vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mungu baba amempa mungu mwana mamlaka ya kufanya hukumu kwa sababu mungu mwana pia ni mwana wa adamu sikumbuka yesu ni mungu kwa asilimia mia moja lakini pia ni mwanadamu kwa asilimia mia moja na kwa sababu ya asili yake ya ubinadamu basi amepewa mamlaka ya kufanya hukumu sasa kumbuka neno hukumu ni kutoa maamuzi kwa hiyo amepewa mamlaka ya kutoa maamuzi kwa lugha nyingine ma- maamuzi yake anapoyatoa maana yake ni kwamba lazima yatekelezwe popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia <coughs> kumbuka tu kristo bmafundishoarisanaa kwako kila siku muda na kama huu nawaka kiwa lengo la kujenga na kuimarisha imani yako yao asikilia ili uweze kukua na kufia tia cheo ha kimo wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze uweze uweze kama kama kama kristo kuzungumza na kutenda kufikiri kufikiri kufikiri kwako kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya ufie mhauuf kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kusudi la kuzaliwa a, yesu hapa duniani kumbuka tumeanza kuangalia katika wiki hii kwamba yesu kama mfalme alikuwa na majukumu matatu makuba a kwenye bibilia kwamba moja ni jukumu la kufanya hukumu mbili jukumu la kuchunga na tatu jukumu la kupigana vita kwa niaba ya watu wake na tulikuwa tumeanza kuangalia habari ya yeye kama mhukumu, kwa hiyo tutaendelea na pointi hiyo siku ya leo mambo kadha tena ambayo itaosha muhimu sana wewe kuyafahamu bila kuyafahamu hayo pia inaleta hata si, kuhubiri kwako injili itakuwa ni ngumu kwao kabla ya kuendelea nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho yao kwa njia ya youtube kwa maana ya video basi tunapatikana katika youtube channelyetu naita mwalimu huruma gari ukifika pale subscribe utakapoangalia video yote tunaomba weze kulike pamoja na kushara lakini pia ungependa kupata mafuniso ao kwaniasauti at وغالي <applause> شوى ninatoa shukrani za pekee kabisa kwa mungu kwa ajili unanisikiliza kila leo lakini pia umekuwa ukihamasisha wengine mba waweze kusikiliza uaminifu wako mbele za mungu sana naye anafurahia na, na anapenda kile ambacho nakifanya. kwa na na asante sana na kama unanisikiliza mara ya kwanza basi nikupe naamini na kabisa ni mungu ndiye mafundisho haya ili kuweza kujibu maswali ulionayo ahoakifaa ikambiea aak naisklza kamara yakwanzku ongefhoy ualioayotalzodogo utakutana na kitu kiko tofauti na vile ambavyo umekuwa ukifikiri ama ukiamini badala ya kukasirika na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu tafadhali nipe nafasi mpe mtakatifu nafasi azungumze nawe kwa siku tatu mfululizo ninauhakika ta hizo siku tatu mfululizo sio tu kwamba atakua amefungua macho ya wa moyo wako uweze kuona lakini giza na utaji katika moyo wako utaku umeondoka nao utaweza kuelewa uokovu wako na utaanza kumfurahia kristo kama vile ambavyo ambavomu alikusudia kwako kwa, kwa wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli namshukuru mungu sana kwa ajili yako nasema asante kwa uaminifu wako asante kwa upendo wako asante kwa kujitoa kwako wewe pamoja na timu yangu mimi tunafanya kazi nzuri kabisa ya kuleta mageuzi na kumfanya kristo azii kujulikana wao usichoke endelea kufanya maombi kwa ajili ya wapendwa wote kumbuka tu unasimamia waefeso wafeso mlangwa1 tatu na wakolosai mlango wa kwanza mstari wa tisa hadi ule wa kumi na moja um baada ya kusema hayo basi nitoe ni pia shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kaowe ambao umefanya maamuzi ya kuwa yakua vipindi vya neema na kweli na kila mwezi unatoa sadaka yako ya upendo ili kuhakikisha unachangia gharama za injili sasa inawezekana kwamba kwa mwalimu na haina shida sasainaezekanaiashida unajifunza kila siku tengeneza utamaduni basi walau mara moja kwa mwezi utoe sadaka yako ya shurani ya kumshukuru mungu kwa kile ambacho na sadaka hiyo nakuaikishia itatumika kwenda wengine habari njema ko kama hujafanya ayo maamuzi ufanye hayo maamuzi itasaidia sana na nataka tuendelee sana somo letu moja kwa moja kumbuka tuliona kwenye tuliona kwamba nikumbusha tu mambo machache afu tuendelee alafu moja kwa moja twende kwenye isaya son tuende kwenye samueli wa kwanza kumbuka tuliona kwamba yesu kristo ame, anasema kus, ni kwa kusudi la kuwa mfalme ndio maana alizaliwa hapa duniani na ni kwa kusudi la kuwa mfalme ndio maana alikuja hpa duniani na ni kwa kusudi la kuhubiri njili ya ufalme wa mungu ndio maana alikuja hapa duniani na tukaona kwenye samueli wa kwanza mlango ule wa nane srael wakati wanadai, wanadai kuwa na, na, na mfalme msara w 19 2 haya ndio maneno ambayo walimwambia samueli wa israeli angalia samueli wa89hadi kwanza ihi anasema lakini hao yani waisraeli watu wakakataa kuisikiliza sauti ya samueli wakasema sivyo hivyo lakini tunataka kuwa na mfalme juu yetu ili sisi nasi tufanane na w mataifa yote tena ili mfalme wetu atuamue ama atuhukumu tena atoke mbele yetu na kutupigia vita vyetu ukisoma mstari wa ishir katika bibilia habari njema anasema hivi ili nasi pia tuwe kama mataifa mengine mfalme wetu atatuhukumu atatuongoza na kutupigania vita vyetu sasa tukaenda jana nikakuonyesha nikakuonyeshaa kipindi kilichopita akuonyesha mfalme wa solomoni jinsi ambavyo kama mfalme alitoa hukumu juu ya wamama wawili ambao walikuwa akugombania mtoto nikakuonyesha ni uthibitisho kuonyesha kwamba kazi ya mfalme ini kuhakikisha kwamba haki inatendeka kwa kuhukumu kwa kutoa hukumu ya haki niseme kwa lugha nyingine na tukaenda tukaangalia kwenye nanii nataka twende tena pale kwenye sa isaya, kwenye isaya, isaya uh, mlango mlango wa t na mstari hadi wa anasema maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepewa mtoto mwanamume na uweza wa kifalme utakuwa begani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani kwaio tunajua kabisa hapa mstari huu unamzungumzia bwana yesu anasema maongeo ya enzi yake ama kuongezeka kwa utawala wake na amani yake hayatakuwa na mwisho kamwe katika kiti cha enzi cha daudi na ufalme wake kuuthibitisha na kuutegemeza hata labda nisome kwenye notuanga enye tafsiri ya neno nasemajiwa mstari wa, wa saba anasema kuongezeka kwa utawala wake na amani hakutakuwa na mwisho atatawala katika kiti cha enzi cha daudi na juu ya ufalme wake akiuthibitisha na kuutegemeza kwa haki na kwa adili tangu wakati huo na hata milele wivu wa bwana mwenye nguvu zote utatimiza haya okay. mstari ojasoe enye bibilia habari njema hivi utawala wake utastawi daima amani ya ufalme wake ita, o, e, haita koma atachukua wadhifa wa mfalme daudi na kutawala juu ya ufalme wake ataustawisha na kuuimarisha kwa haki na uadilifu tangu sasa na hata milele hayo atayafanya mwenyezi mungu wa majeshi amabwana wa majeshi sasa ni mfanu a kitu kimoja ule mstari anasema kwamba yesu alipozaliwa kwamba angekesi kwenye kiti cha enzi cha daudi baba yake ndio unabii ulivokuwa umetoka na anasema anavyotawala anavyokaa katika hili nafasi ya ufalme kwenye kiti cha enzi cha daudi baba yake anasema kwamba atatawala anasema atauthibitisha na, ata, ata na kuuimarisha ufalme ule kwa kufanya haki na hukumu kwa lugha nyingine kwa kutoa hukumu inayosababisha haki itendeke sasa kwa dilo ni muhimu kwa sababu hiohuo ni, ni wajibu mmojawapo wa mungu kama ambavyo ukienda kwenye zaburi ya miamoja na, na tatu alafu tutaangalia mstari ule wa ngapi zaburi a mmj na tatu alafu nikuonyeshe kitu pale kwenye mstari kama wa, wa sita anasema bwana kumbuka yesu ni mfalme na bwana ama mfalme wa wafalme na bwana wa bwana bwana ndiye afanyaye mambo ya haki na hukumu kwa wote wanaoonewa ndiye afanyaye mambo ya haki ama atoae haki na kufanya hukumu kwa wote wanaoonewa sasa jia tuangalie kwenye neno anasemaje anasema bwana hutenda haki naye huwapa hukumu ya haki wote wanaoonewa naonaki bwana hutenda haki naye huwapa hukumu ya haki wote wanaoonewa nanamabibiaaema mwenyezimungu huhukumu kwa haki huwajalia wanaodhulumiwa haki zao huwajalia wanaodhulumiwa haki zao kwa hiyo kwa lugha nyingine mtu anapokuwa amepwekwa katika nafasi ya mfalme kibiblia amewekwa na mungu pale ili aweze kusimamia haki na aweze kusimamia hukumu kwa lugha nyingine haki itendeke na hukumu inayotolewa iwe ni hukumu ya haki sio hukumu ya uonevu na kwa maana hiyo tunaona kwamba anafanya hukumu kwa ajili ya wanaoonewa sio kinyume cha bali kwa niaba ya kwa hiyo kwa lugha nyingine anaamua kwa kuegemea na kupendelea ule upande ambao unaonewa kwao kama wewe una changamoto yoyote mungu sasa amemfanya yesu kristo ndo afanye hiyo kazi zamani mungu baba ndaekua anafanya hiyo kazi kama zaburi mojamatatu natambia mstari wa sita lakini baada ya ujio wa yesu kristo hiyo kazi amekabidhiwa bwana yesu najuaje kwa sababu hii twende kwenye yohana <coughs> injili ya yohana mlango wa tano alafu tutaanza mstari wa ngapi kuna mambo ya kusoma hapa moja tuanze kwanza mbele tuanze mstari wa ishiri na sita na wa ishiri na saba lakini nitasoma kwenye tafsiri ya neno biblia tafsiri ya neno anasema hivi huyu ni bwana yesu anaongea anasema kama vile baba alivyo na uzima ndani yake vivyo hivyo amempa mwana kuwa na uzima ndani yake naye yaani mungu baba amempa mwanawe mamlaka sasa nimesoma kwenye tafsiri ya neno kwa sababu kwenye SUV, ambri, ambri. Kata, biblia hzo nyingine sv inasema amri sio amri kata kama ni bibilia karatasi andika mamlaka Kwasambu kwa sababu kwa kiingereza ni exoia anasema naye amempa mwanawe mamlaka ya kuhukumu kwa kuwa yeye ni mwana wa adamu kwa hio bwanawezi anasema mungu baba amempa mungu mwana mamlaka ya kufanya hukumu kwa sababu mungu mwana pia ni mwana wa adamu sikumbuka yesu ni mungu kwa asilimia mia moja lakini pia ni mwanadamu kwa asilimia mia moja na kwa sababu ya asili yake ya ubinadamu basi amepewa mamlaka ya kufanya hukumu sasa kumbuka neno hukumu ni kutoa maamuzi kwa hiyo amepewa mamlaka ya kutoa maamuzi kwa lugha nyingine maamuzi yake anapoyatoa maana yake ni kwamba lazima yatekelezwe sasa hili ni la muhimu sana kuelewa kwa sababu gani kwa sababu ni, ni, ni, ni, ni upande ambao haufundishwi katika makanisa ni upande ambao hauhubiriwi na, na watumishi na na ndio maana sa nyingine tunapokwenda kuongea na watu wa imani nyingine tukawa tunajaribu kuwaelezea kuhusu imani yetu isi kama wakristo tunabishana sana kwa sababu wengi hawajui hawa hili sasa tuks kwenye mlango wa tano nitarudi hapo juu kidogo angalia ule mstari wa twende mstari wa ngapi iaz mstari wa ishini na mbili mstari wa h b mpaka wa shina tatu bwana yesu anasema hivi tena baba hamuhukumu mtu yeyote bali amempa mwana hukumu yote sasa kumbuka yesu ni mfalme ndio maana amepewa kufanya hukumu kwa hiyo anasema tena baba hamuhukumu mtu yeyote bali amempa mwana hukumu yote sio baadhi hukumu yote kwa hiyo hukumu yote anayo nani anayo mwana ambaye nani yesu ili ili ili watu wote wamheshimu mwana kama vile wanavyomheshimu baba asiye mheshimu mwana hamheshimu baba aliye mtuma kwaho anasema bwanaanasema kwamba mwana amepewa mamlaka ya, amepewa hukumu yote ama amepewa mamlaka ya kutoa hukumu yote ama kufanya hukumu yote na mungu amempa mamlaka mwana ya kufanya hukumu ili watu wote wamwheshimu mwana kama vile ambavyo wanamheshimu baba kwa lugha nyingine kila mtu kila binadamu bila kujalisha kabila lake bila kujalisha jinsia yake bila kujalisha nafasi yake katika jamii bila kujalisha imani yake mwisho wa siku wote watasimama mbele ya yesu kristo na yesu kristo ndiye atakayehukumu kwa nini kwa sababu mamlaka yote mungu ameichukua akamkabidhi yesu kristo na anasema ameifanya hivyo ili watu wote wamheshimu yesu ambaye ni mwanaye sasa kumbuka tunachambua ni tunachambua kwamba nafasi ya yesu kama mfalme na kazi mojaapo ya mfalme ni kufanya hukumu na tunaona kwamba mungu muumba wa mbingu na nchi amechukua hukumu yote akamkabidhi yesu kwa hiyo hao watu eidha a aijalishi jinsi yako haijalishi nafasi yako katika jamii ajalishu, mwisho wa siku yesu ndio mwenye kauli ya mwisho sasa wengine hawaelewi kitu na wewe ambaye ni mfuasi wa yesu ambaye ni mwanafunzi wa yesu anapokwambia mamlaka yote mbinguni naini nimepewa basi enendeni ya maana yake ni pia ni kwamba na wewe umepewa hiyo mamlaka ya kwenda kufanya hukumu ndio maana paulo anazungumza katika wakorinto wa kwanza nadhani mlango wa sit anazungumza kwamba watakatifu watahukumu malaika kwa sababu ya, ya mamlaka tunayoipata kwa sababu ya kumpokea na kumwamini na kuunganika na bwana wetu yesu kristo sijui si kama linaeleweka hilo rafiki soja nkuongeze kipengele mitume matendo ya mitume petro ametumwa nyumbani kwa kornelio akahubiri njili kwao amefika nyumbani kwa kornelio kwa, kwa sababu yakokoa mda ntaanza mtarulwa38 kwa anamweleza kornelio habari njema ntaaa8 pak anasema habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka huko na huko akitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kwa maana mungu alikuwa pamoja naye kwao yesu alipakwa mafuta na mungu na akatoa roho mtakatifu na nguvu akaenda kila mara yakitenda kazi njema na kuponya wote walioonewa na ibilisi kumbuka yeye ni mfalme anafanya nini anatoa hukumu si kwanini kwa nini kwa niaba ya wale tumeona wa tumonaab 9 anasema nasi tu mashahidi wa mambo yote aliyoyatenda katika nchi ya wayahudi na katika yerusalemu ambaye walimuua wakamtundika mtini huyo mungu alimfufua siku ya tatu akamjalia kudhihirika si kwa watu wote bali kwa mashahidi waliokuwa wamekwisha kuchaguliwa na mungu ndio sisi tuliokula na kunywa pamoja naye baada ya kufuka kwake kutoka kwa wafu b na akatuagiza nani yesu sasa akatuagiza tuwahubiri watu na kushuhudia ya kuwa huyu ndiye aliyeamriwa na mungu awe mhukumu wa walio hai na wafu halafu anasema huyu manabii wote humshuhudia ya kwamba kwa jina lake kila amwaminie atapata ndoeo la dhambi aa <laughs> kuna mambo kadhaa yakuzungumza hapo petro anasema kwamba huyu yesu sio tu kwamba alikufa akafufuka lakini baada ya kufufuka akatuagiza tukawaubiri wote tukawahubiria watu wote tukawatangazia watu wote kwamba yeye ndiye aliamriwa kuwahukumu walio hai na walio wafu wote awa kambi zote hizi mbili watasimama mbele ya kiti cha enzi walio hai na walio afu sasa unavyozungumza walio hai na walio afu tunae tukazungumza kwa engo mbili tofauti kwa, kwa pande mbili tofauti pande ya kwanza watu wote waliomwamini yesu kristo wako hai na watu wote ambao hawamwamini yesu kristo bado wamekufa najuaje najua kwa sababu kwenye yohanaa anasema yeye aaminie maneno yangu aniamini mimi anamwamini yee aliyentuma naye hataingia hukumuni bali amepita kutoka wapi kutoka mautini kuingia uzimani tuko sawasawa kao ninapomwamini yesu kristo ninaama kutoka kwenye mauti ninaingia katika uzima lakini pia anapozungumzia kwamba atahukumu walio hai na wafu manake pia anazungumzia watu ambao si kama unanisikia kamananisikia huko hai ni upande mwingine wa kuangalia huko katika mwili bado uko na wale ambao walishatangulia ambao wameshalala walishakufa wote wat, wataletwa mbele ya yesu kristo na yesu kristo ndiye atakayefanya hukumu si viongozi wa imani zote duniani zote duniani zote zote zote imani yoyote anaijua wewe wanahukumiwa na yesu na hili wakristo hatulihubiri watu hawajui wote wote wanatakiwa wasimame mbele ya kiti cha enzi cha yesu sasa jiulize wewe unamesikiliza kwamba na kiongozi wako wewe ambaye unamwamini naye atakuja kuhukumiwa na huyu yesu huyu yesu ni mkubwa kuliko kiongozi wako wewe je huoni ni bora tu ungeamua moja kwa moja ukaanza kumwamini huyu yesu kwa sababu yeye ndiye atakayesimama na anasema kwamba kwa kuwa yeye amepewa mamlaka ya kuhukumu na neno linasema wazi kabisa amwaminie yesu hahukumiwi asiyemwamini amekwisha kuhukumiwa kwa hiyo kwa lugha nyingine maanake ni kwamba mwisho wa siku tutasimama wote kama wewe unamwamini yesu kristo umempokea kuwa bwana mkozi wa maisha yako hutaingia kwenye hukumu ila kama hujampokea utaingia kwenye hukumu sasa kuna faida gani unamwamini kiongozi wako huyo eidha yuko hai ama amekufa alafu mwisho wa siku unakuja kujikuta wewe na huyo kiongozi wako mnasimama tena mbele ya kiti cha hukumu cha kristo kwanio usimwamini yesu moja kwa moja moja oja ushahid mwingine kwamba yesu danaehkumulihnawau ametume e, mlango wa kumi na saba e, paulo amenda anahubiria amekuta jama, jamaa wanamwabudu mungu asiemjua wa o alafu akaanza kuzungumza nao akiwa kule athen. Hmm? Kwa anasema ni anza mstari wa, wa ngapo wa ishii na mbili paulo akasimama katikati ya areopago akasema enyi watu wa athene katika mambo yote naona ya kuwa ninyi ni watu wa kutafakari sana mambo ya dini kwa sababu nilipokuwa nikipita huko na huko na kuyaona mambo ya ibada yenu naliona madhabahu iliyoandikwa maneno haya kwa mungu asiyejulikana basi mimi nawahubirini habari zake yeye ambaye ninyi mnamwabudu bila kumjua mungu aliyehufanya ulimwengu na vitu vyote vilivyomo yeye kwa kuwa ni bwana wa mbingu na nchi hakai katika hekaro zilizojengwa kwa mikono eh anasema wala hatumikiwi kwa mikono ya wanadamu kana kwamba anahitaji kitu chochote kwa maana ndiye anayewapa wote uzima na pumzi na vitu vyote mm-hmm. anasema naye alifanya kila taifa na wanadamu kutoka katika mmoja yaani adamu wakae juu ya uso wa nchi yote akiisha kuwawekea nyakati alizoziamuru tangu zamani na mipaka ya, ya, ya makazi yao ili wamtafute mungu ingawa ni kwa kupapasa wakamuone ijapokuwa haui mbali na kila mmoja wetu kwa maana ndani yake yani mungu yeye tunaishi tunakwenda na kuwa na uhai wetu kama vile mmoja wenu mtunga mashairi alivyosema maana si sote ni wazao wake basi kwa kuwa sisi tu wazao wa mungu haitupasi kudhani ya kuwa uungu ni mfano wa dhahabu au fedha au jiwe vitu vilivyochongwa kwa ustadi na akili za wanadamu aansa basi zamani zile za ujinga mungu alijifanya kama hazioni bali sasa anawaagiza watu wote wa kila mahali watubu kwa maana ameweka siku atakayowahukumu walimwengu kwa haki kwa mtu yule aliyemchagua naye amewapa watu wote uthabiti wa mambo haya kwa kumfufua katika wafu kwa anazungumzia habari za nani yesu kwamba kuna siku moja ya hukumu siku hiyo ya hukumu ya haki na hii hukumu ya haki itafanywa na yesu wa wanazareti sasa niulize wewe kama mkristo ulikuwa unalijua hilo ama ulikuwa nadhania mungu ndo anayehukumu kama wewe haujui hilo vipi kuhusu huyu ambaye sio mkristo huoni kwamba na yeye hajui na bibilia nasema na petro anasema kwamba tunatakiwa tukawahubirie watu kwamba yesu ndiye anayefanya hukumu ndiye atakayewahukumu walio hai na walio wafu na, na paulo anasema kwamba siku hiyo itakuwa ni siku ya hukumu ya haki kwa sababu gani kwa sababu amekuwa mfalme amewekwa kwenye kiti cha enzi cha daudi baba yake ili nini ili, ili authibitishe na kuifanya ufalme wa mungu kuwa imara kwa nini kwa haki na hukumu kwa kutoa hukumu yenye haki na hakuna mwingine ndio dosema hakuna jina lingine tupasalo kuokolewa kwalo chini ya mbigu na nchi isipokua jina la yesu sasa je watu wanajua wewe unanesikiliza ambaye sio mkristo hivi unajua kwamba na wewe utasimama mbele ya yesu wa nazareti kuhukumiwa je unalijua hilo je unalifahamu hilo je unafahamu kwamba hautahukumiwa saasawa na imani yako na ns na, na dheebu lako na dini yako na utaratibu wako lakini ni sawasawa na hukumu ya haki itakaotolewa na yesu wa nazareti je unalijua hilo yeye ndo mwenye kauli ya mwisho na hata kiongozi wako ambayo unamwamini edha yuko hai ama amekufa naye atasema mbele ya kitu cha hukumu cha kristo mbele ya kitu cha hukumu cha yesu j unalijua hilo je wanaomwamini una yesu hawataingia hukumuni bali wote wasimwamini yesu wataingia hukumuni je unalijua hilo na wakishahukumiwa aa kwenye ziwa la moto liwakalo moto kwa kiberit wataungua milele na milele na milele je unalijua hilo sasa kama kama unasema ilikuwa silijui lakini leo nimesikia na mi sitae kuingia hukumuni niyo nafasi yako kumpokea kristo kwa kwa sema, abiguni, hi, kwa amba, yesu kristo kabwana makozo wa maisha yako fanya maambi ya fuatayo sema mungu wa mbinguni leo hii nimesikia habari njema kwamba nikimwamini yesu kristo sitaingia hukumuni bwana yesu asante kwa kuwa ulikufa ukafufuka kwa ajili yangu ulikufa ukaondoa dhambi zangu zote kisha ukafufuka ili mimi niwe mwenye haki mbele za mungu leo hii ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu ume, umeepuka uhukumu na ukabidhi mkoani armtakatifu mbapo tukutane kesho muda nawakatikamahuzi na nalangunaeza huruma gari na yesu ni kristo na bwana mwalimu rumadadi chini ya uongozi wa roh mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo uweze kutumia maneno yako kushirikiana na roh mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatumia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kkupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo ya atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako una nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upenda shilingi elfu ishirini t kwa kupiga simu namba susa6 ita ibil4obb au s4 au64b nitarudiasaa م تان م مبل اربن مبل او سفور س سب م ان م مبل اربن مبل kusikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video utiache kubsbe katikayoutubechanel ya mwalimu hurumagadi na pia kumfatilia podcast pamoja na podcast kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo si mbalimbali vebilisi kupigie simu namba 7645 242 au 789 Sanno sicuro sicuro in billy in a billy, a si sa, va a tacci, sanno sicuro sicuro in billy in a