vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa nap wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mimi huyu ni bwana nasema mimi siwezi kufanya neno mwenyewe kama ni ndivyo ni hukumuvyo na hukumu yangu ni ya haki kwa sababu siyatafuti mapenzi yangu mimi bali mapenzi yake yeye aliyenituma kwao bwana yesu anasema siyatafuti mapenzi yangu mimi natafuta kutenda mapenzi yake yeye aliyenituma yeye akuwasema anashika amri za baba yake na kushika amri za baba yake ikuwa ni yeye kutenda na kutekeleza mapenzi ya baba yake kwao na mimi na wewe kushika na kutunza amri za bwana yesu ni kutenda na kutekeleza mapenzi ya bwana yesu popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa naitahurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho bwanawetuyekris ametuandaliamuk fh wkt kma u yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako naisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza nakufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu inalosema yesu kristo ni halisi na nimekuwa nikijaribu kugusagusa mambo ya ya hapa napale, shauku, na na pale ili kuweza kuamsha kuamsha shauku kufikiri ndani akili za watu kwamba a inawezekana shauu kwamba yesu ni halisi halisi katika katika maisha yangu na kwa tulikuwa tumeanza kipindi kilichopita kuangalia labda hatua zipi sasa ili tuweze kuzinduka katika usingizi leo stangile, kitu kingine tena ambacho naamini kitakufanya akil wat tharakati hizi za kuzinduka na kuamka na kumruhusu kristo alioko ndani mwetu aweze kufikia watu wengine lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba ma ungepena kupatamafundisho okwania auaatana waaa ta mafnoa nataunganishwa nitoe shukurani za dhati kwako kwa wewe kwa ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli kile aitwapo leo asante pia kwa kuhamasisha uh, wengine nao waweze kusikiliza na kujifunza lakini zaidi ya yote nikupe kupe ongera kwa kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho w mwenyewe umejifunza kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi moja nikupe karibu na ikupe ongera kwa kukutana na mafundisho ya ya kristo kristo na nikupe angalizo mafundisho mafundisho ni tofauti tofauti sana ambayo hivyo utakaposikia ikaleta mgongano ndani mwako ame, na na amini, bala, na radio, ama vile ambavyo redio kutoka kwenye tafadhali nipe siku siku naamini zinatosha kabisa kumpa nafasi aist abli ukaona utamu na uzuri mafundisho haya kwa sababu ni mafundisho yanayokubaliana na kazi kamilifu ya kristo na hivyo na nawee ukatembea katika uhalisia wa kile ambacho bwana wetu yesu kristo alikinunua kwa damu yake nitoe shukrani za dhati pia kwako kwa e mbao umekua ukifanya maombi kwa kwaajili ya wasikilizaji wa wa wa wa vya neema na kweli, ya kwangumi, na na kwa kwa kwa ajili ya ya pamoja timu yangu asante sana sana maombi maombi yako maombi yako yanaleta tofauti kubwa endelea kuomba usichoke kumbuka tu unapoomba simamia mstari hadi hadi pia usisahau baba kwamba apeleke njia kwa avute makutano, waweze kukutana mafundisho waskilizajiwa i a mlang aaa usisaakuombaaat a kweli iwe ni katika redio iwe katika mitandao ya kijamii ama iwe katika sehemu nyingine yeyote lakini pia ussaa kuomba na baba pia kwa ajili ya malaika ambao huwa wanashirikiana na sisi kuhakikisha kwamba watu wanakutana na njili ya kristo mwisho nito shukrani kwakowewe amba umefanya maamuzi maamuzi ya ya vya na na kwamba kwa kwa ya na kweli, na kwa, kwa mapato yako upendo kila mwezi umekuwa kuchangia za kupeleka injili injili njia nasema asante sana kwa wako wako kama kama kama unanisikiliza basi hebu ufanye maombi bwana yesu kama na na kweli. ili injili kwa kufikia watu wengine zaidi nilivyosema tunatarajia uataraiakuanzia moja disemba tuongeze wigo wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio vyaalan tunategemea kwenda kwenye mikoa ya ya ya nyanda nyanda za za nini kanda kanda ziwa kusini pamoja na na kati kwa tunategemea kuongeza sita na wilaya kama nne hivi kwa hiyo basi ni muhimu sana ukaweza kushiriki katika hilo nitafurahi kama utaweza kufanya maamuzi hayo sio lazima uanze na kiasi kikubwa unaweza uanz akiasi sio tatizo ili injili iende kuwafikia watu wengi kanda kaskazini kwa muda mrefu sasa wamekuwa wakifaidi mafundisho haya ni karibu mwaka sasa wakati umefika na wengine pia kusogezewa wanao waweze kushirikiana na watu wa kanda kaskazini na kupata mafundisho haya baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu na kumbuka tu tumeona kwamba katika wahebrania kumi na tatu mstariulo wa nane anasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele kwa lugha nyingine yesu kristo hajabadilika yesu kristo hajabadilika kwa namna yoyote wala kwa sura yoyote hajabadilika kiutendaji hajabadilika kinafasi yake hajabadilika kishauku ki, ki, ki yake mapenzi yake na kadhalika yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele na kwa maana hiyo nataka nikuelezee mambo machache E, ambayo yatatusaidia katika kujifunza ili kumbuka letu hiliumbuka kwamba yesu kristo ni halisi sasa yohana ama wa hadi na hivi siku ile ninyi e, e, mtatambua ya kuwa mimi ni ndani ya baba yangu a ndani yangu nami ndani yenu siku ye skuho aikuanazngumia baada e, kufakuukakupaa na onoaupokeaakaiu nakuwaga anasema mtajua kwamba ninyi mko ndani yangu na mimi niko ndani yenu na sote ast dani ya baba na baba iko ndani yetu alafu shii namoja anasema kwamba yeye aliye na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendae naye anipendae atapendwa na baba yangu nami nitampenda uh, na kujidhihirisha kwake kwa lugha nyingine anasema kwamba tuliangalia kwamba ukishika amri zangu mimi yesu kristo nitajifunua kwako nitajidhihirisha kwako kwamba mii ni halisi na nikasema ni ni jambo la kuhuzunisha kwamba wakristo wengi leo hii e, yesu kristo sio halisi kwao wanamsoma kwenye bibilia wamesikia kwamba miaka elfu mbili iliyopita alikuwepo hapa duniani wanasema kwamba yesu kristo ni kiongozi wa wakristo lakini kwamba ana ushawishi wa aina yoyote ama ana mguso wa aina yoyote katika maisha yao ya kila siku wengi hawako hivyo na wengi wakimkumbuka yesu ni wakati wana matatizo kwamba anapopata shida zake na changamoto zake za anaumwa ama anahitaji mtoto wake kufunguliwa ama kupata kazi kupata muujiza ndo anamgeukia yesu kwamba yes na hata anavokuja pia anakuja kwa yesu akiwa amejaa kutokuamini kwa sababu yesu kristo sio halisi kwake nakumbuka nilikwambia kipindi kilichopita kwamba ukristo ndio imani pekee ambaye yule anayeabudiwa anakaa ndani ya yule anayeabudu imani nyingine zote ni kwamba muungu wao wanamwabudu yuko samu ya mbali wengine wanaamini yuko huko ama wengine wanaenda kwenye milima wengine wanaenda kwenye miti kwenye mapango na kadhalika lakini katika ukristo sisi ndio imani pekee ambaye yule anayeabudiwa anakaa ndani ya yule anayeabudu na kwa maana hiyo yesu kristo kama bwana na mwokozo wa maisha yetu kufuatana na hii yohana 1 yuko ndani mwetu na anasema ukitaka awe alisi kwako ukitaka ajidhihirishe kwako ukitaka ajifunue kwako anataka wewe utii na kutekeleza yale ambayo amekuagiza na maagizo tuliona sio magumu katika waraka kwanza yohana 2 na misore 2 anasema <coughs> amri zake sio ngumu amri yake ndio hii tuliamini jina la mwana wake wa pekea tuliamini jina la yesu na kupendana sisi kwa sisi sasa nikiliamini jina la yesu na kupendana sisi kwa sisi Manake nini tuliangalia swala swala la upendo <clears throat> na kidogo la upendo angalia yohana 15 msauli wa 9 anasema kama vile baba alivyonipenda mimi bwana yesu anaongea nami nilivyowapenda ninyi kaeni katika pendo langu kaeni katika pendo langu kaeni katika pendo langu mwishi ndani ya pendo la kristo sasa kumi anasema hivi mkizishika amri zangu mtakaa katika pendo langu anasema kama vile nami nilivyozishika amri za baba yangu na kukaa katika pendo lake sa tene taratibu anasema yeye yesu mwenyewe anasema mimi nilizishika nilitunza maagizo na maelekezo ya baba yangu na nandiyo maana na ndiyo maana nikakaa katika pendo lake kaio na ninyi mkitaka kukaa katika pendo langu ni lazima mshike na kutunza maagizo ambayo nimewapa sasa mmoja nikuonyeshe kitu kidogo hapa kitatusaidia kuhusu yesu alivyokaa katika pendo la baba yake twende kwenye yohana tano yohana mlango wa tan alafu tutasoma ule mstari bwana yesu amefanya miujiza kaponya mtu kwa hiyo tunataka tuangalie pale nikumbushe tu kwamba mwishoni tutafanya maombi ama tutatoa huduma kwa ajili ya walio wagonjwa kwa ajili ya wenye vifungo kwa ajili ambao wanahitaji miujiza yao wa kutoka kwa bwana yesu kwa sababu yesu kristo ni halisi kwao waambie watu wajiandae mwezi huu wote wa novemba ndivyo tutafanya mwezi huu wote ndivyo ambao tutafanya kwa ao watu wajiandae Okay. ukienda yohana kiwete bwanaesu kiwete alikuwa kwt nyeawa o pale mstari wa tisa. Kwao, akasema kwamba mstari wa kminasaba mpaka mstari wa kumi na akawajibu baba yangu anatenda kazi hata sasa nami natenda kazi basi kumbuka alisema kwamba mimi nakaa katika pendo la baba yangu kwa sababu nazishika amri zake ndio kitu ambacho na tukiangalie akawajibu baba yangu anatenda kazi hata sasa nami na ninatenda kazi basi kwa sababu hiyo wayahudi walizidi kutaka kumuua kwa kuwa hawakuivunja sabato tu bali pamoja na hayo alimwita mungu baba yake akijifanya kuwa mungu basi yesu akajibu akawaambia amin amin nawaambia mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amwona baba analitenda kwa maana yote ayatendayo yeye ndio ayatendayo mwana vile vile kitu kitu chochote isipokuwa kile ambacho baba anafanya sasa ngoja niongezee na mstari wa 30, kitu. mstari wa wa nitakwambia anasema hivi afa kit hohot anasema ai siwezi kufanya neno mwenyewe kama nisikiavyo ndivyo ni na hukumu yangu yangu ya haki kwa sababu mapenzi yangu mimi, bali mapenzi bali yake mweyewe aliyenituma sao nyo yan anasema pnian siyataf- f mapenzi yangu mimi natafuta kutenda mapenzi yake yeye aliyenituma kwao kukaa katika pendo la mungu anasema ni kushika amri zake kushika amri za mungu mungue amri za bwana yesu yeye yee ma nashika amri za baba yake na kushika amri za bae a ni yeye kutenda na kutekeleza mapenzi ya baba yake kwao na mimi nawewe kushika na kutunza amri za bwana yesu ni kutenda na kutekeleza mapenzi ya bwana yesu rafiki sasa kumbuka ili bwana yesu aweze kujua aweze kuona kile ambacho baba anafanya na yeye afanye ili aweze kutenda na kuhukumu kama baba yake anavyotaka alikuwa anasema lazima amsikilize baba yake kwa hiyo kwa lugha nyingine alikuwa anaendesha maisha yake kwa kusikiliza na kuona kile ambacho baba anasema na kutenda na kwa maana hiyo ndicho ambacho anakiruhusu sasa sisi tumesoma bibilia tumeshaona mambo ambayo bwana yesu alikuwa akiyatenda tumeona alivokutana na wagonjwa nini alifanya tumeona alivokutana na wenye pepo nini alifanya na kwa maana hiyo kama tunampenda yesu kweli maanaake mwenendo wetu unatakiwa uwakisi maisha ambayo alikuwa akiyaishi hapa duniani kwa sababu yesu kristo ni yeye yule, yule jana leo nahata milele na leo hii anaishi ndani yako wewe na anaishi ndani yangu mimi na anataka kuendelea kufanya kazi zile zile ambazo alikuwa akizifanya alipokuwa hapa duniani katika damu na nyama tunakwenda sawasaa rafiki sasa swali linakuja ili mwana yesu aweze kufanya yale ambayo anamwona baba anafanya na aweze kuhukumu saasaa na vile ambavyo anasikia baba yake anasema maanaake ni kwamba lazima alikuwa awe na muda wa kutosha wa kufanya ushirika na baba yake na kwa maana hiyo basi ili mimi na wewe pia tuweze kukaa katika pendo la kristo ili tuweze kutunza maagizo yake kutekeleza amri zake ni lazima tuwe na muda wa kutosha wa kufanya ushirika na yesu kristo hasa ni kuulize swali wewe unayenisikiliza mara ya mwisho wewe kufanya ushirika na yesu kristo nilini olabda okay, honza likawa gumu sana je umeshawahi kufanya ushirika na bwana yesu umeshawahi ukasema sasa naingia chumbani ama naenda mahali palipo kimya nataka kufanya ushirika nataka kumwabudu nataka kumfurahia kumshukuru kumsifu kumtukuza kumpenda bwana yesu kumfurahia kumwambia asante kwa zawadi ya ukovu asante kwa kuwa unaishi ndani mwangu asante kwa kuwa ulinunua kwa damu yako a thamani asante kwa huru kutoka katika vifungo vya ibilisi leo hii nafurahia uhuru wa wana wa mungu kwa sababu ya utii wako je ulishawai kufanya hilo rafiki umewahi kumshukuru kukaa naye saa nzima mkizungumza na bwana yesu ukimsifu ukimshukuru ukimwabudu ukimtukuza ukimfurahia umewahi kufanya hivyo kuna wengine mnanisikiliza mjawai kufanya hivyo zaidi ya kukamata kitabu cha nyimbo kanisani na kuanza kuimba bwanahu sehemu yangu rafiki ndowapo ulipoishia eh? ama yesu ni rafiki yetu yeto kaebinguni kwamba lakini umewahi kukaa ikatoka ndani ya vilindi vya moyo wako sio kuimba kutoka kwenye kitabu ikatoka ndani ya vilindi vya moyo wako ukaanza kumwelezea bwana yesu jinsi ambavyo unamshukuru jinsi ambavyo unampenda jinsi ambavyo unamfurahia jinsi ambavyo ni fahari kwako kwa yeye kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako jinsi ambavyo ni fahari kwako kwa wewe kupata fursa ya kuweza kumtumikia kwamba kupitia wewe anagusa na wengine kwamba amekuchagua wewe ili aweze kuwafunulia ulimwengu pendo la baba pamoja na nguvu za mungu kupitia wewe umewahi kukaa ukamshukuru kwa, kwa si ukikaa katika hilo ndipo hapo sasa ataanza kukuonyesha mambo ambayo anataka kuyafanya ndipo hapo ataanza kukunongoneza na kukueleza mambo ambayo anataka useme na kwa kufanya hivyo oal nakuwa imekuweka kenye kukaa na kuishi katika pendo la kristo Kwanini? kwa nini kwa sababu kuanzia hapo utakuwa unasema tu yale ambayo unamsikia anayokwambia na, na utakuwa unatenda yale ambayo amekuonyesha wapi katika chumba cha siri sasa lugha hii najua ni ngeni sana kwa wakristo wengi infat asilimia ttt ni ngeni kwao kwa sababu wao kishawaambia maombi wa wanajua ni kuingia na kubombade anaingia ataomba rehema kwa zaburi ya hmsina moja e ni mwenye dhambi e ni mchafu na baada hapo apo ataleta mahitaji yake na shida hii moja mbili tatu nn ndo anaita maombi ili hali maombi ili zaidi yalitakiwa ya, iwe sehemu kubwa hiyo imejengeka katika kufanya ushirika na mungu ambaye ni baba yako na kufanya ushirika na yesu kristo ambaye ni bwana wako ndo maana bwana wesu akasema na uzima wa milele ndio huu wakujua wewe mungu wakweli pekee na yesu kristo uliemjua na hauwezi ukamjua mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo wa aliyetumwa na mungu pasipo wewe kutenga muda na kuingia kukaa nao chemba chembasi wengine mnanisikiliza nafundisha kila siku na wengine mnaangalia kwa njia ya video na wengine ambao mmeshakuja kwenye sehemin ambazo nizifanya hujawahi kuniona nikiwa na notes sina sinats mimi nawezaje kufundisha kila siku januari mpaka januari na wengine hamjui sio tu kwama tunafundisha na, na, na, namnaeka vipindi cha nsosaiti lakini una wakati mwingine pia na semina wakatio nafanya na shughuli nyingine na bado nakaa kenesiishiwi kwanini siishiwi kwa sababu nimetengeneza utamaduni wa kutenga muda na kukaa kufanya ushirika na baba yaani mungu baba pamoja na bwana wangu yesu kristo na ananewezesha kufanya ushirika huu ni roho mtakatifu sasa anasema kaeni katika pendo langu kama vile ambavyo na mimi nimekaa katika pendo la baba yangu kwa kuzishika amri zake na ndio domaana ukisoma maisha ya yesu alikuwa ni mtu mwenye tabia ya kupenda kwenda kwenye maombi alikuwa kila akimaliza shughuli zake kuhudumia watu huyo kwenye mlima ama sehemu ilisiokuwa na watu anakaa anafanya ushirika na baba yake kuna wengine mmeokoka tangu mwaka huu uwanze hujathubutu kutenga hata nusu nususa ukaa mbele za mungu <laughs> eh? alafu unashangaa kwa nini unamsikia ibilisi zaidi kuliko kuokumsikia yesu unashangaa katika maisha yako mambo unayoyafanya yanamfanania ibilisi zaidi kuliko kumfanania yesu ni kwa sababu rafiki hujatenga muda wa kutosha mimi na wewe tumeichwa kwa sababu maalum tumenunuliwa kwa sababu maalum mimi na wewe sisi sio mali yetu wenyewe bwana yesu anataka kujifunua na kujidhihirisha kwetu lakini hawezi kufanya hivyo mpaka mimi na wewe tumeamua kutii maagizo ambayo ametupa na maagizo ambayo ametupa ni kuliamini jina lake na kupendana sisi kwa sisi ssyeye mwenyewe yesu kristo kama kiongozi wetu anasema alikaa katika pendo la baba yake kwa sababu alikuwa anatunza amri zake anasema na si tukitunza amri zake tutakaa katika pendo lake kumbuka upendo wengine anasema upendo kwa hiyo nini kwaonini ngojanikuambia ukikaa katika pendo la kristo hutakaa upungukiwe na ketu chochote kwa nini angalia tatu? Shi, vitu vingine kwanini angali alosatatu iata mstariwa anasema hivi anasema zaidi ya hayo yote jivikeni upendo ndio kifungo cha ukamilifu maanake nini ninapokuwa ninaishi katika upendo maanake ni kwamba nakua naishi katika maisha ya ukamilifu kumbuka wakorinto wa nz t mstari wa 8 anasema love never fails. upendo haushindwi tafsiri nyingine anasema kwamba upendo haupungui kitu kwa maneno mengine maadamuko ndani ya upendo hutakaa upungukiwa na kitu chochote na ndio maana bwana yesu hukuoni katika historia ya maisha yake akiwa amepungukiwa na kitu chochote kwa nini kwa sababu alijifunza kukaa katika pendo la baba yake wa kutunza na kutekeleza maagizo ya baba yake maagizo ambayo alikuwa anayapata kila alipokuwa anaenda kufanya ushirika na baba yake na mimi na wewe tuna uwezo wa kukaa katika hali ya kutokuwa na upungufu wa kiu chochote kwa kukaa katika pendo la kristo tunakaaje katika pendo la kristo kwa kutimiza na kutekeleza maagizo aliyotupa kutekeleza maagizo tunapokwenda katika ushirika na yeye tunapata kusikia na tunapata kuona alafu tukitoka hapo sasa tunafanya kazi njema hayo ndo maisha ambayo tumeitiwa mimi na wewe ukifanya hivyo rafiki yesu kristo anaanza kuwa halisi katika maisha yako wakati mwingine unaweza unazokawa wamekaa kwenye daladala ama watu wa arusha wanasema kiaisi akazungumza na wewe uko kwenye toyo akazungumza na nawewe huko unakula chakula akazungumza na wewe ghafla yesu anaanza kuwa halisi mahali popote unapokwenda anaanza kusema na wewe na siku hizi tumebarikiwa tunatembea na bibilia kwenye simu anaanza kuonyesha vitu mbalimbali anaanza kufundisha na kuelekeza ni kwa sababu ya nini kwa sababu amekuwa halisi katika maisha yako je huko tayari kufanya maamuzi leo rafiki ili yesu kristo aalisi katika maisha yako je uko tayari kuanza kutekeleza mapenzi yake amri yake na maagizo yake kwa kuhakikisha kwamba unaliamini jina lake na kupenda wengine sasa kipindi kinachokuja utaaza kuchambua sasa kwamba kuliamini jina lake tutaanza kuangalia mambo mazuri al alafu nao mwenyewe tauaumepata kitu lakini kwa kuwa tumetengeneza kawaida ya kuhudumia watu mwisho wa kipindi kwa kuwa yesu kristo ni halisi nataka hivi nihudumie watu wote wenye changamoto ataa shudumi watuwot weye changaoto a cangaoto waati efikam matendoamitume wa yesu kristo aliponya watu wote na ibilisi ugonjwa wako ni matokeo ya ibilisi sio kwa sababu mungu matokeoa sau u naufuns khcot ai a anasema kwamba yesu aliponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina ina kwa haijalishi wewe nani una ugonjwa gani ama udhaifugani yesu ninayemjua mimi ambaye ni yesu ambaye alikufa kafuka kwa ajili ya ulimwengu mzima yu hai hajabadilika ni mponyaji ni mfunguaji kanataka niombe kwa ajili yako tia mkono mahali ambayo panauma ama si mkono kwenye kifua a kwenye kichwa katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru kila aina ya ugonjwa kila aina ya udhaifu kukoma na kuondoa katika maisha yako sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo yes sasa hivi sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret kuna ndugu mnanisikiliza nanis, kibofu chako kimekuwa hakiwezi kuzuia mkojo katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka hivi yes utakuwa unauweza w kuzuia mkojo kuanzia aliyawi katika jina la yesu kristo wa nazareti yes baba asante kwa ajili ya huyu ndugu asante kwa ajili ya kila mmoja kila aliyefungwa katika nyumba za giza katika magereza katika mashimo katika jina la yesu kristo iblisi nakuamuru achilie hizo nafsi achilie ao wa watu hivi wamtumikie mungu wao wamwabudu mungu wao katika jina la yesu kristo ninakata minyororo yako na kamba zako zote ninawaweka huru katika jina la yesu kristo yes ondoka yes yes yes huyo u- u- aliyeanguka mwache wala mspaniki akija akitulia atakuwa ikua huru katika jina la yesu kristo wa nazareti wewe unahitaji muujiza na majibu kutoka kwa mungu ninakubariki Nina sasa hivi ninaachilia nguvu ya ufufuo ya kukutana na mahitaji yako sawasawa na haja ya moyo wako sawasawa na vile ambavyo kristo amefanya pale msalabani baba tunasema asante kwa ajili ya yote ambao umefanya kwa ajili ya ndugu zangu hawa asante kwa ajili ya uponyaji wao uhuru wao na miujizo yao rafiki tuandikie tuandikie tupe shuhuda tunataka kujua mungu mngu tuwashirikishe na wengine ushuhuda wako kumbuka ni ufungua kumponya mwingine na kumfungua mwingine kwao usikae kimya tunatarajia kusikia kutoka kwako basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaita huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa christo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etelmane78952 2ama tigo pesa 67242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba789242 tigo pesa namba 67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsb katika youtube youtubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoaas kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya bilisi tupigie simu namba 7645242 au 789