vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kusoma wa galatia 220 anasema nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai na kwamba sio mimi ninayeishi tena bali kristo yu hai ndani mwangu yesu kristo yuko ndani mwako ili aweze kutekeleza maisha yake kuendeleza maisha yake kupitia wewe a swali langu ni hili kama yesu kristo ndiye anayeishi ndani mwako na ndiye anayeishi ndani mwangu mimi na mimi simruhusu atekeleze atimize mapenzi ya baba yake je sioni kwamba ninakataa kutenda mapenzi ya mungu al uliporafiki nakaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu waaweuuis ametuandaliawa lengo la kujenga na kuimarisha imani yako skiliza ili uweze kukua n kufia tika cheo cha kimo cha wa kristo kristo kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kama Christo, uweze kama Christo, na uweze kutenda kama kuzungumza kutenda a utumliu wakristo uh inf wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kamay na ili uwezo kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema yesu kristo ni halisi tumeshaangalia mambo kadha wa kadha na nafahamu kuna wengine mmekuwa shokti mmeshtushwa na kile ambacho mmekisikia lakini wengine pia naamini imewaamsha kutoka usingizini na kwamba sasa inaweka moto mpya mahari mpya ndani yenu ya kuhakikisha kwamba yesu kristo alioko ndani mwenu anaweza kufanya kile ambacho amekusudia sasa ni, ni, ni, ni, ni, kabla ya kuendelea ni kukumbushe tu kwamba mafundisho haya pia yanapatikana katika youtube e, kwa jina la mwalimu huruma gadi na ukifika pale sbsb lakini pia utakapoangalia video ote tunaomba uweze kulik pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti basi yanapatikana katika google podcast, katika apple podcast na Spotify, nako pia tunapatikana kwa jina la mwalim hurumagadi <coughs> na ukifika pale subscribe lakini pia ukisikiliza tafadhali shiana wengine kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema ni unge namba ni 795 24 2924 b nawe na na utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vpindi vya neema na kweli kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao waweze kusikiliza si, kwa wewo kushiriki katika kuhamasisha wengine nakwenda kuwafundisha wengine kile ambacho umejifunza kwa pamoja tunashiriki kuhakikisha kwamba kweli ya kristo inasonga na kuenea na watu wengi zaidi wanaguswa na kubadilishwa na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza nikupe na eh, na kweli, Christo, na na na na na na katika vipindi vya neema kweli mafundisho mafundisho mafundisho ya ya ya kristo kristo tu kwamba ama ama nikupe angalizo dogo ni tofauti sana ambayo ambayo kuyasikia hivyo utakaposikia mambo kidogo yanagongana yanapingana na kile ambacho ume, unakiamini kukifahamu badala kukasirika kuzima radio, ama kwenye grupu. nipe siku tatu mfululizo kusikiliza ninaamini mtakatifu atakuhudumia vizuri kabisa baada hizo siku tatu utaona kwa uwazi kabisa kile ambacho tunakisema nawe utafurahia baada kauwaziisakile mbacho unakisemaa utafuraia aaaya kumahao itehaniko we mb ukifanya maombi kwa ajili wasikilizaji wa omoombi wa vya neema na kweli kwa kwa ajili ya pamoja na na timu yangu asante sana sana maombi maombi yako maombi yako kubwa kumbuka wa watakatifu yaani unapoombea wasikilizaji wa vya neema wasa mlango wa na wa wa hadi anz mstaiwat baada ya kusema hayo basi nitoe shukurani pia kwa ajili ya, ya, ya kwako wewe umefanya maamuzi wa vipindi vya neema na keli naama kwa sadakao ya upendo umeakiisa amba njili nafikia watu eh, a mikoa ia anda kasazin atabiaa wenewee aasa nyima ukutana na kweli ya kristo kwa hio kwa vyote vile mafundisho ya kristo yanawafikia kwa njia ya redio na hivyo tunaleta mageuzi na kusababisha mapenzi ya mungu yaweza kutimia <clears throat> kama ujafanya maamuzi ya kuwa yakua vyanema na kweli kusi, uweze kufanya hivyo fanya maombi muulize bwana yesu alafu kama atakupa atakuruhusu basi uweze kufanya kumbuka, mungu aatmunguamufungulia mlango na tunakusudia kuanzia tarehe moa mwezi wa kmi nambli kuanza kupeleka vipindi vya ma, ya vya nema na kweli katika uh, mikoa sita pamoja na wilaya kama tau hivi na mikoa hiyo ni katika um, kanda ziwa eh, kanda ya kati na kwa, kwa maana ya kanda ya nyanda za juu zajuuahiyo kusii wahio hebu chukua hatua ya kuwa kumbuka usije ukadharau hata siku moja unachea kukitoa iwe ni elf 2 iwe ni ltau iwe ni lumo wei l laki vyote vinasaidia kupeleka injili tarehe moja mlango uko wazi tunataia tuanze dicemba kupeleka injili na nategemea wewe utafanya maamuzi sahihi baada ya kucheki na bwana yetu yesu kristo basi moja kwa moja kwa moja ne tunaendelea na somo letu linalosema <coughs> yesu kristo ni halitsi kumbuka tu wahibrania 138n anasema kwamba yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele kwa lugha nyingine hajabadilika na yohana 14, 21, <coughs> 20, 21. yohana haabadlikaa bwana yesu anasema siku ile ipi baada ya yeye kufa kufufuka kupaa kwenda wa mkodo wakuumiwa baba na kumwaga roho mtakatifu duniani anasema siku ile ninyi mtatambua yakuwa mimi an yani yesu kristo ni ndani ya baba yangu nanyi ndani yangu nami ndani yenu kwa hiyo kwa lugha nyingine mimi nawewe rafiki sio tu kwamba tuko ndani ya mungu na ndani ya nandaniyay lakini pia yesu kristo pamoja na mungu wako ndani mwetu sasa <coughs> niweke jambo moja kidogo hapa nilizungumzie ukristo nakumbuka ukristo sio dini lakini ni, ni vatunga vatunga dini. kwa sababu ukasabu ati kuita ukristo ni dini kwamba imani pekee ukristo ndiyo imani pekee ambayo yule anayeabudiwa yaani mungu anaishi ndani ya watu wake imani nyingine zote yule anayeabudiwa ama yuko kule mbinguni juu sana eh? hakai ndani ya yule anayeabudu lakini imani ya kikristo ndiyo imani pekee ambayo yule anayeabudiwa anakaa ndani ya yule anayeabudu tunakwenda sawasawa na ndio hichi ambacho bwana yesu anazungumza hapa anasema kwamba siku ile mtajua kwamba mimi niko ndani yenu ninyi mko ndani yangu tuko ndani ya baba na baba iko ndani yetu shnamoj nasema yeye aliye na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendae naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda na, na kujidhihirisha kwake sasa kuna mambo kadhaa tunataka tuyazungumze hapa <clears throat> tukasema kiu na shauku ya bwana yesu ni kujidhihirisha kwa kila mmoja wetu ni ku kuachilia uhalisia wake ndani ya kila mmoja wetu kwamba ufike mahali uwe na uhakika kwamba ni halisi nakumbuka <laughs> miaka mingi iliyopita nadhani ikuwa mwakalnmoj nikiwa nimekwenda kwenye kwenye wizara moja ya serikali nahitaji kuonana na wakati wakatienda kuonana na naibu waziri ko na jambo ambalo linahitaji maamuzi ya waziri na nakumbuka wakati nimekaa nje ya ofisi ya waziri sanasubiri kuitwa ndani niingie nikutane na waziri ikawa nimetokea nimekaa nje kabisa sio kwa ta lakini nimekaa nje kabisa kwenye ord na ikawa niko mwenyewe o nikiwa pale nikawa naanza kufanya maombi kwamba namuomba bwana yesu kwamba sasa nikiingia ndani kule waziri aweze kunielewa nakumbuka wakati naongea kwenye akili yangu nilikuwa nazungumza kana kwamba nazungumza na yesu alioko mbinguni ko wakati nimeanza kuzungumza naye Uh, kulia kwangu no noe kushoto kwangu sorry kushoto kwangu nikasikia anazungumza na mimi anasema kwa nini unazungumza na mimi kana kwamba niko mbinguni wakati mimi niko na nawewe hapo najua nikashtuka nikaangalia kama <laughs> kama kuna mtu labda amenichomekea akasema mii niko na wewe huhitaji kuzungumza na mimi kwamba niko mbinguni unavyoingia humo ndani mimi ndio msemaji wewe sio msemaji ndicho ndo uhalisia tunaozungumza na nakumbuka tulivoingia kwa waziri ama nilivyoingia kwa waziri wakati naanza kuelezea hoja yangu akanikatisha akasema ngoja bwana mdogo subiri hapo hapo haya ndo mambo tusiotaa nikajua sasa ananigombeza mimi akapigia simu maofisa wa wahusika akawaita akaanza kuwakaribia na kuwakemea akaanza kuzungumzia ishu ya kwangu iliyonipeleka pale utadhani yeye ndo mwenye ishu sasa nini kilichotokea ni yesu kristo alioko ndani mwangu ambaye ni halisi shida ya kwangu ikawa ni ya kwake changamoto ya kwangu ikawa ni ya kwake majibu nayotaka mimi ikawa nayeo yod- anayotaka na kwa maneo akaishughulikia na maana nikasema kama yesu kristo hana ushawishi katika maamuzi yako ya kila siku katika mwenendo wako wa kila siku katika kazi ambayo unaifanya hen kuna shida na tukasema watu wengi eidha yesu aliyenaye ni wahistoria wa kwenye bibilia ama yesu aliyoko mbinguni ambaye wanamsubiria arudi lakini katika maisha ya kila siku ya sasa hivi hana nafasi yoyote in infacti wakristo wengi hawajui kuwa yesu kristo sasa hivi anaishi ndani mwao wengine mnanisia hivi mnapigwa na buchwaa kwa sababu kwenye akili yenu mnadhania yesu yuko mbinguni nakumbuka yesu katika mwili ko mbinguni lakini kwa njia ya roho mtakatifu anaishi ndani mwako sasa hivi na wagalatia 2 inasema kwamba yesu paulo anasema kwamba kristo ndio yuhai ndani mwako na wakorintho wa pili inasema kwamba yesu kristo yuko ndani mwako isipokuwa labda hauko katika imani kwa hiyo anasema ukishika amri zake maagizo yake yeye atajifunua atakupenda na kujifunua na kujidhirisha yesi anakupenda lakini pia atakupenda haa tukisema hivyo tengine tunapata shida kumbuka yesu alivyoanza pale jordan wakati anabatizwa mbingu zinafunguka roho mtakatifu anashuka mungu anazungumza anasema wewe ni mwanangu mpendwa nnayependezwa nae naependezwa nae. na nawe lakini bado bwana yesu anasema kwamba mimi ninakaa katika pendo la baba yangu kwa kuwa nazishika amri zake yohana mstari wa msariwati na wakumi kwayo anasema na ninyi mkishika amri zangu mtakaa katika pendo langu ndio tafsiri sehei ya kuizungumza na kwa mana hyo anasema nitajifunua nitakuwa halisi kwenu na nikakwambia kama yesu kristo angekuwa halisi kwako usingekaa kimya ungekuwa unamzungumza ungewaambia watu ungekuwa unatekeleza maagizo aliyokupa na maagizo yaliyokupa tumkanyesha yako matatu kuliamini jina lake na kupendana sisi kwa sisi kama alivyotupenda yeye mwenyewe yesu kristo alitupenda kiasi gani kiasi cha kutoa uhai wake na tukaangalia kuenenda katika pendo kipindi kilichopita matayo saba 1b bwanayes anasema watendee wengine kama vile ambavyo wewe mwenyewe ungetaka kutendewa anasema ukifanya hivyo unakuwa umetimiza torati na manabii unakuwa umetimiza amri zote za mungu unapoenenda katika upendo na tukasema basi je ingekuwa ni mimi ndo nina umwa okay. ingekuwa ni mimi nina mtoto ambaye labda ni mgonjwa ana tatizo ana changamoto na najua jirani yangu ana uwezo wa kuomba kupitia jina la yesu mtoto wangu akafunguliwa je ningependa mtoto wangu afunguliwe jibu linakuwa ni ndio ningependa basi kwa maana hiyo kwa kuwa wewe umezaliwa mara ya pili na kwa kuwa yesu kristo yuhai ndani mwako na kwa kuwa unalo jina la yesu basi ulitakiwa uanze kufanya maombi kwa ajili ya mtoto wa jirani yako kwa ajili ya jirani yako ama mtoto wa jirani yako ulitakiwa ufunge kwa ajili yake ni wachalenji ninyi mlia kwenye makanisa kwamba mna watu wangapi wako katikati yenu wana matatizo mbalimbali mbali. wengine wana matatizo ya afya wengine wamefungwa wengine wana matatizo wanaatatizoa m- kufungwa na ibilisi wengine wana wana, wana, wana, wana matatizo ya, ya kiuchumi hawana kazi hawana biashara hawana wangapi katika makanisa mmejikusanama jamani fulani hana kazi hebu tuingie kwenye maombi ya kufunga siku tatu twende mbele za bwana tuombe katika jina la yesu kristo tumwaminie bwana kwamba atafungua mlango ili fulani apate kazi wangapi mmefanya hiyo mna wangapi leo hii mlikuwa nao kwenye makanisa yenu hawaji kanisani tena eidha wamekwazika kwa sababu ya kiongozi ama mtu fulani fulani ama wamejikwaza wenyewe kwa sababu ya, ya ujinga wao <laughs> wa unajua kuna wengine wanajikwaza wenyewe swali je mmeshawee kuingia kwenye, kwenye maombi kwa ajili yao ukaukusanya wengine sema jamaani hapana bwana yesu alisema kondoo mmoja akipotea anaacha tisini na tisa namfataele mmoja tuingie kwenye maombi ya kufunga tuombe mpaka fulani ageuke arudi mmewahi hasa kumbuka yesu kristo yuhai ndani mwako tumeona hiyo sasa ndani kuonyesha kitu hichi labda ili tuweze kuelewana tuko kwenye mtaro wa ishirini hapa yohana ku shiri siku ile ninyi mtatambua ya kuwa mimi ni ndani ya baba yangu nanyi ndani yangu nami ndani yenu kwao yesu kristo anasema hiyu ndani yetu na ukisoma wagalatia bl ih anasema nimesulubiwa pamoja na kristo lakini ni hai na kwamba sio mimi ninayishi tena bali kristo yu hai ndani mwangu na wakorinto wa pili 15 inasema kwamba yesu kristo yuhai ndani mwangu kwa lugha nyingine rafiki yesu kristo yuko ndani mwako ili aweze kutekeleza maisha yake kuendeleza maisha yake kupitia wewe kwa nini kwa sababu wahibrania 18 nasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na wata milele sasa kama huo ndio ukweli twende yohana yohana kitu yohana kituo angalia bwana yesu anavyosema anasema kwa kuwa mimi sikushuka kutoka mbinguni ili niyafanye mapenzi yangu bali mapenzi yake aliyenituma kwaiyo yesu kristo anasema ameshuka kutoka mbinguni sio kwamba amekuja kufanya mapenzi yake mwenyewe amekuja kufanya mapenzi ya mungu aliyemtuma sa swali langu ni hili kama yesu kristo ndiye anayeishi ndani mwako na ndiye anayeishi ndani mwangu mimi na mimi simruhusu atekeleze atimize mapenzi ya baba yake je sioni kwamba ninakataa kutenda mapenzi ya mungu je yes, sioni kwamba mimi nimekuwa ni kikwazo nazuia mapenzi ya mungu yasitendeke hapa ya duniani kwa kuwa nimekamkatalia yesu kristo alioko ndani mwangu kutekeleza mapenzi ya baba yake manake kumbuka anatumia mwili wangu yuko ndani mwangu kwa njia ya roho mtakatifu na pasipo mwili wangu hawezi kufanya lolote je kwa mimi kutokumruhusu na ningemruhusu vivi kwa ku shika amri zake nini kuliamini jina la yesu na kupendana sisi kwa sisi ningemruhusu watu waokolewe kupitia mimi watu waponywe kupitia mimi watu wafunguliwe kupitia mimi watu wapokee miuji zao kupitia mimi ningeruhusu watu wae wanafunzi wa kristo kupitia mimi kuzungumza hilo swala lakini nataka sa hilo kwamba anashindwa kutekeleza mapenzi yake kwa sababu mimi nimemzuia wewe umemzuia na nini madhara ya kuzuia mapenzi ya mungu matayo tutimia matao saba angalie hii ishii na moja anasea siku ile mtuanasema si, si kila mtu aniambeae bwana bwana atakayeingia katika ufalme wa mbinguni bali ni yeye ayafanyaye mapenzi ya baba yangu aliye mbinguni sasa kama yesu kristo yuko ndani mwako wewe <coughs> na yuko ndani mwangu mimi na ndo anaishi maisha yake kupitia mimi na anasema amekuja duniani ili kutimiza mapenzi ya mungu alafu mimi simruhusu kutimiza mapenzi ya mungu je hauoni kwamba nakwenda kinyume na mapenzi ya mungu na sababu kwamba simruhusu ni kwa sababu yesu kristo ajawahalisi na sababu kwamba hajawa halisi ni kwa sababu mimi nimekataa kutekeleza maagizo yake na maagizo yake nini kuliamini jina lake na kupenda wengine kama ambavyo ananipenda mimi sasa nikuulize kuuliza kuna mpango gani lini rafiki utaanza kuchukua hatua na kuanza kutekeleza kile ambacho bwana yesu amekuagiza lini utamruhusu bwana yesu awe bwana katika maisha yako lini utamrudisha kwenye nafasi yake ya bwana bwanaaak ulimpokea kama bwana na mwokozi wa maisha yako baada ya muda amebakia tu kuwa mwokozi lakini nafasi ya yeye kama bwana katika maisha yako umediliti umemfuta lini utamrudisha katika nafasi yake ili kupitia wewe aanze kuhubiri injili ya ufalme wa mungu aanze kupeleka habari njema kwa watu wengine ili kupitia wewe aweze kufanya mataifa kuwa wanafunzi wake lini utamruhusu rafiki lini utamruhusu katika maisha yako katika uchumi wako katika muda wako katika mahusiano wako yesu kristo aweze kutekeleza mapenzi ya baba yake kupitia wewe swala la yesu kristo kuwa halisi katika maisha ya kristo ni kwa ajili ya kila mtu analiitia jina lake kama yesu kristo sio halisi lewii katika maisha yako je huoni kuamini kwako ni bure rafiki wewe tangu umeokoka hujawahi kushuhudia mtu hujawahi kuhubiria mtu yaani hata kumwalika mtu asikilize vipindi vya neema na kweli ama mafundisho mengine umeshindwa unao mitandao ya kijamii unatumia mafundisho fundisho limekubariki hata kufadi kwa wengine waweze kusikia umebana hutaki watu wajue kama wa ni nimwamini kweli il really? aema naogopa habari zitafika kwa mchungaji wangu kwamba namsikiliza hurumagadi <laughs> kwani mchungajiwangu nini zaidi ya cha yesu kristo mi nataka nikupe challenge rafiki najua nimerudia sana hii kesho kwenye tapiga hatua inginta rui aa pekee yesu kristo anaweza akawa halisi katika maisha yako ni kwa wewe kutekeleza maagizo aliyokupa kuliamini jina la yesu kristo sio iari ni amri kama uliamini jina la yesu unaenda ja kwa sababu hakuna jina lingine tupasalo kuokolewa kwalo chini ya mbingu ispokua jina la yesu kristo kwa hiyo swala la kuamini jina la yesu kristo sio la laiyari ni lazima na swala la kupenda wengine sio la laiari ni lazima kwa huo usije ukajidanganye isemmasti na in fact inawezekanaje wewe ukasema yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yako wakati ya upende wengine kwa nini haumruhusu yesu kristo adhihirishe pendo la baba yake kwa watu wengine kupitia wewe adhihirishe nguvu za mungu kupitia wewe lini utageuka rafiki na kama moyo wako unakuchoma sasa hivi ni uthibitisho ro mtakatifu anakuambia kwamba wakati wa kugeuka umefika wakati waweekuwa serious na huyu yesu ambaye umemwaminia akufikishe kwenye hiyo mbingu wakati umefika serious kumruhusu akae kwenye nafasi yake ya kama bwana na makozi wa maisha ya kwako anahitaji kugusa watu kupitia wewe anahitaji kuwafikia watu kupitia wewe anahitaji kuwahubiria injili kupitia wewe anahitaji kuwafanya kuwa wanafunzi kupitia wewe tofauti ya mimi ninayezungumza na wewe na wewe ni kwamba mimi nimejitoa ili yesu kristo anitumie mimi kufanya mapenzi ya baba yake kutekeleza mapenzi ya baba yake hiyo ndo tofauti kati ya mimi na wewe nilipoamini kwamba yesu kristu kwa iko mwangu nikachukua hatua hata watu ambao tunaenda kuwahudumia sasa hivi muda sio mrefu tunawahudumia gani ni kwa sababu ninaamini nakubali kwamba yesu kristo yuko ndani mwangu na lolote nalolizungumza katika jina lake yeye yesu ndiye anayelifanya na vivyo hivyo ndivo ilivyo nakwakowewe nataka undeukahudumia watu hudumia Wa, wagonjwa ofsini kwako kwenye biashara yako majirani zako nyumbani kwako ya usifanye fuja ofisini mwambie umeisha wakazi ndugu uomb ama umewai kabla kazi yamjaanza muhudumie anza kumruhusu yesu kristo alioko ndani mwako atoke mafichoni aanze kudhirika waziwazi kama una ugonjwa wa aina yeyote una kifungo cha aina yeyote una tatizo la aina yeyote nataka usogee kwenye redio yako usogee kwenye simu yako kwenye kompyuta kwenye tableti weka mkono mahali panauma edha kwenye kifua ama kwenye popote pale alafu nitaomba kwa ajili yako na yesu kristo ambaye ni halisi ambaye yuhai leo hii ambaye yuko kila mahali ambaye aliponya watu wote na akaponya magonjwa yote na madhaifu ya kila aina leo hii yuko tayari kujidhihirisha tena kwamba yye ni halisi kwako sio kwa mtu mwingine yote kwako wewe infactileo oja tutumie stahili mpya nataka utumie kinywa chako mwenyewe ili aje katika maisha yako sema bwana yesu leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mfunguaji na mtendamiujiza katika maisha yangu asante kwa maana sasa huko ndani yangu na unaleta uhalisia wa kile ambacho baba alikutuma kuja kufanya hapa duniani amen cheki maumivu yameondoka chekicheki wala atuhitaji kelele nyingi kwa sababu yesu umemkaribisha ameingia angalia angalia changamoto to uliokuwa nao kitu ambacho uliu wezi kufanya anza kufanya hivi anza kufanya cheki ulikuwa umelala kitandani inuka toka kitandani ulikuwa siju auwezi kusoma anza kusoma ulikuwa jaribu ulukua... chochote kile kwa sababu gani ndio sifa na tabia yake yeye ni mponyaji hajabadilika yeye ni mfunguaji hajabadilika yeye ni mtendamiujiza hajabadilika angalia maumivu ya kichwa yameondoka kuna mtu kuwa na maumivu ya mgongo nayo yameondoka yameondoka me, ya kabisa yameondoka ameondoka ya mliokuwa na maumivu ya tumbwu angalieni maumivu yamekoma yamekasa Ifansi kuna mdada una mdadanakuangalia apa uliuaa mamiu makali aa ee kwenye kwenye tmo chii a kitouaozugua a otoapitaenyetumbo hizo roho chafu anaondoahizoochafua zakutesa na uanzia tumbo, na tumbo la uzazi limefunguliwa katika jina la yesu kristo sio tu kwamba utabeba mimba, mimba aribika, na ukibeba mimba haitaaribika na utazaa mtoto mwenye asya. tuandikie mahali ulipo tunataka kusikia amefanya nini kwa sababu yesu kristo ni halisi unapoleta ushuhuda uaoleta saathibtsa kweli yesu kristo ni halisi inaanza kunyenyuwa wakristo wengine inawatia moyo nao wanaingia wanaanza kwenda kwa majirani zao wanaanza kwenda kwa wafanyakazi wenzao wanaanza kwenda kwa wafanyabiashara wenzao wanaanza kwenda kwa ndugu zao na kwa kufanya hivyo tunakuwa tumetekeleza agizo la bwana wetu yesu kristo na tunathibitisha kwamba yesu kristo ni halisi usikubali rafiki ukaishi siku moja bila kristo bila ni, ni halisi kwa kutimiza maagizo yake nini ambani tukapende wengine wengin unda sisi na kuliamini jina lake basi tukutane kesho muda na wakati kama huu nikitarajia shuhuda zako motomoto nyingi kutoka kwako jina langu naitwa rumagari na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama etelmane 78952 2ama tigo pesa 673242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba 789242 tigo pesa namba675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagle kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242