vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wengi wataniambia siku ile bwana bwana hatukufanya unabii kwa jina lako na kwa jina lako kutoa pepo na kwa jina lako kufanya miujiza mingi angalia mara ndipo nitawaambia dhahiri sikuwajua ninyi kamwe sikuwajua hajasema siwajui sikuwajua ninyi kamwe ondokeni kwangu ninyi mtendao maova maana nini anasema sikuidhinisha hayo mambo mliokuwa mkiyafanya sikuyahidhinisha hayo mambo mliokuwa mkiyafanya nakukaribisha katika mafundisho ya neema jina langu naitwa jinalangu na gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kimeandaliwa kumbuka tu mafundisho ya neema na kweri, ya na na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yana ya lengo la kujenga imani yako ili uweze uweze kukua kufika katika cheo cha kimo, cha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo Um, zingatia zingatia kwamba kwamba kwamba pasipo imani imani imani kumpendeza mungu mungu mungu kwa maana wale wale lazima waamini kuwa yuko na na thawabu bidii hivyo basi mafundisho na ya ya neema yametengenezwa makususi kujenga yako yako kuimarisha ili wako kila siku uwe ni unaompendeza kufikiri kwako kuna usiano, kwa na kwako kuna uhusiano ukifikiri ukifikiri vizuri vizuri utaamini ukifikiri utaamini vibaya ukifikiri vibaya, vibaya. maamuzi a ni kufikiri kama kristo. kama kristo kristo kristo kristo na kristo, Aa, na ili uweze basi kuwa mwanafunzi wa wa anajifunza mafundisho ya neema kweli tunaendelea letu naosema uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na nina furaha ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha watu kusikiliza vipindi vya neema na kweli lakini na wao wenyewe kuchukua kile ambacho wamejifunza na kwenda kuwashirikisha wengine kazi yenu ni njema nawapa ongera sana nasema asante mno lakini pia nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili yangu ngu mimi pamoja na timu yangu pia niwashukuru wale ambao wamekuwa ni watoaji wanasapoti vipindi vya neema na kweli sikiliza rafiki usipotoa wewe fedha ya kuspoti vipindi vya neema na kweli nani atoe angaoto kila siku suama kama unasikiliza vipindi vya neema na kweli vinakubariki usikubali ukamaliza mwezi mzima muda wa siku a aujatoa hata shilingi moja na mwenye mwenye milango hivyo ongera kwa wale ambao wamekua wanaoti kila mwezi lakini pia nakukaribisha na wewe m ufany hivyo ili uweze kufanya hivyo basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu nakumbuka tu tunaangalia kwamba e, tuko kwenye warumi moja kuminasita warumi moja kumi na sita e, na paulo anatuambia mambo mazuri kabisa anasema kwamba kwa maana e, kwa sionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu leta uokovu kwa kila aminie kwa myahudi kwanza na kwa munani pia sasa kumbuka kitu ambacho nimekuwa nikisema muda wote nimekuwa nikisema hivi kwamba sio wewe unayemsubiria mungu akuponye bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe upokee uponyaji wako kwa hiyo sio wewe unayemsubiria mungu aja akuponye na kufungua bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe ufanye maamuzi ya kupokea uponyaji wako maamuzi ya kupokea uhuru wako kwa hiyo rafiki basi tunavyoendelea kujifunza namna ii ni matumaini yangu kwamba utaweza kuona hichi kitu na hivyo basi utaweza kupokea kama nilivyosema huko nyuma kazi yangu mimi, mimi ni kama uh, mkalimani wa mungu nakuja najaribu kum najaribu kumvatiri mungu kwako ili wewe uweze kuelewa maelekezo gani yanakupa ili uweze kupokea uponyaji wako uweze kupokea kufunguliwa kwako uhuru wako na uweze kupokea muujiza wako nadhani dhani hivyo unanyielewa rafiki kitu ambacho nakizungumza sasa tumezungumza mambo mengi kabisa na nimekuwa nikigonga vitu vya hapa napale, na pale nikielezea lakini nachosema kitu hichi kama kile ambacho nakiamini kinakupa matokeo endelea nacho lakini kama kile ambacho nakiamini hakijaweza kukupa matokeo bado basi ni vyema ukanipa sikio ukasikiliza nazungumza nini ukasikiliza roa bwana nasema nini nawewe ili na wewe uweze kupokea ama uweze kwenda kuhudumia kwa ufasawa kabisa kwa hiyo kumbuka nikuambia kwamba injili inapohubiriwa unaposikia habari njema maanaake anasema hii habari njema inaambatana na nguvu ya kuponya nguvu ya kufungua nguvu ya kutenda miujiza na ilikuambia hili neno nguvu ni neno la kiunani na kigiriki linaitwa am na ni miraculous power ni nguvu ya kutenda miujiza ni nguvu inayosababisha mambo yasiyowezekana yawezekane na kwa maana hiyo basi injili lazima ihubiriwe ndo ilete nguvu isipotangazwa inakuwa hamna pawa na ndio maana kama wee una changamoto yoyote inaweza ikawa ni ya afya inaweza ikawa ni ya vifungo inaweza ikawa labda una madeni inaweza naezaikawa unahitaji kusikiliza tena na tena na tena na ndio maana ili kuwarahisishia watu tukawasogezea watu fursa ya kuweza kusikiliza mafundisho kwa njia ya whatsapp uki namba ya whatsapp ni 764 4 764242 tuma neno ni unge alafu utaungwa kwenye whatsapp si, hili fundisho nalolisikia tunalirudia tunalirusha pia katika whatsapp na mb zake ni ndogo mno ni kama mb9s k hivi kao kama ni mb kumi kwa wiki nzima unahitaji mb sab tu nambsab nahani kifurushi cha mia tano kama kipo cha, cha wiki nzima kinakutosha kabisa weo ukasikiliza mafundisho na nyingine ikabakia eh, ukala ubuyu kwenye maeneo mengine ambayo unataka ku eh, unanyelewa kitu ancho kizungumza k okay. kwa hiyo zingatia hilo unatakiwa usikilize tena na tena na tena kumbukaikufudisha kule nyuma bwana yesu so akasema angalieni msikialo na angalieni jsi msikia kipimo kile kile kusikia ndicho na kwa maana hiyo basi kama injili inapohubiriwa injili inapotangazwa kuna nguvu ya mungu inaachiliwa Malake ni kwamba kwa kadiri ambavyo nasikiliza injili ndivyo ambavyo naskila nguvu ya mungu inazidi kuachiliwa ndani mwangu na juu yangu na kwa manayo, kwa maana ya kukubaliana na kuchukua hatua sa ile habari njema naolek neni basi ni dhahiri uponyaji wangu lazima utadhihirika sasa tuende kwenye warumi kumi warumi kumi tutasoma tena warumi kumi tutasoma msarilo wa kumi na sita had wa kumi na saba warumi kumi ki na sita ad kmina saba anasema lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana maanas asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la kristo sasa nitasoma mstari wa sita, alafu mstari wa kmas alafamtaa asab nita, itaruka nitakwenda kwenye habari njema anasema lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana sa asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu aafu kwenye bibilia habari njema anasema hivi lakini wote e, hawakuipokea hiyo habari njema maana isaya alisema bwana ni nani aliyeamini ujumbe wetu hivyo basi imani inatokana na kusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno la kristo kwahiyo nikakueleza kipindi kilichopita imani ya kweli msingi wake ni yesu kristo nje ya yesu kristo nje ya yae kuamini kile ambacho mungu akifanya kupitia yesu kristo hakuna imani ya kweli itakuwa ni imani ya mabua itakuwa ni imani ya makaratasi itakuwa ni imani ya maboksi nakumbuka imani ni kuwa na uhakika pekee ambaye anaweza kupa uhakika ni yesu kristo ndio maana imani yako unatakiwa uielekeze kwa yesu kristo in infati nyingine yote sio imani maanakeoa <laughs> okay, nieleze kitu hichi angalia hapa anasema sita lakini si wote walioiti ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani alieziamini habari zetu o manake ikama atakiwaaa ea upgsau oo no alafuns wagalatia mbili sita. Sorry, wagalatia 2 wagalatia 26 uh, biblia anasema hivi hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria bali kwa imani ya, yesu, ya kristo yesu kwansa mwanadamu anahesabiwa haki anapewa haki kwa imani ya kristo yesu alafu anasema hivi sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo wala si kwa matendo ya sheria maana kwa matendo ya sheria hakuna mwenye mwili atakayehesabiwa haki sasa nachotaka ukione ni ichi hapa pale anaposema sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya, ya kristo anasema nini rafiki anasema ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani asawasawa na hii imani ndiyo inayonipatia haki ndio inanipatia hicho kitu nachokitaka ndio inayonipatia uponyaji wangu ndio inayonipatia kufunguliwa kwangu ndio inanipatia muujiza wangu kwao namwamini yesu kristo kwanza nikimwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani yni imani yake yesu kristo ninapewa mimi kama zawadi hiyo imani ya yesu kristo ndio inayoitumia kupokea uponyaji wangu kupokea kufunguliwa kwangu kupokea muujiza wangu angalia apiki naenda taratibu wataweze kuelewana anasema sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo maana yake ni hii nitakapoamini kuwa yesu kristo ni mponyaji then napatiwa imani ya yesu kristo ili mimi niweze kupokea uponyaji ninapomwamini yesu kristo kama mfunguaji delivera then ninapatiwa zawadi ya imani ya yesu kristo hiyo zawadi ya imani ndiyo ninayoitumia kupokea kufunguliwa kwangu kupokea uhuru wangu ninapomwamini yesu kristo kama mtendamuujiza then ninapatiwa imani ya yesu kristo na hiyo imani ya yesu kristo ndiyo ninayoitumia kupokea muujiza wangu s si, ngoja nikwambie kwa mfano kuna, kuna watu wanasema nataka mtumishi niombee mungu afute madeni sikiliza swali ni hili je unaamini yesu kristo ana mamlaka juu ya hiyo benki ambayo wee umekopa swali la kwanza mbili je unaamini kwamba yesu kristo ana uwezo wa kufuta hilo deni ana uwezo wa kulipa hilo deni ambalo unadaiwa na hiyo benki mpaka utakapofika mahali uamini kwamba yesu ana uwezo wa kulipa deni lako ana uwezo wa kufuta deni lako hutakaa upate imani itakayokuwezesha wewe uone madeni yako yamefutwa aamelipwa kwao inapomwamini yesu kristo kama bos kwamba ana uwezo wa kulipa ana uwezo wa kufuta madeni yangu katika benki katika vikoba katika sijui kitu gani then napatiwa imani niruhusu mimi kupokea huo msamaha wangu ama kulipiwa madeni okay ndio maana nnakwambia imani ya kweli najikita kwa yesu kristo ko namwamini yesu kristo nikimwamini yesu kristo napewa zawadi ya imani yake hiyo imani yake ndio inatubia kufunguliwaktene okay. nikupeleke mahali tukaone kwa vitendo tukaone kwa vitendo twende matayo matayo mlango wa tis Taanza mstari wa saba, hadi taaza mstariwamatayo anasema hivi yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi nasoma matayo msta wa wa ntarudia tena yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipaza sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi uturehemu mwana wa daudi naye alipofika nyumbani wale vipofu walimwendea yesu akawaambia mnaamini kwamba naweza kufanya hili ndicho anachowauliza mnaamini kwamba naweza kufanya hili lipi kwamba mnaamini kwamba mimi yesu nina uwezo wa kuwafungua macho yenu mpate kuona mnaamini kwamba mimi yesu nina uwezo wa kuondoa upofu ndio sola anawauliza kwao anasema nitarudia ule, ule, tena kuelewa anasema yesu alipokuwa akipita kutoka huko vipofu wawili wakamfuata wakipanza sauti wakisema uturehemu mwana wa daudi naye alipofika nyumbani wale vipofu walimwendea yesu akawaambia mnaamini kwamba mnaweza ku, ninaweza kufanya hili wakawambia naam bwana maanaake n tunaamini tunakubali kwamba unaweza kufanya unaweza kufanyangal ndipo alipowagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate kwa kadiri ya imani yenu mpate kwahio maanake walipoamini kwamba yesu ana uwezo wa kufungua kuondoa upofu wao wakapewa zawadi ya imani maanake biblia natuwambia imani ni zawadi wakapewa zawadi ya imani na hiini imani, imani ya yesu mwenyewe hiyo imani walipyopewa ndio walioitumia kufunguliwa macho kwahyo hii imani sio ya awa vipofu wamepewa kama zawadi ili waitumie ni kama vile ambavyo unakuja kwangu alafu tunakwenda labda tumekwenda mjini alafu ninakupa nina shilingi lakifan okay, huko rongo chukulia hivi wengi anamangalia maraishiri na tisa ndipo alipoagusa macho akasema kwa kadiri ya imani yenu mpate wengi nasmaunaona nmanavipofu yesi ni imani ya hawa vipofu. Yes, vipofu lakini hii imani ni zawadi kutoka kwa yesu kristo mfano mzuri ni huu na, unaweza ukaja kwangu alafu kanambiatumishinda aao mojanu iakwako lakinianiliekua mimi nimekupa alafu dakika nakumbuka kwamba kuna mtu ataa kumpigia simu na kwa maana hiyo naaanaomimi sina simu hivi nnakwambiaj nitakwambia nipe simu yangu nipigi ama nitakwambia nnaomba niazime simu yako mara moja lugha sahihi ni kwamba naomba niazime simu yako mara moja kwa sababu gani kwa sababu hii simu baada ya mimi kukupa wewe sio ya kwangu tena imekuwa ni ya kwako kwa ajili ya matumizi yako na kwa manao nikitaka kuitumia lazima nikuombe wewe kwa hiyo watu wanapomwamini yesu hawa vipofu walivyokwenda kwa yesu bwana yesu anauliza mnaamini kwamba mimi na uwezo wa kuondoa upofu waliposema ndio bwana tunaamini wakapewa zawadi ya imani imani ya nani imani ya yesu kristo ile imani wakapewa amaai ikaingizwa ndani yao alafu yesu anasema sawasawa na imani yenu mpokee kwa hiyo wakafunguliwa macho saasawa na imani yao lakini imani ni zawadi kutoka kwa yesu ndio maana nikakwambia jana waibrania kumi na mbili mstari ule wa pili anasema mkimtazama yesu aliyemwanzilishi na mkamilishaji wa imani yenu kwa hiyo imani inaanzia na yesu kristo na imani inakamilishwa na yesu kristo kwa hiyo hawa walianza kumwamini yesu kuwa ni mponyaji kwamba yesu ana uwezo wa kuondoa upofu walivyoamini kuwa yesu ana uwezo wa kuondoa upofu mungu akawapa zawadi ya imani na hii imani waliopewa ambayo ni imani ya yesu kristo ndio iliyotumika kwa wao kupokea uponyaji wao kwa hiyo ndio maana rafiki habari ya kufunguliwa habari ya kuponywa na habari ya kutendewa meujiza na mungu lazima imani yako iwe imejikita kwa yesu kristo nje ya yesu kristo imani hiyo ni feki hiyo ni imani ya kibinadamu sasa nilikueleza jana unasema lakini mtumishi mbona walivyotangaza kwamba wanafanya ukombozi wa ardhi mbona walivotangaza kwamba wanafanya toba ya malango ama wanafanya toba ya kiti ama wanafanya toba ya stuli ama toba ya kigoda ama wanafanya toba ya, ya ya ya ama wanafanya nini wanavunja madhabau nikaenda walivyoomba mapepo alimtoka yes walitumia jina la yesu na ukitumia jina la yesu lazima mambo yatokee lazima mambo yatokee kwa hiyo mungu alichokubaliana nacho pale ni matumizi ya jina la yesu hakukubaliana na huo utaratibu uliotumika okay unielewe unasema inawezekanaje nitakupa uthibitisho sasa hivi twende kwenye matayo saba twende kwenye matayo saba ana tukizungumza hivi tutasema mwalimu anachonga sana huyu nami nataka nikusaidie ili uachane na makorokoro mengine yote mtizamo wako na akili yako ijikite kwa yesu kristo na unapomwangalia yesu kristo pekeake maanaake ni kwamba unaikubali neema ya mungu tende mataytayo mlango wa sab nikuonyeshe kitu mstari mstari wa tuanzemsaratay arwa bwana yesu anasema hivi si kila mtu aniambiae bwana bwana atakayeingia katika ufalme wa mbinguni bali ni yeye afanyie mapenzi ya baba yangu aliye mbinguni ishiri na mbili wengi wataniambia siku ile bwana bwana hatukufanya unabii kwa jina lako msisitizo huko hapo kwa jina lako anasema bwana hatukufanya unabii kwa jina lako na kwa jina lako kutoa pepo na kwa jina lako kufanya miujiza mingi zingati hapo kwa jina lako kwa jina lako kwa jina lako ndarudia tena lo mstari wa shiinambil wengi wataniambia siku ile bwana bwana hatukufanya unabii kwa jina lako na kwa jina lako kutoa pepo na kwa jina lako kufanya miujiza mingi angalia mstari wa shri natatu ndipo nitawaambia dhahiri sikuwajua ninyi kamwe sikuwajua shajasema siwajui sikuwajua ninyi kamwe ondokeni kwangu ninyi mtendao maovu sikuwajua ninyi kamwe maana nini anasema sikuidhinisha hayo mambo mliokuwa mkiyafanya sikuyaidhinisha hayo mambo mliokuwa mkiyafanya hmm? uh, ukisoma tafsiri nyingine anasema i never approved of you kwa manendo mengine anasema wakati mnapoenda mnawambia u tunataka kuvunja madhabahu anasema sikuhidhinisha habari ya ninyi kutumia jina langu kuvunja madhabahu sicho lichowatuma niliwatuma mkawahubirie watu injili ya ufalme wa mungu mwapelekee watu habari wa njema ya yale ambayo mungu ameyafanya kupitia mimi yesu kristo na kupitia ufalme wake ili watu waamini na imani yao iwe kwangu mimi yesu kristo na wawe na imani na jina langu ili niwaponye hicho ndicho nilichowatuma hizo stori nyingine mlizoenda kuwaambia watu toba ya malango kupandisha nyota kurudisha nyota kusafisha nyota sijui uomboihicho nlichowatumalakini tulifanya jina lako anasema ndio lakini sikuwatuma fanye hicho kitu lakini mbona watu walete hela walifunguliwa ndio lakini hicho kwa sababu gani sikuwambiahihiliambia mmepata bure toeni bure nie mkaenda kufanya biashara kutumia jina langu niliwapa mamlaka mkasaidie watu lakini ninyi mkaichukua mkaenda kuitumia kufanya biashara mkawambia watu hawahudumiwi mpaka wamelipa hela kwanza na sicho Lato, lakini ilifanya kazi kazi ya sababu ilifanya maana kwamba mungu aliruhusu rafiki ndio lerafikindoaana ni muhimu sana ukaelewa ukaelewa bwana yesu aliagiza nini nini sasa muda hautoshi lakini hii ukisoma kwenye agano kom wenye ganaa ngana waael wanamlilia musa msa kwamaana wanasikia hakuna maji musa anakwenda kwa mungu mungu anamwambia musa nenda chukua fimbo yako nenda kwenye mwamba piga ule mwamba maji atatoka watuatakunywa akaenda akapiga mwamba maji akatoka watu wakanywa baada ya muda mwingine tena ulivopita watu wakasikia kiu tena wakaanza kumnungunikia musa musa akaenda kwa mungu mungu akawambia chukua fimbo yako nenda kwenye mwamba kazungumze na mwamba huo mwamba utatoa maji musa alivoenda kwenye mwamba badala ya kuzungumza na mwamba musa akaamua kuupiga mwamba kama mara ya kwanza alivyoupiga mwamba maji akatoka watu wakanywasana baadaye mungu anamwambia anamwambiesaumlango wa ishirini mungu anamwambia musa kwa sababu hukuniheshimu kwa sababu hukuniamini nilipokuambia uzungumze na mwamba wee ukaamua kupiga mwamba hutawaingiza wana wa israeli kanani wewe mwenyewe hutaingia wala haruni hataingia kwao pamoja na kwamba alipopiga mwamba maji yalitoka lakini haina maana kwamba mungu ali nini aliruhusu hicho kitu kwa maneno wengine mungu hakukubaliana na hiyo tabia ya musa kwao maji yalitoka kweli lakini musa alipata adhabu leo hii kuna watu wanaleta mafundisho ya ajabu ajabu ambayo sio yaliyoagizwa na bwana yesu ambayo sio tulionyeshwa na mitume yes bwana yesu anaheshimu jina lake na miujiza natokea na yanatokea lakini mwisho wa siku ndio ambao anasema sikuwahi kuwajua kamwe sikuwajua kamwe sikuwahi kuwaruhusu i never approved of you sikuidhinisha hicho kitu lichofanya sikuwambia mwene mkawatoze watu watuela ili sicho nilichowatuma sikuwambia mwene mkawafundishe vitu ambavyo ambavommi sikufundisha sikuwaambia mkafundishe watu vitu ambavyo mitume sikuwaambia sikuwambia mwnd watu wafanye vitu ambavyo mimi sikuelekeza hiyo hata mlie vipi ondokeni kwangu ninyi mtendao maovu mwende kwenye ziwa la moto kwaio nataka nikusaidie kama ni mtumishi sasana vipi kuhusu mafuta vipi kuhusu chum vp di... okay leo mda autoshi taviza mi nachitaka nikuchalen naniskiliza kesho tazungumza hayo mambo lakini naani kuchalenje unanisikiliza imani yako iko kwa nani imani yako iko kwa yesu ama imani yako iko yakoikkwa nani kama imani yako iko kwa yesu jina la yesu lina mamlaka lina nguvu ya kukufungua wewe lina nguvu ya kukuponya wewe huo ugonjwa ulionao ni lazima utii kwa yesu huyo pepo alikushika lazima atii katika jina la yesu ntaomba kupitia jina la yesu kristo na utaona mwenyewe dhahiri kwamba jina la yesu lina nguvu halihitaji kuchanganywa na kitu kingine chochote jina la yesu kristo linatosha ni kiboko ya kansa kiboko ya ukimwi na na na kila kitu weka mkono kwenye kwenye kifua kwenye kichwa ama, ama simu yu, ama skiliza, na kwa ajili yako jina jina la la yesu yesu tu utaona roho roho mtakatifu mtakatifu atakuja atakufungua katika katika kristo nazareth wewe ibilisi ambao huyu huyu huyu ndugu ndugu ninakuamuru nafunga na kazi zako zote kupitia nguvu za na ondoka katika maisha unaachilia ndugu roho yake nafsi yake na mwili wake hudgu na damu a kristo una kutenda katika maisha yake <coughs> toka katika jina la yesu laye ist naaribunakuabadasha kazi zako zote kabisa naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mb ne ya katika jina la yesu kristo wa wanaaret kuna mbaba mwanaume unanisikia hata svi navozungumza a na umevaa suruali ya kaki una ugonjwa anaita bawasiri bawasiri si ndio sijunauhitaabobaa utumbo mkubwa unatoka kwenye njia ya haja kubwa katika jina la yesukristo navyozungumza unasikia kama ubaridi kama wabarafu huo utumbwo unarudi ndani na hilo tatizo linakoma tuandikie tupigie simu tupigie simu kuna mbaba mwingine unanisikiliza hivi una shida katika kibofu chako cha mkojo mkojo unakusumbua sana kutoka in mpaka umebidi wakuwekee mrija ili uweze kutoka na mgine umeambiwa uende mrija ili nini uweze uwezkukoja kwa njia ya mrja navyozungumza nae katika ina la yesu kristo wa nazaret hilo tatizo linaondoka katika ina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu unanisikiliza hivi figo zako una na mawe kuna vijie vimeingia kwenye figo na inauma sana sa hivi inavozungumza nguvu ya roho mtakatifu inapita ina flash hayo mawe hivyo vijio u oh, uchafu kwenye figo unaondoka katika jina la yesu kristo wa nazareth katika jina la yesu kristo wa nazaret yes jaribu kufanya kile ambacho ulika uwezi kufanya angalia sasa hivi maumivu yameondoka kama ni uvimbe angalia sasa hivi shika hiyo sehemu angalis ina katika jina la yesu yesu yesu unaumwa na hivi utakuta utakuta maumivu maumivu yameondoka katika katika jina jina jina la yesu jina la la kuna miguu miguu ilikuwa imerudi imelingana inama yesu ni jina na jina tmajinayota ia a ye inatosha uandikiesh pamoja nao ushikae kimya mpaka tumefika mwishi vinangu naita uruma gadi yesu ni kristo wanyabwana magadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wakristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga shinyangas Isa, mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa cristo amualeo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etelmane 7895242 ama tigo pesa 6735242 nitarudia empesa namba 764242 etelmane namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika applcas pamoja na ugas kwa maswali maombezi