vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli na hii ndiyo amri yake kwamba tuliamini jina la mwana wake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupa amri ko amri ni kuliamini jina la yesu na amri ni kupendana sisi kwa sisi ka hata kuliamini jina la yesu sio iyari ni amri na kupendana siyo iyari ni amri pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya mbukamafundishoa krist kwako kila siku muda na wakati kama huu sku wkkiwaa lengo la kujenga na na na na kuimarisha imani yako ili uweze uweze uweze uweze kufika katika katika cheo cha cha kimo wa wa kristo kristo kristo kristo kwa kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kama kristo, uweze kama kristo na uweze kutenda kama kutenda kwako kwako rafiki kuna mchango moja moja kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na n ezkufkiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema yesu kristo ni halisi na tunachojaribu kukiangalia ni, ku, ni kufanyaje ni kupeanach eh, ni kuhamasishana ama uia kisia wasemaji lakini kwamba tuzinduke kutoka usingizini na tuanze kutambua kwamba yesu kristo sio tu kwamba anaishi ndani mwetu lakini pia ni halisi na mpaka yesu yesuktaaokua halisi utuwez kufurahia ukristo wako na kabla kuendelea tu kwa ya kuendelea kwamba yakuendelea t ikukumbushama mafundsho napatina tajna la gadi, na voitu, pale lakini pia utaka video yote, uweze na kushare, lakini pia utakapoangalia walaii utakpoangliaotaukuoauini aupafund aisa opia tunapatikana la gadi, ukifika kwja lamwalimuuuukifika a amutoslafndsho ote tunaomba weze kushiana wengine na na kama ungependa mafundisho mafundisho haya kwa njia ya ya ya whatsapp ama telegram basi kuna wa kristo kristo unaweza ujumbe mfupi kusema niunge katika namba nawe utaunganishwa baada hayo za kwako umekuwa umekuwa ukisikiliza kila leo ukihamasisha wengine pia waweze kusikiliza na sana kwania kut... Kwa vitendo kwamba hakika aara ni mwanafunzi wa ikuabisaaongeafnoaist na kama kwa mara ya kwanza basi jambo la la kwanza ni na ongera, na mafundisho ya jambo pili nikupe ni angalizo lapili niuhusu tunamfundisha ist kuishi kwa imani ndani ya ufalme wa mungu baada ya kupata uhusiano na mungu kupitia agano jipya la mngu uitia ano a afuntofauti kidogo na vile ambavyo umbe, watu wamekuwa wakifundishwa naile ambao ag aganoambalo kupitia ya kupitiaraamsaatungi tuhusiano a ngukuitia gano a aain u t agano labwana okotnutia si, t kit- to yes Christo. crystal nikupe shukrani za dhati kwako kwa ambao umekuwa umekuwa ukifanya maombi maombi maombi maombi kwa kwa kwa kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya ya kwangu pamoja pamoja na na wasikilizaji wasikilizaji wa wa vipindi vipindi vya vya neema neema timu yangu nasema asante sana sana ya kwa yako yako yako yako tofauti tofauti kubwa kubwa kabisa kuomba kuomba yetu sababu pia ambaye ukishiriki mapato kuhakikisha kwamba injili ya kristo inasonga ya mbele njia hati kwamba watu wengi zaidi na mafundisho ya wanafikwaafnshoaist sema asante sana kwa upendo wako na kama haujafanya maamuzi basi ya kuwa pili na kweli kumbuka tu kama umekuwa kwenye tangazo kwamba tumefunguliwa mlango wa kutufaa sana kuanzia tarehe moja tulitaka tuanze rasmi kupeleka mafundisho katika mikoa sita mingine ya tanzania bara kwa maana ya mikoa ya nyanda za, za nyanda, ukanda waziwa alafuanaaada za uu kusini pamoja na kanda ya kati kwa tuna katiunatarajia kuanza tarehe mwezi tareh moeza na kwa maana maanayo kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna naomba basi ufanye maamuzi hayo muulize bwana yesu akikwambia yes hiyo ni kweli kabisa limemfungulia mlango na ndivyo kazi inavyokwenda basi tufanye namnao kwa kufanya hivyo tutakuwa walau tumefikia sehemu kubwa ya, ya watanzania na injili ya kristo kwa hiyo hebu ingia kwenye maombi muulize bwana yesu yes basi chukua mara moja tupigie simu namba zinatajwa na yes niko pamoja ninyi ama anza kutuma moja kwa moja kwa mchango wako sio lazima nyingi sana sunataao poa antoamchango tofauti kubwa sana katika kufikia nafsi za watu ili ziweze kumjua kristo baada ya kusema hayo basi nataka atatuenele na somo letu moja kwa moja tuko kwenye linalosema yesu kristo ni halisi na kumbuka wahibrania 1tatu 8n inatuambia kwamba yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele yesu kristo rafiki ajabadilika yesu kristo hajabadilika kwa namna yoyote ile na yohana 1 421 bwana yesu anasema yohana wanaweza nasema yeye aliye na, na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendae naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda na kujidhihirisha kwake na ilikueleza kipindi kilichopita kwamba changamoto ya wakristo wengi uh, yesu kristo hajawa halisi bado katika maisha yao wa. wengi wana yesu wa historia historia iliyoelezwa katika bibilia yesu hajawa halisi bado ndio maana wakisoma kitu ambacho bwana yesu amesema hawakiamini hawawezi kukipokea kwa sababu gani kwa sababu yesu aliyenaye sio halisi bado kwa mfano bwana yesu alisema katika marko 16 ukisoma mstari wa 17 dl 18 anasema kwamba wale wanaomwamini kwa jina lake watatoa pepo na kwa jina lake wakiweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya lakini leo hii tunafahamu tuna wakristo chungu mzima wakikutana na mgonjwa wathubuti kumwombea wakikutana na mtu mwenye pepo hawathubuti kufukuza mapepo kwa sababu gani kwa sababu wao bado yesu kristo sio halisi kwamba kile alichokisema yesu miaka elfubl iliyopita sio halisi kwa nini kwa sababu yesu kristo sio halisi kwao kwa na kwa sababu ya yesu kristo kutokuwa halisi katika maisha ya wa wakristo imesababisha wakristo sasa kukaa chini ya ya mapokeo kukaa chini badada ya kuongozwa na roho mtakatifu wanaongozwa na roho ya dini utajuaje huo unaongozwa na roho ya dini utakuta maamuzi yako ya kila siku maamuzi yako ya kiroho katika mwenendo wako wa kiroho wa kila siku huamui kwa kuangalia yesu kristo amesema nini unaangalia kwa kuangalia dhehebu lenu linasema nini hata kama hicho kinachosemwa na dhehebu lenu kinapingana na yesu kristo huko tayari umpinge yesu kristo na yesisokubli ukishaona hivyo jua kwamba yesu kristo sio halisi katika maisha yako tunakuwa na sawasawa rafiki na wako watu wengi kabisa kama nilivyosema walivoanza mwanzo walianza yesu kristo akiwa halisi yaani walikuwa wana upendo wa ajabu lakini baada ya muda uhalisia wa yesu kristo ndani mwao umeenda ukichuja sasa <coughs> tuende kwenye yohana 1unnn tusome vitu vichache nataka tusome kuanzia mstari wa kumi na tano alafu asowatela mpaka wa ishiri na moja kuna kitu nataka tukione pale yohana kumi na nne adi mstari wa kumbuka mwisho wa kipindi tunahudumia wagonjwa msho wa kipindi tunahudumia watu waliofungwa mwisho wa kipindi tunaombea watu wenye changamoto mbalimbali katika ulimwengu wa roho hakuna muda wala hakuna umbali ni halisi kwa hiyo jiandae mwisho wa kipindi kama una mgonjwa kama una mtu mwenye kifung mwisho wa kipindi jiandae msogee karibu na redio yenu msogee karibu na hicho chomaa ni simu ni tablet, ni kompyuta mwisho wa kipindi tunahudumia wagonjwa t Tuna kwa sababu yesu kristo ni yeye yule, yule jana leo na watamlele kama hawezi kuponya watu leo hii manaake yeye sio halisi kama bado anaponya watu leo hii manake ni halisi na somo letu linasema yesu kristo ni halisi na mimi inauhakika yesu kristo ni halisi ndio maana mwisho haijalishi unaumwa nini lazima upone lazima ufunguke lazima utembee katika uhuru wako esk okay. Na, na mwisho watu wenye matatizo ya macho watu wenye matatizo ya macho mwisho tuna dili na hiyo kitu ndo ra ananyambia hapa sasa yohana anasema anasema hivi mkinipenda mtazishika amri zangu na tumeshaona amri zake sio ngumu kuliamini jina la yesu na kupendana sisi kwa, sisi kwa kwa kwa na na kama tunapendana tutahubiri injili kwa kila kiumbe na kufanya mataifa wa wanafunzi nasema, mkinipenda mtazishika amri zangu nami tuapendanasisiasis baba naye atawapa msaidizi mwingine ili akae nanyi hata milele Ndiye roho wa kweli ulimwengu hauwezi kumpokea kwa kuwa haumuoni wala haumtambui bali ninyi mnamtambua maana ue kwenu naye atakuwa ndani yenu sitawaacha ninyi yatima naja kwenu bado kitambo kidogo na ulimwengu haunioni tena bali ninyi mnaniona na kwa sababu mimi ni hai ninyi nanyi mtakuwa hai siku ile ninyi mtatambua ya kuwa mimi ni ndani ya baba yangu nanyi ndani yangu nami ndani yenu tarudia mtara waishirini tena siku ile yani anazungumzia baada ya kufa na kufufuka na kwa manayo kwamba amepaa ameenda mbinguni baba amempa roho mtakatifu amemwaga roho mtakatifu na roho mtakatifu amekuja amekaa ndani ya watakatifu anasema siku ile ninyi mtatambua ya kuwa mimi yani yesu kristo ni ndani ya baba yangu kwa maana ya mungu baba nani yani sisi binadamu ndani yangu yaani ndani ya yesu kristo nami yani yesu kristo ndani yenu ndani yetu sisi alafu anasema yeye aliye na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendaye naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda na, na kujidhihirisha kwake kwa hio bwana yesu anasema kwamba mimi niko ndani yako kwa sababu ya ujio wa roho mtakatifu maanake ni kwamba sasa hivi mungu baba yuko ndani mwako yesu kristo yuko ndani mwako na wewe huko ndani ya yesu kristo huko ndani ya mungu baba sasa anasema namna pekee sasa uwepo wake ndani mwako uwepo wa mungu baba ndani mwako utakuwa halisi ni kwa wewe kufanyia kazi maagizo ambayo amekupa na nikasema kamba yesu kristo sio halisi katika maisha yako uwezekano ni mkubwa kwamba hautekelezi maagizo yake uwezekano ni mkubwa mkubakwaba hautekelezi maagizo yake sasa kumbuka amri zake sio ngumu moja nikazisome tena tuweze kuzikumbuka twende waraka kwanza wa yohana laba nikupigia story hii wakati tunaenda pale e, naani ilikuwa mwaka elfu mbili na kumi na moja mwaka elfu mbili na kumi na moja aa, niko kwenye bodaboda nimetoka kwenye maombi kwa wakazi wa arusha wanafahamu kuna mlima unaitwa mlima sakila kwaho wakati nashuka io kwenye bodaboda na tafakari wakati huo nimeshasoma vitabu vingi sana najitaidi kumjua mungu kwa nguvu zote alafu kadi navyosoma vitabu vya watumishi ndivyo ambavyo nazidi kutambua kwamba sim, sim, sim, simjui mungu vizuri wala sielewi swalazima so la okovu vizuri kwahio nikiwa kwenye pikipiki nkaa namuuliza bwana yesu yes sasa bwana yesu ulivoagiza kwamba tukafanye mataifa kuwa wanafunzi wewe haukujua kwamba kuna watu hawajui kusoma na kuandika kama mimi nimesoma vitabu vingi namnai na bado sikuelewi je vipi kuhusu watu ambao wajaenda shule na uzuri wa mungu huwa anajibu kwa kuuliza maswali akanyuliza kwani mitume niliwapa agizo gani nikaanza kutafakari wakati nawambia akafanya watu kuwa wanafunzi niliwaagiza wawambie nini wanafunzi ukisoma matayo enchakatozaaze matayo mlango wa nane, baada ya ana yesu kufufuka mata alafututasoma mstaril aa anasema yesu akaja kwao akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote na duniani basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi mkiwabatiza kwa jina la baba ni la mwana nila 20. na wa takatifumstaa na kuwafundisha kuyashika ama kuyatenda yote niliyowaamuru ninyi yote niliyo waamuru ninyi nikasema ok uliwaambia uli wakafundishe watu kuyashika yote ulio waamuru akasema okay unadhania katika wanafunzi wangu nliokuwa nao nani alikuwa ananyelewa vizuri nikaambia yohana aliyekuwa anaegama kifuani pako naamini kabisa ndiye ambaye alikuwa nakuelewa vizuri akasema ok yohana alisema nini kuhusu amri zangu ko twende kwenye waraka wa yohana sasa mlango wa tatu na mstari ule wa shin ngapi sh bi mpaka sh tatu anasema hivi ama naanza shi na moj mpaka shina tatu wapenzi mioyo yetu isipotuhukumu tuna ujasiri kwa mungu na lolote tuombalo twalipokea kwake kwa kuwa twazishika amri zake na kuyatenda ya mpendezayo machoni pake na hii ndiyo amri yake kwamba tuliamini jina la mwana wake yesu kristo na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupa amri ko amri ni kuliamini jina la yesu na amri ni kupendana sisi kwa sisi ko hata kuliamini jina la yesu siyo hiari ni amri na kupendana siyo hiari ni amri sasa jina la yesu ndo linalo ponya watu jina la yesu ndio linalookoa jina la yesu ndio linalofungua watu Tunakoda vizuri rafiki ili mtu aokoke lazima amkiri yesu kristo l ku, lazima aliitie jina la bwana kama abblinavyosman inavyosema ukisoma kwenye matendo kwenye warumi kwa mfano ukasema ukasoma mstari mstari wa wa wa mlango mpaka ukisoma matendo amitum pia mlango wa nne, ukasoma mstari wa anasema anasema itakuwa kila atakalolitia jina la bwana ataokolewa kwamba hakuna jina lingine kuokolewa kwalo chini ya mbingu na tupa jina la yesu kwao kama unaliamini jina la yesu tunafahamu jina la yesu ndo linalookoa watu jina la yesu ndo linalowapa watu uzima wa milele ukisoma kwa mfano yohana fano eh, yohanamsar31 tunafahamu jina la yesu ndo linaloponya watu jina la yesu ndo linalofungua watu jina la yesu ndo linalofanya miujiza na tumeambiwa lazima tuliamini hili jina hilo ni la kwanza lakini anasema tupendane sisi kwa sisi tupende wengine kama kristo alivyotupenda maana yake nini nikimkuta mtu ambaye hajaokoka maana nini kwa kuwa naliamini jina la yesu kwa kuwa nimepewa agizo niliamini jina la yesu na jina la yesu linaweza kuokoa lazima niamini kwamba jina la yesu lina uwezo wa kumwokoa huyo mtu kwahio nawajibika kumuhubiria injini nikikuta mtu ni mgonjwa natakiwa nimeambiwa niliamini jina la yesu kwamba nini nina uwezo wa kumponya huyo mtu kwaho natakiwa nini nimweleze habari za yesu mponyaji kisha nimwekee mikono huyo mtu apono nikikuta mtu ana mapepo amepagaa ana majini ana mamziu ana maoteva nataki niliamini kwamba jina la yesu ni jina lipitalo majina yote na yesu asea kwa jina langu mtatoa pepo nitumie jina la yesu kumweka huyo mtu huru nikikuta mtu anahitaji muujiza na rekodi kwenye bibilia kwamba jina la yesu linafanya miujiza na kwa kaanatai nitumie jina la yesu kumpatia huyo mtu mujiza sasa nitafanya hivyo tu kama natembea katika upendo sasa upendo huu tuna utumiaji upendo wa yesu kristo twende tukaangalie mamatayo saba matayo saba na mstari ule lnadhani kaa mstari wa kumi na mbili kama sijakosea matayo saba alafu ntaangalia oja niangalia kumi na mbili aopu ndo wenyewe anasema hivi Ehe, ma, ma, ma, matayo saba kumi na mbili anasema basi yoyote mtakayo mtendewe na watu nanyi watendeeni vivyo hivyo maana hiyo ndiyo torati na manabii anasema basi yoyote mtakayo kutendewa mtendewe mtendewe na watu ninyi watendeeni vivyo hivyo maana hivyo ndiyo torati na manabii anachosema nini hoja nikupe lugha nyepesa anachokizungumza kwa mfano haja watendee watu kama watu wanavyotaka kutendewa amekwambia watendee watu kama vile ambavyo wewe ungependa kutendewa kwao swali linakuja unapokutana na mgonjwa labda mtu ana kansa anaumwa yuko maututi sawa kumbuka umeambiwa uamini amri ya kwanza uamini jina la yesu lina uwezo wa kuponya na amri ya pili umpende mwingine kwoo swali linakuja je ingekuwa ni wewe ndo unaumwa unakansa alafu akaja akasimama ndugu pembeni yako na ukajua kwamba huyo ndugu analo jina la yesu na kupitia jina la yesu ana uwezo wa kukuponya je ungependa akuponye kama jibu lako linakuwa ni ndio basi unatakiwa uhakikishe unamponya huyo mtu unamhudumia katika jina la yesu ili aweze kupokea uponyaji wake hiyo unamtendea mwingine sio kama vile anavyotaka kutendewa unamtendea mwingine kama vile ambavyo wewe ungetaka kutendewa kuna watu wengine wanataka kupona lakini yesu wamtaki yesueeea ukifuatisha anavyotaka yeye hutaweza kumtendea lakini ukifuatisha jinsi ambavyo ungetaka kutendewa mwanaysu anasema ukimtendea mwingine kama vile ambavyo ungetaka kutendewa anasema hiyo unakuwa umetembea katika upendo hiyo unakuwa umetimiza torati na manabii sasa sali langu ni hili kuna majirani wangapi ni wagonjwa sasa hivi ambao unawafahamu kuna wafanyakazi wenzako wangapi ambao ni wagonjwa ama wana ndugu ambao ni wagonjwa na unajua kabisa lakini haujachukua hatua ya kutembea katika upendo na kwenda kuwaponya wangapi una ndugu zako wangapi ambao ni wagonjwa haujathubutu kwenda kuwahudumia sasa kwa nini huendi kuwahudumia uponyaji kwa nini huendi kuwahudumia kufunguliwa kwa nini huendi ukashulika hawana kazi hawana nini kwanini auchukui hatua na kwenda kuwaombea ili wapate muujiza wa kazi ili wapate muujiza wa biashara ili wapate muujiza wa shule ili wapate muujiza wa abcd ha? ni kwa sababu sa nyingine pia tumekuwa wa binafsi mno <laughs> nsnajua kitekesho kimoja simu nyingi sana nazozipata niza mchumbawangu mwalimu tupatane nina jirani yangu mgonjwa nataka ainuke nina ndugu yangu wachache wanafanya hivyo lakini wengi wakipiga ni ndoandoa tu panga pangaakulikoi kulikodi ni nini ni mchumba ni ni ni ni androa, panga, kulikodi, nini? Nini? Nini, mchumba nini, mchumba nini, mchumba nini, mchumba nmhhmba niki mezidi nini kwa nini usianze kuangalia majirani zako walio wagonjwa rafiki zako walio wagonjwa watendakazi wanzako walio wagonjwa ambao wana vifungo ambao wana changamoto wamepoteza kazi wamepoteza biashara na unajua kabisa jina la yesu kristo lina uwezo wa kuleta ufumbuzi na we umepewa agizo kwamba uliamini hilo jina na utumie hilo jina la yesu kristo kudhihirisha upendo wa mungu kwa wao watu kwa kwanini aulitumii unasema hawajanialika ha, ha, angalia anasema angalimawatendee wengine kama vile ambavyo ungependa kutendewa je ungekuwa wewe ni mgonjwa ungekuwa ni e umepoteza kazi ungependa mtu aja kuhudumie ili upone ili upate kazi jibu ni ndio then manake chukua hatua nenda kwa huyo mtu hata ukifanya hivyo utaanza kuona matokeo sababu inakufanya usiende ni kwa sababu yesu kristo sio halisi kwako na kwa kuwa yesu kristo sio halisi kwako ndio maana hautii maagizo yake maanake unaona ni miaka lb iliyopita lakini ungekuwa unajua kwamba yesu ama yeu kristuhai ndanimwako sasahivi anaishi ndani mwako na anataka kumponya jirani yako anataka kumponya mfanyakazi mwenzako kupitia kumbuka unaosma katika jina la yesu kristo unapoweka mkono unabosema katika jina la yesu kristo yesu ma mimi mwenyewe nitakuja kufanya hiyo kazi shida ni kwamba huamini kama yesu kis uai na kwamba yuhai ndani mwako sasa hivi aujatii agizo lake bado hebu chukua hatua leo hii uauaaautanaaotoka nda ka janalgonanaafanya utaona mambo aautaonagal uaua kwa jirani Nenda kwa kwa mwambie nataka katika jina la yesu Christo, yesu alisema utapona naamini mkono nikifukuza ugonjwa utaondoka Alafu, wakipona tutumie ushuhuda ushuhuda yani, huo kwamba kabisa kwa mwalimu ni hatua nikaenda nikamhudumia jirani kaia ndugu yangu na amepona hizo tunazotaka kuzisikia ili, ili, ili tuondoe tunataka watu wa kawaida kabisa waanze kufanya kazi ya yesu kristo hata inawezekana unanisikiliza na hachi yako na changamoto unasema mwalimu ningekuwa mzima ningeenda kwa jirani kwajiranikumwombea lakini i mwenyewe nina matatizo pia mkono kenye chohoo nalza iwe ni redio iwe ni simu iwe ni tablet weka mkono mkonoza kwenye kifua kwenye tumbo kwenye kichaama sehemu ambayo inauma nami nitaomba kumbuka uponyaji ni wakwako kwa sababu yesu sababuameulipia watu wote so, u waliokutana nao walipona tt magonjwa yote na madhaifu ya kila aina aliyeondoa matayo 935 na hivyo lazima na wewe leo hii upone lazima huwo ugonjwa uondoke na uwo udhaifu utoke katika jina la yesu kristo wanazaret ibilisi ninafunga na kuharibu kazi zako zote juu ya maisha huyu ndugu toka na na na kazi zako zote mbaya ondoka na magonjwa na maradhi yako yote katika jina la yesu kristo kila aina ya maradhi kila aina ya udhaifu ninaamuru kutoka katika mwili wako katika jina la yesu kristo wa nazaret. ninaamuru uzima aninaamruuzimakuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyao sasa hivi katika jina la yesu kristo wa ye kuna watu ambao nasikiliza changamoto za macho zamahoanotnavyomba ssa macho, macho yanaanza kuvuta wengine kama mchanga ni nguvu ya roho mtakatifu inapita hayo magamba naondoka huo ukungu unaondoka ayo macho yanafunguka katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo wa nazareth macho linakua funguka utakuwa na vision 2 t utaona sawasawa sawa katika jina la yesu kristo wa nazareth. katika jina la yesu kristo wa nazareti yes kuna ndugu mnanisikiliza katika tumbo upande wa kushoto mbele upande wa kushoto kuna sehemu ndefu inauma inawaka moto Nikaba moto ni kama sasa hivi sasahivi tatizo linaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna watu na matatizo katika njia ya mnapata shida wakati mwingine utumbo unatoka nje wengine mnapata maumivu makali katika jina la yesu kristo maumivu yanakoma sasa hivi katika jina la yesu kristo kila aina ya kifungo uliofugwa tiagereanyumba yag ashi nakuamuru ondoka toka katika jina la yeisblisiachilia hizo nafsi katika jina la yesu kristo wa nazareth achilia watu waje kumwabudu mungu achilia watu waj kumtumikia mungu katika jina la yesu yesuris huna mamlaka ya kuzuia wamelipiwa na yesu yesus kwao toka ondoka katika maisha yao baba asante kwa ajili ya uponyaji asante kwa ajili ya uhuru asante kumano, kwa maana unajua kila haja iliyoko ndani ya moyo wa kila mtu katika jina la yesu kristo natamka haja zote ambazo zinakubalia na kazi kamilifu ya msalaba ya yesu yesus leo hii ni tiki katika jina la yesu kristo wa nazareti rafiki tuandikie tujulishe tupe ushuhuda wako tuusome tuwambie na wengine wa waimarike ushuhuda wako utumike kuponya na kuokoa na kufungua wengine tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu la naita huruma gani kumbuka tu yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patnal vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama etelmane 78952 2ama tigo pesa 6735242 itarudia mpesa namba 76242 etelma namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbb katika youtube youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242