vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli hasa ni kuuliza heyo rafiki kwenye eneo la fedha na uchumi mungu ana nafasi gani unamtegemea mungu gani na ngoja nikwambie kitu kila mara tunavyotoa fursa ya watu kutoa kuchangia kazi ya mungu kama hiv nasema kwamba kwa ajili ya kupeleka injili mbele ni fursa ya wewe kuptna kushirikiana na mungu ni fursa ya wewe kutenda kazi pamoja na mungu kambe ndo maana hu wanasemaga nenda kwenye maombi kamuulize mungu kama ni ruksa wewe kuchangia vipindi vya injili ni vipindi vya neema na kweli ale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vpindi vya na kweli jina langu ema nakeli jinalangu naituumagai nafurahkamba umeweza kuunanakwa mara, mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu bwanauris metuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uweo anisikiliza ya ili uweze kukua nakufik ktika cheo cha mmilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kuzungumza kama kuzunumzs na uweze kutenda uwez kutendas fikiri kwa kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasiliza nafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya na kweli. tuko na somo letu mkono wa wa wa mungu katika maisha ya ya ya ama uchumi na na na na na tuko usijali kipindi cha cha leo leo kesho tutaweka mambo sawa na leo nataka nikuonyeshe tuendelee yetu mfalme asa tuangalie jinsi jinsi ambavyo ambavyo walivyomtafuta bwana kuna wakati kidogo kitu pale kitatusaidia lakini kabla kuendelea naloma oaoatakuoneshe uu i unafh kwa njia ya video basi tunapatikana katika YouTube channel kwa jina la Mwalimu Huruma Gadi na ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze ku like pamoja na ku share ah uh, kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya sauti tunapatikana katika Google Podcast, katika Apple Podcast na Spotify na hapo pia tunapatikana kwa jina la Mwalimu Huruma Gadi ukifika pale tafadhali subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze ku share na watu wengine injiili ya Kristo izidi kuenea sana na kama ungependa kupata mafundisho ya kwa njia ya WhatsApp ama Telegram basi nina uh, eh, kuna grupu linaitwa wanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema ni unge katika namba 78924 nawe utaunganishwa nimtoe shukrani kwa mungu namshukuru mungu kabisa kwa ajili yako wewe ambao umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kila itwapo leo nasema asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa kuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kwa wewe kwenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho umejifunza wewe mwenyewe ninasema asante sana sana sana sana eh, lakini pia kama mnakutana na mafundisho haya kwa mara ya kwanza siku ya leo basi nikupe ongera naamini kabisa ni neema ya mungu ndo amekutanisha na, na mafundisho haya ili yaweze kukujenga ili yaweze kuponya ili yaweze kukuinua kutoka hapo ulipo na uingie katika viwango vya kristo hivyo utakaposikiliza chochote kile ukakuta kinapingana na ufahamu wako ama na kile ambacho nakiamini badala ya kukashirika na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu tafadhani nipe siku tatu mfululizo roho atakuhudumia macho ya moyo wako atafunguliwa nawe utaweza kuona kile ambacho mungu alikfanya kupitia kristo nawe utaweza kufurahia uokovu wako vwako, na utajua kwamba ukristo sio mzigo bali ni furaha tena habari ya furaha kuu baada ya kusema hayo basi pia pia pia nitoe za dhati kwa kwa kwa mungu yako umekuwa maombi maombi maombi maombi ya ya ya kwangu mimi pamoja na, na, na, na timu yangu lakini lakini pia wa wa wasikilizaji wasikilizaji vya asante asante sana sana uaminifu wako kwako kumbuka tunasimamia tunasimamia tunataka macho kupata kwenye wakolosai mw- mstari wa td1 nini watu wajazwe na maarifa yote ya mungu wajazwe na maarifa yote ya mapenzi ya mungu ili waweze kujua wito wao nini waweze kuenenda kama ulivyo wajibu wao wakimpendeza bwana na wazidi sana kumjua mungu nitoe shukrani za dhati kabisa kwa mungu pia kwa ajili ya kako wewe ambaye umefanya maamuzi ya kuwa wa vipindi vya vipindi vya redio kuakikisha kwamba injili ya kristo mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neemanakweli yanasambaa kwa njia ya redio ili watu wengi zaidi wafikiwe kama nilivyosema kipindi kilichopita inadhihirisha ukomavu wako kiroho inadhihirisha jinsi ambavyo umekuwa katika zima la upendo kamba umefika mahali wewe sio binafsi tena na kuna watu wanajiangalia ni wao na familia yao tu kwa kwa kwa mtu mwingine nafsi za wengine zinaenda jehanamu ya ya ya moto kwao ni maisha wa mingine, narivika, mabofu, ni kwa ni ni poa poa tu tu tu maisha kristo akiwa sababu mabovu nini hiyo shauri yao lakini maamuzi rasiki, ongera, ongera, manake, ya mungu, lakini maamuzi rafiki ninakupa ninakupa ninakupa sana maana sio kwamba kwamba sauti mungu ile huruma na pendo la limegubika moyo wako ndio unaweza kutoa kwa ajili waweze kufikiwa na injili kwa hiyo jipe ndas jipongeze ikiwezekana j ongea chai nzuri chauiunywa ukajinulia kwa kakola ushangilie kabisa kwa maana wewe unadhihirisha kwamba umekuwa kiroho umefika matawi kuhusu ambao hamjafanya maamuzi hayo nataka tuendelee na somo letu siku ya leo tunaenda kwenye tunaendelea nasema tunazungumzia habari ya mkono wa mungu katika maisha ya mkristo ama katika uchumi wa mkristo basi moja kwa moja mtaka tuende kwenye nyakati wa pili uh, tulikuwa tumezungumza nyakati wa pili mlango wa kumi na nne alafu ntakuleta mstari takaenda lakini nikupe tu tusamari kidogo kumbuka tuliona kwamba eh, kuna nabii mmoja anaitwa odedi alikwenda kwa mfalme asa akamwambia kwamba bwana yu pamoja nanye mkiwa pamoja naye mkiman ingia gano na kumtafuta mungu mungu akawaingiza katika kupumzika na kustarehe kwa lugha nyingine wakawa hawana adui wala kujirudiarudia kwa matukio mabaya sasa kuna watu mnanisikiliza maisha yenu yamejaa matukio mabaya mambo matatizo anajirudiarudia isi na pumziko ha, hamlijui wala kustaria amjui tangu mmeokoka ni shida juu ya shida juu ya shida na ntakwambia sababu kubwa kabisa nakufanya uehivyo ni kwa sababu hujajifunza kumtafuta bwana katika maisha yako kumbuka yuko ndani mwako tunapozungumzia kumtafuta bwana nazungumzia kumtafuta katika hicho kitu kumshirikisha kwenye hilo jambo ambalo unafanya kumshirikisha kwenyea maisha yako kwa hiyo tukaona kwamba asa alifanya hivyo lakini pia tukaona kwamba anazungumza kwamba kwa kuwa wamemtafuta bwana sio tu kwamba bwana amewapumzisha na kuwasterehesha lakini pia sasa anafanikisha kila ambalo wanatia mkono kulifanya tuko sawasawa sasa nataka tuende tukaangalie e, nyakati wa pili kumi na nne alafu tuone, tuone, e, tuone mstari wa, wa, wa tisa wa kumi mpaka wa kumi na moja uh, kitu kilimpata mfalme asa tende tende tuanze uh, mstari ule wa, wa tisa dasoma mpaka wa kuminamoja mnyakati wa, wa pili kumi na 4 tisa hadi 1i nmoja kisha akatoka juu yao zera mkushi yani mwa mwenye jeshi lfl na magari mia tatu akaja maresha akatoka asa amlaki wakapanga vita wakapanga vita maresh bondeni kwa sa- sa- sefasi naye asa akamlilia bwana mungu wake akasema bwana hapana kuliko wewe aliye wakusaidia kati yake yeye, yeye aliye hodari na yeye asiye na nguvu utusaidie e bwana mungu wetu kwa kuwa sisi twakutegemea wewe na kwa jina lako tumekuja juu ya jamii kubwa hii ee bwana wewe ndiwe mungu mungu wetu asikushinde mwanadamu tuko sawasawa kwaho ameamua kumshirikisha mungu ameamua kumwomba kwaho msara wa kuminambil na wa kumi natatu anasema namna hii anasema basi bwana akawapiga wakushi mbele ya asa na mbele ya yuda na wakushi wakakimbia asa na watu waliokuwa pamoja naye wakawafuata mpaka gerari nao wengi wakaanguka wawakushi hata wasiweze kupona kwa sababu waliangamizwa mbele za bwana msisitizo mbele za bwana na mbele ya jeshi lake na hao waka chukua mateka mengi sana mfalme wa ethiopia a kumzunguka mfalme asa mfalme asa amemlilia mungu mungu awasaidi wa katika hiyo vita mungu akawa pamoja nao mungu akawasambaratisha wa wathmma mungu anamtia wa mkononi mwako kwanza alafu ninyi ndo mnawapiga bila mnu kuata mkononi amwezi kuwashinda kao wakashinda vita kwa sababu asa aliamua kumshirikisha bwana aliamua kumtafuta bwana kwa ajili ya nini awasaidie sasa twende mbele kidogo mlango wa kuminasit mlango wa 1i6 kuna stori ifuatayo ya kuhusu asa mstari wa kwanza katika mwaka wa hai6it wa kutawala kwake asa baasha mfalme wa israel akapanda juu ya yuda akaujenga e, rama ili asimwache mtu yeyote kutoka wala kuingia kwa asa mfalme wa yuda kumbuka taifa la israel liligawanyikaga likawa mataifa mawili israel na yuda kwa sababu yanini kwa sababu ya, ya, ya solomoni alivyoacha kumtafuta bwana o ikasababisha ufalme ukapasuka mara mbili kwa hiyo hapa mfalme wa israeli anakwenda kinyume na mfalme wa yuda kwa wei, yani asa sasa sasaangalia kilichotokea mstari wa pili ndipo asa akatoa fedha na dhahabu katika hazina ya nyumba ya bwana na nyumba ya mfalme akampelekea ben hadadi mfalme wa shamu aliyekaa dameski akasema kwangu na kwako naliwe agano kama ilivyokuwa kwa baba yangu na baba yako angalia nimekuletea fedha na dhahabu basi uvunje agano lako na baasha mfalme wa sr ili aniondokee mimi naye ben hadad akamsikiliza mfalme asa akawapeleka maakida wa majeshi yake juu ya, ya miji ya israel wakapiga ioni na dani na abel maimam maimu sore na miji ya hazina yote ya naftali ikawa baasha aliposikia habari hiyo akaacha kujenga rama akaikomesha kazi yake ndipo mfalme asa akawatoa yuda wote nao wakayachukua mawe ya, ya rama na michi yake aliyoijengea baasha naye akajenga kwa vitu hivyo geba na mispa wakati ule hanani mwonaji akamwendea asa mfalme wa yuda akamwambia kwa kuwa umemtegemea mfalme wa sham wala hukumtegemea bwana muungu wako kwa hiyo limeokoka jeshi la mfalme wa sham mikononi mwako je hawa wakushi na walubi hawakuwa jeshi kubwa mno wenye magari na wapanda farasi wengi sana lakini kwa kuwa ulimtegemea bwana aliwatia mkononi mwako kwa sababu macho ya bwana hukimbiakimbia duniani mote ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliomkamilika moyo kuelekea kwake kwa hayo umetenda upumbavu kwani tangu sasa utakuwa na vita hili habari ya, ya kupumzika na kusarehe inaondoka kwanzia hivi utakuwa ni mtu wa vita kumi ndipo asa akamkasirikia mwonaji angalia tena hizo tatizo asa akamkasirikia mwonaji akamtia nyumbani mwa mkatale yaani akamfunga maana amemghadhabisha kwa sababu ya neno hilo na asa akawaonea baadhi ya watu wakati ule ule ukiendelea stori utaona pia aliumwa akumtegemea bwana eventual alikufa nirudi hapa ssa unisikilize vizuri asa alipoamua na watu wake yuda kumtafuta bwana bwana alionekana kwao tukwo sawa hasa kuna stori kwa walokolo sema bwana ananionekania ananionekania bwana nekania, bwana ananipigania anekania hujafanya ushirika naye hujaena kumtafuta kumshirikisha unapoteza muda rafiki tenga muda nenda mbele za bwana jinyenyekeze mbele zake mfanyie ibada tafuta maoni yake kuusiana jambo lilonalo ndivyo ambavyo asa alifanya bibilia nasema mungu akampumzisha na kustarehesha yuda kukawa hakuna vita wala kujirudiarudia kwa matukio mabaya lakini pia mungu akafanikisha kila jambo ambalo asa lilifanya na walipozungukwa na majeshi ya ethiopia asa alikwenda mbele za bwana kumulilia na bwana akaingia kazini na kuwasaidia yuda yuda wakashinda lakini baada ya, ya asa kufanikiwa kutajirika alipozungukwa na mfalme wa israel akaamua kutumia fedha zake na mbaya zaidi akaamua pia kutumia fedha za nyumba ya mungu kwenda kumlipa mfalme, nani mfalme wa shamu ili amsaidie kufanya nini kumpiga mfalme wa israeli mungu akakasirika akamtuma nabii akasema we hasa ulivyomtegemea mungu wakati wa jeshi la ethiopia mungu alikushindia leo hii umeamua kumtegemea mwanadamu badala ya kumtegemea mungu umeamua kutegemea fedha ulizonazo na malizonazo badala ya kumtegemea mungu anasema kwa sababu hiyo habari yawewe kuishi maisha ya kupumzika na kusarehe imeondoka kwanzia leo hii kwanzia leo hii maisha yako atajaa vurugu na vita na sio hivyo tu hilo huyo mfalme wa shamu ambao umeshirikiana naye atakugeuka bwana alikuwa amemtia mkononi mwako ili ummalize ili usiwe na usumbufu lakini kwa sababu hiyo huyo bwana atakugeuka kwa, kwa lugha nyingine hilo tatizo ambalo linakukabili inakukabilitkwanini kwa nini kwa sababu macho ya mungu yanakimbia ulimwenguni mote kutafuta mtu ambaye anamtegemea ili ajionyeshe mwenye nguvu sa twende kwenye pointi hii wow, sasa naneskiiasainakuwaje nikuulize swali na wewe sisi mara nyingine hatuna tofauti na mfalme hasa tunapata changamoto hatumshirikishi mungu tunategemea fedha zetu na mbaya zaidi sio fedha zetu tu tunatumia fedha tulizonazo kwa maana ya akiba na mbaya zaidi tunatumia na hela za mungu unachukua na hela ya fungu la kumi huko unachukua na hela ya sadaka shukurani huko yote unamnyima mungu alafu unapeleka kwenye ilo tatizo kshughulikia ilo tatizo huna tofauti na mkalimeasa hii nimeiona tena na tena katika maisha wa kristo sio tu kwamba mtu amechukua fedha zake lakini pia amechukua zile fedha ambazo zilitakiwa ziende kwenye kazi ya mungu ziende, ziende kwenye shughuli ya mungu nazo amechanganya zote alafu anatafuta ufumbuzi kwa kujitegemea yeye mwenyewe na kwa maana hiyo mungu anasema kwamba sikiliza habari ya yawewe kuishi maisha ya pumziko na kusarehe sahau na wengine wengine wengine okay, niseme hivi labda nikulize swali turafiki kwa upendo na taadhima kama kwenye uchumi wako bado kuna vurugu kwa nini umeamua kwenda kukopa umeamua kwenda kukopa kwa sababu kuna namna kukopa sio dhambi lakini mungu alisema hautakopa utakopesha umeamua kwenda kukopa kwa sababu kwa sababu gani kwa sababu kuna namna ambayo umeona kwamba mungu hawezi kushughulikia hilo kwa nini kwa sababu nasema lilimwomba mungu alafu akutokeza ukweli ni kwamba ulikwenda uli, uli, uli, ukamgeuza mungu kama atm machine kama mashine vile hukutenga muda wa kutosha kujinyenyekeza mbele zake kumtafuta bwana uso na kumwomba kwamba ashiriki katika hicho kitu kukutatulia leo tatizo matokeo yake umekuwa unatafuta shotat unataka ukimbilie kwa nabii akupe mafuta ujipake ama ukanyage ama ukimbilie sijui kwa nani ukaogee chumvi ukanywe uka uka futo hiyo ndio matatizo ya wakristo mungu alikuokoa muwe na uhusiano binafsi mungu sio mashine naye anahisia kama wee ulivyonahisia naye anapenda na anapenda kupendwa kama vile ambavyo unapenda na kupenda kupendwa kwa sababu meubwa katika sura na mfano wa mungu wa mfano na sura mungu. Tukosa, hata na ya mungu t hasa mfalme hasa alivokuwa namtegemea mungu sio tu kwamba aliingia kwenye kupumzika kustarehe kustawi na kufanikiwa na akatajirika lakini akabweteka kama ambavyo wakristo wengi wamebweteka wakati hana kazi mnyenyekevu wakati hana biashara mnyenyekevu baada ya kupata kazi na kupata biashara anadai huko bizi hana muda na mungu tena angalia hata watumishi wengi tulionao hasa watumishi wa kiafrika wanaanza mwanzo ni wanyenyekevu hujawahi kuona bwana bwana anaanza kuonekana anaanza kushiriki nao wanaanza kupiga hatua alafu baadaye wakishaanza kufanikiwa wanafanya nini wanamwacha mungu wanaanza kutegemea maoni ya washauri wanaowazunguka ndoona kihuduma kinanyenyuka kinakuwa maarufu miaka minne mitano lafnazima kwanini kwa, kwa sababu hawa jamaa walianza na mungu lakini katika mafanikio yao wakamwacha mungu hasa nikuulize kuuliza rafiki kwenye eneo la fedha na uchumi mungu ana nafasi kiasi gani unamtegemea mungu kiasi gani na ngoja nikuambie kitu kila mara tunavyotoa fursa ya watu kutoa kuchangia kazi ya mungu kama hivi tunasema kwamba kwa ajili ya kupeleka injili mbele ni fursa ya wewe kupatna kushirikiana na mungu ni fursa ya wewe kutenda kazi pamoja na mungu ndo maana huwa anasemaga nenda kwenye maombi kamuulize mungu kama ni ruksa wewe kuchangia vipindi vya injili ni vipindi vya neema na kweli kwamba kuchangia injili kwa ju ya redio huwa nawambia tu naenda kamuulize mungu na kama mngekuwa waaminifu mkaenda mkamuuliza mungu majibu ambayo ungekutana nayo na maelekezo ambayo ungekutana nayo ungeshangaa mambo ambayo mungu amekuandalia kwa wewe kutii na kuchukua hatua ya kuwa patna wa kupeleka injili ungeshangaa mambo ambayo angekuonyesha ungeshangaa mambo ambayo amekusudia utajiri kiwango cha utajiri ambacho amekusudia kipite mikononi mwako ungeshangaa jinsi ambavyo kumbuka huwezi ukaingia kwenye, kwenye maisha ya kupumzika na kustarehe katika eneo la fedha na uchumi kama hauna uposhelevu kama hauna ziada See, sababu kwamba una mapungufu kila siku uko kwenye shortage kila siku ni kwa sababu katika eneo la fedha na uchumi mungu hana sauti katika maisha yako mungu hana sauti ko kila mara unavyosikiaama kinaurumagari wanasema na, nani nakukaribisha uchangie injili gharama za injili mwezi huu tunakukaribisha uwe injili unazima ueaayaeemaaliuakisha nj kwenye nakwenye kwa nini unakahirika ni kwa sababu hutaki kusikia sauti ya mungu kwenye eneo la fedha na uchumi na kwa kwakuwa hutaki kuiskia sauti ya katika eneo la, la fedha na uchumi kama ilivyokuwa kwa, kwa mfalme hasa baadaye baada ya eye kufanikiwa maana nini maana ni kwamba sasa mungu anasema kwamba habari ya yawee kupumzika na habari ya yawewe kustarehe katika ile eneo sahau maana ni kwamba hizo changamoto za kiuchumi zitakubana mpaka zikumalize kwa sababu kiendele kusoma tori ya mfalme asahapa ukiendelea ko anasema natazama mambo yake asa ya kwanza na ya mwisho angalia yameandikwa katika kitabu cha wafalme wa yuda na israeli akashikwa asa na ugonjwa wa miguu katika mwaka wa helahi na kenda wa kumiliki kwake ugonjwa wake ukazidi sana lakini hakumtafuta bwana katika ugonjwa wake naona kife hakumtafuta bwana katika ugonjwa wake bali waganga alienda kwa waganga anasema asa ambao le tukesea madaktari sio mbaya kwenda hospitali lakini mshirikishe bwana kwanza alafu anasema asa akalala na baba zake akafa katika mwaka wa arobaini na, na mmoja wa kumiliki kwake kwa kwahio utakapoacha kumshirikisha mungu katika eneo la fedha na uchumi kitakachofuatia ni kwamba kwenye hata maeneo mengine hutamshirikisha mungu kumbuka asa, asa ali, aliacha kumshirikisha mungu katika baada ya kutajirika na kufanikiwa akaona mungu wa dini na wengine mlikuwa mnamtegemea mungu kabla amjapata kazi mnamtegemea mungu kabla hamjapata biashara baada ya kupata kazi na biashara mungu ana nafasi tena hamtaki mtu azungumzie habari ya fedha na matoleo sasa nikuulize mungu ana nafasi gani katika fedha na uchumi wako rafiki nikupe fursa tena leo hii nikualike ushiriki katika kuchangia gharama za injili kuhakikisha kwamba vipindi vya neema na kweli injili kwa njia redio inasonga mbele nenda kwenye maombi kamuulize mungu kamambia mungu nafahamu ulinipa kazi ulinipa biashara kwa sababu pia umekusudia kupitisha fedha kwa ajili ya injili fedha kwa ajili ya injili isonge mbele kwayo leo hii nakuja mbele zako nataka kusikia maoni yako nini urumagadi amesema kwamba tuchangie injili kwa njia ya redio kwenye vindu vya neema na kweli je ni ruksa kwako je ni mtumishi sahihi je nitoe je unataka nitoe kiasi gani alafu uskjibu ambalo atakupa utashangaa alafu sio hivyo tu maanaake ni kwamba atakupa maelekezo na maelekezo hayo utakapoyafanyia kazi mkono wa bwana wenye nguvu utaingia katika fedha na uchumi wako habari ya mungu kuondoa dini lako ndani ya usiku mmoja sio tatizo lakini shida ni kwamba je unamtegemea mungu katika fedha na uchumi wako ama unategemea kazi yako ama unategemea biashara yako ama unategemea mkopo unategemea nini ama unamtegemea mme wako ama unamtegemea mke wako ama unamtegemea baba yako unamtegemea nani katika eneo la fedha na uchumi na mpaka hapo wakristo tutakapofika mahali tuwe sris tufanye maamuzi ya kumtafuta kumshirikisha mungu munguanasema eh? so, akashikwa asa akashikwa, na, na ugonjwa wa miguu katika mwaka wa thelathini na kenda wa kumiliki kwake ugonjwa wake ukazidi sana lakini hakumtafuta bwana katika ugonjwa wake na kuuliza je wewe unamtafuta bwana katika uchumi wako manake nimezungumza ini vyote nilikuwa nazungumzia habari ya familia habari ya maisha yetu na kadhalika nataka tujikite kwenye uchumi sasa manake ndio kicho cha somo linavyosema kama kwenye eneo la fedha na uchumi bado una vurugu hauna kupumzika hauna kustarehe na nimekwambia huwezi ukaingia kwenye kupumzika na kustarehe mpaka uwe una ziada kama hauna ziada haiwezekani nataka nikupe changamoto nataka uingie kwenye maombi sijui utafanya ni leo ni kesho nikesho kutwa ni wiki hijayo tenga walau siku nzima kwa sababu wingine nikiambia mfunge siku tatu ngapi hamtaweza nataka tafuta wikiendi moja a ni jumamosi na usiniambia unafunga unaenda kazini unaenda kuzurura huko kazini hiyo inaita wa chakula nataka utafute jumamosi moja sawa ama jumapili moja unafunga asubuhi nenda zako kwenye ibada kanisani ukitoka rudi jifungie chumbani kaa mbele za mungu katika eneo la fedha na uchumi wambe mungu ninakuhitaji ninahitaji mkono wako ninahitaji nikuone kwenye eneo langu la fedha na uchumi naomba unielekeze kwamba ni maeneo gani ama eneo gani ambalo siko sahihi nahitaji kuenenda sawasawa na, na ulivyokusudia ili niweze kuingia kwenye kupumzika na kustarehe katika eneo la fedha na uchumi niko tayari kufanya kile ambacho utanielekeza alafu ukae mbele zake msikie utashangaa majibu atakayokupa utashangaa jinsi ambavyo atakutoa kwenye kwenye nini kwenye kifungo ataokutoa haraka inakuja kuja rafiki na uzuri ni kwamba tuko mwisho wa mwezi ni fursa ya yawewe kuingia na kuchangia injili kwa njia ya redio kiasi atakachokwambia fanya ilo jambo atakalokuambia fanya maelekezo atakayokupa fanya sasamoja niombe kwaajili yako kwa ajili ya hilo baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza ninaomba neema yako ikaye ya juu yake ninaomba roho wako afungue macho ya moyo wake aweze kuona umuhimu wa yeye kukutegemea wewe na kukushirikisha wewe katika eneo la fedha na uchumi wake baba kwa muda mrefu sana watoto wako tumekuwa tukienenda tukitegemea akili zetu wenyewe na nguvu zetu wenyewe lakini wakati umefika sasa sisi kukurudia ili ili tuone mkono wako wenye nguvu ili utuingize katika kupumzika na kustarehe nami naamini huyu ndugu anavyochukua hatua kama vile ambavyo limemwelekeza ya kutenga siku nzima na kukaa mbele ya uwepo wako baba nakushukuru kwa sababu utazungumza naye utampa maelekezo nawe utamtoa na kumnasua katika changamoto alizonazo madeni yake yataondoka uh, upungufu na ukosefu utaondoka umaskini amaskini itakimbia na ataingia katika utele ataingia katika ustawi pamoja na mafanikio maisha yake maishayaket kustarehe yatajia mapumziko asante kwa maana kwamaanautauakuna adui tena katika ulimwengu wa roho ambaye analeta shida katika uchumi wake baba nakurisha sifa shukran na utukufu kwa ajili ya uaminifu wako tunakupenda amen ko rafiki fanya hiviyokwambia tenga Ka, mbeleza, Masa, kumi, mbeleza, kata, siku nzima kaa mbele za bwana masaa kum n mawili mbele zake ta funa tukutane kesho da nawakati kama u jinaau huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vyaneema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa cristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645242 ama telmane 78952 Nimbili. ama tigo pesa 675242 si ta, nitarudia e mpesa namba 764242 e telma namba tigo pesa namba67242 wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video utiache kubb katika youtubechanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia podcast pamoja na kuigwa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vediliki tupigie simu namba 7645242 au 789 Sanno che pur sicuro indili in ebili, a un sicuro sicuro sabatato, sanno che pur sicuro indili in ebili.