vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tukimtazama yesu mwenye kuanzisha na mwenye kuitimiza imani yetu ambaye kwa ajili ya furaha iliyowekwa mbele yake aliusaimili msalaba na kuidharau aibu naye ameketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha mungu anasema tukimtazama yesu kristo aliye mwanzilishi na mkamilishaji wa imani yetu kwa hiyo imani yako rafiki inaanza na yesu kristo na imani yako inakamilishwa na yesu kristo kwa hiyo unapoanza kwa imani manake lazima wako yako yako lazima umwangalie yesu yesu kristo kristo utakapotoa macho kumwangalia ukaanza at mambo mengine imani yako inakata popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo na kusudi la kujenga imani yako uwee unaenesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo Aa, zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa sawabu wale wamtafutao kwa bidii hivyo rafiki jua kabisa wazi kabisa kwamba mafundisho ya neema na kweli yanalenga kujenga na kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wa kila siku hu ni mwenendo wa imani na hivyo maisha yako ya kila siku yae ni maisha yenye kumpendeza mungu kumbuka kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri Ibo fanya maamuzi basi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli hivyo basi rafiki fanya maamuzi hayo na kwa kufanya hivyo utakuwa umetii agizo la bwana wetu yesu kristo Aa, kumbuka tu somo tunalotembea nalo ni somo linalosema uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na kabla tujaendelea na somo letu basi nitoe shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini vilevile kuenda kuwafundisha watu kitu ambacho wao wenyewe wamejifunza unapofanya hivyo a a medhiirisha ka vtendo swanafuzwaistm waafuwaafunwaist ni mwanafunzi mwanafunzi mwanafunzi wa wa wa kristo kristo kristo kumbuka ni nani mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo wewe utakapochukua kile ambacho umejifunza alafu dhahiri kabisa kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tim yan mbao tunakuandaliamafundisho tunasemaa ajil ya maombi yenu endeleeni maombiyenu bidii tunaona matunda na matokeo ya kazi yenu ninapenda kuwashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wamekua wakioi vipind vyaael kwa, kwa, kwa fedha zao hakika kazi inakwenda msichoke kufanya hivyo endeleeni na naamini kabisa mungu wangu katika kuwabariki atawabariki na katika kuwazidisha atawazidisha na mazao yenu mazao yenu ya haki ama akaunti yenu ya mazao ya haki itazidi kuzidishwa sana basi moja kwa moja tuendele na somo letu na ni tuende kwenye warumi moja kumi na sita na kabla sijasoma warumi moa kuna sita nikumbushe tu kwamba huko nyuma nimekuwa nikijaribu kusisitiza na nitaendelea kusisitiza tena kwamba sio wewe unayemsubiria mungu akuponye na kukufungua bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe ufanye maamuzi ya kupokea uponyaji wako kufunguliwa kwako na muujiza wako hivyo basi ni matumaini yangu kwamba kadi unavyoendelea kujifunza na kusikiliza ndivyo ambavyo unachukua hatua ya kufanya maamuzi na kupokea kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo sasa warumi 116 anasema kwa maana sionei haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia paulo anasema sioni haibu sioni haya sioni aibu sioni sioni kuhubiri injili sioni aibu kuwaletea watu habari njema anasema kwa sababu habari njema ni nguvu ya mungu inayoleta uokovu kwa kila mtu anaye kama utakumbuka jana nilikwambia kuamini maana yake ni kukubaliana na kuchukua hatua kwa sababu neno kuamini kwa katika lugha ya, ya, ya, ya, ya kijiriki maanaake ni neno pisteo e, imani ni pistis na ili ni iste maanayake anasema ni, ni, ni, ni, ni kitendo veb kwa lugha ya kiingereza na imani ni nan kwa lugha ya kiingereza kwa maana ni jina kwa hiyo unaposema umeamini hakuna kuamini ambako hakuna hatua kuamini siku zote kuna hatua na na jana nilijaribu kugusia kidogo sasa trudituanze mtaralo wa kumi na tano pale wa rumi moja kumi na tano tatiririka tena taratibu mpaka kumi na sita anasema hivi kwa hiyo huyu ni paul anazungumza kwa hiyo kwa upande wangu mimi ni tayari kuihubiri injili hata na kwenu ninyi mnaokaa rumi hiyo paulo anasema yuko tayari kuhubiri injili kwa nini msara wa 16 kwa sababu siionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu ni nguvu ya mungu iletaya uokovu kwa kila aminie kwa lugha nyingine paulo anesema kwamba bila injili kuhubiriwa bila mimi na wewe kwenda kuwaubiria watu injili bila wagonjwa na waliofungwa wenye shida mbalimbali mbali kusikia njili ikihubiriwa kwao hakuna nguvu kwa hiyo nguvu ya mungu ya kufungua nguvu ya mungu ya kuponya nguvu ya mungu ya kuleta miujiza inapatikana tu pale ambapo injili itahubiriwa na ndio maana tunakuja kama hivi kwenye redio tunajaribu kufundisha na kuhubiri na kutangaza habari njema ya mungu tunakwenda sawasawa na kwa sababu hiyo hii habari njema tunapoisikia hii habari njema inaambatana na nguvu inapotangazwa njili hii habari njema ukaanza kuitangaza inatengeneza nguvu na hii nguvu kwa yule anayesikia akikubaliana na huo ujumbe aliohusikia maanaake ni kwamba hiyo nguvu itamponya huyu mtu hiyo nguvu itamfungua huyu mtu hiyo nguvu itampatia mtu muujiza wake ambao anauhitaji hiyo siri nini siri ni kusikiliza tena tena tena na na sasa jana asja da tukaangalia warumi km kwa sababu kumbuka anazungumzia injili ikiubiriwa kuna nguvu lakini pia anazungumzia habari ya mtu kuamini ama kukubaliana na kuchukua hatua ukaenda warumi km tujikumbushe tena warumi mstaril wa hadi 6 hadia anasema hivi lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia uja kwa neno la kristo sasa nikisoma kwenye bibilia habari njema alafu nitarudi tena kwenye tafsiri ya swahili union version anasema namna hiyo haleluya anasema lakini wote hawakuipokea hiyo habari njema maana isaya alisema bwana ni nani aliyeamini ujumbe wetu hivyo basi imani inatokana na kuusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno la kristo kwa ana wengine anasema imani inakuja kwa kusikia ujumbe na huo ujumbe unahusiana na habari za kristo sasa anasema lomara k6t lakini sio wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeamini habari zetu sasa shida hikw hapa rafiki na ntaanza tulisema habari njema i vipindi kama viwili vilivyopita tulizungumzia tukaangalia habari njema tukasema habari njema inahusu nini hapa chini ametwambia kwamba habari njema inamuhusu yesu kristo sasa shida tulionayo na watu wengi ambao mnanisikiliza sasa hivi kwenye redio na inawezekana inawezekananee kwenye mitandao ya kijamii kumekuwa kuna mafundisho mengi sana ambayo yanalenga kuponya kufungua watu kusaidia watu ambao msingi wake ama maubiri mengi sana ambayo msingi wake sio yesu kristo imani ya kweli imani ya kweli ni yesu kristo msingi wa imani ya kweli ni yesu kristo na kumbuka wahibrania 1nmmo anasema imani ni kuwa na uhakika imani ni kuwa na uhakika na kwa maana hiyo basi uhakika unapatikana tu kupitia yesu kristo uhakika unapatikana nini kupitia yesu kristo na ile kazi aliyoifanya kupitia katika msalaba nje ya hapo uwezi ukawa na uhakika kwa hiyo maubiri yote yanayozungumza kukutoa kutoa wewe kwenye vifungo ambayo yanajikita kwenye kueleza sijui unatakiwa uvunje madhabahu sijui unatakiwa ufanye toba ya malango sijui ufanye toba ya mzaliwa wa kwanza yote hayo mafundisho ha, ha, ha, siyo uhakika kwa sababu uhakika uko katika yesu kristo sasa inasikitisha leo hii watu wanasema kwamba wanamwamini yesu kristo na ukiwaambia kwamba imani yao inatakiwa ijikite kwa yesu kristo peke yake waachane na vitu vingine wanakasirika kiasi kwamba wanaamini watumishi wao zaidi kuliko kumwamini yesu kristo na mitume ambao aliwaagiza na hili ni tatizo hili ni nasi ajabu weo umekaa hapo ugonjwa bado umekungangania vifungo bado vimekungangania kwa sababu imani yako umeitia kwenye vitu vingine vyote isipokuwa yesu kristo sasa angalia jisi saa navyosema ama petro paulo anavyomkosi isaya anasema lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia ujumbe na ujumbe huu huja kupitia ama kusikia ujumbe huu huja kupitia habari zinazomehusu nani yesu kristo kwa hiyo imani yoyote ambayo imejikita nje ya yesu kristo hiyo imani ni feki hiyo imani sio thabiti hiyo imani ni feki imfakti goja nikuambie imani inayoponya ni ile imani inayotoka kwa yesu kristo sio chochote chochotek okay. goja ntakupeleka sehemu mbili alafu tarudi hapa twende twende wa, wa kumi na mbili waibrania mlango wa kumi na mbili ukisoma pale anasema msaruli wa kwanza basi na sisi pia kwa kuwa tunazungukwa na wingu kubwa la mashahidi namna hii na, na ili wingu la mashahidi ni hao wazee wote wa imani ambao wametoka kuzungumziwa katika mlango wa kminamoj aibrania 1mo inazungumzia imani na inazungumzia wazee wale waliotutangulia ambao waliishi kwa imani kwahio anasema basi na sisi pia kwa kuwa tumezungukwa na wingu kubwa la mashahidi namna hii na, na tuweke kando kila mzigo mzito kumbuka nilikwambia mafundisho ya kristo anapunguza mizigo yanaleta raha nafsini mwetu yanatuweka huru anasema natuweke kando kila mzigo mzito na dhambi ile ituzingayo kwa upesi na dhambi tunafahamu kwenye bibilia kufataa na bwana yesu anasema kwa habari ya dhambi kwa sababu hawaniamini mimi ukisoma yohana mlango wa ks mstari wa 8 na watis k anasema natuweke kando kila mzigo mzito na dhambi ile ituzingayo kwa upesi na tupige mbio kwa saburi katika yale mashindano yaliowekwa mbele yetu angalolo msera wa pili rafiki tukimtazama yesu mwenye kuanzisha na mwenye kuitimiza imani yetu ambaye kwa ajili ya furaha iliyowekwa mbele yake aliustahimili msalaba na kuidharau aibu naye ameketi mkono wakuume wa kiti chan cha mungu anasema tukimtazama yesu kristo aliye mwanzilishi na mkamilishaji wa imani yetu kwa hiyo imani yako rafiki inaanza na yesu kristo na imani yako inakamilishwa na yesu kristo kwa kwa hiyo unapoanza imani lazima yako, lazima wako yako umwangalie yesu kristo utakapotoa macho yako a kumwangalia yesu kristo ukaanza ukaakuwanaan mambo mengine imani yako inakata kata tunavuona sawasawa rafiki kumbuka nilikwambia kwamba anasema siionee haya ya injili kwa maana injili ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie kuamini ni mchakato kuamini ni imani na anasema injili habari njema inamuhusu yesu kristo kwa hiyo labda nikueleweshe hivi sababu kwamba okay natafuta lugha nzuri okay angalia hapa anasema mwanzilishi yesu kristo ndio mwanzilishi wa imani yetu na ndiye mkamilishaji wa imani yetu kwa hiyo imani yetu inaanza na yesu kristo na inakamilishwa na yesu kristo nitakapoondoa fokasi yangu nitakapoondoa macho yangu nikaacha kumwangalia yesu kristo nikaanza kuangalia mambo mengine kwa mfano nikaanza kujiangalia mimi badala ya kumwangalia yesu kristo hiyo imani inaacha, inaacha kufanya kazi kama unakumbuka vipindi vya, vya kama siku tatu ilizopita ama mbili iizopita tulienda tukaangalia stori ya yule mwanamke aliyekuwa akitokwa na damu sia nakumbuka lo rafiki na tukaangalia tukaona jinsi ambavyo nguvu ya mungu ilivyotenda kazi na imani nikakwambia kwamba imani inasababisha nguvu ya mungu itende kazi kwa hiyo tunasema faith gives action to the power of god kwamba imani inasababisha nguvu ya mungu itende kazi na kwa maana hiyo imani yetu mwanzilishi wa imani yetu ni yesu kristo na mkabilishaji wa imani yetu ni yesu kristo kwa hiyo nje ya yesu kristo hakuna imani naomba unielewe hiyo rafiki sasa katika agano la kale watu walikuwa wanamwamini mungu maana yesu kristo alikuwa ajaji baada ya yesu kuja katika agano jipya mungu mwenyewe anatuagiza imani yetu iwe kwa yesu kristo na sio nje ya yesu kristo tunakwenda sawasawa na kwa maanao kila kitu tunachokipata mbele za mungu ni kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo okay moja nikuambie kitu hichi najua hivi tunavizungumza ili tuweze kuelewana uokovu wako rafiki ni matokeo ya imani yako kwa yesu kristo infacti mtu angekuja akakwambia sasa hivi una uwezo wa kupata uokovu nje ya kumwamini yesu kristo kama ue umeokoka na nawewe ni mkristo utamkatalia kwa sababu unajua haiwezekani kwanini kwa sababu nje ya yesu kristo hakuna uokovu sasa nikwambie nje ya yesu kristo hakuna uponyaji nje ya yesu kristo hakuna kufunguliwa sasa wewe unafahamu okay labda nikuulize swali rafiki wakaja wakakuambia vifungo ulivyonavyo ni kwa sababu labda ya matambiko ambayo baba zako na ndugu zako walifanya ama ni kwa sababu ya madhabahu walijenga huko kwenu kwaho akakwambia kwamba madhabahu zinatakiwa zivunjwe alafu ukaelezwa pia lazima utoe sadaka baasha ya kaki nene yenye ela ili waweze kuvunja hizi madhabahu na uwewe ukachukua hatua ukakubaliana na mtumishi ukachukua baasha ya kaki ukatia burungutu kule ndani alafu ukampa mtumishi akaja akaomba akavunja madhabahu naomba nikuulize swali je matatizo yako yameondoka si ukweli ni kwamba ulipata aueni ya mda kwa muda mfupi sana alafu baada ya hapo yale matatizo yakarudi na ulipopata hiyo aueni ya unajua kwa nini ulipata ueni ya mda tanambia lakini mtumishi walivyoomba matokeo aliona mapepo aliondoka yes najua unajua nini walivyoomba waliomba wakatumia jina la yesu kwa nini hawakutumia madhabau jina la madhabau <laughs> walitumia jina la yesu na jina la yesu linapotumika mahali popote lina nguvu ya kuleta matokeo shida ni kwamba huyu ndugu ama hawa ndugu mliokuwa mkifanya o maombi ya kuvunja madhabau ama amatoba amzalia wa kwanza mlifanya m mlichanganya na yesu kristo achanganywi na kitu chochote ndio maana nilikufundisha nakuonyesha katika yohana n anasema kwamba basi mwana akikuweka huru utakuwa huru kweli kweli kwa hiyo ukimwangalia yesu kristo kama mwanzishaji wa imani yako alafu ukaendelea kumwangalia kama mkamilishaji wa imani yako maana ni kwamba uhuru utakaopata utakuwa ni uhuru unaodumu lakini pia bwana yesu alisema kwamba uhuru huo unakuja baada ya wee kuijua kweli na akasema huwezi ukaijua kweli pasipo we kuwa mwanafunzi wake kwahio mwisho wa siku rafiki imani yetu lazima ijikite kwa yesu kristo sijui kawa unanyelewa nachokizungumza kwa ho utakapoanza kwenda kwenye vitu vingine ambavyo bwana okay niliuliza kipindi kilichopita nataka nikusaidie ndugu ambao unanisikiliza wewe unaenda kuhudumia na wewe ambao unahitaji kuhudumiwa wapu ulisoma katika makutano ambao walikuja kwa bwana yesu bwana yesu akasema okay ngoja ngoja ngoja leo hatuwezi kuwafungua siwezi kuwafungua mpaka nivunje madhabahu leo siwezi kuwafungua mpaka niwafanyie ukombozi Inye, leo siwezi kuwafungua mpaka mtoe hela mkitoa hela hapa ntaeza kuwafungua wapi ulisoma yesu amesema namna hiyo naenda pita kwenye kitabu cha matayo naenda kwenye marko naenda kwenye luka naenda kwenye yohana niambie ni wapi bwana yesu aliwambia watu kwamba siwezi kuwafungua mpaka mmefanya toba ya mzaliwa wa kwanza akasema wazaliwa wa kwanza wote waja upande u huku ok ninyi wazaliwa wa kwanza sasa tutafanya toba kwa ajili yenu ama akasema ok mmekuja kwangu lakini siwezi kuwafungua na kwenye matatizo yenu hamwezi kutoka mpaka mmefanya toba malango ito, si, si, wapi umesoma kwenye kama bwana yesu akufanya hivyo sisi tumeitoa wapi sisi tumeitoa wapi lakini sio hivyo tu wapi ulisoma mitume wanasema kwamba lazima tufanye toba ya malango wapi ulisoma mitume wanazungumzia kuvunja madhabahu wapi ulisoma mitume wanazungumzia kwamba wanatakiwa kuvunja laana y kizazi cha tatu na cha nne wapi ulisoma mitume wanazungumzia habari ya kuvunja matambiko na korokoro nyingine zote wapi ulisoma hiyo kitu rafiki kama bwana yesu akufanya na mitume akufanya sisi tunatoa wapy maakeamba tukimtazama tukimwangalia yesu kristo aliye mwanzishaji na mkamilishaji wa imani yetu kwao kama yesu akufanya mimi nawewe tunatoa wapi jeuri ya kufanya hicho kitu na kama yesu alifanya kwa nini atofuati kile ambacho bwana yesu alifanya siuaonyechkzuzaaf sasa hayo mambo yote hayo unayaona yamejitokeza yameingia kwenye kanisa kuna mafundisho chungu mzima siku hizi kuna wengine wanavunja viungu ma, makanisani yani wamekuwa kama wagaga wa kienyeji najua <laughs> kule, kule kanda y kaskazini kuna kabila moja liko pale arusha wakitaka kumloga mtu ama wakitaka kuingiza laana kwenye labda kama wameibiwa kitu kwenye shamba wamefanya nini wanavunja chungu alafu madhara mabaya yanampata yule mtu labda alienda kuiba kwenye shamba ama aliiba kuku ama aliiba ng'ombe leo hii kuna wakristo wachungaji kabisa wanawaambia watu wanaenda na viungu makanisani yani kilichobakia hivi makanisani tufike mahali watu waanze kuchinja na kuku za matambiko waanze kuchinja na mbuzi za matambiko na kuondo kanisani hivyo vitu vi wapi mitume walifanya hayo mambo si tunayatoa wapi unajua natoka wapi rafiki ni kwa sababu unakuta mtumishi huyu alienda kuombea mtu labda ana pepo akashindwa kufukuza pepo ama alienda kuombea mgonjwa yule akash, mgonjwa akashindwa kupokea uponyaji na kwa kuwa mtumishi ana maarifa inabidi abuni vitu vingine lakini bibilia nisema mkimtazama mwanzishaji na mkamilishaji wa imani yenu yesu kristo uponyaji unaanza na yesu kristo uponyaji unakamilika na yesu kristo hakuna sehemu nyingine yeyote tunayosoma mitume ambao walikaa na yesu kristo walipokwenda kuombea watu tunaona wali, walihudumia watu kwa jina la yesu walihudumia watu katika jina la yesu na watu walifunguliwa jina la yesu ni jina lipitalo majina yote lina nguvu na uwezo na mamlaka juu ya kila aina ya ugonjwa juu ya kila aina ya udhaifu na juu ya kila aina ya pepo iwe ni mzimu iwe ni jini kila takataka yeyote jina la yesu liko juu ya vitu vyote hivyo na kwa maana hiyo natakiwa niwe na uhakika na hili jina kwa sababu yesu kristo ni mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana in inat ameketi mamlaka yote ya mbinguni na duniani amepewa yesu kristo uhitaji kitu kingine chochote zaidi ya yesu kristo kama umetumia jina la yesu kristo na naukupata matokeo maanake kwamba kuna kutokuamini ambako kuko ndadimwako na dawa yake nishughulika na kutokuamini kwako usibuni ndoto nini adithi nyingine unajua saa nasaingineasema nataka kenda kukomboa ardhi juulize kama mnakomboa ardhi kwanini maombi a ya, ya ukombozi waardhi yakfanyika watu wanadondoka mapepo mapepo yanakaa kwenye ardhi mnaombea ardhi alafu watu wanadondoka mapepo u nasema mnaona asei kitu ni kweli si kweli jina la yesu linapotajwa mahali popote kama kuna mapepo kama kuna ugonjwa lazima viondoke kwa hiyo mnapoona pepo zimeondoka maumivu ameondoka ni kwa sababu ya jina la yesu sio kwa sababu ya kile kitu ambacho mmekifanya sio kwa sababu ya ule utaratibu ambao mnauamini ndo anasema mkimwangalia mwanzishaji na mkamilishaji wa imani yetu yesu kristo sasa nikuulize swali uo nenisikiliza wewe imani yako iko kwa nani je imani yako iko kwa yesu kristo ama imani yako iko kwenye dhehebu lenu maaya kuna watu wengine wana mapokeo wameingiziwa kwenye makanisa yao hawataki kuyaacha wako tayari wapingane na yesu kuliko kupingana na mapokeo waliopewa wanaamini dhehebu lao na kuamini mchungaji na mtume na nabii wao kuliko wanavyomwamini yesu kristo pamoja na kwamba wn anachokizungumza kiongozi wake kinapingana kabisa na yesu kristo wako tayari wampinge yesu kristo kuliko kukuba, kutofautiana na kiongozi wake saasikuambii huendo ukaanze kubishana na viongozi wako sichonachosema ile anasema hivi kwamba kiongozi wako akikwambia kitu ambacho yesu kristo hakusema ama akisema na kutoa utaratibu ambao huko kinyume na vile ambavyo yesu kristo na mitume wameelekeza kataa huna sababu ya kufuata hicho na tungekuwa tuko sirias namna hiyo tungeona matokeo makubwa sana katika maisha yetu kwao anasema sio wote waliohitilia habari njema kwao leo hii rafiki nataka utie habari njema kwamba ni yesu kristo na yesu kristo peke yake aliye mponyaji anayeweza kutufungua na anayeweza kutupatia majibu ya changamoto tulizonazo kama unasema niko tayari kukubaliana na hii habari njema kwamba yesu kristo ndio jibu na sio kitu kingine chochote kwamba sio habari ya madhabahu sio habari ya matambiko sio habari ya kuvunja nini sio habari ya kupelekeana lakini ni ni imani imani yangu yangu kwa kwa yesu ni kwa yesu kristo kristo ndio sabai yakupelekeanaaii imaiyangu nataka niombe kwa ajili yako iombayo utaona kitu ambacho sasa utafanya bila wewe, i, mpaka mpaka nivunje madhabahu waamba nivunje no, achana na hizo ngonjera nilikueleza historia ya bwana yesu mwenyewe ilikuwa ni tata sehemu aliopitia walikuwa wanaabudu kila aina takataka na mahali yesu ukombozi mahali yesu ukombozi natakataa a tunffomb skla ni imani yako kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kwa kama kamahuko tayari shika redio yako kwenye kifua kichwa ne kfu yako katika jina la yesu krist nazungumza nawewe blisi unayemteahuyu ndugu na kuamuru achilia mwili wake ondoka katika huo mwili na katika maisha yake katika jina la yesu kristo yesu kristo alinunua hiyo roho akanunua hiyo nafsi na huo mwili huna sababu yoyote ya kuendelea kumteza wala kumshikilia toka katika jina la yesu kristo wa nazareti unaondoka na maumivu yako yote na matatizo yako yote yes kwa bwana yesu unapiga goti na unaondoka umenisikia fungasha ondoka mwili katika jina la yesu kristo ninakuamuru pokea uzima wako sasa pokea afya sasa figo nazungumza na wewe moyo nazungumza na nawewe maini nazungumza na wewe katika jina la yesu kristo wa na nazareti nakuamuru pokea uponyaji wako sasa mfumo wa damu nakuamuru pokea uponyaji wako sasa uti wa mgongo na pingili zote katika mgongo nakuamuru sahii pokea uponyaji wako jipange rudi nyoka kaa katika sehemu yako katika jina la yesu kristo nazungumza na wewe macho na pokea uponyaji wako sasa katika jina la yesu kristo naamuru masikio zibuka katika jina la yesu kristo ulimi na kuamuru lu funguka katika jina la yesu kristo wa nazareth achilia ondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyeo katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu kristo wa nazareth baba asante kwa ajili ya uaminifu wako rafiki jaribu kufanya kile kitu ambacho kuwezi kufanya si, unapojaribu kuchukua hatua na kufanya mazoezi unapojaribu kuangalia kwamba maumivu yameondoka hivyo ndivyo vunavyoachilia imani yako kumbuka kuamini ni kukubali na kuchukua hatua nataka ufanye kama kama kama kuinama mikono inywa mikono umelala kitandani kitandani inuka inuka toka hapo umekaa kwenye kiti, kwenye uncha, inuka, simama katika jina la yesu hivyo imani yako na, na nguvu ya mungu inaingia ndani mwako katika jina la yesu kristo basi rafiki mdawetuumetuishia kesho tutaendelea tunaomba mazuri zaidi kumbuka jina langu naitwa huruma kumbukaujina laauana ye kristo magadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo wa waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna w vipindi vya neema na, na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na, na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu rumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga shinyangas geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etelmane 7895242 ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 eatelmane namba789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoubechal ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Hugo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabiliki tupigie simu namba 764 5242 au 789 Sanno si pur in billy in a billy. Aos si pur si sa sabatati. in billy in