vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mauti ililetwa duniani kupitia uongo na kwa sababu hiyo namna pekee mauti inaweza ikaondoka duniani ni kwa watu kusikia kweli kwa nini kwa sababu manaweza anasema mimi ni njia kweli na uzima kwa kweli inasababisha uzima uongo unasababisha mauti na kwa sababu hiyo ndio maana bibilia inasema kwenye mithali 1821 uzima na mauti viko katika uwezo wa ulimi popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwada wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo anakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumirifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kma krist kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja moja kwa mwaja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri vizuri utaamini hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili kufikir kmakrist iliaristo unabudi kua mwanafunzi wakristwaafnirisnaskilizanakufuatilia mafundisho ya wa kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu kusudi la kuzaliwa yesu kusudi la kuzaliwa yesu tumeksha kuangalia mambo kadha wa kadha na leo pia tutaangalia mambo mengine haswa katika ile eneo la ye kweli kuna vitu nataka tuviweke sawa pale na na kutembea katika uhuru na kufaidi matunda ya kile ambacho bwana kristo alikifanya nikumbushe tu kwamba mwisho wa vipindi na katika mfululizo wa wa somo lote hili kila mwisho vipindi nikifanya maombi ama nikihudumia wagonjwa na watu wenye vifungo mbalimbali mbali kaa ukiwa na matarajio kaa ukiwa na shauku kwamba mwishoni nitahudumia wagonjwa nitahudumia watu wenye mifungo mbalimbali na ninauhakika kabisa kama vile ambavyo ninauhakika wa usiku na mchana kuwepo ndivyo ambavyo ninauhakika uhakika wawewe kupona wawewe kufunguliwa ama wandugu yako ama jamaa yako ama rafiki yako kuponywa pamoja na kufunguliwa na kupokea muujiza wake nikumbushe tua mafunihoaati atufuki mafundisho kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna grupu linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba 7895227895242 nawe utaunganishwa nitoe Ni shukurani za kipekee kabisa kwa mungu baba yetu kwa ajili ya kwako kwa wewe ambaye unanisikiliza wewe ambae umekuwa mwaminifu ukisikiliza mafundisho haya na kufuatilia kila siku lakini zaidi ya yote umekuwa ukihamasisha wengine nao pia waweze kusikiliza na kufuatilia asante sana sana sana kwa upendo wako asante sana kwa kumpenda kristo kutaka kumjua mungu zaidi na kutaka kuielewa kweli yake na kama akia kwa mara ya ya kwanza basi nikupe kwa kwa kukutana na na mafundisho mafundisho kristo mungu kipekee ajili yako najua kabisa ni mkono wa bwana umekusababisha ukaweza haya sababu anakusudia jambo jema katika maisha yako kumbuka mafundisho ya kristo yako tofauti sana na na mafundisho ambayo umezoea kuyasikia kitu kiko tofauti na vile ambavyo unafahamu usikasirike ukazima redio kwenye grupu. Bakia humo humo, mungu akakutanisha na mafundisho haya huyo aauouo walao ukimpa siku tatu mfululizo ana uwezo wa kubadilisha moyo wako akafungua macho ya moyo wako ukaweza kuona kile ambacho kristo alikifanya kwa niaba yako na wewe ukaingia katika habari ya furaha kuu inayohusiana na uokovu na ni mshukuru mungu pia akipekee kabisa kwaajili ya kako wewe mba ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu pamoja na timu yangu waajiliya asante sana kwa maombi yako maombi yako maombiyonta tofauti kubwa sana tue, kwa kweli kupitia vya, vya, vya neema mafundisho ya kristo tunaona jinsi ambavyo ushawishi wa kile ambacho kristo alikifanya kile ambacho mungu alikidhiirisha kupitia yesu kristo kinaozi kuenea haswa wanaozungumza kiswahili kwa hiyo hii ni habari njema kabisa bissaumsamba sana sana sana sana karibu sehemu mbalimbali duniani ambako kuna watanzania ambao wa kuna watu wanaozungumza kiswahili ambao wameokoka wanapata mafundisho yanawajenga yanawasaidia kwaio na, wajenga, ya na Kona, yote ni kwa sababu ya ma, maombi yako ni kushukuru pia nimshukuru mungu kipekee kabisa pia kwa ya kwa ajili ukichangia gharama za kupeleka injili njia ya waajili e, tunasema asante sana kwamba watu wengi zaidi wana, wanafikiwa tunafurahikwa ajili yahilo na endelea kutoa, endelea kutoa kwa upendo endelea kumpenda kristo na mali enlakupendait endelea kumheshimu mungu na mali hakikisha kwamba mungu anapata anapata utukufu utukufu sifa na na kwa sababu ya ya ya kupitia kile ambacho umekitoa na hivyo na maisha watu kubadilishwa baada kusema hayo basi wale wote am- mba mjafaa mamuzi ya kuwa patna mwezi kuwa patna moja kwa moja tuendelee na somo letu kumbuka tuliona katika uh, yohana somo letu linaitwa kusudi la kuzaliwa yesu na katika yohana 1n7 tuliona pilato akimuuliza bwana yesu basi wewe huu mfalme bwana yesu akamwambia ni sahihi ulivyosema kwa kusudi hili mimi nilizaliwa ili niwe mfalme nilikuja duniani ili niwe mfalme na kila aliye wahiyo kweli huisikia sauti yangu na kila aliye wahiyo kweli huisikia sauti yangu pilato akamuuliza bwana yesu kweli ninini lakini tunafahamu yohana kmi na4msar wa sit yesu anasema kwamba mimi ndio njia kweli na uzima mtu aje kwa baba isipokuwa kwa njia mimi sasa kuna jambo ambayo nataka kulipigia kambi kidogo hapa hii e, ni swala la hii kweli tumeshazungumzazugumzaasema hujamalizatusijamaliza bado ukielewa maana ntaacha hujaelewa <laughs> Ma bado ntaendelea kurudiarudia kwaho nikasema hivi kama bwana yesu amekuja ili awe mfalme a amezaliwa ili awe mfalme na amekuja duniani ili awe mfalme na anasema katika kutekeleza majukumu yake kama mfalme inabidi ashuhudie kweli nikakwambia basi ni dhahiri kuna uongo ambao ulikuwepo ambao mwana yesu amekuja kuupangua huo uongo kwa kutuletea kweli na tukasema basi okay kuna kitu kinaitwa kanuni ya kutajwa mara ya kwanza na kanuni ya kutumika kwa mara ya kwanza tunaposoma bibilia na kwa maanayo lazima tutafute kwamba kwa mara ya kwanza wapi uongo ulizungumzwa na huu uongo ulivyozungumzwa madhara yake yalikuwa nini najua tulizungumza huko nyuma lakini nataka nirudie tena ili tuwe na picha kamili kwa sababu tunavoenda kwenye wiki ya pili ya somo hili tunaingia kwenye viwango vingine vya tofauti kabisa o lazima tuweke msingi mzuri kwa hiyo tunasema hivi kama bwana yesu amekuja kushuhudia kweli ni dhahiri kuna uongo ambao ulikuwepo na uongo huu ulikuwepo kabla hata yaye kuzaliwa hapa duniani tuko sawasawa na kwamaa anasema nimezaliwa kuja kuwa mfalme na nimekuja duniani kuwa mfalme lakini pia nimekuja kushuhudia kweli na kila aliyewahio kweli huisikia sauti yangu sasa kumbuka bwana yesu alikuwa anapenda kusema kwa mfano kusema yohana km anasema kondoo wangu wanaisikia sauti yangu sauti ya mchungaji mwema wanaijua sauti za wageni hawazisikii na kwa bahati mbaya sana kwenye kanisa leo hii sauti ya, ya, ya mchungaji mwema wakristo wengi hawajui wa kristo wengi hawajui sauti ya mchungaji mwema ukisikiliza mazungumzo yao ukasikiliza story zao utakuwa shokt moja nikuambie saa nyingine huwa nakutana na wapendwa wanaletea shuhuda alafu namuuliza umesikia nasa labda nimesikia kwenye radio station fulani walikuwa nini anasema anasemani ni, stori za msium, za kuzimu siu kuzimu anatengeeza yeboyebo siu kuzimu anatengeza ppio kuzimu si nini imagin una una, una, una, una redio labda ya kikristo badala ya kutumia mda mwingi kufundisha watu kuielewa sauti ya mchungaji mwema kuelewa mungu aliye hai kumwelewa yesu kristo ambaye ni mwokozi wa ulimwengu kuelewa matendo makuu ambayo anafanywa na roho mtakatifu wanatumia muda mwingi kuzungumza habari za ibilisi pamoja na kazi zake sasa katika namna hiyo hao wa kristo wakawa wanaijua sauti ya mchungaji mwema kwa sababu kumbuka imani huja kwa kusikia lakini pia hofu nayo inakuja kwa kusikia kwa kama umejikita ukisikiliza mafundisho yenye uzima kama paulo anavyoyaita alafu imani yako lazima ijengeke lakini kama umejikita ukisikiliza mafundisho yaliyojaa hofu unasikiliza siju binu za shetani siju amefanya hivi siju siku tunaenda huko si tunatembelea hivi si tunafanya hivi hivis tunafanya vile maanaake ni kwamba utajaa hofu kwaho maombi yako hayatasukumwa na imani yatakuwa yanasukumwa na hofu kutoa kwako hakutakuwa kukisukumwa na imani kutakuwa kukisukumwa na hofu kuhudhuria kwako kanisani hakutakuwa kunasukumwa na imani kutaua kunasukumwa na hofu na kwa bahati mbaya wakristo wengi wameangukia kwenye kundi hili na ni kwa sababu hawaijui sauti ya mchungaji mwema sasa bwana yesu anasema kwamba kondoo wangu anaijua sauti yangu anasema kila aliye wahiyo kweli nimekuja kushuhudia kweli na kila aliye wahiyo kweli sasa kabla ya kuchambua nisikilize kitu hichi huwa anasema hivi unawezaje ukajua uongo kama wewe mwenyewe haujui kweli ok nirudie unawezaje ukajua kuwa huyu ni nabii wa uongo wakati wewe mwenyewe wa kweli hauijui na hii ndio shida tulionayo kwenye kanisa pia kwamba watu ni wepesi kunyosha vidoli na kusema yule ni nabii wa uongo ni nabii wa uongo wakati yee mwenyewe huyo anayesema hivyo kweli haijui kweli haijui sasa kama amekuja kushuhudia kweli maana yake ni kwamba kuna uongo ambao alikuwa amekuja kuupangua k tuende moja kwa moja kwenye yohana, yohana 9 tena anasema du yoana ten tena safari tutapiga hatua lakini sitakwama diski itakwama <laughs> yoana 4 anasema hivi bwana yesu anazungumza na wayahudi ambao wanamwamini lakini kwa bahati bahatimbao wameanza mabishano kwa hiyo anawambia ninyi ninyi maakalaa wayahudi walimwamini anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye alikuwa muuaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli anasema ibilisi alikuwa muuaji tangu mwanzo wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake sasa kumbuka kwenye hii yoana nane ukianza kule mtada h1 utaona alikuwa anamwambia hao wanarudi wanamwamini kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru kwa hiyo kweli inapeleka watu katika uhuru na wakambishia akasema si hatujaa watumwa wakati wote akasema kila atendae dhambi ni mtumwa wa nini wa dhambi kumbuka kipindi kilichopita tuliona mzee yohana anasema kwamba ibilisi anasema atendaye dhambi ni mtumwa wa nani w kila atendae dhambi ni mtumwa wa nini wa ibilisi kwa maana ibilisi ni blisi nimuaji ni mtenda dhambi tangu mwanzo kwa hiyo maanaake ni kwamba ibilisi anatumia dhambi kuwaingiza watu katika utumwa tunakwenda sawasawa okay. kwaho anasema ninyi ni wa baba yenu ibilisi na tamaa za baba yenu ndizo mpendazo kuzitenda yeye yeye nani ibilisi alikuwa muuaji tangu mwanzo mwanzo gani mwanzo wake ibilisi ibilisik okay wala hakusimama katika kweli kwa kuwa hamna hiyo kweli ndani yake anasema asemapo uongo husema yaliyo yake mwenyewe kwa sababu yeye ni mwongo na baba wa huo ili tuweze kuelewa huu uongo kwa sababu anasema ibilisi ni muuwaji tangu mwanzo na kwa maana hiyo anatuambia kwamba madhara ya uongo wa ibilisi ni mauti ndoa ndoaanasema ibilisi ni muaji tangu mwanzo kwa sababu hamna kweli ndani yake kila anapofungua kinywa na kusema anafungua kinywa na kuachilia uongo hiyo kwa lugha nyingine uongo unaleta mauti nimejuaje kwenye kitabu cha mwanzo mwanzo mlango mlango wa tano, wa saba, taruka, wa pili pili kwa ajili ya kuokoa muda nitaanza mstari hadi imejuaje tunde halafu tutaruka tutaenda mlango wa dtan anasema bwana mungu akamtoa huyo mtu akamweka katika bustani ya eden ailime na kuitunza bwana mungu akamwagiza huyo mtu akisema matunda ya kila mti wa bustani waweza kula walakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya usile kwa maana siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika siku utakapokula matunda ya mti huo utakufa hakika hayo ndio maagizo ya mungu kwa adamu nakumbuka hapa eva alikuwa hajaumbwa bado kwao maagizo yalikuwa amepewa adamu adamu amepewa maagizo kabla mke wake ama patnawa wa, aja, ajaumbwa bado atende mlango wa tatu mstara wa kwanza basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wamwita wa bwana mungu sasa kumbuka ukisoma kwenye ufunuo kumi na mbili naka sikosei mstari wa tisa pale mpaka kumi na moja utaona kwamba anakueleza wazi kwamba anasema yule joka wa zamani tufanye hivi tupozi hapo kwantende ufunuo mara moja alafu tarudi hapo kwenye kwenye nani ufunuo kumi na mbili mstari wa tisa anasema yule joka akacupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwae ibilisi na shetani angalia hii audanganyae ulimwengu wote akatupwa hata nchi na malaika zake wakatupa pamoja naye kwa hiyo anasema yule joka yule mkubwa nyoka wa zamani aitwae ibilisi na shetani audanganyae ulimwengu shika hiyo audanganyae ulimwengu sa twende na ilo wazo kwenye mwanzo tatu mwanzo tatu mstari wa moja mstari wa kwanza asema basi nyoka k ukiona nyoka unajua nazungumzia nani ibilisi na shetani ambaye kazi yake nini audanganyaye ulimwengu kwa hiyo anasema basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa mwitu aliwafanya bwana mungu akamwambia mwanamke hati hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda ya miti yote ya bustani kwa nyoka sasa kumbuka nilifundisha kwenye kitabu cha nguvu ya ukiri nilionyesha kwamba hakuna roho kumbuka ni roho hakuna roho inayoweza kutenda kazi duniani kama iko ndani ya mwili s ilibidi aingie ndani ya nyoka yoka akaanza akaanza kuzungumza na mwanamke akitokea ndani ya nyoka unasema kivipi tafuta kitabu cha nguvu ya, ya ukiri tukifika mwisho piga simu weka oda yako pata kitabu ukisoma utaelewa yote hayo kioautaelewaoty kwao anasema basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa mwitu aliowafanya bwana mungu akamwambia mwanamke ati hivi ndivyo alivyosema mungu msile matunda ya miti yote ya bustani mwanamke akamwambia nyoka matunda ya miti ya bustanini twaweza kula lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani bwana mungu amesema msiale wala msiaguse msije mkafa msiale wala msiaguse msijemkafa sasa kumbuka mungu akusema msiaguse alisema msiale kwao mwanamke ameongeza kipointi chake hapa na hii ni picha kamili ya dini kazi ya dini ni kuongeza kusema mambo ambayo mungu akusema kuongeza taratibu ambazo mungu akuziweka ndo kazi ya dini kao tangu bustani aene tunaona dini ikiwa inafanya kazi pale kwo mwanamke anasema kwamba tmambia tusiale wala tusiaguse tusije tukafan nyoka akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kumbuka mungu alisema nini mkila hakika mtakufa nyoka anasema nini hakika hamtakufa sasa kumbuka nyoka ama ibilisi ni muongo ni muwaji kwao mwanamke anamtihani hapa kwa upande mmoja mungu amesema mkila mtakufa hakika na upande mwingine shetani anasema mkila hamtakufa hakika tuko sawa sawa sasa ko mwanamke anatakiwa afanye maamuzi achague mstari wa tano kowaja nudi wanne na watano tena ko nyoka ibilisi akamwambia mwanamke hakika hamtakufa kwa maana kwa sababu mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho nanyi mtakuwa kama mungu mkijua mema na mabaya kwa kwao anamwingizia diski mwanamke anaambia sababu mungu amewambia msile ni kwa sababu anaogopa mtakuwa kama yeye kumbuka mwanadamu ameumbwa katika mfano na sura ya mungu hayo ambayo alikuwa atakiwa kuyajua hayana umuhimuwote mstari okay. wa sita mwanamke alipoona ya kuwa ule mti wafaa kwa chakula wapendeza macho nao ni mtu wa kutamanika kwa, kwa maarifa basi alitoa katika matunda yake akala akampa na mumewe naye akala wakafumbuliwa macho wote wawili wakajijua kuwa wauchi wakashona majani ya mtini wakajifanyia nguo alafu anasema nini kisha wakasikia sauti kisha wakasikia sauti ya bwana mungu ikitembea bustanini wakati wa juu kupunga adamu na mkee wakajificha katikati ya miti ya bustani bwana mungu asiwaone kwa wameasi wameamua kula matunda ambayo wamewambia wasile kwa nini kwa sababu nyoka amewadanganya kwama nini hamtakufa hakika Kumuka mungu uangualima siku mtakayokula mtakufa mbona anaendelea kuishi miaka iat kwa sababu tu mungu ni mungu anayetenda kazi kwa maagano na ukisoma kibibilia lugha ya siku unapo unapo <laughs> kwa mfano mwana mpotevu iaa kuondoka kwa baba yake kwenda kujitegemea mwenyewe siku anarudi baba yake anasema mwanangu alikuwa amepotea sasa amepatikana alikuwa amekufa sasa kwao of course kuna mafundisho ilishafundisha huko nyuma kuhusiana na agano na in fact kuna kitabu kipya na kiko kiko kiko jukoni kinaiva kinaitwa agano la baraka nitazungumza ya kwa undani kabisa na no, ukielewa agano maisha yako yanabadilika milele satuyaache hayo kwahiyo inamaana siku ile adamu na eva walivyokula matunda walikufa kiagano kwa lugha nyingine walipoteza ule uhusiano madhara ya ya ya, ya, ya, ya, ya, ya uongo wa ibilisi kwao ilikuwa ni nini ni mauti kuingia ulimwenguni maana warumi tano kumi na mbili anasema kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti ikawafikia watu wote hata wale ambao hawakufanya kosa linalofanana na adamu kwa nini kwa sababu mshahara wa dhambi ni mauti kwa hiyo tunafikia hitimisho gani kwamba mauti ililetwa duniani kupitia uongo na kwa sababu hiyo namna pekee mauti inaweza ikaondoka duniani ni kwa watu kusikia kweli kwa nini kwa sababu manaeza ana sema mimi ni njia kweli na uzima kwao kweli inasababisha uzima uongo unasababisha mauti na kwa sababu hiyo ndio maana bibilia inasema kwenye mithali kumi na nn ishmoj uzima na mauti viko katika uwezo wa ulimi ulimi ndo na nguvu uzima na mauti viko katika ulimi wako ukizungumza maneno yanayoachilia uzima unapata uzima ukizungumza maneno yanayoachilia mauti unapata mauti na kwa sababu hiyo mauti haitakaa iondoke hapa duniani mpaka siku kweli itakapoanza kutawala paduniani kama vile ambavyo uongo unatawala na ndio maana sisi kama wakristo sisi kama wanafunzi wa kristo tumepewa kazi na jukumu la kwenda kuhubiri injili kupeleka habari njema kwenda kushuhudia kweli na kweli nani kweli ni yesu kristo na tusipofanya hiyo kazi mauti bado itaendelea kutawala hapa duniani na kwa bahati mbaya sisi ambao ni wakristo ambao ndo tumepewa dzamana ya kushuhudia kweli kwa bahati mbaya asilimia 999 ya wakristo wanatetea mauti zaidi kuliko kutetea uzima ukianza kuzungumza habari ya uzima sasa hivi watakaokupinga nambari moja ni wakristo haswa waliookoka sio wapagani sio watu baki ni wakristo waliookoka wanatetea mauti mpaka mishipa inasimama kwenye kichwa mishipa inavimba kwenye shingo mpaka wanatoa povu kwa hasira na ndio maana wanasema bwana ametoa bwana ametoa sisi tulimpenda mungu akampenda zaidi kwahio mungu akikupenda anakuua na yote hiyo ni kwa sababu aduu ameingiza uongo kwenye akili za watu tuko zawasawa sa tumepewa jukumu kama wewe ni mfuasi wa yesu kristo kama wewe ni mwanafunzi unatakiwa uishuhudie kweli kama vile ambavyo bwana wetu yesu kristo alikuwa akishuhudia kweli kwa nini alishuhudia kweli alikuwa akishuhudia kweli ili watu waingie kwenye uzima kwa nini kwa sababu ibilisi alileta uongo na uongo huo ukasababisha mauti ikaungia duniani na kwa mano kama mauti iliingizwa duniani kwa uongo uliopitia kwa adamu na kwa manao ikaingiza dhambi duniani inamaana pia basi mauti inaondolewa kwa kupitia kweli uzima unaingia duniani kwa kupitia kweli ndio maana katika mahubiri na mafundisho ya bwana wetu yesu kristo alikuwa ama anahubiri habari njema ya ufalme wa mungu ama anazungumza habari ya uzima nenda akasome bibilia kasoma kitabu cha matayo marko luka yohana kama unakumbuka wakati fulani wakina petro walikamatwa kwenye matendo ametume mlango wa tano wakawekwa gerezani malaika akaja akawafungulia gereza akawaambia neneni mkazungumze habari za uzima huu kwa sababu huo ndio ujumbe tuliopewa hiyo ndio kweli ambayo tunatakia tuipeleke na ukishaijua kweli bwana yesu anasema sio tu kwamba inakuweka huru kutoka katika dhambi lakini pia kweli inakuweka huru kutoka katika mauti ko kama unanisikiliza weka mkono wako kwenye kifua kwenye kifuaa enye kichwamaseinayouma baba katika jina la yesu kristo haijalishi huyu ndugu ana kifungo ama huyu ndugu ana ugonjwa kweli kwamba wewe ni mtoa uzima na huo uzima unakuja kupitia yesu kristo hivyo katika jina la yesu kristo wa nazareti ni ninaachilia uzima ninafungulia uzima ndani mwake uzima katika kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo natangaza uhuru jina <muchini> langu inaitwa uhurumagani yesu ni kristo wa mwalimu rumagari chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awena nakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo akupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upenda shilingi lfu ishirini kwa kupiga simu namba 76tab4b au 78464 nitarudia764 au ان م مبل اربن مبل او سفور سt سب tا م ان م مبل اربن مبل akiskiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru maghradi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbscribe katika youtube chanel ya mwalimu hurumaghadi na pia kumfatilia katika applepcast pamoja na goas kwa maswali maombezi Ama fungungoli woku katika kupung bani balu debility. inne. Sano in the billy. in the billy.