vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli mimi na wewe ni kondo kama umezaliwa mara ya pili wewe ni kondo wa yesu kristo na kimsingi basi yesu kristo ni mfalme wetu na kazi ya mfalme moja ni kusimamia haki na hukumu lakini mbili ni kuchunga lakini ili aweze kukuchunga wewe na aweze kunichunga mimi ni sharti mimi na wewe tuweze kuisikia sauti yake tusipojua sauti yake tusipoisikia sauti yake maana ni kwamba atakapotoka ama kutangulia mbele yetu tutashindwa kumfuata nyuma kwa sabugani kwa sababu sauti yake hatuijui popote pale ulipo rafiki ni nakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga la wow, na kuimarisha imani yako woo unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kuufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafanya maamuzi ya kufikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na maisha yako yatakuwa mejia utukufu yatamletea ya mungu sifa shukrani na utukufu hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza anafuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tuna endelea na somo letu nalosema kusudi la kuzaliwa yesu duniani ni kama vile najaribu kuhitimisha ya kwanza ya somo hili lakini vipindi vitatu hivi kwa maana kuna mambo mazuri ya ya na leo nataka tumwangalie wetu wetu kama kama mchungaji wetu. Kweo, kwa kabla kwamba ungependa kupata mafundisho njia video video basi tunapatikana katika youtube channel yetu gadi. ukifika pale lakini pia utakapoangalia yakugfa kwa like, kwa na na na kama kama ungependa ungependa kupata kupata ya ya sauti basi tunapatikana tunapatikana katika nako pia pia jina la ukifika pale lakini fundisho lolote wengine whatsapp ama telegram basi kuna wanafunzi wa unaweza ujumbe mfupi tukasema n kutsautotn utf uembiline mbili nawe uta unga nishwa Uh, nitoe shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwa yako ukisikiliza na na na mafundisho mafundisho ya ya ya kila siku lakini zaidi ya na wengine ili ili waweze nao kukutana na kweli maisha kubadilika asante sana, sana wako ongera unanisikiliza kwa mara ya kwanza najua ni mpango na na mungu hili kwa kabisa kwaalitaaniu uasha wniana ukisikiliza kama utakutana na kitu ambacho kiko tofauti kidogo na kufikiri kwako ama kile unachokifahamu ama na kile unachokiamini badala ya kukasirika na kuzima redio ama kutoka kwenye grupu nipe siku tatu mfululizo za kusikiliza nina uhakika roho mtakatifu atafungua macho ya moyo wako nao utaweza kuona kile ambacho kristo amekufanyia na utaanza kuishi maisha yaliyojafura kuu katika okovu wako wewe ambae umekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa pindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mii pamoja na timu yangu tunasema asante sana namshukuru mungu mno mno kila napokukumbuka kwa sababu wewe ni kiungo muhimu sana katika kuhakikisha kwamba hii kazi inaenda mbele kumbuka umbukakuna mtu mmoja peke yake anaweza pekeake anaezaufayakazi a mngu akimaliza kuleta fundisho hili lakini kuna watu pia watuwanasaa kuandaa vipindi na na pia maombi yako ni ya ya muhimu sana sana katika katika kuhakikisha kwamba neno hili linakwenda watu kwa kwa wakati na matokeo hiyo asante ndugu kumbuka tu wa vya tunasimamia nawweia mambiai yahi ana ana nitoe shukrani za dhati pia kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe rafiki ambaye umekuwa ukichangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio kwamba kila mwezi umekuwa ukitumia mapato yako kuhakikisha kwamba unahakikisha injili ya kristo inasonga mbele umefanya maamuzi ya kuwa kuwan na huwa anasema hivi kama unasema mimi sitahi kuwa partner sio tatizo basi kama una tabia ya kusikiliza mafundisho haya ya kristo kila siku kwanii usifanye maamuzi basi mara moja kwa mwezi umshukuru mungu kwa kile ambacho umekisikia kwa vile ambao wamekufundisha na kujenga na utoe sadakako ya upendo hiyo sadakako ya upendo tutaitumia kupelekea watu wengine injili kuhaikisha kwamba watu wengine wanafikiwa na neno la kristo kwao kama hujafanya maamuzi hayo basi tafadhali fanya maombi muulize roho mtakatifu alafu atakuongoza akupa jibu la tiki basi unajua mambo ndio yenyewe unachukua hatua unaingia mara moja baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na somo letu kama nilivyosema nikumbushe tena kidogo kwamba yohana mlango wa, wa, wa, na wa bwana yesu anasema kwamba ni kwa kusudi la kuwa mfalme ndio maana alizaliwa na ni kwa kusudi la kuwa mfalme maana alikuja duniani ukichanganya ndioma alikua dunianiukichanganya aua anasema imenipasa kuhubiri injili katika miji mingine ama vijiji vingine pia kwa kusudi hili kwa otu, kusema basi mmoja yesu kristo alizaliwa kwa kusudi la kuwa mfalme mbili alikuja duniani kwa mfalme na tatu alikuja kuhubiri injili ya ufalme wa mungu likiwa nikao makusudi ayu matatu ko katika sura hiyo tatu na kwa siku hizi mbili ilizopita ama vipindi vilivyopita tulikuwa tunaangalia kwamba k okay, nisop ni umerudisha hivi tuliona katika sabweli wa kwanza mlango wa nane mstari ule wa ishirini kwamba mfalme kazi yake ni kuhukumu ama kusimamia haki na hukumu alafu mbili ni kuwa mchungaji kwa maanaake kutoka na kuingia mbele ya, ya, ya kondoa wake ama wale wanaoongoza na tatu kupigana vita kwa niaba yao sasa leo nataka tuangalie nafasi hiyo ya pili kwamba mfalme kama mchungaji mfalme kama mchungaji ni lugha ambayo iko sana kwenye bibilia lakini takupeka sehemu moja tuende kwa mfano kwenye hesabu mlango wa ishirna saba tuna stori hapa ya, ya musa eh, pamoja na na, na, na, na, na, na na nani na joshua kwamba wamefikia mwisho alafu mungu anampa maelekezo angal mstari wa kumi na nane nogoja turudi nyuma kidogo turudi nyuma kidogo tuanze mstara wa kumi naok okay. tuanze msara wa kumi na mbili hesabu e, ishirina saba msar wa kumi na mbili tunasoma mpaka stara lo ishirini hesabu ishiina saba msar wa, e, wa kumi na mbili mpakaa ishirini anasaa bwana akamwambia musa panda wewe juu ya mlima huu wa abarimu uitazame uh, nchi niliyowapa wana wa israel na ukiisha kuiona wewe nawe utakusanyika pamoja na baba zako kama haruni ndugu yako alivyokusanyika kwa sababu mliasi juu ya neno langu katika jangwa la sini wakati wa mateto ya mkutano wala hamkunistahi hapo majini mbele ya macho yao maji hayo ndiyo maji ya meriba ya kadesh katika jangwa la sini kuinatano musa akanena na bwana akisema bwana mungu wa roho za wenye mwili wote na aweke mtu juu ya mkutano atakayetoka mbele yao na kuingia mbele yao atakayewaongoza watokapo na kuwaleta ndani ili mkutano wa bwana wasiwe kama kondoo wasio na mchungaji kwaho unaweza ukaona kwamba na of ofouse uh, nisome mbee adipo nyua18 anasema bwana akamwambia musa mtwae yoshua mwana wa nuni mtu mwenye roho ndani yake ukamweke mkono wako kisha ukamweke mbele ya en, e, e, eleazari kuhani na mbele ya mkutano wote ukampe mausia mbele ya macho yao nawo na utaweka juu yake sehemu ya heshima yako ama mamlaka ili mkutano wote wana wa wana waisrael wapate kumtii anasema naye atasimama mbele ya eleazari kuhani naye atamuuliza kwa hukumu ya, ya ile urimu mbele za bwana kwa neno lake watatoka na kwa neno lake wataingia yeye na wana wa israeli wote pamoja naye mkutano wote pia ate taratibu kwaio musa ameambiwa wakati wako wakufa umefika musa anamlilia bwana anasema ok sawa mimi umeshasema siingii siingii nchi yenye asali na maziwa lakini hawa watu wako hujasema ni nani atakayetangulia mbele yao katika kuwatoa na katika kuwaingiza usiwaache watu wako wakaa kama vile kuondoa wasiokuwa na mchungaji mungu anawambia oke okay, katika nafasi hiyo mwweke joshua joshua ndiye atakayesimama na anasema kwa sababu hiyo joshua atakapokuwa ameuliza kwangu kwa neno la joshua watu watatoka kwa neno la joshua watu wataingia sasa kumbuka kitu hichi neno joshua ama jina joshua kwa lugha ya kihibrania ni yeshua ama ungeweza kuisema yehoshua maana yake ni bwana ni wokovu wetu ambapo kama nilivyosema kwa kibrania ni yoshua ama yehoshua ama yeshua of course ofcouse we'll waksai tunasema yoshua kwa kiingereza wanasema joshua tuko sawa lakini sasa inavyoandikwa yeshua ilivyoenda kwa wagiriki wakashindwa kusema yeshua wakasema hesus kwa hiyo inaandikwa hesus na wazungu waingereza wanaozungumza kiingereza walivokutana sababu biblia a kwa lugha ya kigiriki ya kiunani kwamba walivokutana na neno hesus kwao wao walivyoliangalia na kusoma wakasema jesus kwao ikapatikana neno jesus kwa kiingereza alafu walivokuja wanaozungumza kiingereza kutuhubiria injili huku kwetu wakati wanasema jesus na jinsi inavyoandikwa waswahili walivyoangalia wakashindwa kusema jesus wakasema yesu kwao tukapata yesu lakini kimsingi kabisa jina ni yoshua ama yeshua kao mtu yeyote anayeitwa yeshua ama yoshua maanayake ni kwamba ni sasa na kumwita yesu sasa huyu yoshua ni picha ni kimvuli cha yesu masihi ambaye alikuwa anakuja ndio mao naona anawekwa kuwa mchungaji wa taifa la israel kwamba atangulie atoke mbele yao wakati wanatoka na ukondoa wamfuate sasa picha hiyo bwana yesu anakuja anazungumza na hiyo lugha katika yohana kumi kwaio anatakatande kwenye yohana mlango wa kumi yohana mlango wa kumi yohana mlango wa kumi taanza mal wa kwanza yesu aliwambia nawaambieni yeye acieingia mlangoni katika zizi la kondoo lakini akoa penginepo huyo ni mwivi naye ni mnyanganyi aingiae mlangoni ni mchungaji wa kondoo mfungulia huyo na kondoo nini sauti yake naye huwaita kondoo wake kwa majina yao na kuwapeleka nje naye awatoapo nje kondoo wake wote unaona eh? ile wale kondoo humfuata kwa maana waijua sauti yake kwa hiyo yesu ni mchungaji wetu kwa kwahio bwana yesu ni mchungaji wetu anasema mgeni hawatamfuata kabisa bali watamkimbia kwa maana hawazijui sauti za wageni sasa tende taratibu bwana yesu anasema kwamba mchungaji anatangulia mbele ya kondoo wake na kondo wake wanamfuata kwa kuwa wanaijua sauti yake nataka ushikntensalafu tutairudia tufane kitu kidogo lau utairudia alafu anasema hivi uh, mstari wa saba anasema basi yesu akawaambia tena mimin nawaambieni mimi ndimi mlango wa kondoo wote walionitangulia ni wevi na wanyang'anyi lakini kondoo hawakuwasikia mimi ndimi mlango mtu akiingia kwa mimi hata ataokoka ataingia na kutoka naye atapata malisho mwivi haji ila aibe na kuchinja na kuharibu mimi nalikuja ili wawe na uzima kisha wawe nao tele mimi miiomimi ndimi mchungaji mwema mchungaji mwema huutoa uhai wake kwa ajili ya kondoo mtu wa mshahara wala si mchungaji ambaye kondoo si mali yake humwona mbwa mwitu anakuja akawaacha kondoo na kukimbia na mbwa mwitu huwakamata na kuwatawanya yule hukimbia kwa kuwa ni mtu wa mshahara wala mambo ya kondoo si kitu kwake mimi ndimi mchungaji mwema nao walio wangu nawajua nao walio wangu wanijua wanijua mimi kama vile baba anijuavyo nami nimjuavyo baba nami nautoa uhai wangu kwa ajili ya, ya kondoo e taratibu kwa ho bwana wensi wanatwambia kwamba yeye ndio mchungaji mwema na kondoo wake wanaijua sauti yake na kwa maana hyo yeye kama mchungaji mwema anavotoka akitangulia kondoo wake wanamfuata nyuma kwa sababu wanaijua sauti yake anasema mimi ni mchungaji ambaye si sawa saa na mchungaji wa mshahara anapokuja adui kwa ajili ya kushambulia kundi la kondoo mimi sikimbii na pambana na huyo adui na ikilazima natoa uhai wangu kwa ajili ya kondoo wangu lakini mchungaji wa mshahara akiona adui amekuja anakimbia kwa sababu kondoo sio kitu kwake tuko sawa sawa sasa mimi na wewe ni kondoo kama umezaliwa mara ya pili wuwe ni kondoo wa yesu kristo na kimsingi basi yesu kristo ni mfalme wetu na kazi ya mfalme moja ni kusimamia haki na hukumu lakini mbili ni kuchunga lakini ili aweze kukuchunga wewe na aweze kunichunga mimi ni sharti mimi na wewe tuweze kuisikia sauti yake tusipojua sauti yake tusipoisikia sauti yake maanayake ni kwamba atakapotoka ama kutangulia mbele yetu tutashindwa kumfuata nyuma kwa sababu gani kwa sababu sauti yake hatuijui na kwa bahati mbaya pamoja na kwamba bwana yesu amesema kwamba kondoo wangu wanaijua sauti yangu kwa bahati mbaya kuna kondoo wengi sana kwenye kanisa hawataki kuisikiliza sauti ya mchungaji mwema wako tayari wasikilize sauti ya mtu mwingine sauti za wageni lakini sio sauti ya mchungaji mwema na hili ni tatizo unajua moja nikupa hstori kidogo miaka hiyo wakati bwana yesu ameniokota huko jalalani akanivuta kunileta kwake mwaka elfu mbili na nane mwishoni elfu mbili na tisa bibilia ilikuwa sijui neno silijui lakini nilipokuwa nikienda kwenye makanisa mbalimbali nikiingia kwenye ibada na mtumishi akaanza kuzungumza ama akaanza kufundisha ama kuhubiri nilipokuwa nikisikiliza kuna wakati nilikuwa najua kabisa hichi anachokisema sio sahihi nilijuaje ni kwa sababu ya sauti ya mchungaji mwema aliyoko ndani mwangu na kwa maana ye ndiye aliyeniwekea kiu kwa sababu yeye ndiye anayeniongoza kunipeleka kwenye malisho sasa shida ni kwamba wakristo wa, wa wengi pamoja na ni kwamba nikondoo wamekataa kuongozwa na mchungaji mwema ili kupelekwa katika malisho mazuri na hata wakipelekwa hawataki kwendak okay. moja nikuaniche kitu kilivyo muhimu anavyozungumza hapa twende kwenye yeremia yeremia tatu nadhani mstari wa kumi na tan ausoma siku nyingi sana lakini nadhani ndivyo ilivyo yeremia mlango wa tatu na mstari wa kumi na tano anasema hivi anasema nami nitawapa ninyi wachungaji wanipendezao moyo wangu watakaowalisha kwa maarifa na ufahamu kwa hiyo mungu anasema nitawapa wachungaji wanaopendeza moyo wangu wachungaji ambao watawalisha ninyi maarifa na ufahamu kwa hiyo yesu kristo kwa kuwa ni mchungaji mwema yeye amekuja kutulisha maarifa na ufahamu na kwa maana hiyo anasema yeye anatangulia mbele na kwa kuwa kondoo wake wanaijua sauti yake watamfuata nyuma maanaake ni kwamba kama hauijui sauti ya mchungaji mwema maanaake ni kwamba hutaweza kumfuata nyuma lakini kama unaijua sauti yake maana yake utamfuata nyuma na kama wewe ni kondoo ambaye sio ukaidi Maye kuna unaondowengie wameelekea kwenye mbuzi zaidi kondoo hata waongozwe mchungaji wao lakini sasa angalia hapa kazi ya mchungaji kazi yake ni kupeleka kondo katika malisho ndicho ambacho zuaenyea lakini pia ni kuapeleka katika maji sa tunafahamu malisho anasema malisho nini anasema ni maarifa na nini na ufahamu lakini pia tunafahamu maji maanaake ni roho mtakatifu na kuna wengine mnanisikiliza kwenye sehemu ambazo mnakutanyika kufanya ushirika hakuna maarifa wala hakuna ufahamu moja nitakupa mfano kwa mfano kuna kanisa moja wanavyofundishana mtu anapookoka anapozaliwa mara ya pili madarasa ya kwanza kabisa ambayo anafundishwa anafundishwa kumjua shetani na nguvu zake anafundishwa kujua mbinu za shetani anafundishwa aina za majini aina za m- fikiria huyu ni mkristo mara hafundishwi hafundishwi hafundishwi kuhusu kuhusu kuhusu mungu kuhusu yesu roho mtakatifu mahafundshikuhusun la mungu anafundishwa kumjua shetani na nguvu zake anafundishwa kujua jinsi ambavyo kuna aina ngapi za majini ma- majina yao na kazi zao fikiria huyu atakuwa ni mkristo ni dhahiri sehemu kama hiyo hakuna maarifa wala ufahamu mungu hawezi akakuokoa alafu akakupeleka mahali ukafundishwe kujua majini zaidi kuliko unavyomjua yesu kristo mwanaye ukajua shetani na nguvu zake badada ya kumjua mungu na nguvu zake ma angalia mfano matendo ametuma ishina st alivyosema anasema anamwambia paulo kwamba nakutuma kwa watu wako ili nini ukawafungue macho yao waziache nini nguvu nini nguvu za giza na kumwelekea mungu wamwache shetani na kumwelekea mungu kwahiyo haiwezekani amekutuma watu wakaokolewa watolewe kwenye nguvu za shetani alafu wanakuja katika ufalme wa mungu wanaanza kufundishwa habari za shetani tena na nguvu zake Something is zakes sasa anasema hapa kwamba nitawapa mchungaji nitawapa wachungaji watakaowalisha kwa maarifa na ufahamu na ukilishi wana maarifa naofahamu tuko kwenye yeremia ta15 angalia kinachotokea asema mkilishinamaaifa afamu anasema kisha mstari wa 16 itakuwa mtakapoongezeka na kuwa wengi katika nchi hiyo asema bwana siku zile hawatasema tena sanduku la agano la bwana wala haitaingia moyoni wala haita hawatalikumbuka wala hawatalizuru wala hayatafanyika hayo tena anasema kwa kwamba mtajua ile kwamba mimi mungu niko katikati yenu na amhitaji kuongozwa na mbao mbili za mawe tena amhitaji kuongozwa na torati kwa sababu mimi mungu kwa njia roho mtakatifu nitakuwa nikiwaongoza lakini ameanzia wapi anasema kwamba nitawapa wachungaji watakawa walisha maarifa na ufahamu na kwa maana maanao yesu kristo kama mchungaji mwema kazi yake ni kutuongoza katika sehemu sahihi ambayo tutapatiwa maarifa na ufahamu ambayo utasababisha tunenepe na kunawiri na kuongezeka nakuwa na maisha mazuri ndio kazi ya mchungaji mwema sasa kwa bahati mbaya kuna wengi mnaongozwa hivyo mmekataa mna shingo ngumu kuliko ya ibilisi mchungaji mwema anaangaika na wewe ukimgoja okay, nakopa mfano kuna wengine mnanisikiliza mlivyosikilizaga kwa mara ya kwanza mafundisho ya kristo mlikasirika mkazima na redio na wengine mlikuwa kwenye magrupu mkaleft asira zimepanda jamaa mpuuzi sana mjinga kitu gani alafu baada ya kuzima ukatoka ama ukatoka kwenye group grup ukazima redio kitu gani kilikufanya ukarudi kusikiliza kipindi tena inawezekana siku hiyo ilikuwa kesho yake ama kesho kutw yake ama uka, ukapata msukumo ukasema ukatuma message ni unge alafu ukua maeaaa mimi niule ilitoka an asema niunge ukaungwa alafu baadaye umekuja kugundua haya mafundisho ni sahihi kwako yanakujenga yanakuimarisha sasa swali langu ni hili huyo aliyekuleta mara ya kwanza ni nani na baada ya wewe kukasirika na kutoka aliyekurudisha kwenye haya mafundisho tena ni nani ukichunguza utakuta ni mchungaji mwema ambaye ni yesu kristo kwa sababu kumbuka yesu kristo anahitaji kuzungumza na wewe kupitia watu anapitia mtu kama urumagadi anapitia na watumishi wengine saa sisemi kama urumagadi kwamba ni asilimia mia1 kwamba anazungumza kupitia ndio maana najitahidi kutumia mistari mingi ninapofundisha kuliko kutumia mawazo yangu mimi ili mwisho wa siku iwe ni mchungaji mwema anazungumza kupitia mimi ndio maana kila point nakupeleka kwenye neno nakwambia angalia neno linasemahpa i ili huyu mchungaji mwema aliyoko ndani mwangu aweze kuzungumza na wewe na anasema kondoo wangu wanaijua sauti yangu mimi nikitangulia mbele wananifuata nyuma sauti za wageni hawazijui sasa nikuulize huo unanisikiliza baada ya kujua sauti ya mchungaji mwema na akakuongoza sehemu ambayo umepata maarifa na ufahamu sahihi kwa nini unaendelea kubishana naye kwa nini haukubaliani naye na kufanya maamuzi ya kukaa katika malisho okay angalia tumalizia na mstari huu tunaojua ende zaburi bwana ndiye mchungaji wangu eh? zaburi 23. Msta, mstari ya ihi3atu mistari ya ande schul anasema bwana ndiye mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu katika maalisho ya majani mabichi hunilaza kando ya maji ya utulivu huniongoza kwa yesu kama mchungaji mwema lazima akupeleke sehemu ambayo ina majani mabichi sehemu ganiho sehemu ambayo hutaalishwa kwa maarifa na ufahamu e, anasema kando ya chemchemu ya maji anafanya nini anasema kando ya maji ya utulivu huniongoza kwayo kwenye maji nini ni sehemu ambayo kuna roho mtakatifu roho mtakatifu amefurika huwa anashangaa wakati mingine kwa mfano kwenye magrupu huku ina, inatumwa ushuhuda kwamba kuna revival imetokea roho mtakatifu anatembea katikati yetu wapendwa wanaona alafu mtu ana left anaegrup anakasirika kwa sababu ameona watu wanagaragara watu wanachekelea watu wanafurahia uwepo wa mungu nguvu za mungu zimekuja mtu anakasirika na huyu mtu ni mkristo huyu mtu amezaliwa mara ya pili kwamba mchungaji mwema wake sio tu kwamba anamwelekeza ende sehemu ambayo ina maarifa na ufahamu lakini pia anampeleka ambayo ni malisho lakini pia anampeleka kumbuka anasema kando ya wa maji watli katika nini anasema Eh, katika malisho mabichi unilaza katika malisho mabichi unilaza hajakupeleka pale uende na kutoka anataka uende ukakae utulie lakini pia hapo hapo hapoomakisha kuna maji kuna mafuriko ya roho mtakatifu kwa sababu wewe unahitaji neno la mungu pamoja na roho mtakatifu ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utilifu wa kristo sasa swali langu ni hili hapo unapokwenda kuhudumiwa hapo unapokwenda kufanya ushirika je pana malisho ya kutosha pamejaa maarifa na ufahamu wa kristo je pana mafuriko ya roho mtakatifu ama nipakame, ni pakame kama jangwa la sahara uamuzi ni ni lakini hatua ya kwanza kabisa kristo kwa wa maisha yako kwa nataka ufanye maombi yafuatayo kama yesu kristo wa maisha yako ili aanze kukuongoza huyu mchungaji mwema akupeleke sehemu sahihi ambao utalishwa kwa maarifa na ufahamu lakini pia utakuta maji ya kutosha roho mtakatifu fanya maombi yafuatayo sema bwana yesu asante kwa kunifia asante kwa kuondoa dhambi zangu na asante kwa kunifanya mimi niwe mwenye haki leo hii nakukaribisha katika maisha yangu huwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa na kukaribisha katika familia ya mungu ninakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama ambako unaweza ukajengwa na kuimarishwa mpaka siku hili anayokuja bwana wetu yesu kristo basi tukutane kesho muda na wakati amhuu jina langu unaitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana mwalimu rumagadi chini ya uongozi wa roh mtakatifu anakuletea kitabu kipya cha nguvu ya ukiri kitabu ambacho lazima kila mkristo awe awenanakana kwa nini kwa sababu nguvu ya ukiri ni kitabu pekee ambacho kinafundisha kwa kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe kama mkristo uweze kutumia maneno yako kushirikiana na roh mtakatifu pamoja na malaika kuakikisha mapenzi ya mungu yanatimia katika maisha yako familia yako na kazi za mikono yako na wakati huo kupatia ushindi na ulinzi kupitia maneno yako maneno ambayo atasababisha ibilisi majini mizimu pepo wachafu pamoja na wachawi hukuogopa na kukaa mbali na maisha yako familia yako na kazi za mikono yako unangojea nini badilisha maisha yako milele kwa kupata nakala yako sasa kwa sadaka yako ya upenda shilingi lfu tu kwa kupiga simu namba s6ab4b au7464 nitarudia4 م تان م مبل اربن مبل او سفور س سب ا م ان م مبل اربن مبل kusikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusbsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruu maghari na pia kumfuasilia katika applcas pamoja na iga kwa maswali maombezi ama hufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali bebilisi kupigia simu namba s764 tano s 24 mbili au s78 9 tano 24 b au s673 tano i24 m2l