vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli nisikilize vizuri rafiki sio wewe unayemsubiria mungu akuponye bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe upokee uponyaji wako sio mungu sio wewe unayemsubiria mungu akufungue bali ni mungu ndiye anayesubiria wewe upokee uhuru wako kwa nini kwa sababu kupitia yesu kristo na kazi yake ya msalaba mungu alikuisha kufanya kila kitu kinachohitajika kukuponya wewe kukufungua wewe kukupatia muujiza ambao nautaa kutoka kwake kilichobakia kwako tu ni wewe kufanya uamuzi wa kupokea popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia katika kipindi cha leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga mani yako well kwa kupatia maarifa ili uweze kukua na kufika katika cheo cha cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama crystal, uweze kama crystal, na uweze kama kristo kristo uweze uweze kuzungumza na kutenda kristo zingatia kwamba kuna uhusiano wa moja kwa moja kwa katika kufikiri kwako kwako na kuamini kwa ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri, vizuri utatenda vizuri Ta, ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri lakini ukifikiri vibaya maanaake ni kwamba utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na utapata matokeo mabaya basi matokeo yake ni kwamba utaishia kumnungunikia mungu hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo zingatia inatikambaia e, e, pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanawendea lazima waamini yuko na kwamba wale wamtafutao kwa bidii kwa na kwamba neno pia linasema mwenye haki ataishi kwa imani hivyo basi kama umezaliwa mara ya pili unamwamini yesu kristo basi unatakiwa uishi kwa imani kila leo uh, na somo letu uawamiiyesuista atakiwauishi ka ni haki yako ama ni haki yangu na tuna wakati mzuri kabisa tunaeleza mambo kadha wakadha lakini kabla sijaendelea nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli lakini pia nasema asante kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kwangu mii pamoja na timu yangu ambao tunakuandalia na, na mafundisho haya kila siku ninasema asante sana kwa uaminifu wenu asante kwa kazi yenu iliyo njema na hakika hakika siku ile mtakaposimama mbele ya kiti cha hukumu cha kristo basi mtaambiwa ongera mtumwa mwema kwa sababu ulikuwa mwaminifu katika yale ambao nkabidhi asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakispoti wakichangia vipindi vya neema na kweli kumbuka mchango wako wa fedha kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli eh, ni, ni muhimu sana kwa maana ya kwamba chochote kile ambacho naeza kuspoti ni cha muhimu sana hakuna fedha ambao ni ndogo kumbuka yule bibi alitoa senti mbili katika hekalu na wanaes akasema huyu ametoa kuliko wote kwa sababu huyu ametoa kutoka katika uhitaji wake wale wengine wametoa kutoka katika ziada yao kwa hiyo rafiki, uh, musukumo, unasema, ah, kidogo, usijali, atua, kwa hiyo basi rafiki kama umekuwa ukipata msukumo unasema ni kidogo wala usijali chukua bwana ataendelea kukiongeza asante ajili ya waioaafm a kipata na kweli basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu lilo yetu <coughs> ambalo linasema uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na nataka nizungumze zaidi na wewe ambaye una changamoto lakini pia nizungumze na wewe ambaye umekuwa una shauku ya kwenda kuwahudumia wengine ambao wako kwenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali kwao tapita na neno letu manake ni kwamba tunadili na makundi yote mawili sasa huko nyuma imekua nikisema na nataendele kuskilza tena nisikilize vizuri rafiki sio wewe unayemsubiria mungu akuponye bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe upokee uponyaji wako sio mungu sio wewe unayemsubiria mungu akufungue bali ni mungu ndiye anayesubiria wewe upokee uhuru wako Kwanini? kwa nini kwa sababu kupitia yesu kristo na kazi yake ya msalaba mungu alikisha kufanya kila kitu kinachohitajika kukuponya wewe kukufungua wewe kukupatia muujiza ambao unaotaa kutoka kwake kilichobakia kwako tu ni wewe kufanya uamuzi wa kupokea na ndio maana basi kupitia haya mafundisho yaneema na kweli tutafundishana tutaonyeshana na mwisho wa siku utakuwa na una namna ya kupokea na kwa maana o utaweza kutembea katika uhalisia wa kile ambacho bwana wetu yesu kristo alikilipia Aa, kama unakumbuka tumekuwa tukisimamia warumi mlango wa kwanza mstarula wa kumi na sita kwahio ningependa tukajikumbushe tena warumi mlango wa kwanza mstari ula w kumi na sita na neno linasema wazi kabisa kwamba kwa maana kwa siionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia anasema kwa maana haki ya mungu inadhihirishwa ndani yake anasema ndani ya injili injili habari njema inapoubiriwa maanaake ni kwamba haki ya mungu ndio inayofunuliwa anasema toka imani hata imani kama ilivyoandikwa mwenye haki ataishi kwa imani kipindi cha jana nilikueleza wazi kabisa rafiki nikakwambia kwamba uh, kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya nguvu inayoachiliwa kukuponya na kukufungua na wewe kusikiliza habari njema nikakwambia kadi unavyosikiliza habari njema unavyosikiliza injili na jana tuliona injili inamuhusu yesu kristo na kazi yake ya msalaba kadi unavyosikiliza hii habari njema ndivyo ambavyo nguvu ya kukufungua na nguvu ya kukuponya inavyozidi kuachiliwa sasa kuna mambo kadhaa hebu tuyazungumze tunapiga story tu kwa sababu umeniruhusu uh, kuja kwako kuzungumza na wewe basi hebu tupige story kidogo tutafakari mambo machache sasa nayoyazungumza hapa sisemi kwamba nachokuambia ndio njia pekee tu ambayo mungu anatumia no mungu ana njia nyingi anazoweza kutumia nyingine tunazijua na nyingine hatujazijua bado ataende kuzifunuauombele lakini tunafahamu mwisho wa siku hakuna lolote linaloweza kutokea hakuna lolote linaloweza kutendeka nje ya yesu kristo na kazi yake ya msalaba aliyoifanywa na ndio maana paulo anazungumza kwa ujasiri kabisa anasema nimeazimu moyoni mwangu sitaki kujua kitu kingine cho chote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa kwa sababu yesu kristo na kazi yake ya msalaba ndiye anayetoa uhalali na ndiye anayetufanya sii tuweze kufuzu kupokea uponyaji wetu kupokea kufunguliwa kwetu na kupokea chochote kile ambacho tunataka kukipokea kutoka kwa mungu kwa hiyo hilo nataka likae vizuri kabisa rafiki uweze kulielewa lakini ongine kimoja bada yake tuliangalia tukaona katika luka 8 18 bwana yetu anasema angalieni lile msikialo alafu kwenye marko 4 24 tukaona anasema angalieni jinsi msikiavyo kwao maanake nikakueleza jana nikasisitiza kwa undani auanl nli ndio nguu ya kufungua watu injili ndio nguvu ya kuponya watu injili dio nguvu ya ya kuleta miujiza na na neno neno nguvu nguvu nilikwambia jana kwamba ni dunamis. Na, dunamis, manake, ni ni la la kigiriki ama linaloitwa miraculous miraculous working power, miraculous working power ability kuweza kufanya miujiza kwa a mengine ni nguvu naloitwaaak sababisha yasiyowezekana yaweze kuwezekana ndio maana ili nenokwao inamaana wakati wowote unaposikiliza habari njema unaposikiliza good news unaposikiliza gospel maanaake ni kwamba kuna nguvu ya mungu inayoambatana na hiyo habari njema na hii nguvu ndio yenye uwezo wa kukufungua wewe ndio yenye uwezo wa kukuponya wewe ndio yenye uwezo wa kupatia ama kukutana na mahitaji yako ambayo unahitaji mungu akutane nayo tunakwenda rafiki na kwa sababu hiyo basi bwana yesu akawa natuasa anasema kwamba angalieni msikialo na angalieni jinsi msikiavyo kwa hiyo kuna ni, muhimu sana jana kusisitiza na leo nitaka muhim sanajaajarbuuzntza tna mb wyeu limaa eh, anawambia wayahudi kwenye yohana walimwamina na yoana anasema ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli ambayo mmeijua itawaweka huru na ishu iliyokuwepo hapa wakati anazungumza na wajamaa aja t tukaangalia pale alfu nikuonyeshe kitu na kitu kizuri nataka nikuonyeshe najua e tunaweka dondoa hapa na pale lakini tutafika tu na navyofundisha hivi rafiki lengo la kufundisha ili nini maana yake ni kwamba tunatengeneza mandhari tunatengeneza atmosfia katika u, u, u, katika e, uanda wetu wa vipindi vya neema na kweli ili nini ili huko mbele iwe ni nyepesi kwa watu kupokea uponyaji wao iwe ni nyepesi kwa watu kufunguliwa iwe ni nyepesi kwa watu kupokea ukovao na kadhalika na kadhalika kwa kwahiyo nataka tende kwenye yohana yohana mlango l wa pale nataka nataka nikuonyeshe kuonyesha kusikia Maa kumbuka injili injili injili, injili ni nguvu ya mungu anasema yohana basi yesu akawaambia wale wayahudi walio wa ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli mta, huru na hapa wambia kwamba sio ila ni kuijua utaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru hualafu anasema hahiatatu wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujawa watumwa wa mtu wakati wowote nawe wasemaje mtawekwa huru yesu akawaambia amin amin nawaambia kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi wala mtumwa hakae nyumbani siku zote mwana hukaa siku zote basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli yesu kumbuka jana tuliona kwamba injili inamuhusu mwana wa mungu ambaye ni nani yesu kristo na kazi yake kamilifu ya nini ya msalaba 6 basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli 7 anasema bwana yesu anawambia najua ya kuwa ninyi ni uzao wa abrahamu lakini mnatafuta kuniua kwa sababu neno langu halimo wapi ndani yenu anasema kweli ninyi mzao abrahamu kweli ninyi mnaagana na mungu wa israeli israel mnaagano na mungu muumba wa mbingu na nchi lakini shida ni kwamba neno langu halimo ndani yenu ndio maana mnatafuta fanini kuniua h8 anasema niliyoyasikia kwa baba niliyoyasikia kwa baba ni ndio niyanenayo nanyi vivyo hivyo mlioyasikia kwa baba yenu ndio myatendayo nataka hapa bwana yesu anaonyesha kwamba kuna uhuru unaopatikana unapoijua kweli lakini anasema hiyo kweli unaijua baada ya kusikia neno lake a ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru hawa wajamaa wanacharuka kwamba wanaaanaznmi kwa abari ya sikuwekwa huru wakati sisi hatuja watumwa wa mtu yoyote wakati wowote bwana eso anaambia nnono sikiliza mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kwelikweli kwa kweli. sababu kila atendae mtumwa wa dhambi kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi na s ni uzao wake abraham nazungumza mambo gani bwana sikiliza sababu sababuama mnatafuta kuniua ni kwa sababu neno langu halimo ndani mwenu kumbuka ili neno nd nalobeba keli ahkeli na ukisikia ndio kwa rafiki kwamba kusikia neno neno ndani ya hii neno kweli Uitakase, kwa hile, kweli. Neno lako diyo, kweli kwa ile no dya hatakas <coughs> kai kel noao neno langu halimo ndani mwenu maana mnatafuta kuniua na kwa sababu hiyo anasema mimi niliyoyaona kwa baba ndiyo niyanenayo nanyi vivyo hivyo mliyoyasikia kwa baba yenu ndiyo myatendayo kwa hiyo anasema kwamba mnasikiliza kutoka kwa nani maanake mngekuwa mmesikiliza kutoka kwangu mimi yesu kristo na mkaangalia kazi nliyoifanya mimi yesu kristo manake ni kwamba mngeijua kweli na hii kweli ingewaweka huru <coughs> kwa hiyo anasema lakini ninyi mnasikia kutoka kwa baba yenu anasema vi nanyi vivyo hivyo mlioyasikia kwa baba yenu ndiyo myatendayo sasa baba yao ni nani ukienda mstari ule mstarle anasema hivi mstari wa a anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi kwao anasema kwamba hawa wayahudi waliokuwa wanamwamini yesu shida yao ni kwamba walikuwa wanamsikiliza baba yao ambaye ni nani ni ibilisi kama vile ambavyo leo hii pia tuna watu wanamwamini yesu kristo lakini wanasikiliza kutoka kwa ibilisi ibilisi anawaletea mambo ya uongo ibilisi anawaambia kwamba huo ugonjwa ulionao ni fimbo mungu anakupiga huo ugonjwa ulionao ni msalaba wako mungu amekupa huo huo ugonjwa ulionao unabeba mzigo wa watu wengine si kwahio kwaho unabeba mzigo wa ugonjwa si haya yote ni mambo ya kipuuzi kabisa ambayo ibilisi anaingizia watu ili waendelee kukaa katika vifungo lakini bwana yesu anasema utakapoijua kweli utawekwa huru lakini huwezi ukaijua kweli kama haujasikia maneno kutoka kwa yesu kristo na ndio maana bwana yetu anasema angalieni msikialo na angalieni jinsi msikiavyo kwa lugha nyingine unamsikiliza nani na unasikiliza nini na kipindi kilichopita nikakwambia unaposikiliza mafundisho kutoka kujua kweli ni injili imejikita kwa yesu kristo kwanza lazima izungumze sawasawa sawa na kile ambacho yesu kristo alituonyesha kupitia katika injili na sawasawa na kazi yake ya msalaba saasaa na kile ambacho alikifanya kama yesu kristo akufundisha wala kusema kama yesu kristo akufanya wala kuonyesha na kama mitume ambao waliachiwa kanisa hawakufundisha wala kusema wala hawakuonyesha basi mimi na wewe hatuna sababu ya kuchukua na kufuata kitu kingine chochote nje ya hicho ambacho yesu kristo alikisema ama mitume walikisema ama yesu kristo alikifanya ama mitume walikifanya kwa nini kwa sababu yeye ndio njia kweli na uzima nje ya yesu kristo hakuna njia nje ya yesu kristo hakuna kweli nje ya yesu kristo hakuna uzima na wewe kama unanisikiliza rafiki ama unataka unatakakwenda kuhudumia mtu maanaake ni kwamba una mtu ambaye ana changamoto ya afya labda mtu amefungwa ama inawezekana ni wewe mwenyewe bibilia inaweka wazi kabisa siri ni niwee kuijua kweli na ndio maana paulo anasema sionei haya injili sioni aibu kuhubiri injili sioni aibu kutangaza habari njema sasa kwa nini ni habari njema tutaangalia nini anasema ni habari njema lakini nikakwambia kwamba kitu cha kwanza habari njema inahusiana na nani inahusiana na yesu kristo kao moja kwa moja nataka twende kwenye wakorinto wa kwanza alafu mlango ule wa pili tena mstari wa kwanza hadi wa pili sasa kabla tujasoma nieleze kitu hichi ndio maana nimesema huko nyuma na bado nikasema hivi mtu anapokuwa ana mapepo kwa amekuja amefungwa labda amefungwa tumbo la uzazi ama anasikia maumivu mwili mzima ama kila anachokifanya kinaharibika kazi zake biashara zake haziendi siu akitafuta kazi anakosa ama amaana ugonjwa tu anaumwa hospitali wameangalia hawaoni maanaake ni kwamba rafiki huyu mtu hajaijua li sasa nikasema hivi pepo ama huo ugonjwa umeingia ndani ya huyu mtu kwa sababu fulani pepo na ugonjwa ni dalili ya tatizo ambalo huyu mtu analo na ili tatizo halitibiwi na kitu kingine chochote isipokuwa linatibiwa na neno linatibiwa na mtu kuijua kweli kwa sababu mpaka pepo amemwingia mtu ama mpaka ugonjwa umemwingia mtu maanake ni kwamba kuna tatizo ambalo liko ndani ya huyu mtu ambalo lilisababisha lilisababisha huyu mtu akashikwa huyu mtu akashambuliwa lilisababisha huyu mtu akafungwa na huo ugonjwa rafiki kwa hiyo mtumishi tu kuja akafukuza pepo bila kumsaidia huyu mtu kujua na kushuhulika na kuziba kiini ama kuondoa kiini cha lile tatizo huyu mtu ataugua tena ngoja nitoe mfano mdogo utanyielewa rafiki kwa mfano tuchukulie ugonjwa wa malaria ugonjwa wa malaria unapokamata watu maanaake ni kwamba unatuthibitishia kwamba katika mfumo wa mwili ama mfumo wa afya wa mwili wa huyu ndugu una shida kuna vitu kwa wale wanaosoma biolojia hata kule shule ya msingi na sekondari kuna kitu kinaitwa kinga za mwili maanaake ni kwamba katika kinga za mwili za huyu mtu kuna namna ambavyo kinga zake zinashindwa kupambana na malaria na ndio maana wadudu wa malaria plasmodium wanapokuja wanaingia ndani ya mwili huyu mtu kinga zake zinashindwa kushambulia wale wadudu wa malaria na kwa maana hiyo huyu mtu anaumwa na kuna watu wengine tunafahamu kabisa miili yao ina uwezo wa kupambana na malaria na kwa maana hiyo vijidudu vinavyoingia vinaangamizwa tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo mtu anapokwenda hospitali akaandikiwa dozi ya malaria aijalishi umeandikiwa mseto sijui mseto sijui kitu gani akanywa ingekuwa hiyo mseto inaweza kuondoa tatizo la malaria huyu mtu asingekaa aumwe na malaria tena kukuonyesha kwamba zile dawa zinashughulika na dalili hazishughuliki na kini tunakendasawasawa rafiki zingekuwa zinashughulika na kiini maanake ni kwamba mtu anapoumwa malaria akala dawa ya malaria asingekaa aumwe tena na malaria milele kwa nini manake ile dawa ingekuwa imeenda kuziba tatizo kiini lakini kwa bahati mbaya dawa zote zinazotengenezwa hazishughuliki na kiini zinashughulika na dalili tu maana mtu atapona malaria atakaa labda miezi mitano miezi sita ama mwaka malaria itarudi tena alafu ataenda hospitali atapewa dawa atakaa labda mwaka mmoja miwili mitatu malaria inarudi tena kwa sababu gani kwa sababu zile dawa zimeshindwa kushughulika na tiini sasa neno la mungu lina uwezo wa kushughulika na tiini mimi mwenyewe inayezungumza na wewe hapa ilikuwa haipiti miezi miwili bila kuumwa na malaria na ilikuwa nimeshatumia kila aina ya dawa natumia dawa baada ya miezi miwili malaria imenikamata tena kwa wala wanaokujaga k- si, mwaka titi ndo niliamia dar salaam na kwa watu wanaotoka mikoana wakija darslaam malaria inawasumbua sana lakini nilipojifunza kwenye neno watu yuni sio tu kwamba dhambi zao hiyo ni ni lakini pia hakuna hata mmoja atakayesema ni mgonjwa nikaamini hilo neno nikalichukua nikaanza nikaanza kuliruhusu kazi katika maisha yangu usiku na mchana. Kuangalia uhuru na wanakaa ama aaa i gonwa isnscha an kuanalia uuru unalta ahioenonikafika maiikaata ufunuo kuhusina ho aasma aadaa ua eloa miaka kumi sijawahi kuumwa na malaria wala si sakani na malaria maana yake nini kwamba kweli nilipoijua niliposikia habari njema kwamba mtu anayekaa sayuni ana uwezo wa kuishi pasipo kuumwa nilifurahi nikapokea hilo neno nikaanza kunitafakari ile kweli iliyoko ndani ya ile neno ma watakase kwa ile kweli neno lako kweli ko ile kweli ikaanza kunitakasa ikaenda kwenye mwili wangu ikapita kwenye yale maeneo ambayo yalikuwa yana udhaifu na kuimarisha kinga zangu za mwili ili ziweze kupambana na wadudu wa malaria na ndio maana leo hii wadudu wa aina wa yoyote wakigusana na mwili wangu lazima wafe kwa nini kwa sababu wadumi nane mstari wa pili nasema sheria ya roho wa uzima ulio katika kristo yesu kristoyeslio katika kristo yesu imeniweka huru mbali na sheria ya dhambi na nini na mauti na kwa maana hiyo basi vijidudu vyovyote vitakavyogusana na mwili wangu kwa namna yoyote iwe kwenye ngozi iwe kwenye mdomamowap lazima vife iaznakenda asa lakini nimefikiaje hapo baada ya kuijua kweli sasa ukishaijua kweli maana nasema utakuwa huru anasema mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli pamoja na kwamba ni vizuri uende watu wafukuze pepo na, my mfrendi nafukuza mapepo sana tu wala sio tatizo naombea wagonjwa sana tu ndomaana tamafundisha anakuja kwako kwa ajili ya kukuhudumia wewe lakini kufukuzana tu mapepo na kufukuza magonjwa tu pasipo kumjengea mtu uwezo wa kuijua kweli huyu mtu hatakaa aendelee kwa muda mrefu katika uhuru wake haitapita miezi miwili huyu mtu atashikwa tena siukaa naonyelewa rafiki si huko nyuma nilikuwa nafanya kitu kwa wengine ni kontavesio kinaonekana kama kina utata lakini ni kweli kipo watu anashikwa misukule kila siku wakati mungu anaanza kunifundisha namna ya kurudisha misukule changamoto liopitia nika nafungua watu alafu watu wanafunguliwa baada baada ya, ya, ya ha, miezi miwili wanashikwa tena tena sasa misukule misukule aina nyingi kuna wale, wale potea, kuna toeka, kuna usiku, wa mwili, kuna kuna ulimi ambao ambao usiku wanarudishwa asubuhi nafsi zao zimechukuliwa kabisa sorry ni, indefu, ni ni ni ndefu eneo pana hapa kuzungumza habari hiyo lakini ukiona nilikuwa nikimhudumia nikimfungua anashikwa na na hata nizungumze wanuna awash na ndugu na ambayo, na na ndugu unasumbuliwa unasumbuliwa mapepo ama na mizimu, ama mizimu kitu gani kujiuliza kwa nini mtu anapofunguliwa haipiti muda anashikwa tena kama wee ni mtumishi utajua nhozzza nini na kama umekuwa akumla na mapepo na mizimu na majini utajua nazungmza nini amba unaenda unaombewa unafunguliwa lakini baada ya muda mfupi unashikwa tena kwa nini kwa nini ushikwe tena ni kwa sababu pamoja na kwamba yalifukuzwa ale matakataka lakini hukufundishwa ukaijua kweli kwa hiyo kweli haikuingia ndani mwako na bwana yesu tuliona vipindi viliopita anasema kwamba pepo mchafu anapomtoka mtu kusema kwenye, kwenye luka kumi na moja anasema pepo mchafu anapomtoka mtu anakwenda nchi kavu alafu anas, akikosa mahali pakukaa anasema nitarudi kwenye nyumba yangu ya zamani na akikuta ile nyumba imesafishwa anakwenda kuchukua mapepo walio waovu wabaya saba kuliko yeye alafu anakuja ndani ya huyu mtu na hali ya huyu mtu inakuwa mbaya kuliko ilivyokuwa pale mwanzo ndio maana tunassitiza suala la watu kujifunza ndio maana tunaa swala la watu kufundishwa na ndio ndomaana tunavokuja tunafundisha namna hii namnaii manake niaba tunataka tukujengia uwezo kuna wengine mnanisikiliza mnafahamu tangu mmeanza kusikiliza mafundisho ya na kweli madhaifu madhaifu madhaifumadhaifu viugonjwaugonjwa vi shambulizi vyote vimeondoka gani mlipoijua kweli mashambulizi ya dui yakakoma sababu kwamba unashambuliwa sababu kwamba ugonjwa umekungangania umeshindwa kupokea uponyaji wako umeshindwa kupokea kufunguliwa kwako ni kwa sababu haujaijua kweli na ndio maana mwana wanasema yes angalia nj, lile usikialo na angalia jinsi usikiavyo kwa nini kwa sababu injili habari njema ni nguvu ya mungu inayoleta nini uponyaji kufunguliwa na kusababisha watu tuapokemojiza yao sasa challenge ni hii rafiki wewe una mpango gani pamoja na kwamba unataka kufunguliwa lakini na na na na na na na na anayeweza kukuweka kukuweka huru huru kweli kweli ni kristo peke yake na mafundisho yake, ni kristo kristo yake yake yake mafundisho maneno sio sio sio sio madhabau mzaliwa wa kwanza toba ya malango siyo... vitu vyote akufundisha akufundisha akufundisha akufundisha kama havikuwa muhimu muhimu muhimu na muhimu vingekuwa vingekuwa kwamba havina mchango wowote katika kinachoweza kukuweka ans ni yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba na kwa maana hiyo kama huko tayari sema bwana yesu leo hii nakupokea wewe na kazi yako ukamilifu ya msalaba napokea uponyaji wangu napokea kufunguliwa kwangu napokea uokovu wangu asante kwa ajili ya uhuru wangu asante kwa ajili ya uzima wangu asante kwa ajili ya afya yangu asante aaana mimi sasa ni mwana wa mungu umefanya rafiefanaamb mafupi ninakwambia jaribu kufanya kile ambacho kufanya utakuta maumivu yameondoka kama ma sina changamotogani angalia aaf tupigie tupe ushuhuda kumbuka ni ushuhuaubukwambia ninapofundisha haya maneno ni roho tena ni uzima yanakufungua yanakuponya kwa sababu yametengenezwa rasmi kuja kukuweka huru neno ras uauuekauneno umbno yesu kristo mwenyewe kwaiyo inavyokufundisha yesu kristo mwenyewe anakuja kuhudumia live bila chenga na yesu kristo ni ye lele jana leo na hata milele rafiki tumefika mwisho jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mkoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama telmane 78952 2ama tigo pesa 6735242 nitarudia mpesa namba 764242 telma namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoutubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na naggl kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya mbali, vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 789522 Ausi fori si čast, a batsaki, sanosi fori si fori in bili unenili.