vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptna wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama mimi ndo nimeweka mkono juu ya mgonjwa nikiweka mkono nitakizijue ys afya imeingia na kwa maana hiyo mchakato wa afya umeshaanza na kwa maana hiyo mda si mrefu huyu mtu atakona kabisa kama vile ambavyo mtu ameanza kumeza dawa lakini kama mimi ni mgonjwa nikiwekewa mkono na mtu ambaye nimwamini mtumishi wa, ni wa mungu banani natakiwa ni kubali kwamba afya imeingia ndani mwangu na muda si muda hii afya taiimka anasema kubali kwamba umepokea then ukishakubali kuwa umepokea hicho ulichokipokea ndio kitadhihirika t pale ulipo rafiki ninaukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagari ninafuraha kwamba unaweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema neemanakweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako e unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nkufikiri kama kristo na ili kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo wanajifunza mafundisho ya neema na kweli asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli waweze kufuatilia mafundisho ya neema na kweli hakika umethibitisha kwa hatua yako hiyo kwamba weye ni mwanafunzi wa kristo mwanafunzi wa, wa kristo ni nani mwanafunzi wa kristo ni mtu yoyote anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo basi ninajua na ninauhakika kwa kwawewe unachokifanya unathibitisha kwa vitendo lakini sio vipindi na lakini, na mafundisho ya ya lakini mwenyewe kwenda kwenda kuwashirikisha kuwashirikisha kile kile ambacho kile ambacho umejifunza umekisikia kugusa maisha yako kwa kufanya hivyo pia unakuwa umetimiza la yesu kristo moja kuhubiri wa mungu wa kila tua aufatlia mafuheaksa l ojfu uwashikisa kil mbaho ukisika astimiza agioa whfal a walot moa wawakshiik kufanya E, kufanya maombi kwa ajili ya, ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neemana kweli kwa ajili pamoja na timu yangu nashukuru sana nasema kazi yenu ni njema endeleeni kuomba wala msichoke kumbuka bwana yesu alisema mpasa kuomba siku zote pasipokata tamaa paulo akasema npasa kuomba pasipokuoma asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa waki partner, na kuspoti injili kwa njia ya redio kwa fedha zenu mmekuwa mkifanya kazi njema kabisa tumekuwa tukifikia watu wengi kwa sababu yenu ninyi kwa sababu ya kuchangia kwa sababu ya kutuma fedha ambazo zinaspoti kulipia vipindi vya neema na kweli kila mara mtu anaposhukuru na kumtukuza mungu kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli maanaake ni kwamba akaunti yako hesabu yako katika akaunti yako ya haki inazidi kuongezeka ndivyo bibilia inavyosema basi uh, tuendelee na somo letu tunaangalia imani ya kupokea tumeshazungumza mambo mengi sana kumbuka tu waibrania kumi namoja mstari ule wa kwanza kwenye bibilia ile habari njema anasema kwamba imani ni kusadiki uwepo wa mambo asioonekana na tumeshaangalia mambo mengi lakini nilikwambia kwamba ninapopokea maana yake ni kwamba kwa naingia kwenye uhalisia wa kile ambacho nimekipokea kabla haujapokea huwezi ukaingia katika uhalisia sasa twende tukaangalia tena kidogo marko 11 na tutaanza mstari ule wa az wa shib tena mpaka hn bwana yesu anazungumza na mitume anawambia hivi yesu akajibu akamwambia mwaminini ni mungu amini nawaambia yeyote atakaeuambia mlima huu ngoka kacupe baharini wala asione shaka maoni mwake ila aamini kwamba hayo asemayo yametukia yatakuwa yake kwa sababu hiyo nawaambia yeyote myaombayo mkisali aminini ya kwamba mmeyapokea nayo E, yatakuwa yeno ko lazima kumbuka nilikuambia neno kuamini maanayake ni kukubali kwao anasema kubali kwamba umepokea ninapokubali kwamba nimepokea basi anasema hicho nilichokipokea ndio kitakuwa halisi kitadhihirika katika damu na nyama hakidhihiriki kabla sijakubali kuwa nimepokea naposema kwamba siwezi kukubali mpaka nimekiona utaka ukione ninakubali kwanza kuwa nimepokea ndio hicho ambacho nimekubali kuwa nimekipokea kitatokeza sasa ninakubali wakati gani anasema hapa ninakubali wakati niko kwenye maombi sasa nataka m- tuchukue kanuni hii hii tuipanua tuipeleke maeneo mbalimbali kumbuka banaez asema kila umbayo hupokea kwa hiyo kwa lugha nyingine hakuna ambaye amewahi kuingia kwenye maombi kufanya maombi alafu akupokea shida tu ni kwamba wanakataa kukubali kwamba wamepokea na unapokataa kukubali kwamba umepokea ndio inaposababisha kwamba kile ambacho umekipokea kisidhirike na hapa anasema kubali kwamba umepokea kubali kwamba umepokea angalia h mao kwa sababu hiyo nawaambia yeyote mamba mkisali aminini ya kwamba mnayapokea naye atakuwa ye sasa naomba niondoe neno kuamini niingize neno kukubali kwa sababu hiyo nawaambia yoyote myaombayo mkisali kubalini ya kwamba mmeyapokea nayo yatakuwa yenu kwanini kwa sababu matayo saba nan basema kila aombayo hupokea sasa watu wengi kwamba huwa hawakubali kuwa wamepokea kwa nini anasema siioni siwezi kukubali kwamba nimepona wakati nasikia maumivu bado nasubiri maumivu yaondoke kwanza yakiondoka ndo ntakubali kwamba nimepona utaendelea kuumwa wewe wao hospitali <laughs> unakubali kwamba a kila ambayo hupokea kwao ufungua hapa ni kubali kua umepokea kubali kuwa umepokea hii ni kabisa okay kabisaa tupige hatua kwenye sehemu kama mbili tatu tuangalie eu tuende kwenye marko saaukua tunaangalia habari ya uponjaji na kufunguliwa lakini tuingie tu, tu, tu, tu, kwenye kazi tuende uh, marko kumi na sit marko kumi na sita na mstari ule wa wa tano. No, wa mawa kuminatanomaakumina sabaia okay, iab kumina, kumina anasema endeni mkahubiri kwa kwa kila kiumbe. Sindi, endeni mose, njiri kwa kila kiumbe kiumbe mote wa amini na kubatiso, kasi, aminia, wa saba. anasema na ishara hii zitafuatana na hao waaminio kwa jina langu watatoa pepo watasema kwa lugha mpya watashika nyoka hata wakena kitu cha kufisha kitawadhuru kabisa wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya nataka tu angalia kwenye hii sentensi wataweka mikono yao juu ya wagonjwa nao watapata afya kwenye lugha ya kiingereza ili neno wataweka mikonoju ya wagonjwa nao watapata afya niksoanye anasema hivi the wi aan on the s an te kucv maanayake ni kwamba mchakato wa kupata afya unaanza kwo hazungumzi uponyaji wa papakwaapa anasema the salcv maana ni kwamba mchakato wa afya unaanza watapata afya anachozungumza hapa ni kama vile ambavo mtu amekona hospitali akaandikiwa dawa anapoanza kumeza dawa tunajua mchakato wa uponyaji umeanza kama ameandikiwa dawa kwa maana utameza mbili mara tatu kwa siku saba tunafahamu anapoanza kula zile dawa maana ni kwamba mchakato wa wayeye kupata afya umeanza kwanabwana yesu hapa anasema kwamba wataweka mikono juu ya wagonjwa nao wagonjwa watapata afya swali so, langu ni hili nataka nizungumze na watu wawili kwa wakati mmoja nizungumze na anayeweka mkono juu ya mgonjwa lakini wakati huo nizungumze na mgonjwa kwa hio amesema kama kuna mtu ni mgonjwa aje mtu anayemwamini yesu na kupitia jina la yesu huyu mtu akiweka mkono juu ya mgonjwa anasema yule mgonjwa atapata afya swali mgonjwa anapata afya wakati gani anapata afya wakatigani kufuatana na maelezo ya bwana yesu hapa ni wakati mwamini anapoweka mkono juu ya mgonjwa kwa hiyo kama mimi ndo nimeweka mkono juu ya mgonjwa nikiweka mkono juhi, yes afya imeingia na kwa maana hiyo mchakato wa afya umeshaanza na kwa maana hiyo muda si mrefu huyu mtu atapona kabisa kama vile ambavyo mtu ameanza kumeza dawa lakini kama mimi ni mgonjwa nikiwekewa mkono na mtu ambaye nimwamini mtumishi wa mungu a banani natakiwa nikubali kwamba afya imeingia ndani mwangu na muda si mda hii afya tazirikumka anasema kubali kwamba umepokea then ukishakubali kuwa umepokea hicho ulichokipokea ndio kitadhihirika kwakubali kwamba umepokea afya ukikubali kwamba umepokea afya ndio hiyo afya itadhihirika na wewe ulihudumia kubali kwamba huyo mtu amepokea afya kwa nini kwa sababu umeweka mkono ukikubali kwamba huyo mtu amepokea afya kwa kuwa umeweka mkono hiyo afya itadhihirika sawa sasa watu wengi huwa awataki kukubali kwamba wamepokea kwa kasabnasema bado nasikia maumivu bado uvimbe huko vilevile bado mwasho huko vilevile bado woteva iko vilevile bado kichwa kinauma vilevile vile, bado ume, lakini anasema kubali ukikubali then hicho ulichokubali kuwa umekipokea kitadhihirika hakidhihiriki mpaka umekubali kuwa umepokea unakwenda sawa rafiki unakenda sawa sawa okay. tuzungumze siku ulipookoka ulimpokea bwana makozo wa maisha yako zaidi ya kusikia amani kidogo ndani ya moyo wako hukubadilika rangi ukuongezeka urefu ukupungua unene wala ukuongezeka unene wala ukurefuka, wala ukurefukaaufanya chochote kama kama ulikuwa ulikuwa ni ni uliondoka uliondoka vile vile kam vile vile hakuna chochote kilichobalika kwa nci lakini ulikubali kwamba umempokea yesu kristo kama bwana na makonzo wa maisha yako Guess what? matunda ya kuonekana katika maisha yako lazima na ukubali mfano mwingine twende kwenye marko no sio marko luka twende kwenye luka ka law luka mlango wa 6t msare wa 38 anasema wapeni watu vitu nanyi mtapewa wapeni watu vitu nanyi mtapewa kipimo cha kujaa na kushindiliwa na kusukwasukwa hata kumwagika ndicho watu watakachowapa vifuani mwenu kwa kuwa kipimo kile kile mpimacho ndicho mtakachopimiwa anasema wapeni watu vitu nanyi mtapewa sasa mstari huu huo unatumika sana kwenye eneo la fedha pamoja na kwamba ulikuwa nazungumzia kitu kingine lakini ni kanuni principle sasa nsikilize anasema wapeni watu vitu nanyi mtapewa chukulia nimekwambia kuna fursa ya wewe kuweza kutoa na kusapoti kazi ya ufalmu wa mungu isonge mbele kwa hiyo labda nahitaji watu kumi natoa mfano tu nahitaji watu kumi watakaotoa shilingi labda lakimoja moja kwa ujumla inatajika milioni moja sasa twende na huu mstari hapa na weo ukaamua kamaa unajua nini nayo shilingi lakimoja nataka kusapoti hii kazi sasa angalia anasema wapeni watu vitu nanye mtapewa maana nini utakapoiachilia hiyo laki moja bwana yesu anasema ukiwapa watu vitu na weo utapewa kwa kwahio utakapotoa laki moja kwa ajili ya nini kwa ajili ya ufalme immediately wakati huo huoupapo hapo na weo unapewa na watu wengine nini hela kwa sababu umetoa hela inarudi hela kujazwa kusukasukwa kushindiliwa kumwagika sasa nisikilize hapo ndo shida inapokuja mtu anatoa alafu anakaa niini hmm. nasubiria ije kumbuka lazima nikubali kuwa nimepokea nikikubali kuwa nimepokea ndo hicho lichokipokea kitadhiirika kwaio ninapotoa ile laki moja sawasawa na luka 6 38 ambao umesema wape watu vitu nanyi utapewa vya kujaza kusukasukwa na kushindiliwa napoachilia le lakimoja za nimetuma kwa simu aa nimetoa kwa mkono <coughs> sorry maana yake ni kwamba natakiwa nianze kumshukuru mungu nianze kusema baba asante leo nimepata fursa ya kutoa shilingi lakimoja na kuchangia ufalme kwa kuwa umesema wapeni watu vitu nanye mtapewa naamini nlivyotoa shilingi lakimoja tayari kuna watu wameshaachilia ela kwa ajili yangu kwamba napokea ela nyingine napokea lakilaki laki nyingine za kujaza kushindiliwa kumbuka imani nikuwa na uhakika kusadiki kabisa mambo yasioonekana lazima nikubali kwamba nilivyotoa ile laki pia kuna watu waliachilia siioni lakini ndio mungu amesema nitakapokubali kwamba nimepokea kwamba kuna watu wameachilia then hizo hela zilizoachiliwa zitakuja kwangu haziji mpaka nimekubali kuwa nimepokea sasa watu wengi huwa wanatoa wanashangaa haifanyi kazi inafanya kazi inafanya okay Tule, tena nyingine Tule kwenye <clears throat> wa tisa. wa wa mlango mstari wa ant anasema lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia maoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu nane na mungu kumbuka ni baada ya kutoa hapo na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwao anasema nikishatoa mungu ananijaza neema angalia ule mamsari wa nane ma anasema anasema hivi uh, na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi hii ni baada ya kutoa kwo kama nimetoa elfu tano yangu elfu yangu elfu kumi yangu naanza kumshukuru mungu namshukuru nini nasema baba asante nimepokea neema angalia ule msari wa nane na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi baba asante nimepokea neema ya kila namna kwa wingi na sasa hivi nina utoshelevu nina riziki za kila namna siku zote asante kuanzia sasa nina fursa ya kuzidi katika kila kazi njema nitazidi sana kusapoti kazi ya injili nazaidi sana kusapoti watu ambao hawajiwezi sinashukuru kwa ajili ya hii neema ninapo toa lazima nianze kushukuru na nikubali kwamba nimepokea napokea neema nikubali nimepokea neema nikifanya hivyo hiyo neema itaanza kutenda kazi katika maisha yangu itasababisha nio na riziki za kila namna siku zote alafu itasababisha nianze kuwa na ziada kwa ajili ya kufikia watu wengine siunanyelea rafiki lazima nikubali nimepokea na nakubali nimepokea j kwa kusema kwamba i nimepokea haukakim aupokee kimoyomoyo <laughs> unapokea kwa kusema ndio maana kule alianza akasema yeyote atakayeuambia mlima huu ngoko ngooko kasupbar na asione shaka mwoni mwake ila aamini hayo asemayo yametukia yatakuwa ya, ya kwake kwa sababu hiyo yeyote myambayo mkisali aminini ya kwamba mnayapokea kwa hiyo kwa kwao kwakuwa ni maneno anahusika lazima niseme na kubali kwamba nimepokea naamini nimepokea na kubali kwamba hii nimepokea nimepokea nini sawasawa na neno la mungu livyosema tende sehem nyingine ikakuonyeshe sasa mstarihu unajua wingi unawapa <laughs> kwenye eneo la fungu la kumi natumika malaki tatuka imetoa fungu la kumi alafu sioni sijapata swali so langu ni very simple ende malaki tatu nikuonyeshe malaki tatu kumi malaki tatu kumi anasema hivi leteni zaka kamili galani ili kiwemo chakula katika nyumba yangu mkanijaribu kwa njia hiyo asema bwana wa majeshi mjue kama sitawafungulia madirisha ya mbinguni na kuwamwagieni baraka hata isiwepo nafasi ya kutosha au la anasema unapotoa fungu la kumi zaka mungu anafungua madirisha ya mbinguni ana mimina baraka langu ni hili unapotoaga fungu la kumi huo unapokea watu wengi uwa hawapokei kwa sababu watu wengi wanadhania kwamba fungu la kumi linatolewa kwa baasha rafiki fungu la kumi alitolewi kwa baasha linatolewa kwa moyo na kwa maneno kwa kusema na kama linatolewa kwa moyo kwenye moyo tunaamini kwenye mdomo tunasema kile tulichoamini na kwa maana hiyo kama mungu anasema nikitoa zaka anafungua madirisha ya mbinguni anamimina baraka maanake ni kwamba ndomaana nitakiwa nifanye ibada ndogo nyumbani kwangu nifanye maombi niseme baba nakabidhi fungu la kumi kwa kuani wangu mkuu yesu kristo asante kwa maana fungu hili la kumi na uthibitishwa kama mimi ni mbarikio wa bwana kwamba sasa hivi naishi katika huteli navyoliachilia asante naamini sasa napokea kwa kuwa umefungua madirisha ya mbingu napokea baraka asante kwa maana zimefurika mno baraka zako sina mali atapakuweka lazima uamini kubali kwamba umepokea, kwa umepokea. hasa nikuuliza rafiki una maeneo gani ambayo bado haujakubali kuwa umepokea kwa sababu gani kumbuka sio wewe unayemsubiria mungu akutendee ni mungu anasubiri wewe upokee je una maeneo gani ambayo hujapokea ni kwenye afya ni kwenye uchumi wako ni kwenye uhuru wako eneo lipya ambalo ujapokea bado Si, kumbuka kila kitu katika ufalme wa mungu tunapokea roho mtakatifu tunampokea karama zake tunazipokea neno la mungu lenyewe lazima tuweze kulipokea tede kakuonyeshe kwenye wathesalonike watesalonike wa kwanza mlango wa pili mstari wa kumi na tatu anasema huyu ni paulo anaongea kwa sababu hiyo sisi nasi twamshukuru mungu bila kukoma kwa kuwa mlipopata lile neno la ujumbe la mungu mlilolisikia kwetu mlilipokea si kama neno la wanadamu bali kama neno la mungu na ndivyo lilivyo kweli kweli litendalo kazi pia ndani yenu ninyi mnaoamini sawa sasa N- kuwamini, sasa, ngweja, ngweja, ngweja, t- t- na na kuamini nini nikukubali sasa ngoja tusome kutukiwa dhana hiyo tunaanza tena mstari wa anasema kwa sababu hiyo sisi nasi tuamshukuru mungu bila kukoma kwa kuwa mlipopata lile neno la ujumbe la mungu mlilolisikia kwetu mlilipokea si kama neno la wanadamu bali kama neno la mungu na ndivyo lilivyo li, li, li, kweli kweli litendalo kazi pia ndani yenu ninyi mnaolikubali mnaokubaliana nalo kwa kwayo anasema nikisikia neno la mungu nikalikubali nikakubaliana nalo kwa maana hiyo kwa kupokea nikaliruhusu nikaingia ndani ya moyo wangu ilo neno linaanza kutenda kazi sasa kuna kitu nataka nizungumze hapa watu ndo maana tunasema mafundisho sikiliza tena na tena na tena na tena unasema ok mi nataka kusikiliza lakini sina data jiunge na grupu la whasa a 6 a4 ukishajiunga pale tuma neno niunge utaunganishwa kila siku tunatia mafundisho mb k una uwezo wa kusikiliza nakud usikilize tena na tena na tena unavyosikiliza kuna mahali itafika hilo neno kuna in utaisikia utasikia kabisa moja kwa moja mungu anazungumza na nawewe sasa wengi wanafanya kosa hapa wakisikia kitu cha kuwafurahisha hawahitiki nimeshaona watu nawahubiria injini unawafundisha neno wanapata ufunuo wanakaa kama jue la mtoni utazani sam tazani mjusi amebana na mlango <laughs> sikiliza rafiki kama neno unasikia mungu anazungumza na wewe simama shangilia furahi kimbia rukaruka piga vigelegele sema la kwangu hilo neno nila kwangu nalipokea nalichukua nalihifadhi ndani ya moyo wangu haleluya hili neno ni la kwangu mungu asante umesema na mimi umenipa ufumbuzi hichi ndicho ulichoniambia nakipokea leo hii ni cha kwangu kumbuka kujifungamanisha kujiambatanisha na neno anasema ukifanya hivyo hilo neno linaanza kutenda kazi katika maisha yako lakini <laughs> watu wengi sana u wanasikiliza nikishangilia nikifurahi watu walipeaaashanga shauri yao ai wewe mungu amesema na wewe pokea hilo neno nikipokea nikipokea naingia kwenye uhalisia wa hicho ambacho kimesemwa na neno kao kama mungu anasema kwamba na mungu wangu atakutana na mahitaji yako sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako ulikuwa una mahitaji nasemao mungu kumbe unakutana na mahitaji yangu sio sawasaa na uchumi wangu sio na uchumi wa tanzania sio na uchumi wa familia yangu sawasawa na, na, na utajiri wa utukufu wako asante mungu wangu madeni yangu yamelipwa kodi yangu ya nyumba imelipwa ada ya watoto imelipwa mtaji wangu nimeupata si unaanza kushangilia unaanza kurukaruka oh, Oh, haleluya unaanza kulitukuza ukifanya namna hiyo ni kwamba umepokea hilo neno katika moyo wako na anasema ilo neno sasa linatenda kazi na kuleta matokeo si ngoja kabia moyo wako ulivyo moyo wako unatenda kazi kama shamba unapochukua mbegu ya aina yoyote ukapeleka kwenye udongo ukaipanda itakapoguswa na maji lazima yote udongo kazi yake ni kuhakikisha kwamba unasababisha ile mbegu ina mea na moyo wako ni kuhakikisha kwamba lile neno lilioingia ndani ya moyo wako lina mea na kuleta matokeo mwana akasema ufalme wa mungu ni kama mtu alichukua mbegu akaenda akapanda punja pamoja na kamba ni mbegu ilio ndogo ikishamea inakuwa mti mkubwa kwao nae unachohitaji rafiki ni kupokea neno ukilipokea unapokeaje kwa furaha mtu alipokea kitafik ana furaha zote hana huzuni wanahuzunikaga ni wakristo tu waliokoka wakipokea awaonyeshi furaha yao lakini unahitaji kuonyesha furaha yako unatakiwa ushangilie unatakiwa urukeruke kama mungu mtu mbinguni ni kwamba na unapoletewa neno neno neno la la la kukufungua kuponya uzima unatakiwa anapokoka inguiaaauuaasangila unapopata fursa kwamba umetoa na unajua mungu ukitoa utatoa vitajazwa neema aaukitoautaoat utoshelevu katika maeneo yote atafungua madirisha ya mbinguni na baraka shangilia furahia rukaruka hivo ndivyo tunavyofanya na kusababisha neno litende kazi katika maisha yetu usikae tu rafiki kama mlingoti furahia ukifanya hivyo unakuwa umefanya vyema sasa kama nama uh y hatua hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo eist kfanya maombiafuatayo ili neno la mungu lianze kuwa halisi na ufalme wake katika maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema asante kwa kuwa unanipenda naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu kristo ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mlinzi wa maisha yangu asante a mimi sasa ni mwana wa mungu aefanyaomi mafupi auasha falia yangu ua um aaotaanoto aaot a Olimos. rumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu rumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho wa ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga siu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76522 ama etermane 78922 ama tigo pesa 675242 nitarudia mpesa namba 764242 etelma namba 789242 tigo pesa namba 675242 umekuwa ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusabscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika Apple podcast pamoja na Kigo podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764 ta 242 au 78 9 ta 24b au 673 tan 242