vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli yeye aliye na amri zangu na kuzitii na kuzishika huyo ndiye ambaye nitajifunua na kujidhihirisha kwake ko kwa kama yesu kristo ajawa halisi bado sasa hivi katika maisha yako ni kwa sababu wewe hautembei katika maagizo ambayo alikupa tatakumbuka tuko chini ya nehema tuzungumzia hapa torati ya musa tunazungumzia agizo lake bwana yesu ambao agizo lake kusoma amri zake sio ngumu anasema katika waraka kwanza yohana tatu ukasoma mtara a shirina a wa popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu s metuandaliakiwaa lengo la kujenga na kujenga, na kuimarisha imani yako ili uweze uweze uweze kufika katika cheo cha cha kimo utimilifu wa kristo kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kuzungumza kama kristo na uweze kutenda tlu kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwa kwako kwa kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu linalosema uh, yesu kristo ni halisi na kama ambavyo nimeanza kuelezea ni kwamba ukweli ni kwamba wakristo wengi yesu kristo sio halisi kwao yesu kristo wana yesu kristo wa historia ambao leo nitakuonyesha wazi kabisa lakini kabla kufika apa, ya kufika hapo nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yo kwa njia ya youtube ama kwa njia ya, ya, ya podcast kwa maana tunapatikana basi katika youtube na katika podcast pcasuko katika google podcast apple podcast pamoja na spotify nako kote tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi ukifika pale lakini pia utakapoangalia ama kusikiliza fundisho lolote tunaomba uweze ku like pamoja na kushare ili injili hii iweze kufikia watu wengi zaidi na kama ungependa kupata mafundishoo kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba27 nawe utaunganishwa nitoe ni shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila kilaitapo leo na zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine ili waweze kusikiliza waweze kufuatilia na wao waweze kujengeka na kuimarika vile ambavyo wwe mwenyewe umejengeka na kuimarika na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza leo hii basi mambo mawili jambo la kwanza ni kukaribisha naupa ongera na ungera, mafundisho ya kristo na jambo la pili ni, ni kup angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na mafundisho mafundishomo na hivyo utakaposikia kitu kinapingana na ufahamu wako ama kinakinzana na kile ambacho unakiamini baadala ya kukasirika na kuzima redio na kutoka katika grupu tafadhali nipe siku tatu mfululizo za kusikiliza nami na uhakika roho mtakatifu atapata fursa ya kuweza kukuhudumia ili uweze kuelewa kile ambacho mungu amekifanya kupitia bwana wetu yesu kristo nawe utaanza kufurahia mafundisho haya na nitoe ni, ni, shukrani pia kwako umekuwa umekuwa ukifanya ukifanya maombi maombi maombi maombi maombi kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya ya wasikilizaji vya neema na na kweli pamoja timu yangu asante sana kwa maombi yako. Maombi yako sana yanagusu, sana kwa maombi yako yako yako tofauti tofauti kubwa kubwa maisha maisha watu watu yanaguswa leo hii unaweza usijue kwamba yameleta katika aom fayaanam aaaynaaofauwa a aishaaswaa l mbele ya kiti cha enzi cha hukumu cha kristo utaambiwa ongera mtumwa mwaminifu mwaminifu ulikuwa muaminifu katika muda anifu katika wakati niliokuweka duniani nawe ulitumia maombi yako kusababisha ya matakwa yangu mapenzi yangu na makusudi yangu yaweze aksudyangu yawezkutimia nahioangalia mamia na maelfu ya watu ambao wameokoka kwa sababu ya maombi yako na kama unanisikiliza pia ambaye umekuwa umekuwa ukifanya uh, wa mbao wameokokasaayaabyaoa aisikilzaa ai amba ua ipind yaaakshiki a aaa upendo kila mwezi kwamba kwa unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio ili watu wengi waweze kufikiwa kama ambavyo umesikia tangazo lkiuka tuo tunajiandaa ne maandalizi ya mishomwisho ili kuanzia ku, ku, ku, tarehe disemba tuanze kupanua kwenye mikoa mingine pamoja na kama hivi kwa hiyo ni muhimu sana kwa hujashiriki maamuzi vya neema na kweli ukafanya hivyo ili utuwezeshe tuweze kuwafikia na wengine kwa injili hii tunazungumzia kanda yote ya ziwa tunazungumzia kanda e, nini, nyanda za juu kusini lakini pia tuna, tunazungumza na kanda ya kati tunataka katia kwenye kanda Fauti. Na jumla ni mikoa mkoa ambao tunategemea kuifikia kanziacemana tunahitaji ushirikiwaoafik uahitajkufanya maamuz ka hayao wenyewe ka kias hochote ambaho akinafaa ksmamiata upeleka nii anda yaiaanaadaaao ya, ya si, ya tunakukaribisha san na, ajua utafanya maauzsaawaayesu uuliz ili naloambiwa aumaatnda na enye ndio basi unafanya maamuzi ya kina alafu tunapeleka injiri kama ambavyo s tumekuwa tukipeleka injiri katika kanda ya kaskazini baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kumbuka nilianza tumeanza kwa kuangalia katika whebrania 1tatu 8 anasema kwamba yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele kwa lugha nyingine yesu kristo hajabadilika na tuka tunajikita 14, 14, sasa hivi katika yohana 1mi n mstari ule wa hmoj yohana 1 4 mtariwa hmoj sasa anasema yeye huyu ni bwana yesu anaongea nasema yeye aliye na, na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendaye naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda na, na kujidhihirisha kwake na kujifunua kwake na kujifanya kuwa halisi kwake ndio maana kichwa cha somo letu kinasema yesu kristo ni halisi na mambo ambayo nimekuwa nikijaribu kuzungumza ni kwamba kwa wakristo wa wengi yesu kristo sio halisi bado kwa wakristo wengi yesu kristo waliye ni yesu wa historia hiyo ndio asilimia kubwa wana yesu kristo kwenye akili zao wa miaka elfu mbili iliyopita kwamba wamemsoma kwenye bibilia wameelezewa kwamba kuna myahudi mmoja miaka elfu mbili iliopita alikuja pale israeli huyu myahudi ikadaiwa kwamba baba yake ni mungu akawa anajiita ni mwana wa mungu huyu myahudi akafa pale msalabani baada ya kufa akafufuka na huyu myahudi akapaa akaenda mbinguni nn atarudi tena kuja kuwahukumu walio hai nawafukwao wana yesu wa historia kwa lugha nyingine huyu yesu sio halisi kwenye maisha yao ya, ya sasa hivi na inawezekana weo na nainisikiliza pia hujawahi kuwaza hilo kwamba yesu uliye naye ni yesu wa historia na yesu wa historia hawezi kukusaidia kitu chochote hawezi kukuponya hawezi kukufungua hawezi kukuokoa kwa sababu ni yesu wa historia sio yesu haliye halisi ambaye yuko sasa hivi ambaye anaishi sasa hivi na wengine wana yesu wa mbeleni wanamsubiria atakaporudi tena kuja kulinyakua kanisa lakini hawana yesu kristo wa sasa hivi na wa hapa duniani na somo hili linataka nikuonyeshe kwamba yesu kristo ni halisi kwa hiyo nikusii ufungue moyo wako kwa sababu yeye mwenyewe amesema kwamba hei ukishika amri zangu ukishika maagizo yangu mimi mwenyewe aka JC, jesus christ of nazareth nitakuja nijidhihirishe nitakuja nijifunue nitakuja nijifanye halisi katika maisha yako kwa hio tukasema kipindi kilichopita kama yesu kristo sio halisi sasa hivi katika maisha yangu ni kwa sababu sijazishika amri zake sijaelewa sija sijafuata maagizo ambayo alinipa kama ukifuata maagizo aliokupa lazima ajidirishe <laughs> lazima awe halisi kwako kwa. na infakti ni unawezaje unawezaji huko wako kwenye uokovu alafu yesu kristo awajawa halisi kwako na ukaona kawaida tu unauwakika gani na hiyo mbingu unayokwenda kama kama ameshindwa kuwa halisi kama ye mwenyewe alivyosema kwako sasa hivi alafu unasema unamtegemea yesu yesuho kama ndo amekuokoa na kupeleka mbinguni unauhakika gani kwamba yesu uliye naye atakupeleka mbinguni kama sasa hivi katika maisha yako na nikakwambia kama ajawaalisi sio kwa sababu yesu ana tatizo ni kwa sababu wewe umekataa kufuata maagizo aliokupa amesema kwamba yeye aliye na amri zangu na kuzitii na kuzishika huyo ndiye ambaye nitajifunua na kujidhihirisha kwa kama yesu kristo ajawa halisi bado sasa hivi katika maisha yako ni kwa sababu wewe hautembei kta maagizo ambayoal ch uh-huh. tunazungumzia agizo lake wana yesu ambao agizo lake ukisoma amri zake sio ngumu anasema anasema katika waraka kwanza yohana mstari wa hadi zaidi na wala amri zake sio nzito sio ngumu amri yake nini ni kuliamini jina la yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi hizo ndio amri ambazo ametupa na kama ninaliamini jina la yesu kristo basi nitakwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe lakini sio hivyo ntahakikisha kwamba kila, kila tahakikisha kwamba mataifa yote wanakuwa wanafunzi wa kristo na siwezi kwenda kuhubiri injili na siwezi kwenda kujituma ili watu awe wanafunzi wa kristo wa kama sisukumwi na upendo kama siwapendi hao watu hata nikuulize yesu kristo moja ni halisi kwa kiasi gani katika maisha yako lakini mbili yesu kristo ana ushawishi kiasi gani katika maisha yako ya kila siku how how real is is he and how is he in your daily life kwamba ni halisi kwa kiasi gani na ana ushawishi wa kiasi gani katika maisha yako ya kila siku kama siyo halisi na kama hana ushawishi katika maisha yako a kila siku swali ni hili je unadhania bado yesu kristo ni bwana wa maisha yako bwana na mwokozi wa maisha yako ama amebakia tu kuwa mwokozi lakini kicheo cha bwana kimeondoka maanake yesu kuwa bwana wa maisha yako maanake i maanake ni, ni kwamba wewe kufuata kile alichokuagiza ttukaangalie kuonyeshe sehem tende kwenye luka st luka sit kitu najua naktk ua wapendwa wengi afnh afnsa uaenga asam sa aoa snao luka gaa 6 anasema hivi na kwa nini mnaniita bwana bwana wakati hamyatendi nisemayo kwao anasema kama hautendi huyu ni bwana yesu mwenyewe anaongea kama hauyatendi yale ambayo ameyasema yale ambayo ameyaagiza anasema hauna uhalali wa, wa kumwita bwana ndio maana nikasema kuna watu mlianza yesu akiwa bwana na makozi wa maisha yenu lakini overtime baada ya muda amebakia tu kuwa ni mokozi ile nafasi choo cha yeye kuwa bwana katika maisha yenu hakipo tena kwa nini kwa sababu yesu hana ushawishi wa aina yoyote katika maisha yako ukilala ukiamka hana hana hana yani hujawahi hivi umewahi kujuliza kwamba yesu anataka dini hapa unataka kufanya maamuzi fulani ngoja nikupe mfano mdogo unataka kuama kutoka labda mkoa mmoja kwenda mkoa mwingine labda unataka kutoka arusha uamie labda uende singida ama uende dares salamu ama uende mwanza umwae kucheki na bwana yesu ukamuuliza kwamba hivi ni kweli unataka mii niame kutoka mkoa huu je makusudi ya yaweo kuniweka katika mkoa wa arusha yamekwisha ama unajikurupukia tu kwa sababu umeona kwamba ukienda mwanza na ukienda daresslamu maisha yako yatakuwa bora zaidi kwahio unaamua ukiangalia masilahi yako baadal ya kuangalia matakwa ya yule ambaye ni bwana na mwokozi wa maisha yako kumbuka ukisoma wkorinto wa kwanza 6 k t hadi ishii anasema mimi nawewe tumenunuliwa kwa damu ya thamani sisi sio mali yetu wenyewe na ni kutokana na hichi kiburi ambacho na kiko wa katika wakristowenginajua wengi vibaya nikizungumza hivyo ndio maana yesu kristo kuwa halisi katika maisha ndio maana ukifika yes ameshindakuwaaissoaan ukifikamaluwezi kumdiisha story miaka mingi iliopita mwaa ilikuwa tunatoka upande mmoja tunatoka arusha halafu usiku gari imepata maeneo ya maeneo ya kabuku nadhani bu nikawa nimepumzika nyuma kwenye gari ilikuwa ni gari wanaita v hizi toka navoshrusingizii nikamkuta mpenda liokuwa naye Ana, anabishana na mwenyeji wa kwenye kijiji cha hapo wanabishania kama yesu ni mwana wa mungu ama sio mwana wa mungu na yule ndugu wa kijijini anabisha kwa nguvu zote kabisa kwamba yesu sio mwana wa mungu na huyu ndugu anapambana kujaribu kumshawishi kwa mistari kwamba yesu ni mwana wa mungu tatu yule ndugu, ndugu tusibishane sana tufanye kitu hichi kwa kwakuwa unasema yesu kristo sio mwana wa mungu na sisi tunakuambia kwamba yesu kristo ni mwana wa mungu niruhusu nikushike mkono alafu utajua kama yesu kristo ni mwana wa mungu ama sio mwana wa mungu kwao nikatoka nyuma ya gari nakuja mbele nimshike mkono najua kilichotokea rafiki jamaa alikimbia akaruka mfereji yani alikimbia hujawahi kuona kwa sababu gani na ndani nilikuwa nimesema bwana yesu nikimgusa huyu mkono nataka apigwe shoti apigwe na pawa ya mungu aende akaninginizwe juu ya mti sasa huo ujasiri na utoa wapi ni kwa sababu yesu kristo ni halisi katika maisha yangu sina yesu wa historia mtabishana mpaka asubuhi kama una yesu wa historia ndio maana paulo anasema kuhubiri kwangu na kufundisha kwangu hakukuwa katika maneno ya hekima ya wanadamu kulikuwa katika dalili za roho mtakatifu na nguvu na hauwezi ukatembea katika dalili za roho mtakatifu na nguvu kama yesu kristo sio halisi katika maisha yako huwezi huwezi kwa bwana bwanawezi wanasema na kwa nini mnaniita bwana bwana walakini hamjatendi niyasemayo na agizo lake ni simple tupendane sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye tukahubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanye mataifa woche kuwa wanafunzi tunakwenda a rafiki hayo ndo maagizo yake na ndio mambo ambayo nataka tuyazungumze lakini nataka nikazie kazie ni chooo chokonoe tusafisha kidonda kidogo manake tumezewa tu injili tamtamu namnaii lakini w vipi kuhusu wenzetu ambao wanaangamia vipi kuhusu wenzetu ambao wanakufa vipi kuhusu wenzetu ambao wameokoka wamezaliwa mara ya pili lakini hawajafundishwa kuwa wanafunzi wa kristo bado wamefundishwa kuwa watumwa wa madhehebu watumwa wa huduma wa mbalimbali hawafunishi chochote kuhusu yesu kristo hawaelezi chochote kristo vipi kuhusu kuwafikia na kuwafanya kuwa wanafunzi wa kristo vipi kuhusu watu ambao hawajasikia injili ya yesu kristo na ufalme wa mungu ili waweze kumwamini yesu kristo mara ya pili vipi kuhusu wao tu vii kwa sababu yesu kristo ajawahalisi labda nikuuliza swali yesu kristo ambaye biblia nasema wazi uko tukasome wagalatia wa bil hi mbil kwanza wagalatia bil sorry wagalatia b wagalatia bl ii paulo anasema hivi okay nianze 1u9i had anasema maana mimi kwa njia ya sheria naliifia sheria ili nimwishie mungu nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai wala si mimi tena bali kristo yu hai ndani yangu na uhai nilionao sasa katika mwili ninao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alinipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yangu kwao anasema kristo yu hai ndani mwangu sasa hivi sio mimi ninayeishi tena katika mwilihu bali kristo yu hai katika mwili wangu twende pia kwenye wakorinto wa pili alafu mlango wa 1t na mstari watanwakorinwmsarul wa na, na, na, na, na watan anasema hivi jijaribuni wenyewe kwamba mmekuwa katika imani jithibitisheni wenyewe au hamjijui wenyewe kwamba yesu kristo yuu ndani yenu kwaho anasema yesu kristo yuko ndani mwako wewe ndio maana tunaulezaga mtu umeshampokea yesu kristo kama bwana na maokozi wa maisha yako sasa wlangu ni hili kama yesu kristo yuko ndani mwako je ameruhusiwa kuishi kusma ajaruhusiwa kuishi ndani mwako ndio maana katika pal wanasema katikagalatia vitoto vyangu vidogo nawaonea uchungu hata kristo nawaonea utungu hata kristo aumbike tena mioyoni si kristo aumbike ndani ya mioyoni manake kwamba kuna watu wameokoka wamezaliwa mara ya pili kristo hajaumbika kwa lugha nyingine hajawaalisi ndani mwao na kwa maanao kristo si anayeishi kupitia maisha yao sasa nikuulize swali je yesu kristo bado ni bwana katika maisha yako je ndiye anayeishi ndani ya uo mwili je mambo anayotendeka kila siku katika maisha yako chimbuko lake na msingi wake ni katika kutekeleza mapenzi na matakwa ya mungu si kazi aliyokupa rafiki amekupa kazi labda umekuwa meneja kwenye kampuni ama umekuwa mfanyabiashara ama umekuwa mlinzi ama umekuwa sekretari ama umekuwa mwalimu ama umekuwa polisi umekuwa jaji umekuwa mwanasiasa ni, ni, ni kwa sababu yesu kristo anataka kufikia watu wa eneo hilo kupitia mwili wako wewe kwa hiyo kwa lugha nyingine ni kama wewe ni mpelelezi wa ni jasusi wa ufalme wa mungu huko undcoveent eh? ni ejenti wa ufalme wa mungu kama umeingia pale kama meneja umeingia pale kama sekretari umeingia pale kama mlinzi umeingia kwenyere shule kama mwalimu umeingia kama jaji kama hakimu kama siju mnani lakini kimsingi kabisa wewe unamwakilisha mungu unawakilisha ufalumu wa mungu kwa lugha nyingine umeenda pale ili yesu kristo aliyoko ndani mwako wewe aweze kutekeleza na kutimiza mapenzi ya mungu matakwa ya mungu na makusudi ya mungu katika lile eneo lakini kama haumtii kama haumsikilizi atafanyaje kazi yake ha? angalia mtu kama danieli hatuna muda kenda kusema lakini danieli akiwa babeli tunafahamu kabisa nebukadnezar anasema je mungu wako unayemtumikia amekuokoa baada ya kumtupa kwenye tundo la simba je mungu wako unayemtumikia amekuokoa kwa hiyo mfalme alikuwa anajua kabisa danieli ni mfanyakazi wangu amempa nafasi danieli lakini anajua kabisa mwisho wa siku danieli anawajibika kwa mungu wake danieli anatoa hesabu kwa mungu wake sasa ni kuulize wewe je ndivyo watu wanavokujua kamba ma kwenye maamuzi yako ya kila siku kwamba unawajibika kwa bosi wako ambaye ni yesu okay wengine aasema inakuaja hiyo ee gakuonyesha kwenye, kwenye waefeso kama mda tatruhusu aefeso sit waefeso sit sikia paulo anavyozungumza anasema ntaaza mstari wa saba no turudi nyuma kidogo anasema mstari wa tano anasema enyi watumwa tungesema enyi wafanyakazi watiini wao walio bwana zenu kwa jinsi ya mwili kwa hofu na kutetemeka kwa unyoofu wa moyo kana kwamba ni kumtii kristo wala si kwa utumwa wa macho tu kama wajipendekezao kwa wanadamu bali kama watumwa wa kristo mkitenda yampendezayo mungu kwa moyo anasema kwa nia njema kama kumtumikia bwana wala si wanadamu mkijua ya kuwa kila neno jema alitendalo mtu atapewa lilo hilo na bwana kwamba ni mtumwa au kwamba ni huru kwa nasea kwenye hiyo kazi yako unaofanya usifanye kana kwamba unatumikia ilo shirika hiyo kampuni tenda ile kazi kwa sababu unamtumikia yesu kristo pale lakini kama yesu kristo sio halisi unaye yesu kristo wa historia wa kwenye bibilia historia ama unaye yesu yesukristo unayemsubiria atakujaga siku moja huko mbele alinyakue kanisa na leo hii hapa naweza nikaishi navyotaka tu nikaishi kama vile eh, kama vile adamu alivoamua kuishi na mwanamke sorry na, na, na eva wake pale bustani abila bila kumsikiliza wala kumtii mungu unadhani nigi kitatokea yesu kristo ameka kwenye biashara ili kupitia wewe aweze kuwafikia watu pale anataka kupitia wewe aweze kuwapenda wengine aweze kuwaonyesha wengine a upendo wa mungu kupitia wewe aweze kudhihirisha nguvu ya mungu kwa watu wengine kupitia wewe aweze kuwaopoa wengine kutoka katika mikono ya ibilisi na kuwaingiza katika ufalme wa mwana wa mungu je wewe unamruhusu yesu kristo kufanya kazi yake kupitia wewe na kama haumruhusu kwa nini jibu la rakaraka ni kwa sababu yesu kristo sio halisi angekuwa halisi maanayake ni kwamba kila maamuzi ambayo ungefanya ukiwa ofisini katika kutenda kwako kazi katika kufanya kwako biashara ungekuwa ukisukumwa na ushawishi wa yesu sikuambie uanze kuhubiri ofsini wala sikuambie uanze kuhubiri kwenye biashara lakini kuna namna ambavyo angeanza kukuona anaweza akaja ndugu akawa anaumw anachechemea ofsini ulikuwa una uwezo kabisa kumwambia sikiliza ndugu uambia silizagunafami ni risaimeokoka ni ngoja nikuombe yesu akuponya alafu yesu angemponya huyu mtu angekuwa ameonja wema wa mungu inawezekana mfanyakazi mfanya biashara kufungua duka bwana mamaangu mzazi ni mgonjwa kwelikweliko maututiungwambia sikiliza mimi ni mfuasi wa yesu kristo hebu ebu hapa tuombe kwa kwaajil a mamaako na bwana na ukaomba bwana ndivyo tunafanya injili lakini yesu kristo sio kwa hiyo naukambaaakamnyuammad hasa inawezekana umenisikiliza nataka nikuhakikishie tunamuubiri yesu aliye hai yesu ambaye ameshinda kaburi yesu ambaye ameshinda mauti yesu ambaye amemshinda ibilisi na dhambi zake na kazi zake zote yesu huyu yuko hai anafanya kazi zile zile akizifanya miaka iliyopita iopita miaa pita aliponya watu wote matendo na akaponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina a na leo hii ukifungua moyo wako leo hii lazima akuhudumia vile vile nakupa iiza kama vile ambavyo ninauhakika kwamba jua lazima lichomoze kesho usiku na mchana utaka ukome ndivyo ambavyo nataka niombe kwa ajili yako ndio kama una kifungo, una ugonjwa nini nataka ukamate redio ama utie autimodo kwenye kifua ama kwenye kichwa ama yoyote ile ambayo kwamba unataka kupokea nami nitaomba na yesu atakuweka huru katika astayyote la yesu kristo ia aye ninaamuru kila aina ya ugonjwa maradhi na udhaifu kutoka kwa ibilisi kuondoka katika mwili wa huyu ndugu katika jina la yesu kristo ibilisi nafunga na, na kuharibu kazi zake zote ninakuamuru fungasha virago vyako na utoke katika maishahuyo nduu katia jina lay ninaamuru uzima kanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo kila nafsi iliyofungwa katika gereza katika giza katika mashimo ninaiamuru ibilisi achilie a watu wamngu katika jina la yesu kristo ondoa upofu wao katika mioyo yao ondoa upofu wako katika, katika katika jina la yesu kristo wa nazaret achilia watu wa mungu waji kumwabudu mungu na kumtumikia mungu katika jina la yesu kristo roho ya hofu ninakufunga ninakuharibu kuharibu na kuamuru toka katika maisha ya watu kwa wewe ambao unahitaji kazi unahitaji mtaji unahitaji biashara unahitaji muujiza to kwa bwana bwana nasema asante kwa maana bwana yesu unajua haja ya moyo ya kila mtu kama ile mwanamke mkana mkananaye ulimoambia kwamba na utendewe kama ilivyo sawasawa na haja ya moyo wako nami natamka katika jina la yesu kristo na nautendewe sawasawa na haja ya moyo wako pasipo kupungukiwa katika jina la yesu kristo wa nazareti angalia maumivu yameondoka angalia angalia kama ni umeanza kusinya anza anza kukiangalia. anza kufanya kufanya mazoezi kile ambacho ulikuwa kukiangalia anza kutembea cheki cheki cheki cheki cheki kuna mtu sikio lako la kushoto linatoa usaa usaa hivi umekata na maumivu yameondoka tuandikie usikae kimya na ushuhuda ushuhuda wako ni sehemu ya kuhubiri injili unapotoa ushuhuda mungu mungu mungu nimetambua kwamba ni hakuna mwingine lakini kuhubii njii unaotoa ushuanaanwng a Wako nataka mii nikuibie na mungu anasema utukufu wake ashiriki na mwingine kwao tuandikie ili ushuhuda wako tuanze kuusoma tuweze kutia watu wengine moyo waweze kufurahi ili wasaidie na wao waweze kupona ili wajue kwamba yesu kristo ni halisi ninakwambia ndugu yesu kristo ni halisi na kama hujampokea yesu kristo fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera kwa o maombi mafupi kabisa karibu katika familia ya mungu sikutane kesho muda nkatika mahuji na nangu na unaita huruma gari na yesu ni kristo ni bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga imiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa christo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama atelmane 78952 42ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 telma namba789242 tigo pesa namba67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 I'll