vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama umechukua hatua ukatoka nyumbani kwako ukaenda sehemu fulani kwenye huduma fulani ama kwenye mkutano fulani ama kwenye semina ambayo kuna mtumishi wa mungu na umeenda pale kwa ajili ya kupata uponyaji umeenda pale kwa ajili ya kufunguliwa umeenda pale kwa ajili ya maujizi unaotaka maana yake ni kwamba huo ni uthibitisho tosha kuwa wewe imani unayo huhitaji imani nyingine yoyote zaidi ya hiyo si ambao hawaendi kwa yesu kutafuta uponyaji kwa nini hawaendi kwa sababu hawamwamini pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu unaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu uh, uh, mafundisho haya ya kristo anakuja kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako uwee unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo a lugha nyingine ufike kupitia uwezkufi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa kinachosema kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani na na, na tumeshaangalia mambo mengi kabisa hii ni wiki yetu ya kwanza na leo nataka tumalizie wiki ya kwanza kwa kuangalia jambo zuri kabisa Achilia, na otuliachilia kuona nsi ambayo kusukueneza ufaitkl ssi wafuaiwakeutaraie ii aini iaaa ayotutae aisha yetu aaassuokeishaetskfi cheku liki pamoja na ku share Uh, kama ungependa kupata mafundisho mafundishoaniasauti amana ya sauti kwa kwa kwa maana ya ya audio basi tunapatikana tunapatikana katika katika katika na hivu, pia pia la ukifika utakaposikiliza mafundisho lolote kushare pamoja kufanya unakuwa umesababisha mbele kama njia ya kuna tunaatkno i uapatikanakw jia lawalimuuuaai ukifikioh lolot usiakuwg ge katika namba sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili nawe uta baada ya kusema hayo basi ni mshukuru mungu kipekee kabisa kwa ajili yako yakowewe ambao umekua ukisikiliza kwa uaminifu mkubwa kabisa mafundisho ya kristo kile kilapo leo lakini umekuwa ukihamasisha wengine nao kusikiliza na zaidi ya yote umekua ukiwafundisha wengine kile ambacho mwenyewe umejifunza asante sana kwa uaminifu wako asante sana kwa upendo wako asante sana kwa utii wako kwa bwana wetu yesu kristo na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikupe ongera ninauhakika kabisa ni mkono wa mungu ndio mekusababisha na mafundisho haya kwa sababu ni haya mafundisho ni sehemu ya majibu ya maswali yako maswali ambayo umekuwa nao ukimuuliza mungu na katika mungu kukujibu ndo amekutanisha na mafundisho haya sasa utakapokuwa ukinisikiliza ukkutana na kitu kiko tofauti na kufikiri kwako tofauti na unavyoamini usikasirike na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu ruhusu roa mtakatifu aendelee kukuhudumia alete mabadiliko dada ya moyo wako nipe siku tatu mfululizo na wakika baada ya hapo macho ya moyo wako atakuwa yamefunguka na majibu ambayo ulikuwa unayatafuta majibu ya maswali yako utaanza kuyaona ni kushukuru pia uh, nimshukuru mungu kipekee kabisa kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu asante sana kwa maombi yako maombi yako analeta tofauti kubwa sana usiache kuomba kumbuka tu unavoomba usimamia waefeso moja kumi na saba hadi ishi na tatu na wakolosai moja tisa hadi kumi na moja na nikushukuru pia wewe na nimshukuru mungu kipekee kabisa kwa ajili yako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa kuwapidi vya neema na kweli na kwa maana hiyo umekuwa ukishiriki uki kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio tunasema asante sana tunamaliza mwaka sasa na ni jambo uzuri kabisa jambo jema kabisa kwamba umeweza kuwa nasi umeweza kusimama nasi kwa hiyo nasema asante sana kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli basi ni kushauri uweze kufanya maamuzi hayo uweze kuchukua hatua ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli ili uweze kuhakikisha kwamba na nawewe unashiriki katika kuwa baraka kwa wengine wako wengine walikuwa baraka kwa ajili yako wewe ukapata mafundisho haya na sasa hivi basi na wewe baraka kwa mwingine kwa wengine kwenye huduma nyingine mafundisho kama yanauzwa kwa fedha lakini si tunatoa bure kwako lakinistunayatoa bur kwa a tunaamini kabisa mungu anakusudi kusud nawewe na ilo kusudi la kiungu liloko ndani mwako liweze kutimia ni lazima uwe na ufahamu sahihi wa kile ambacho kristo amekifanya na na kwa kwa maana hiyo hiyo kusonga mbele hebu shiriki kuhakisha ambachos mekifanya anahio kwa f hki kweli baada ya kusema hayo tuendl na somo letu E, kumbuka tulikuwa tunaangalia kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani na tuliona katika yohana 18 a7 anasema kwamba pilato anamuuliza bwana yesu wewe huu mfalme basi bwana yesu anasema ni sahihi ulivyosema mimi ni mfalme kwa kusudi hili mimi nalizaliwa kwa kusudi hili mimi nalikuja duniani nami na nimekuja kuishuhudia kweli na kila aliyewahio kweli sauti yangu lakini pia tukaona katika luka 4 mstari wa 43 anasema kwamba amekuja kwa kusudi la kuhubiri injili kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu hapa duniani sasa twende kwenye luka nne kuna stori kidogo nakatupige pale tuangalie mambo mawili matatu twende kwenye practical leo siku yetu ya jumapili pia nataka tutumia muda mwingi zaidi kuhudumia wagonjwa na watu wenye vifungo mbalimbali mambo ya vizuri kabisa luka 4 msardilawa4obaini tuanze anasema najua jua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja akawaponya pepo nao waliwatoka watu wengi wakipiga kelele na kusema wewe uu mwana wa mungu akawakemea asiwaache kunena kwa sababu walimjua kuwa ndiye kristo sasa nizungumze kitu kimoja hapa angalow msara wa arbaini anasema najua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na magonjwa wenye maradhi waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake akaweka mikono yake juu ya kila mmoja wao akawaponya kuna dhana potofu nizungumze kidogo hapa kwa sababu kumbuka uponyaji aliokuwa akifanya yesu na kufukuza mapepo wa kufungua watu ilikuwa ni sehemu mojawapo ya kusudi kwa sababu kusudi yake ni unatangaza habari njema ya ufalme wa mungu alafu unadhihirisha kwa vitendo tuko sawasawa sawa. kama ambavo ntakuonyesha da sio mrefu sasa niseme kitu hichi kuna dhana potofu ambayo iko imeenea sana kwenye kanisa kwamba sina imani ya kutosha sina imani sina imani na sisi watumishi tumewapiga watu nyundo sana kwa kuwambia kwamba hamna imani ili hali wakati mwingine ni sisi watumishi ndo hatuna imani na nikisema hatuna imani sio kwamba hatuna imani kweli lakini ni kwa sababu hatujui namna imani tulioipata ambayo ni imani ya kristo jinsi inavyofanya kazi na kwa maanao kama mimi ninaamini kwamba sina imani ndeni basi maanake ni kwamba m- m- kuenenda kwangu tanienda kama mtu asiokuwa na imani sasa ndani rekebisha kitu kidogo hapa hapa anasema angalia mstari wa b anavyosema kwa sababu ni utekelezaji wa mstari msare btat anasema hivi najua lilipokuwa likichwa wote waliokuwa na wagonjwa wenye maradhi mbalimbali waliwaleta kwake yani walileta kwa yesu akaweka mikono yake juu ya kila mmoja akawaponya nataka ushike kitu hichi rafiki imani siku zote nakupeleka kwa yesu ukapokea uponyaji wako ukapokee uhuru wako ukapokee muujiza wako ntarudia tena imani siku zote nakupeleka kwa yesu ili uende ukapokea uponyaji wako ukapokea uhuru wako ukapokee muujiza wako ndio kazi ya imani kwa hiyo kama umechukua hatua ukatoka nyumbani kwako ukaenda sehemu fulani kwenye huduma fulani ama kwenye mkutano fulani ama kwenye semina ambayo kuna mtumishi wa mungu na umeenda pale kwa ajili ya kupata uponyaji umeenda pale kwa ajili ya kufunguliwa umeenda pale kwa ajili ya muujiza unaotaka maana yake ni kwamba huo ni uthibitisho tosha kuwa wewe imani unayo huhitaji imani nyingine yoyote zaidi ya hiyo si ambao hawaendi kwa yesu kutafuta uponyaji kwa nini hawaendi kwa sababu hawamwamini lakini kama unaimani unaamini kuwa yesu ni mponyaji maana yake ni kwamba hiyo imani ulionayo itakusababisha uende kwake sasa leo mwisho wa kipindi muda mda siomre dakika chache kutoka sasa labda dakika kama ngapi niangalie dakika kama tano sita hivi kutoka sasa hivi nitaomba kwa ajili ya watu wenye changamoto mbalimbali tutamruhusu roho wa mungu aja awahudumie tutamruhusu mwanayesu aja awahudumie kupitia roho wake hasa hapa aliweka mikono kap kap kap kap kap kila aliwekewa mkono alipona kwa hiyo kwa manake ni kwa hiyo imani kazi yake nikuja kukutanisha na yesu basi ndo kazi yake yani yakendo imemaliza hivyo hukutana na yesu jukumu la lawewe kupona kufunguliwa kupata muujiza ni la yesu sio la kwako tena o wow, umeshamaliza kazi yako kwamba ulisikia habari za yesu ukafunga safari kutoka huko ulikotoka ukaamua kuja kwa huyu yesu ambaye amekuja kutangaza ujoo wa ufalme wa mungu na kwa kuwa yesu popote anapokwenda ufalme wa mungu unakwenda maanaake ukikutana naye umekutana na ufalme wa mungu kkutana na ufalme wa mungu hiyo serikali ya mungu inakuhudumia okay inakuhudumiak mojanikulize swali tunataka tuzungumze lugha ya rahisi tuweze kuelewana na hii wiki inayokuja hapa znataka tupige uponyaji ujawahi kuona a tabasam basi tunakula maarifa alafu tunakula demonstration tunakula udhihirishwa au sio sasa sikiliza hii chukulia mtu anaumwa <coughs> sawa labda tumbo ama mgongo ama moyo ama figo chochote kile ambacho anaumwa kitu cha kwanza of course inategea na uwezo pia lakini <clears throat> kwa kawaida mtu atakwenda kwenye hospitali ambayo anaamini kwamba anaweza akapatiwa matibabu na kupona haendi hospitali na hospitali tu anles ukute hiyo ndio hospitali pekee kwenye hicho kijiji ama hilo eneo ama ukute kwamba kiwango chake cha fedha kinamruhusu kwenda kwenye hospitali hiyo na wala sio hospitali nyingine lakini kama ana uhuru wa kuchagua maanayake ni kwamba atatafuta taarifa kusikia hospitali hipi ni nzuri hospitali ipi naweza kumhudumia alafu atatoka hapo ataenda kwenye ile hospitali ataenda kumwona yule daktari bingwa tuko sawa mpaka hapo sasa nkuza swali nani aliwahi kufika kwa hospitali ukaenda kwa daktari bingwa ulivokutana naye ili kupona ukaanza kutumia imani si imani ndio iliyokutoa nyumbani ikakupeleka kwa daktari bingwa uliofika kwa daktari bingwa ulieleza tatizo lako baada ya kukusikiliza maana ni kwamba hilo jambo lako likawa liko mikononi mwa daktari bingwa woo umemwambia kwamba ninaumwa na sitaki kuumwa na yeye kazi yake ni kuondoa ugonjwa ko yesu sasa ni daktari ambaye ni daktari bingwa ni tabibu aliyebingwa kao ndio maana tunakwenda kwake tuko sawa sasa a usome vitu vichache unasema sasa ya lakini twende matayo ntasoma matayo t kumbuka alisema kwa kusudili la kutangaza kuhubiri habari njema ufalmu wa mungu ametumwa duniani kuja duniani kwao nisoe matayo t h5 alafu tarudi mlango wa nane nianze kuhudumia anasema naye yesu alikuwa akizunguka katika miji yote na vijiji akifundisha katika masinagogi yao na kuhubiri ama kutangaza habari njema ya ufalme na kuponya magonjwa yote na udhaifu wa kila aina kwa hiyo serikali ya mungu ufalme wa mungu unapoingia mahali popote lazima watu wapone magonjwa yote na lazima watu wapone maradhi yote na ni lazima watu wote wapone serikali ya mungu ufalme wa mungu napo maana bwana yesu alikuja akitangaza habari ya uu ufalme wa mungu kwamba ufalme wa mungu umefika na kwa kwakuwa ufalme wa mungu umefika hauhitaji kukaa katika magonjwa tena hauhitaji kukaa katika maradhi tena lewa sasa <coughs> aliponya watu wangapi wote magonjwa mangapi yote maradhi ama madhaifa aina ngapi aina zote kwa nini kwa sababu ufalme wa mungu umefika na alisababisha ufalme wa mungu ufike huje duniani ni yesu alipozaliwa hapa duniani ujio wake hapa duniani ulikuwa ni ujio wa serikali ya mungu na hii serikali ya mungu kumbuka inatawala vitu vyote na kwa maana hiyo basi leo hii ametuagiza sii tulio wanafunzi wake si tulio wanafunzi wake kwamba kwenda na kutangaza kwamba ufalme wa mungu umefika na mimi nazungumza na wewe leo hii na kuambia kuwa ufalme wa mungu umefika sasa huu ufalme wa mungu unatendaje kazi katika matayo kumi na mbili mstari wa sna nan matayo kui n bil mstari wa nne bwana yesu anasema hivi anasema hivi lakini mimi nikitoa pepo kwa roho wa mungu basi ufalme wa mungu umekwisha kuajilia kwa hiyo bwana yesu anasema kwamba ufalme wa mungu unabebwa unaendeshwa na roho mtakatifu sasa roho mtakatifu uko kila mahali kila wakati hata hapo ambapo unakaa hapo ambapo unaishi roho mtakatifu yuko hapo anachosubiria nini anasubiria mimi niono neno, nitoe neno na nini katika jina la yesu kristo nikitoa neno katika jina la yesu kristo nini nini kinatokea isa, nini kinatokea katika aykyoaa ki mstari wa kui nbii sema yeye aniaminie mimi yan urumagad unaemsikiliza inaweza ikawa ni wewe pia kazi nizifanyazo mimi yeye naye atazifanya namna kubwa kuliko hizo kwa sababu mimi nakwenda kwa baba alafu msaraa 1ntatu anasema hivi na mkiagiza neno lolote kwa jina langu mimi nani yesu nitalifanya ili baba yangu atukuzwe ndani ya mwana kwa hiyo unaposema katika jina la yesu kristo nikatoa agizo anayekuja kufanya hiyo kazi ni yesu sasa ukiwa na hilo angalia matayo nn mstari wa kumi n sit matayo nn mstara wa kumi 6it anasema hivi anasema hata kulipokuwa jioni wakamletea wengi wenye pepo akawatoa pepo kwa neno lake akawaponya wote waliokuwa hawawezi hili litimie neno lilonenwa na nabii isaya akisema mwenyewe alitoa udhaifu wetu na kuyachukua magonjwa wetu kwao anasema yesu alitumia neno lake kuwaponya watu sasa leo hii nataka nitumie neno nataka nikuhudumie wewe unayenisikiliza najua unaamini kuwa yesu kristo ni mponyaji kwao nataka tukubaliane mimi na wewe ishara ambayo utaifanya ama hatua ambayo utaichukua ili iwe ni ishara kwa bwana yesu kwamba uko tayari kupokea uponyaji kutoka kwake na utakapochukua hatua hiyo itasababisha ufalme wa mungu ukuhudumie kwa sababu ufalme wa mungu unaachiliwa na mfalme ambaye ni yesu na huu ufalme wa mungu unatenda kazi kupitia roho mtakatifu nguvu na uwezo wa roho mtakatifu na kwa maana hiyo nitaomba kumwachilia roho mtakatifu katika jina la yesu kristo ugonjwa wako utaondoka pepo yoyote anayekushikilia ataondoka kifungo chochote ambacho kinakushikilia kitakatika haijalishi sihitaji kuwepo hapo ili we upone roho mtakatifu yesu kristo iko kila mahali kila wakati kwa njia ya roho mtakatifu k hata hivi navyozungumza nawewe yesu kristo ko ako pembeni yako na kwa nao ni swala la mimi kukuhudumia mimiuhdi sijuka ananyelewa majuzi hapa mda azijatita siku nyingi sana nilikuwa namhudumia mtu ambaye alikuwa amepata uziwi nadhani miaka miwili wala sikuhitaji kutia mkono kwenye sikio lake nilitamka tu sikio likafunguka kwa kwahio sihitaji kuwepo katika damu na nyama ili uwe uwezi kupokea uponyaji wako kwa ho nataka ujiandae sasa tukubaliane mimi na wewe <coughs> wba unapokea ishara ya kujitiisha kusarenda kwake unaweza ukanyenyua wa mkono wako mmoja juu kidogo tu wala sio juu sana kwenye saizi ya bega iwe wa mkono wa kulia ama wa kushoto tukubaliane mimi nawewe kwamba hiyo ndo itakuwa ishara kwa bwana yesu kamba uko tayari sasa kupokea huduma kutoka katika ufalme wa mungu kwa sababu tumeambia ujio wa ufalme wa mungu ni amari njema kwa ni kwamba magonjwa yako yote yataondoka madhaifu yako yote yataondoka na vifungo vyako ote vitafunguliwa na muuji zako utaupata tuko sawasawa utaanza sawa. kuomba baba asante kwa ajili ya bwana wetu yesu kristo ulimtoa ukamtuma aja duniani atuletee ufalme wako serikali yako na kila mahali serikali ya ufalme wako ilipoenda ufalme wako ulipokwenda kwa njia ya roho mtakatifu <coughs> wagonjwa waliponywa wenye maafumadhaifu yaliondoka wenye vifungo walifunguliwa na waliohitaji muujiza walipokea leo hii kwa mamlaka ulionipa ndugu huyu anayenisikiliza ana changamoto nami baba sasa nataka kufungulia ufalme wako ili aweze kuhudumiwa katika jina la yesu kristo wa nazaret ninaamuru sasa hivi ufalme wa mungu kukujilia na kukuweka huru kutoka katika vifungo vya shetani na kuondoa ugonjwa wako sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret yes yesu kristo yuko wapo pembeni yako maumivu yanaondoka yanaachilia sasa hivi kuna mama unanisikiliza una miaka mitatu sasa umekuwa unajaribu kupata mtoto umeshindwa na mda mwingi una maumivu ma- sana chini ya kitovu almost tumbo linapoishia katikati kati ya tumbo karibu na kibofu kwenye maeneo hapo juu una maumivu makali sana yakikushika mpaka unashindwa kufanya kazi kuna kitu kinatembea ni huyo pepo mchafu amekaa kwenye tumbo lako anaondoka na kuanzia sasa kalenda yako kalenda yakoalenda wakinamama utapata vizuri na utabeba ujauzito yes <laughs> utaa uja uzito actal ndani ya siku saba utakuwa umeshapokea ujauzito na utapata mtoto wewe sio tasa usikubali hiyo ripoti katika china la yesu kristo wa nazaret kuna mama pia unanisikiliza unapata mwasho kwenye ziwa lako la kulia lakini ule mwasho unatembea mpaka chini ya kwapa na imekuwa inakusumbua na umekuwa unahofu kwamba ni saratani ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya matiti katika china la yesu kristo saratan ia kuna ubaridi unapita hapo unaanzia kwenye upande wa hilo hilo ziwa la kulia unarudi nyuma unaenda chini ya kwapa tatizo lilaundoka. amna cha loza anacakanza ana cachochote katika china la yesu kristo wa nazaret naamuru amuru uzima pepo wa chafu wote mliingia kimia kimya ninaamuru mnaondoka ndani ya watu wa mungu ninawaamuru achilia mtu wa mungu achilia watuwa mungu katika jina la yesu kristo wa wanazaret wala hamfanyi vurugu wala hamleti kelele mliingia kimya kimya mnatoka kimiakimya katika jina la yesu kristo wa nazaret chomoka katika jina la yesu kristo wa nazaret es mnaachilia hizo nafsi katika jina la yesu kristo wa nazaret ninazungumza na watu wote ambao mnanisikiliza ambao nafsi zenu zimekamatwa nafsi zenu zimefungwa zimeshikiliwa na kuzimu katika jina la yesu kristo wa nazaret ibilisi nina kuamuru wewe na mawakala wako achilia nakata minyororo yako yote nakata koekshen zako zote zambazo zi, zimeshikilia hiyo nafsi ninaamuru hiyo nafsi kuwa huru kuwa kitu kimoja na roho na huo mwili katika jina la yesu kristo wa nazareti baba asante kwa ajili ya malaika ambao wanakwenda kueñe connection zote kwenye vibuyu vyote iwe ni kwenye miti iwe ni kwenye dari iwe ni kwenye maji iwe ni kwenye mashimo iwe ni kwenye makorongo iwe kwenye sehemu yoyote ile ambapo waawa ndugu wameshikiliwa zindiko ndo limefanyika la kuwashikilia baba naagiza malaika wanakwenda sasa hivi katika jina la yesu yesuris wanakwendawanachoma na kuteketeza hizo wanazikata katika jina la yesu kristo wa nazareth ninatangaza kufunguliwa kwa watu kwenye magereza kwenye nyumba za giza kwenye mashimo mbayo wamefuga katika jina la yesu kristo sasa hivi yes sasa hivi sasa hivi kuna ndugu unanisikiliza ukilala mda mwingi unaota huko ndani ya maji huko ndani ya bahari katika jina la yesu kristo sasa hivi navyozungumza unawekwa huru yes yes unawekwa huru sasa hivi tena piga simu piga simu piga simu una umri kama miaka arobaini hivi piga simu piga simu piga simu piga simu piga simu, pigia simu sasa sasa hivi hivi kuanzia biashara zako na na na kazi za mikono yako zitakwenda vizuri kabisa katika China la yesu kristo wa wa nazareth anza kufanya kufanya kile kile ambacho ambacho ulikuwa angalia lile tena maumivu yameondoka kitu kikubwa kukamilisha uponyaji wako ni ni ni kututumia ushuhuda ushuhuda umefanya usipotuma kwamba umeamua umeamua kumdharau mungu utukufu hiyo dhambi kubwa kuliko dhambi nyingine kwusha uponyajiwao usikae kimya na ushuhuda wako tuandikie tumie rekodi kwa whatsapp kwenye telegram tutumie eleza kile ambacho bwana amekifanya ili tuweze kuwashirikisha na wengine nao waweze kumfurahia kristo kumbuka ni muhimu kuleta ushuhuda wako tukutane kesho jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana mwalimu rumagari chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awena nakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo huweze kutumia maneno yako kushirikiana na roho mtakatifu pamoja na malaika kuhakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upenda shilingi elfu ishirini kwa kupiga simu namba sa6tab4b au 78464b nitarudia764 م ان م مبل اربن مبل او سفور س سب ا م ان م مبل اربن مبل akiskiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsribe katika youtube chanel ya mwalimu huru maghadi na pia kumfatilia katika applepcast pamoja na kuigaas kwa maswali maombezi I'm a kupungli woku kakika ku fungom bandiban debility. Supigi Sini numba. Sikuri in the billy. the