vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli wanaweza wanasema so hivi mimi nimezaliwa kuwa mfalme na nimekuja hapa duniani ili niwe mfalme kwa nini kipindi kilichopita lilikuonyesha adamu alipoteza hiyo nafasi ya kuwa mtawala aliye chini ya mungu akawa ni mtawala aliye chini ya binadamu na kwa maana hiyo mpaka bwana yesu anakuja hatukuwa na mtawala aliyekuwa chini ya mungu hatukuwa na mtu ambaye anatawala dunia yote akiwa chini ya mungu tulikuwa na binadamu ambaye anatawala akiwa chini ya ibilisi popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako ewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kristo kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhairi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani na hichi ni kipindi chetu cha tatu tumeshazungumza mambo mengi ya kimsingi kabisa katika kipindi cha kwanza na cha pili na kipindi kilichopita nilianza kuchambua na kukuonyesha kwa nini bwana yesu anasema kwamba amekuja kuishuhudia kweli na kila aliyewaio kweli huisikia sauti yake kwao leo nitaendelea kupiga kambi hapo kuna mambo ambayo utayaona na mambo ambayo atakushangaza pia na ategemea takuonyesha ai mauti imekuwa ikitawala sana katika maisha ya watu kuliko uzima aii mauti inaonekana kama kila kitu na na wala sio uzima pamoja na kwamba yesu kristo alishinda mauti kabla ya ya kuendelea lakini lakini tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa ya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel na na yetu inapatikana jina la mwalimu huruma gadi na ukifika pale tafadhali pia utakapoangalia video yaaattaytu tunaomba uweze ku eh, ku kulike ku pamoja na kushare na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya sauti yan audio basi tunapatikana katika google podcast katika spotify na katika apple eh, katika apple katika podcast nako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali subscribe utakaposikiliza tunaomba eh, uweze kushare na watu wengine kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia whatsapp ama telegram basi kuna groupu linaitwa mwanafunzi wa kristo e, unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 2 nawe utaunganisha pia usisahau kwamba mafundisho haya tunaos pia katika katika katika katika nini facebook lakini pia instagram kwa hiyo ukifika atia utakutana na linki itakupeleka moja kwa moja ambako utapata mafundisho ya kwa njia sauti nao utasikiliza utajifunza na kwa manao utazidi kukua hiyo haijalishi huko kwenye platform ipi si tunakufikia nitoe shukurani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kako uwewe ambao umekuwa ukisikiliza kila siku eh, na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho haya ya kristo ili waweze kujengeka asante sana kwa upendo wako aa sana kwa uaminifu wako aa kwakutii agizo la tukafanye ni kwa kwa shukrani za kabisa mungu yako sana lakini bwanaetykist a atamiataaob a afhoaa yaanz ngea analhoaskiza t kidogo kwenye kufikiri kwao ama kuamini kwao na sio kusudi letu kukuletea itilafu lakini nitakwambia kitu kimojatu badala ya kukasirika na kuzima redio ama kucoka kwenye grupu tafadhali nipe siku tatu mfululizo za kusikiliza ili mruhusu roho mtakatifu aweze kuleta mabadiliko ndani mwako na utaanza kuelewa na kupata ufunuo nao uokovu utakuwa ni habari ya furaha kuu katika maisha yako nitoe shukrani za dhati pia kwa mungu kwa kwaajili yakao kwa wewe amba umekuwa ukifanya maombi kwa ya ya wasikilizaji wa vya neema na kwangu kwa pamoja timu yangu asante sana kwa maombi kwaajilislzaivipindiyaeeaakweli kaajiliya nm pmoanatimuyangu kubwa sana na mwisho nimshukuru pia mungu kipekee kabisa kwaajiliya owewe kwa amba umefanya maamuzi aa vipindi vya eeaakweli na, na kwa sadaka kwa upendo kila mwezi unachangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio na kwa amanao unasababisha watu wengi kufikiwa kwa wakati mmoja kumbuka kwenda kwenye redio moja ni unafikia ya ya ya watu watu kwa kwa kwa wakati mmoja mmoja lakini lakini mkutano wa wa nje labda atmos na wengi wengi sana watu elfuta, elfuta, elfuta, kwenye, kwenye redio unapanua wigo wa kufikia kama maamuzi kuwa na kweli, basi ni maa ni hasa, kuwa basi maombi okay. atakwambia nini sababu muhimu unasikiliza mafundisho ya kila siku ya shukrani kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia na ambacho kimekubadilisha ili sadaka hiyo si tuitumie kupeleka injiili kwa njia ya redio baada ya kusema hayo basi nataka tuendele na sobo letu moja kwa moja tuende kwenye kwenye yohana 18 mstari ul wa3 na kama umeskiliza vipin iyopita tu tafsiri kidogo sijaipenda ko nitaenda kusoma moja kwa moja kwenye tafsiri ya tafsiri ya, ya kusoma kwa urahisi urahisitku ile sentensi ya kwanza alafu enzobakia nitaenda kusoma kwenye bibilia ya neno kwa onu, neno linasema hivi pilato akasema kwa hiyo wewe ni mfalme yesu akajibu uko sahihi unaposema kuwa mimi ni mfalme tafsiri ya neno kwa kusudi hili nilizaliwa na kwa ajili ya hili nilikuja ulimwenguni ili niishuhudie kweli mtu yeyote aliye wa kweli huisikia sauti yangu kwa hiyo uh, kipindi kilichopita nilikuwa nimeanza kuonyesha kwamba mungu alipoumba hii dunia aliweka udhibiti wa hii dunia mikononi mwa mwanadamu kwa lugha nyingine aliitia mikononi mwa adamu na adamu akapewa mamlaka ya kutawala kila kitu ambacho mungu alikuwa amekiumba kwa bahati mbaya adamu pamoja na mke wake wakadanganywa na ibilisi wakarubuniwa na kwa maana hiyo wakaingia matatani sasa izungumza hicho nichokuonyesha jana lakini leo ngoja tende tendetmt kidogo nipige kambi kwenye ile eneo anasema kwa kusudi hili nilizaliwa na kwa ajili ya hili nilikuja ulimwenguni nini kuwa mfalme ili niishuhudie kweli mtu yeyote aliye wa kweli sasa m- nirudi ni wenyen tafsiri la kawaida ya sv nitachanganya hapo kidogo kila kilamnah natafsiri vizuri alafu eh, sio mbaya k anasema kwa, kwa kusudi hili mimi nalizaliwa kwa kusudi hili nalikuja ulimwenguni anasema ili niishuhudie kweli kila aliye wahiyo kweli huisikia sauti yangu kila aliye wahiyo kweli huisikia sauti yangu bwana anasema hivi mimi nimezaliwa kuwa mfalme na nimekuja hapa duniani ili niwe mfalme kwa nini kipindi kilichopita nilikuonyesha adamu alipoteza hiyo nafasi ya kuwa mtawala aliye chini ya mungu akawa ni mtawala aliye chini ya binadamu na kwa maana hiyo mpaka bwana yesu anakuja hatukuwa na mtawala aliyekuwa chini ya mungu hatukuwa na mtu ambaye anatawala dunia yote akiwa chini ya mungu tulikuwa na binadamu ambaye anatawala akiwa chini ya ibilisi kwao yesu kristo amekuja kurudisha mamlaka ufalme wa mungu ndio maana msara wa h6 anasema ufalme wangu sio wa ulimwengu huu sio wa dunia hii ufalme wangu sio kama ufalme ulioko kumbuka ukisoma waraka kwanza yohana kwanzayohana anasema ulimwengu wote uko chini ya yule adui uko chini ya ibilisi iblisi kwaho maanake kwamba ufalme wangu ni tofauti na ufalme ambao unauona tuko una, una, una. kwa hiyo sasa anasema mimi nimekuja sasa kuishuhudia kweli na kila aliyewahio kweli huisikia sauti yangu sasa kuna kitu nataka tukiangalia kama bwana yesu amekuja kushughudia kweli amekuja kuleta ushahidi unaoonyesha kweli ni dhahiri kuna uongo tunakwenda sawa sawa ni dhahiri kuna uongo tuko sawa sawa kwa hiyo kama anda kupata ufumbuzi sasa nasema okay uongo ambao amekuja kushughulikia ni uongo gani huo ama hii kweli ambayo bwana yesu amekuja kuishuhudia ni kweli inayohusu nini kwamba nimekuja kuishuhudia kweli nakila aliywahio kweli sa sauti yangu lazima moja kwamba hii kweli ambayo bwana yesu wanayes kuishuhudia ni kweli inayohusu kitu gani na kama amekuja kushuhudia kweli maanaake ni kwamba kuna uongo ambao upo ndio ambao amekuja kuupangua kwo uongo huu ambao tayari upo ambao yesu amekuja kuupangua ni uongo upi ndo maswali ambaoa tujibu hapa na tukiweza kujibu tutaanza kupata picha nzuri kabisa sasa ili niweze kujua uongo huo ni uongo upi kuna utaratibu ambao ko kwenye bibilia ambao wanasema kuna kanuni ya kutajwa mara ya kwanza na kuna kanuni ya kutumika kwa mara ya kwanza kwa hiyo basi lazima nitafute kwamba uongo huu kwa mara ya kwanza ulizungumzwa wapi na madhara ya huu uongo ulikuwa ni nini nikifanya hivyo nitaanza kuelewa hii kweli basi ilikuwa inahusu nini na madhara ama matunda ya hii kweli ni nini maanake uongo una madhara yake ama una matunda yake ama una matokeo yake na kweli nayo ina matunda yake ama ina matokeo yake na kama ukweli imeletwa ni kwa sababu kuna uongo kwao tunataka tutafute kwenye bibilia huu uongo ambao bwana yesu amekuja kuupangua huu uongo ambao amba nimekuja kushuhudia kweli ameua kushuhudia keli ka sababunuu uongo aliokuja kuupangua ni upi sasa tuende kama fuatavo twende kwenye yohana hii hii mlango wa nane una mazungumzo ambayo bwana yesu anafanya na wayahudi kwa hiyo nitaanza wa mar tufanye hivi kwanza hiv tkwanzamarmowamoa moja kwa moja moja kwa moja kwa hiyo bwana wesu awazungumza na wayahudi anawaambia ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye alikuwa muuaji tangu mwanzo wala akusimama katika Kweli, kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni mwongo na baba wa huo uongo sio taratibu kwa hiyo bwana yesu anawambia wayahudi ambao wanamwamini wameanza wana kubishana na bwana yesu anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo mnazotafuta kuzitenda yeye ibilisi ni muuaji tangu mwanzo kwa sababu kweli haimo ndani mwake anapofungua mdomo na kusema anasema uongo kwa lugha nyingine anatupa picha bwana yesu anasema huu uongo ulianza tangu pale mwanzo na uongo huu madhara yake ilikuwa ni mauti sasa kumbuka anasema nimekuja kuishuhudia kweli sasa kabla ya kupeleka huko kwa kuwa tumesoma mtara 4 turudi nyuma kidogo tujikumbushe histori ilivyokuwa ukizingatia kwamba ssamimi nimezaliwa kuwa mfalme nimekuja kuishuhudia kweli kwa kwaio tutaanza msara wa 31 alafu tutatiririka nao chapchap chap, mpaka msara wa 4b4 ama tufanye hivi ntasoma mtdabalafu ntaruka tat anasema basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini wa ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli nayo hiyo kweli itawaweka huru kwa anasema hii kweli itawaweka huru huru kutoka kwenye nini wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujaa watumwa wa mtu wakati wowote nayo w- nene, w- w- wasemaje mtawekwa huru yesu akajibu amin amin nawaambia kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi wala mtumwa hakae nyumbani siku zote mwana hukaa siku zote basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli stop bwana yesu anazungumzia kwamba tukiijua kweli tutawekwa anawambia mkiijua kweli mtawekwa huru na anasema wanasema sisi sio watumwa anasema ninyi ninyi ni watumwa wa dhambi sasa kumbuka waraka w kwanza wa yohana tn anasema kila atendaye dhambi afanya uwasi kwa kuwa dhambi ni uwasi kwa lugha nyingine bwana yesu anazungumzia anazungumzia dhambi ilioletwa na uwasi wa adamu anazungumzia manake ukisoma warumi tano kumi na mbili anasema kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na hiyo dhambi ikawafikia watu, na ikasababisha mauti ikawafikia watu wote hata wale ambao hawakutenda kosa lifananano na adamu kwa nini kwa sababu mshahara wa dhambi ni mauti nadhani wwote tunajua hiyo warume 63 kwa hiyo anasema ninyi ni watumwa watumwa nini watumwa wa dhambi na kwa maanao automatkali ninyi ni watumwa wa mauti kwa sababu mshahara wa dhambi ni mauti kwo mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kwa hiyo kwa lugha nyingine bwana sasa nimekuja kuishughudia kweli ili kila atakayesikia hiyo kweli awekwe huru kutoka katika dhambi na kwa maana maanayo automatikali awe ametoka katika mauti tunakona sawasawa sasa mstara wa 39 na wa 37 bwanaesi anaendelea nawambevi najua ya kuwa ninyi ni uzao wa abrahamu lakini mnatafuta kuniua kwa sababu neno langu halimo ndani yenu niliyoyaona kwa baba ndiyo niyanenayo nanyi vivyo hivyo mliyoyasikia kwa baba yenu ndiyo miyatendayo kwa hiyo bwana bwanaesi anasema kuna baba yangu mimi na kuna baba yenu ninyi mimi niliyoyaona kwa baba yangu ndiyo ninayoyasema na ninyi mliyoyasikia kutoka kwa baba yenu ndiyo mnayoyatenda angalia kitu bwana M- sasa niliyoyaona mimi kwa baba yangu ndiyo ninayoyasema ndio ninayoyatamka hiyo koli nayoshuhudia imetoka kwa baba ninyi mlioyasikia kwa masikio yenu kutoka kwa baba yenu ndio mnayoyatenda hiyo kuna baba wawili hapa kuna baba yake na yesu na kuna baba na hawa wayahudi waliomwamini yesu ambao wanabishana na yesu sasa okay akala msari wa hhi9i anasema wakajibu wakamwambia baba yesu ndiye abrahamu yesu akawaambia kama mngekuwa watoto wa abrahamu mgezitenda kazi zake abrahamu lakini sasa mnatafuta kuniua mimi mtu ambaye niliwaambia iliyo kweli niliyoishikia mtu ambaye nimewaambia iliyo kweli kumbuka amekuja kuishuhudia nini kweli anasema lakini sasa mnatafuta kuniua mimi mtu ambaye nimewaambia iliyo kweli niliyoishikia kwa mungu abrahamu hakufanya hivyo ninyi mnazitenda kazi za baba yenu kwao bwanayesu anasema kwamba manake baba yangu mini sio baba yenu ninyi mnazitenda kazi za baba yenu ndipo walipomwambia sisi hatukuzaliwa kwa zinaa sisi tunaye baba mmoja yaani mungu kwa wanaambishia anasema si hatujazaliwa kwa zinaa kama wewe kwa sababu uvumi uliokuwepo ni kwamba baba na yesu hajulikani na kwa maana hiyo kwamba mariamu wakati anaposwa na yusufu tayari mariamu anamimba kwa hiyo inaonekana kwamba mariamu alipiga kitu haramu nje kwa hiyo maana yake ni kwamba huyu mtoto alizaliwa ni haramu ndo kejeli ambayo anampa bwana yesu na siku zote unapoenda kuzungumza na washika dini alafu watu wa mwenye itikadi kali alafu mkaanza, ukaanza kuwashinda hoja wanaanza kuleta matusi mezani ndio kitu ambacho wanamtukana nacho bwana yesu kwahio wanawambia hivi ninyi mnazitenda kazi abmoja ninyi mnazitenda kazi za baba yenu ndipo alipomwambia sisi hatukuzaliwa kwa zinaa sisi tunaye baba mmoja yaani mungu arobana mbili yesu akawaambia kama mungu angekuwa baba yenu kama mungu angekuwa baba yenu mngenipenda mimi kwa maana nalitoka kwa mungu nami nimekuja wala sikuja kwa nafsi yangu bali yeye ndiye aliyenituma anasema kwa lugha nyingine kama kweli mungu angekuwa ni baba yenu ninyi mngeweza kutambua kwamba mimi ninatoka kwa mungu mngeweza kutambua kwamba mungu ndiye aliyenituma nije nizungumze na ninyi nije niwatoe katika utumwa wa dhambi ili mtoke katika nguvu ya mauti mngeelewa hilo msingekumbatia mauti tuko sawasawa hasa anaendelea anasema hivi 4 mbona hamyafahamu hayo ni yasemayo ni kwa sababu ninyi hamwezi kulisikia neno langu anasema ninyi pamoja ya kwaba mmedae mnanifuata mimi yesu mmejidai mnaniamini mimi lakini hamwezi kunisikia neno langu hasa anawaeleza kwa ninolake, Asema, nini hawawezi kulisikia neno lake mstara4 anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye nani ibilisi alikuwa muuaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu hiyo ni muongo na baba wa huo anasema nami kwa sababu nasema iliyo kweli hamni sariki kwanza mnakataa kunisadiki kwa sababu ninyi ni wa baba ibilisi na huyu ibilisi ni mwongo tangu mwanzo na huyu ibilisi ni muuaji tangu mwanzo na kwa kuwa ninyi ni wa yenu ibilisi ndoo maana hamtaki kuisikia kweli yangu kwa sababu mkiisikia kweli na kuipokea itawaweka huru huru kutoka katika nini huru kutoka katika utumwa wa dhambi na utotial basi katika utumwa wa mauti ndio maana leo hii na uzoefu wa zaidi ya miaka kumi kila nikifundisha nikaanza kufundisha watu habari wa ya uzima kwamba mauti natoka kwa ibilisi anayetaka wewe ufe ni ibilisi sio mungu mungu ni mtoa uzima na ibilisi mtoa mauti huwezi amini huwa ni wakristo tena waliookoka ndo wanaamka wananishambulia wananipinga kwa sababu nazungumza habari ya uzima wananiita nabii wa uongo kwa sababu nazungumza habari ya uzima kwa nini wanakataa kupokea meseji ya uzima ni kwa sababu ya nini kama aawayo liosema ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo mnazotafuta kuzitenda ibilisi ni muuaji tangu mwanzo kwa sababu kweli haimo ndani kwo kama nawewo unakumbatia mauti unasheherekea mauti una- unasifia mauti unatetea una, una mauti ukuta mtu anafundisha uzima alafu si. Be, miezi michache iliopita nilikuwa nafanya sehemu na arusha kwenye kanisa moja katikalile kanisa ndugu mmoja ndani ya kanisa akasema mwalimu kama nimekusa anazungumzakama utakufaeaguaokufa uagakuf uya aini mi nimechagua uzima kwa sababu yesu alikuja niwe na uzima kisha niwe nao huyu ndugu akaanza kupambana kupambananami pale kanisani ananilazimisha nikubali kwamba lazima nitakufa nikamwambia ndugu unanilazimisha kufa wow, ume chabua, kufa si umechagua yako niache nimechagua uzima kwani kuna shida gani alazishakuf nimechagua kuwa mzima mpaka yesu atakaporudi mbona unapata shida na wakristo wengi wako namna hiyo wanashindwa kuelewa yesu amekuja kuishuhudia kweli hii kweli ukiisikia itakutoa katika utumwa wa nini wa dhambi na kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti ko kama umewekwa huru kutoka katika dhambi kwa nini ufe tena wakati chanzo cha kifo ni, ni, ni dhambi kama hiyo dhambi umewekwa huru kutoka katika hiyo kwanini unataka kufa tena ni kwa sababu bado hujaisikia kweli ni kwa sababu bado haujaielewa kweli na sababu hauielewi kweli na hautaki kuisikia kweli ni kwa sababu wewe huwezi kuisikia sauti ya mfalme ambaye ni yesu yesu alizaliwa awe mfalme kwa kusudi la kuwa mfalme alikuja duniani na akaja kuishuhudia kweli ili watu wakiisikia kweli watoke katika utumwa wa dhambi watoke katika utumwa wa mauti sijui kawa nanyeelewa okay kwa kwa kwa mara mara moja moja mlango wa pili ukifa ni ni ni sababu sababu umetaka kufa sio mungu ufe. mungu anataka anataka ufe uwe mzima na na uzima kisha tele mauti bado sauti sauti ya ibilisi, sauti ya ibilisi usikilize mchungaji mwema ambaye yesu kristo hii katika hadi anasema basi kuwa watoto wameshiriki damu na mwili yeye naye yaani yesu kristo vivyo hivyo alishiriki hayo hayo ili kwa njia ya mauti ili kwa njia ya mauti yni kifo cha msalaba amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yan ibilisi awaache nini huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa sijui aaanajifano na yoan alafu anasema maana ni hakika hatuai asili ya malaika ila atoa asili ya mzao bahamkao sio tu kwamba yesu alikuja kushuhudia kweli atutoe katika utumwa wa dhambi lakini alikua kuishuhudia kweli kwa kuharibu kumharibue aliyekuwa na nguvu za mauti ambaye nani ibilisi ili atuweke sisi huru kutoka katika hofu ya mauti ili atuweke sisi huru kutoka katika mauti sasa nikuulize ndugu woo unasikiliza sauti ya nani kwa sababu anasema nimekuja kuishuhudia kweli kwa sababu kuna uongo ambao uliingizwa tangu mwanzo bustani ya eden na uongo huu ukasababisha mauti na kwa maneo mimi ninavyoleta kweli ukisikiliza hii kweli itakupatia uzima ndo maana yohana ku nn st anasema mimi ni njia kweli na uzima nini kweli inasababisha uzima uongo unasababisha mauti kwa, kwa nini watu wanaendelea kufa duniani kwa sababu bado hawajaisikia kweli siku watakapoisikia kweliwatakaposikia sauti ya mchungaji mwema ambaye ni yesu wakaisikia kweli na kuikubali kweli watawekwa huru kutoka katika nini dhambi na wakiwekwa huru kutoka katika dhambi watawekwa huru kutoka katika hofu ya nini hofu ya mauti na wakiwa huru kutoka katika hofu ya mauti watatoka katika wa nini utumwa wa mauti hasa ni kuulize ndugu je wee unaisikia sauti ya yesu ama unasikiliza sauti ya ibilisi kama wale wayahudi waliomwamini yesu katika, katika yohana 931 unasikiliza sauti ya nani ndugu nani mwenye sauti katika maisha yako unasikiliza sauti ya mchungaji mwema ambayo inakueleza kweli kweli ambayo inakuweka huru kutoka katika dhambi na mauti ama unasikiliza sauti ya ibilisi ambayo inakudanganya unaendelea kukumbatia dhambi unaendelea kukumbatia mauti hapa kuna mambo ya kujifunza hapa rafiki angalia kwenye makanisa mengi wakristo wameaminishwa nini je wameaminishwa kwamba wao ni wenye haki ni watakatifu hawana hatia hawana mawa mbele za mungu kwa sababu ya yesu kristo na damu yake yaliyoimwaga ama wanaambiwa kila siku wao ni wenye dhambi kama mungu anasema kwa sababu ya damu ya mwanangu yesu kristo nimelipia dhambi za ulimwengu mzima nimeondoa dhambi za ulimwengu mzima na kwa maana hiyo watu nimewaweka huru katika dhambi alafu watu hawaelezi huyo kweli wanaeleza bado wao ua waowenye unadhani ala watu i sauti ya nani je ni sauti ya mfalme mchungaji mwema anayezungumza kweli ama sauti ya adui ambayo inawaeleza uongo na hivyo kuwafanya wakae katika dhambi na hivyo kuwafanya wafe wakae katika mauti sasa fanye maombi yafuatayo alafu utaingia kwenye kweli ya kristo na magonjwa ako ataondakwala sihitaji kuomba leo sema bwana yesu leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu kama mfalme ninaipokea kweli yako asante kwa maana umeniweka huru kutoka katika dhambi na mauti na kwa sababu hiyo magonjwa yote maradhi yote umasikini laana na vifungo vinaondoka amen cheki maumivu yameondoka angalia kaa uvimbe umeyeyuka angalia kaa ni mfupu yakua mevujika ubauga angalia tu alafu tutumiaujtutumie naniiite ushuda wako kutane kesho muda na wakazi kama ujina nako huruma na gadi yesu iksana bwana mwalimu rumagadi chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo uweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatumia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kakupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upendwa shilingi fu ishirini kwa kupiga simu namba 764524au78952467242 au nitarudia764789 au ا م مبل اربن مبل او سفور س سب ا م ان م مبل اروبن مبل akisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiwache kusbscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru magadi na pia kumfuatilia katika applepodcast pamoja nauglpocas kwa maswali maombezi ama hufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vebilisi kupigia simu namba 764 a 242 au 789 ta242 au 673 ta 242