vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hata baada yohana delezani, galilaya, ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika dubuni akuyamini injii kwa hiyo ujio wa bwana yesu duniani ilikuwa ni ujio wa ufalme wa mungu kwa sababu anayebeba ufalme wa mungu ni roho mtakatifu popote ambapo roho mtakatifu anakwenda ufalme wa mungu unakwenda na popote ambapo ufalme wa mungu umefika ama roho mtakatifu amefika lazima watu wafunguliwe lazima watu wapone pale ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kaa nasikiliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku kawa anaotumia mitandao ya kijamii mafundisho ya yaneema na kweli yametengeezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine kukupatia maarifa wewe ambayo atakusababisha uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo so zingatia biblia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo kama wewe ni mkristo unajiita mkristo maana yake ni kwamba ni lazima wala sio swala hiari ni lazima uishi kwa imani hayo unayapata p unapata katika ibrania 16t na katika warumi 1o17b ni lazima na waibrania 1sh8 mungu anasema mwenye haki wangu ataishi kwa imani lakini akisitasita nafsi yangu haitamfurahia haitafurahishwa nayeye kwa hiyo rafiki vipindi vya neema na kweli mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa maksusi kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kumpendeza mungu ili mwenendo wako wa kila siku uweze kumpendeza mungu mungu apendezwi na matendo yako mungu anapendezwa na imani yako na imani skuzote inaambatana na matendo yanayoashiria kile ambacho nakiamini kwaio ni imani natavulia kwanza alafu matendo yanafuata basi zingatia pia kuwa kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa chnahosema uh, uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na kabla halijafika mbali sana nikushukuru kwa ajili ya kuhamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli iwe ni kwa njia ya redio iwe ni kwenye, kwenye mitandao ya kijamii ama iwe ni kwa wewe mwenyewe kuchukua hatua na kwenda kumshirikisha mwingine na kwenda kumfundisha mwingine kile ambacho umejifunza kile ambacho unakijua unapofanya hivyo mimi na wewe tunakuwa ni partners. tume naro mtakatifu ili kuweza kutimiza agizo la bwana wetu yesu kristo la kwenda kufanya mambo mawili makubwa ambayo alituagiza moja ni kwenda kuhubiri injili kwa kila kiumbe na mbili ni kwenda kufanya matofauti kuwa wanafunzi hivyo ongera sana rafiki na kama umekuwa haufanyi hivyo basi natumaini kabisa kuanzia siku ya leo utachukua hatua na kuanza kufanya namna hiyo ni pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ambao tunakuandalia mafundisho ya neema na kweli tunasema asante sana kwa ajili ya maombi yako lakini pia nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakin na kuspoti vipindi vya neema na kweli haswa vile vya njia redio kwa matoleo yenu na kwa fedha zenu mnasababisha injili ya kristo inazidi kusonga mbele mnasababisha watu wengi zaidi wanazidi kufunguliwa watu wengi zaidi wanazidi kumjua kristo wanazidi kumjua mungu kama baba na wanazidi wanaid mtakatifu kama rafiki hivyo eh, msichoke endeleeni kazi yenu ni njema sabau yenu ni kubwa sana moja kwa moja twende kwenye warumi tuende kwenyeumo s ndo mstari ambao tumekuwa tukijikita nao tukijadili mambo kadha kwa kadha na tutaendelea kujadili uh, akwenda kwa, kwa wiki yote hii kama alivyosema anasema uh, kwa maana siionee haya injili ama habari njema kwa sababu ni uweza wa mungu ama nguvu ya mungu iletaa uokovu kwa kila aaminie kwa myahudi kwanza na kwa myunani pia nikakuambia kwamba neno uokovu maanaake ni neno soteria na soteria kwa lugha ya kigiriki ama kiunani maanaake ni kuokolewa maanaake ni kufunguliwa maanaake ni kuponywa maanaake ni kupatiwa mahitaji yako yote hiyo neno soteria uokovu maanaake ni kwamba linagusa maeneo yote ya maisha yako ambayo unahitaji mguso kutoka kwa mungu maeneo yote ya maisha yako iwe ni katika roho yako katika nafsi yako katika mwili wako maeneo yote katika mazingira yako maeneo yote ambayo unahitaji mguso wa mungu hili neno linajumuisha lina, lina na anasema basi sionee haya haanjili maanake anasema kadri unaposikiliza habari njema ndivyo ambavyo nguvu ya kukuponya nguvu ya kukufungua nguvu ya kutoa sehem moja kwenda sehemu nyingine inavyozidi kuachiliwa na utakapoamini kwenye hicho ambacho unakisikia basi imani inapochanganyika na hii nguvu ya mungu unachopata ni muujiza kwa hiyo ndio maana nashauri kwamba watu wasikilize tena na tena na tena na sasa hivi tumefanya kwa njia nyepesi kabisa kwa wale ambao wanaona labda kwenda kwenye youtube e, kuangalia video data ni kubwa basi tunaposti mafundisho haya katika, katika nini inaitwa whatsapp Eh, kila siku na mb ya kipindi kimoja ni mb ndogo mafundisho ni ndogo sana ni araund mb tisa kumi hivi kwahio kwa wiki nzima utatumia kama mb sabin kwa hiyo kama haujajiunga na eh, grupu la mwanafunzi wa kristo katika whatsapp nige ufanye hivyo grup la eh, mwanafunzi wa kristo katika hasap namba ni 7645242 7645242 mamingine ni sfusab4 ta sfu sur 2lnn mbili ukifanya hivyi unatuma mese asema niunge unge alafu utaungwa na ukiungwa basi utakuwa unapata sahizi audio mafundisho audio. Nyingine, ya audio sa ambama, nyingine tunaenda sambamba na achokipeweka katika redio sa nyingine tunaweka ya ziada kile kitu ambacho kiawa katika redio lakini tunaangalia mazungumzo yaliyopo ule ndani ya grupu watu wanashauku ya kujua kitu gani basi wanaekewa mafundisho ambayo yanajaribu kujibu na kutoa maelekezo kwa maswali na maeneo ambayo wangehitaji kuona mkono wa wabwana iofana hivyo kama hujafanya ujafanya kaoanasema sionee haya injili kwa injili ni habari njema nikakwambia injili inamhusu yesu kristo habari njema inamhusu kristo ukisoma warumi mlango wa kwanza ukaanza mstari wa kwanza mpaka ule watano tulishasoma lakini nikakushirikisha jambo lingine aa, aa, kipindi kilichopita kwamba injili pia inahusu habari ya ufalme wa mungu kwa hiyo moja kwa moja te tukasome marko marko mlango wa kwanza na mstari ule wa kui na4had a marko mlango wa mstari wa kwanzmtaria ad5 anasema hata baada ya yohana kutiwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini injili sasa anavyozungumzia habari njema ya mungu maanaake ni kwamba ina e, kimsingi kabisa ni habari njema uhusiana na, na ufalme wa mungu tunajuaje ngoja tutoke hapa alafu tutarudi tena nataka twende kwenye kwenye uh, luka luka mlango ule wa wa wa 4ne luka mlango wa 4 na mstari ule wa 4ba tatu luka 4 4btatu alafu tutaona kitu kidogo pale anasema hivi hata kulipokucha alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao 4 akawaambia akawambia inanza bai akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa kwa hiyo bwana yesu anasema habari njema injili inahusu habari njema ya ufalme wa mungu sa tukiwa na wazo hilo basi tunaweza tukarudi pale kwenye marko eh, mlango ule wa kwanza mstari wa kumi na 4 hadi wa kumi natano He, marko moja kumi nann ad kumina tano anasema hata baada ya yohana kuchia gerezani yesu akaenda galilaa akihubiri habari njema sasabaada ya kusema habari njema ya mungu tuosema habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuamnjii hata wengiamaaacomkea ili kusadia kitu ukisoma kwenye biblia, King, great, King James version, King James, vizuri kabisa wao anasema after john was put in prison jesus came to vizuriaama priching the gospel of the kingdom of god akihubiri injili ya ufalme wa mungu and saying the time is fulfilled and the kingdom of god is at hand repent and believe in the gospel kwa hiyo iko sawa kabisa tukiondoa pale neno ama tukiongezea tukasema injili ya ufalme wa mungu kao ndaruria tena marko 1 hata baada ya yohana gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia subuni na kuiamininjili kipindi kilichopita akuambia hilo neno umekaribia ni neno umefika kwa nini kwa sababu katika matayo kumi na mbili ishirina nane tunaambiwa hivyo anasema ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu ju ufalme wa mungu umekusha kuajilia kwahio tungeweza kusema hapa hivi mstaliwa 15, 15, 15 na ungesomeka namna hii hata baada ya yohana kuciwa gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini kuamini kwa hiyo ujio wa bwanayeu duniani ilikuwa ni ujio wa ufalme wa mungu so kwenye nasema ufalme mu wa mungu umefika umefia kuna watu wengine wanaona bado ufalme mu wa mungu duniani na nakumbuka huko nyuma nyuma kabisa kipindi cha labda miaka kama aofalmajafika dnian simu na ndugu mmoja akasema moja unadanganya watu ufalme mu wa mungu haujafika hapa duniani ufalme mu wa mungu falmwamuo mbinguni tutaupata tukienda mbinguni kama mu wa mungu, familia maaa <laughs> huyu ndugu alikuwa na asira kwelikweli lakini basi tu nikampenda haleluya kwa hiyo uh, nilikusomea eh, kipindi kilichopita nataka turudie tnikampenda kwahio nataka nikiweke sawa unasema sasa kuna uhusiano gani kati ya uponyaji na kufunguliwa na ufalme wa mungu unaupata as bwanawtu anasema hivi lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia anasema nikitoa pepo kwa roho wa mungu tambueni kwamba ufalme wa mungu umekwisha kuajilia sasa usisahau rafiki ukisoma warumi twarumi sab no, no, warumi 18, 17, warumi sab anasema hivi ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ufalme wa mungu ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kwa hiyo roho mtakatifu ambaye ni mungu usisahau ile roho mtakatifu ni mungu kumbuka wakristo hatuna wa mungu watatu tuna mungu mmoja lakini ambaye katika utendaji wake anajidhiirisha katika nafsi tatu tofauti kwa maana ya mungu baba mungu mwana na mungu roho mtakatifu na kwa maana hiyo basi bwana bwanayes anasema kwamba ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu fahamu ufalme wa mungu umekwisha kuajilia kwa nini kwa sababu anayebeba ufalme wa mungu ni roho mtakatifu popote ambapo roho mtakatifu anakwenda ufalme wa mungu unakwenda na popote ambapo ufalme wa mungu umefika ama roho mtakatifu amefika lazima watu wafunguliwe lazima watu waponywe sasa kuna kitu likizungumza jana nataka nikitilie mkazo kidogo saa twende tuangalie story hii hii kumbuka tuniona kwamba alikuwa ni mtu mwenye nani alikuwa ni bubu alikuwa ni kipofu na napepo alifunguliwa alafu mafarisayo wakaanza kusema kwamba yesu anatumia nguvu za giza sasa nataka nikuonyeshe kwanini watu wengi speciali waliookoka nyingine wanashindwa kufunguliwa wanashindwa kupona kwenye luka uh, mlango wa kumi na moja alafuanza mstari labda kama wa wkumi na ngapi pale mstari wa kumi na nne luka kuminmojakna nne anasema hivi naye yaani yesu alikuwa akitoa pepo bubu ikawa pepo alipotoka yule bubu akanena makutano wakastajabu kumbuka tuliona katika kipindi kilichopita kwamba huyu mtuetu kwamba alikuwa bubu pia alikuwa ni kipofu haasa wengine wao wakasema atoa pepo kwa beelzebuli mkuu wa pepo kwai anasema anatoa pepo kwa beelzebuli mkuu wa nini mkuu wa pepo wengine walimjaribu wakimtaka ishara itokaye mbinguni naye akajua mawazo yao akawaambia kila ufalme uliofitinika wenyewe kwa wenyewe hufanyika ukiwa na nyumba juu ya nyumba huanguka kama ufalme unapingana wenyewe kwa wenyewe huo ufalme lazima uanguke na kama kwenye nyumba kuna mgogoro kuna fitna kuna itilafu hiyo nyumba iwezi kusimamakui na nn anasema basi ikiwa shetani naye amefitinika juu ya nafsi yake ufalme wake utasimamaje kwa kuwa ninyi mnasema ya kwamba mimi natoa pepo kwa beelzebul belzebul anasema kama mnasema kwamba mimi yesu natoa pepo kwa beelzebul belzebul kwa maana ya kwa mkuu wa mapepo ama natumia nguvu ya shetani kutoa pepo ambayo ni shetani anasema shetani anakuwa amegawanyika na nafsi yake mwenyewe ufalme wake utasimamaje halafu eh? anasema basi kama mimi nikitoa pepo kwa belzebul wana wenu je huwatoa kwa nani kwa sababu hiyo hao ndio watakao wahukumu lakini ikiwa mimi natoa pepo kwa kidole cha mungu saai basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia mtu mwenye nguvu aliyejifunga silaha zake ailindako nyumba yake vitu vyake vi salama lakini mtu mwenye nguvu kuliko yeye atakapomwendea na kumshinda amnyang'anya silaha zake zote alizokuwa akizitegemea na kugawanya mateka yake mtu ambaye si muhimu sana mtu ambaye si pamoja nami yu kinyume changu na mtu asiyekusanya pamoja nami hutawanya hata kuna mambo andaa tuyazungumze hapa nikakwambia kipindi kilichopita kama vile ambavyo viongozi wadini wa, wa kipindi cha yesu kwa maana ya mafarisayo na masadukayo ambavyo walimshambulia bwana yesu alipokuwa akiponya watu akifungua watu na kumwambia kwamba anatumia nguvu za giza kwa maana beelzebuli mkuu wa mapepo vivyo hivyo na leo hii watumishi wa bwana yesu wameendelea kushambuliwa wakati wowote mahali popote katika taifa lolote anapotokeza mtu amemwamini bwana yesu na kuchukua hatua na kwenda kufungua watu kwenda kuponya watu kuponyawatu fanya ishara maajabu na miujiza kupitia jina la yesu wanaoinuka na kuanza kumshambulia huyo mtu sio watu ambao hawajaokoka sio watu wa duniani mara zote huwa ni watu ambao wanadai kwamba wanamjua mungu na watu ambao wanadai kwamba wanahusiana na mungu kama ilivyokuwa kwa mafarisayo na masadukayo na waandishi wa sheria ndivyo ambavyo leo hii pia inaendelea wanaonyenyuka na kuanza kumshambulia huyo mtumishi sio watu baki sio wapagani sio watu ambao hawajazaliwa mara ya pili ni watu ambao wako makanisani ni watu ambao wanajiita ni wakristo ndio wanaonyenyuka na kuanza kumshambulia huyu ndugu wa kwanza kusema kwamba huyu anatumia nguvu za giza ndio wa kwanza kusema kwamba hayo ni mapepo huyu huyu analagai huyu si huyu ni mtumishi wa kuzimu huyu ni frmas huyu ni hivi huyu ni vile sasa kwangu mimi haini kipindi cha bwana yesu walimshambulia hivyo hivyo na nitakwambia kitu kimoja in infacti nitatilia shaka sana utumishi wako kama watu hawajakushambulia na kusema kwamba wewe ni wakuzimu wewe, wewe ni washetani wewe unatumia nguvu za giza wewe ni nabii wa uongo kama hawajakushambulia nitashangaa sana in infati hata wee mwenyewe ultakiwa ushtuke useme hivi nahubiri kitu gani maanake kama unahubiri injili ya ufalme wa mungu kama unaletea watu habari njema na ukaanza kuwafungua na kuwaponya kwa sababu yesu alisema itakuwa hivyo na watu wakaanza kufunguka watu wakaanza kupona kama watu hawakushambulii kuna shida na wengi hawashambulii kwa sababu hawafanyi kile ambacho bwana yesu so aliagiza si unapohubiri njili ya ufalme wa mungu lazima iambatane na ishara maajabu na meujiza haiwezekani ukahubiri injili ya ufalme wa mungu isiapata na hiyo na mbaya sana leo hii hakuna watumishi wanaohubiri injili ya ufalme wa mungu wanazungumza vitu vingine vyote watazungumza madhabau watazungumza ukombozi wat. lakini hakuna mtu anayewaletea watu habari njema inayohusu ufalme wa mungu sasa unaposkia injili kumbuka tulana unaposkia habari njema habari njema ni nguvu inayoleta wokovu kwa hiyo unaposkia habari njema ya ufalme wa mungu huo ufalme wa mungu una nguvu ufalme wa mungu una nguvu ya kukufungua wewe ufalme wa mungu sio katika maneno matupu ufalme wa mungu una pawa ufalme wa mungu una pawa tega kuonyeshe kweye sasa ukisoma kwenye kwenye kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa nne mstari wa ishirini anasema kwa maana ufalmu wa mungu sio katika maneno matupu bali ufalmu wa mungu ni katika nguvu wakorinto wa kwanza nne ishirini the kingdom of God is in power sio katika maneno matupu kwa hiyo haiwezekani ukasikia injili ya ufalmu wa mungu kuusia na nguvu ya kukufungua na kukuponya bwana yesu alisema kwa kuwa yeye ametoa pepo kwa roho wa mungu ufalme wa mungu umekwisha kufika leo hii inavyozungumza na wewe na mimi nakuletea tena habari njema ya ufalme wa mungu kwamba unachohitaji rafiki katika maisha yako ni kukubali kuamini kumbuka tubuni na kuiamini injili badilisheni namna mnavyofikiri anzeni kuamini habari njema kwamba ujio wa ufalme wa mungu ni ufunguo wa waweekufunguliwa ujio wa ufalme wa mungu ni ufunguo kuponywa ujio wa ufalme wa mungu ni ufunguo wa, wa, wa, wa kutoka kwenye changamoto zako zote unachohitaji nini niniasema mtu asipopokea mungu kama mtoto mdogo hawezi kuingia katika uhalisia wa ambacho na ufalme ni unatakiwa hatua ukubaliane na hii habari njema ya ahhabaea sasa angalia hapa tuko kwenye sasangali anavyosemapenyeua anasema hivi mtu ambaye si pamoja nami yu kinyume changu na mtu asiyekusanya pamoja nami hutawanya kwa hiyo kila mtu anayenyenyuka leo hii akashambulia mtumishi ambaye anaombea watu kwa jina la yesu anafungua watu kwa jina la yesu anaponya watu kwa jina la yesu alafu ukaanza kumwita huyo mtu ni nabii wa uongo ukaanza kumwita huyo mtu ni mtumishi wa kuzimu ukaanza kusema huyo mtu ni nifa akaanza kusema kwamba huyo mtu anatumia <coughs> mapepo wewe unaesema hivyo wewe huko kinyume na yesu wewe unaesema hivyo haukusanyi unatawanya ata nikupe ataoah kidogo, kidogo. ule mbea lakini pale mbea kuna huduma karibu tatu zilisambaratika kwa sababu ya uvumi na uvumi wenyewe unasema uvumiwenyee hawa watumishi walienda mbea tofauti tofauti wote wakaanza kufanya kile ambacho bwana yesu ameagiza kwamba dendeni mkaubidi njili ya ufalme wa mungu pozeni wagonjwa toweni pepo takaseni wakoba nakadhalika nakadhalika hawajamaa wakaanza kuombea watu wakaanza kufuza pepo wakaanza kufungua watu wakaanza kuponya watu miujiza ikaanza kutokea wakina mama waliokuwa mefungua matumbo wakaanza kufunguliwa matumbo watu waka... mambo mazuri kabisa then watumishi walioko pale mbea ambao wao wameshindwa kutia gizo la bwana yesu na kwa maana hiyo wameshindwa kunenda katika ishara maajabu na miujiza walipoona kwamba watu wanamiminika kwenda kwa watumishi hawa walichofanya nini wakaleta uvumi wakaanza kuleta uongo wakasema hiyo huduma huyo mtumishi anatumia nguvu za giza stori inaenda hivi kwamba kuna mama aliombewa lezataa uj uzit aliopata uja uzito akazaa mtoto aka alivozaa aka mtoto siku moja hausgl msichana wa kazi anaenda kumlisha kumnywesha mtoto huyu maziwa anasema akaingiza maziwa pale chumbani alafu akawa amesahau kitu jikoni kwa hiyo alivyoenda jikoni kuchukua kuchukuaa kuchukua alivorudi akakuta ule mtoto amekuwa nyoka ndo anakunywa ale maziwa <laughs> kwa hiyo huyu mtumishi ni wa kuzimu anasababisha watu wanazaa nyoka kilichotokea nini ule uvumi ukasambaa pale mbea ile huduma ikafa baada ya mda mchache ikanyanyuka huduma nyingine nayo inafanya kazi ishara maajabu namujiza wanadhihirisha ufalme wa mungu watumishi wale wale wakasambaza uvumi huo huo kwamba mtoto mtomama ameombewa kazaa mtoto ausgeli amempa maziwa ni hili hawa watumishi waliokuwa waliokua uvumi kwamba yule mtumishi anatumia nguvu za giza na kwamba kile kinachozaliwa pale ni nyoka si ni waibilisi hebu niulize na hawa watumishi wanamwubiri yesu na wanaombea wagonjwa kwa jina la yesu na wanafukuza mapepo kwa jina la yesu naomba nikuulize swali hawa wako upande wa yesu ama wako kinyume na yesu hawa watumishi wa wanamnao wanakusanya ama wanatawanya Yisi? kwa sababu moja sababuojakuonyesha kitu ukisoma kwenye Dhani kwenye moja nitapata hapa chap chapu uh unajua haya mambo rafiki usikurupuke usi, usi tu ukashiriki kwenye uvumi ambao auna kichwa wala mguu usifanye namna hiyo rafiki haipendezinajaribu kutafuta mstari maanadhani kwenye luka hii uh... luka mlango wa tisa haleluya luka mlango wa tisa kuna sehemu bwana yesu alikwenda wametuma mitume mitume wameenda alafu yohana alivyorudi okay. luka mstari wa na msari sa yohana akajibu akamwambia bwana mkubwa tuliona mtu anatoa pepo kwa jina lako tukamkataza kwa sababu hafuatani na sisi yesu akamwambia msimkataze kwa kuwa yeye ambaye si kinyume chetu yu upande wenu kwa hiyo kama mtu anatumia jina la yesukuponya kufungua watu huyo hayuko kinyume na yesu yuko upande wa yesu wewe unaepeleka uvumi na uongo kwamba huyo mtu anatumia nguvu za giza huyo mtu ni frmason huyo mtu ni wakuzimu wewe ndio adui wa yesu wewe ndio ulioko kinyume na yesu na wewe unastahili jehanamu ya moto kesho nitakuonyesha kwa uwazi kabisa kwa hiyo sasa kuna watu mnanisikiliza mmekuwa natafuta kufunguliwa mmekuwa natafuta kuponywa inakuwa ngumu kupokea uponyaji wenu na kupokea kufunguliwa kwenu kwa sababu gani kwa sababu katika mazungumzo yenu mlishirikiana mkashambulia watumishi mkazungumza mkasema kwamba wanatumia nguvu za giza badada ya kukubali kwamba walikuwa wanatumia nguvu ya roho mtakatifu na kwa maanayo roho huyo huyo ambaye anatakiwa kufungua lei wewe umemkufuru wewe umemkataa umesema yeye ni pepo umesema ee ni wakuzimu na kwa kwamaanao huwezi ukapokea kutoka kwake kwao leo hii nitakushauri geuka tubu bwana yesu anasema tubuni badilisha mtizamo wako mwambie bwanayesu naomba unisamee nilifikiri vibaya nilisema vibaya watumishi wako nikasema kwamba wanatumia nguvu za giza si uliingizwa kwenye uvumi tu ambao hujui ndomanale unashindwa kupokea uwezi kawa umetukana kitu uje ujupokea kwenye kitu hicho hicho ndomana wasli anakwambia kwamba mkono nakulisha usiutemee mate sasa wewe ume, umemkashifu ume atapona vipi kwa hiyo sema harakaraka mungu wa mengoni, asante kwa rehema yako leo hii natubu ninageuka ninabadilisha mtizamo nilisingizia watumishi wa mungu kwamba wanatumia nguvu za giza lakini leo hii nimetambua ujinga uliokuwa ndani yangu kwamba hakika wanatumia roho wa mungu hivyo nageuka naomba unisamehe baba asante katika jina la yesu kristo naamini sasa napokea uponyaji wangu naamini sasa napokea kufunguliwa kwangu asante kwa maana huyo ni mwaminifu asante kwa maana unanipenda amn rafiki kama umefanya hayo maombi I challenge you angalia changamoto uliokuwa nayo imeondoka changamoto uliokuwa nayo imeisha tupigie simu tuandikie meseji tujulishe tuambie nini kilitokea baada ya wewe kugeuka kubadilisha mtizamo wako ukaacha ayo mawazo potofu ukaanza kutambua kazi ya mungu ukaamua kuwa upande wa yesu badala ya kuwa kinyume na yesu tutumie ushuhuda wako usaidie na wengine lisadiawengi kuna watu wengi sana anawameingiza kenyeh mitego na watumishi na kusababisha kusema kazi ya yesu kristo na hivyo kwenye matatizo makubwa zaidi umeweza kuwa najua yeu kisto ana enematatizo mauwa watumishi wa mungu songa mbele mpaka hapo tumefika mwisho usitau tu jina langu unaitwa huruma gadi na kwamba yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga imiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama eermane 78952 2ama tigo pesa 675242 itarudia mpesa namba 764242 telma namba saba nane tisa, tano mbili mbili. tigo pesa namba 67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi i'm at 2 2 2 2 2 Tupigie 2 namba. 2 2 2