vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ndio ndomanawanaweza akasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu akikaa ndani yenu ombeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa tamkeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa ko lazima ilikuwa niwe nimeangia kwenye neno aswali linakuja vipi kuhusu mahitaji yangu vipi kuhusu uponyaji wangu vipi kuhusu mimi kufunguliwa vipi kuhusu mimi kulipiwa madeni vipi mimi kuhusu kupata mtaji vipi mii kuhusu ku... ada za watoto siu kodi za nyumba kulipo tunaona kwamba bwanasa ameshatwambia kwamba baba anamrudika karibisha katika mafundisho ya neema na kweli langu naitwa huruma gadi ninafurah kwamba umweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho eh, bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema neemanakweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako we unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba bibilia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo ni lengo la makusudi ya vipindi vya neema na kweli kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili wewe kama mwenye haki uishi kwa imani na uishi kwa kumpendeza mungu kila siku katika kila eneo la maisha yako zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweza kufikiri kama kristo basi unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli uh, asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza vipindi na mafundisho na kufuatilia mafundisho ya yanaema na kweli kazi yenu ni njema lakini pia niwashukuru wale wote ambao wamekuwa kile wanachojifunza hapa wanaenda kuwashirikisha wengine unavyofanya namna hiyo maana yake ni kwamba tunaendelea kupiga hatua kumbuka kuna watu ambao mimi siwezi kuwafikia na kuna watu ambao hata kama ningekutana nao hawatakaa wakubali kunisikiliza mimi lakini wewe watakusikiliza kwa sababu wanakujua mmekuwa wote mmecheza wote ama me nakaa katika jamii yote hivyo basi wwe utakapojifunza na ukapata ufunu kile ambacho mungu anasema toka kafundishe mwingine Unapo mwingine unapofundisha inasababisha mngunamafndshe ngofnsha n iokkia nakujfunza kibakie ndani mwako ndanimwako kuleta matunda kwa hiyo usisikilize tu usik afnsh wng unapoanza kuwashirikisha wengine sio tu kwamba hicho kitu kitabakia na kazi katika maisha yako lakini pia utakuwa umetimiza agizo la bwana wetu yesu kristo la kwenda kuhubiri bwanawetuist lakenda kuhubii ni kakilakimbe nna kufanya ubat- taifa wote kuwa wanafunzi ni washukuru wali wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu tunasema asante kazi yenu ni njema tunaomba mwendelee msiache kuomba si kila mnavyoomba mnaleta matokeo makubwa kabisa kumbuka ayubu akafanya maombi kwa ajili ya wenzake na alivofanya maombi kwa ajili ya wenzake biblia inasema bwana akageuza uteka wa ayubu ko njia nyingine ya kuleta ufumbuzi katika maisha yako haraka ni kufanya maamuzi kwa maombi kwaajili yawengine kwa, kwa wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ya vipindi vya neema na kweli na kwaajili ya kwangu mimi na timu yangu na kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli maanake ni kwamba wameshiriki katika kusababisha mungu aweze kukutana na mahitaji ya watu wengine hivyo al basi kama alivyofanyiwa ayubu ndivyo na wao wanavyofanyiwa hebu unavyoomba omba kwa makusudi sasa usikubali bilisa ya kuingizia uongo na unafiki asemamimi sio mbili nipate kutoka kwa mungu wote tunataka vitu kutoka kwa mungu lakini vinapatikana kupitia uhusiano wetu na mungu ambao msingi wake ni yesu kristo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli kwa fedha na kusababisha kazi ya injili iweze kusonga mbele watu wengi zaidi waweze kufikiwa maisha ya watu wengi zaidi yaweze kuguswa na kubadilishwa kazi yenu ni njema endeleeni kusimama na sisi katika kusapoti msichoke hii injili inatakiwa iende tanzania nzima inatakiwa tuwe katika radio stations zote kila mahali ambapo redio inasika tuntakia tuna vipindi na haya yanawezekana mimi na wewe tukikaa katika nafasi zetu basi kama hujafanya maamuzi ya kuwa e, nini kuwafatna vipindi vya neema na kweli geushauri uweze kufanya hivyo siku hiya leo okay tunapiga hatua nataka tuendelee na somo letu linalosema imani ya kupokea sasa nilikueleza swala neno kupokea ni neno la muhimu sana katika bibilia na nanikakuambia kwamba shida ya watu wengi wanashindwa kupokea uponyaji wao wanashindwa kupokea kufunguliwa kwao wanashindwa kupokea mahitaji yao kwa sababu gani kwa sababu hawajui namna ya kupokea kwao nilianza kuonyesha umuhimu wa neno kupokea na tukaangalia jana ama kipindi kilichopita tuliangalia swalazima la ufalmu wa mungu na mahitaji yetu kumbuka kwenye m- tuliona kwamba natakiwa nisikie injili habari njema ya, ya ufalme wa mungu naposikia habari njema ya ufalme wa mungu isababishe kufikiri kwangu kubadilike kufikiri kwangu kunakobadilika basi natakiwa mimi nianze kuamini sawasawa na kufikiri kupya na kuamini sawasaa na kufikiri kupya ndio tunasema ni kukubaliana na hizo fikira mpya zilizokuja ninapokubaliana basi natakiwa nichukua hatua ya kupokea kupokea nini hayo yaliyoletwa na hizo fikira mpya ninapopokea maanaake ninaingia kwenye uhalisia wa hicho ambacho nimekipokea na tukaona bwana yesu anasema katika marko 1 1 t 5 kwamba mtu yeyote asiyehupokea ufalme wa mungu kama mtoto mdogo hawezi kuingia ndani ya ufalme wa mungu sasa tukasema kuna umuhimu gani wa kuingia ndani ya ufalme wa mungu nikakuonyesha kwenye kipindi kilichopita kwamba ninapopata ufalme wa mungu basi mungu ama ufalme huu una spl unaleta mahitaji yangu yote unashughulika na kuhakikisha kwamba mahitaji yangu yote yanayapatwa sasa twende kwenye luka 1 n mbli shina saba tena nitasoma haraka haraka mpaka msada 2 anasema atafakarini maua jinsi yameavyo hayatendi kazi wala hayasokoti nami nawaambia ya kwamba hata suleimani katika faari yake yote hakuvikwa vizuri kama mojawapo la hayo basi ikiwa mungu huvika hivi majani ya kondeni yaliyopo leo na kesho hutupwa karibuni je hata watendea ninyi zaidi enye wenye imani haba shika neno imani haba ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi kwa maana hayo yote ndiyo watafutayo mataifa ya duniani lakini baba yenu anajua kuwa mna haja na hayo yote bali utafuteni ufalme wa mungu na hayo mtaongezewa msiogope henyi kundi dogo kwa maana baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme sasa sikiliza anasema nikipata ufalme wa mungu nikiupokea ufalme wa mungu then na mahitaji yangu yote huu ufalme wa mungu na haya mahitaji yangu yote yatakuja kama ziada kwa no mengine haiwezekani mimi nikapokea ufalme wa mungu mahitaji yangu mungu ya nayo kama ufalme wa mungu nimeupokea kwa maana ya kwamba nimezaliwa mara ya pili lakini mahitaji yangu bado naona kwamba mungu ajaa ama sioni ufumbuzi katika damu na nyama ukweli ni kwamba kuna shida mahali na hiyo shida napenda kuwambia sio upande wa mungu hiyo shida ni upande wetu huku ndio maana mstari wa ishiri na saba anasemaje angalio msara wa shiri na saba anavyosema nikkwambia shika huo mstari wa shirina saba anasema hivi <coughs> anasema ya tafakarini maua jinsi ya hayatendi kazi wala hayasokoti nami nawaambia ya kwamba hata suleimani katika fahari yake yote hakuvikwa vizuri kama mojawapo la hayo saa sika sh nanane basi ikiwa mungu huvika hivi majani ya kondeni yaliyopo leo na kesho hutupwa karibuni je hata watendea ninyi zaidi enyi wenye imani haba anasema kama mungu anatunza maua ya kondeni pasipo maua ya kondeni kumwomba mungu je si zaidi sana kwamba mungu atawatunza ninyi anasema lakini shida yenu nini ni imani haba sasa imani nini imani ni kuwa na uhakika wa mambo yatarajiwayo ndivo ambao biblia anatuambia t tukasome katika waibrania 11 ili tuweze kukonekti na ufalme wa mungu na tuanze kupokea mahitaji yetu waibrania 11 waibrania mlango wa kumi na moja alafu uh, mstaruli wa kwanza Aha? anasema hivi aibranianmo mstal wa kwanza anasema basi imani ni kuwa na hakika ya mambo yatarajuwayo ni bayana ya mambo yasiyoonekana sasa naomba nikusomee kwenye bibilia habari njema imewekwa ime vizuri pale biblia habari njema anasema hivi anasema kuwa na imani ni kuwa na hakika ya mambo tunayo yatumainia kusadiki kabisa mambo tusiyoyaona kwa hio anasema imani ni kusadiki kabisa mambo yaona kwa hiyo kama mungu anasema kwamba ukipata ufalme wa mungu na mahitaji yako yanakuwa yameachiliwa then sadiki kabisa kwamba mungu tayari ameshakutana na mahitaji yako na hivyo chukua hatua ya kupokea okay ntajuaje nimeupokea ufalme wa mungu bwana wesu anasema mtu asipozaliwa mara ya pili asipozaliwa kwa maji na kwa roho hawezi kuingia katika ufalme wa mungu kwa kuwa wewe umezaliwa mara ya pili kwa kuwa mimi nimezaliwa mara ya pili ni uthibitisho tosha kwamba tumeingia ndani ya ufalme wa mungu na kama tumeingia basi ni uthibitisho kuwa tumepokea ufalme wa mungu na kwa maana hiyo kufuatana na maelezo ya bwana yesu mahitaji yetu yote tulitakiwa tuwe tunayo kwa sababuni tuna ufalme wa mungu ambao unatenda kazi kwa niaba yetu na ufalme wa mungu unafanya kazi ya kuleta hayo mahitaji sasa kumbuka ufalme wa mungu ni serikali ya mungu inaongozwa na roho mtakatifu alafu wan, anasaidiwa ama watendaji wake anawatuma ni malaika na hivi tunavyozungumza kuna malaika ambao wameachiliwa kazi yao ni kukuhudumia uwewe ukisoma waibrania moja kumi na satu hadi kumi na nne bibilia inasema wazi kabisa kwamba malaika ni watumishi ambao wametumwa na mungu kukuhudumia wewe kufanya kazi kwa niaba yako wewe wana uwezo wa kwenda sehemu ambayo wewe huwezi kwenda wana uwezo kwenda kwa mtu ambapo wewe huwezi kwenda oya oh yeah. oh yeah. <gulia> oya sa nyingine unaweza ukawa unatakiwa kwenda ukongee na mtu alafu huwezi kumfikia labda natenda wa kuongea labda na tukule, na rais raisi lad taifa lingine ama waziri mkuu ama na mkuu wa majeshi wa nchi whatever na unajua huwezi kumfikia hivi unajua kama malaika wanaweza kwenda kuongea kwa niaba yako ndo kazi yao mwai kuwatumia ujawai tuacha ilo nisomo la siku nyingine asa so, nisikilize hii kwao ufalme wa mungu mtendaji mkuu lir mtakatifu ufalme ufalme wa wa mungu kumbuka, wa mungu kumbuka ni haki amani no anasimamiafal waungf aa haa a fuaha ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu ufalme mtakatifu anayeagiza malaika wanakwenda hiyo kama umepata oa upata ufal ni kwamba umejiunganisha na serikali ya mungu na hii serikali ya mungu kazi kazi yake kubwa ambayo naka a oao ao anatuambia ni pamoja na kukutana na mahitaji yako sasa kama mahitaji yako kama bado unasumbuliwa siu na kodi ya nyumba na ada ya mtoto unasumbuliwa siu na, na magonjwa maradhi yanakusumbua sijui vifungo vinakusumbua maana yake kuna namna ambavyo umeshindwa kupokea huduma inayotolewa na hii serikali ya mungu umeshindwa kupokea huduma inayotolewa na hii serikali ya mungu kwa mwingine umeshindwa kupokea hayo ambayo huu uh, ufalme hii serikali ya mungu imeleta kwako kwa nini kwa sababu ya imani mbuka anasema imani ni, ni kusadiki kabisa mambo tusioyaona lazima usadiki kabisa na ukishasadiki unatakiwa upokee sasa swali linakuja tunapokeaje sadia kuja marko kumi na moja e marouinamoja n markokumi na moja, no, marko, marko moja. haleluya itakaa vizuri tu marko kumi na moja ntaanza mstari wa shiri na mbili mpaka wa ishiri na nne marko kumi na moja msari wa shii na mbili had shii na nne anasema hivi kumbuka hapa bwana yesu alikuwa amelaani mtini mtini umenyauka yesu akajibu akamwambia anamwambia petro mwaminini mungu kwa hiyo hatua ya kwanza anasema mwamini mngu nimwamini mungu, ni mungu kuhusu nini kwamba walau mambo mawili makubwa hata matatu moja kwamba ni mapenzi ya mungu wee kulipata hilo jambo unalolitaka kanigine inampa raha anaburudika kukutana na mahitaji yako mbili kwamba yeye ni mwaminifu atakutana na mahitaji yako na tatu anao uwezo wa kukutana na mahitaji yako sasa angalia asema ami nawaambia yeyote atakayeuambia mlima huu ng'ooka ukatupwe baharini wala asione shaka moyoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake anasema ukiwa unaamini kwamba hilo unalolitaka ni mapenzi ya mungu kwamba mungu anaona furaha ina, anamurudika wewe kupata hicho kitu A, na ukaamini kwamba mungu ni mwaminifu ataruhusu wewe upate hicho kitu na tatu ukaamini kwamba mungu anao uwezo wa kupatia hicho kitu theni anasema kinachofuatia ni wewe kuzungumza na anasema ukizungumza ukatoa tamko then amini kwamba hilo lilolisema litafanyiwa kazi hivyo hivyo kwa mana ngine amini kwamba serikali ufalme wa mungu utafanyia kazi hicho ulichokisema serikali ya mungu itatenda kazi sawasawa sawa na maneno yako sio sawasawa na kitu kingine sawasawa na haya ulioyasema alafu shnann anasema hivi kwa sababu hiyo kwamba unaamini yale unayasema atafanyiwa kazi kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa yenu sasa hapa nataka tupige kambi leo na kesho leo na kipindi kicheh nataka tupige kambi tutoane ukurusu tongotongo hapa maanaake hapa ndo palipo na shida hasa kumbuka amesema moja kuwa na ujasiri kwamba maneno yako unayoyatamka mungu atayafanyia kazi kuwa na ujasiri kuwa na ujasiri kuwa mungu ni mwaminifu kwamba utakadolisema atalifanyia kazi kuwa na ujasiri kwamba mungu anao uwezo wa, wa kutekeleza hicho ulichokisema lakini tatu ambalo nimtakia leo la kwanza kuwa na u, u, nini ujasiri uhakika kwamba mungu anataka wewe uwe na hicho kitu ndio maana lazima uanze kwenye neno la mungu ndio maana ndomanawanaeza wakasema ninyi mkikaa ndani yangu na maneno yangu yakikaa ndani yenu ombeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa tamkeni lolote mtakalo nanyi mtatendewa kwa, lazima ilikuwa nie nimeanzia kwenye neno swali linakuja vipi kuhusu mahitaji yangu vipi kuhusu uponyaji wangu vipi kuhusu mimi kufunguliwa vipi kuhusu mii kulipiwa madeni vipi mimi kuhusu kupata mtaji vipi mimi kuhusu ku... niada za watoto sijui kodi za nyumba kulipo tunaona kwamba bwana yesu ameshatuambia kwamba baba anamurudika baba anasikia furaha ndiyo tuliona katika luka 1bb anaona furaha kutupatia ufalme lakini neno limetuambia kwamba tukipata ufalme na mahitaji yetu yote tunayapata kwa hiyo kwa kuwa tumepata ufalme basi tunajua baba anaburudika anaona raha kwamba kupitia ufalme wake kutupatia mahitaji yetu yote kwa hiyo ninapotoa tamko linalohusiana na mahitaji yangu basi ninauhakika kwa mungu ni mwaminifu na kwamba anao uwezo kupitia ufalme wake kunipatia ayo wa mahitaji kwa hiyo maanaake natakiwa nipokee sasa ngalia msara sii nann anasema kwa sababu hiyo ya nini kwamba najua na nnachokiongea ndicho ntakachokipata kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea nayo yatakuwa ye sasa napokea wakati gani anasema natakiwa nipokee niamini ni angaliasara kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea kupokea nini nilikwambia neno la kiunani nasema lambano kujifungamanisha kujiambatanisha na ni kuchukua kwa hiyo mwanaake nini kwamba kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mmeachukua aminni ya kwamba mmeyapokea niinaamini nimeapokea lazima niamini nimepokea anasema amini ya kamba mnayapokea kwa nini kwa sababu ukisoma ma, matayo saba mstari wa nane matayo saba mstari wa nane bwanayesu anasema kila aombayo hupokea kwaho kama nimeingia kwenye maombi nikawa namwomba mungu kwa ajili a labda kuhusu ada ya watoto kodi ya nyumba mtaji sijuu madeni yangu yaondoke anasema amini kubali kwamba mungu ameondoa ayo madeni kubali kwamba mungu kupitia ufalme wake ameachilia hela ya hiyo kodi kwa hiyo pokea hiyo hela napokea wakati gani napokea wakati niko kwenye maombi sio baada ya kutoka kwenye maombi Mm-mm. sasa kumbuka imani ni kuwa na uhakika imani ni kusadiki kabisa uwepo wa mambo nisiyoyaona kwao pamoja na kwamba sioni jibu langu pamoja na kwamba sioni burunguto la hela limeanguka hapo mbele yangu lakini kama nimemwomba mungu shilingi milioni moja basi bwana yesu anasema kwamba natakiwa nikubali wakati ule nikiiwa kwenye maombi kwamba kweli mungu ameachilia shilingi milioni moja na nawambia baba asante naamini nimepokea shilingi milioni moja ni ya kwangu ninayo alafu naanza kumshukuru na kumsifu kwao unaamini unakubali kubali kwamba umepokea unakubali kwamba umepokea ho shilingi milioni moja wakati gani wakati hule uko kwenye maombi sio baada sio kabla unapokea wakati huko kwenye maombi anasema ukifanya hivyo then hicho ulichokipokea pamoja na kwamba akionekani sasa baada ya muda si mrefu kitadhihirika katika damu na nyama kitakuja kwako kwa hiyo unakubali kwanza na kupokea kabla haujakiona kile kitu naimani nini imani ni kusadiki uwepo wa mambo usiyo yaona kona kwa kubali kwama baba asante kwa mfano nina madeni nina madeni nina madeni ninadaiwa ko laba chukulia nadaiwa laba shilingi milioni mbili na nusu kwa hiyo nasema nini nasema naenda kwenye maombi nasema baba katika jina la yesu kristo asante kwa sababu ya upendo wako kwangu asante kwa maana ulimtoa yesu kristo kwa ajili yetu asante kwa maana yesu kristo ndio jubilii yetu jubilii maana yake ni jubilii maana yake ni kwamba msamaha wa madeni na kufutia madeni asante kwa kuwa yesu ndiye jubilii wetu kwa sababu hiyo leo hii nafanya uamuzi wa kumpokea yesu kristo kama jubilii katika maisha yangu ninaamini kwa sababu ya yesu madeni yangu yamefutwa leo hii napokea msamaha wa madeni yangu asante kwa maana madeni yangu yamesamehewa asante kwa maana yesu amelipia madeni yangu lehii asante kwa maana hii milioni mbili na laki tano imeondoka sio tatizo kwangu tena katika jina la yesu kristo kwao na furahi na shangilia na mtukuza mungu nafanya ndivyo si, tunavofanya hivo ndivyo unavyopokea unapokea wakati gani wakati unapo omba wakati ule ule unaomba sio wakati mwingine wakati ule unaomba wakati ule unasali kwa sababu gani amesema kila ombaye hupokea ko natakiwa nipokea wakati ule niko kwenye maombi na kama nimepokea nitatoka nikiwa na furaha sasa kumbuka imani ni kusariki kabisa uwepo wa mambo yasiyoonekana uwepo wa mambo yasiyo onekana na kwa sababu hiyo kama imani ni kusadiki uwepo wamambo, basi, niangale, wa mambo yasiyoonekana basi natakiwa niangalie mungu amesema nini mungu amesema kila ambayo hupokea lakini pia mungu ameambia kwamba nikipata ufalme na mahitaji yangu yote mungu anakutana nayo kwahiyo ningeweza nikaenda nikawa labda na mahitaji yangu nimeweka nahitaji shilingi lakimbili ada ya mtoto nahitaji shilingi lakitatu kodi ya nyumba nahitaji shilingi lakimbili ya kununua simu mpya imefika ngapi imefika shilingi lakisaba nakenda sawasawa na nahitaji shilingi lakitatu kwa ajili ya nini kwa ajili ya kuandaa shamba langu kwa jumla milioni kwao nimeandika moja mbili tatu nne kwahio ningeenda mbele za mungu kumbuka amesema kwamba nisivurugikiwe akili kwa sababu ya mahitaji yaliyoko mbele yangu natakiwa nijue kwamba baba yangu anajua kwamba nahitaji kwa hiyo na ningeenda mbele ya baba kwenye maombi katika kusali na ningefuata utaratibu ambao bwana yesu amesema alisema nini mkisali salini hivi baba babatuulie mbinguni jina lako litukuzu anza kwa kwa kwa kwa kwa kumsifu kumsifu na kumtukuza mungu. Anza kwa kumshukuru, kumsifu na kumtukuza kumtukuza mungu kwa kwa kwa ya yako, no! kwa mungu anza kumshukuru nini sababu sababu anastahili ya mahitaji yako kwakumsifu autuza aauhf uuzataao asabugu anastaili ontaanza ntamwimbia kumsifu na kumtukuza mungu wangu aau anasema ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe yatimizwa paduniani kwao maanake mungu anakutana na mahitaji yangu sindio ufalme wako uje mapenzi aatimizwaapaduniani utupe leo riziki zetu kwao namaana ufalme wa mungu ukija unasababisha mapenzi ya mungu yatimizwa ya hapa duniani na ha, kati ya mapenzi ya mungu ni pamoja na kukutana na mahitaji yangu kwa hiyo yangu nigekaa baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana wewe ni mungu juu ya wote wenye mwili asante kwa kuwa wewe ni baba yangu asante kwa kuwa unanipenda asante kwa maana kabla sijaomba uliksha kunijibu mbele yako nimekuja na mahitaji yangu nahitaji shilingi lakimbili kwa ajili ya ada ya mtoto shilingi lakitatu kwa ajili ya kodi ya nyumba shilingi laki mbili kwa ajili ya simu shilingi lakitatu ela kwa ajili ya kuandaa shamba baba asante kwa maana wewe umenipatia ufalme kwa kuwa ufalme wako nnao naamini baba sasa hivi unafurahia kukutana na mahitaji yangu kupitia ufalme wako hivyo naamini hivi napokea shilingi milioni moja kwa ajili ya haya mahitaji asante kwa maana ufalme wako unaniletea shilingi milioni moja sa hivi hivyo napokea katika china la yesu kristo nasema milioni moja hii ni ya kwangu asante baba nakupa utukufu nalitukuza jina lako nakushangilia asante kwa ajili ya ufalme wako asante kwa ajili ya jeshi la malaika ambao linaingia kazini asante kwa ajili ya roho mtakatifu ambaye anazungumza na wahusika ili hii milioni moja niliyoipokea leo iweze kuja kwa wakati nalibariki nakaa si, na kenye yale ya kumsifu na kumtukuza na kushangilia na kufra kwa sababu gani nimepokea nime sasa yanayokuwa yako ni, ni yale uliopokea sio yale ulio si anasema kwa sababu hiyo nawaambieni yoyote myaombayo mkisali aminia kwamba mnayapokea nayo ya kwa yatakuwa yatakayokuwa yakwako rafiki ni yale ulioyapokea sio yale ulioyaomba si watu wengi sana wanaomba lakini hawapokei oyanaokuoa kwako kwa, ni yale ulioyapokea na kwa ka maanahio kakua ufalme wa mungu unao na unaamini kwamba mungu anakutana mahitaji yako kupitia ufalme wake basi unamshukuru na na kupokea hayo mahitaji mahitaji yako yako kwa sababu unajua alisema ukipata ufalme wa mungu na yako. kama ingekuwa ni afya na uponyaji baba asante leo hii naamini kwamba napokea uponyaji wangu kwa kwa yesu kristo hivyo baba katika jina la yesu kristo napokea uponyaji wangu ae kwamba uvimbe mua nafasi tena katika maisha yangu uvimbe la uvimbe nasema aa ihambe ajina a ninakuamru toka katika maisha yangu kaondoka aaui tna aaf ashangiiaaapenda o fsao atua ungependa kupokea na ufalme wa mungu mungu mungu katika maisha maisha yako yako yako hatua ya ya kwanza ni ni kumpokea yesu yesu kristo kristo wa maombi ili ufalme sema mungu wa asante kwa ajili habari njema nimekusikia naamini ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu ili uwe bwana na mokozi mponyaji mstawishaji mpaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu na naukabidhi mkononi mwa yesu kristo na kwa kwanelo la neema yake nami najua kupitia roho mtakatifu atakutunza mpaka siku hile ya utukufu basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana mwalimu The gadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo aliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga Siniu, ita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu uruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76522ama termane 78922 ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video utiache kusaskribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika podcast pamoja na Figo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyadilisi tupigie simu namba 764 ta 242 au 78 9 ta 24b au 673 tan 242