vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukisikia injili ama habari njema inayohusu ufalme wa mungu ukishasikia hii habari njema inatakiwa hii habari njema uiruhusu ikubadilishe namna unavyofikiri utakapobadilisha namna unavyofikiri itakusababisha uwewe kuamini na kuamini sawa sawa na kufikiri kwaku mpya hicho kitendo cha wewe kuamini maanaake ni kitendo cha wewe kukubali na ukishakubali sasa lazima uweze kupokea huo upanzo wa mungu pal ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neemana kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huukaa nasikiliza kwa njia ya redio lakini pia kaa natufuatilia katika mitandao ya kijamii kama kama vile uh, kama youtube pamoja na whatsapp basi mafundisho anakua osti kila siku lengo la mafundisho ya yanaema na kweli ni kujenga imani yako yakoanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanamwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao wa kwa bidii hivyo basi ni lengo vya vipindi vya na kweli kujenga imani yako na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kumpendeza mungu katika maeneo yote ya maisha yako zingatia kwamba kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri kwako kwako kuna mchango wa moja wa moja, kwa moja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vizuri vizuri vizuri vizuri utaamini utaamini vibaya vibaya hivyo fanya maamuzi ya na na ni kama kama kristo na ili kufikiri kama kristo ili kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli Um, napenda kushukuru wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli waweze kufuatilia mafundisho ya neema na kweli hakika kwa kufanya hivyo umethibitisha kwa vitendo kwamba wwe ni mwanafunzi wa wa kristo wa kristo mwanafunzi warist mwanafunzi wa kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo ni mtu yeyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo kwa kuwahamasisha wengine kusikiliza mafundisho ya neema na kweli maana yake ni kwamba umewachagiza kuwa wanafunzi wa kristo wakristo akenda vizuriafi sasa nataka tupige hatua na of course bila kuwasahau watu wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya, ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na mimi pamoja na timu yangu tunakuandalia tunashukuru kwa ajili ya maombi yenu tunasema asante sana bwana endelee kuachia nguvu naomba neema ya maombi neema ya maombi ikae juu yako eh? neema ya kuomba na likaye juu yako ama roho ya neema na maombi ikaye juu yako ili uzidi kuomba na kuomba kwako kuwa kuna tija kumbuka ayubu bualipojishuhulisha na maombi ya wengine wake ukageuzwa na wewe unapojishughulisha kwa maombi juu yetu sisi na wasikilizaji wa a vya neema na kweli pamoja na vya neema na kweli maanake ni kwamba uteka wako unageuka ni kwamba mungu anashughulika na, na upande wako wao p yakupanda uua ni kanuni ya kupanda na asante kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakijitoa kwa fedha kwa ajili ya ku pid a kitu rafiki wewe ambae umebarikiwa wewe ambaye, ume ambaye eh, kiwango chako cha maisha kiko walau kwenye levo fulani okelava niseme hivi <laughs> kwa, kwa, kwa nchi yetu ya tanzania tungaweza kusema kwamba watu ambao wako katika ustawi ama wako kiwango chao cha maisha ni kizuri ni watu ambao tuseme wana uwezo wa kupata milo mitatu kwa siku kama una uwezo wa kupata milo mitatu kwa siku basi wewe ni kati ya wale wachache ambao eh, bwana amewabariki bwana ama baraka ya bwana inatenda kazi katika maisha yao na kwa maana hiyo basi unawajibika wewe kutumia sehemu ya ustawi wako kuwasaidia na wengine ili waweze kutoka kwenye hali duni na kuingia kwenye hali ulionayo sasa inawezekana ujaingia kwenye utele wa kupitiliza hiyo tunalijua kabisa lakini kama walau una uwezo wa kupata milo mitatu kwa siku maanake kwamba una uwezo wa kumsaidia na mwingine naye atoke kwenye kushindia mlo mmoja kwa siku ama kukosa mlo kabisa naye aweze kupiga hatua maisha yake yaboreke aweze kufika kwenye milo miwili na e aweze kufika kwenye milo mitatu kwa unaposapoti vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio watu wengine wakafundishwa ujasiri ukaanza kupanda maana ni kwamba ni htu ni hatua nzuri nadhani kitu kama siku kama jana majuzi kuna ndugu mmoja yuko shinyanga akatuma mesi akasema mimi biashara yangu nauza matunda vipindi vya neema na kweli vinanisaidia vinafanya maisha yangu yanapiga hatua si tunapopokea ushuhuda kama huo tunafurahi kwa sababu gani tunamrudishia mungu utukufu na kumshukuru lakini zaidi ya yayote kilichochamana rafiki ni tunapomshukuru mungu na huyu ndugu anapomshukuru mungu kwa ajili ya vipindu a na kweli basi paulo anasema kwamba hiyo faida hayo mazao ya haki yanakuja kwenye akaunti yako kwa sababu wewe kwa shilingi yako kwa shilingi yao el mbl el l laki milioni umewezesha yule ndugu kusikia hicho alichokisikia kikamfanya naye akaona kwamba kumbe na mimi nnauweza kuishi katika maisha ya utele na ustawi hivyo msi ake endeleni kutia bidii basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu kumbukajanatulianzatukasma unaangalia maaauokao moja kwa moja bila kupoteza wakati tuende kwenye marko mlango wa mstari wa na msaiwaa anasema hata baada ya yohana yoakucia gerezani yesu akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umekaribia tubuni na kuiamini sasa nataka niingize eh, tafsiri zote zotelzoziingiza katika kipindi kilichopita na kama ukusikia kipindi kilichopita rudi ukasikilize dkasklzaatasikilizia wapi Okay. aln enye yutbe ukasikilize tena kwa wale ambao ungeweza kwenda kwenye facebook kas, nini facebokasa ukasikiliza tena asema siko okay. kwenye nambasa tuma mesei kwenye 624624 utaungwa kwenye grup la mwanafunzi wa kristo katika whatsapp na meseji hizi utazikuta utaweza kusikiliza tena na tena aeza kudownload mb zake ni ndogo tunamt okay. tunaendelea kwao nikileta ule ufafanuzi nilouleta jana tungesom igesema hivi hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akitangaza habari njema ya ufalme wa mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika badilisheni mtizamo badilisheni mnavyofikiri na kuamini na kupokea ufalme wa mungu na wakati unamalizia kipindi jana tukaanza kuzungumza kuangalia kwamba umuhimu wa kupokea umuhimu wa kupokea ufalme wa mungu kwa hio moja kwa moja twende kwenye marko kumi marko kumi marko kumi na mstari ule wa kumi na tano uh, kumbuka watu, watoto wamekuja kwa bwanayesu wanafunzi wakawazuia bwana yesu akakasirika alafu bwana yesu akawambia kitu nawaambieni waambie, na yeyote asiyeukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hata ungia kabisa yeyote asiyeukubali ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hata uingia kabisa niambia tafsiri nzuri ni hii hapa unaepata katika marko makatika b habari njema habari njema bibilia habari njema anasema hivi nawaambieni kweli mtu yeyote asiyeupokea ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hataingia humo sasa hili neno kupokea ni neno la muhimu kuliko maneno yote ambayo labda unatakiwa kupata ufunuo kwa sababu kupokea ni sehemu yetu sisi kama hujui kupokea utachapika utasomaga ho bibilia kitu hata kimoja kwa sababu neno kupokea ni neno la muhimu sana infakti bila hili neno wewe mwenyewe unasikiliza kama umezaliwa mara ya pili usingezaliwa mara ya pili na ndio maana tunapohubiri tunapoubirinjili ama ukikutana na mtu unamuuliza ndugu umeshampokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako unadhani a umeshampokea kwa sababu hili neno ni muhimu bila kupokea huwezi kuingia kwenye uhalisia napokea ili kuingia kwenye uhalisia sasa ili neno kupokea ni neno lanotokana na lugha ya kigiriki ama kiunani ambalo linasema lambano lambano lambano na neno lambano maanaake ni kupokea maanaake ni kuchukua lakini pia linamaanisha e, kujifungamanisha na kwa kiingereza tunasema to identify yourself with kujifungamanisha na hicho ambacho umekisikia sawa ndo anaeza ukasikia kwamba wale ni wanasiasa wana wenye itikadi kali wanasiasa wa mrengo wa kushoto wanasiasa wa mrengo wa kulia maanaake ni kwamba itikadi wamejifungamanisha na itikadi ya namna fulani kwahio na mimi inaposikia habari njema ya ufalme wa mungu kisha nikabadilisha namna ninavyofikiri na nikaanza kuamini kwenye huishi katika maisha ya ufalme wa mungu n natakiwa niupokee napoupokea maanake ni kwamba upoke. nasema najifungamanisha na ufalme wa mungu kuanzia leo hii popote nitakapopita mimi najifungamanisha na ufalme wa mungu kwa kwaio kwa maneno mengine watu wakiniona watasema wazi yule kama nataka kujua habari za ufalme wa mungu nenda kwa yule ndugu kama unataka kuelewa habari za ufalme wa mungu nenda kwa yule ndugu kama unataka kujua namna ya kuishi maisha ndani ya ufalme wa mungu nenda kwa yule ndugu kwa maneno mengine uki, kama una maswali yoyote yanahusiana na, na ufalme wa mungu nenda kwa yule ndugu yul dugu yule ndugu anajifungamanisha na ufalme wa mungu see, he is is identifying identifying himself with She is identifying with kwa maneno mengine yeye na ufalme wa mungu amekuwa ni kama kitu kimoja na siouokea fa anuuapoupokea ufalme wa mungu huwezi kuingia ufalme wa mungu ni kwamba sasa naingia ndani ya ufalme wa mungu na hivyo uhalisia ulioko ndani ya ufalme wa mungu unakuwa ni sehemu ya maisha yangu tunamanda sawa sawa saw, rafiki sasa hili neno ni muhimu sana lakini kumbuka kupokea ni baada ya wewe kuamini tunaenda sawa baada ya wewe kuamini baada ya wewe kuamini ndo maana kwenye tafsiri ya kawaida ya kiswahili anasema msipo ukubali si kwa sababu kuamini nikukubali si nakubali kwanza nikikubali napokea ni kama vile tukikuwa tumekutana alafu labda uh, chukuliwa una shida ya labda shilingi elfu hamsini lakini chukulia kwamba wewe ni mtu ambaye unajiamini ni mtu ambaye unaona unajitosheleza mwenyewe na ni mtu ambaye unaona kwamba we us, u, yani hutaki kupewa msaada na mtu yoyote lakini umefika mahali ambapo umekwama kabisa huna namna yoyote ya kutoka katika hiyo situation na hiyo elfu h lazima ipatikane wakati huo huo kwa hio nasema ah, chukua hi elf hm0 bana ukalipia hilo jambo una, una, nini una kazi ya kufanya maamuzi una maamuzi ya kufanya kmbuka wewehuo hutaki msaada kwa mtu yoyote si, kabla haujapokea elfu hamsini kutoka kwangu lazima ufanye uamuzi wa kukubali ama kukataa ukikataa hutapokea elfu hamsini ukikubali utapokea hiyo elfu hamsini sio kaa tunaenda vizuri rafiki kwa hiyo hio maana tunasema kwamba unasikia injili ya ufalme wa mungu ukisikia injili ama habari njema inayohusu ufalme wa mungu ukishasikia hii habari njema inatakiwa hii habari njema uiruhusu ikubadilishe namna unavyofikiri utakapobadilisha namna unavyofikiri itakusababisha wewe kuamini na kuamini sawasawa na kufikiri kwako mpya hicho kitendo cha wewe kuamini maanaake ni kitendo cha wewe kukubali na ukishakubali sasa lazima uweze kupokea huo ufalme wa mungu tunakona saasai tarudia tena unasikia habari njema inayohusu ufalme wa mungu ukisikia habari njema inayohusu ufalme wa mungu unabadilisha namna unavyofikiri ikishakubalilisha namna unavyofikiri unakubaliana na hicho kilichosemwa ama unakubaliana na huo ufalme wa mungu ukishakubaliana na hayo yanayoletwa na huo ufalme wa mungu deni unapokea hayo yanayoletwa na, na ufalme wa mungu sasa rafiki huo ndio mchakato ambao tunaupikia na bwana wetu ana sema nikishaupokea then sasa anaingia kwenye uhalisia wa hicho ambacho kimesemwa kuhusiana na ufalme wa mungu okay moja tupige hatua a tukaangalia mahali twende kwenye luka mlango wa kumi na mbili tutaanza mstari kama wa ishirini na ngati ya tuanze mtaro wa ishina saba luka 12s alafu tasoma paka ptaro hb kuna mambo taa tuangalie hapa naangalia habari ya habari njema anasema yatafakarini maua huyu ni bwana yesu anaongea yatafakarini maua jinsi yameavyo hayatendi kazi wala hayasokoti nami nawaambia ya kwamba hata suleiman katika fahari yake yote hakuvikwa vizuri kama mojawapo la hayo basi ikiwa mungu huvika hivi majani ya kondeni yaliyopo leo na kesho utupwa karibuni je hata watendea ninyi zaidi enyi waimani haba okay bwana yesu anasema kama mungu anaweza kutunza maua ya kondeni akayavesha vizuri akayatunza vizuri kuliko hata alivyokuwa akimtunza solomoni anasema je hata wafanyia ninyi zaidi sasa anawambia shidaao nini wanaimani haba alafu angalia msara wa t anasema ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasi wasi anasema itakapofikia kwenye swala la ninyi kula kwenye swala la ninyi kunywa na kwenye swala la ninyi kuvaa msifanye wasi wasi kwa maneno mengine msitafute wala msijishughulishe na kutafuta mahitaji yenu katika hali ambayo utakuwa una wasiwasi kwa nini kwa sababu wasiwasi ni uthibitisho kwamba wewe haumwamini mungu wasiwasi ni uthibitisho kwamba kufikiri kwako hakukubaliani na habari njema ya mungu tarudi msariwa shiati ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi sasa ngoja nikusomee kwenye habari njema utaelewa na nini hapa huo mstari wa shiri na pisa tuende kwenye habari njema bibilia y habari njema anasema hivi haleluya anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa anasema usivurugikiwe na akili naani umeshawa kutana na watu maisha yamewagonga akitembea njia ani yanaongea mwenyewe eh? sasa <laughs> bwana yesu anasema pa usivurugikiwe na akili kuhusiana na mahitaji yako usiruhusu mahitaji yanayokubana yakakuvuruga akili eh? unafahamu atotoamjini anakuambiawana e, usimchanganye mimi usinchanganye kabisa usinchanganye na mambo yangu hapa anachanganya unakuja kuchanganya hapa banaz si? anasema usiruhusu kuchanganyikiwa usiruhusu kavurugikiwa na akili kwa sababu ya mahitaji kwa hmm? nini anakuambia hivyo angalia ishii na tisa ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa sasa anasema wala msifanye wasiwasi kwa maana haya yote ndiyo watafutayo mataifa ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna haja na hayo sasa nisome kwenye bibilia habari njema mistariii miwili e. inakaa vizuri kwelikweli angalia anavyosema uh, mstari wa shirina ti na wa thathii anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo kwa ho anasema kwamba wanaovurugikiwa na akili kwa sababu ya mahitaji wanaopaniki na kuingiwa na hofu na mkanganyiko ndani ya vichwa vyao wanaanza kulia wanaanza wanaanzani ku... watu wasiomjua mungu na anasema unamjua mungu nasema, lakini minu, kodi ya ya nyumba ada watoto madeni ni kwa sababu rafiki humjui mungu kwa nini aianikisha mungu kwa sababu haujasikiliza habari njema inayohusiana na wake kumbuka na mchakatu, unasikia habari njema ukisikia habari njema, mtizamo, habari njema njema unavyofikiri ama mtizamo mtizamo ulionao ukishabalisha unakubaliana na na kinachosemwa kuhusiana hiyo ya wa mungu ukishakubaliana unapokea ukishapokea ufalan kwenye uhalisia wa hicho ambacho kinaletwa na ufalme wa mungu kwa hiyo bwana wesu anasema hapa kwamba wewe usivurugikiwe na akili kuhusiana na mahitaji yako usifanye wasiwasi anasema wanaovurugikiwa na akili wanaohangaika ni watu wasiomjua mungu lakini wewe fahamu kuwa mungu ni baba yako na baba yako anajua mahitaji yako yote hata kabla haujamwomba naona sawa sasa tunapiga hatua ntaanza msar wa t tena tutaenda mpaka h2 anasema ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi wasi, kwa maana hayo yote ndiyo wayatafutayo wa mataifa ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna haja na hayo bali utafuteni ufalme wa mungu na hayo mtaongezewa sawa sasa noja nisome kwenye bibili a habari njema ta9 ad1 anasema hivi inakaa vizuri Si, anasema hivi basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada o anasema utafuteni kwanza ufalme wa mungu akikisha umeupata ufalme wa mungu ukiupata ufalme wa mungu anasema hayo mengine yote yatakuja kama ziada kwao ukiupata ufalme wa mungu mahitaji yako mungu amekutana nayo kama haujaupata mahitaji yako anabakia kama watu wa duniani wasiomjua mungu tuko sawa okay. tunakenda vizuri rafiki sasa anasema mpaka hapo mwalimu yaani, ya ynimekusikia yaya supa lakini sijaona connection ya mahitaji yangu mungu kutana nayo na sijaona connection ya kupokea kumbuka anasema usipopokea ufalme wa mungu huwezi kuingia ndani yake Sa? angalia hii msare wa1 bali utafuteni ufalme wa mungu na hayo mtaongezewa saasika 3b anasema msiogope enyi kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme sasa hapa nanapokujaga shida katika tafsiri <laughs> moja nisome kwenye tafsiri vizuri anasema msiogope enyi kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme ya kidogo yaa kidogomojaenye luga ya kiingereza usikie kwenye new king james Version, alafu kuleta katika alafututajaribkultakatika ya kiswahili anasema do not fear little flock for it is your father's good pleasure to give you the kingdom anasema msiogope enyi kundi dogo baba yenu anaburudika kuwapa ufalme anasikia raha kuwapa ufalme anafurahia kuwapa ufalme sasa kama huo ndio ukweli kwamba mungu anafurahia kuchupa ufalme lakini msara wa thlahm alisema kwamba tukipata ufalme wa mungu kwanza hayo mahitaji yangu yote atazidishwa maanake nini maanaake ni kwamba kama mungu anafurahia kunipa ufalme na nikipata ufalme napatiwa mahitaji yangu yote ningeza nikaondoa nika neno ufalme nikaingiza neno mahitaji nikasema kwamba mungu mungu anafurahia kunipatia mahitaji yangu yote mungu anaona munguasma anasema usiogope usifanye wasiwasi mungu ambaye ni baba yako anafurahia anaburudika inampa ina, ina changamko la moyo kila mara anapokutana na mahitaji yako kwa kuwa anafurahia anapenda na uwezo anao wa kukutana na mahitaji yako anasema usifanye wasiwasi usifanye wasiwasi usivurugikiwe na akili unachotakiwa kufanya ni wewe kupokea sasa watu wengi wamepokea ufalme wa mungu watu wengi wameingia ndani ya ufalme wa mungu lakini baada ya kuingia ndani ya ufalme wa mungu wameshindwa kupokea mahitaji yao wameshindwa kupokea hela wanazozihitaji kwa ajili ya kodi ya nyumba wameshindwa kupokea fedha wanazozihitaji kwa ajili ya ada a watoto wameshindwa kupokea mtaji wameshindwa kupokea fedha za kulipa madeni yao wameshindwa kupokea uponyaji wao wameshindwa kupokea kufunguliwa kwao pamoja na na na na kwamba wameupokea ufalme ufalme ufalme wa wa wa mungu kama mungu mungu mungu kama vigumu kukupatia alisema ukiupata mahitaji yako yote na kwa kuwa ufalme wa mungu kwa nini usianze atautaaaaaaoot na kumtukuza na kumshukuru mungu kwa kuwa ufalme wa mungu ni ninao najua pia na, na mahitaji yangu umekutana nayo kwa hiyo uanze kumshukuru mungu kusema baba naamini kuwa umenipatia mahitaji yangu ote hivyo leo hii napokea katika jina la yesu kristo napokea hela ya ada napokea hela ya kodi ya nyumba napokea mtaji wa biashara napokea hela ya kulipa madeni yangu napokea kufunguliwa kwangu napokea uponyaji wangu napokea napokea napokea, napokea ukaanza kumshukuru mungu inaelewekarafikineelewa bado kama huko ndani ya ufalme wa mungu kazi yako ni kupokea tu kupokea nini kumbuka ninimbkambia kupokea ni neno la kiyunani linalosema la mbano na nikakwambia kupokea maanayake ni kuchukua hiyo iyo lambanomaanaake ni kupokea maanayake ni kuchukua to take it kukamata na mikono yako kushika na kusema hii ni ya kwangu lakini pia nikambia inamaanisha kujifungamanisha kao unatakiwa nini ujifungamanishe nani na ukweli kwamba kwa kuwa ufalme wa mungu nao mungu amekutana na mahitaji yako uanze kumshangilia na kumshukuru na kumtukuza kwamba ufalme wa mungu tayari umesha umewesha mahitaji yako umeesha kupatia mahitaji yako unapofanya namna hiyo ukiamini nakumbuka kuamini ni kukubali ukikubali kwamba mahitaji yako tayari mungu ameshakupatia na hivyo ukasema nayapokea then ufalme wa mbinguni ambao ni serikali ya mbinguni ambao mtandaji mkuu ni roh mtakatifu akisaidiwa na malaika wa aina mbalimbali wanaingia kazini na kuhakikisha kwamba hicho ambacho umekipokea kinakuja kama ni uponyaji unadhirika katika mwili wako kama ni kufunguliwa kwako kunadhirika uwazi kabisa sijui kama rafiki unanyeelewa umeshaingia ndani ya ufalme wa mgu kaa umezaliwa mara ya pili na kwa kwakuwa umeingia ndani ya ufalme wa mungu mungu alikuaidi yesu mwenyewe alisema ukiupata ufalme wa mungu na mahitaji yako tayari yatakuja kama ziada kwa kwakuwa ufalme wa mungu unao sasa hivi nakuhakikishia masaa ishiri na manne mungu ameshaachilia hayo mahitaji yako shida ulionayo ni kwamba wewe aujachukua hatua ya kupokea kwa ujapokea kwasababu hauna uhakika kumbuka imani ni kuwa na uhakika wa mambo nayatarajia na uhakika na tunao bwana yesu alisema nikiupata ufalme na mahitaji yangu yote yanakuja kwa kuwa ufalme ninao kwa sababu ninayesu nina uhakika mungu ameachilia mahitaji yangu hivyo hivo ataki natakiwa kupokea azfanya na mazoezi ingia ufanye maombi pamoja nami hiyo ndo hatua kabisa ya kwanza ufal ufalme wa mungu sema mungu wambinguni nimesikia habari njema ama natakiwa kumpokea yesu kristo ili niingie katika ufalme wako leo hii nakiri kwa kinywe changu nakuamini moyoni mwangu kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji msawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya mombe mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mikononi mwa yesu yesu aliye mwamba imara utakaa salama mpaka siku ya kuja kwake tena hapa duniani basi mpaka mpakahpa tumefika mtu jinaangu naia huruma gari na yesu ni kristo wanabwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patnal vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na, na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama telmane 78952 2ama tigo pesa 67522 nitarudia mpesa namba 764242 etelman namba saba nane tisa, tano mbili mbili. tigo pesa namba 67242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi