vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli navyosikia habari njema navyosikia habari njema kuhusu uponyaji wangu kuhusu kile ambacho yesu kuhusu uponyaji wangu kuhusu kile ambacho yesu us kuhusu kufunguliwa kwangu kuhusu kila ambacho yesu kristo uhusu kilemhomefana uusu mahitaji yangu kadi navyosikia manake kuna nguvu ambayo inaendelea kuzalishwa kuna nguvu ambayo inaendelea kufuwa kuna nguvu ambayo, ambayo inaendelea kujengeka na kwa sababu hiyo anasema anaema haya injili kwa maana ni uwezo wa mungu nu Kovu kwa kila aminiapopote pale ulipo rafiki ninakkaribisha katika mafundisho ya neema la kweli jina langu naitwa huruma gari ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu una kama unasikiliza kwa njia y redio lakini pia kama unasikiliza kupitia youtube ama unasikiliza kupitia kwenye WhatsApp, ama kwenye whatsapp kenyea mafundisho haya yanakuwa posted kila siku um, zingatia kwamba mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unainisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kime cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo bibilia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima uamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu hivyo basi wewe kama mkristo unatakiwa maisha yako ya kila siku yawe ni maisha ya kumpendeza mungu na namna pekee unaweza ukampendeza mungu basi ni wewe kuishi kwa imani na ndio maana bibilia nasema katika warumi 117 kwamba mwenye haki ataishi kwa imani inarudia kusema kitu hicho hicho katika wagalatia 311 na waibrania 138 asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kazi yako ni njema sa nyingine eh, labda niseme hivi kuna watu ambao mimi hawataweza sitakaa niweze kuwafikia wala hata ningewafikia wasingekubali kunisikiliza lakini wewe una uwezo wa kuwafikia na wako tayari kukusikiliza wewe kwa hiyo unaposikia mafundisho ya neema na kweli sio tu kwamba unahamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya neema na kweli lakini pia na wewe unawajibika kuanza kuwashirikisha hicho kidogo ambacho umekijua tunakwenda sawasawa rafiki naka kufanya hivyo basi tunakuwa tumefikia watu wengi zaidi na injili ya kristo kuliko ambavyo angekuwa anafanya mtu mmoja nandio sababu roho mtakatifu akakugusa akakusukuma ili uweze kusikiliza mafundisho ya neema na kweli na <coughs> kama umekuwa ukinifuatilia kwa muda sasa utatambua kwamba mafundisho ya neema na kweli yako tofauti kidogo na mafundisho yaliyozoeleka katika kanisa letu la tanzania kwa sababu sisi tumejikita zaidi katika kumtizama yesu kristo na kazi yake kamilifu aliyoifanya ya kupitia kufa na kufuka kwake pamoja na kuchukuzwa kwake kati katimkonaukumi wa baba tumejikita zaidi kwenye agano jipya kuliko agano la kale pamoja na kwamba tunasoma maandiko kutoka kwenye agano la kale lakini tunasoma tukiwa na mtizamo wa agano jipya na kwa maana hiyo basi ndio unaweza ukaona lugha yetu ni tofauti kidogo kwa hiyo ongera <coughs> sana kwa wale ambao wamekuwa wakihamasisha na kufundisha wengine lakini pia nishukuru kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maumbi ngin ajili ya, ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa mafundisho ya neema na kweli lakini pia kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ambao tunaandaa na kuletea mafundisho kila siku kazi yenu ni njema tunasema asante sana um, niseme jambo lingine kwamba kwa, amba, uh, kwa wale ambao wamekuwa wakishiriki kusapoti vipindi vya neema na kweli nashukuru sana kazi yenu ni njema endeleni kusapoti kwa pamoja hii kazi ni ya kwetu sote jukumu la kukutana na gharama za kulipia vipindi hivi kwa njia ya redio ni jukumu letu sisi sote kwa maana sisi sote tunawajibika kufanya kazi ya yesu kristo lakini pia sisi sote nafaidika na, na kweli na kwa maana hiyo basi lazima azima ujione kuwa ni mdau kama vile mal lio mdau kila mtu atimize nafasi yake ndio maana wa maombi wafanye wale kwa feather, kwa fedha fedha yule anaweza kuandaa vipindi ile timu yangu oamaomb mtu anapofanya sehemu yake kama mwili wa kristo tunasababisha basi injili ya ufalme wa mungu na ufahamu kuhusu yesu kristo bwana fa kusonga mbele kwa hiyo usichoke endelea kufanya kazi hiyo tunaendelea na somo letu linalosema uh, uponyaji na kufunguliwa ni haki yako uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na tumezungumza uh, mambo kadhaa uh, na bado tutaendelea kuzungumza mambo mengine na tutaendelea kufundishana na kama nilivyosema kitu kikubwa ambacho nataka ukipokee katika katika ee, somo hili ni kwamba sio wewe unayemsubiria mungu aje kukuponya na kukufungua bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe ufanye maamuzi ya kupokea uponyaji wako na kupokea kufunguliwa kwako kwa hiyo nataka hilo likae kabisa wazi nataka hilo likae wazi katika akili zetu na ntaendelea kulirudia tena na tena na tena maanake sa nyingine Uh, sio rahisi kuviona hivi vitu kwa mara ya kwanza nasikia kwa mara ya kwanza inawezekana unanisikiliza sahivi na umekaa miaka umekaa miezi umekaa wiki na wiki ukisubiria mungu anyoshe mkono wake akuponya ukisubiria mungu aje ajayakuponya ukisubiria yesu ajayakuponya lakini ukweli nikwamba rafiki yeye ndio amekuwa akikusubiria wewe upokee uponyaji wako amekuwa ba wewe upokee uhuru wako uhuruwako ndio amekuwa usubiria wewe uweze kupokea mujiza wako kwa nini kwa sababu uponyaji wako uhuru wako muujiza wako ulikusha kuandaliwa miaka elfu mbili iliyopita a majibu yako yamekuwa nakusubiri yaliandaliwa kabla wewe haujazaliwa kabla kablawewe haujapata hiyo changamoto tayari majibu yalikuepo maana isaya nakusubiri ndiomaana saya ma kabla ajaomba nitajibu wakiwa katika kusema nitasikia kwa hiyo kwahiyo manaake amekuwa akikusubiria wewe sasa kazi yangu m mimi, mimi nakuja na nawewe mii nakuja kwako kwa kwa kama mkalimani wa mungu kama translator of god e, kazi yangu mimi ni ku, kutafasiri ama kufasiri yale mawazo yaliko katika moyo wa mungu na kukuletea ile kilichoo katika moyo wa mungu kukushawishi wewe ama kukusaidia wewe uweze kuelewa mungu anasema nini na wewe uweze kuelewa mungu anataka kufanya nini na wewe ili wewe uweze kupokea na ufunguo hapo o kwenye neno kupokea na vipindi viwili vitatu iyopita nilikwambia hivi kitu cha kwanza kabisa tulisoma kwenye warumi moja 16t kwao anataka turudi tena tna kwenye warumi moja 16 warumi moj 16 paulo anasema kwa maana siionei haya injili ama habari njema kwa sababu ni uweza ama ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia sasa nilikueleza mambo kadhaa nikakwambia neno uokovu ni neno la kiunani ama la kigiriki linalosema soteria na soteria nikakwambia maanayake ni uokovu na neno ili okovu ni pana kwa maana ya kwamba linaingiza uo ndani uponyaji linaingiza uo ndani watu kufunguliwa linaingiza ndani watu kupewa ulinzi linaingiza huo ndani watu kupatiwa mahitaji yao yote kwa lugha nyepesi ni kwamba kila kitu ambacho ni cha muhimu katika mahitaji ya maisha yako wewe roho yako nafsi yako na mwili wako yesu kristo kupitia kazi yake kamilifu ya msalaba mungu alikishughulikia na kwa maana hiyo kimekwisha kuwekwa majibu yako yako tayari tangu miaka elfu mbili iliyopita na kwa sababu hiyo basi mungu amekuwa akikusubiria wewe uweze kupokea unakwenda sawasawa rafiki sasa anasema hapa siionei haya injili kwa sababu injili ni uweza wa mungu ama ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa matenda mengine kama wewe unaumwa maanaake ni kwamba ukisikia injili injili basi inaachilia ina, ina nguvu ya wewe kuponywa ukisikia habari njema kwamba tayari mungu alishashughulikia magonjwa yako na hivyo anakusubiri wewe kupona manake niama unaposikiliza hiyo habari njema kama kamalivyokwambia kuna nguvu ya mungu ambayo inaambatana na nawee kusikia habari njema na ndio maana vipindi kama viwili livyopita nikakwambia dawa ni, ni kusikiliza tena na tena na tena kwa kadiri unavyosikiliza ndio manaake hiyo nguvu inavyozidi kufulwanaelewekakwa mfano kama siku hizi mambo amebadilika kidogo lakini zamani eh, taifa letu la tanzania ilikuwa linatumia umeme unaozalishwa kwa maporomoko ya maji wanaita hydroelectricity na huu uh, umeme uliokuwa unazalishwa kwa maporomoko ya maji kulikuwa kuna wanasema uh, kuna, uh, kuna, kuna kama mapanel sasa kiswai chake inakuwa kigumu lakini kuna kuna mitambo imefungwa ambayo maji yanapopiga kwenye hii mitambo hii mitambo inaanza kuzunguka inapoanza kuzunguka kuzungua uoa uh, uh, watu wanaovuna mahindi ama wanaovuna ngano kwa kutumia mashine kuna kitu kinaitwa lile uaki li lidud mapanga hyanazunguka ao anaogongwa na maji yanazunguka yanapozunguka yanafua umeme m tunapata umeme ama mfano mwingine nilikwambia ni nlikwambia na mtu mwenye baseli na unapotaka kuashata ya baskeli kwenye ya nyuma huwa kuna kitu kimefungwa kinaitwa dynamo kile kidainamo unapokiinamisha kikalalia tairi ta linapozunguka kile kidude kinazunguka na kile kidude kinaozunguka ndio umeme kufuliwa kwa, kwa kadri unaozidi kufuliwaautaaknda as umme mngi nikakwambia basi kila unaposikia injili injili inaambatana na nguvu nguvu nguvu nguvu ya ya ya ya mungu mungu mungu mungu injili mungu. injili mungu. injili inaambatana inaambatana na na na kadri habari njema kadri a habari njema kuhusu uponyaji wangu kuhusu kile ambacho yesu kristo amefanya kuhusu uponyaji wangu kuhusu kile ambacho yesu kristo amefanya kuhusu kufunguliwa kwangu kuhusu kile ambacho ambachokris amefanya kuhusu kukutana na mahitaji yangu kadi ninavyosikia maanake kuna nguvu ambayo inaendelea kuzalishwa kuna nguvu ambayo inaendelea kufuliwa kuna nguvu ambayo inaendelea kujengeka na kwa sababu hiyo anasema siionee haya injili kwa maana ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aaminie kwa kila aaminie sasa habari njema nilikueleza kipindi kilichopita hili neno kuamini kuamini ni neno jepesi sana kuamini maana yake ni kukubaliana na kuchukua hatua kuamini maana yake ni kukubaliana unapoa na, naamini kile ambacho mungu amesema ama naamini neno la mungu ama namwamini yesu kristo maanaake ni kwamba naamini kile ambacho yesu kristo amesema yeye yuko kama yesu ananyeambia kwamba yeye ni mponyaji na nikasema kwamba nakuamini wewe yesu kristo kama mponyaji wangu nachosema ni kwamba bwana yesu nakukubali kuwa wewe ni mponyaji wangu nakubaliana na huo ukweli nakubali kwamba wewe ni mponyaji wangu na hivyo nachukua hatua ya kuja kwako kwa yesu na kukupokea wewe kama mponyaji wangu na kupokea uponyaji wangu ambao wewe yesu umenletea kwahio kuamini ni, ni kupokea na kuchukua hatua ndio maana neno kuamini ukiangalia kwenye sasa mimi sio mtaalam wa lugha sana sikufanya vizuri sana nani shuleni <laughs> kwenye lugha iwe ya kiingereza iwe ya kiswahili haikuwa nzuri sana lakini hivo hivo tulienda shule ili neno ni neno wanasema kwa kiingereza ni vebu kwamba ni neno ambalo ni kitendo imani, imani ni wanasema ni noun kama vile imani ni jina haina haina kitendo lakini kuamini ni action ni kitendo kwa kwahiyo manaake naposema naamini manake ni kwamba nakubaliana na niko tayari kuchukua hatua kwa hiyo anasema kwamba sionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletao uokovu kak kwa kila aaminie sasa tukiondoa neno kuaminia tungeweza kusema hivi kwa maana sionei haya injili yaani habari ya njema kwa sababu ni nguvu ya mungu iletayo uponyaji iletayo kufunguliwa kwa kila anayekubaliana nayo na kuchukua hatua sawasawa na injili ilivyoelekeza kwahio nitakapokubaliana na hiyo injili hiyo habari njema na nikachukua hatua sawasawa na hiyo injili ilivyonieleza maanaake ni kwamba basi napata uokovu wangu napata uponyaji wangu napata kufunguliwa kwangu siaa zinakenda vizuri rafiki sasa kipindi kilichopita nikakwambia hivi kwahio kadri na kwamba kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya mimi kusikia habari njema na nguvu ya kunifungua kuzalishwa ama nguvu ya kunifungua ama kuniponya kuachiliwa kwa maana hiyo kama wewe una changamoto ya afya haijalishi unaumwa miaka mingapi haijalishi unaumwa ugonjwa gani dawa yake ni kusikiliza habari njema na nikakwambia ili uweze kujua kwamba hii ni habari njema ama sio habari njema kuna kipimo chepesi sana ambacho naweza kutumia bwana yesu anasema hivi katika matayo na na anasema jooni kwangu ninyi wote ninote inote msumbukao na kulemewa na mizigo nami nitawapumzisha anasema jifunzeni kutoka kwangu kwa maana mimi ni mpole na mnyenyekevu wa moyo nanyi mtapata raha nafsini mwenu kwaho nikakwambia kitu cha kwanza unaposikia injili taki juliz swali hili je inanipunguzia mizigo ama inaniongezea na jambo lingine je inanipa furaha nafsini mwangu ama inaniongezea uzuni na sintofahamu na kwa na rafiki lakini pia nikakwambia je inaniletea uhuru ama inaniingiza kwenye vifungo tuko tuoawa rafiki na kwa maana hiyo una uwezo wa kumsikiliza mtu daika mbili tatu tano na ukajua kabisa kwamba huyu azungumzi habari njema huyu anaiongezea mizigo huyu aniletee mwangu huyu analetea uzuri na mkanganyiko huyu naonekana haniletei uhuru huyu analetea vifungo na kwa maana hiyo ukaacha kusikiliza kwa chnachosikiliza kwasababugani hakitakakikutoe katika changamoto ulionayo sasa kumbuka pia anasema vitu viwili hapa aenda kufanua tutaelewana anasema sionee haya injili ama habari njema kwa maana ni nguvu ya mungu ni nguvu ya mungu iletayo okovu nikakwambia okovu, ni okovu maanaake ni uponyaji maana ke ni kufunguliwa maanaake ni muujiza wako maanaake ni kulipiwa madeni ama kufutiwa madeni maanaake ni chochote kile ambacho nakihitaji kutoka kwa mungu sasa anasema kwa kila aaminie sasa nikakwambia kipindi kilichopita na, nataka nirudie naweza na, akatumia na, wiki hii yote nikicheza niki naye maeneo mawili mpaka uweze kunielewa ndugu kwa sababu hichi kipindi ni kwa ajili yako yake warumi kumi warumi kumi msarl wa kumi na sita hadi wa kumi na saba warumi sb anasema hivi lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la kristo sasa nilikusomea kwenye ile bibilia habari njema kwaho ninataka nisome tena u mstara wa kumi na sita na wa kumi na saba kutokea kwenye bibilia habari njema alafu kuna vitu vizuri tutavizungumza hapa rafiki tutakatutaelewana tu nakumbuka hapa nazungumza na edha wewe ni mgonjwa ama una vifungo ama unahitaji muujiza kwa maana ya madene hedza yaondoke ama unahitaji kiungo labda wamekwambia wameondoa figo ama wameondoa mfuko wa uzazi ama ume sijui wamekataini ama sijui wamekwambia sijui k- k- k- kuna kiungo ni ya kwa kwa. lakini pia inawezekana iaaaaaua cangaotoot aii kakuaw i kwa kuwa we ni mkristo unawajibika pia kwenda kuwapelekea watu wengine habari njema na hiyo habari njema lazima iambatane na wao kuponywa na kufunguliwa na kupata ishara miujiza kwa hiyo haijalishi wewe hali yako e tunahitaji kusikia uataj u tunahitaji kusikia habari njema maanake ni kupitia habari njema ndio mungu anaachilia nguvu yake ya kuponya ya yakufungua ya mjn angalia kwenye okay. bibilia habari njema anavyosema warumi hadi 11617 anasema lakini wote hawakuipokea ile habari njema anasema maana isaya alisema bwana ni nani aliyeamini ujumbe wetu hivyo basi imani inatokana na kuusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno la kristo kwahiyo anasema kwamba imani inakuja kwa kusikia ujumbe na huu ujumbe una yesu kristo na ndio maana basi imani ya kweli msingi wake imejikita katika yesu kristo na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba ndio maana nikakwambia paulo anasema kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa pili mstari ule wa pili anasema nimeazimu sitaki kujua kitu kingine chochote isipokuwa yesu kristo naye amesulubiwa maana kuna nguvu katika yesu kristo na jina lake lakini pia kuna nguvu katika kazi kamilifu ya msalaba wa yesu kristo kwa hiyo ukiwa na haya mambo matatu kwa maana yesu mwenyewe jina lake pamoja na kazi yake ya msalaba vinatosha kabisa na tukizungumzia kazi yake ya msalaba ndipo damu ya yesu kristo ilimwagika na vyote hivi vina uwezo wa kukufungua na kukutoa katika ugonjwa na changamoto ya aina yeyote ile unakwenda tasa rafiki sasa angalia hi warumi6 kumi, kumbuka kule ametwambia kwamba sionei haya injili ama habari njema kwa maana aa sioni, sioni aibu kuwaletea watu habari wa njema sioni aibu kukuambia kwamba leo yesu kristo atakuinua ataku, ataku kitandani kwa nini kwa sababu najaribu kukuelewesha ili uelewe yesu kristo alifanya nini miaka elb kwa ajili yako iliyopita na ukielewa ukakubaliana na hicho alichokifanya leo unanyenyuka kitandani leo unaachana na huo ugonjwa tunakwenda saa rafiki kwa anasema warumi 16 lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini abari zetu kwaio anachosema nini anasema rafiki ni kwamba kuamini kunaambatana na kutii kuamini kunaambatana na kutii sasa unisikize vizuri sasa kuna changamoto iko siku hizi kuna kuna okay vipindi vyetu vinaitwa neema na kweli mimi nimeanza kufundisha mafundisho ya neema kabla watanzania hawajaanza kufundishana nimeanza kufundisha zamani kabisa <laughs> zaidi miaka ku iliyopita lakini kuna watu le wameibuka na mafundisho ya neema wa jamaa, wa zombi, hawa jamaa wamekuwa kama mazombi hawataki kufanya kitu chochote ukimwambia achukue hatua yoyote ya imani nakuambia unadonisha kwenye matendo ya sheria sasa <laughs> nisikilize vizuri hakusoma bibilia yako vizuri yesu kristo mwenyewe yeye ndio neema tunasema his grace personified kwamba yesu kristo ni neema amejaa neema na kweli lakini huyu yesu ambaye ni neema alikuwa akienda kuhudumia wagonjwa siku zote m- sio mara zote lakini mara nyingi tunaona kuna atua ambazo aliambiwa wachukue na walipochukua hatua hii sawasawa na maelekezo yake eni walipokea uponyaji wao ko unapochukua hatua ni kwamba wewe unaachilia imani yako ndio yakombia kuamini maanaake ni kukubaliana na kuchukua hatua sawasawa na ile habari njema ilivyoelekeza kndomapnasema lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maanaisa asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu kwa hiyo kama kweli umeamini habari njema lazima utii na uchukue hatua sasa ngoja nikupe mfano mdogo kasababu naona mda unatuishia kwa mfano twende twende td nikakusomee tuende, tuende matayo nane tuangalie kwa, kwa vitendo matayo nane alafu msarila wa kumi na sita hadi wa kumi na saba matayo nan kumi na sita hadi kumi na saba anasema hivi hata kulipokuwa jioni wakamletea yn yani yesu wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi anasema ili litimie lile neno lililonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe yaani yesu aliutwaa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa yetu kwa hiyo anasema kwamba yesu alipokuwa akiponya na kufungua watu ni kuthibitisha ukweli kwamba yeye amechukua magonjwa yetu na yeye amechukua madhaifu yetu okay tupige picha hii chukulia nimelala smaak kuanasema sio wote walioitili habari njema kwa maana hawakuamini hawakuamini habari njema sasa awaaas bbiba kwamba yesu amechukua magonjwa yangu na amechukua udhaifu wangu hiyo ndio ndo hiyo ndio habari njema kama alichukua magonjwa yangu na akachukua madhaifu yangu ni kwamba mimi sina sababu ya kubeba kwa ugonjwa wowote absanaonletea no, no, ama udhaifu wote ambanaletea kitu cha kwanza natakiwa nitambue kwamba sio wakwangu kwamba ibilisi amekosea adres ame slp sanduku la posta la postola amekosea mahali pa pakupeleka ugonjwa gani kuhusu magonjwa yangu mimi na madhaifu yangu mimi yesu kristo aliyachukua na kwa kuwa aliyachukua mimi sina sababu ya kuwa nayo na kwa maana hiyo kama ibilisi ananiletea ugonjwa aijalishi ugonjwa gani ama udhaifu wowote maanaake ni kwamba ananiletea kitu ambacho sio cha kwangu na kama sio kitu cha kwangu sina sababu ya kukipokea ngoja nikupe mfano hu laba utanyelewa chukulia tumekaa mimi nawewe kwenye chumba Tuna, ama nyumbani kwako kwa kwa, nimekuja tunapiga stori sto stori mimi laba ina mfuko labda uh, nini labda kibegi kidogo alafu ndani ya kile kibegi nimeweka nimeweka kilo ni mfano tunakupa nimeweka bangi kilo apeaan ilotanoalafu polisi wanakuja wanasaka msako nyumba kwa nyumba yumbaanatafuta bangi polisi wanakuja unajua kibegi naj bangi hebu nishikie je utapokea hilo begi nakuakikishia utakataa kupokea hilobegi na nakuhakikishia kwamba mpaka polisi wataingia nyumbani kwako watakuta mimi nawee tunabishana mimi nakuang'aniza kukupa we unakataa kupokea mimi naganganiza kukupa unakataa kupokea sasa kama yesu alichukua magonjwa yako akachukua na madhaifu yako ibilisi anapokuletea ugonjwa wa aina yeyote ama anapokuletea udhaifu waaina yoyote ukweli ni kwamba huo ugonjwa sio wakwako wala huo udhaifu sio wakwako kwanni unaupokea kwanini unaupokea ukatae kwa sabi, kwa sababu yes, ni e, yesu madhaifu yako yako na kingine ambacho litakiwa katae aliha maaya a agonwakini t ata mzig ambo wkwao a nasma atay mtin ngu mpngehta atawakmba engiaiakl o n fayautapinge jia a lichua magonjwa yangu na madhaifyangu hiioaunaletea sio ya kwangu toka katika jina la yesu kristo ondoka na yako hii kansa ambayo unataka hapa na kunipatia sio ya kwangu ondoka nayo katika jina la la la yesu yesu yesu yesu yesu kristo kristo kristo kristo huu ambao ambao umenirushia sio katika katika jina jina lakini ulienda ukafanya ngono ukapata toka hata hiyo ya huna sababu kunibebesha aeis ambaouushia i an kuanzia sasa katika jina la yesu kristo unaondoka unaachilia mwili wangu unazungumza na mwili mwili yesu Christ So liua yako na yako katika jina la yesu kristo mwili amwili nakua neno la mungu sasa hivi kwa kwa kupigwa yesu yesu kristo kristo ulipona kwa na na na mwili mzima Tazai katika jina la unafanyaje unarudia kusema hivyo hivyo tena na tena manaki ni anasema mpinge kupinga ni, ni kama unabishana na mtu simama msuli kataa kupokea unaendelea ivo ivo. unaendelea kurudia kurudia mpaka hiyo ngoma inakuachia rafiki hauifanyi mara moja tu unaendelea kusimama kupinga manake nikaa nasema kushindana kusi si, si, si juu adamu na nyama maanake ni kuna hali ya kushindana kwa hiyo unasimama unasema no yesu alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu kwa hiyo kwa kupigwa kwake mimi nilipona kwa hiyo ugonjwa katika jina la yesu kristo na kuamuru toka katika mwili wangu maumivu toka katika mwili wangu ondoka naondoka hivi pinga kung'uta yaambie zungumzanayo yanasikia bwana wtu alisema ukizungumza na mlima ukauambia ng'ooke uende ukatupa baharini ule mlima utakuchii hivyo na wewe ukizungumza na ugonjwa wako ukaamuru ng'ooke uondoke utakuchii ebu fanye lo zoezi leo hii alafu kishafaya lo zoezi matokeo unapoyaona naomba usiache kutuandikia tupigie simu tuandikie mwalimu nilifanyia kazi kile ulichokifundisha kweli nlitii ile habari njema alafu nikazungumza na ugonjwa nikazungumza na tatizo langu tatizo limeondoka ukitupa ushuhuda wako unakuwa ni kama imale mkoma mmoja kwamba na yesu anakuambia kwamba imani yako imekukamilisha kwa hata yale asara ulioipata sababu ya ugonjwa nayo na inarekebishwa na itamtia moyo mtu mwingine ili achukue hatua aweze kupata matokeo kama uliwapasa wewe nadhani menyelewa rafik usiate kuletealeositaomba no nataka ufanyie kazi mwewe mwenyewe n maana yakufundishana umeelewana rafiki basi hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi kumbuka tu yesu ni kristo na bwana ni wakati wahizi ni shuhuda kutoka kwa wasikilizaji wa kipindi hiki cha neima kweli anasema ninaitwa dismas wakasulu kigoma mafundisho haya yamenitibu ulevi magonjwa mfadhaiko na akili sasa nina amani tele haleluya ninaitwa hepi kasi nilikuwa na uvimbe na nilikuwa napata maumivu makali sana ubavuni baada ya maombezi sisikii tena maumivu mwingine anasema bwana yesu apewe sifa mwalimu ninaitwa otmani kutoka kigoma nilikuwa na banwa na kifua sasa hivi baada ya maombi sisikii tena maumivu asante sana kwa uzima huu anasema ninaitwa ana kutoka kishumundu mgongo ulikuwa umekaza sasa hivi umeachia mwingine anasema ninaitwa mama godwin nipo vingunguti nashukuru sana kupitia mwalimu yesu ameniponya miguu ilikuwa inauma toka juzi mwingine anasema shalom mwalimu namshukuru mungu kupitia maombi nimepona kichwa mimi ninaitwa rosi nipo arusha wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama simu namba tupigiea a 67 a 78nitarudia76 au 522 au 7895242 pia usiache kumfaloa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi