vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa mtu ambaye hawezi kubeba mimba habari njema kwake ni kwamba sasa atakuwa na uwezo wa kubeba mimba kwamba ufumbuzi wa tatizo lako umepatikana kwa mtu ambaye ana tatizo la mimba kuharibika ufumbuzi huwa hapo umefika kwa mtu ambaye ana matatizo mmoyo umepanuka usiku awezi kulala anahema kwa shida anapata shida tengee inabidi yalala amekaa habari njema kwake ni kwamba ndugu mmoyo wako unaweza ukarudi katika hali ya kawaida na ukapumua kawaida na ukalala vizuri kama watu wengine hiyo ndio habari njema kwake ote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli mafundisho ambayo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu mafundisho ambayo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unaonesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa ili wewe uweze kufikiri kama kristo ili uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri ukipata matokeo mazuri utamtukuza mungu lakini ukifikiri vibaya maanaake ni kwamba utatenda vibaya ukitenda vibaya ni utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya ukipata matokeo mabaya basi utaishia kumnungunikia mungu na lengo la vipindi vya neema na kweli ni kukujengea wewe uwezo ili kubadilisha kufikiri kwako na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo Aa, asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakiendelea kuhamasisha watu wasikilize vipindi vya neema na kweli nafahamu kwamba tunaleta ufahamu mpya katika kanisa letu la tanzania lakini si mpya kimsingi maanake ndicho ambacho bwana yesu na mitume walikuwa wakiamini sema tu ni kwa sababu vile e, kufikiri huko kulikuwa kumepotea na hivyo sahivi bwana yesu ameamua kurudisha kufikiri huko kupitia vipindi vya neema na kweli kwa hiyo asante kwa ajili ya wale wote ambao wanahamasisha asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakisikiliza mafundisho haya na kwenda kufundisha wengine ninawapa ongera sana kazi yenu ni njema endeleeni kusonga mbele wala mtu asiwakatishe tamaa hicho mnachokifanya ni sahihi kabisa na kama mna maswali mnahitaji msaada zaidi ili kwenye kufundisha kwenu na kuwafikia watu na mafundisho hayo kuweze kuboreshwa basi msisite kuwasiliana nasi asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakitufuatilia katika youtube na ili kuweza kusogeza mafundisho karibu zaidi kwa gharama nafuu zaidi tumeanzisha group grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo katika whatsapp kwa hiyo wale wenye whatsapp basi tumeanzisha grupu na tunatia mafundisho haya unayasikiliza na mafundisho mengine katika grupu la whatsapp na mb zinazotumika ni mb 9s tu kwahio kama ni mb 9 tu basi unazungumza kwamba ukiwa una unasikiliza una katika wiki nzima ambazo ni siku saba unaweza ukapiga hesab zako hapo ukaoda ni mb chache kabisa ni mb kama 56 tu ambazo utazihitaji ili kuweza ku no mb sitina ngapi sitina, naona tuko hno lakini nachotaa kusema t ni kwamba mb si na tatu. mb si na tatu ambazo kwa, kwa wiki na sio nyingi sana unaweza kabisa na kwa maana hiyo ama unaweza ukachanga na mwenzio alafu mkaweka mb za kifurushi cha wiki nzima mkawa mnaskiliza na kudownload mafundisho ya. kwa hiyo namba ya whatsapp ni hii 2b Sifuri, saba, sita, ane, mia, tano, mia, mbili, mbili. kwa hiyo tuma message sema niunge ama ingia kwenye whatsapp enyewe tutumie sema niunge alafu utaunganishwa na basi unakuwa mwanafunzi anafnm siri ya kujifunza ni kusikiliza tena tena tena tena na na na unarudia kusikiliza message hiyo tnana unaudi ni kwamba kama ikama message leo basi kusikiliza, alafu kusikiliza yake mpaka message nyingine inapo ingizwa basi unahamia kwenye ile nyingine asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakio kazi hii ya injili kwa maana ya vipindi vya neema na kweli kazi yenu ni njema tunashukuru pia tunasema asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekua wakifanya maombi kwa ajili ya kaajilvipindyamaa vya tembea na kweli Atembea na somo letu linalosema uponyaji na kufunguliwa ni haki yako uponyaji na kufunguliwa ni haki yako kwa moja kwa moja nataka twende kwenye warumi mlango wa kwanza warumi mlango wa kwanza sikiliza rafiki kama wewe unaumwa na nazungumza na wewe na kama una changamoto labda una vifungo nazungumza na wewe unachohitaji kitu cha kwanza kabisa ambacho kitakutoa hapo ulipo ni kusikia habari njema sio kusikiliza habari mbaya nitarudia tena hatua ya kwanza kabisa katika mchakato wa wawewe kutoka katika ugonjwa ulionao maradhi ulionayo, ulionayo udhaifu ulionao vifungo ulivyo navyo ni kusikiliza habari njema ndio utaratibu ambao mungu ameuweka sio kusikiliza habari mbaya bali ni kusikiliza habari njema angalia anavyosema katika warumi mlango wa fa6 anasema kwa maana warumi 116 kwa maana siionei haya injili yn yani habari njema kwa sababu injili ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwa hiyo mtume paulo anasema kwamba aionee haya injili kwa sababu injili ni uwezo wa mungu uletao nini unaoleta uokovu kwa nani kwa kila mtu aaminie tunakwenda sawasawa anasema kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia ungeweza kusema kwa mpare kwanza na kwa msambaa pia E, kwa myakusa kwanza na kwa msafa pia ama kusema kwa msukuma kwanza na kwa mnyamwezi pia kwa, tia kabila lolote ambalo ambal atkuitia pal o anasema njili ndio a ni nguvu ya mungu inayoleta wokovu sasa kuna vitu kadhaa nataka hapa angalia ile neno neno anasema neno wokovu liloandika hapo ni neno ka lugha ya kigiriki ama ya kiunani ni neno linaitwa soteria soteria na soteria mana yake ni uokovu maana ake ni kufunguliwa manayake ni kuponywa mana ake ni, ni kupatiwa mahitaji yako ko ili neno uokovu neno soteria ni neno pana ni neno pana neno ambalo linagusa mahitaji yako yote katika roho yako katika nafsi yako na katika mwili wako lakini anasema huu uhokovu ambao deo deo neno neno pana anasema unakuja tu unaposikia injili angalia angaliatusome tena warumi moja k s anasema kwa maana siionei haya injili injili nini ni habari njema tutaangalia muda sio mrefu maanaake nini anasema kwa sababu hii injili unaposikia habari njema ni uweza ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa pia myunan <coughs> piaaarafiojan okay taf niangalia kwenye tafsiri nyingine anasemaje kwenye tafsiri ya tafsiri ya bibilia habari njema angali anavosia kwenye bibilia habari njema anasema sioni aibu kutangaza habari njema yenyewe hiyo habari njema ni nguvu ya mungu inayowaokoa wote wanaoamini wayahudi kwanza na wasio wayahudi pia kwa anasema sioni aibu kutangaza habari njema kwamba jamani naleta habari njema sasa habari njema kwa wee ulie mgonjwa wewe ulioko kitandani habari njema kwako kwa ewe ambaye tumbo lako limeshindwa kupokea ujauzito habari njema kwa kwaewe ambao mimba zinaharibika nini habari njema kwa ewe ambao una kisukari sasa hivi huwezi kula kitu kitamu tena habari njema kwa kwamba una pressure huwezi kula vinono vinono habari njema kwako kwa kwa nini habari njema kwa wewe ambaye unatafuta kipato umekwama unatafuta kazi upati ama kila ukifanya biashara inakufa habari njema kwako ni nini hayo ndo maswali ambayo anatakia kujiuliza rafiki habari njema, njema kwako ni nini habari njema kwako ni ipi rafiki si sa nyingine tunasahau habari ya, ya neno la mungu na injili tunaitoa katika mazingira yake katika katika maudhui yake katika namna ambavyo imekusudiwa hmm? tunaenda sawasawa swala liko hivi rafiki anaposema injili ama habari njema maanaake ni kwamba kwa mtu ambaye ana shida ngoja shidaoja mahali aha waaes alitumia neno hilo anasema anasema tende kwenye yohana luka luka luka mlango anne, mlango anne, mlango wa wa wa wa wa mstari mstari yoaaa a ma analiwaaes anaosma anasema roho wa bwana juu yangu kwa maana amenitia mafuta kuwahubiri maskini habari njema alafu anasema amenituma kuwatangazia wafungu wa kufunguliwa kwao na vipofu kupata kuona tena kuacha huru waliosetwa na kutangaza mwaka wa bwana uliokubaliwa maanaake nini maanaake anasema kwa mtu ambaye hawezi kubeba mimba habari njema kwake ni kwamba sasa atakuwa na uwezo wa kubeba mimba kwamba ufumbuzi wa tatizo lako umepatikana kwa mtu ambaye ana tatizo la mimba kuharibika ufumbuzi huo hapa umefika kwa mtu ambaye ana matatizo mmoyo umepanuka usiku awezi kulala anaema kwa shida anapata shida tengie inabidi alala amekaa habari njema kwake ni kwamba ndugu mmoyo wako unaweza ukarudi katika hali ya kawaida na ukapumua kawaida na ukalala vizuri kama watu wengine kwa mtu ambaye usiku ikifika muda wa kulala anaingiliwa na mapepo anaanza kusumbuliwa yanaanza kumkaba yanaanza kumnyonga yanaanza kumfanyia mambo ya ajabu ya ajabu habari njema kwake ni kuwa na amani kwamba asiguswe tena awu anaulinzi usikuo alale kama mtoto mdogo bila kusumbuliwa na kitu chochote hiyo ndio habari njema kwake kitu rafiki kwa mtu ambaye amekuwa kila akipata kazi anafukuzwa ama kila akiiciwa kazi kabla hajapewa ile kazi anaikosa habari njema kwake ni kwamba sio tu kwamba aitiwe kazi lakini aki kazi akienda aifanye aifanye tena aifanyi vizuri mpaka kila mtu nea bbiama utaaosikia habari njema sasa utakaposikia habari njema ambayo hii habari njema anasema ni nguvu ya mungu kwa hiyo rafiki wakati unapitia changamoto ya aina yoyote unachotakiwa kufanya ni kusikiliza habari njema utakapoanza kusikiliza habari njema umechukua hatua ya kwanza iliyo ya muhimu na iliyo kubwa kabisa ya kutoka katika changamoto ulionayo tunaona sawa si watu hawatoki kwenye matatizo kwa kuwa, ama kwenye changamoto ulizonazo kwa kuwaelezea matatizo kwa mfano kwa mfano labda chukulia una unashambuliwa una, una, una, una, una na adui labda usiku kia unashambuliwa alafu unaenda kwa mtumishi alau mtumishi anakuwa, unajua shida ulionayo ni kwa sababu baba yako na mama yako babu yako na bibi yako walienda kwa waganga wa kenyeji wakaingia maagano na wachawi wakaingia kwenye matambiko na kwa hiyo hayo matambiko ndio kwa hiyo sasa ili wewe uweze kutoka itabidi utafute shilingi shilingi shilingi e, e, e, e, na, okay. mlikuwa mnafanya matambiko matambiko kutumia nini mtumishi kwa tunafanya tunatumia utaute afanaatambaaomachina ngombe dume labda mmoja e, ama wawili alafu na na na na, na jike mmoja alafu na kondoo wawili na na, na mbuzi watano okay inapigwa inapigwahesabu pale okay okay ktuia okay. ah, milioni moja nanusu hvi ndio mtumishit a milioni moja na nusu sasa basi ili uweze we, kufunguliwa itabidi uchukue shilingi milioni moja na nusu uweke kwenye baasha alafu uje tukufungue hiyo sio habari njema <laughs> mimi nina matatizo nahitaji kufunguliwa nahitaji kutoka hapa mzigo tena mtumishi Lipi mtumishi vipi huoni kwamba hali yangu ni ngumu kwa nini usinisaidie tu nu nikatoka nikafunguka kwa nini ao kwa hiyo haiwezi kawa ni habari njema inakuwa ni ni ni mzigo hiyo hiyo huyu mtu anatoka mbele ya mtumishi akiwa na mawazo zaidi kuwaza sasa milioni moja, wapi sio habari habari habari njema njema mbaya rafiki kwamba mmepewa bure bure toeni nikamaa pewa butoen sema ndugu changamoto ulionayo hilo tatizo ulilonalo na leo natilia mkazo sana habari ya mama ambao wanashindwa kupata ujauzito na mimba kuharibika nadhani ni siku yao leo nakuja sikiliza nina habari njema kwako wewe ambaye hauwezi kubeba mimba wewe ambaye ukipokea mimba mimba zinaharibika nina habari njema kwako leo ninakuja na ufumbuzi kwako kwa hiyo kwa nataka usikie habari njema tuzungumze na mama uzuiao habari njema kwa, kama una unamama wewe ni mama unanisikiliza na umekuwa una, unapata changamoto ya hedha kubeba mimba ama, ama tumbo lako kupokea mimba ama mimba zikiingia zinaharibika leo nina habari njema kwako oja tudiri na ninyi leo hii twende moja kwa moja kwenye kutoa twende moja kwa moja kenye kutoka shiatatu moja tuongee wakina mama tuongee habari njema na wakina mama eh kutoka shiatatu na nianze msarilo wa shia kutoka ishiri na tatu msara shiri na tano anasema hivi mtanitumikia uh, nanyi mtamtumikia bwana mungu wenu naye atakubarikia chakula chako na maji yako nami nitakuondolea ugonjwa kati yako hapata kuwa na mwenye kuharibu mimba wala aliyetasa katika nchi yako sasa kumtumikia mungu manake nini maanaake ni kwamba kila mtu aliyezaliwa mara ya pili aliyempokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yake maanake ni kwamba automatikale mbele za mungu anahesabika kuwa huyu mtu atamtumikia mungu na kwa sababu hiyo mungu anasema katika neno lake anakuletea habari njema anasema anasema anasema ule asmalea hapatakuwa na mwenye kuharibu mimba wala aliye tasa katika nchi yako hii ni habari njema rafiki katika nchi yako kwa hiyo leo nakuletea habari njema kaa mungu anasema habari ya weo kuharibu mimba habari ya weo kuwa tasa leo full stop leo mwisho sasa sasanajuaa watu anakuja nakumbukaalia nakambia umuhimu wa wakuijua kweli mtu anakuja nsema mtumishi e, na shida una shida gani anasema mtumishi mimi tasa namuuliza nani amekwambia ni tasa anasema mtumishi aa, unajua nimeona tu na miaka mitano sasa hivi ieshinda kubeba mbaamiaa inneshuokeaimbaaa salilangu i iliaomba nislliekuambia wewe nani nipe mstari kwenye bibilia ambao unasema kwamba mwanamke atakuwa tasa nipe mstari kwenye bibilia ambao unasema hivyo nionyeshe ni wapi mungu anasema kwamba utakuwa tasa kwenye bibilia rekodi tulionayo ya mwanamke kuwa tasa mwanamke kushindwa kuzaa mwanamke kushindwa kubeba mimba ni ya mwanamama anaitwa mikali na mikali alikuwa ni mke wa mfalme daudi na kosa la mikali ni kwamba daudi wakati anamchezea bwana wakati anamsifu kumwabudu na kumtukuza mungu mikali alimdharau daudi akamcheka daudi akambeza daudi na kwa sababu hiyo hakubeba mimba mpaka anakufa ndo rekodi ya mwanamke pekee tulie ambaye kwamba alishindwa kubeba mimba sasa niambie wewe umemcheka mfalme gani wee wow, umemdharau mfalme gani unaona kila mwanamke alikuwa na tatizo la, la kubeba mimba alikuwa na changamoto maanaake ni kwamba alifunguliwa kwa nini kwa sababu mungu alivomuuma mwanamume na mwanamke aliwaambia zaeni mkaongezeke na ilo agizo halijawai kubadilika wala uhitaji kuvunja na kukatakata ngoja nikuulize wala alauhitaji kufunga ili tumbo lako lifunguliwe wala uhitaji kufunga ili kuzuia mimba kuharibika uhitaji hayo mambo hizo ni sarakai rafiki unazifanya ngoja nikuulize swali kule mbuga ya serengeti ama ngorongoro ama ama, ama manyara hebu niambie wale nyumbu na pundamilia kule wale mbogo na tembo kule hu wanafunga wiki ngapi ili kubeba mimba ama wanafanya mkesha mara ngapi ili kuzuia mimba zisiharibike swali so, langu ni hili kama ni mungu ndiye anayesababisha wale wanyama waporini wanaweza kubeba mimba na kama ni mungu huyo huyo wakishabeba mimba ndiye anayetunza zile mimba mpaka wale watoto wanazaliwa je wewe si zaidi ya awa wanyama wa mwituni wewe ambaye umeumbwa katika sura na mfano wa mungu kwa nini unajiaminisha kwamba mpaka ufunge ndo tumbo lako lifunguliwe alilifunga hilo tumbo sio mungu ni shetani anayesababisha uharibifu wa mimba zako sio mungu ni shetani na bibilia inasema kwamba bwana asipoulinda mji yee yeah, aulindae akesha bure kwa nini leo hii usio na ujasiri kama anavyozungumza na wewe kwamba una uwezo wa kupokea mimba na una uwezo wa kutunza siaribike si vitu ni rahisi morafiki oja nikwambie miaka mingi iliyopita mke wangu alikwenda hospitali wakawambia kwamba mfuko mmoja wa mayai arimika, haupo no mfuko mmoja wa mayai haupo na mfuko mwingine uliopo una uvibe, kwa ulioo a bebe ili tumbo sio tu tukamba litabeba mimba lakini pia na watoto watatoka umondani na wa wa wa na na na na na unajua rafiki rafiki tangu wakati mpaka watatu kabla ya ya ya ya hapo alikuwa anaharibu zinaharibika tulifuta huo ujinga baada kweli na na kweli nakuletea neno hapa utasa utasa wala wala kuharibika kuharibika katika nchi nchi nchi yako niko ya tanzania na ya tanzania unanisikiliza nje don't care lakini nazungumza kwamba na mungu amesema nakubaliana je unakubaliana na anza je uko tayari lehi habari njema inakuja kwako kwamba tatizo lako hospitali amekwambia huwezi kubeba mimba lakini mungu wa mbingu na nchi ambaye alikuumba wewe pamoja na io tumbo lako anasema kwamba leo una uwezo wa kubeba mimba mimba leo una uwezo wa kuzuia uko tayari kuamini habari njema kutoka kutoka kwako rafiki kitu kingine kigumu kabisa kwako na watu wengi, wengi nizungumze na mama ambao wanapata changamoto ya mimba kuharibika wengi huwa mnapigiwa kwenye ndoto usiku unaota mimba meharibika ukiamka asubuhi unaanza kuomba nakatakata uavuna apasua hapo aaibia mimba yako ama mtumishi nikiota ni usiombe chochote na huo puzi kwa nini kwa sababu aliyeingiza hiyo mimba ni mungu na hakuna mwingine anayeweza kuiharibu hiyo mimba isipokuwa labda umemruhusu ibilisi akaja kuiharibu namruhusuje kwa kufanya maombi yako kutafuta utafuta watumishi wasiokuwa na maarifa alafu mnaomba mungu amesema hakuna wala utaslamimba kuaribika mi hii nataka niombe kwa ajili yako nisikilize hapo ulipo nitaomba kwa ajili yako alafu nikiomba na kuhakikishia utabeba mimba sio tu utabeba mimba kama ulikuwa ma tatizo la mimba ribika, mimba kuharibika tena kwa sababu gani mungu amesema na tunasema amen tunakubaliana na kile ambacho mungu amesema kwa kama uko tayari sasa hivi na wengine mnanisikiliza hapa mna nanisikiliza a ada ama hamjaona siku zenu amjaziona kwa sababu ibilisi amewachezea na kwa maneno mambo ba nitaomba hapa leo kila kitu kinafunguka na wengine mkiingia kwenye wezi mnapitiliza damu inatoka mpaka inapitiliza leo ni siku yenu leo ni siku yako ya kupona leo ni siku yako yes leo tunakufungua hata kama umekaa kwenye kundi la watu unaona aibu kusema kwamba ni mim kushika tumbo kufanya nini don't worry ndani mwako sema bwana yesu mtumishi akiomba leo napokea zawadi yangu ya uponyaji leo napokea zawadi ya kufunguliwa hiyo ni habari njema kubaliana hiyo habari njema utasa baibai aibu ya kutokuwa na watoto baibai leo mwisho ngoja niombe kwa ajili yako tia wako kwenye tumbo nitaomba aoeaaba katika jina la yesu kristo wa nazaret ninabariki hili tumbo nasema kuanzia leo hakuna utasa wala mimba kuaribika katika jina la yesu kristo ibilisi unaachilia hilo tumbo unafungasha unaondoka katika jina la yesu kristo wa aae toka katika jina la yesu kristo wa s kuanzia hivi nafungua hili tumbo na napolifungua hakuna wakulifunga natamka narudia tena hakuna utasa wala mimba kuharibika katika hili tumbo katika jina la yesu kristo tumbo sikiliza kuanzia leo hii umefunguka kuanzia leo hii una uwezo wa kupokea mimba na kutunza na kuleta mtoto katika jina la yesu kristo tumbo umebarikiwa kuanzia siku hiya leo naamuru mirija yote kufunguka kuzibuka katika jina la yesu kristo naamuru mifuko ya mayai kutengamaa na kurudi mahali pake katika jina la yesu kristo wa nazaret katika jina la yesu kristo wa nazareth wale ambao wamekatwa nini ya, ya, ya, ya kwa ajili ya, ya, ya mayai katika jina la la yesu yesu kristo na muujiza supernatural miracle naamuru sasa hivi In na unasikia kuna movement, kuna movement vitu vinapita kama mtu analishika tumbo huyo ni roho mtakatifu anarekebisha lako katika jina la yesu kwa wale unapitiliza kwenye heidi, siku zinaenda na sema marufuku aeaaa ra utapata ashamoo kawaida na maumivu ya tumbo hakuna tena katika jina la yesu kristo wa nazareth na wewe ambaye ujaona siku zako siku nyingi katika jina la yesu kristo wa nazareti kwanzia hivi utaona mzunguko wako vizuri kabisa katika jina la yesu kristo wa nazareth hiyo baridi inayopita hapo unaisikia hiyo ni nguvu ya roho mtakatifu inapita hapo ikirekebisha katika jina la yesu kristo wa nazaret katika jina la yesu kristo wa nazareth yes nazaret hayo ndo mambo ambayo tunataka kuyasikia haya ndo mambo ambayo tunayafurahia anza kumshukuru bwana yesu mwambie asante kwa ajili ya uponyaji mwambie asante kwa ajili ya ukuu wako asante kwa ajili ya uweza wako asante kwa ajili ya mkono wako hakika nimeuona na kuhakikishia wala usipate wasiwasi tena wala usiee katika hali ya huzuni tena hiyo habari ya wewe kuchekwa na nini mwisho leo leo imekwisha katika jina la yesu kristo wa Nazareth. yes es baba asante kwa ajili ya kile ambacho umekifanya kwa mama huyu asante kwa maana sasa hivi anarudi akiwa na wimbo wa sifa kinywa chake kinakuchukuza wewe kwa sababu hakika wewe ni mwaminifu unaliangalia neno lako ili kulitimiza umesema akutakuwa na utasa wala mimba kuharibika katika nchi yetu na mama huyu ameamini mama huyu ameamua kupokea siku ya leo katika jina la yesu kristo baba nakubaliana naye ninafurahi pamoja naye utukufu wako na neema yako kupokea hiko juu yake baba asante kwa ajili ya watoto wenye afya watatoka sababu e ni mungu uliye mwaminifu kama unaangalia wanyama walioka kule serengeti na ngorongoro na mdugani unawatunza sawasawa mpaka wanaleta watoto hakika hao walioumbwa katika sura na mfano wako ambao wewe watoto wanaozaliwa unakusudi nao hakika utawatunza na kuwalinda mpaka le siku watakaokuja swala la ulinzi ni juu yako e mungu nakurudisha sifa shukurani na utukufu amen sasa mama nisikilize wala usipate wasiwasi utakapokumbuka lazima una sehemu yako yawe kufanya aliepata mimba akiwa bikira ni mmoja tubil kukutana na mwanaume maria na haitajirudia tena <laughs> kwao unachotakiwa kufanya fanya sehemu yako tafuta mumeo alafu baada ya siku saba tangu sikuhio mmekutana hii haiendi sako za kawaida chukua vipimo utakuta umebeba uja uzito alafu mshangilie bwana turudishe ripoti tufurahi pamoja na wewe kwa sababu mungu wetu ni kwa wale yes, wale wengine mapepo yameondoka umesikia ya maundifu, makali tumbo lako uchafu na yote yaliokuwa katika ya ya ya kuna mauchafu katika yameondolewa mauchafu yako Kuhu ya huru mtapokea ujauzito kile ambacho kimetokea ambao zinaingia tena eaauitane u a aingiakuuanieh na wale ambao mkua umepitiliza imekata sasa hivi kwa hiyo anza kumshangilia bwana kumbuka unapotoa ushuhuda unakamilisha uponyaji wako unakamilisha kufunguliwa kwako ukikaa nao unamuhuzunisha yesu naua kama wale ale wakomatisa ambao alitendea wema na bwana hawakurudi kutoa ushuhuda lakini ukiutoa maanaake nikwamba bwana yesu ana tabasamu kubwa kabisa basi mpaka hapa tumefika mwisho tukutane tena kesho kumbuka tu jina langu naita huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mkoba ewe mwanafunzi wa christo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama telmane 78952 2ama tigo pesa 67322 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba tigo pesa namba 673242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kub katika youtube youtubechal ya mwalimu urumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagugo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242