vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa maana kwa kusudi hili nilitumwa tunapiga hatua kwenye somo letu kwa usiotu kwamba kusudi la yesu kuzaliwa hapa dunia kuzaliwa alizaliwa kwamba awe mfalme na sio tu kwamba kusudi la yesu kuja hapa duniani kwamba alikuja ili awe mfalme lakini pia anatwambia pia kusudi lingine la yeye kutumwa kuja duniani ilikuwa ni kutangaza kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja yaisnao kla suuawakatmauu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako well, siiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze Christo, uweze Christo, uweze kufikiri kama kama kristo kristo kuzungumza na kutenda kama ufiuwzuzuzuzun kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezekufiiri amakristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu la kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani mahali pazuri kabisa nitakusogezea kipande kingine utaweza kuona utaanza picha kamili kusudi lake kutembea kifua mbele lakini kabla uh, na ya ukifika utakapoangalia kistksgea k kututma kkau basi tunapatikana podcast, podcast na katika sptify nawako pia tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gari ukifika pale subscribe lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote usiache kushea na watu wengine <coughs> na mwisho ma ungependa pata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama telegram basi kuna kunap linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mf- mfupi mfupikasema niunge katika namba 079, 5, 000, 2, 0, 6, 5, 000, 2, nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi ni mshukuru mungu kabisa kipekee kwa ajili yako wewe ambao umekuwa unanisikiliza kila siku na umefanya maamuzi ya kuhamasisha wengine ili nao waweze kusikiliza waweze kufikiwa na kweli ya kristo na maisha yao maishao kubadilika asante sana kwa upendo wako asante sana kwa uaminifu wako na kama unaosikiliza kwa mara ya kwanza basi nikukaribishe nikupe ongera kwa kukutana na mafundisho ya kristo nina uhakika kabisa ni mpango na kusudi la mungu wewe ukutana na mafundisho haya na nikupe angalizo dogo tuaa mafundisho ya kristo kimsingi ni tofauti sana na mafundisho ambao meeza kuyasikia na kwa sababu hiyo utakapokutana na kitu tofauti kidogo katika kufikiri kwako na katika kuamini kwako usikasirike ukazima redio ama ukatoka katika katika nini katika, katika grupu naomba nipe siku tatu mfululizo ambazo zitamruhusu roho mtakatifu ambaye amekukutanisha na mafundisho haya kusababisha mabadiliko ndani ya moyo wako kufungua macho ya wa mioyo yako ili uone kile ambacho kristo kwa kwa kwa neema yako ili uokovu wako uwe ni habari ya ya ya furaha kuu sio kwako tu lakini pia ni pia na mungu kipekee kabisa ajili kwa ajili umekuwa ukifanya maombi kwa wasikilizaji wa vipindi vya kwangu kwa pamoja timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi maombi yako yako tofauti kubwa sana maatofauti maombi, maombi wa aambaonaltaabadooaaa pia usisahau kumshukurubaba kwa ajili ya mtakatifu ambaye anavuta watu wote wakutane na mafundisho aa ya kristo lakini pia kwa ajili ya malaika ambao wanatumwa na katika kona nne za dunia kwa ajili ya kwenda na kuhamasisha watu wakutane na mafundisho ya kristookwa njia ai io kwa mitandao ya kijamii lakini uweze kutana na mafundisho ya kristo kwa hiyo hakikisha unafanya maombi kwa katika msingi huo na mwisho ni mshukuru mungu kwaajili kwa ya kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadaka kwa upendo umeamua kudhihirisha pendo lako kwa mungu na pendo lako kwa kristo kwa kuhakikisha kwamba habari njema ya kile ambacho kristo alikifanya ama kile ambacho mungu alikifanya kupitia kristo kinafikia wengine na kwa maana hiyo mabadiliko ambao umeona katika maisha yako umetaka na na na na na wengine pia mabadiliko maana unachangia kila kila mwezi nikupe ongera sana sasa inawezekana unanisikiliza hujafanya maamuzi ya na ya ya kuchangia okay good lakini kama unajifunza kila siku na unasikiliza na mafundisho yanakujenga na kwa usitoe sadaka sadaka yako useme ya mungu ajili kile ambacho amenifundisha ili aangia tutumie sadaka hiyo ya ho kuweza kuwafikia watu wengine naamini unanielewa kwamba uitume hela kutosha <laughs> lakini tunataka tupelekee watu wengine habari njema kama vile ambavyo umekuwa ukisikiliza kwenye redio kila siku pasipokukosa mtaani unakimbia kwelikweli kweli unawai kipindi kumbuka gharama vipindi haviji bure aama ninakukaribisha na nawewe uanze kushiriki kua sehemu ya baraka katika maisha ya watu wengine baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tupige hatua sasa kumbuka tulipoanzia tuliona kwamba mazungumzo kati ya bwana yesu pamoja na na nani na pilato katika yohana eh, 193 bwana yesu ampelekwa mbele ya pilato pilato anamuuliza basi wewe huu mfalme bwana yesu anasema ni sahihi ulivyosema Mi, kuwa mimi ni mfalme kwa kusudi hili kwa kusudi la kuwa mfalme mimi nilizaliwa duniani na kwa kusudi la kuwa mfalme mimi nilikuja duniani nami naishuhudia kweli na kila aliye waiyo kweli huisikia sauti yangu ka leo nataka tupige tupige tupige kona kidogo tuende kwenye luka mlango wa nne kwenye luka mlango wa nne tutaanza mstari wa arobaini mpaka ule mstari wa abaii na tatu luka nne mstari wa arobaini mpaka 4btatu anasema najua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja ao akawaponya pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe huu mwana wa mungu akawakemea asiwaache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo sasa nikumbushe tena mwisho wa kipindi nitafanya maombi kipindi kilichopita spidi ilienda kali kidogo lakini <laughs> leo ntajitahidi kwamba mwisho wa kipindi dakika tatu tano zile za mwisho tutafanya maombi aa ntahudumia wenye ugonjwa wenye vifungo wenye maradhi na kwa maanao kama una ndugu yako una jamaa yako ama ni wewe mwenyewe fanya maamuzi hapa mwanzo wa kipindi kwamba mwalimu atakapoombea kule mwisho leo nitapokea uponyaji wangu leo nitapokea kufunguliwa kwangu yaani amua kabla kabla hata sijaomba fanya hayo maamuzi kwao ukikaa unasikiliza unasikilizasikiliza ukiwa mkao kwamba nasubiria tu akiomba tu napokea okay kao nirudie tena msaril na najua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja akawaponya pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe huu mwana wa mungu akawakemea asiwaache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo hata kulipokucha alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa tafuta, tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao 43 akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa sasa umzado 43 nataka ni usome katika katika, katika, katika biblia tafsiri ya, ya, ya, ya neno tafsiri ya neno anasema hivi lakini yeye akawaambia imenipasa kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu katika miji mingine pia kwa, kwa maana kwa kusudi hili kwa maana, kwa maana kusudi hili nilitumwa okay. tunapiga hatua kwenye somo letu k sio tu kwamba kusudi la yesu kuzaliwa hapa dunia kuzaliwa alizaliwa kwamba awe mfalme na sio tu kwamba kusudi la yesu kuja hapa duniani kwamba alikuja ili awe mfalme lakini pia anatuambia pia kusudi lingine la yeye kutumwa kuja duniani ilikuwa ni kutangaza kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu tunaenda saa rafiki sasa tunarudi mle kule nyuma kwamba nilisema kuna mambo matatu tunapozungumzia salazima la ufalme moja lazima kuwe kuna mfalme bl lazima kuwa kuna eneo na tatu lazima kuwe na watu ndio unapata kitu kinaitwa ufalme na tukaona ufalme wa mungu makao yake makuu yako mbinguni zaburi ya, ya mstari wa zabuasema bwana ameweka kitu chake cha enzi mbinguni lakini pia tukaona ufalme wake unatawala vitu vingapi vitu vyote na zaburi ya zaburia 5 msar kwamba ufalme huu unatenda kazi hapa duniani kupitia mwanadamu ndio utaratibu mungu sawsarafiki sasa bwana yesu anasemak okay. kwaho tukaona kwamba adamu na mke wake wakarubuniwa na ibilisi of course biblia inasema kwamba alidanganywa ni eva alafu kosa la adamu akasikiriza sauti ya eva ndo bibilia inavyoonyesha si, aengine amju hiyo bibilia inasema wazi kabisa alidanganywa ni eva sio mwanaume mwanamke ndi alidanganywa sio mwanaume lakini kosa la adamu ilikuwa ni kusikiliza sauti ya mke wake sasa ajasema wanaume naona jinsi mnavyoshangilia ngoja ngoja ngoja ngoja kabla banki ajaa kichwani ache kidogo <laughs> kuna wgine asema oy oh sitaki kumskiliza mke wangu siicho tunachokizungumza tunachokizungumza ni kwamba kama mke wako na iwe mume wako ama mtu mwingine yoyote atazungumza na wewe kitu ambacho kinapingana na kile ambacho mungu amesema usisikilize hyo sauti kwao kosa la adamu likuwa ni hilo okay wengine wanasema nipe mistari aja tufafadao kwaza story ndani ya story okay <laughs> story ndani ya story stori tende angalia kwenye wakorinto wa pili mlango wa kumi na moja mstare wa tatu anasema lakini nachelea kama yule nyoka alivyomdanganya hawa kwa kwa hila yake asije akawaharibu fikra zenu mka mkauacha unyofu na usafi wa kristo kwa o anasema alidanganywa hawa sindio Haan, tuko sawa, sawa. na ukisoma sehemu nyingine siikumbukia si, si, lakini kuna sehemu nyingine pia anasema kwamba alikuwa azuumzia utaratibu a kwenye kanisa akasema mwanamke ndiye ndi kwenye timos mwanamke ndi alidangana na wala sio mwanaume sasa hilo ni la kwanza lakini tuende kwenye mwanzo mwanzo mlango wa tatu wakati kimeumana eh, angaloa mstari wa kumi na mbili msara a 1 mungu anamuuliza adamu akasema ni nani aliyekuambia yakuwa uu uchi je umekula wewe matunda ya mti niliyokuagiza usiale ki na mbili adamu akasema huyo mwanamke uliyenipa awe pamoja nami ndiye aliyenipa matunda ya mti huo ni kala kui natatu bwanamungu akamwambia mwanamke ni nini hili ulilolifanya mwanamke akasema nyoka linidanganya nikala kwao mwanamke anaakiri kabisa wamba na nani na nyoka mungu akamwambia nyoka kwa sababu umeyafanya hayo umelaaniwa wewe kuliko wanyama wote na kuliko hayawani wote walioko mwituni kwa tumbwa utakwenda na mavumbi utakula siku zote za maisha yako nami nitaweka adui kati yako na uadui uh, kati yako na huyo mwanamke na kati ya uzao wako na uzao wake huo utakuponda kichwa na wewe utamponda kisigino akawambia mwanamke hakika nitakuzidishia uchungu wako na kuzaa kwa ku, kwa, kwako kwa, kwa, kwa utungu utazaa watoto na tamaa yako itakuwa kwa mumeo naye atakutawala ki na saba akamwambia adamu kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambayo nilikuagiza nikisema usiale kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambayo nilikuagiza usiale kwao kosa la eva ama hawa alidanganywa na nyoka kosa la adamu ilikuwa nisukiliza sauti ya mke wake sauti ambayo ilikuwa inaelekeza maagizo ambayo ni kinyume na vile ambavyo mungu ameagiza sawa hiyo ilikuwa ni, kwa sasa i kwenye luka kwenye luka mlango lewa43 e, bwana yesu anasema kwamba kwa kusudi la kuja kuhubiri injili ya ufalme wa mungu ndio maana alikuja hapa duniani kwa hio tunaweza kusema basi yesu kristo ama yesu alizaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme alikuja hapa duniani ili awe mfalme na alitumwa hapa duniani ili aubiri na kutangaza habari njema za ufalme wa mungu ujio wa ufalme wa mungu ukuu na uweza wa serikali ya mungu hapa duniani serikali ambayo inatawala vitu vyote hiyo ndio kusudi mpendwa la yesu kuzaliwa hapa duniani tuko sawasawa na ndio maana ukisoma kwenye vitabu nini matayo marko luka yohana ukaangalia stori iliyoko utaona stori inahusu nini inahusiana na yeye kuhubiri edha ufalme wa mungu ama kuzungumzia habari ya uzima kwao yeye ndo amekabidhiwa na nikakwambia kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya ufalme wa mungu na uzima nikakwambia hivi mungu alivyoumba hii dunia alimchukua mwanadamu ambaye amemuumba katika mfano na sura yake akamkabidhi mamlaka ya kutawala kila kitu ambacho alikiumba katika hii dunia ndio maana zaburi ya ndomaana zaburia anasema mbingu ni mbingu za bwana bali dunia amewapa wanadamu na kwa sababu hiyo mamlaka hii aliopewa mwanadamu inapotenda kazi chini ya uzima maanake uzima wa mungu huo ufalme sasa hiyo serikali itaitwa ni serikali ya nini ya mbinguni ufalme wa mbinguni lakini mamlaka hii ya mwanadamu itakapotenda kazi chini ya mauti hiyo serikali itaitwa ufalme wa shetani ama ufalme wa giza okay labda nikueleweshe kitu kimoja ili kunielewa wezekunyelewa nitumie lugha labda lugha ya kisiasa labda utanyielewa tunapokuwa kwenye chaguzi haijalishi nchi yeyote iwe ni hapa hapakoto tanzania ama iwe ni nchi ya jirani ama iwe ni nchi ya ulaya ama marekani kwa mfano nichukulie ni ni mfano wa taifa la marekani taifa la marekani walikuwa wana uchaguzi muda sio mrefu uliopita na kwa maana hiyo ulikuwa unawagombea wawili wakubwa unamgombea mmoja anaitwa donald trump ambaye yeye nakuwa anas, anas, anasimama kwa niaba ya chama cha republican na unamgombea mwingine anaitwa joe biden anasimama kwa niaba ya chama cha democrat na wote hawa walikuwa wanatafuta kuingia ikulu ili waendeshe serikali tuko tukoa kwa lugha nyingine mamlaka ya rahisi katika serikali ya marekani yameelezwa bayana kabisa kwenye katiba yao kwamba yako makubwa kiasi gani yanaruhusu nini kifanyike pasipo ni chama gani kiko madarakani ni chama gani kimetoa rahisi sasa anapoingia wa republican yake atakuja na sera zinazokubaliana na chama cha republican lakini zile sera zitatekelezwa chini ya mamlaka ya rahisi na anapoingia wa chama cha demokrat maanayake ni kwamba atakuja na sera zinazokubaliana na chama cha democrat na hizo sera zitatekelezwa chini ya mamlaka ya rahisi kwaho mamlaka ya rahisi haibadiliki kinachobadilika ni sera kwao na mungu alivyomuumba mwanadamu hapa duniani alimpa mamlaka ya kutawala vitu vyote na hiyo mamlaka inatenda kazi kufuatana na ni sera zipi ndizo ambazo zi, zi, ama hu mwanadamu anakuwa chini ya sera zipi kwa hiyo mwanadamu anapokuwa upande wa mungu kwa maana ya chini ya uzima sera ya mbinguni ni uzima ni baraka na mema sera ya ibilisi ni mauti ni laana na maovu kwa hiyo unaweza ukaona mwanadamu huyo huyo akiwa chini ya uzima chini ya mungu ni kwamba akiwa chini ya mungu maanaake ni kwamba uzima utatenda kazi kupitia yeye baraka itatenda kazi kupitia yeye na mema tatenda kazi kupitia yeye mwanadamu huyo huyo akiama kambi akawa iko chini ya ibilisi maanaake ni kwamba ile mamlaka itakafanya kazi maanake ni kwamba mauti itatenda kazi kupitia yeye laana itatenda kazi kupitia yeye na maovi tatenda kazi kupitia yaya. lakini mamlaka ni ile ile kwa sababu mamlaka yake ni juu ya vitu vyote ambavyo mungu ameviumba kwa hiyo bwana yesu anavyokuja akiubiri akitangaza ujio wa serikali ya mungu ya ufalme wa mungu maana yake anasema kwamba nimekuja muwe na uzima kisha mwwe nao tele kwa nini kwa sababu uzima wa mungu utakapokutana na mamlaka ambayo alikuwa amepewa mwanadamu itasababisha ufalme wa mungu huanze kutawala katika hilo eneo lakini mauti itakapokutana na mamlaka aliopewa mwanadamu itasababisha ufalme wa shetani ufalme wa giza uweze kutawala katika hilo eneo kwa hiyo watu wote wanaotetea mauti watu wote wanaoshabikia mauti watu wote wanaokumbatia mauti kitu cha kwanza ni maadui wa yesu kristo na jambo la pili ni kwamba wanaruhusu ufalme wa shetani utende kazi hapa duniani na kwa maana hiyo wako kinyume na mungu kwao suala la uzima ama mauti sio swala la iari maana bwana anasema kondoo wangu anaisikia sauti yangu anasema nimekuja kuishuhudia kweli na kila aliyewahio kweli anaisikia sauti yangu okay ojauonyesha kitu kimoja ili uweze kunyelewa tukienda kwenye kumbukumbu la larat msad t angalia mungu na ndivyo leo anavyowambiaandioanaoambih nnazishuhudiza mbingu na nchi juu yenu hivi leo kuwa nimekuwekea mbele yako uzima na mauti baraka aa basi chagua uzima ili wewe ili uwe hai wewe na uza wako alausma kumpenda bwana mungu wako kuitii sauti yake sauti ya mungu inasema nini chagua uzima adamu aliambia achague nini chagua uzima anasema nini anasemai wangu anaskia nini sauti yangu Alafa, nila, asema, nasema, mwizi alausema ila aibachine na kuharibu bali mimi nalikuja wawe na uzima kisha wawe nao Tele, kwa nini sauti yangu kwa kwanaesikia sauti yangu atachagua uzima adamu hakuisikiliza sauti ya mungu alisikiliza sauti ya mke wake na mke wake alisikiliza sauti ya nyoka na sauti ya nyoka ikawasababisha waingia kwenye mauti wana wa wanakuja israelaambia kwamba nimeweka uzima na mauti mbele yako baraka na laana chagua uzima mungu anawambiaael chagua uzima al anachagua nini ael wanachagua mauti leo hii mungu anasema kitu hicho hicho chagua uzima wakristo amechagua wa nini asilimia kubwa wamechagua nini mauti na kama unachagua mauti manake nimekataa kusikia sauti ya mungu na kwa maana hiyo nimekwenda kinyume na mungu kumbuka kosa la adamu na eva ni kukaidi nikuasi maelekezo ya mungu sasa nikuuliza huyo ndugu unaenisikiliza bwana yesu amekuja kututangazia uj, ujio ama kurudi kwa serikali ya mungu hapa duniani na serikali ya mungu haiwezi karudi katika maisha yako pasipo e kuchagua uzima wee huko kambi ipi kwa nini nikuulize swali kwa nini ndugu yako akifa unasema kwamba sisi tulimpenda lakini mungu akampenda zaidi ukisema sisi tulimpenda alafu mungu akampenda zaidi maaani kwaba unasema mungu ndiye aliyemuua ndugu yako kwaho unasema kwamba mungu ndiye chanzo cha mauti na swali langu ni hili kama mungu ni chanzo cha mauti blisibasi ni mtoa uzima bibilia yanguaasema ibilisi ni muuwaji tangu mwanzo na mungu tumeona alimwambia adamu chagua uzima akawaambia israeli chagua uzima anatwambia anatambia chagua uzima inakuaje leo hii wewe mpendwa ndugu yako anapokufa nasema mungu amempenda mungu amemchukua kwanini unasema mungu, mungu, mungu amemua ndugu yako wakati bibli naonyesha amba mungu ni uzima na ibilisi ni mtoa mauti kwa nini kazi za ibilisi unampachika mungu kwa kama unasema kwamba mungu amempenda akamuua ndugu yako maanayake ni dhahiri basi unasema kwamba ibilisi ni mtoa uzima nini unakata, unakataa usikatae <tinyo> na nikakwambia kipindi kilichopita mauti haiwezi kuondoka hapa duniani kama bado tutaendelea kukaa kwenye uongo wa ibilisi ibilisi anatumia uongo kutuua tuigeukie kweli na kweli nini yesu amekuja kutuonyesha kwamba nini jamani sikiliza yes, kweli ndio hii njooni ufalme serikali ya mungu imekuja uzima wa milele umefika hapa duniani pokeeni ufalme wa mungu pokeeni uzima wa mungu tukipokea uzima wa mungu inasababisha automatkal mamlaka ambayo tunayo itende kazi chini ya uzima na hivyo ufalme wa munguuwaz kufanya kazi katika maisha yetu hasa swali mpendwa serikali ipi nafanya kazi katika maisha yako nikija nikakusikiliza unachokizungumza je unazungumza uzima a unazungumza mauti leo hii yesu angesimama mbele yako akasema naiwe kwako sawasawa na ulivyosema je ungedondoka ukafa ama ungestawi ungekaa kwenye afya njema unge... vipi ndomana anasema tafuta kitabu cha nguvu ya utiri hakikisha umepata hichi kitabu na kama ulikipatwa ukakisoma nakwambia rudia kusoma tena kwa sababu kinakufundisha wee kuishi maisha yako kwa kukubaliana na kusudi la yesu kuzaliwa hapa duniani hasa najua kwenye akili yako unawaza kwamba yesu alikuja atupeleke mbinguni sawa hiyo ni vyema umewaza vizuri lakini kuna zaidi ya hiyo yesu alikuja tuwe na uzima kisha tuwe nao tele na huo uzima tuuishi hapa duniani tuone serikali ya mungu ikitenda kazi katika maisha yetu kwa niaba yetu hapa duniani sasa hivi kwaho kama una ugonjwa mahali popote tia mkono kwenye kifua kwenye kichwa wapi weka ondoa huo ugonjwa okay katika jina la yesu kristo ibilisi inakuamuru toa mikono yako katika maisha huyu ndugu yes fungasha wewe ni baba wa uongo tumejua uongo wako katika jina la yesu kristo wewe ndio chanzo cha mauti toka katika maisha huyo mtu katika jina la yesu kristo a nazaret achilia achilia afya yake achilia nafsi yake achilia mwili wake achilia uchumi wake achilia familia katika jina la yesu kristo achilia baba ninaamuru sasa hivi uzima ninaamuru baraka ninaamuru mema yaje katika maisha ya huyu ndugu katika jina la yesu kristo amen angalia maumivu yameondoka jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya jaribu kuzunguka cheki tuandikie tupe ushughudu wa kile ambacho bwana amefanya tuweze kuwashirikisha na wengine tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa uhuruma gadi na yesu ni kristo mwalimu rumagari chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awena nakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako Kете, familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upendo shilingi lfu ishirini kwa kupiga simu namba 76ab4b au 784674 nitarudia7647 au ان م مبل اربن مبل او سفور سt سب tا م ان م مبل اربن مبل kisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru maghadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbscribe katika youtube chanel ya mwalimu huru maghadi na pia kumfatilia katika applepocast pamoja na figopas kwa maswali maombezi Amaku fungungul ku to pakika to fungumba in bali debility. Supigi Sini numba. Sikuri Saba Sita ineb Sanosi Kurosifuri Billy in the billy. Ao Sano si for supurin billy in the billy. Ao si Sano si purissipurin billy in the