> sasa watu wengi wamekuwa wakisikiliza nikifundisha kila siku na kitu ambacho tunakiona kingine cha kushangaza ni kwamba wengine kwa sababu wamenisikia nafundisha kila siku wamepumbazika akili wakadhania kwamba linapokuja kwenye swala la la la kuhudumia watu katika udhihirisho wa roho mtakatifu na nguvu za mungu usifanyi hilo na tumeona wengine baada ya kukuona kwamba nahudumia katika ishara maajabu nameujiza tukitoa watu mapepo na kuponya wengine kwenye grupu wamemwakuleft sasa unajiuliza hawa ni wakristo namna gani kwamba mtu amekuwa ofended kwa sababu u- urumagadi ana demonstrate power of god kwamba anaenenda katika nguvu za mungu hasa unajuuliza huyu ni mkristo wa na namnagadi hayo pia tutayazungumza ili kuyaweka sawa kwao natumaini kabisa wewe sio mmojawapo wa hawo baada ya kusema hayo basi nataka uh, nataka twende twende kwa moja. Moja kwa moja kwenye, eh, kwa kwa kwa nikukumbushe kwanza mambo mambo matatu matatu jana jana kwenye kwenye kwenye yohana yohana nilikwambia kwamba kwamba alituagiza makubwa moja kupendana sisi, kwa sisi. Alafu mbili kwenda kwenda kuhubiri kila kiumbe na na tatu kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi nikakwambia tunapokwenda tukijadili katika somo hili tutakuwa tukitembelea sasa mstari wa na moja. Kwenye akili yako ukiwa unakumbuka kwamba yesu Christo ni yeye yule yule jana leo na hata milel kwa lugha nyingine yesu kristo abadiliki baada ya kusema hayo tnd yohana 18, anasema ye, ye, bwana yesu anawambia mitume anasema yeye aliye na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendae naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda na, na kujidhihirisha kwake kumbuka somo letu linasema yesu kristo ni halisi ngoja nikusomee kwenye biblia ya tafsiri ya neno alafu tasoma biblia habari njema alafu tasoma na tafsiri ya kusoma kwa urahisi tku kwaa anasema yeyote mwenye amri zangu na kuzishika ndiye anipendaye naye anipendaye atapendwa na baba yangu nami nitampenda na kujidhihirisha kwake iyo ni tafsiri ya neno tafsiri ya biblia habari njema anasema hivyo azipokeaye amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendaye naye anipendaye mimi atapendwa na baba yangu nami nitampenda na kujidhihirisha kwake tafsiri ya kusoma kwa urahisi tku anasema wale wanaonipenda kweli ni wale ambao si tu kwamba wanazijua amri zangu bali pia wanazitii baba yangu atawapenda watu wa jinsi hiyo nami pia nitawapenda nami nitajitambulisha kwao sasa kuna vitu kadhaa vya kuzungumza hapa na haswa wengi wanasmaamwalimu tuko kwenye amri tenaatuishi kwa amri tn tunaishi kwa neane kabla ya kukurupuka na kuanza kuleta hoja zako tuliza bol tuliza, tuliza mpira kachi ni usikilize sawahacha e, ujuzi mwingi weesikiliza we tu kile ambacho bwana yesi wanasema sasa anapozungumzia amri hazungumzie amri kumi tunazungumzia yale mambo ambayo matatu niliyazungumza ambao nitakupa mistari sasa hivi lakini nachotaka ukione ni kwamba anasema an, aliye na amri zangu na kuzitii aliye na amri zangu na kuzishika huyo nitajifunua nitajidhihirisha kwake sasa kumbuka kitu kimoja kumbuka kitu kimoja ili tuweke msingi sawasawa sawa paulo anasema kwenye wa korinto wa kwanza mlango wa kumi na moja kama sikosea ndani ya mstari wa kwanza anasema niigeni mimi kama ninavyomwiga kristo ama nifuatisheni mimi kama mimi nami ninavyomfuatisha kristo kwa hiyo kwa lugha nyingine kuna namna ya maisha ambayo yesu kristo ambaye ndiye bwana na mwokozi wetu alituonyesha sasa kumbuka yesu kristo ndiyo neema yenyewe tunavyosema torati ilikuja kwa mkono wa musa ama sheria zilikuja kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa, zilikuja kwa njia ya yesu kristo kwa lugha nyingine mungu alitoa torati kupitia mkono wa musa lakini neema na kweli zilikuja na mwana mwenyewe o yesu kristo ndiye neema yesu yes is kumbuka klma mimi ni njia kweli na uzima o kama tunasema neema na kweli kuja, yesu kristo ni neema sasa neema anasema hivi ambaye ni yesu kristo anasema ukizishika amri zangu mimi nitajidhihirisha nitajifunua kwako nitajionyesha kuwa mimi ni halisi kwako sasa ili nisiwapoteze baadhi ya watu hasa watu wanaodai waye eh, ma kuna watu wanaenda kwenye neema mpaka wamepitiliza ili nisiwapoteze tuelewane kwanza huyu ni bwana yesu anasema hivyo na bwana yesu hawezi akakwambia akakuambia ufanye kitu kitu ambacho yeye mwenyewe hafanyi ko moja nataka te tukaangalie je ye, yee anavyotwambia sii tuzishike amri yee aliwahi kushika na ni amri zipi zo kwao mali mbao taatujibu kwo tende yohana kumi na tano yohana kumi na tano ni mstari wa tisa angalia bwana yesu anavyowambia mitume anasema kama vile baba alivyonipenda mimi nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu alafu kumi anasema hivi mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu kama vile mimi nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo lake kayo yesu anasema alishika amri za baba yake na kukaa katika pendo lake na tunafahamu kwamba aliupenda ulimwengu kama baba yake alivyopenda ulimwengu Maaya kumbuka anavyofundisha bwana yesu anasema amri kuu iliyo kuliko yote ni kumpenda bwana moyo wako wote nguvu zako zako zako zote zote zote akili nguvu na tltnakumpenda jirani yako na anasema hii ndio torati na manabii kwa lugha nyingine ukitembea katika upendo autoali unatimiza amri zote hilo ilo leaz kwa kwa anasema mimi nakaa katika pendo la mungu kwa sababu nimezishika amri zake sasa tunafahamu amri ambazo alipewa na agizo ambalo alipewa bwana yesu tunaeza tukaangalia alafu tu tukarudi kwetu k tuende kwenye yohana kumi na mbili kwa ajili ya kuokoa muda nitaanza kusoma uh, mstari hule wangapi nianze mstari wa 4ba tia bwana yesu asevi kwa sababu mimi sikunena kwa nafsi yangu tu bali baba aliyenituma yeye mwenyewe ameniagiza nitakayonena na nitakayosema thelathini nami najua ya kuwa agizo lake ni uzima wa milele basi hayo ninenayo mimi kama baba alivyoniambia ndivyo ninenavyo sasa oja nikusomea kwenye tafsiri nyingine maake paanazugumzia agizo tuende kwenye tafsiri ya neno anasema hivi Aa nami ninajua amri zake huongoza hu, huongoza hadi kwenye uzima wa milele hivyo lolote nisemalo ndilo lile aliloniambia niseme kwa hiyo kwa lugha nyingine alikuwa ameamriwa kuzungumza uzima kupelekea watu uzima hayo ndo maagizo ambayo bwanatu amepewa sasa sisi tumepewa amri gani amri zipi ambazo tumepewa of course ukienda yohana 1 na tatu kwanza yohana 13 msarud wa 34 had35 anasema hivi amri mpya na wapa mpendane kama vile nilivyowapenda ninyi nanyi mpendane vivyo hivyo hivyo watu wote watatambua ya kuwa ninyi mmekuwa wanafunzi wangu mkiwa na upendo ninyi kwa ninyi amri ambayo bwana yesu alitupa moja amri mpya kumbuka kwenye, kwenye agano la kale utakiwa umpende jirani yako kama unavyopenda nafsi yako katika agano jipya unampenda jirani yako kama vile ambavyo kristo amekupenda kristo alikupenda kiasi gani alikupenda kiasi cha kutoa uhai wake kwa ajili yako weweko hilo ni agizo la kwanza ambalo tukienda kwenye waraka wa kwanza wa yohana tunaona mzee yohana analirudia alafu ntafanua mta, mambo machache fkozi yohana tatu ntaanza mstari ule wa, wa hnmo anasema wapenzi mioyo yetu isipotuhukumu tuna ujasiri kwa mungu na lolote tuombalo twalipokea kwake kwa kuwa twazishika amri zake na kuyatenda yapendezayo machoni pake twazishika amri zake na kuyatenda yapendezayo machoni pake na hii ndiyo amri yake kwamba tuliamini jina la mwanawake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupa amri kwa hiyo unaweza ukaona mwisho wa siku amri ni kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye mwenyewe kristo na mbili ni kuliamini jina la yesu kristo na ukiliamini jina la yesu kristo utafanya mambo mawili mmoja utahubiri injili ya ufalme wa mungu aa utahubiri habari njema namuhusu yesu kristo na mbili utaaisha kwamba mataifa yote wanakuwa wanafunzi a tunarudi pale kwenye ale mambo matatu ambayo tumeagizwa kupendana sisi kwa kama alivyotupenda kristo kuhubiri njiri kwa kila kiumbe na tatu kufanya matafaote kuwa wanafunzi na hayo ndio mambo ambayo tutajikita kuyazungumza sasa baada ya kusema hayo turudi pale kwenye yohana 14 sasa <coughs> msar wa1 na natutakua tunaelewana sasatunazungumzaiyoa41 wao anasema yeye aliye naamri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendaye naye anipendaye atapendwa na baba yangu nami nitampenda na kujidhihirisha kwake kwa, kwa lugha nyingine nitampenda na kujifanya kuwa halisi kwake sasa kama wewe umeokoka wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili na yesu kristo sio halisi katika maisha yako unatakiwa ujiulize kulikoni okay tunajuaje kwamba yesu kristo ni halisi katika maisha ya mtu namna na pekee unaweza ukajua kwamba yesu kristo amekuwa halisi katika maisha yako maanaake ni kwamba atakuwa ana nafasi atakuwa ana ushawishi katika namna na ambavyo unaendesha maisha yako ya kila siku kama maisha yako ya kila siku hayajajikita hayashawishiwi na yesu kristo katika maisha yako ni uthibitisho kwamba yesu kristo ajawa halisi katika maisha yako moja nikupe mfano mdogo ukikutana na mtu maarufu labda kiongozi wa nchi ama mfanyabiashara maarufu ama uhoreva mtu yeyote yule ambaye katika jamii ni mtu maarufu mtu ambaye anaushawishi mkakutana mkazungumza na saa mka mka nyingine hata amjazungumza mmekutana tulienda dukani naye akaingia dukani na kuhakikisha ukitoka hapo utaakisha kila mtu amejua <laughs> kwamba fulani nimekutana naye fulani tumezungumza naye yaani hata kama mazungumzo yanazungumzia kitu tofauti kabisa utatafuta tu kutengeneza mazingira ili uchomekee diski uonyeshe kwamba unajuana na huyo fulani maarufu na kwamba kweli umekutana naye huwezi ukafunga mdomo utazungumza tu saswa langu ni hili yesu kristo ni maarufu kuliko binadamu wote duniani waliwai kupita na watakakokuja wataka alafu amekuja katika maisha yako unasema ni bwana na mwokozi wa maisha yako na kufuatana na neno ukasoma wa galatia bil ishin na wakorinto wa pili 1i ntat t 5 yesu kristo anaishi ndani mwako <laughs> swali linakuja kama yesu kristo anaishi ndani mwako maana yake ni kwamba alitakiwa awe halisi na kama angekuwa ni alisi ndani mwako usingeweza kufunga mdomo kila mtu ambaye ungekutana naye ungekuwa ukimweleza habari za yesu huwezi kukaa kimya maana kuna wengine mlivyookoka mlivyozaliwa mara ya pili mwezi wa kwanza wa pili wa tatu mlikuwa hamkai kimya kila mtu unayekutana naye unamweleza habari za yesu huwezi kufunga mdomo nimeokoka yesu ni unaambiaiveokok z baada ya muda ukadhania kwamba ile mara moja tu ilitosha na kwa maana hiyo ule uhalisia wa yesu kristo katika maisha yako umeyeyuka sasa hivi moyo wako na akili yako imesongwa na mambo mengine ambayo sio ya muhimu in sasa hivi wala hauinjoi tena kukaa miguuni pa yesu kama alivyofanya mary eh, umekuwa kama masa huko bize kweli kwa nini yesu kristo sio halisi tena katika maisha yako na kibaya zaidi ni kwamba haujashtuka kwamba yesu kristo sio halisi tena katika maisha yako ndio maana sasa hivi ukiwa na changamoto ya afya unawahi hospitali ukiwa na changamoto ya fedha unawahi kwenda kukopa ha? <laughs> unanyelewa kizuri yaani kwa lugha nyingine wewe na watu wa duniani hamna tofauti kabisa yaani hakuna cha chakuwatofautisha infati mtu akija akakukamata kama wanapita watu wanakamata watu kwa sababu wamefanya makosa kwamba ni wafuasi wa yesu kristo wewe wakufikisha kituoni lazima wakuachilie kwa sababu hakuna ushahidi hata mmoja unaothibitisha kwamba kweli wewe ni mfuasi wa yesu kristo yaani huna lolote yani. na hii ni hatari hii ni hatari rafiki na sababu kwamba yesu kristo sio halisi tena katika maisha yako ni kwa sababu haushiki amri zake amri zake nini kuliamini jina lake na kupenda wengine kama alivyokupenda wewe mwenyewe kwao mpaka hapo mimi na wewe tutakapoanza kuliamini jina lake na kama unaliamini jina lake utahubiri injili na kufanya mataifa kuwa wanafunzi na kwa maana hiyo utakuwa umechochewa na upendo na utafanya haya mambo mawili kwa sababu ni upendo la kristo linakusukuma kufanya mambo mawili kama haufanyi haufanyi amri zake maana ake ni kwamba awezi akawa halisi ndo ondishn amesema sio kwamba uh, utakuwa umempoteza yuko ndani mwako lakini hawi halisi ndio maana ule moto wa kumzungumza yesu kristo hauna tena ule moto wa kwenda kushuhudia kwa wengine hauna tena ule moto wa wakuwaambia wengine wasikilize wajifunze hauna tena umezima way kwa sababu yesu kristo sio halisi kwa nini yesu kristo sio halisi katika maisha yako kwa sababu umekataa kuenenda kama vile ambavyo wamekuagiza kwa lugha nyingine unasema wewe ni bwana na mokozi wa maisha yako mwenyewe na wala sio yesu tena sasa inawezekana unanisikiliza una changamoto ya afya una umwa una vifungo una mateso yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na wata milele na nataka nikuthibitishie aliponya kila mtu aliyekutana naye ukisoma matendo matenda metume 138 akaponya magonjwa yote na maradhi ya ukisoma inakomata na nakuhakikishia na yesu kristo ni yeye yule leo hii ajabadilika hata kidogo kwa sasa hivi nataka nitoe tamko alafu yesu krist alioko ndani mwako na yesu kristo alioko pembeni yako hapo atakuhudumia ili kuthibitisha kwamba yye bado ni halisi k tia mkono wako kwenye kifua ama kwenye kichwa ama shikahcho chombo ambacho nasikilizia nami nitaomba katika jina la yesu kristo wa nazareth ninaamuru wewe ibilisi na magonjwa yako na madhaifu yako ninakuamuru fungasha ondoka katika maisha huyu ndugu Toka katika jina la yesu kristo wa a ninaamuru ondoa madhara yako yote katika jina la yesu kristo wa ist yeyuka yua uvimbe na kuamuru yeyuka katika jina la yesu yesu kristo kristo wa Nazareth. katika jina la yesu wa s ninaamuru huzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo ninataamka kwamba kila aina ya kifungo ninakivunja na kukikata katika jina la yesu kristo wafunga wote mliokamata katika nyumba za giza katika magereza na katika mashimu. katika atiamashimo t kristo ninawaweka huru ninawaamuru tokeni sasa hivi ibilisi nakuamuru achilia hizo nafsi katika jina la yesu kristo wa nazareti achilia watu waja kumwabudu mungu achilia watu waja wakumtumikia mungu aliye hai katika jina la yesu kristo wa nazareti huna nafasi huna ruhusa ya kumzuia huyu ndugu toka katika maisha yake katika jina la yesu kristo wa Nazareth. okay rafiki jaribu kufanya kile ambacho ulikuauwezi kufanya kama ulikua uezikuinama kushika vidole inama kama likusimama natausimamas aaafa oaaa Fungua, ili kuponya maisha wengine nakwa mana hio unakuwa umetia agizo la kuhubiri injili acha ushuhuda wako iwe ni sehemu ya injili ili watu wamwamini awe halisi wewe ambae is aekutembelea le ii akuoa aufungua utendeauujale ii tuandikie tujulishe ili wajue kwamba yesu ni kama amekutendea ukakaa kimya unamwibia utukufu na na basi jina langu naitwa ama ye i halisa kutendeaukaaa Na Jesus, no Cristo, na Boa. mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa criston amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama etelmane 78952 2ama tigo pesa 6735242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Figo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764 ta 242 au 78 9 tan 242 au 673 ta 242