vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama wewe unayenisikiliza ni mgonjwa ama una udhaifu ama una kifungo cha aina yoyote ugonjwa wa aina yoyote madhaifu ya aina yoyote maradhi ya aina yoyote haijalishi umekuwa nayo kwa muda gani haijalishi ripoti waliokuambia wamekuambia nini nakwambia dawa yake ni wewe kusikiliza habari njema maana bibilia inatueleza wazi kwamba utakaposikia habari njema maanaake ni kwamba nguvu ya kukutoa kwenye hiyo changamoto inaku bkana na wewe kusikiliza habari njema popote pale ulipo rafiki ninapenda nikukaribishe katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wese wametuandalia Uh, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu kaa unanisikiliza kwa njia ya redio lakini vile vile yanaletwa kwako kwa, yanakuwa posted kila siku kama unasikiliza kupitia either facebook ama unapitia youtube ama unapitia whatsapp ama unapitia katika podcast ninafuraha kwamba umeweza kupata wasa wa kuweza kusikiliza kwamba mafundisho ya na kweli igatiamba mafundishoaaelametegezwa kwa ajili ya kujenga imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na katika cheo cha cha kukuana wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze kufikiri kama kristo, uweze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuzungumza na maauweze kufiiist uezuzs kumbuka kwamba kufikiri kwako kuna mchango kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri vizuri vizuri ni kwamba utaamini ukiamini utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri lakini kama utafikiri vibaya ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na haya matokeo mabaya um, um, mungu hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri f vizuri ni kufikiri kama kristo na ili ufimarist nailiuweze kufikima nabdi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanajifunza mafundisho ya na kweli maana wewe unanisikiliza kwa maana kabisa najua ni mungu amekusudia ili wewe uweze kuwa mwanafunzi wa wakristo napenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli kazi yenu ni njema tunasema asante sana endeleeni kuhamasisha watu kwa kufanya hivyo unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe kweli ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi ni nani mwanafunzi ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho kwahio mwanafunzi wa kristo basi ni mtu yeyote anayekubaliana na mafundisho ya kristo na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo kusaidia kusababisha mafundisho ya kristo yaweze kuenea kote kote ulimwenguni kwa maana hilo ndio agizo tulilopewa na bwana wetu yesu kristo hivyo basi rafiki kwa kwawewe kuhamasisha wengine kuweza kusikiliza vipindi vya neema na kweli aa mafundisho ya neema na kweli umekuwa ukifanya kazi njema kabisa ukithibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na kwa wale ambao mmekuwa mkisikiliza halafu amjiambia mtu yeyote wala kuhamashia mtu yeyote basi hebu zingatia kutii agizo la bwana wetu yesu kristo kwamba tumeagizwa tuende ulimwenguni mote tukawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi Aa, asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli lakini pia kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ambao tunakuandalia na kukuletea ya mafundisho kila siku e, tunashukuru kabisa kwa maombi yenu msichoke kutuombea endeleeni kuomba kazi yenu ni njema kabisa ina thaamani na ina thawabu mbele za bwana wetu yesu kristo asante pia kipekee kabisa kwa wale ambao wamekuwa wakishiriki kusapoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha tunasema asante kazi yenu ni njema tunaomba mzidi kutia bidii mzidi kutia nguvu kwa aiyo basi nikupe ongera sana kwa wewe ambaye kupitia kipato chako umekuwa ukio vipindi vya neema na kweli kila shukrani zinapokwenda kwa mungu kwa ya yale ambay ameyafanya kupitia vipindi vya neema na kweli basi na wewe hsa e, e, zinaingia katika akaunti yako maaae ndiombao anazungumzakatia afli mlango ule wa kwamba anataka mazao katika akaunti ya wale ambao walikuwa ya injili yazidi kuongezeka na minazii nasema mazao yako ya haki yanaongezeka katika kaunti yako siku hadi siku kile unavyoshiriki na kama ujapata fursa kushiriki huko nyuma basi ningekushauri tu hebu tengeneza fursa na wewe huweze kushiriki kusapoti vipindi vya dema na kweli basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu linalosema kwamba uponyaji na kufunguliwa ni haki yako uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na <coughs> nimekuwa siku mbili ilizopita hizi tumegusia tume mambo machache lakini moja kwa moja tuende basi kwenye mstari wetu ambao tunataka kusimamia ambao tunapata katika warumi warumi mlango wa kwanza warumi mlango wa kwanza na mstari ule wa kumi na sita wakati tunaelekea pale nisize kitu kimoja A, kumbuka kama ambavyo tutaona hapa kwamba kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya wewe kusikia habari njema na kuponywa ama kufunguliwa uponyaji wako na kufunguliwa kwako utategemeana kwa kiasi gani pia umesikia habari njema na haswa kama wewe umezaliwa mara ya pili kwa hiyo basi moja kwa moja tuende kwenye warumi mlango wa kwanza alafu ule mstari wa kumi na sita na unaona neno linatueleza wazi kabisa ni mtume paulo anazungumza anazungumza kwa ujasiri wote kabisa angalia jinsi ambavyo an, anasema, uh, kumbuka paulo anawaandikia warumi hapa e, alikuwa hajaonana nao aajaonaaa anawaeleza tu kile ambacho anakisimamia na wa anasema warumi, 16, anasema hivi kwa maana sionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletao uokovu kwa kila aminie, kwa kwamyahudi kwanza na kwa miunani pia kwa paulo anasema wazi kabisa kwamba haoni aibu haoni aya kuhubiri injili kuhubiri habari njema kwa sababu hii habari njema ndio nguvu ya mungu inayoweza kuponya na kufungua watu sasa uh, kipindi kilichopita nilijaribu kuugusia kidogo lakini hebu nitastiza tena kidogo na kabla sija pia pia ni, ni, ni, niseme hapa hapa kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp kwa njia ya whatsapp basi ndie ujiunge kwenye grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo katika whatsapp na utakapojiunga basi mafundisho haya haya yanatumbwa kwa njia ya, natuwa, ya natuwa whatsapp na unayapata kwa mb ndogo sana data yake inayotumika ni ndogo sana ni araundi mb ts mb mb mb mb mb takriban hivi hivi kwa kwa kwa hiyo hiyo hiyo hiyo wiki wiki nzima nzima unahitaji tu kuweza kusikiliza mafundisho mafundisho ya ya ya na na ni ni nani kama shilingi kabisa ama mnaweza mkachanga wawili watatu wanne mmoja kwenye simu kisasa alafu mka, mkaweka kifurushi alafu mka ya mafundisho kupitia kwenye yo, nani, nini wakati wenu hebu fanya namna a fnaki acang wawliwataawe ua kisaa aaeka kshadaa kusikiliza tena na tena na tena taria tena ili uweze kuelewa ili uweze kupata ufunuo ili imani yako iweze kuimarika na kujengeka unahitaji kusikiliza tena tena tena na na kwa hiyo kwenye neno e, haya injili kwa maana injili ni uwezo wa uokovu uokovu uokovu kwa kila ilo neno wokovu, ilo neno neno neno kama nilivyokueleza kipindi kilichopita ni ni la kigiriki ambalo linasema ni soteria soteria soteria inazungumzia inazungumzia inazungumzia kuponywa inazugumzia kufunguliwa inazugumzia ku kuokolewa inazungumziwa kwa maneno mengine kila hitaji ulilonalo ambalo yesu kristo alilipia pale msalabani basi linaingia chini ya ili neno uokovu kwa hiyo neno uokovu ni neno pana sasa kwa miaka mingi kwenye kanisa historia ya kanisa eh, neno uokovu limekuwa likitumika tu kwa maana ya kwamba mtu kuokoka na kwenda mbinguni kwamba mtu kuepuka jehana ya moto na kwenda mbinguni na kwa maana hiyo watu wameamini katika ufinyu huo sasa si kwamba wokovu sio kitu cha maana kitcakou ni kitu cha maana sana sana ni kitu cha msingi lakini alichokuwa amekusudia mungu mnaaia msingiana akini alicokua kusudia mngu kama unahitaji una una una una kupata okou takiwa kupata ada ya mtoto pata kodi ya nyumba ama kulipiwa madeni basi ili neno ila kwako na paulo anasema kwamba ili huu okovu uweze kuupata basi unahitaji nguvu ya mungu nguvu ya mungu ndio itakayokuletea wewe okovu na hii nguvu ya mungu huwezi khuwezi ukaipata pasipo kusikia injili kwahyo anazungumzia kwamba siionee haya injili kwa maana injili ni nguvu ya mungu iletayo wokovu. injili ni nguvu ya mngu letayo wokovu sasa neno nguvu hapa ni neno la kigiriki neno la na ni ni nguvu ni nguvu ya kufanya miujiza ni nguvu inayosababisha mambo yasiyowezekana yaweze kutokea maana ya neno anasema nini anasema hivi kwamba ninaposikia habari njema kwa maana ya injili kinachosababisha ile habari njema ile habari njema inakuja ikiwa imechanganyikana na naua ika mecanganikana a ngyakufana miujiza nguvu ya ya kufanya miujiza nguvu ya kusababisha mambo yasiyowezekana yaweze kuwezekana maana no, paulo anasema haya injili, anasema sioni haya aibu kuhubiri kuna kuna kuna nguvu inafuliwa, kuna nguvu inafuliwa inakuwa generated yasiowezekana yawezekuwezkaubaob a gu afa a ngu ambaoinazalishwa asabau o nguu ni nguvu inayoleta uokovu ni nguvu ambayo ina uwezo wa kuleta uponyaji ni nguvu ambayo ina uwezo wa kufungua watu ni nguvu o ina uwezo wa kuokoa ni nguvu ambayo ina uwezo wa kukutana na mahitaji mbalimbali ya watu kwao anasema sioni aibu kabisa kuhubiri njili na kwa sababu hiyo rafiki kama paulo anatueleza namna hiyo kwa sababu ya kuongozwa na roho mtakatifu basi ni dhahiri kama wewe unayenisikiliza ni mgonjwa ama una udhaifu ama una kifungo cha aina yoyote ugonjwa wa aina yoyote madhaifu ya aina yoyote maradhi ya aina yoyote haijalishi umekuwa nayo kwa muda gani haijalishi ripoti waliokwambia wamekwambia nini nakwambia dawa yake ni wewe kusikiliza habari njema maana bibilia inatoeleza wazi kwamba utakaposikia habari njema maana ni kwamba nguvu ya kukutoa kwenye hiyo changamoto ina na wewe kusikiliza habari njema ni rafiki kama kama habari habari habari habari njema njema njema njema kuna nguvu na na na na hiyo hiyo kwa basi nini nini nini ningekuwa ningekuwa changamoto changamoto ingekuwa mgonjwa ama na kifungo, ama kifungo mahitaji mbalimbali kitu ambacho ningefanya ningetafuta nikaanza kusikiliza kusikiliza inayozungumzia eh, ufumbuzi wa nilionayo ningeanza mungu anasema kuhusu nilionalo wake mungu tu ni nini gtt ningesikiliza tena na tena na tena na tena kade unavyosikiliza rafiki kumbuka kumbuka kuna njema njema hii inaambatana inaambatana inaambatana na na na nguvu nguvu nguvu ya ya ya kufanya miujiza kusababisha mambo yaweze kuwezekana kwa nyelewa, na okay. mfano, wa lakini, kwa hiyo ni kwamba kadri kufuliwa rafiki okay ngoja nikupe mfano sasa mjini lakini wale ambao tulikulia vijijini kama sisi, kwenye kwenye ina taa taa ili uweze kuwasha taa ile usiku ya baeskeli, kuna kitu kiko kiko pale nyuma tayari a an kwa kwa kwa ya kile kwenye ki kwenye tairi tairi ni kwamba kinalala halafu kinaanza kuzungushwa kinazalisha kina umeme na kina kwa haraka, kwa kwa iyo, na na kadri kadri haraka ndio mwanga kuwa mkubwa hiyo habari habari njema habari njema ndiyo jinsi ambavyo nguvu ya kukutoa katika changamoto inapozidi inapozidi kufuliwa kuzalishwa maana hiyo basi kwa kiwango kile kile ambacho kuaishao buka wiki klopit tulisoma tukaona bwana anasema anasema kwamba kwamba angalieni vyo, na angalieni na na lile mnalolisikia kwa kwa kwa akasema kipimo kipimo kile kile tunachotumia katika kusikia, ndiyo kipimo iti, katika kusikia hicho hicho kupata vitu maana hiyo unaona kuna kuna connection muungano moja kati ya ya ya ambacho paulo anakisema haya injili injili injili injili injili sioni aibu kuhusu ni ni ni nguvu ya mungu ni nguvu ya mungu mungu inayoweza ku, kufungua watu ni nguvu ya ugu inaweza kuponya watu kio nachohitaji kusikia nini ni habari njema sasa ngoja ni hapa alafu turudi kwenye ile misarimiuliosoma wiki iliyopita tujikumbushe tena kwamba tulisoma katika eh, moja tulianza na luka na, luka na mlango wa mstari lukamlangoa msrilwa sb lukb anasema hivi eh, mstari no, wa mara luk anasema jiangalieni basi ama kuna sabada, kuna nane? anasema kwa maana hakuna neno lililositirika ambalo halitafunuliwa wala lililofichwa ambalo halitajulikana na kutokea uwazi kwa maneno mengine kama mengineeii nna changamoto nnauma aaf nimekuwa napata shida kupokea uponyaji wangu ama vifungo nimekuwa napata shida kutokakatia hiyo vifungo kwa sababu sijui nini kimenitega sijui sijui nini kimenishika najua ni shetani kwa upana wake lakini hwapshka ama kwa anda mengine sijui namna ya kupokea uponyaji wangu sijui namna ya kupokea nini uhuru wangu manaake anasema basi kwa maana hakuna neno lililositirika ambalo halitafunuliwa wala lililofichwa ambalo halitajulikana na kutokea wazi anasema jiangalieni basi jinsi msikiavyo kwa kwa kuwa mwenye kitu atapewa na yule asie na kitu atanyanganywa hata kile ambacho anadhaniwa kuwa nacho kwa bwana sema jiangalieni basi jsi kwa nini kwa sababu kusikia kuna mchango wa moja kwa moja katika uwewe kusababisha hii nguvu ya injili hiyo habari njema injilihoabajeanaosikia ina aini tund wenye aaan aaftutasoamstaril aar alafu namna wa... hii anasema na akawaambia angalieni msikialo ko kule amesema angalieni msikiavyo alafu huku anasema angalieni msikialo koo ndomana kakwambia siri ni kusikiliza tena na tena na tena ndo jisi usikiavyo alafu usikialo maanake ni kwamba unatakiwa usikie habari njema anasema akawaambia angalieni msikialo kipimo kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa na tena mtazidishiwa mtazidi kwa hiyo kwa maneno mengine basi kama wewe unaumwa ama una vifungo alafu habari unazosikiliza sio habari njema za kutoa kwenye ugonjwa wako za kutoa, kwenye ugonjwa ambao unakushambulia za kutoa kwenye kifungo ambacho kimejaribu kukufunga na ukawa unasikiliza taarifa mbaya unasikiliza jinsi ya mba okay nikutoa mfano mdogo imesha kutana na watu wanaumwa lf wapendwa wanakuja wanaambia sikiliza ndugu eh, ni mungu anayekupiga hii ni fimbo ya mungu o juu yako kwa nini kwa sababu mchungaji alivyotangaza maombi ya siku saba ya kufunga wewe ukushiriki na kwa sababu hiyo mungu ameamua utandika ameamua kukupiga sasa huwezi ukasikiliza kitu cha namna hiyo alafu uwe na imani ya kutoka lipotoka ma angalieni msikialo na angalieni jinsi msikiavyo kwa kama unajitambua ni atakapokuja ndugu ndugu namnao kitu kitu cha cha kwanza naomba uishie usiendelee kuongea Alafu cha pili naomba uondoke nyumbani kwangu kwa sababu ahitai hujaja kuniletea habari njema kuniletea habari habari habari habari mbaya na na kinachoweza kinachoweza kunifungua kinachoweza kuniponya ni mimi kusikia kusikia njema njema njema sasa hivi nahitaji kwa hiyo kama huwezi kunieleza ndugu ondoka nyumbani kwangu na wala usirudi tena mpaka siku utakapoamua kuja kwangu na kuzungumza habari njema rafiki kwa hiyo angalieni na angalieni jinsi usikilize nini unatakiwa usikilize habari njema nini nahusujini ambao wewe kufunguliwa ni sasa sio aufnguia Si wiki sio jao ni sasa mwenye maamuzi ya kupokea ni wewe lakini ili uweze kupokea kupokea ili uweze kuwa katika nafasi nzuri ya ya basi huna kusikiliza habari habari njema njema sasa nianze kukumegea injili injili kwa kwa kwa maana ni nguvu ya mungu kwa kila anasema e, kwa kwanza na kwa abd pia sasa kumbuka rafiki kama anasema injili inaambatana na nguvu ya kufungua na bwana bwanayesu anasema angalieni jisi msikiavyo na mimi nakupa dondoa hapa kwamba unatakiwa usikilize tena na tena ndio hapo unapokuja kuwa na umuhimu kusikiliza mafundisho kila siku sasa ni, ni challenge hapa hapa kitu kitu kidogo hapa, lakini sikiliza hichi pewe unasikiliza nini wewe ambae una changamoto ya afya wewe ambae una vifungo sasa hivi unasikiliza mtu wa namna gani unasikiliza ujumbe wa namna gani maanake kuna wengine wanashinda kwenye redio asubuhi mpaka jioni alafu wanasikiliza kila aina ya watumishi mtumishi mwingine anakuja anakuambia kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona na kwamba yesu kristo alichukua madhaifu yako na magonjwa yako na sheria ya roho wa uzima ulio katika kristo yesu imekuweka huru mbali na sheria ya dhambi na mauti na kwa maana hiyo hautakufa bali utaishi usimulie matendo makuu ya mungu mwingine anakuja anakuambiaa wewe unaumwa ni kwa sababu babu yako na bibi yako na baba yako na mama yako walifanya matambiko na kwa sababu ya hayo matambiko utakaa utoke mpaka utafute shilingi e, e, e, e, nini lese laba milioni ama milioni moja na nusu mpaka ulete shilingi laki tano lakisita ndoutafunguliwa sasa ni kuulize kati ya yule wa kwanza na wa pili yupy anakuletea habari njema na, na usisahau bwana yesu alisema njooni kwangu ninyi yote msumbukao na kulemewa na mizigo nami tawapumzisha ntawafun, akasema jifunzeni kutoka kwangu kwa maana mimi ni mpole na mnyenyekevu wa moyo akasema nanyi mtapata raha nafsini kwa hiyo injili habari njema siku zote sio tu kwamba itakupumzisha sio tu kwamba itakuondolea mizigo lakini pia itakupatia raha rahanafsini ako asa ukiona unaskiliza mafundisho ambayo yanaongeza mizigo kwako na badala ya kuacha nafurah na na uzuni, unasikiliza message mwisho wa siku unaishia unaishia kumchukia yako, kumchukia babu yako yako yako yako bibi unamchukia unamchukia baba, yako, unamchukia baba yako. Infakti, unafika mahali unachukia ukoo wenu unachukia na kabila lenu kwa sababu i aia matambiko ambayo wanayafanya na kwa maana hiyo huwezi ukatoka mpaka umelipa sasa haya ni matatizo ukristo nikwambie rafiki ukristo sio ushirikina na utaratibu tunaotumia enye na ushirikina na kwa bahati mbaya sana tunaona kwamba mbinu na taratibu za kishirikina ambazo wanatumia wachawi na na, na waaguzi zimeingia katika kanisa ndio maanale katika kanisa tunazungumzia mambo kama kurudisha nyota siju kupandisha nyota sijui kuvunja madhabau vitu ambavyo havikubaliani kabisa na kile ambacho kimefanyika kupitia yesu kristo na kazi yake ya msalaba na hatuoni sehemu yoyote bwana yesu akimwambia sasa wewe siwezi kufungua kwa sababu haujavunja madhabau wala hatuoni sehemu yeyote mitume wanasema kwamba wewe huwezi ukatoka kiuchumi sababu nyota yako imeibiwa kwa hiyo inabidi turudishe nyota yako hatuoni ayo mambo bwana yesu akiyafanya wala hatuoniayo mambo mitume wakiyafanya ambao mitume si injili kutoka kwao sasa haya mambo tunayatoa wapi utasema yes mwalimu yao kenye bibilia la kale agano, agano, agano jipya je hayo mambo yamezungumzwa kabla ya yesu kufa msalabani ama baada ya yesu kufa msalabani Si. lazima ujijue unaishi katika ulimwengu upi huko katika ulimwengu wa digitali ama amao kwenye ulimwengu wa analogia siku na watu bado wanatumia kwenye madishi yao utumishi wao wanatumia i antena ile zavi zile zile antena nauguka zile za waya mbili zile, zile. Eh? Eh? zile, zile, zile, zile zimekaa kama vi namna hii tumesha toka huko rafiki sai tuko kwenye digita na kwa nkwa maanahyo lazima ufanye maamuzi rafiki kwa hiyo lazima uweze kupima kwa kwahuo ukiwa unasikiliza kipindi chochote cha redio ama mafundisho yoyote ama huko kanisani unapomsikiliza mtumishi jiulize hichi ninachokisikia je kinanipunguzia mizigo ama kinaniongezea mbili je kinanipatia furaha ama kinaniongezea huzuni tatu je kinanitia kwenye vifungo ama kinaniweka huru ukikuta hivo kamba hkupunguzi haki mizigo hakikupatii furaha kinazidi kukutia kifungoni kimbia zima hiyo redio zima mpakahicho kipindi kipita usisikilize manake kufunguliwa kwako kunategemeana na wewe kusikia habari njema na hii habari njema nani inamhusu tuone a anasema nini ntagusia tutaendelea warumi yoyo, kwanza, mstero, kwanza, Paola, naseba, warumi kwanza kwanza mstari wa anasema hivi nhojoj paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa haihubiri injili ya mungu aa anazungumzia abari njema ya mungu injili ya mungu anasema ambayo injili ya mungu ambayo mungu amekwisha kuahidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu injili inahusu nini yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo wa yesu kristo bwana wetu ambaye katika katikayeye tulipokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake kwa hiyo lakeaiohaba jema rafiki inamhusu mwana wa mungu yesu kristo na kile ambacho yesu kristo amekujwa kukifanya sasikia paulo anavyosema katika katika wakorintho wa kwanza bli wa wa kwanza pili anasema hivi paulo basi ndugu zangu mimi nilipokuja kwenu sikuja niwahubiri siri ya mungu kwa ufasaha wa maneno wala kwa hekima maana naliazimu nisijue neno lolote kwenu ila yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu naye amesulubiwa aye amesulubiwaanasema msingi mzima wa injili hapa ni habari za yesu kristo na kusulubiwa kwake in ukisoma kwenye mlango wa saba, wa na, na wa kwanza kwanza ukirudi pale mstari angalia kusulubia kwakeukiomae wa anan na an hiyo hiyo wakorintho wa kwanza tenda wakorinto wa kwanza mlango wa kwanza mstara wa kumi na saba na wa kumi na nane angalia kitu ambacho paulo anasema anasema hivi maana kristo hakunituma ili nibatize bali niubiri ni habari njema wala si kwa hekima ya maneno msalaba wa kristo usije ukafanya nini usije ukabatilika kumi na nane kwa sababu neno la msalaba kwa wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaookolewa tuna, tuna ni nguvu ya mungu kwaio anasema habari njema ambayo imejikita kwa yesu kristo na kazi yake ya msalaba ni nguvu ya mungu inayoweza kukutoa kwenye ugonjwa wa aina yoyote kwenye kifungo cha aina yoyote hiyo ndio habari njema ambayo natakiwa kuisikia rafiki maana nikasema tangu mwanzo huhitaji kusubiri mpaka nimefika mwisho kwamba unaposikiliza injili kama hivi maanake ni kwamba wakati unasikiliza na kuyaelewa haya mambo na nawewe unaendelea kufunguliwa na unaendelea kupata uponyaji wako si kwa sababu gani kwa sababu anasema unaposikia habari njema kuna nguvu ya mungu inaambatana na hiyo habari njema na hiyo nguvu ya mungu ina uwezo wa kukuponya ina uwezo wa kukufungua ina uwezo wa kukutoa kwenye hiyo changamoto ulioko na kukuweka katika uhuru ambao unatakiwa kuwapo ndio maana nasema kwamba unatakiwa kusikiliza ukizijua njia za mungu basi itasababisha pia uone matendo makuu ya mungu Kwa kufanya hapa ni kufundisha njia ya mungu ili kuruhusu kuona mkono wa bwana ili kuruhusu kuona matendo auu ya mungu Kwa hivi navyozungumza nawewe katika jina la yesu kristo wa naamuru na sasa hivi maumivu yote na ugonjwa wa aina yoyote na kifungo chochote kuondoka sasa hivi katika mwili wako naamuru naamuruuzima katika utosi bta angalia ma Mipu meondoka, angalia umetoeka, yes, angalia angalia angalia uvimbe umetoweka yes ulikuwa unasema unasema unasema mfupa nini nini sehemu viungo joy, zote ziko clear kwa nini, kwa kwa kwa sababu umesikia injili injili na injili na na na na nani yesu yesu kristo kazi kazi yake yake ya msalaba msalaba kuwa nampokea nampokea habari habari njema njema sema ya kusema hivyo maana ni kwamba umepokea wako wako uhuru tu, tuandikie tujulishe kitu ambacho mungu amefanya nawe sana ingekuwa ni ngumu um injili Ingekua, ningumu, basi mpaka pa tumefika mwisho jina langu inaitwa huruma gadi kumbuka yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mikoba ewe mwanafunzi wa cristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etelmane 78952 Mbili. ama tigo pesa 67 242 itarudia mpesa namba 764242 telma namba tigo pesa namba 6724mb umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kubb katika youtube youtubechal ya mwalimu uru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na nagg kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 7645242 au 7895242