vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli amin nawaambia dhambi zote watasamehewa wanadamu na kufuru zao watakazo kufuru zote bali mtu atakaye mkufuru roho mtakatifu hana msamaha hata milele na atakuwa ana dhambi ya milele kwa vile walivyosema ana pepo mchafu kwa hiyo rafiki kila mara unaposhiriki kumwita mtumishi wa mungu nabii wa uongo unaposema kwamba anatumia nguvu za giza unaposema kwamba yeye ni wakuzimu unaposema kwamba yeye ni frma maana yake ni kwamba unasema anatumia pepo mchafu na kwa manao umemwita roho mtakatifu ni pepo mchafu na bwanaza anasema hautakaa usameewe mileli pl ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu kwamba jinalangu na na kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia so kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga imani yako wewe unansikiliza ili uweze kukua na katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikiri uwezekufii amakristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanasikiliza na kujifunza mafundisho yanaemana kweli hivyo nakukaribisha sana popote pale ulipo kama leo ni mara yako ya kwanza karibu jisikie E, umefika sehemu sahihi tega sikio lako sikiliza kile ambacho kitazungumzwa um, asante kwa ajili ya wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli ama kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini zaidi ya yote napenda kushukuru kwa wale ambao wamechukua hatua na kwenda kuwafundisha wengine kumbuka bwana yesu alituachia maagizo mawili makubwa agizo la kwanza ni kuhubiri injili kwa kila kiumbe na agizo la pili ni kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake hiyo ndio kazi ambayo tumeachiwa na bwana yesu na kwa sababu hiyo basi unapochukua hatua na kutoka kwenda kufundisha na kuzungumza na wengine maanaake ni kwamba unatekeleza kwa vitendo kile ambacho bwana wetu yesu kristo alituagiza Um, asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya uh, vipindi vya vya neema neema neema na na na kweli kweli kwa kwa kwa ajili ajili ya ya ya wasikilizaji wa mafundisho lakini kwa ya kwangu pamoja timu yangu tunashukuru sana ya maombi yenu pia nawashukuru wale wote ambao wamekuwa wakichangia fedha vipindi vyaaakeli katika redio katika huduma ya redio hakika kazi yenu ni njema <coughs> naweza usijue tu lakini watu wengi sana sehemu mbalimbali katika nchi yetu ya tanzania wanafikiwa na haya mafundisho na yanawapigisha hatua wanatoka sehemu moja kwenda sehemu nyingine na kila unaposhiriki basi kusapoti vipindi vya neema na kweli maana yake ni kwamba unakuwa umeshiriki kwa fedha yako kuhakikisha kwamba ufalme wa mungu umeenea umesonga mbele hivyo usikate tamaa endelea kufanya hivyo usifanye mara moja tu kaacha hakikisha no, kwamba umejenga ikawa ni msingi na tabia yako kumbuka alisema ufalme mu wa mungu kwanza na hayo mengine mtazilishiwa unapotia kipaumbele kwenye ufalme mu wa mungu kusonga mbele basi mahitaji yako mengine mungu munu autaaao amawaayesu alioagiza tunaendelea na somo letu nalosema kwamba uponyaji na kufunguliwa ni haki yako na tumekuwa tukizungumza mambo mengi nyambo ambalo nimekuwa nikilisitiza tena na tena ni umuhimu wae kusikiliza habari njema warumi mlango wa kwanza a16 paulo anasema siionee haya injili kwa maana injili ama habari njema ni nguvu ya mungu iletayo uokovu kwa kila aaminie kwa hiyo yeyote ambaye ataamini na kukubaliana na hii habari njema maanayake ni kwamba kuna nguvu ambayo inaambatana na hii habari njema na hiyo nguvu ina uwezo wa kumponya na kumfungua mtu yeyote kutoa katika kifungo cha aina yoyote ama ugonjwa ama maradhi ya aina yoyote na ndio maana nikakwambia kwamba uh, hakikisha kwamba kama una changamoto kwenye eneo lesel la afya basi hakikisha kwamba unatafuta mafundisho yanayozungumza nini kuhusiana na afya eh? nakumbuka kuna kuna e, kuna somo moja iefundisha naita kitm uponyaji na afya ma afya na uponyaji Si, ukisikiliza naani ni, ni, ni dvd ziko kama nne ama tano sikumbuki vizuri lakini ukisikiliza ukachukua kama ile alafu ukaanza kusikiliza tena na tena na tena kado unavyosikiliza kuna nguvu na hiyo habari njema na hiyo nguvu ndio ina uwezo wa kukufungua na kukutoa hapo ulipo kwa maana hiyo kama una changamoto katika eneo la fedha labda katika eneo la fedha na uchumi unutake nini natakia utafute message jumbe ambazo zinazungumza ahadi za mungu kwenye hilo eneo jumbe ambazo zinazungumza nguvu uwezo uaminifu wa mungu kwenye hilo eneo alafu sikiliza tena na tena unaposikiliza kaa niokuisha kule nyuma mambo mawili makubwa yanatokea moja nguvu ya kukufungua inaendelea kufuliwa ama inaendelea kuachiliwa lakini mbili imani huja kwa kusikia kwa hiyo imani yako inaimarika kwao utafika mahali ambapo sasa imani yako imefika viwango na kwa maana hiyo nguvu ya mungu imefika viwango alafu hivi vyote unaviachilia kuchukua hatua ukichukua hatua vinakutana vina vikutana unatokea muujiza sasa nikakuambia pia habari njema inamuhusu yesu kristo mwana wetu lakini pia tukaanza kuangalia siku ama katika vipindi vilivyopita kwamba habari njema pia inahusu ufalme wa mungu kwa hiyo moja kwa moja tuende kwenye marko moja kumi na nne hadi kumi na tano marko moja kumi nanne hadi kumi na tano anasema hata baada ya yohana kucia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini njili sasa kama ulimsikiliza jana na juzi utaona kwamba kuna marekebisho ambayo niliyafanya katika uh, katika kifungu hichi ko tungesoma hivi kwa yale marekebisho ambayo niliyaleta hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini njili kwa hiyo anasema ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini njili na nilikuambia kwa nini nasema ufalme wa mungu umefika kwa sababu tuliona kwenye matayo kumi na mbili mstari wa ishiri na nane baada ya bwana yesu kumponya mtu aliyekuwa na pepo na bubu pia ni kipofu mafarisayo na viongozi wa dini pale wakasema kwamba ametumia nguvu za giza ametumia nguvu za beelzebul na bwana yesu akasema ukiona natoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umekwisha kufika na mara nyingi sana ufalme wa mungu unapoingia mahali huwa unaleta unaleta nini kwa wanaohitaji msaada huwa wanafurahia lakini kwenye walioshikwa na roho ya dini huwa inawakera na ndicho ambacho kilinatokea kwa hawa mfarasa sasa nikakwambia kipindi kilichopita kwamba watu wengi wameshindwa kupokea uponyaji wao wameshindwa kupokea uhuru wao kwa sababu dhamiri zao zinawanyuka kwa sababu huko nyuma kwa namna moja ama lingine walishiriki kwenye baraza la wenye mizaa kwamba walishiriki kusema vibaya watumishi wa bwana yesu walishiriki kuwashambulia kwa maneno makali watumishi wa bwana yesu wakawaita kwamba wao wanatumia nguvu za giza wakasema kwamba wao ni mafrmason wakasema sijui kwamba wao ni watumishi wa shetani nakadhalika kadhalika kwa sababu hiyo leo hii wanapotaka kuja kupokea uponyaji kutoka kwa roho huyo huyo ambaye huko nyuma walimwita ni shetani inakuwa ngumu dhamiri zao zinagoma mungu uamegoakuwaponya nielewe vizuri ni wao wameshindwa kupokea uponyaji wao wameshindwa kupokea kufunguliwa kwao kwa sababu dhamiri zao zinawanyuka kumbuka wazi kabisa kwa mfano ukisoma kwenye timotheo wa kwanza ukaenda mlango wa kwanza wa kumna, ane, wa kumina, tisa. anasema kwamba imani inatenda kazi na dhamiri safi mlango hamirisafilmlano wa t imani inatenda kazi na dhamiri safi na dhamiri iliyo njema ama dhamiri yako ina shida kama dhamiri yako inatashwishi ni vigumu sana imani yako kutenda kazi o kama huko nyuma ulishashiriki kwenye maneno ya kuchafua mtu alikuwa anatenda ana, ana, kazi kwa jina la yesu yesuukasimama wow, kumchafua kumcafua nalta shida sasa tuliona kwenye luka tujikumbushe mambo tusipoyaweka sawa yanaleta shida kwenye jamii unakuta uliita mtu huyo ah, ni nabii wa uongo huna uthibitisho wwote Eh? kwamba huyu mtu ni nabii wa uongo ah unasema huyo ni mtumishi wa kuzima una uthibitisho wowote na ukasema <laughs> sasa hayo ni matatizo unatafuta tuende kwenye luka 10, 20. luka 20, luka anasema namna hii anasema uh, lakini ikiwa mimi huu ni mwanayesu anaongea lakini ikiwa mimi natoa pepo kwa kidole cha mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia mtu mwenye nguvu aliyejifunga silaha zake alindapo nyumba yake vitu vyake vi salama lakini mtu mwenye nguvu kuliko yeye atakapomwendea na kumshinda amnyang'anya silaha zake zote alizokuwa akizitegemea na kugawanya mateka yake sasa shi natatu sikia mtu ambaye si pamoja nami yu kinyume changu na mtu asiyekusanya pamoja nami hutawanya sasa nataka hujulize swali hili kama kuna mtumishi huko mahali watu wanakwenda kwake wanaombewa kwa jina la yesu wanapona wanafunguliwa kwa jina la yesu lakini pia wanaongozwa sala ya toba ya kumpokea yesu kristo maana yake ni kwamba huyo mtumishi yuko upande wa yesu kristo huyo mtumishi anakusanya pamoja na yesu kristo tunakwenda sawa rafiki sasa kama mimi na wewe tutatokeza alafu tuanze kumshambulia huyo mtumishi ambaye anasababisha watu waingie katika ufalme wa mungu na kuanza kusema kwamba yeye ni wakuzimu na kuanza kusema kwamba yeye ni freemason na kuanza kusema kwamba yeye anatumia nguvu za viza na kuanza kusema kwamba yeye ni nabii wa uongo maana yake ni tunasababisha watu wanaotusikiliza sisi waache kwenda kwa yule mtumishi tunasababisha watu waache kwenda kupokea uponyaji wao tunasababisha watu waache kwenda kufunguliwa tunasababisha watu waache kwenda kupokea uokovu wao na kwa maana hiyo tunakuwa tumemnyima mungu utukufu na kwa maana hiyo tunakuwa tumesimama kinyume na yesu kristo kwa hiyo mwisho wa siku utakuta kwamba yule mtumishi yuko upande wa yesu na sisi ambao tunamshambulia yule mtumishi tunakuwa tuko kinyume na yesu yule mtumishi anakusanya sisi tunatawanya siuananyelea tnachokizungumza rafiki sasa nataka wewe mwenyewe upime hapo ulipo sa kikuwa tunazungumzia bara ya uponyaji nakufunguliwa nataka upime aliyeagiza watu waponywe na watu wafunguliwe ni bwana yesu mwenyewe aliyetuonyesha kwa vitendo kwamba watu wanatakiwa kuponywa watu wanatakiwa kufunguliwa ni bwana yesu mwenyewe ltuonyesha uwazi kabisa na akaagiza mitume na tunaona ukisoma kwenye bibilia mitume nao wakaenda wakafanya ishara maajabu na miujiza watu wakapona kama uamini nenda kasome matendomitume mlango wa matendo watatu amatendomitume mlango wa watano unaeza ukaenda mlangowa unaweza unaeza mlango wa kuminatisa kumina utaona mitume nao walifanya exactly kama bwana yesu alivyokuwa akifanya na kwa nini walifanya kwa sababu ufalme wa mungu ambao unaletwa na roho mtakatifu ulikuwa pamoja nao na kwa amaana wakapata matokeo yale yale na ndio maana hata leo hii watu wanaonyenyuka na kuliamini jina la yesu na kumtegemea roho mtakatifu wanafanya kazi zile zile ambazo yesu kristo pamoja na mitume walikuwa wakifanya sasa leo hii mimi na wewe tukinyenyuka hapa na kuanza kuwashambulia awa watu manake tunafanya kazi ya ibilisi na huwezi amini rafiki wakristo wengi sana haswa e, na namii ni mwenyewe nimeokoka ko na haki ya kuzungumza wamekuwa wanatumika kama vyombo vya propaganda vya ibilisi vya kuchafua kazi ya yesu kristo na wao wanahania kwamba wanamtumikia mungu na bwanawezo walizungumza hili ooesknikuonyeshe kitu tuanzie <laughs> wapi tunaz tukaanzia yohana ende yohana kuina5n alafu tuanzie msawuli wa kui na nne najua kuna mtu watu wanafanya tu hawajui kwa nini wanafanya anasema yoaa iwapo ulimwengu ukiwachukia mwajua ya kuwa umenichukia mimi kabla ya kuwachukia nini kama mngekuwa wa ulimwengu ulimwengu ungewapenda walio wake lakini kwa kuwa ninyi si wa ulimwengu bali mimi naliwachagua katika ulimwengu kwa sababu hiyo ulimwengu wachukia likumbukeni lile neno nililowambia mtumwa si mkubwa kuliko bwanawake ikiwa waliniudhi mimi watawauzi ninyi ikiwa walilishika wali neno langu watalishika na neno leno lakini hayo yote watawatenda kwa ajili ya jina langu kwa kuwa hawamjui yeye aliyenituma anasema hawa watu watawashambulia na kuwaita watumishi wa kuzimu na kuwaita ama i na mafrimaso nini kwa sababu hawamjui mungu alinituma maneno manenoazungumza bwana yesu kwa kwaho jiulize kama we umekuwa una tabia ya kushambulia watumishi wa mungu wa mungu anawatumia wa kuponya wengine uwapelekea wengine msaada kwa kuwaponya kwa kuwafungua alafu wewe leo hii umekaa kwenye baraza la wenye mizaa alafu unasema kwamba hawa ni wakuzimu hawa ni waibilisi hawa ni mashetani nataka ujipime e, tunazungumzairafiki tunataka ujipime maanake ni kwamba wewe mwanayesu anasema wewe haumjui mungu na nakuakishia rafiki si kama kaamju mungu unaenda j nasema mchungaji wangu alinyamiasi mtume nabii askofu wote mnachanganyika mnaenda shimoni acananyiandaio a aeneao ta heo tunarekebisha tunaanza kupambana na shetani baada ya kupambana sisi kwa sisi bwanazi alisema nyumba ikifitinika simam ufalme wakifitinika usimami leo hii tukianza kupingana sisi kwa sisi anaetekelea nani ibilisi angalia marko tatu marko mlango wa tatu taaza mstara wa ishirini marko tat ishirini anasema hivi mkutano wakakusanyika tena hata wao wenyewe wasiweze hata hata e, kula mkati ishina moja jamaa zake walipopata habari wakatoka kwenda kumkamata maana walisema amekuwa amerukwa na akili kwa walivosikia yesu anafungua watu yesu anaponya watu ndugu zake kabisa wakiambatana na mama yake mzazi wanakwenda kumkamata yesu anasema amekuwa kicha <laughs> alafu sikia ishiri na mbili nao waandishi walioshuka kutoka yerusalemu wakasema hawa ni viongozi wa dini wakasema ana belzebuli na kwa mkuu wa pepo huwatoa pepo hawa ni viongozi wa dini wakati ule anasema kwamba yesu ana na kwa nguvu na kwa mkuu wa pepo huwatoa pepo sasa belzebuli ukisoma maana yake anaitwaf eh? kwamba bwana wa manzi tuko sawasawa nao na waandishi walioshia kutoka yerusalemu wakasema ana belzebulinasema yesu ana belzebuli na kwa mkuu wa pepo huwatoa pepo saa sikia bwana alivyojibu akawaita akawaambia kwa mifano awezaje shetani kumtoa shetani na ufalme ukifitinika juu ya nafsi yake ufalme huo hauwezi kusimama na nyumba ikifitinika juu ya nafsi yake nyumba hiyo haiwezi kusimama hasa ndani nikuulize wee unajenga unabomoa je wewe unate, unasambaza kweli ama umejaa fitna fitna dhidi ya yesu hmm? anasema na kama shetani msara ish na sita ameondoka juu ya nafsi yake akafichinika hawezi kusimama bali huwa na kikomo kwahio kama shetani akisimama kinyumba na ufalmo wake ufalme wake unafikia kikomo unaanguka unagawanyika ni ni kwamba kwamba kwamba shetani anajua nikiingiza fitna wakristo kwa wakristo wakristo kwa wakristo wa kwa kwa wakaanza wakaanza kushambuliana mungu kazi ndio maana nakwambia tainaa inawezekana unataka kufunguliwa unataka kuponywa lakini unapata shida shida kupokea uponyaji wako unapata kufunguliwa kwa sababu ulishashiriki kwenye baraza la wenye nye ukasema roho wa mungu wa mungu ambaye anakuletea wa kwamba ye ni pepo maana leo hii kupokea kutoka kwake inakuwa ngumu ndo maana umejaa hofu ukisikia kitu chochote ambacho ukielewi tayari umesha paniki. kwa sababu gani kwa sababu ulishiriki kwenye baraza la wenye mizaa anasema na, na kama shetani ameondoka juu ya nafsi yake akifichinika hawezi kusimama bali huwa na ukomo na kikomo hsab hawezi mtu kuingia ndani ya nyumba ya mtu mwenye nguvu na kuviteka vitu vyake asipomfunga kwanza yule mwenye nguvu ndipo atakapoiteka nyumba yake ami nawaambia dhambi zote sasa hapa nisikiize vizuri sana mi nawaambia dhambi zote watasamehewa wanadamu na kufuru zao watakazo kufuru zote bali mtu atakaye mkufuru roho mtakatifu hana msamaha hata milele na atakuwa ana dhambi ya milele kwa vile walivyosema ana pepo mchafu kwa hiyo rafiki kila mara unaposhiriki kumwita mtumishi wa mungu nabii wa uongo unaposema kwamba anatumia nguvu za giza unaposema kwamba yeye ni wakuzimu unaposema kwamba yeye ni f maanaake ni kwamba unasema anatumia pepo mchafu na kwa maana mwanaeo umemwita roho mtakatifu ni pepo mchafu na banza anasema hautakaa usamehewe milele milele anasema dhambi zote zitasamehewa lakini ya kumkufuru roho mtakatifu haisamehewi Mm. sasa nisikilize vizuri najua wengi meshanza kupaniki hapo <laughs> unasema oyo sikujua ni, ni kiongozi wangu tainyambia niseme basi wewe naye yote mechanganywa kwenye kitu kimoja sasa nisikilize dhambi zote zitasamewa lakini kitendo kwa sababu oja nikwambie unajua saaingine tunakuwa mambumbumbu wa kiroho ngoja tuondoe umbumbumbu leo hii kilia mtu anapokwenda akawa anatumia jina la yesu sio lazima awe nafatana na ninyi sio lazima ao wadheebulenusi hmm. tende kwenye, kwenye, kwenye marko mlango atisa awatunamtarawa thelathina ngapi nikonyeshekiikama thelathina nane hivi ikhelathinane yohana marko t yohana akamjibwa na bwana yesu akamwambia mwalimu tulimwona mtu akitoa pepo kwa jina lako ambaye hafuatani nasi tukamkataza kwa sababu hafuatani nasi kwaho anasema yohana kinachomsumbua ni kwamba yesu huyu mtu anatumia jina la yesu mapepo yanatoka lakini kinachomkera yohana ni kwa sababu huyu mtu hafuatani nao kwamba huyu mtu hajakaa chini ya yesu huyu mtu aambatani nao huyu mtu sio wadhehebu lao ko ndo imemkera hiyo na ndicho ambacho watu wengi wanaingia kwenye mitego leo hii kwa kuwa huyo mtu mtumishi alenyenyuka katika taifa anafanya ishara maajabu na meujiza na kwa kuwa sio wadhehebu lao basi wanaanza kumshambulia kwa nini we unaingia kwenye mtego kumbe mchungaji wako ama askofu wako ama mtumi wako ama nabii wako kinamuuma amepoteza baadhi ya washirika wameenda kule kwenye uzima kutoka wakutokau makaburini kwa kw unakasikaee yeah, anakasirika anaanza kumsema viba le mtumishi na w unaingia kwenye mtego mwezi anatetea tumbo unadhania kwamba ni pointi sio pointi unamkufuru mtakatifu unamkufurutakatiu okay, naukimkufuru usameei milele analeta hishuo hiyo anasema yohana akamjibu akamwambia mwalimu tulimuona mtu akitoa pepo kwa jina lako ambaye hafuatani nasi tukamkataza kwa sababu hafuatani nasi yesu akasema msimkataze kwa kuwa hakuna mtu atakayefanya muujiza kwa jina langu akaweza mara kulinena mabaya kwa sababu asiye kinyume chetu yu upande wetu kwai anasema msimseme vibaya anaza kwa kuwa yeyote atakaye nywesha ninyi kikombe cha maji kwa kuwa ninyi ni watu wa kristo ami nawaambia hata kosa sababu yake kwao anasema badaa ya kumkataza huyu mtu takoi mtie nguvu sio mseme vibaya sasa nachotaka unyesha ni kitu hichi huyu mtu alikuwa ambatani na yesu na mitume wakawa wanataka kumpinga bwana yesu a msimpinge sasa mimi nawewe ni nani leo hii kwa kuwa tu mtumishi fulani amenyenyuka na sio waheebuletu tuanze kumpinga okay moja nikuonyeshe picha nyingine mtu yeyote anaenda katika jina la yesu bwana yesu anasema hapa yuko upande wetu uko kinyume chetu paulo akaanza kuletesa kanisa akazunguka wa akiwafunga watu kasome matendo amitume mlango wa tisa na matendo amitume mlango wa ishiina sita akiwa njiani kwenda dameski anatokewa na bwana yesu alafu bwana yesu anasema sauli sauli mbona waniudhi akiingriza anasema are you maanaake ni kwamba kwa nini unaninyanyapaa sasa tunafahamu sauli alikuwa hamapa alikua nayanyapaa wa kristo lakini yesu anasema unayanyapaa mimi maanaake bwana yesu anasema unapomnyanyapaa mkristo maanake niaa nannyapaa mimi kwao wewe wakati wowote unapoanza kumshambulia mtu ambaye anatumia jina la yesu kufungua na kuponya wengine maana yake ni kwamba unamshambulia yesu mmoja kwa moja na kwa sababu hiyo unamshambulia roho mtakatifu ambaye anafungua watu kwa jina la yesu na kwa sababu hiyo unasema roho mtakatifu ni pepo mchafu na kwa maana hiyo bwana yesu anasema dhambi yako inakaa haiondoki milele saasijuu utafanyaje na wao umeshaongea sana utafanyaje amesema usamewi milele ha? najua unawazasasa inamana ina kila mtu anasimama peke yake mbele za mungu utasimama na kiongozi wako utasema kiongozi wako alimdanganya <laughs> kwa sababu gani kwa sababu wote mmepewa kujua kweli wote mmepewa bibilia wote mmepewa roho mtakatifu na roho mtakatifu ndani mwako awezi akaanza kushambulia kazi yake mwenyewe ndani ya mtumishi mwingine kwahio inamaana kilicho kusababisha ukaanza kushambulia hiyo kazi ndani ya mtumishi mwingine ama ndani ya mtu wa mungu ni, ni pepo io mtakatifu haiwezekani zai mtakatifu akajishambulia mwenyewe kwa kwahio inamaana wewe na huyo aliekushirikisha na ilo baraza lanyemez wote kwa pepo sasa utaponaje utafunguliwaje na umeshasema naumeshasema mtakatifu ni ibilisi na ibilisi ibilisi Rubanesu na hazi kumtoa ndio anavyosema utafanyaje utafanyaje rafiki tunairekebishaje hii na leo sikuambii jibu nataka ulale nayo <gibu> kesho unisikilize nitakueleza ufumbuzi wake nitakueleza dawa yake lakini nataka ujiulize swali hili meshatesa watumishi wangapi umeshachafua watumishi wangapi umeshavuruga kazi ya yesu mara ngapi umeshatawanya kondo wa bwana yesu mara ngapi ukijiita tu kwamba wewe unafanya kazi kwa jina la yesu bwana yesu anasema kwamba utawatesa watu wake kwa sababu humjui mungu unkua unamjua mungu aliemtuma yesukristo usinghubuti kufanyacho nachokifanya umeshasababisha watumishi wangapi wameshindwa kazi ya mungu kwa sababu ya maneno yako machafu umesababisha watu wangapi kanisani kwenu walivoanza kutumika na mungu ukaanza kuwasingizia ukasababisha wakaondoka wakaacha na utumishi na kristo watu wangapi umesababisha wewe wakaponyoka wewe umesababisha wakapotea ndo ambayo abayo taa ujuuliz leoii alafu kama unaakili kimam utaanza kumomba mungu msamaha usiku wa leo ama siku ya yalew usilale sema kama ayubu sema midomo yangu ilizungumza upumbavu ndivo ayubu alivyosema nilikuwa sijui nachokisema sasa nimejua yumkini bwana anaweza kakusamee nasema mwalimu natupiga torati yes ilionona sheria ni njema ikitumika kwa halali lali kuacha nitumie torati nikubamize <laughs> kwahio omba reema, omba rehemaomba wala siombee mtu leo nataka utengeneze, nataka utengeneze utafakari siku uyingine kuta mtu anasema mtumishi wa mungu mwambie acha kwa bwana bwanawake atasimama kwa bwana wanawake ataanguka anaweza kumsimamisha achana na habari ya kusema watu wengine fuata mraba wako na mraba wa mtu mwingine kama ni wa uongo kama ni wakweli na yesu siku ya mwisho fanya kile ambacho umeagizwa kumbuka meagizwa mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama termane 7892 2ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba 789242 tigo pesa namba 675242 <tiped> umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na Figo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764 tano 242 au 78 9 tano 242 au 673 tano 24m2l