vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama uwewe unanisikiliza ama una ndugu yako wewe mwenyewe unaumwa umefungwa me, kwenye vifungo vya ijulisi ama una ndugu yako ni mgonjwa nataka ujue uwazi kabisa kwamba kuponyaji na kufunguliwa ni haki yako kwa hiyo huhitaji we kuendelea kuumwa siku moja zaidi una uwezo wa kufanya maamuzi leo ukasema leo mwisho wa mimi kuendelea kuuma una uwezo wa kufanya maamuzi leo na mabaliko akatokea pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika kipindi cha neema na kweli jina langu naitwa huruma gade ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho eh, bwana yesu ametuandalea siku hiya leo kumbuka tu vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu vikiwa vina lengo la kujenga imani yako uweo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo wa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo um, zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo ufanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nikufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo basi ni muhimu ukawa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanajifunza mafundisho ya nema na kweli Aa, napenda kushukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza mafundisho ya neema na kweli lakini pia na wao kuchukua hatua ya kwenda kuwashirikisha wengine kwa maana ya kuwafundisha wengine kile ambacho wao wamekielewa rafiki kwa kufanya hivyo kwa pamoja tunawafikia watu wengi zaidi maana kama niivyosema huko nyuma kuna watu ambao mimi siwezi kuwafikia lakini wewe una uwezo wa kuwafikia kuna watu ambao wa hawataweza kunikubali kunipokea na kusikiliza kile ambacho bwana amenipa lakini kikitokea katika kinywa chako wewe watasikiliza hivyo basi yes hamasisha watu wengine waendelee kusikiliza na kufuatilia mafundisho yanaema na kweli lakini pia chukua hatua ya kwenda kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza kumbuka bwana yesu alituagiza mambo mawili jambo la kwanza tukahubiri injili ya ufalme wa mungu kwa kila kiumbe na jambo la pili tukafanye mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwa hiyo kwa kufanya hivyo basi unakuwa unatekeleza agizo la bwana yesu kwa vitendo um, asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakitufuatilia kwenye uh, kwenye mitandao ya kijamii ikiwa ni pamoja na youtube uh, pamoja na, na kwenye hatsap sahivi tumeweka mafundisho kwa hiyo kama uh, upo ungependa kupata mafundisho haya na mafundisho mengine kwa njia ya whatsapp basi ni vizuri pia uka ukatutumia message na ukatuambia ilitukuunge Uh, grupu la, la, la kwenye wasafu linaitwa mwanafunzi wa kristo na namba ya kujiunga nayo ni 7645242 7645242 ama 7645242 ukifanya hivyo ukatuma message ukasema niunge basi utaunganishwa na kwa sababu ya mafundisho kama kipindi hichi tunaweka kinaingia kwa mb kama ama a wiki nzima kama mb sabini. kwa hiyo fanye hivyo fana umefanya mambo mazuri kabisa asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji na wa na kweli na yangu mwenyewe kazi yenu ni, mm-hmm. ni ni njema maombi aael aaa aenew kazienu i nema na nimazuri asa aanishukuru pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa waki kwa namna moja namnamojaayingie kwa fedha na kusapoti vipindi vya neema na kweli kwenda kweliviweze kuendelea kwenda hawani kazi yenu ni njema endeleeni msichoke kila kumbuka kila kutoa kwako kunasababisha mambo mawili makubwa jambo la kwanza kunasababisha ufalme wa mungu kusonga mbele na jambo la pili ambalo ni kubwa zaidi pia ni kwamba inasababisha nafsi moja kuokolewa na kufunguliwa nkwa manae bwana yesu alisema itamfaidia nini mtu akipata ulimwengu mzima na kisha akapoteza nafsi yake kwamba nafsi moja inapogeuka inapomgeukia bwana bwana yesu anasema mbinguni wanashangilia hivyo jua kwamba kila unapotoa basi kusapoti vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio unasababisha watu kufikiwa unasababisha ufalme wa mungu kusonga mbele na hakika unaufurahisha moyo wa mungu tunaendelea na somo letu linalosema uponyaji na kufunguliwa ni haki yako uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na tumekuwa tukizungumza mambo mengi <clears throat> na moja kwa moja nde kwenye ule mstari wetu wa warumi warumi mlango wa kwanza na mstari ule wa kumi na nne kumi na sita sor warumi mlango wa kwanza mstari ule wa kumi na sita na neno linasema namna hii anasema kwa maana sionee haya injili kwa sababu ni uweza wa mungu uleta uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia kwao anasema injili ni nguvu ya mungu inayosababisha uokovu kwa kila aaminie kwao anasema sioo ni aibu kuhubiri injili sio ni aibu kutangaza injili kwa maana hii injili ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie Chika, saa rafiki sasa kwenye kwenye vipindi kadhaa vilivyopita nikaanza kuonyesha kwamba habari njema imejikita na inamzunguka bwana wetu yesu kristo ndicho ambacho nilikuonyesha lakini tunaweza tukarudi pale kwenye tuanze mstari wa kwanza mpaka ule mstari wa watano wa rumi yomoja e, mstari wa kwanza adtano anasema paulo mtume wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa aihubiri injili ya mungu anasema ambayo mungu amekwisha kuahidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko a matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili kao anasema injili namuhusu mwanawe aliyezaliwa kwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufuo wa wafu yesu kristo bwana wetu He, ambaye katika yeye tulipokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake kwa hiyo anasema injili hii inahusu habari za yesu kristo injili inmejikita inamhusu yesu kristo lakini pia kuna engo nyingine ya kuangalia injili ndio ambayo nataka tuangalie kwa wiki yote hii na kama mdo utarhusuangalia na wiki ijayo pia hii tunaipata tende kwenye kwenye uh, marko marko mlango wa kwanza marko mlango wa kwanza mstaril wa kumi na nne hadi wa kumi na tano marko mlango wa kwanza mstari k hadi wa kuinatan anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuyamini njili sasa tafsiri nyingi zimesema kwamba akiubiri habari njema ya mungu kuna tafsiri nyingine moja mojankjv nasema akiubiri habari njema ya, ya ufalme wa mungu kwa hiyo hebu nipozi hapa twende mahali alafu tutarudi hapa tuende kwenye matayo nne mstari wa kumi na saba alafu kisha tutarudi tena kwenye hiyo marko mlango wa kwanza kuna mambo mengi ya kuangalia na mazuri ma, ehe, matayo nne kumi na saba anasema hivi tokea wakati huo yesu alianza kuhubiri na kusema tubuni kwa maana ufalme wa mungu ufalme wa mbinguni umekaribia tubuni kwa maana ufalme wa mbinguni umekaribia kwaio tukitoka na hii dhana hapa tuka tukarudi kwenye marko mlango wa kwanza mstarulo wa kumi na nne ingesomeka hivyo hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili kwa hiyo bwana bwanaeso anatuambia kwamba injili habari njema inahusu ufalme wa mungu Kuhu kwa hiyo kwa lugha nyepesi basi zile uh, yale mawazo mawili kwamba injili inamhusu kristo lakini pia injili inahusu ufalme wa mungu kwa sababu gani kwa sababu ujio wa yesu kristo ndio ujio wa ufalme wa serikali ya mungu hapa duniani sasa ni habari njema anasema ufalme wa mungu umefika sasa yako mambo mengi sana yakuzungumza kwenye u mstari na ndio ambayo tutazungumza na ntakonecha moja kwa moja jinsi ambavyo yanathibitishwa kwa mara nyingine tena kwamba uponyaji na kufunguliwa ni haki yako kama wewe unanisikiliza ama una ndugu yako wewe mwenyewe unaumwa umefungwa ume kwenye vifungo vya ibilisi ama una ndugu yako ni mgonjwa nataka ujue uwazi kabisa kwamba uponyaji na kufunguliwa ni haki yako ni haki yako kabisa na ni kuonyesha kwenye maandiko kwa hiyo huhitaji kuendelea kuumwa siku moja zaidi una uwezo wa kufanya maamuzi leo ukasema leo mwisho wa mimi kuendelea kuumwa una uwezo wa kufanya maamuzi leo na mabadiliko akatokea kwa hiyo anasema hata baada ya yohana kuchiwa gerezani yesu akaenda galilaya a kiumiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili sasa ili nii navyosema ufalme wa mungu umekaribia ni tafsiri mbovu kidogo kwa sababu kwenye lugha ya kingerezi aasema the kingdom of god is i tafsiri sahihi naamini kabisa kiswahili kuwa hivi ufalme wa mungu umefika ama ufalme wa mungu umekuja najuaje kwa sababu sababuhii teaakuonyesha maali fu tutarudi tena hapa ukikaana mimi lazima ujifunze na ujizoeshe kufungua maandiko na kusoma bibilia yako ko tuende kwenye matayo kumi na mbili matayo mlango wa kumi na mbili alafu tunaenda mstari ule wa ishiri na nane bwana yesu amefukuza pepo alafu wamesema kwamba anatumia nguvu za gii za kufukuza pepo kama vile ambavyo kuna baadhi ya watu leo hii wanapoona kwamba watu wanafungua watumishi wanafungua watu wanafukuza mapepo wanaponya watu wanaanza kuwaambia ku, watu kwamba labda moa tusome hisori kabisasizungumze tuanze mtai wa shii na mbili matayokumi na mbili taz mtaiwina mbili tuaenda paka mstari wa ishinanan anasema hivi wakati ule akaletwa mtu mwenye pepo kipofu naye ni bubu akamponya hata yule bubu akanena na kuona ko huyu mtu alikuwa ni kipofu huyu mtu alikuwa ni bubu lakini pia huyu mtu alikuwa na pepo kwa mana mwingine ni pepo ndio ililosababisha upofu na ububu. Anasema, hata yule bubu bwana anasmaataleanayesu akamponya kama vile ambavyo ninauhakika leo hii wewe unayenisikiliza kwamba yesu atakuponya anasema eh, akamponya hata yule bubu akanena na kuona mstara i nat makutano wote wakashangaa wakasema huyu siye mwana wa daudi maanaake wanamfahamu sasa na nawanamjua ukisoma kwenye marko sit wanamfahamu kama fundisire mala lakini mafarisayo waliposikia walisema huyu hatoi pepo ila kwa belzebuli mkuu wa pepo anasema anatumia belzebuli mkuu wa pepo si. anasema basi yesu akijua mawazo yao akawaambia kila ufalme ukifitinika juu ya nafsi yake hufanyika ukiwa tena mji au nyumba yoyote ikifitinika juu ya nafsi yake haitasimama na shetani akimtoa shetani amefitinika juu ya nafsi yake basi ufalme wake utasimamaje moja oja nituzungumze vitu vichache kwanza hapa si, maanake kuna huu ugonjwa umeingia actually kila mara anapotokeza mtumishi wa bwana yesu kwenye dhehebu lolote lile haijalishi dhehebu gani akaanza hufanya kama vile ambavyo bwana yesu aliagiza bwana yesu alisema ishara hizi zitaambatana na wao waaminio kwa jina langu watatoa pepo wataweka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya wataenda kwa lugha na kadhalika na kadhalika wanapoanza kufanya ishara maajabu na miujiza kama ambavyo bwana yesu aliagiza kwa bahati mbaya sa kama mafarisayo waliposema kwamba yesu anatumia nguvu za giza anatumia nguvu za belzebul anatumia nguvu za shetani kutoa shetani na wao wanaamka wanaanza kumshambulia huyu mtu na kwa bahatimbaya kama ilivokuwa kwa mafarisayo leo hii ni viongozi wetu ni watu ambao tunawaamini kabisa ambao wanasema wanamuhubiri yesu sasa sisemi ni wote lakini baadhi wananyenyuka wanaanza kuwaingizia watu sumu wanasema kwamba huyo mtumishi hiyo nguvu sio ya mungu ni nguvu ya kuzimu huyo ni mtumishi wa kuzimu sasa watu wanaofanya hivi kama ilivyokuwa kipindi kile kwa mafarisayo kitu cha kwanza bwana yesu alisema hivi ikiwa waliniudhi mimi watowauti na nini ko kama waliweza kumwita yesu kwamba anatumia nguvu za giza anatumia nguvu za beelzebul je si zaidi sana wanafunzi wake leo hii je si zaidi sana mtu anayemwamini yesu na kulitia jina la yesu na akaamua kutia kwa vitendo kile ambacho bwana yesu je je hataitwa hataitwa hataitwa sana kwamba anatumia nguvu za giza Jai, shetani wakuzimu ilivyo rafiki nazungumza na hapa hapa inawezekana mwenyewe unanisikiliza amacho aazatma a ahtaatata zen shaambaaa ongo ni wakuzimu ni wakuzimu, ni mtumishi mtumishi wa wa ibilisi mtumishiwa ninabi wa nini sasa jiulize jiulize kwa nini hawa watu wafanye namna hiyo maana yake ukweli ni kwamba hawa watu wamekubali kutumika kuwa vyombo vya propaganda vya shetani kuwa vyombo vya propaganda vya shetani kwa sababu gani kwa sababu wao wanashindwa kutembea katika ishara maajabu na miujiza wanashindwa kuenenda kama vile ambavyo bwana yesu aliagiza bwana yesu alisema kama mtu ananiamini ishara hizi zitaambatana naye kwa kwahiyo maanaake ni kwamba mtu yeyote ambaye anamwamini yesu kristo lazima ishara maajabu na miujiza viambatane naye ndivyo ilivyo angalia mitume wote rafiki soma matendo ya mitume angalia kwenye bibilia yako utaona wakina petro utaona wakina paulo wote ishara maajabu na miujiza viliambatana nao kwa sababu gani walikuwa wanaubiri ubiri njili kama vile ambavyo anataka nikufundisha habari ya injili leo hii na utakapotoka mtu habari njema ukaenda kumhubiria injili maana ishara maajabu na miujiza vitadhihirika lakini kama unanisikiliza na una ugonjwa una vifungo ukasikiliza injili ya ufalme wa mungu ukaikubali ukapokea kuhusu ukweli kuhusu ujio wa ufalme wa mungu maana ni kwamba lazima vifungo vyako vitaondoka ugonjwa wako utaondoka lazima ishara maajabu na miujiza vitafanyika katika maisha yako hiyo ndio standard hicho ndo kipimo ambacho mungu amekiweka sasa kama walivomwambia yesu viongozi wa wakati ule wadini wa, wa akiyaudi yesu y natumia nguvu za giza ndio baadhi ya watumishi leo hii kazi yao ni kuchafua wengine kwa sababu tu wameshindwa kuenenda katika viwango bwana yesu alisema na kwa maana hiyo kwa kwakuwa wanajisikia vibaya wana condemnation wanajonaamba tumechemsha na ametokea mwingine anafanya vile kwamba yule anayefanya anaefanya na yesu alivyoagiza inafanya hawa wasiofanya alivoagiza waonekane kwamba hawatoshi hawana viwangu na kwa maana hiyo katika wao kujihami sasa inabidi wamshambulie yule mtumishi anayefanya ishara maajabu na miujiza na kwa maana hiyo wanaosambazaga huo uvumi sio watu wa duniani wanaosambaza uvumi ni wakristo watu waliookoka na hawa wanaitwa vyombo vya propaganda vya ibilisi hamna kazi nyingine yoyote wanayofanya zaidi ya ibilisi kwa sababu gani sikiliza kama mtu anakusanya pamoja na yesu huyo yuko upande wa yesu kama mtu anatawanya maanaake huyo ni adui yuko kinyume na yesu sasa tutaangalia kesho lakini na kuzungumza yeututanalzakesh akinitelewah nauzuuzuelewa kwahio umekuwa ukisikiliza unanisikiliza mimi nakuletea habari njema njemaufalme wa mungu nakuambia kwamba uponyaji na yako ama umesikiliza mtumishi mwingine kwenye redio ama kwenye a ama amekuja hata nyumbani kwako kueleza kwamba uponyaji kwaoula maupoyaji afunla yako lakini wakanyenyuka watu wakakuingizia hofu wakakuingizia shaka wakakwambia kwamba utaingiziwa roho nyingine utaingiziwa nguvu nyingine utaingiziwa nguvu za viza na kwa sababu hiyo umesita unashaka unaogopa kufungua moyo wako na kumpokea yesu kristo kama mponyaji wako sasa mpaka umeondoa hiyo shaka mpaka umondoa huo uongo na ulaghai wa ibilisi itakuwa vigumu sana kwako wewe kuupokea ufalme wa mungu kumpokea yesu kristo kama mfalme na ufalme wake ili kupata uponyaji wako tunakwenda tunakenda rafiki ngoja nikusaidie kitu ambacho ni kizuri kabisa sikiliza a sto oja o kwenye matayo hapa mwanamke mkana nayo anamfata bwana yesu analalamika mtoto wake yuko nyumbani anaumwa sawa vitu vingi lakini kesho aa ntarudit g mama siwezi kuchukua chakula cha watoto nikawapa mbwa yule mama anasema hata mbwa anakula makombo chini ya meza akasema sijaw... imani yako ni kubwa enenda binti yako yao mzima mnak ni chakula cha watoto uponyaji ni chakula cha watoto sasa ukiwa na wazo ilo ilo ilo, katika onaipata aamata kiwa na hilo bwana yesu anasema hivi ni nani kati yenu mtoto wake atamwomba mkasi ampe jiwe ama atamwomba samaki ampe nyoka ama atamwomba yai ampe nge ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vilivyo vyema je si zaidi sana baba yenu wa mbinguni hata zidi kuwapa vipawa vilivyo vyema wao wamwombao pointi yangu ni nini haiwezekani wewe unaumwa na una vifungo na unataka mungu akuponye unataka mungu akufungue ambao kufuatana na kauli ya bwana yesu inaitwa ni chakula cha watoto alafu yeye badala ya kuruhusu upone anaruhusu uingilio na mapepo anaruhusu uingilio na nguvu zagiza vilevile kuna watu pia wanaenda unataka kumjua mngu unashauku ya kumjua mungu unashauku ya kujifunza unashauku ya kujazwa roho mtakatifu umemwomba mungu anakuletea mtumishi alafu wengine wamekuingizia uongo na utapeli na wanaambia utaingiziwa roho nyingine sasa bwana bwanau anasema haiwezekani wewe unanisikiliza ukawa unataka kujazwa roho mtakatifu ukawa unataka kuponywa ukawa unataka kufunguliwa ukawa unataka kumjua mungu na kumjua yesu alafu mungu ambaye ni baba yako akaruhusu wewe ukatapeliwa ukaingiziwa roho nyingine ukaingiziwa mapepo hiyo kitu hamna ili uweze kupata o matatizo inabidi ibilisi akudanganye kutumia vinywa vya hao watumishi wake ambao ni propaganda ili ukubaliane kwamba unaweza ukaingiziwa roho nyingine ukiamini hivyo unaingiziwa ndio maana kila siku nasema ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya rafiki kwa hiyo usikubali hiyo sasa sikiliza tunarudi kwenye mataya 1b tulikua tunaisha mtata shina sit bwanaweza anasema hivi na shetani akimtoa shetani amefichinika juu ya nafsi yake basi ufalme wake utasimamaje kwao shetani hawezi kumtoa shetani ishina saba anasema na mimi nikitoa pepo kwa beelzebuli je wana wenu huwatoa kwa nani kwa sababu hiyo hao ndio watakaa wahukumu 8 lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia kwa hiyo bwana bwanawesi anasema ukiona mimi nimetoa pepo kwa uf- roho wa mungu juu ufalme wa mungu umekwisha kuja juu yenu sasa ndio maana nikakuambia tafsiri kule kwenye marko litakiwa kwamba tubuni kwa kwamba ukiona nimetoa pepo pepo roho wa wa wa mu wa mungu mungu mungu ufalme ufalme yesu alikuwa ametoa hapa ni anasema umefika tukirudi kwenye marko mlango ule kwanza mstari no menginidnye ao mlan inakwenda wakia anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme mu ufalme wa mungu kwa umekaribia mu wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili kwa hiyo ufalme wa mungu ulifika wakati gani ufalme wa mungu ulifika wakati bwana yesu amekuja na tunafahamu yohana mbatizaji ndo alikuwa wa kwanza kuanza kuhubiri injili ya ufalme wa mungu alafu bwana yesu baada ya kubatizwa roho mtakatifu kushika juu yake naye akaanza kuhubiri injili ya ufalmu wa mungu na kwa maana manao bwana yesu anasema sasa ukiona mimi nimefukuza pepo kwa roho wa mungu juu wa ufalme wa mungu umekwisha kufika na kwa maana hiyo bwana yesu anasema satubuni badilisheni namna mnavyofikiri mwanze kuamini injili mwanze kuamini nini uwepo wa ufalme wa mungu rafiki aijalishi ugonjwa ulionao aijalishi kifungo ulicho nacho unachohitaji sasahivi ni kusikia habari njema inayomuhusu yesu na inayohusu ufalme wake ama unaeza kaskia habari njema namhusu bwana yesu inatosha ama ukasikia habari njema nahusu ufalme tunayo inatosha uf, yaani ufalme wa mungu ama ukasikia vyote viwili inatosha na utakaposikia kuna nguvu ya kutosha ya kuweza kukufungua wewe umemsikia bwana yesu mwenyewe anasema hapa kwamba ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu juu ufalme wa mungu umekusha kufika kwaio nataka nikuhudumia rafiki ee sasa hivi kwa roho wa mungu ikiwa ni uthibitisho kwamba ufalme wa mungu umefika hapo ndio ambayo bwana yesu amesema alinyembea nilecha habari njema maanaake ujio wa ufalme wa mungu maanaake tumeona story hapa ya mtu alikuwa ni kipofu alikuwa ni bubu kwa sababu pepo lilikuwa limesababisha hivyo yesu akafukuza lile pepo la ububu na upofu kwa kutumia nguvu za roho mtakatifu na leo hii nitakapoomba kwa jina la yesu kristo roho mtakatifu yule yule ambaye alifungua macho ya yule ndugu ambaye alifungua ulimi wa yule ndugu ambaye alifukuza yule pepo yule ndugu akaanza kuona na kusema ndio huyohuyo huyo atakaufungual otia mkono a kwenye kifua kwenye kichwa chako ama shika ambayo unaitumia nami nitaomba kwa ajili yako katika jina la yesu kristo anazaet baba asante kwa ajili ya huyu ndugu ambaye amesikia habari njema na leo hii amefungua moyo wake ili kupokea ufalme wako wewe ibilisi wewe pepo mchafu unayemtesa huyu ndugu ambaye umemletea magonjwa na maradhi ninakuamuru ondoka katika maisha yake toka katika jina la yesu kristo a mwachilie ondoka katika jina la yesu kristo unaondoka na madhara yako yote naamuru uponyaji hivi kuanzia kwenye utosimbakwenye uya katika jina la yesu kristo nazareth mwili nazungumza na wewe hivi pokea uzima pokea uzima katika jina la yesu kristo wa nazareth naamuru maumivu yote kukoma na kutoweka kila aina ya dalili za ugonjwa iwe ni uvimbe iwe ni hayo maumivu iwe ni mwasho iwe ni tatizo lolote sasahivi na, na kuamuru toka katika jina la yesu kristo huyu ndugu ni mali ya yesu ametia imani yake kwa yesu kristo na ufalme ondoka ktika ia fngsaondoa fanya zzi unapochukua hatua maana yake ni kwamba unaachilia imani yako maanake umesema umeamini kwa kwatunataka uachilie imani yako ndio maana mara nyingi pia bwana yesu alivokua akihudumia watu alikuwa naambia mtu achukue hatua anaambia aenda kanawe usu kwenye nini always chukua godoro lako uende maanake unapochukua hatua unaachilia ile imani yako ko anza pia inawezekana hatua pekee unaweza kufanya sahii ni kuanza kumshukuru yesu mwambie bwana yesu asante kwa kuniponya asante kwa kuja katika maisha yangu na ufalme wako asante kwa maana leo hii nimepokea ufalme wako na kwa sababu hiyo asante kwa ajili ya kufunguliwa kwangu asante kwaajili ya uponyaji wangu ukifanya hivyo pia unakuwa umeachilia imani yako na utakut ameondoka utakuta uvimbe yuka, lakini sio hivyo tu utakuta unaweza kufanya kile ambacho ulikuwa wezi kufanya na kadi unavoendelea kufanya mazoezi na kumshukuru na kumsifu yesu kristo ndivyo imani yako navozidi kuimarika na ndivyo uponyaji wako na kufunguliwa kwako kwa nami, kumbuka tu, wa mungu leo hii, tutaendelea wiki yote tutaendel na wiki ijayo ayo tutaangalia mambo mamboatavokua lakini anya mazoezi usisawa kututumia ushuhuda tuambie bwana amefanya nini ukikaa kimya haisaidii ukitoa ushuhuda inakamilisha imani yako na inakamilisha uponyaji wako lakini namtia moyo na mtu mwingine naye naye anachukua hatua aani kama mpaka aabaipaka amlanani mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa cristo amualea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama eermane 78952 2ama tigo pesa 675242 itarudia mpesa namba 764242 etelma namba tigo pesa namba 67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi Ama kupunguliwa kutoa kaka tete kupungon balin balin zedilezi. Tupigie namba. sano bili. A u