vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa naptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ndani ya huu ufalme wa mungu neno la mungu ndio sheria inayoongoza kwa huo kama una bibilia ni kitabu cha sheria ama kanuni na taratibu ambazo zinaongoza maisha ndani ya ufalme wa mungu anasema ko sio tu kwamba bwana ndiyemtunga sheria kumbuka hiyo nafasi ilikuwa ni ya mungu lakini mungu amempa mwana ambaye ni yesu sasa kwayo namaana yesu ndiyemtunga sheria katika, katika umfalme wa mungu popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa hurumagadi nafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako huao unaenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango moja kwamoja katia kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini lakini kama utafikiri vizuri vizuri vizuri vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri, vizuri, na kufikiri vizuri, ni kufikiri kama kristo na na na uweze kufikiri kama kristo wa kristo na wa kristo na na wa kristo wa wa anasikiliza kufuatilia mafundisho kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kusudi la kuzaliwa yesu hapa duniani na tuko kwenye uchambuzi wa kuangalia nafasi ya yesu kama mfalme na tukaa tukiangalia habari ya yeye kama muhukumu na tumekuisha kuangalia mambo kadha wa kadha lakini leo nitataka tulete hiyo engo sasa ya yesu kama mfalme anayefanya hukumu ama kutoa hukumu na haki lakini wakati huo ndani ya ufalme wake kwamba sisi ambao ni raia ndani ya ufalme wake tunaishije basi na kushiriki na kufaidi hiyo nafasi yalionayo ni kukumbusha tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel kwa jina la mwalimu huru magadi ukifika pale sb lakini pia utakapoangalia video yote tunaomba uweze kulik ku, ku, ku, ku, ku, ku pamoja na kushare ili watu wengine zaidi waweze kusikia naweza kufikiwa kama ungependa kupata mafundisho hayo kwa njia y sauti basi tunapatikana katika katikaa na katika fy na ako pia tunapatikana kwa jina la mwalimuhuru magadi unaweza ukafika pale uka lakini pia utakapoangalia tafadhali usiache kush na wengine ama utakaposikiliza usiache kushare na wengine na, na kama ungependa kupata mafundisho yayo kwa njia ya whatsapp ama telegram kuna gpu linaitwa mwanafunzi kristo unaweza katuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge katika namba 72242 nawe utaunganishwa nitoe shukurani za dhati kwa ajili ya kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo na kuhamasisha wengine namshukuru mungu sana kwa ajili yako kwa sababu umekuwa ni mwaminifu na umesababisha kweli ya kristo kuenea na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza basi nikukaribisha na nikupa ongera sana ninaamini kabisa ni mungu ndiye aliyekusudia wewe uweze kukutana na vipindi hivi ama mafundisho haya ili uweze kupata majibu ya maswali ambayo umekuwa nayo na utakapokuwa ukisikiliza basi nikupe angalizo angalizodogo so, kutana na taarifa ambayo iko tofauti kidogo na vile ambavo una, unaifahamu ama vile ambavyo umekuwa ukiamini baada ya kukasirika na kusema kwamba unatoka una kwenye grpu ama unazima redio basi tafadhali nipe muda wa siku tatu ili umruhusu ro aweze kukuhudumia nami na uhakika utaweza kuona kile ambacho lifana kwa niaba yako na utaweza kufurahia uokovu wako namshukuru mungu kipekee kabisa kwa ajili ya kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi umesimama pamoja na mimi pamoja na timu yangu umesema lazima injili ya kristo isonge mbele lazima watu wafikiwa na kweli ya kristo lazima watu wawekwe huru na umekuwa ukisimama ukiomba kwa mzigo na kwa kumaanisha ukitaka kuona mageuzi yanatokea katika kanisa la tanzania kwa watu kuijua kweli kwa watu kumuelewa mungu na kutembea katika hali ya ujasiri wakiwa na furaha na kufaidi matunda ya kile ambacho kristo amekifanya asante sana kwa uaminifu wako kumbuka si unapofanya maombi kwa ajili ya wasoaji ya vipindi vya neema na kweni unaomba usasana waefeso mlango wa kwanza msaro wa kumi na saba mpaka msaro wa ishiri na tatu na wakolosai mlango wa kwanza msaro wa tisa li wa kumi na moja ni mshukuru pia mungu kipekee kabisa kwa ajili ya kakowewe amba umefanya maamuzi ya kuwa na kuchangia gharama za injili kila muezi, kila mwezi mwezi umekuwa ukijitoa kwa mapato yako ili kwamba kazi ya mungu inasonga mbele watu watu watu watu wengi wengi wengi zaidi zaidi kwa kwa kwa kwa njia njia kumbuka kufikia wakati wakati mmoja mmoja kuliko labda tungeenda kufanya mkutano wa nje ndani kwenye redio namna hii tunafikia watu wengi kwa wakati mmoja, na uikiaai kwa uhuru mbelwatuwnaannueufwn oewnwwu kama unajua kuna watu wengine viongozi wao hawaruhusu kabisa kumsikiliza mtu mwingine yeyote na sijui wanaogopa nini lakini ndivyo hivyo kwa kupitia redio tunawafikia basi hawa walengwa ambao wengi wao pia wamekaa katika mafundisho ambayo yameshindwa ya, ya kuwajenga yameshindwa kuwafikisha pale ambapo kiu ya moyo wao inataka na kwa maana hiyo basi wanapokutana na mafundisho ya wa kristo wakaanza kumwelewa kristo ile kiu inaanza kuhudumiwa kwa hiyo nikupe kupe ongera sana kama ujafanya maamuzi ya kuwa basi hebu tafakari na ufanye maamuzi ya ya kuwa wa vya neema baada kusema nataka aomotu na moja kwa moja nikumbushe tu haraka haraka kwamba tuliona kwamba yesu kristo anasema kwamba ni kwa kusudi la kuwa mfalme ndomana amezaliwa duniani na ni kwa kusudi la kuja kuwa mfalme ndoaaezaliamekuja hapa duniani yohana lakini pia ema kwa kusudi la kuhubiri habari njema za ufalme wa mungu ndio ndioana amekuja hapa duniani na nikakwambia kwamba li kwa, kwa suala la ufalme amaili mfalme ku kuna mfalme ama akuw kuna swala la ufalme mambo matatu moja lazima kuwa kuna mfalme alafu mbili lazima kuwa kuna eneo la kijiografia ambalo huyu mfalme analitawala ama liko chini yake na tatu lazima kuwa kuna watu ambao huyu mfalme anawatawala sasa ukisoma wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na tatu eh, paulo anasema mkimshukuru kshmstari okay, a kib anasema mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupokea urithi miongoni mwa watakatifu walio katika nuru naye ndiye aliyetuokoa mstari wa kumi na tatu akatuhamisha kutoka katika mamlaka ya shetani utawala wa shetani na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwa hiyo maana ake ni kwamba mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili ama tulipomwamini yesu kristo huyu yesu kristo anatutoa anatuhamisha kutoka kwenye mamlaka kutoka kwenye imaya ya shetani alafu anatuingiza katika imaya ya ufalme wa mungu ndio maana bwana yesu wakati anaongea na nikodemos anakuja anasema kusema yohana mlango watatu anasema mwalimu mwema tunafahamu hakuna mtu ishara isipokuwa mungu pamoja naye bwana yesu kuzitenda isharahztendazowewe spou kitu huwezi kuona ufalme wa mungu kama ujazaliwa mara ya pili niko nio anasema awezaje mtu akiwa mzee kuingia tumbroamake tn unatakiwa uzaliwe kwa maji uzaliwe kwa maji na kwa roho ama kwa roho na kwa maji anasemapasipo kuzaliwa kwa maji na kwa roho uga yingine pasipo kuzaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu huwezi ukaingia ndani ya ufalme wa mungu kwa maana hiyo basi mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tuko ndani ya ufalme wa mungu tunaishi na kuendesha maisha yetu chini ya ufalme wa mungu ama serikali ya mungu sasa nikiwa nasema hilo twende ni kuonyeshe kitu twende kwenye isaya isaya 33 na msaul wa22 hivi kwa maana bwana ndiye mwamuzi wetu ama jaji bwana ndiye mfanya sheria wetu ndo anaetunga sheria na bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakayetuokoa kwa hio ina maana ametuokoa akatuingiza katika ufalme wake ufalme ambao yeye yesu ndiye jaji yeye yesu ndiye mtunga sheria kwa sababu neno lake ni sheria na yeye yesu ndiye mfalme kwa lugha nyingine ndani ya huu ufalme wa mungu neno la mungu ndio sheria inayoongoza kwa hiyo kama una biblia, ni kitabu cha sheria ama kanuni na taratibu ambazo zinaongoza maisha ndani ya ufalme wa mungu na anasema kwa sio tu kwamba bwana ndiye mtunga sheria kumbuka hiyo nafasi ilikuwa ni ya mungu lakini mungu amempa mwana ambaye ni yesu sasa kwayo inamaana yesu ndiye mtunga sheria katika huu ufalme wa mungu kauli yake ni ya mwisho lakini sio hivyo tu anafanya hukumu kama jaji akiamua kwa kuangalia sheria zinasemaje na hukumu ikishatoka yeye kama mfalme anachukua jukumu la kuhakikisha kwamba hiyo hukumu inatekelezwa okay tusaidiane ok jatusaidiane vitvigine unajua shida kwamba tukija kwenye mambo ya mungu tunachukulia kama vile sijui sijui kama vile vipi oja nikueleze turudi kwetu hapa tanzania hapa kwetu tanzania unayo serikali kazi yake ni kuhakikisha kwamba watu wote wanapatiwa huduma muhimu kuhakikisha ustawi maendeleo wa watanzania ndio kazi za serikali una bunge kazi yake ni kutunga sheria sheria ambazo sio tu kwamba zitasimamia na kuongoza wananchi waishi vipi lakini pia na namna ambavyo serikali itawahudumia watu wake kwa hiyo serikali inatekeleza majukumu yake ikiangalia sheria za nchi zinasema nini lakini pia una muhimili mwingine watatu unaitwa mahakama kazi ya mahakama ni kutafsiri sheria kwamba kunapotokea kuna mgongano kwamba kuna upande mmoja unahisi umenyimwa haki ama unastahili kupata haki fulani lakini haukupata ama unahisi kwamba labda sheria zinakandamiza sheria zile sio halali na kadhalika na kadhalika kwamba hajatendewa haki za mtu na mtu ama mtu na kadhalika anakwenda mahakamani alafu mahakama itatoa maamuzi sawasawa na sheria inavyosema kwa mfano kama sheria inasema kosa a adhabu yake ni hukumu ya miaka isiyozidi mitano alafu jaji ama hakimu akaamua kuhukumu miaka tisini maana ni kwamba hajatafsiri sheria sawasawa sawa. na kwa maana yyo utakapokata rufaa unaweza kwenda kuch ukasema kwamba huyu ame ametoa hukumu adhabu kubwa kuliko ambavyo sheria inasema na ile hukumu yake itabatilishwa kwa sababu gani kuna sheria ambazo zinatuongoza sasa kwa picha hiyo hiyo ama hasa ni muktadha huo huo tunapokuja katika ufalme wa mungu anasema bwana ndiye mfanya sheria wetu yeye ndo anayetunga sheria lakini pia bwana ndiye jaji anayehukumu na hizo sheria ambazo amezitunga lakini pia yeye ndiye mfalme kwa maana ya serikali ambaye anatekeleza hizo hukumu ambazo zimetolewa na yeye kama jaji tunakwenda saasawa rafiki sasa kumbuka tunaangalia nafasi ya mfalme kwamba yeye ni jaji kwamba yeye ni mchungaji na kwamba ndiye anaefanya vita kwa niaba yetu bado tuko kwenye swala la yeye mfalme kama jaji sasa tuende ni haraka haraka kwa solomoni tena kuna mali tunaelekea alafu ntakupitisha kwa daudi alafu tutakuja kwa bwana yesu alafu itakuwa imekaa vizuri wafalme wa kwanza mlango wa kumi kuna stori hapa inamhusu malkia wa sheba alikuja kumuona solomoni baada ya kusikia ekima ake sori nindefu lakini nataka tusome tusomle mstari wa tisa tu usikie wakati humama anazugzaazzchotuomemwa anazungumza, eh, eh, nanp atis mstari wa, wa, wa, wa nane mpaka wa tisa, wa wa tisa. wafalvi wa kwanza mlango wa kum mstari wa nane mpaka usikie huyu mama anavyomwambia solomoni anasema hivi heri watu wako na heri watumishi hawa wako wasimamao mbele yako siku zote wakisikia hekima yako na ahimiriwe bwana mungu wako aliyependezwa nawe ili akuweke juu ya kiti cha enzi cha israeli kwa kuwa bwana amewapenda israeli milele kwa hiyo amekufanya kuwa mfalme ufanye hukumu na haki kwa hio kazi ya mfalme ni kufanya hukumu na haki kwao wa sheba anasema kwamba bwana mungu wako amekuweka kwenye kiti cha enzi kwenye kiti cha ufalme ili ufanye ufanye nini ufanye ufanye hukumu na haki kwa ajili ya watu ili usimamie hukumu na haki ndio kazi ya mfalme twende tukamwangalia daudi pia ukienda kwenye samueli wa pili mlango wa nane na msadulo wa kumi na t anasema hivi daudi akatawala juu ya israeli wote naye daudi akawafanyia hukumu na haki watu wake wote naye daudi akawafanyia hukumu na haki watu wake wote kwa hio kazi ya mfalme ni kufanya hukumu na haki kwa niaba ya watu ni kutoa hukumu na haki kwa niaba ya watu kumbuka neno hukumu ni kufanya maamuzi kwao ungaweza kusema kazi ya mfalme ni kufanya ni kutoa maamuzi ya haki kwa niaba ya watu kazi ya mfalme ni kutoa hukumu kutoa maamuzi kufanya maamuzi ya haki kwa niaba ya watu kwa hiyo kwa kuwa yesu naye ni mfalme tukaona kwenye isaya mstari wa 97 kwamba ameketi katika kiti cha enzi cha daudi baba yake ili nini ili kufanya haki na hukumu kwa niaba ya watu sasa kwa nini nayazungumza haya nayazungumza haya kwa sababu mimi na wewe tuko ndani ya ufalme wa mungu ufalme ambao kiongozi wake mfalme ni yesu kristo na kwa maana hiyo yesu kristo ndiye kiongozi ndani ya uu ufalme na kazi yake ni kufanya haki na hukumu kwa niaba yetu sisi ambao ni watu wake kwa lugha nyingine kazi yake ni kutoa kutoa maamuzi ya haki kwa niaba yetu sisi sasa kumbuka jaji anapotoa maamuzi anapotoa hukumu kazi yake ni kuhukumu ama kufanya maamuzi sawasawa sawa na sheria za nchi zinavyosema hawezi akahukumu nje ya sheria inavyosema hawezi ndio maana kama mnataka mabadiliko lazima m- kwa ufade kwa nchi zetu ni, hapa duniani lazima mbanane na bunge bunge libadilishe sheria ili hiyo sheria iseme kama vile ambavyo wananchi mnataka sasa itamruhusu jaji kufanya hiyo sheria lakini katika ufalme wa mungu neno la mfalme ndio sheria na kwa kuwa tunayo bibilia bibilia ni neno la mungu mfalme wa falme kwaio maanaake ni kwamba tuna uwezo wakati wowote wa kwenda katika bibilia na kuangalia sheria ya mungu kuangalia utaratibu wa mungu unasemaje kuhusiana na jambo lilonalo kwa mfano ningekuwa na tatizo la afya ama na tatizo la kiuchumi ningeenda kuangalia kwenye bibilia neno linasemaje kwenye kitabu cha sheria ya mungu kinasemaje ningekuta kwa mfano anasema katika matayo nn labda anasema yeye mwenyewe alaliyachukua magonjwa yetu na madhaifu yetu nikaenda kwenye petro wa kwanza kwanzbanasema na kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona na kwa maana hiyo basi ukweli ni kwamba mimi kama raia ndani ya ufalme wa mungu sistahili kuumwa wala kuwa na ugonjwa wa namna yoyote na kwa maana hiyo kama nina changamoto ya afya ama ya na changamoto inaumwa labda kwenye eneo lolote maanake sheria iko upande wangu sheria inasema kwamba yesu alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu sheria inasema kwa kupigwa kwake mi nilipona na kama nlipona maanaake mi ni mzima na kama mi ni mzima maanake ni kwamba huu ugonjwa unaojaribu kunishambulia hauna uhalali wa aina yoyote kutenda kazi katika maisha yangu tuko vizuri mpaka hapa sasa ndio maana natakiwa nichukue hiyo hoja niipeleke mbele ya mfalme ama niipeleke mbele ya mungu ndo maana unapomwomba mungu mwisho wa siku anayetekeleza majukumu hayo ni yesu kristo kwa sababu ynda amepewa kusimamia haki ama kusimamia hukumu na haki kwa hiyo yesu utamwomba mungu baba lakini majibu yanatekelezwa na kusimamiwa nani na yesu kristo okay. tunaenda sawa sasa ko kama na changamoto yoya afya swala la mimi kuishi katika afya ni swala la kisheria ndani ya ufalme wa mungu sio swala la kufunga wala sio swala la kukesha siika na nyelea na anachokizungumza nafiki sheria inasema hivyo inasema kwamba wewe uliamishwa wa kolosai 1 anasema naye alituokoa akatuhamisha kutoka katika mamlaka ya shetani akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwaio magonjwa yote yaliyokep kumbuka magonjwa yote anataka kwa shetani si sindio tuliona okay. matendo ya mitume 134 anasema hivi habari za yesu wa nazareti jinsi mungu alivyomtia mafuta kwa roho mtakatifu na nguvu naye akazunguka kila mahali akitenda kazi njema na kuponya na kuponya na kuponya, na kuponya wote walioonewa na ibilishi kwa kuwa mungu alikuwa pamoja naye kwa hiyo kwa lugha nyingine ni kwamba ulivokuwa chini ya mamlaka ya shetani ulikuwa uko kwenye magonjwa sasa hivi umeamishwa umeingizwa katika ufalme wa mungu kuumwa ni marufuku sheria hairuhusu lakini unaendelea kuumwa kwa sababu haujachukua hatua ya kwenda kwa mfalme na kudai haki yako na wala sio swala la kusisimka sio swala la kufunga wiki tatu sio swala la kukusanya wapendwa nane ama tisa ama kumi ama ishirini mkaomba sa tunaingia kwenye mbingu tunapasuwaanga tunaingia mpaka mpakan ni swala la sheria wewe umeingia ndani ya ufalme wa mungu na kwa maanayo sheria za zinazoongoza ufalme wa mungu ama serikali ya mungu inasema kwamba wewe unastahili kuwa na afya masaa ishirini na manne ni wajibu wa serikali kukutunza ndo maana bwanaisi anasema kwamba kwa, kwa kusudi hili nalikuja duniani kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu kwamba unapokuwa umeingia ndani ya ufalme wa mungu magonjwa umasikini maradhi vifungo mateso ni marufuku ndo maana inaitwa habari njema ya ufalme wa mungu ndio maana umeingia ndani ya ufalme wa mungu na ndio maana huo ufalme umekuja ndani mwako lakini kinachosubiriwa kinasubiriwa kwamba wewe uende kwenye kiti cha mfalme upeleke hoja yako useme nimeona katika neno neno linasema kwa kupigwa kwa yesu kristo mimi nilipona na kwamba yesu kristo alichukua madhaifu yangu na magonjwa yangu hivyo nimekuja kuleta maombi mbele zako mwheshimiwa kwamba gonjwa hili linalolishambulia halina uhalali kwangu kufuatana na petro wa kazb4 na matayo 8n 1asaba huu ugonjwa hauna uhalali mbele yangu kwao naokuomba nao, kwa mfalme ufanye hukumu kwa niaba yangu mimi ninakuomba uhukumu ugonjwa uondoke nami naamini leo hii utanipatia haki yangu kwa kuhakikisha kwamba ugonjwa unaondoka nami nakaa katika afya smp sasa sikiliza huyu mfalme ama jaji mfanya sheria si ukienda mahakamani hawaamui kwa kuangalia sura yako wala hawaamui kwa kuangalia jinsia ndomaana saingie napata shida sana na visheria vya ajabu ajabu hivi wanasema sijui jinsia kitu siu kituanii uo ni ubaguzi sikiliza sheria inatakiwa iwahudumie iwape watu wote haki sawa na kuja kuniambia kwamba watoto wakike hawana akili wakiume wana akili kuliko wakike hiyo ni kuwathalilisha mabinti mara ngapi marangapi patumeona kwenye mitiano na darasa la saba mitiani ya form fom ya form fom wameongoza mabinti hizi propaganda nyingine za magharibi hizi tuziache tuwaachie wao wow. <laughs> lakini jaji anapofanya maamuzi anaamua kwa kuangalia sheria inasemaje pasipo kuangalia sura ya mtu hana upendeleo haijalishi wewe ni mwanamke ama ni mwanaume haijalishi wewe wanakuita ni mtume wanakuita nabii wanakuita mchungaji ama aanakuita shemasi ama nakuita muhudumu haijalishi wewe ni, ni mshirika wa kawaida haijalishi anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria yake inasema nini kuona na wewe kwa changamoto ulionayo ulitakiwa uende kwenye bibilia ukaangalie kwamba neno linasema wewe una haki gani kuhusiana na hiyo ulionayo unastahili kupata nini alafu ukishaona kile ambacho unastahili nenda kwa mfalme ukadai peleka hoja yako nadhani saa sema leteni hoja zenu zenye nguvu ili mpate aki kwao peleka hoja yako swala la ustawi sio swala la kubahatisha kwamba mungu nina shida ya hela nimesoma neno lako linavyosema linasema yesu kristo alikuwa maskini mimi niyo tajiri na neno lako linasema wapeni watu vitu nanyi mtapewa vya kujaza kusukasukwa kushindiliwa na kumwagika luka6 kwao naamini nnavyotoa fedha yangu hii shilingi lfu ha sawasawa sawa na uka 6 ninaamini napokea shilingi lakisaba kwa ajili ya kulipa ada ya mtoto ni swala la sheria Ume, umeleta hoja yako mbele ya mfalme sawasawa sawa na uka 6 36, anaangalia neno linasemaji aangalii habari ya imani yako kiroboto gani anaangalia sheria yake inasemaje akiangalia sheria in, yes, imesema hivyo imesema kwamba mtu akitoa atarudishiwa yakujaza kusukasuka kushindiliwa na kumwagika hiyo huyu mtu mpatieni akiakesnayelewa sio swala la kubahatisha maanake watu wengine kwenye uhusiano na mungu anafanya kaza vile ni bahatinasibu sio swala la baatinasibu kama amesema maanaake yeye mwenyewe anawajibika kutekeleza saasaa na alivyosema aadha serikali yoyote ambayo haifanyi maamuzi kwa kuangalia sheria zake na kuzingatia sheria zake na kutekeleza sheria zake hiyo ni serikali ambayo imejaa rushwa lakini serikali yeyote iliyo makini kama serikali ya ufalme wa mungu kila kitu kinaamuliwa sawasawa na utaratibu uliosema na utaratibu huo tunaupata katika bibilia na hiyo ndio kazi ya yesu kristo kama mfalme sasa ni kuulize ndugu wewe una gani hiyo changamoto ulionayo hebu leo hii ikusukume uende kwenye bibilia ambao ni kitabu cha sheria ya mungu usome uangalie haki zako ni nini alafu uchukue hizo hicho ulichokiona kuwa ni haki yako uende mbele za mungu kumbuka wakorinto wa pili mlango wa kwanza nasema ahadi zote za mungu ndani ya kristo ni ndio na kwa sababu tunasema amina kao chochote ambacho utakuta mungu amesema ni chakwako katika bibilia ukienda mbele ya mfalme tayari jibu umeshaambiwa ni ndio lakini lazima upeleke maombi maalum na hatua ya kwanza niwee kuama kutoka jehanam na kuingia katika ufalmu wa mungu fanya maombi yafuatayo ili yesu kristo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki kwa wayo maombe mafupi inaokaribisha katika familia ya mungu inaokabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama e, tuandikie tujue mahali ulipo tuweze kufurahi na wewe vinginevyo tukutane kesho muda na wakati kama huu kumbuka tu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu rumagari chini ya uongozi wa roho mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe na nakala kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo uweze kutumia maneno yako kushirikianan na roho mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatumia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo akisababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangoja nini fadilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa taraka yako ya upendwa shilingi fu tu kwa kupiga simu namba au 7654bau784674 nitarudia764 au م ان م مبل اربن مبل او سفور س سب م ان م مبل اربن مبل kusikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu huru magari na pia kumfuatilia katika applecas pamoja na kiga kwa maswali maombezi