vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani ya yesu kristo kwao huyu mama aliposikia habari njema inayomuhusu yesu kristo kama mponyaji aliposikia kwamba ukienda ukagusa vazi la yesu una uwezo wa kupona huyu mama aliamini alivyoamini kumbuka nilikwambia kuamini ni kukubaliana na kuchukua hatua kwao huyu mama alikubaliana na zile taarifa alafu akafanya maamuzi ya kuchukua hatua kwenda kwa nani kwa yesu alipo ili na yeye aguse alivyoamini kwamba akienda kwa yesu kwamba atapona akapewa zawadi ya imani ya yesu kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli asante kwa kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako wewe unaonisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na hivyo basi mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku uwe ni mwenendo unaompendeza mungu katika maeneo yote zingati kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli tunaendelea na sumo letu nalosema kwamba uponyaji na, na kufunguliwa ni haki yako na kabla ya kuendelea basi nitoe tu shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza vipindi vya neema na kweli na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini pia na wao wenyewe kuchukua hatua na kwenda kuwafundisha wengine tunapofanya namna hiyo tumakuwa tumetimiza agizo la bwana wetu yesu bwaaeristo hivo nikupe ongera umefanya hivyo asante kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kazi yenu ni njema nawashukuru sana msiache kuomba endelea kuomba kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa, wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu maombi yenu ni ya muhimu sana maombi yenu ndo yanaleta tofauti hivyo msiache unakumbuka stori ya musa wakati wakina joshwa wanapigana musa alikuwa juu ya mlima anaomba na alikuwa akinyenyua fimbo wakinajoshwa wanashinda akiteremsha fimbo wakinajoshwa wanapigwa alafu haruni na mwenzake wakamsaidia musa kwa kushika mikono kwa na kwaioninyi mnaposhiriki katika maombi maanaake ni kwamba mnanishika mikono na kile ambacho tunakifanya basi kinafanyika vizuri asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha tunasema asante kazi yenu ni njema tunawashukuru na nikutie tu moyo kwamba kama huo umekuwa ni msikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na haujawahi hata siku moja kuchangia kutoa kwa sababu adui amekudanganya una kitu cha kutoa hebu ebu skumoja amua kumgomea adui. Ebu siku moja adu kumgomea ibilisi sema no mimi ni mbarikiwa bwana ninacho cha kutoa chukua hatua utoe uo ukifanya hivyo utakaa uache tena maanake hiyo furaha utakayopata a ya moyo wako ni furaha isiokuwa na kifani hiyo natarajia basi utaweza kufanya namna hiyo mwezi huu basi moja kwa moja tunaendele na somo letu tunaenda kwenye warumi moja kumi na sita na tumekuwa tukiangalia mambo kadha wa kadha kumbuka tunaangalia uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na jambo ambalo nimekuwa nikilisisitiza na nitaendelea kulisisitiza tena ni kwamba uh, sio wewe unayemsubiria mungu a na kukufungua bali ni mungu ndiye anayekusubiria wewe uweze kufanya maamuzi ya kupokea uponyaji wako na kufunguliwa kwako na kwa sababu hiyo basi hebu tujikumbushe mambo machache alafu tupige hatua tena na tutakuwa tumemaliza wiki yetu vizuri kabisa Aa, anasema kwa maana siionei haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uletaa uokovu kwa kila aminio kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwahio paulo anatuambia kwamba injili inapohubiriwa nguvu ya kuponya nguvu ya kufungua na nguvu ya kufanya miujiza inaachiliwa na kwa yeyote atakayeamini kwa yeyote atakayekubaliana na huo ujumbe ambao unazungumzwa basi anasema tomatkali huyo ndugu atapata wokovu atapata uponyaji wake atafunguliwa sasa hebu tende kwenye warumi kumi tena e, e, tuangalie pale kuna mambo kadhaa warumi kumi mstari l wa kumi na sita hadi wa kumi na saba <coughs> kuna mambo kadhaa nataka tuangalie tuliyasema kia daa tukaw kwenye, kwenye, kwenye pati kwa mara nyingine tena angalia msara wa 16 warumi 1617 anasema lakini si wote walioiti hili habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la kristo sasa <coughs> uh, nikisoma kwenye bibilia habari njema wamepatia tafsiri vizuri kwa sababu bibilia ya habari njema inakubaliana kabisa na kwenye bibilia ya niv new international version walivyotafsiri labda nisome in version kidogo kwa wale wanajua lugha ya kizunye alafu tutatokanda kwenye kiswahili alafu ambo ataka vizuri nv anasema hivi but not all the israelites accepted the good news for isaiah says lord who has believed our message onsuen faith comes from hearing the message and the message is ishd through the word about christ sasa kwenye bibilia habari njema akaitafsiri anasema hivi lakini wote hawakuipokea hiyo habari njema maana isaya alisema bwana ni nani aliyeamini ujumbe wetu hivyo basi imani inatokana na kuusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno linalomhusu kristo sasa zingatia tuko kwenye warumi kumi kumi na sita lakini tungeweza tukarudi nyuma kidogo ili tujue manawatu tanzania kwamba imani kusikia neno tunono no, lazima usikie kama ni neno ilie neno linalomhusu yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba na ndio maana ukirudi nyuma kidogo ama tukirudi moja tuanze twende tuende mstari wa tisa arumi nasema hivi kwa sababu ukimkiri yesu kwa kinywa chako yakuwa ni bwana na kuamini moyoni mwako yakuwa mungu alimfufua kutoka katika wafu utaokoka kumi kwa maana kwa moyo mtu huamini hata kupata haki na kwa kinywa ukiri hata kupata okovu nmoj kwa maana ama kwa sababu andiko la nena kila amwaminia mwamini yesu hata tayarika nbl kwa maana hakuna tofauti ya myahudi na myunani maana yeye, yeye yule ni bwana wawote n yani yesu mwenye utajiri kwa wote wa mwitao kumi na tatu kwakuwa kila atakaeliitia jina la bwana bwana yupi bwana yesu ataokoka kila atakailitia, kila atakayetafuta msaada kupitia jina la yesu ataokoka kumi na nne basi wamwiteje eye wasiemwamini kumbuka nani hapa ni yesu tena wamwaminije wasiemsikia wamsikie kuhusu nani kuhusu yesu tena wamsikieje pasipomhubiri tena wahubirije wasipopelekwa kama ilivyoandikwa ni mizuri kama nini miguu yao wahubirio habari ya mema lakini si wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la kristo sasa rafiki kwa kwana anasema imani inatokana na mimi kusikia ujumbe na huu ujumbe unahusiana na habari za kristo kwamba yesu kristo ndiye mponyaji yesu kristo ndiye mfunguaji yesu kristo ndiye mwezeshaji yesu kristo ndiye anaweza kukutana na, na, na, na, na changamoto zetu zote Ulema, 3, angalia anasema hivi lakini si wote walioiti habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliziamin habari zetu hiyo unapata ufunu gani ufunuo hapa rafiki ni kwamba kuamini siku zote kunaambatana na utii ndio maana ikakwambia kuamini manayake ni kukubaliana na kisha kuchukua hatua huwezi ukasema unaamini pasipo hatua yeyote kama na weu, unasema unaamini kuwa yesu yes ni mponyaji e unatakiwa uende kwa kwayesu kupata uponyaji wako okay ngoja nikupe mfano mwingine labda okay. mwinginelabda tuende tukasome andiko ntarudiwa mstari wa kumi na sita mpaka wa kumi na saba tena sawa alafu kwenye ile bibilia habari njema sawa rafiki alafu tutaenda mahali tukasome mstari tena tuangalie tujiridhishe okay anasema hivi biblia habari njema anasema lakini wote hawakuipokea hiyo habari njema maana isaya alisema bwana ni nani aliyeamini ujumbe wetu hivyo basi imani inatokana na kusikia ujumbe na huo ujumbe unatokana na neno la kristo sasa bibilia yetu ya kawaida ya swahili ulionan sema hivi lakini sio wote walioitii ile habari njema kwa maana isaya asema bwana ni nani aliyeziamini habari zetu basi imani hutokana na kusikia na kusikia uja kwa eneo la kristo ama ujumbe unamuhusu kristo kwa kwahio maanaake nini kama nina changamoto labda ninaumwa nina uvimbe ama ninatoka siju na damu ama nimeambiwa nina kansa ama nimeambiwa siju na ukimwi ama si kitu gani ama madeni amenizidia lazima nisikie habari njema ya yesu kristo kwamba yesu kristo ndio jibu la changamoto yangu nikishasikia hii habari njema kwamba namna gani yesu kristo anaweza kunitoa katika changamoto iliyo then natakiwa nikubaliane nayo kwa mwingine ndo inaitwa kutii tunaitaga utii wa imani naenda sawasawa utii wa imani sasa hebu twende tukaangalia kwa vitendo kwamba hili jambo linafanyikaje maanake wengi huwa wanasikia habari njema lakini lakiniawachukui hatualada okay. aujenda apo nizungumz kitu hichi chukulia, chukulia umeajiriwa unafanya kazi halafu umeamka asubuhi unasikia homa mwili mzima kichwa kinauma lakini una, pia una homa unaisikia lakini unavyoamka unasema kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona okay, taratibu wewe kusema kwamba unaamini kwa, kwa kupigwa kwa yesu kristo huo ulipona haitoshi lazima kuamini kwako kuambatane kwa na hatua ya utii sasa ukiendelea kulala kitandani ukasema ka kupigwa ka yeis i lipona akupigwai nlipona hivo kua mi nlipona mimi ni mzima alafu wakati huo ukanyenyua simu ukapiga ofisini ukasema jamani sitaweza kuja kazini leo naoma kali sana takuwepo nyumbani my frendi wayo hospitali maanake na hospitali tutakuzika kwa sababu gani kwa sababu kuamini kwako kumekufa imani yako imekufa haina action haina hatua kwa mtu aliyeamini habari njema fanini angetii ile habari njema unatiije ungesema okay neno linasema kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona tena yesu alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu ko okay watu walio wazima watu wenye afya zao wanafanya nini sasa hivi Ungetema, okay. watu walio na afya zao ambao hawana hawanaoma sasa hivi wangekuwa ameamka amekwenda bafuni akaswaki baada ya kumaliza kuswaki angevaa nguo ak- tayari kwa ajili ya kuenda kazini koo nafanya nini nitatoka kitandani kwa kwanini natoka kitandani kwa sababu sina no, no, no. oma nonono homa naisikia wala sikatai kwamba homa iko katika mwili wangu naisikia ndio maana tempereche imepanda kichwa kinauma natetemeka baridi lakini nachofanya nini nasema neno limesema kwa kupigwa kwasikristomi nlipona na kwa kuwa watu waliopona wenye afya huwa wanaenda kupiga mswaki ama wanaswaki wanavangu naakazii na, na mimi nanyenyuka sio kwa sababu hali ya mwili na nruhusu lakini kwa sababu neno limesema nachukua hatua sawasawa hiyo habari njema kwamba yesu kristo ni mponyaji wangu na yeye alichukua madhaifu yangu na magojwa yangu na kwa kupigwa kwake mi lipona kotaok bado uku kichwa kinauma bado nitamaliza nitachukua maji ya kuoga nitaingia nitapasha taingia tapasha ntaanza kuoga inawezekana bado nasikia maumivu lakini mda wote nafanya namshukuru mungu nasema asante kwa maana mimi ni mzima kwa kupigwa kwa yesu kristo mii nilipona na kama nlipona manake ni mzima napokea uponyaji wangu baba huku najiandaa kwenda kazini inawezekana mpaka nimewaliza kuvaa nguo za kazini bado nasikia homa e ntakachofanya nini kama hali yangu sio mbaya sana nitatoka nje ta kuwa gari nitaenda kazini kama yangu naona ni nzito sana maanake ni kwamba nitasema okay, ntasemantakaa sebleni poterambali ntaishia kuangalia tv lakini kitu ambacho sitaki ni kurudi kulala kitandani kwa sababu gani ugonjwa unalazimisha nilale kitandani ugonjwa unataka ni utii wenyewe nilale kitandani na nino linasema kupigwa kakupigwa lipona ko nati naati n sirudi kitandani niko rathi niende nikakae sebleni niangalia hata tv niko radhi nichukue kiti niende nikae nje ya nyumba yangu nile upepo naanza isie na nguvu ya kwenda kazini lakini walau nikakae nje naanzai nafanyia kazi neno ndoanasema sio wote waliotii ile abari njema k okay. tuende kwenye neno nikakuonyesha kwa vitendo twende marko a twende marko tano haleluya marko mlango wa tano ntaanza msagul wa ishiri na tano sikia hii kitu anasema na mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi amegarimiwa vitu vyote alivyo navyo kusiwezi hata kidogo bali hali yake ilizidi kuwa mbaya msara wa b aliposikia habari za yesu alipita katika mkutano kwa nyuma akaligusa vazi lake maana alisema nikiagusa mavazi yake tu nitapona anasema aliposikia habari za yesu kumbuka habari njema zina muszina mhusu yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba sasa huyu mama alisikia wapi hii habari njema turudi mlango wa watatu alafu ditena mlango wa tano hapa tena kwenye mlango wa tatu kwenye mlango wa tatu na ntaanza ule mstari kama wa... Mstari wa, wa mstari wa tisa wa kumi pale mstari wa tisa wa kumiab wa... mstari wa tisa marko tatu tisa mpaka mstare wa kumi anasema akawaambia wanafunzi wake ho ni bwana yesu ya kwamba chombo kidogo kikae karibu naye kwa sababu makutano wasije wakamsonga maanake ni kwamba makutano alikuwa wanamsogelea yesu kwa alikuwa anaona kama hawa wanaweza kuja kudikanyaga tukrashim mstare wa kumi anasema maana aliponya wengi hata wote waliokuwa na misiba wakamrukia wapate kumgusa na pepo wachafu kila walipomwona walianguka mbele yake wakalia wakisema wewe ndiwe mwana wa mungu kwa anasema watu waliok nana yesu anafanya uponyaji walikuwa wanamrukia yesu ili wamguse na tunafahamu walivyomgusa walipona tunakwenda sawa sasa hili tuweze kuelewataa kumgusa hebu turuke tena tuende kwenye marko sita halafu tutarudi marko tano maro t kama mstariama hamsina nn hivi alafu tena mpaka mstari ule wa 6 marko 6 mstari wa 4 alafu ena paka6 anasema hivi ama 3 anasema hata walipokwisha kuvuka walifika nchi ya genesareti wakatia nanga 4 nao wakisha kutoka mashuani mara watu walimtambua wakaenda mdio wakizunguka nchi ile yote wakaanza kuwachukua vitandani walio hawawezi kwenda kila mahali waliposikia kwamba yupo hamsiina sit na kila alikokwenda akiingia vijijini au mijini au mashambani wakawaweka wagonjwa sokoni wakamsii waguse ngaa pindo la vazi lake na wote waliogusa wakapona kwa tunapata rekodi hapa kwamba watu walipokuwa wakimgusa yesu walipona sa turudi kwenye marko mlango wa tano manake nini maanake ni kwamba huyu mama alikuwa akitokwa na damu kwa muda wa miaka kumi na mbili ametumia fedha zake zote ametumia mali yake yote amekwenda kwa wa, wa, madaktari na waganga wa aina mbalimbali bado asipone bali amefilishika maanaake anasema aliposikia habari za yesu angalia ile marko marko angalile maroar anasema hivi Ha? anasema aliposikia habari za yesu kwa alisikia nini alisikia kwamba watu wakikutana na yesu akikuwekea mkono unapona akikutamkia kitu unapona lakini na nawewe mwenyewe ukimgusa unapona sasa huyu mama ana tatizo la kutokwa na damu na kufuatana na utamaduni na storati ya musa mtu yeyote mwenye tatizo la damu haruhusiwi kuingia katika mkusanyiko wa watu wengi anatakiwa hawa ametengwa sasa kumbuka huyu mama kwa miaka kumi na miwili na kama huyu mama anatoka damu kwa miaka kumi na miwili rafiki kumbuka kitu hichi zingatia watu walikuwa wanajua sio mgeni katika jamii na jengi imetoka siku mbili siku tatu nguasia amepicha lakini kwa miaka kumi na mbili maanaake ni kwamba atakuwa ametoka enda kwa daktari huyu imeshindikana ameenda kwa daktari huyu imeshindikana ameenda kwa daktari huyu imeshindikana ameenda siu kiijikile kule kuna mganga gani imeshindikana kwa hiyo mwisho wa siku ndugu zake wamejua fulani kumbuka mtu anaetokwa na damu kila siku mwili wake unadhoofu kwahyo ina maana alikuwa na dali zote za mtu mgonjwa na hawaruhusiwi kuja katikati ya watu lakini akasikia habari njema kwamba sikiliza sio lazima uende yesu akuwekee mkono sio lazima uende yesu akutamkie kitu wewe mwenyewe unaweza ukaenda ukigusa vazi lake utapona kwa hiyo mama aliposikia hii habari njema nini kitokea mmoja imani kumbuka anasema imani inakuja kwa kusikia ujumbe na huu ujumbe lazima uo unamuhusu yesu kristo kwaio mama aliposikia ujumbe kwamba ukimgusa yesu ukigusa vazi lake unapona mama akasema nitakwenda angalia ia tasa tuanzi tena msara sht5 ili inoge vizuri anasema mwana mwanamke mmoja mwenye kutoka damu muda wa miaka kumi na miwili na kuteswa mengi kwa mikono ya matabibu wengi amegarimiwa vitu vyote alivyo navyo kusimfaya hata kidogo bali hali yake ilizidi kuwa mbaya aliposikia sasa labda nikuulize wewe ambao unaumwa umwa wewe ambaye una kifungo wewe ambaye una madeni ufumbuzi wako unaotafuta wapi <clears throat> je huko kama huyu mama umeenda kwa kila mtu umezunguka kwa kila mtu umezurura kwa kila mtu unaenda kumlilia kila mtu unaenda kumwambia kila mtu umezunguka kutoka kwenye mtaa mmoja kwenda mtaa mngine kukopa hmm? kwenye nyumba moja kwenda kwenye nyumba nyingine kwa ndugu mmoja ndugumojakwa ndugu mngine kukopa tumaini lako liko wapi je uponyaji wako umeutegemea wapi kwamba umeambiwa kuna dawa hii imetoka kuna dawa hii imetoka hivi unachanganya hichi nhi na ichi, ichi kila utapona ama kuna dararbinga wamekuja ama manasema mpaka uende india ukienda india utapona kwa hiyo unatafuta kwo hivi kwenda india wengine wamekwambia waekwambia ukienda afrika kusini kuna specialisti mzuri sikiliza rafiki kuna watu wameenda afrika kusini wamerudi hapa maiti kuna watu wameenda india wamerudi hapa maiti tumaini lako liko wapi ujasiri wako huko wapi saa sisemi ni vibaya kutumia dawa nonono no, no. tumia dawa lakini imani yako iko kwa nani dawa zinakusaidia tu aziondoi ugonjwa zinakusaidia kudhibiti makali ya huo ugonjwa lakini anayeweza kukuponya mwisho wa siku ni yesu kristo mwenyewe kwa kwayo angalia sasa mstar wa ssaba anasema msara hsb anasema aliposikia habari za yesu alipita katika mkutano kwa nyuma akaligusa vazi lake maana alisema nikiyagusa mavazi yake tu nitapona mara chemichemi ya chemi damu yake ikakauka naye akafahamu mwilini mwake kwamba amepona msiba ule mara yesu hali akifahamu nafsini mwake kwamba nguvu zimemtoka akageuka kati ya mkutano akasema ni nani aliyenigusa mavazi yangu wanafunzi wake wakamwambia je wawaona makutano anavokusongasonga nawe wasema ni nani aliyenigusa akatazama pande zote ili amuone yule aliyelitenda neno hilo na yule mwanamke akaingiwa na hofu na kutetemeka akijua lilompata akaja akamwangukia akamweleza kweli yote bwana yesu akamwambia binti imani yako imekuponya enenda zako kwa amani usiwe uwe mzima usiwe na msiba wako tena sasa kumbuka lilikufundisha ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani ya yesu kristo kwa kwao huyu mama aliposikia habari njema inayomuhusu yesu kristo kama mponyaji aliposikia kwamba ukienda ukagusa vazi la yesu na uwezo wa kupona huyu mama aliamini alivyoamini kumbuka nilikwambia kuamini ni kukubaliana na kuchukua hatua kwao huyu mama alikubaliana na zile taarifa alafu akafanya maamuzi ya kuchukua hatua kwenda kwa nani kwa yesu alipo ili na yeye aguse alivyoamini kwamba akienda kwa yesu kwamba atapona akapewa zawadi ya imani ya yesu kristo kwa hiyo wakati anagusa lile ile imani ya yesu kristo ambaye alikuwa amepewa kama zawadi na mungu ndiyo iliyoelekeza hiyo nguvu ya mungu ikaenda kwenye sehemu ambayo damu ilikuwa inatoka na damu ikakauka aoanavyoambia kwa kwamba binti imani yako imekuponya yesi ni imani ya huyu binti lakini imani ameipata kutoa kwa yesu baada ya kumwamini yesu kama mponyaji wake yes ama mponyajiwake leo hii utakapofanya maamuzi ya kumwamini yesu kuwa ni mponyaji wako utakapofanya maamuzi ya kumwamini kuwa yesu ndiye anayeweza kukufungua utakapofanya maamuzi ya kuamini kuwa yesu anaweza kulipia madeni yako Nden utapewa zawadi ya imani na nitakapoomba hii imani ambayo umepea kama zawadi ndio itakayopokea hi nguvu ya mungu ambayo haachiliwa kwa sababu ya injili ambayo umeisikia na hii nguvu ya mungu itaenda kwenye eneo husika na itakuletea uokovu kama unahitaji uponyaji utapata uponyaji kama unahitaji kufunguliwa utafunguliwa kama unahitaji kulipiwa madeni madeni atalipwa kama unahitaji siju mtaji na nini kil unachokihitaji hii nguvu itaelekezwa pale na imani uliopewa na mungu kama zawadi baada ya kumwamini kuwa yesu ana uwezo wa kukutoa kwenye changamoto ulionayo kama huko tayari umefanya hayo maamuzi nataka tuombe sasa shika redio tia mkono kwenye kifua tia mkono kwenye kichwa weka mkono sehemu inayouma alafu nitaomba katika jina la yesu kristo wa nazareth ibilisi unaetesa hawa ndugu na unaemtesa huyu ndugu ninakuamuru ondoa mikono yako mwachilie katika jina la yesu kristo unaondoka na dalili zako zote kazi zako zote nazisambaratisha kwa nguvu ya roho mtakatifu huna sababu ya aina yoyote kuendelea kumtesa huyu ndugu kwa maana kwa damu ya yesu kristo yeye amenunnuliwa amelipiwa kwa damu ya mwana kondoo yenye thamani iziokuwa na mawaa kwahiyo huna sababu yoyote ya kuendelea kumshikilia katika jina la yesu kristo unaondoka naamuru uzima kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo naamuru uhuru wa huyu ndugu ninaamuru katika jina la yesu kristo kwamba madeni yake sasa hivi supernatural naamuru kwamba kupitia yesu kristo ambaye ni jubilii wa huyu ndugu kwama madeni yake yamelipwa asante baba kwa maana pia madeni yake watu wanaanza kumsamehe na mengine yanalipwa supenatural katika china la yesu kristo wa nazaret natoa tamko naachilia baraka ya abrahamu juu ya huyu ndugu katika eneo lake la uchumi baba asante ya uaminifu wako sasa wakati tunaomba wengine mmesikia kama umeme unatembea kwenye mwili wako wengine mnasikia joto kama kitu kinateremka katika mwili wako wengine wengine una, unasikia unasikia ubaridi katika sehemu ulikuwa ulikuwa maumivu yameondoka yameondoka ya yamekata ukiangalia sasa hivi jaribu kufanya kufanya kile ambacho rafiki kwa nili? kwa kwa nini sababu uliposikia injili power ilikuja na na kwa kwa umemwamini yesu kristo umepewa zawadi ya imani na imani hiyo imepokea kwa hiyo kil mhaaa owa aaa mungu asante naamini nimepokea uponyaji wangu asante naamini nimefunguliwa asante naamini madeni yangu yamelipwa anza kumshukuru mungu anza kumshangilia anza kumtukuza unasema nimshangilia kwa kiasieni shangilia mpaka furaha iziokuwa na kifani imekukamata alafu ikikukamata ukimaliza hiyo utajua hakika bwana amekutendea utuandikie tupe ushuhuda usikaene kima kumbuka yule mkoma akarudi mwanayesu akafurahi sana akasema hawakupona Kumi, wale kenda wameenda wapi amerudi tu huyu mgeni asayasaapoudi kutoa na kumpa mungu utukufu basi imani yako nini unaporudi kutoa ushuhuda na kusema kile ambacho ametufanyia amacho wakufanyia mana i ama nayal maeneo kukamilishwa yanakamilishwa hivyo natarajia kusikia kutoka kwako ili ushuhuda wako uatie na moyo wengine basi mpaka hapo tumefika mwisho usisaaama jina huruma naa na, na kwamba yesu ni ris mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa cristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakikisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama temane 7892 Mbili. ama tigo pesa 67242 nitarudia mpesa namba 764242 lma namba 789242 tigopesa namba 67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika podcast pamoja na Figo podcast kwa maswali maombezi