vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mamlaka waliopewa adamu na naema inapotenda kazi chini ya uzima tunaita ufalme wa mungu lakini mamlaka hiyo hiyo inapotenda kazi chini ya mauti tunaita ufalme wa giza na ini hii mamlaka iweze kutenda kazi chini ya uzima lazima huu mwanadamu awe ni mwenye hati awe ana uhusiano na mungu siokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote uliporafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa nahitaurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara na nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako we unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze uwezekuten kristokufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri ama kristo na ili somo letu ambalo tumelianza, lenye kicho kinaseba, kusudi la ni pili na kuna mambo ya muhimu sana ambayo tutaangalia leo hii ambayo bo fungua ufahamu wako na utakuwa una picha kamili ama picha kubwa zaidi kuhusiana na zima la bwana wetu yesu kristo na aswa mpango mzima wa okovu na kile ambacho mungu alikusudia katika dunia hii lakini kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba uh, kpenda kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tuna awaliuuknutnwaluutosf lolot usiache kunwngu outf Bas, kuna grupu, wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba katia nama utnishwanitoe shukrani za dhati kabisa kwa mungu kwa wa ajiliya wewe unayenisikiliza na wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya kristo kile kitao leo na zaidi umekuwa ukihamasisha wengine asante sana kwa kupenda neno kwa kupenda kujua kweli lakini pia kwa kupenda na kufurahia kuona wengine pia nao wanaijua kweli na kushirikishwa kweli ya kristo kwa hiyo nasema neema ya bwana wetu yesu kristo pamoja na amani maniyake vzidishwe maadufu katika maisha yako na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza pia napenda kumshukuru mungu kwa ajili yako kwamba ameweza kukupatia fursa akakutanisha na mafundisho ya kristo nami kabisa maisha yako atabadlika. na kwa, kwa mafundisho ya kristo auaksishaa Fauti sana na mafundisho ambayo kuyasikia utakaposikia kitu ambacho kiko tofauti na kile ambacho unakifahamu ama kukiamini badala ya kukasirika na kuzima redio ama kutoka kwenye pu tafadhali nipe siku tatu mfululizo za kusikiliza ninaamini katika siku tatu hizo zinamtosha roho mtakatifu kufanya marekebisho ndani ya moyo wako ambayo yatakuruhusu uweze kuona katika hali yakiufunuo kile ambacho mungu alikifanya kupitia yesukristo na kusababisha basi uokovu wako, wako uwe ni wafuraha nitoe shukurani za dhati pia kwako wewe ambaye umekuwa ukifanya maombi inamshukuru mungu kabisa kwa ajili yako kwa dhati ya moyo wangu kwamba umekuwa mwaminifu umekuwa ukifanya maombi maombi maombi kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa ajili ajili ajili ajili ya ya ya ya wasikilizaji wa wa wa wa wa wa vya neema na na na na na na kweli kweli lakini pia pia kwa kwangu pamoja pamoja timu yangu tunasema asante asante sana kwa yaku, sana yako uaminifu wako kumbuka unapofanya simamia mlango mlango mstari mstari hadi hadi usisahau kumshukuru baba mtakatifu malaika ambao wanavuta watu waweze kukutana mafundisho kristo na maisha yao kubadilika moja kwa moja kwa tunamshukuru mungu kwa ajili ya kwemi, kwa sababu kupitia maomb yakwako tumepanua wigo sana kwamba mafundisho haya sasa hivi yanasikika sehemu mbalimbali duniani tuna wanafunzi katika mabara yote kasoo bara moja tu na kwa hiyo tuna wanafunzi katika nchi mbalimbali wanafunzi wengine ni washirika wa kawaida wanafunzi wengine ni wachungaji wenye makanisa na huduma zao na kwa maana hiyo kwamba kazi hii ya kupeleka kweli ya kristo inakwenda kwa kasi kabisa maisha ya watu wanabadilika hiyo nikupe ongera sana kwa maombi yako na nitoe shukrani za za dhati pia kwa mungu kwa ya kwa amba ya, kwa na kweli. Na kwa kwa ya upendo unachangia njia basi mara shukrani zaati iakwa mngu kwaali ufana maaziaupendo acangia gaaaakulai an ili watu wengi zaidi waweze kufikiwa kwa hiyo fanya hivyo kama ujafanya maamuzi baada ya kusema hayo basi nataka moja kwa moja tnda kwenye somo letu na sitarudi nyuma sana nataka takatnda kwenye yohana 1uminnn mstari ule wa, wa 37 wakati bwana yesu yuko mbele ya pilato amekamatwa kwenda kusulubiwa na nikakwambia kwamba kwenye tafsiri ya kawaida ya kiswahili suv tafsiri yake inakuwa sio nzuri sana nitaisoma alafu tutaenda kwenye tafsiri ya neno pamoja na tafsiri ya, ya, ya tafsiri ya kusoma kwa urais tku anasema basi pilato akamwambia akamwambiaai yani namwambia bwana yesu wewe huu mfalme basi yesu akajibu wewe wasema kwa kuwa mimi ni mfalme mimi nimezaliwa kwa ajili ya haya na kwa ajili ya haya mimi nalikuja ulimwenguni ili niishuhudie kweli kila aliyewahio kweli hunisikia sauti yangu sasa anapyosema wewe waseme na kama vile bwana yesu anatoa kejeli kwa pilato na sipendi na, na, na, si, si, si, si, si, na kumbuka hata tukio wadogo mimi nilikulia wilaya ya monduli huko masaini na tulikuwa tuna tunako kamsemo tukizungumza bu tukwa tumesikia nini tumesikia maigizo kanisani kwa hiyo basi mtaani mtu akikwambia wa smaawewe ah, wasema yani inakuwa ni kama kejeli fulani yaani kwamba mimi sijasema hivyo ni wewe wasema kwa hiyo o nikisomaga tafsiri napata shia tafsi sai tungza pilato akasema kwa hiyo aazlotafs ni mfalme yesu akamjibu uko sahihi unaposema kuwa mimi ni mfalme naenda kwenye neno sasa kwa kusudi hili nilizaliwa na kwa ajili ya hili hhili nini kuwa mfalme nilikuja ulimwenguni ili niishuhudie kweli mtu yeyote wa wakweli wa, wa, wa, wa ama wa hiyo kweli huisikia sauti yangu sasa bwana yesu anasema kwamba kwa kusudi la kuwa mfalme mimi nilizaliwa hapa duniani na kwa kusudi a, kwa kusudi la kuwa mfalme nilizaliwa na kwa kusudi la kuwa mfalme nimekuja hapa duniani kwa lugha nyingine yesu alizaliwa hapa duniani ili awe mfalme ili atawale tunakona sawasawa sasa msare wa h6 kabla ya u ah7b alikuwa ameshasema kwamba ufalme wangu sio wa dunia hii ufalme wangu sio wa ulimwengu huu tukaenda kwenye zaburi ya mtt msara wa 1t tukaona anasema kwamba bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote kwa hiyo tukasema basi kwamba ufalme wa bwana yesu ambao ni ufalme wa mungu chimbuko lake asili yake ni mbinguni na huu ufalme wa mungu ambao mtawala m- m- m- ni yesu kristo unatawala vitu vyote Saa, saa, Sa, kuna mambo ya kuangalia kuangalianitaratibu tu kwa hiyo nikakwambia katika kipindi kilichopita mambo matatu muhimu kuhusiana na so swalazima la ufalme kwamba ili kuwe na ufalme mahali kunahitaji vitu vitatu muhimu of course viko zaidi ya apo lakini vitu vitatu muhimu sawa mmoja lazima kuwe kuna mfalme ambaye huyu mfalme anapozungumza neno lolote katika huu ufalme neno lake ndio sheria neno lake ndio linaloongozwa na kutawala katika ufalme kwao moja lazima ku kuna mfalme mbili lazima iwepo eneo la kijiografia ambalo huyu mfalme analidhibiti ambalo liko chini ya umiliki wa huyu mfalme na tatu lazima wawepo watu ambao wanatawaliwa na huyu mfalme kwa hiyo yesu kristo ni mfalme juu ya nini ya ufalme wa mungu ufalme ambao unatawala vitu vyote sasa kumbuka kumbuka nitakuoesha muda sio mrefu wakati bwana yesu anakuja hapa duniani ama wakati bwana yesu anazaliwa hapa duniani mamlaka na udhibiti wa hii dunia ulikuwa uko chini ya ibilisi ili nataka lieleweke unasema kivipi okay nitakupa mambo kadhaa sasa inabidi turudi kwenye historia kidogo kumbuka kumbuka tukienda kwenye mwanzo mlango wa kwanza wakati mungu anaumba baada ya kuumba kila kitu mstari wa ishirina 6 hadi wa ishina nane anakuja kumuumba mwanadamu anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi sasa sanyingine tafsiri hizi zetu za kiswahilisaingine maana zinachujachuja namna hii maana hmm? zinachuja chuja lunaomanisobe kasentesikafupi tu kwa lugha ya kwenye bibilia ya, ya, ya kiingereza ya, ya new king James version alafu nitaileta katika katika kiswahili alafu then tutakuwa tumeenda vizuri anasema then god said mungu akasema let us make man in our image according to our likeness na tufanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu alafu ngali anasema taie na tuwape mamlaka ya kutawala dio manake nnatawala kudhibiti tuwape udhibiti ko anasema natumfanye mtu kwa mfano wetu na kwa sura yetu natna tumwachie, tumwachie, na tumwachie ama natumpe mamlaka ya kutawala tumpe udhibiti a ju ahi dunia juu ya nini anaandelezea awaa nikisoma kwa, kwa tafsiri hiyo tungesoma hivi mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu na tuwape mamlaka ya kutawala samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na, na kila chenye kutambaa kitamba hachoju ya nchi sasa kwa nini kuna umuhimu wa ili kusema, let them have dominion na tuwape mamlaka ya kutawala maanaake ni kwamba ile mamlaka ya kutawala hii dunia ambayo mungu alikuwa ameumba mungu aliiamisha ikatoka mikononi mwake mungu ikapelekwa mikononi mwa mwanadamu Hi, hilo ni la muhimu sana kulielewa ilitoka mikononi mungu aliitoa mamlaka ya kutawala hi dunia mikononi mwake alafu akaihamishia mikononi mwa mwanadamu alafu mstari ule wa ishi na nan anasema hivyo mungu akawabarikia mungu akawaambia zaeni mkaongezeke mkaijaze nchi na kuitiisha mkatawale sabaki wa baharini na ndege wa angani na kila kiumbe chenye uhai ikiendacho juu ya nchi kwa lugha nyingine mungu akampa mwanadamu udhibiti juu ya hii dunia na juu ya kila kitu ambacho alikiumba hilo sasa, ni la muhimu ukalielewa sasa niongezee kidogo hapo ili tuweze kuelewana tukienda kwenye zaburi ya nane zaburi ya nane mwimba zaburi ambaye ni daudi naye anaanza kutafakari kuhusu mwanadamu na uumbaji wa mungu alafu anafika mahali anashangazwa kabisa na huyu mungu nianze ni nianze nianzie mstari mstari mstari wa tatu, mpaka mstari wa nitasoma mpaka mpaka zaburi ya mungutauaabuawatatup sikia daudi anavyosema daudi anasema hivi nikiziangalia mbingu zako kazi ya vidole vyako mwezi na nyota ulizoziratibisha mtu ni kitu gani hata umkumbuke Eh? anasema na binadamu hata umwangalie anasema umemfanya mdogo punde kuliko yani umemfanya huyu mwanadamu umemfanya huyu mtu mdogo kuwa mdogo punde kuliko mungu umemvika taji ya utukufu na heshima ni, ni kidogo anasema, umemfanya mdogo dfanya ogond kwa lugha nyingine anasema kwamba baada ya mungu kumbuka tunavozatunazungumzia mungu tunazungumzia mungu baba mungu mwana na mungu roho mtakatifu mungu ni mmoja hawako watatu mungu ni mmoja lakini anatenda mungu ni mmoja sindio ka anasema baada ya mungu anayefuata kwa cheo anayefuata kwa mamlaka ni mwanadamu ndo kitu ambacho kinamshangaza daudi kwa lugha nyingine kama ingekwaga mungu anakwenda likizo basi maanake kwamba mungu anapokwenda likizo ambaye angekaimu ile nafasi ambaye angeshika ile nafasi ni mwanadamu kwa lugha nyingine maana yake ni kwamba naseiai tunapozungumzia mwanadamu alizaliwa mara ya pili unisikilize vizuri mwanadamu ambaye hajazaliwa mara ya pili hiyo ni habari nyingine habainaini mwanzo kabla kumbuka hapa ilikuwa ni adamu bado kwa, kwa lugha nyingine mwanadamu ajaasi badoaluga nyingineanaauna mungu baada ya mungu anayefuatia kwa mamlaka kwa cheo ni mwanadamu alizaliwa mara ya pili na kwa maana hiyo utaona malaika wote makerubi maserafi ye, wako chini ya mwanadamu utaona kwamba ibilisi na majini na mapepo na mamizimu na takataka zote wako chini ya mwanadamu ndio nafasi ya mwanadamu ilivyo ndio maana daudi anashangaa anasema mungu sijui si ni semenini huyu mtu ni kitu gani mpaka umkumbuke huyu mwanadamu ni nani hata umwangalie yani kwa nini umempenda huyu mwanadamu kwa nini umempa mamlaka kwa nini umempa ch wanasema umemvika taji ya heshima na utukufu umemvika taji ya heshima na utukufu angalia anasema hivi anasema msadulo wa nne mtu ni kitu gani hata umkumbuke na binadamu hata umwangalie umemfanya mdogo punde kuliko mungu umemvika taji ya, ya utukufu na heshima alafu anasema umemtawaza juu ya kazi za mikono yako umevitia vitu vyote chini ya miguu yake umevitia vitu vyote chini ya miguu yake umemtawaza umemfanya mfalme umemfanya mtawala juu ya kazi zote za mikono yako alafu me, ukachukua vitu vyote ukavitia chini ya miguu ya huyu mwanadamu anasema kondoo na ng'ombe wote pia namna na wanyama wakondeni ndege waangani na samaki wa baharini na kila kipitacho njia za baharini kwa hiyo vitu vyote ambavyo mungu aliviumba uumbaji wote ili tufe na kila kitu ameviweka chini ya mwanadamu saa saingine naangalia watu kama kule wat almreani ae madini no, no, no. mungu anajitambua akija kwenye mgodi wako akitoa tamko moja tu vitu vinajipanga unasema inawezekana ya kwa sababu mwanadamu ambaye mbaeamepewa mamlaka ya kutawala vitu vyote o ana uwezo sio tu kwamba uwezo wa kuzungumza mambo ya ka saa katika mgodi wako lakini pia ana uwezo wa kuamuru kukusaidia hayo madini ya pande chini juu kwanini kwa, kwa sababu amekuwa mtawala juu ya kazi zote za mikono so, hayo sasa niongeze na pointi nyingine moja tuende kwenye kwenye zaburi ya iamokn tanab 5n alafu tutasoma mstari wa kumina tano hadi wa sita. zaburi ya tano, mstari wa ku sitmsadaa sit anasema hivi na mbarikiwe ni, eh, ninyi na bwana aliyezifanya mbingu na nchi anasema mbingu ni mbingu za bwana bali nchi ama bali dunia amewapa wanadamu moja mojansombe kwenye tafsiri ya, ya ya ya nini ya ya neno anasema mbingu zilizojuu sana ni mali ya bwana lakini dunia amempa mwanadamu bibilia ya habari njema anasema mbingu ni mali yake mwenyezi mungu bali dunia amewapa binadamu ko anasema dunia amepewa mwanadamu kwaiyo udhibiti na utawala wa dunia inat janikuambie kitu kama haujapata kile iliandika kitabu kinaitwa uh, nguvu ya ukiri kama haujapata hicho kitabu tafuta hiyo kopi na kama umepata umesomaga mara moja rudia kusoma tena rudia kusoma tena utaelewa mambo mengi sana utaelewa namna ya kurekebisha maisha yako utaelewa namna ya kuendesha maisha maishao o kama unanisikiliza na kitabu cha nguvu ya ukiri hukukipata hakikisha umepiga simu kabla ya kulala leo hii kuweka oda yako yani make sure, yani usilale bila kupata hiyo nakala na yako kwa sababu itakusaidia ma haya mambo nayozungumza nimeyazungumza kwa undani mle sasa ni sie kitu hichi kwahiyo inamaana mungu aliumba dunia alafu baada ya kuumba kila kitu iwe wa wa ni samaki walioko baharini iwe ni ndege walioko angani wanyama walioko kondeni iwe ni mimew hiyo ni majabali ni milima ni mabonde ni mito ni bahari maziwa na kadhalika akaja akamuumba mwanadamu alivyomuumba mwanadamu akachukua udhibiti wa vitu vyote hivyo akauweka chini ya mwanadamu hiyo kwa akamkabidhi kwao mungu hana ndio maana kwenye mwanzo mlango wa tatu ibilisi alipomrubuni adamu na mke wake ama alipomdanganya eva na eventually adamu akamsikiliza eva maana yake ni kwamba akachukua udhibiti wa hii dunia kwa hiyo mwanadamu akapoteza udhibiti kwa nini kwa sababu mwanadamu amekuwa mtumwa wa shetani na otomatikali kwa kuwa mwanadamu ni mtumwa wa shetani basi kila kitu kilichoko chini ya mwanadamu kinakuwa kiko chini ya shetani tunakuana sawasaa sasa, sasa unaona kwenye kwenye kwenye kwenye luka kwenye luka mlango wa na bwana yesu anaenda nyikani kujaribiwa anakutana na ibilisi alafu mazungumza yanakwenda kama ifuatavyo luka mlango wa nne. Msara wa kwanza anasema na yesu hali amejaa roho mtakatifu alirudi kutoka jordan akaongozwa na roho muda wa siku 4 nyikani akajaribiwa na ibilisi na siku hizo alikuwa hali kitu hata zilipotimia aliona nja Ta, tatu ibilisi akamwambia ukiwa ndiwe mwana wa mungu liambi jiwe hili liwe mkate yesu akamjibu imeandikwa ya kwamba mtu hataishi kwa mkate tu akampandisha juu akamwonyesha milki zote za ulimwengu kwa dakika moja ibilisi akamwambia nitakupa wewe enzi hii yote na fahari yake kwa kuwa iko mikononi mwangu nami ninampa yeyote kama nipendavyo basi wewe ukinisujudia mbele ya yangu e, yote yatakuwa yako yesu akamwambia imeandikwa msujudie bwana mungu wako umwabudu e yake sasa nataka nisome mstari wa, wa tano wa, wa sita na wasaba na wanane katika tafsiri ya bibilia ya neno sikia bibilia ya neno anavyosema anasema ibilisi akampeleka hadi juu ya mlima mrefu akamwonyesha milki zote za dunia kwa mara moja akamwambia nitakupa mamlaka nasikilo neno nitakupa mamlaka juu ya milki hizi na fahari zake zote kwa maana zimekabidhiwa mkononi mwangu nami ninaweza kumpa yeyote ninayetaka kwa hiyo ibilisi anasema mamlaka ya kutawala dunia hii iko mikononi mwangu nami nina uwezo wa kumpa yeyote kama ninavyotaka kwa sababu nimekabidhiwa hii mamlaka sa tunafahamu mamlaka ya kutawala hi dunia alipewa adamu hakupewa ibilisi kwao ibilisi ameipataja ibilisi ameipata alivyomdanganya eva na automati eva akamsababisha adamu wakamwasi mungu kwao wakaacha kwa sababu kumbuka adamu na eva waliumbwa ili watawale kwa niaba ya mungu kwamba walipewa mamlaka ya kutawala hii dunia wasimamie kwa niaba ya mungu na kwa maana maanaho kitendo cha wao kumwasi mungu na kujiunga na shetani wakawa wamepindua serikali halali iliyokuwepo madarakani wakawa wamefanya kosa la uhaini kwa lugha ya kiswahili na kwa maana hiyo ile mamlaka waliopewa kusimamia hii dunia kwa niaba ya mungu wakaanza kusimamia hii dunia kwa niaba ya shetani sasa madhara yake ni nini nitaongea harakaraka rafta kwenye somoja nitafafanua nirudi nyuma kidogo kwao tunaona hapa yesu anavyoambiwa na shetani kwamba nitakupa mamlaka ya enzi hizi zote bwana yesu habishi kwa sababu anajua ni ukweli shetani ana udhibiti wa hii dunia kwa sababu ya uwasi wa adamu kwamba uwasi wa adamu adamu alivyomuwasi mungu akaamua kuungana na ibilisi na adamu alimwasije mungu adamu aliingiziwa dhana kupitia mke wake kwamba ana uwezo wa kuwa pee anaweza kujitegemea mwenyewe anaweza kuishi na kuendesha maisha yake pasipo kumtegemea huyu mungu kitu ambacho ibilisi yakumwambia ni kwamba utakapomuwasi mungu hutakuwa mtawala wako mwenyewe maana yake ni kwamba utakuwa mtumwa wangu mimi hiyo akuambiwa ko adamu na eva walivomuwasi mungu na kuamua kwa kwamba wajitegemee wakajikuta wameingia katika utumwa wa dhambi na dhambi inatoka kwa ibilisi na kwa hiyo automatikali wakawa chini ya udhibiti wa ibilisi sasa niseme kitu hichi mamlaka waliopewa adamu na eva inapotenda kazi chini ya uzima tunaita ufalme wa mungu lakini mamlaka hiyo hiyo inapotenda kazi chini ya mauti tunaita ufalme wa giza na ili hii mamlaka iweze kutenda kazi chini ya uzima lazima huyu mwanadamu awe ni mwenye haki awe ana uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote na kwa upande mwingine ili hii mamlaka iweze kutenda kazi chini ya mauti maanake lazima huyu mwanadamu awe ni mwenye dhambi awe ni mwasi amemkataa mungu kwaho unapomkataa mungu inasababisha mamlaka ambayo umepewa itende kazi chini ya dhambi chini ya mauti na hivyo inakuwa unatekeleza matakwa na mapenzi ya ibilisi lakini unapokuwa wewe ni mwenye haki kwa maana umemwamini yesu kristo umezaliwa mara ya pili ni kwamba mamlaka ulio nayo, inatenda kazi chini ya haki chini ya uzima nayo inaitwa ufalme wa mungu na unakuwa unatekeleza matakwa na mapenzi ya mungu kwao baada ya adamu kupoteza udhibiti na ibilisi kuchukua udhibiti waii dunia ndo maana yesu sasa anazaliwa kwa kusudi la kuja kuwa mfalme nafasi ambayo ilipotezwa na adamu kwamba anakuja ili aishuhudie kweli kumbuka uongo wa ibilisi ndio uliosababisha adamu akapoteza mamlaka ama amaini akahamisha ak, ak, mamlaka ya kutawala chini ya mungu ikaenda chini ya ibilisi kwamba alirubuniwa na ibilisi aliambiwa uongo na kwa maana huyo mwanadamu akawa anamtumikia ibilisi kwao yesu anasema mimi nimezaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme kwa kusudi la kuja kuwa mfalme hapa duniani nimekuja na nimekuja ili niishuhudie kweli kwamba dunia na vyote viijazavyo ni mali ya bwana dunia na wote wakaao ndani yake ni mali ya bwana na kwamba mimi nimekuja kuwaeleza ukweli ili mtoke katika uongo wa ibilisi ili mtoke katika dhambi ili mtoke katika mauti na mwingie katika uzima na kwa maana hiyo ufalme wa mungu huanze kutenda kazi kwa niaba yenu na kwa kwamanao kama unanisikiliza sasa hivi nataka nifungulie ufalme wa mungu j katika maisha yako na magonjwa ulionayo na maradhi ulionayo yataondoka yote kwao nataka uweke mkono wako dza wa kushoto wa kulia uweka juu ishara hiyo ni kwamba unaupokea ufalme nami nitaomba baba katika jina la yesu kristo huyu ndugu ameweka mkondo wake juu ikiwa ni ishara anaupokea ufalme wako na ufalme wako ni katika nguvu baba asante ufalme wako wenye mamlaka kuu ambao unatawala vitu vyote navyoingia ndani mwake magonjwa yote kuanzia kwenye utosi mbao kwenye unyayo yanaondoka sahivi katika jina la yesu kristo wa nazareti ninamweka huyu mtu huru kutoka katika makandamizo na vifungo vya ibilisi ninamtia mikononi mwa yesu kristo ambako ni salama baba asante kwa ajili ya uzima na uponyaji wake asante kwa maana maumivu yote anatoweka asante hata atakaporudi hospitali tena ripoti atakayopata ni ripoti nzuri mshangilie mungu wako mshukuru kwa uponyaji tutumie ushuhuda wa kile ambacho bwana amekifanya tunataka tufurahi na nawewe wengine wakisikia inawasaidia inawajenga kumbuka m- kwenye vipindi hivi takaba tufika mwisho tunaombea wagonjwa tukutane kesho muda ana wakati kama huu jina langu unaitwa huruma gari na yesu kristo na bwana mwalimu rumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo uweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatumia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kakupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi kukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upendwa shilingi fu ishirini kwa kupiga simu namba 764524 au7895467242 au nitarudia764789 au م مبل اربن مبل او سفور س سب م ان م مبل اروبن مبل weko wakisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiwache kusabscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na gpocast kwa maswali maombezi ama hufunguliwa kutoka katika vufungo mbalimbali debilisi kupigia simu namba 764 ta 242 au 789 t5242 au 673 ta242