vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ko wewe kama una tatizo hilo la hofu ningekushauri iingia kwenye maombi mfanyie bwana ibada mwambie bwana naomba uvunje hii hofu iliyoko ndani mwangu naomba nipe ufunuo wa kwamba wewe ni utoshelefu wangu nataka kuona mkono wako katika eneo la fedha na uchumi wangu atakuelekeza atasema na wewe unanielewa inawezekana pia wewe una utoshelevu huna upunguku una madeni uko poa kabisa lakini je wajuaje kama mungu anataka kiwango cha fedha na uchumi ulichoko saivu kiongezeke aulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli jina langu naita huruma gadi nina furaha kwamba umeweza nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu bwanawetu yeis ametuandalia wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako nnskiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumiliu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze kufikiri kama kristo kuzungumza a uha yingi kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunamalizia leo somo letu lenye kichwa kinachosema mkono wa mungu katika maisha ama katika uchumi wa mkristo na tumezungumza mambo kadha wa kadha na leo nataka tufanye hitimisho kwa kutafakari mambo machache alafu tutakuwa tumeenda vizuri kabisa nikukumbushe tu hebu tafuta vipindi saba vilivyopita mafundisho ama nini hizo sehemu saba zilizopita ni muhimu sana ukasikiliza tena na tena na tena ntakwambia naweza na, akasema na, na hivi tangu nimeanza kufundisha neno la mungu naamini hii ndio meseji ya muhimu kuliko zote of ofcose ukitoa mbali ya kuhu, waku, watu kuokoka na kufahamu kristani lakini katika swa so zima la uhusiano namna ya kuedendena na mungu hili ndio eneo la muhimu kwa sababu lina ufumbuzi na majibu ya maeneo yote ni kukumbusha tu kwamba mafundisho haya yanapatikana pia katika youtube chaneli yetu kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe lakini pia utakapuangalia video tutafadhai tunaomba ulaiki pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti basi yani audio tunapatikana katika google podcast katika apple podcast na katika spotify na ako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale ukisikiliza tunaomba subsibe uh, pia usisahau kushea na watu wengine na kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa ya njia ya whatsapp ama telegram kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema uh, niunge katika namba 7 5 275 eh, eh, 242 na kwaapo okwa wale ambao mtapenda kujunga kwenye whasa na, nataanzisha na, na, na, na, utaratibu ambao kila siku ya jumamosi mosi nitaanza kuwahudumia watu kwa maana ya wenye magonjwa changamoto mbalimbali kuna namba ambayo tutaitoa alafu mtapiga simu siku ya jumamosi mosi kuanzia saa nne mpaka saa saba kamili mchana alafu mambo atakaa vizuri kwa hiyo ni muhimu sana kama ujajiunga kwenye grupu la whatsapp huweze kujiunga kwa sababu hiyo namba tutaitoa ndani ya whatsapp tu peke yake baada ya kusema hayo shukrani za dhati kwa kwa mungu mungu na na na na mafundisho mafundisho ya ya ya ya ya kristo kristo kila leo lakini ukihamasisha wengine waweze kusikiliza asante sana na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi ni kwa kwa kitu ambacho kiko na kile unakifahamu ama ama kukiamini na kuzima redio tafadhali haaa aoiaua ueeiskutauuo ninaamini roho mtakatifu atafungua macho ya moyo wako foyowo utaza kuona kile ambacho kristo kwa sfa yako na utaanza kufurahia ukristo wako kwa sababu kumbuka maisha ya ukristo ni maisha ya furaha kuu ndicho ambacho kristo alikuja kutuletea nitoe shuranizaata umekuwa ukifanya maombi kwa kwa ajili ajili ya wasikilizaji wa vya neema na na kweli kwa kwa pamoja timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako kubwa sana ambiako atofauti bwa sanaumbua aombamaamlano wa mlango wa tasu, na wa wa mstari mstari baada kusema hayo ni, ni pia nimshukuru mungu kwa kwa ajili yako wewe ambao maamuzi ya ya kuwa vya neema na na na kweli kweli kwamba kila umekuwa ukichangia ili injili hii kristo izidi kusonga mbele na kwa kweli tunaona jinsi ambavyo inasonga mbele tunaona watu wengi zaidi amba wanafikiwa watu wengi wanapata maarifa watu wengi wanapata kujua nakupa nakuaongera sana kwa kufanya namna hiyo hakika wewe ni mwaminifu hakika wewe ni mwaminifu kwa hiyo endelea wala usichoke na kama unanisikiliza hujafanya maamuzi ya kuwa pasi na wpindi vya neema na kweli basi hebu ingia kwenye maombi umuulize bwana naye atakuelekeza nakuelekeza uchukue kumbuka kuna watu watakaa waweze kufikiwa na injili kwa namna yyote ile spoka kwa njia ya redio tu kwa sababu mbalimbali a kwa sababu ya kijiografia ama kwa sababu ya tabia ama kwa sababu ya sehemu alioko chini ya uongozi anaokaa lakini naamini kabisa kwa njia ya redio tunaweza kufikia watu wengi ambao vinginevyo wasingeeza kufikiwa kama tungekua enda katika redio kwa hiyo fanya maamuzi basi yakuwa pata na vipindi vya neema na kweli baada ya kusema hayo nataka tuendelee na somoletu akumbuka smolet nasema mkono wa mungu katika maisha ya mkristo ama katika uchuma wa mkristo nilisema hivi mkono wa mungu hauwezi kuingia katika ama hauwezi kutenda kazi kwa niaba yako ama kwa niaba ya uchumi wako mpaka uwe umemtafuta mungu mpaka umemsikia mungu kwa lugha nyingine mkono wa mungu katika maisha yako ama uchumi wako ni matokeo ya maelekezo ya mungu na hauwezi ukapata maelekezo ya mungu mpaka uwe umemtafuta mungu unamtafutaje unaenda mbele zake katika maombi unamfanyia una ibada kufunga kusikia, na, kufunga ili uweze kusikia kutoka kwake na baada ya sitahitaji kurudia tena kwa hiyo aaaatilai kufun iliuezekusikiauazas Timishe somo letu hili twende kwenye nyakati wa, wa, wa, wa pili mlango wa 6 mstari wa tano tunarudi kwa mfalme uzia tena tuangalie jambo moja pale anasema hivi ntasoma kwenye tafsiri ya neno nyakati wa pili iao anasema akamtafuta mungu yani akamtafuta mungu katika siku za zakaria aliyemwelekeza ku kumcha kumchau o zakaria ambaye ni nabii alimwelekeza mfalme auzia kumcha mungu wakati wote alipomtafuta bwana mungu alimfanikisha kwa lugha nyingine wakati wowote wa lni wa, yani kila mara alipokuwa anamshirikisha mungu anapomtafuta mungu aja ashiriki kwenye hilo jambo analolifanya anasema hilo jambo lilifanikiwa hilo jambo lilifanikiwa sasa ni, ni, ni, ni, ni, tuzungumze tu tunapigapiga tutunapigapigato tunamalizia leo tuje kwa sababu eneo la uchumi do linasumbua watu wengi sana kwoom mana ake ni hio wewe ambaye una madeni madeni yaliyogubika badala ya kurukaruka kutoka kwenye mkutano mmoja kwenda kwenye mkutano mwingine unasikiza mtumishi huyu hadi mtumishi mwingine umelamba chumbi umekanyaga mafuta umeogea mafuta ni kushauri kitu hichi kama alivyosema kipindi kilichopita tenga muda tenga muda kama hauwezi siku tatu tenga siku moja masaa ishirini na manne yaani kwa maana masaa kumi na mbili funga mfanyie bwana ibara kivipi nilishafundisha kwenye serizi hii rudi kule nyuma katafute mafundisho ya mwanzo takuta muulize mungu kwanza pent tubu mbadilisha mtazamo ni jambo la kiungwana mwambie baba nisamehe kwa kutokusikiliza sauti yako wewe ulisema nitakopesha na wala sitakopa wewe ulisema akopae ni mtumwa wa akopeshavi na leo hii nimeingia kwenye utumwa kwa sababu ya kutokusikiliza sauti yako naomba unisamehe niko mbele zako ninahitaji mambo mawili mmoja naomba unielekeze hatua ya kuchukua ili nitoke katika hili deni na mbili naomba unisaidie mkono wako wenye nguvu unitoe kwenye hili deni ukishaomba hilo kaa ukimfanyia bwana ibada kama ambavyo nilielekeza tafuta siriz ya nyuma alafu mungu atazungumza na wewe atakupa maelekezo wakati mwingine anaweza akuambia nalifuta na akalifuta supnatural bila wewe kuchukua hatua yoyote wakati mwingine anaweza akakuelekeza hatua ya kuchukua hatua mojawapo anaweza kakuambia hacha kukopa manake wengine mnatafuta mungu awatoe kwenye mikopo madeni lakini bado mnaendelea kukopa hilo ni tatizo kwa hiyo una, kama unataka kutoka kwenye madeni hatua ya kwanza ni kuacha kukopa kwa sababu huwezi ukawa umeingia kwenye madeni alafu bado ukawa unaendelea kukopa alafu unamomba mungu akutoe kwenye, kwenye, kwenye madeni wakati badoh unaendelea kukataa kusikiliza ushauri wake huwezi ukauona mkono wa bwana namna hiyo na wakati mwingine ukiwa katika hayo maombi mara nyingi ntakuleta uzoefu ambao nimeuona na nimeusikia kwa watu maana yake ni kwamba mungu kitu cha kwanza atakachokwambia atakwambia mwanangu jifunze kuniamini na kunitegemea mimi katika uchumi wako na kwa maana hiyo kwa mara ya kwanza atakuchallengi labda chukulia kipato chako ni shilingi laki tatu na lakimojasor lakitatu laki mbili na ishirini yote sasa hivi inakwenda kwenye madeni <laughs> ela unabakiwa nao ni shilingi elfu atakachokuambia anaweza akakuchalleni aakwambia kwenye o elfu the chukua elfu hmsin ni sio kwa sababu ana shida na hela yako anataka akufundishe moja avunje hofu ulio nayo alafu mbili moyo wako urudi kwake ili yeye sasa aweze kujionyesha mwenye nguvu kwa niaba yako manyelewo rafiki huo ni mfano anakupa ko hilo, hilo nataka ulijue usitegemee kwamba unapoenda kumtafuta bwana atakupa maelekezo maraisi sasa kumbuka mkono wa mungu hauingii kazini mpaka ametoa maelekezo na maelekezo hayaji mpaka wewe umeenda kumtafuta kwa hiyo mleo kwenye madeni ningewashauri baada ya kusema tu niombe niombee nenda kwenye maombi acha kukopa fanya maamuzi na kama saa ezi kuacha kukopa ukiingia kwenye maombi mwambie bwana yesu naomba unipe neema ya kuniwezesha mimi kuacha kukopa kwa sababu nafahamu huwezi ukanitoa kwenye madeni wakati mimi bado naendelea kukopa naendelea kukaidi sauti yako alafu atakapokwambia kiasi cha kutoa ama maelekezo ya kuchukua hatua za kuchukua heni chukua hizo hatua saasana alivyokueleza kumbuka anasema huyu mfalme angalia anavyosema nsema anasema wakati wote alipomtafuta bwana mungu alimfanikisha sikia bibilia habari njema anavyosema anasema kadiri alivyomtafuta mungu mungu alimfanikisha kadiri kadiri inaana kwa kipimo kile kile ambacho huyu ndugu alitumia kumtafuta mungu ndivyo ambavyo mungu alimfanikisha kwa hiyo wewe unatakiwa uanje kumtafuta mungu katika eneo la madeni hatua ya kwanza hacha kukopa tuko sawasawa n hatua ya pili muulize bwana na nakueleza tena mara nyingi atakwambia utoe kiasi cha fedha ambacho o utaona haiwezekani nini kwa sababu woo unataka mungu ambaye ana uwezo wa kufanya yasiyowezekana akusaidie kwa hiyo lazima akuambia uchukue hatua ambayo kwenye akili yako utaona haiwezekani ili iwe fursa kwake yeye kujionyesha kuwa kwamba inawezekana kwa sababu ye ni mungu anayejua yote na kuweza yote ko kuwa tayari kufanya hilo oktende okay. nikakonyesha sehemu moja twende kwenye kwenye mwanzo kitabu cha mwanzo mlango w 41 kuna stori hapa ya, ya yusufu kama mnakumbuka yusufu alitafsiri ndoto ya farao ta una miaka ya shibe halafu miaka sab ya njaa kwao onataa tuanzie kusoma tuone miaka ya shibe miaka ile saashib ilioisha anz askumbuka kitu hi kwenye hii o iasuf ni picha ya yesu kristo na farao ni picha ya mungu kumbuka agano la kale kwa picha sasa huyu ni farao mzuri. farao mzuri sio mbaya na na umboazgua huyu ni farao mzuri anasema hivi mwanzo 41 pk 5 anasema miaka ile saba ya shibe ikaisha katika nchi ya misri ikaanza kuja ika miaka ile saba ya njaa kama vile yusufu alivyosemaalivyosema eh, kukawa na njaa katika nchi zote bali katika nchi yote ya misri palikuwa na chakula 5 na nchi yote ya misri ilipoona njaa watu walimlilia farao awape chakula farao akawaambia wamisiri wote enendeni kwa yusufu atakavyowaambia fanyeni enendeni kwa yusufu atakavyowaambia fanyeni na infakti huo unavokwenda mbele za mungu kumlilia atakuelekeza kwenye kile ambacho yesu kristo amekifanya kupitia kazi kamilifu ya msalaba na kwa manana anakuambia kwamba lolote ambalo bwana yesu atakwambia fanya kama unakumbuka kwenye harusi ya kana ya galilaya ukisoma kwenye nii yohana mlango wa pili wameenda kwenye harusi mvinyo umeisha mariamu anamfata yesu anawambia mvinyo umeisha bwanays naambia mwanamke nini nawe wakati wangu haujafika bado mariamu anageuka anawaambia wahudumu katika ile sherehe kwamba lolote atakalowambia fanyeni kao na wewe unapokwenda kumtafuta mungu kwa jambo lolote lile kuwa tayari kuchukua hatua sawasawa na alivyoelekeza kao kwa wale wa madeni nilikuwa nimekueleza kwamba nenda lazima uwe tayari kuacha kukopa lakini pia lazima uwe tayari atakapokwambia utoe kiasi fulani cha fedha lazima uwe tayari kwa sababu gani umekuwa ukitegemea fedha ukitegemea nguvu zako ukitegemea wanadamu bala ya kumtegemea yeye na ili aweze kuondoa hiyo hofu na ili aweze kurudisha moyo wako kwake lazima atakuambia toa kiasi hichi kwenye kazi yangu niliacha ile kwa upande moja nirudi kwa wengine inawezekana hauna madeni lakini pia huna utoshelevu wa kutosha kwa lugha nyingine huna ziada na unataka ziada pia na wewe unawajibika kwenda mbele za mungu kumtafuta uso na kumwambia mungu kiwango cha fedha nilicho nacho kiwango cha fedha na uchumi wangu kiko chini nahitaji kuona mkono wako katika, katika fedha na uchumi wangu hivyo nimekuja kwako kutafuta maelekezo nichukue hatua gani ili niweze kutoka kwenye kiwango nilichoko niweze kwenda kwenye kiwango cha juu na mbili nahitaji na, na, na kuona mkono wako ukiingia kazini kuntoa hapa nilipo na kwenda kwenye kiwango kingine kao kaa mbele zake umsikilize kaa mbele zake umsikilize na mara nyingi nitakueleza jibu tena jibu nilile lile mara nyingi utakuta kwamba kiwango chako cha kumwamini mungu katika eneo la fedha utatoa hiko chini kumbuka kule tuliposema kuhusu mfalme uzia anasema kwa kadiri alivyomtafuta bwana ndivyo bwana alivyomfanikisha hiyo kwa, kwa kadiri ambavyo moyo wako unamtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi kakadiri ambavyo unamwamini mungu katika eneo la fedha na uchumi ndivyo ambavyo utafanikiwa kwao kama kwa mfano wewe kipato chako ni shilingi labda milioni moja na unamwamini mungu kwa kumpa shilingi kutoa shilingi elfu helahini kwenye kazi yake maana yake namana kumwamini kwako na kumtegemea kwako ni shilingi elfu thelathini sasa niskize sizungumzi swala la kiwango cha hela nisikize zinachozungumza si nachozungumza ni kwamba una hofu ndani mwako na hiyo hofu ndio inayokunyima kwa mfano hivi umepata shilingi milioni moja mshahara wako mungu akaja wa akuambia nataka laki saba yote uitoe kwenye kazi yangu mwezi huu je una uwezo wa kuthubutu kutoa ama hofu itaingia ndani ya moyo wako na hofu ikiingia ndani ya moyo wako swali suali hivi hiviok kama hautatoa hiyo laki saba nini hautoe hiyo laki saba moja ni kwa sababu ya hofu lakini mbili ni kwa sababu hiyo shilingi la saba unaona ni sehemu ya ulinzi wako na wala mungu sio ulinzi wako ni kwa sababu unaona hiyo shilingi laki saba ni sehemu ya utoshelevu wako na wala mungu sio utoshelevu wako okay, moja tuigeuze picha hii chukulia umechukua shilingi milioni moja benki kwenye akaunti yako na kwenye akaunti umeacha shilingi milioni thelathini tuko sawasawa alafu ukatoka ukaenda mtaani alafu labda ukakutana na ndugu yako ama ukakutana na mchungaji ama ukakutana na nani una shilingi milioni moja alafu ukasikia msukumo wa kutoa shilingi laki saba je utatoa o laki sabautato lakisaba unajua benki umeacha milioni hahi utato o shilingi laki saba alau na, na, na, na, na, na, na matumizi ya shilingi milioni moja ngoja nimpe nimpilakisaba alafu ntarudi benki tena nikachukua lakisaba nyingine ifike milioni moja ikafanya kazi yangu kwa, kinachokupa ujasiri wa mchungaji ama huyo ndugu yako wakut nini ni kwa sababu unajua una milioni hah ungekuwa hauna hata shilingi ela yote ulionayo ni hiyo shilingi milioni moja na unakutana na huo uhitaji wa kumsaidia mtu laki saba kama una hofu ndani mwako na haujafahamu kwamba mungu ni utoshelevu wako hutoi adonkea huyo a huwezi kutoa hofu itakuzuia kutoa na kwa maana hiyo inathibitisha nini inathibitisha kwamba bado hujamfahamu na kumwelewa mungu kama utoshelevu wako bado haujajua mkono wa mungu kutenda kazi kwa niaba yako katika uchumi wako kwao wewe kama una tatizo hilo la hofu ningekushauri iingia kwenye maombi mfanyie bwana ibada mwambie bwana naomba uvunje hii hofu iliyoko ndani mwangu naomba nipe ufunuo wa kwamba wewe ni utoshelevu wangu nataka kuona mkono wako katika eneo la fedha na uchumi wangu atakuelekeza atasema na wewe unamelewa inawezekana pia wewe una utoshelevu huna upungufu huna madeni huko poa kabisa lakini je wajuaje kama mungu anataka kiwango cha fedha na uchumi ulichoko hivi kiongezeke wajuaje kwamba amekusudia mambo makubwa zaidi kupitia wewe wajuaje kwamba amekusudia kufanya mambo makubwa ya kushangaza mno katika eneo la fedha na uchumi kupitia wewe na hauwezi ukajua bila wewe kutenga muda na kwenda kwenye maombi na kukaa mbele zake na kuzungumza nayo naenda akamwambia baba nashukuru umenibariki umenijalia katika eneo la fedha na uchumi nina utoshelevu na nina ziada ya kuweza kusaidia wengine nina utoshelevu na nina ziada ya kuweza kusaidia kuchangia katika kazi ya kupeleka injili ukuakikisha kwamba injili ya ufalme wa mungu unasonga mbele lakini ndani mwangu na wiwa ninasikia kwamba kama mungu umenitia viwango vikubwa zaidi kwaho nimekuja kukutafuta uso moja kujua nini mpango wako na kusudi lako katika hatua inayofuata katika eneo langu la fedha na uchumi na tatu kutafuta mkono wako ili kuniwezesha niweze kufikia kwenye hicho kiwango ambacho nataka niweze kufikia alafu unakaa unamfanyia bwana hibada kwaho nachotaka kusema nini utaona wote kabisa bila kujalisha uko steji gani ya maisha katika eneo la fedha na uchumi wote from time to time to kila baada ya muda tunatakiwa kutenga muda na kwenda mbele za mungu na kumtafuta uso ili kuweza kujua kwamba amekusudia tuende katika viwango gani katika maisha yetu kwa wakati huo kwa kama ni kwenye madeni ili niweze kutoka kwenye madeni kama niko kutoka upungufuito upungufu niingie kwenye utele kama ni, nina utele ili nizidi sana katika kila kazi njema kwa sababu hayo ndio ambayo tumeitiwa okwenda kumtafuta mungu lazima lazima ataachilia neema ya kukupa utoshelevu kumbuka tuliangalia wakorinto wa pili malizie wakorinto wa pili mlango wa t mta 8n wakorinto wa pili t 8 <clears throat> anasema hivi na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kwa ho unaona kwamba mungu anataka mimi na wewe tuwe na utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yetu ili tuzidi sana katika kila kazi njema kwa lugha nyingine sababu ya mungu kutupatia utoshelevu ni ili tuwe na ziada kwa ajili ya kutenda kazi njema kazi njema ambazo mungu alishatuandalia kabla ya kuwekwa msingi ya ulimwengu wa efeso bl 1 kwa hiyo haijalishi wewe katika uhusiano wako na mungu uko wapi unahitaji mkono wa mungu katika uchumi wako na mkono wa mungu utaingia tu katika uchumi wako ikiwa ni matokeo ya yeye kukupa maelekezo na maelekezo utayapata tu <coughs> kwa wewe kuingia katika maombi ukafanya ushirika na yeye ili aweze kukuelekeza na nimekuelekeza namna ya kufanya mesei zote za nyuma hizo koo nataka nilete challenge kwa wale ambao ni patna wa vipindi vya neema na kweli nataka ni wachallenji mwezi huu ninaamini wakati umefika sasa wa ninyi kuongeza viwango vyenu na usiongeze kiwango cha kutoa kuchangia injili kwa njia ya redio kwa maana vipindi vya neema na kweli pasipo kwanza kwenda kwenye maombi na kumshirikisha mungu kwaiyo nataka ni kuchallenji popote pale ulipo ingia kwenye maombi mwambie bwana umenijalia nimekuwa nikitoa l kila mwezi nimekuwa nikitoa kila kila mwezi mwezi nimekuwa nikitoa laki moja l kla mwezakitoa lakezahna aa b nataka kuongeza kiwango kwa sababu naamini wewe ni mungu unayeweza kunipa utoshelevu katika maeneo yote na kunisababisha nizidi sana katika kila kazi njema kwaio nataka kuongeza kiwango nimekuja kukushirikisha nahitaji kusikia kutoka kwako unataka nitoe kiwango gani na mbili nataka kuona mkono wako ukinisaidia kuweza kutoa hicho kiwango kumbuka mungu alivyo ataachilia neema ya kukupa utoshelevu katika maeneo yote uwe na riziki za kila namna ili nini ili uzidi sana katika kila kazi njema k hii ni challenge ambayo nataka kuwapa wa vipindi vya neema na kweli na kwa wewe ambayo ujaa wa najua kamoyokako kagumugumu kidogo lakini hebu chukua hatua naamini <laughs> hilisomo limekusaidia na wee wingia umuulize mungu kwamba mungu wakati umefika sasa mi nataka kuingia kuchangia njili kumbuka kama nilivyosema rafiki fedha haziko mbinguni kamera haziko mbinguni vifaa vya kurekodia sauti haviko mbinguni si viko hapa duniani na mungu ili aweze kumletea urumagadi na timu yake kamera ama vifaa vya kurekodia sauti ama fedha za kupeleka mafundisho kwenye redio anahitaji kutumia watu kama wewe na mimi si ingekuwa vinatoka mbinguni moja kwa moja Pruu, nani angehitaji watu katika eneo la matoleo lakini utaratibu alioweka mungu ni huo kwamba kila kitu amekiumba hapa na amekiumbaakuakikishia hakuumba kwa ajili ya ibilisi na watu wake hakuleta idia nzuri za kutengeneza ndege kutengeneza magari mazuri simu nzuri za kisasa kisasatelevihn za kisasa kwa ajili ya ibilisi na watu wake ilikuwa ni kwa ajili ya watu wake yeye lakini watu wake hawataki kushiriki kwenye hiyo kazi ni beka, moja nikuambi kitu kimoja rafiki ibilisi anawapa watu wake ela za kutengeneza baa kwa nini ili aendelee kupotosha watu na wale watu wanapotekeleza kazi ya kuendesha ba maana nini maana ni kwamba na na na yule mtu naye anapata hela anaishi pale ama anatengeneza sijui danguro ama anatengeneza kitu kitugani nateneza kitugani sasa na wakati umefika wasisi wa kristo kwamba tushiriki katika kueneza ufalme wa mungu utakapojitoa kwa ajili ya kuhakikisha kwamba kazi ya mungu inasonga mbele na nawe utafaidi huwezi ukanymbia kwamba ibilisi ni mwaminifu kuliko mungu shida ni kwamba wana wa mungu hawataki kushiriki katika hiyo kazi kwa ngoja niombe kwa ajili yako kwamba utakapoingia upate majibu yako na uweze kuchukua hatua baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu ambaye amenisikiliza katika siku zote hizi nani ninaamini roho mtakatifu ameumba kitu ndani ya moyo wake baba anavyochukua hatua kuingia katika maombi na kutafuta uso na kutaka kujua kiwango kipya cha yee kuanza kutembea katika eneo la fedha na uchumi asante kwa maana utamfunulia jibu kupitia roho mtakatifu nawe utampa neema ya kuchukua hatua na neema ya kuwa na utoshelevu na riziki za kila namna na siku zote ili azidi sana katika kila kazi njema baba anatamka anapochukua hatua kwamba mkono wako wenye nguvu unaingia katika maisha yake na kubadilisha maisha yake kwamba kupitia yeye atakuwa ni kielelezo cha injili katika eneo la fedha na uchumi katika afya ya watoto wake na ustawi pamoja na maisha yake binafsi baba asante kwa kuwa umenisikia amen basi rafiki chukua hatua hiyo tukutaani kesho tunapoanza somo jipya jinaango naitwa huruma gari yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga miu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumbawanga na mukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etemane 78952 2ama tigo pesa 6735242 itarudia mpesa namba 764242 etelman namba 789242 tigo pesa namba 67242 usikiliza kipindi cha nema na kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kua katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuasilia katika applecas pamoja na uigos kwa maswali maombezi Ama kupunguliwa ku to kakasika to fungumban in bilisi. Subiji a se numba. ne, sanos si kurusipurin bili inebili. Ao si kuri saba na Sano si kurusipurin bili inebili. Ao si puri sika Sano si kurusipurin bili in