vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli baada ya yesu kufufuka na kupaa mbinguni mungu amemrasimisha kwamba yeye ndiye bwana na kristo na kwa sababu hiyo amepewa roho mtakatifu akamwaga roho mtakatifu aje hapa duniani ili nini ili roho mtakatifu ahakikishe wale maadui wote ambao ni maadui zako wewe magonjwa maradhi umaskini ibilisi na mapepo yake kwamba wanatiwa chini ya miguu ya kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia ipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama rist kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa wa wa moja kwa moja katika kwa katika kuamini kwako ukifikiri ukifikiri vibaya utahamini vibaya utaamini vibaya, utaamini vizuri utahamini vizuri vizuri vizuri basi fanya maamuzi ya ya kufikiri vizuri, na kufikiri vizuri, na, kufikiri kama kristo, na ili mwanafunzi anasikiliza mafundisho kupitia neema na kweli uh, leo nataka tumalizie somo letu ambalo kwo hii ni wiki ya pili z Uh, kusudi la kuzaliwa yesu duniani yako mambo mengi sana ambayo tungeweza kuyazungumza lakini muda hautoshi mda autoshinachofanyaga kukuanzishia kidogo tafakari alafu nikiamini kwamba mtakatifu kupitia neno aa ikiaminakaupitianno ataenda kusmanawewe nakufundisha vingi zaidi na leo nataka tumwangalie yesu kristo kama kama kama vile na, yake aye, kama mfalme katika kupigana vita kwa yetu hiyo kabla kuendelea tukomba, kama ya kuendelea ungependa zaid nalenata tuwangaliyes fafam ya video basi yaudaushautafndhoana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi ukifika pale subscribe lakini pia usiache kulike pamoja na kushare baada ya kuangalia na kama ungependa kupata kwa njia mafundishokwanjia sauti basi tunapatikana tpatk to a atjaa walimrumadi ukifika pale usisahau ku lakini pia uksiklausiahshana wengie na kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya kuna kwanjia yau inaitawanafunzi wakist unaweza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katika namba nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambaye umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho haya ya kristo kila siku lakini zaidi ya wote amekuwa ukihamasisha wengine ili nao waweze na kusikiliza hakika umethibitisha kwa vitendo kwamba ni mwanafunzi wa kristo kumbuka agizo la bwana wetu yesu kristo ni tukahubiri injili kwa kila kiumbe na tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi wake kwa hiyo unasema asante sana rafiki na wewe kama unanisikiliza kwa kamara ya kwanza basi naamini kabisa ni upendo wa mungu na neema yake na mafundisho haya kwa sababu majibu yako yanapatikana katika mafundisho ya kristo hivyo tafadhali tafadhali nikupe angalizo dogo tu kwamba utakapokuwa ukisikiliza na na na kitu kiko tofauti na kufikiri kwako ama kwako kuamini kukasirika kuzima redio kwenye siku tatu mfululizo sikiliza naamini kabisa roho aumajibu yao napatiaa afhoa a oofauta giza katika moyo wako ukaweza kuona kile ambacho kristu alikifanya nawe ukafurahia ukovu wako kuliko ambavyo umekuwa ukifurahia huko nyuma ni toe shukurani za dhati pia kwa mungu kwa ajili ya kwako wewe ambayo umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi wa vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa uaminipo wako asante sana kwa upendo wako uh, maombi yako anaa tofauti kubwa kwaosi ukaacha hata siku moja ama ukapuuzia hata siku moja kufanya maombi endelea kufanya kwa bidii hile ile na ikiwezekana ongeza kasi zaidi kwa sababu tunachanja mbuga tunakwenda mbali kabisa na ni maombi yako ndio yanayosaidia pia kwamba uvumi ambao umekuao kinyume na mafundisho ya kristo unageuka sasa uvumi unaunga mafundisho ya kristo na akufanya hivyo maanaake ni kwamba mamia kwa maelfu ya watu sehemu mbalimbali duniani wanafikiwa na maisha yao yanaguswa na kubadilika na mwisho nitoe shukrani za dhati kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukichangia gharama za injili kwa njia ya redio namshukuru mungu kwa ajili yako kwa sababu kwa upendo wako na kwa uaminifu wako kwa pamoja tumeweza kufikia wale ambao wasingeweza kufikiwa wale ambao wasingeweza kukutana na sauti ya mungu wale ambao wasingeweza kukutana na maarifa ya mungu kwa hiyo nikupe ongera sana sana sana sana kwa kujitoa asante kwa kubadilisha maisha ya watu asante kwa kugusa watu na kama unanisikiliza ujafanya maamuzi basi una fursa ya kufanya maamuzi haujachelewa bado una uwezo wa kushiriki katika kazi ya kupeleka injili sasa kuna wengine mnanisikiliza mnasema sawa tunakusikia mwalimu hiyo vipindi vya redio vinaenda tanzania tu vipi kuhusu kwetu kenya vipi kuhusu kwetu congo vipi kuhusu kwetu sikiliza anza kuchangia gharama za huku tanzania alafu itakuja kwenu <laughs> najua mwambangozi huvutia upande wake lakini lazima uanzie a kwa sababu kumbuka kama ujaa kusikia a tarudia tena mungu ameniagiza sio tu kama nipeleke njili kwa njia redio katika nchi nzima ya tanzania lakini pia katika nchi zote zinazozunguka taifa la tanzania ikiwa ni kuanzia hiyo malawi zambia congo rwanda burundi ukaenda uganda eh, kenya na kadhalika kwa hiyo tutafanya hiyo baada ya kusema hayo basi tuendelee na somo letu nataka tuhitimishe sasa kumbuka tuliona kwamba kusudi la yesu kuzaliwa duniani ni ile awe mfalme na alikuja duniani awe mfalme na alikuja duniani kuhubiri habari njema za ufalme hiyo tunaipata katika yohana 87 na luka 44 unasema unarudia sana narudia yes, narudia ili iweze kukaa mwako lakini pia tukaona kufuatana na, na samueli wa 8 2 kazi ya mfalme ni kusimamia haki na hukumu lakini mbili ni kuwa mchungaji kwa ajili ya kuwaongoza watu na tatu ni kupigana vita kwa niaba yao na tukaangalia sehemu ya kwanza ila na ya pili leo nataka tuangalie yesu kristo kama mchungaji wetu ambaye anapigana vita kwa niaba yetu na hakuna sehemu nzuri ya kuanzia kama katika uh, kitabu cha wakolosai wakolosai mlango wa pili wakolosai mlango wa pili alafu nitasoma, nitasoma mistari michache pale nitaanza mstari wa nane wakolosai 2 tutaanza mstari ule wa nane alafu tutasoa mpaka mstariule wa ki ni stori ndefu kidogo tutafika wakolosai 2 nane hadi 1ia anasema angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo okay. kama haujifunzi kristohaujifunzi mafundisho ya kristo maanaake ni kwamba wewe ni mateka wao huko chini ya mapokeo na elimu unayoipata ni bure sio mi nasema ni roha anasema kupitia paulo tis anasema maana katika ee yeye nani kristo unakaa utimilifu wote wa mungu kwa jinsi ya kimwili kumi na ninyi mmetimilika katika yeye aliye kichwa cha enzi yote na mamlaka kumi na moja katika yeye yeye na ni kristo mmetahiriwa kwa tohara isiyofanyika kwa mikono kwa kuuvua mwili wa nyama kwa tohara ya kristo inb mkazikwa pamoja naye katika ubatizo na katika huo mkafufuliwa pamoja naye kwa kuziamini nguvu za mungu aliyemfufua kutoka katika wafu sore na e, sorry, na ninyi mlipokuwa mmekufa kwa sababu ya makosa yenu na kutokutairiwa kwa mwili wenu ali aliwafanya hai pamoja naye pamoja naye na kristo akiisha kutusamehe makosa yote labda nikuulize swali rafiki hivi unajua kwamba wewe umesamewa makosa yote na akizungumzia makosa yote maanaake anamaanisha sio tu kwamba anamaanisha aina zote za makosa lakini pia anamaanisha makosa ya wakati wote wakati uliopita wakati uliopo na wakati unaokuja hivi unalijua hilo rafiki ndio maana mana... <laughs> injini ni habari njema njema mno mno mno mno mno mno na nala nikuambia kitu kwa kuwa ameshalipia makosa yetu na tumesamewa makosa yote na dhambi zetu zote zimechukuliwa ukiliamini hilo shetani anapoteza nguvu ya kukujaribu dhambi inapoteza nguvu ya kukushika lakini kama hauamini hivyo utaendelea kuwa mtumwa wa shetani na utaendelea kuwa mtumwa wa dhambi ik ananipata okay. anasema hivi tena na ktaaudimana ninyi mlipokuwa mmekufa kwa sababu ya makosa yenu na kutokutairiwa kwa mwili wenu aliwafanya hai pamoja naye akiisha kusamea makosa yote kumi na akiisha kuifuta ile hati iliyoandikwa ya kutoshtaki kwa hukumu zake iliyokuwa na uadui kwetu akaiondoa isiwepo tena akaigongomea msalabani kumi na tano akiisha kuzivua enzi na mamlaka na kuzifanya kuwa mkogo kwa ujasiri akazishangilia katika msalaba huo sasa huu mstari wa kiat5n nimesema ni ujadili kidogo kwa sababu huu mstari umesheheni anasema yesu alizivua enzi na mamlaka sasa nafahamu kuna namna ambavyo kanisa limetafsiri vibaya na kuna watu wakatunga wimbo unaimba vibaya sijawee kuwana wimbo unaimba uongo kama huo wanasema uliacha enzi yako ukaja ulimwenguni huo ni uongo yesu hajawahi kuacha enzi yake hata siku moja huu mstari unazungumzia kwamba yesu alizivua enzi na mamlaka kwa lugha nyingine alimnyanganya shetani enzi pamoja na mamlaka akamvua silaha zake zote ibilisi alafu akam, akafani, akaka, akaka, akashangilia ushindi pale msalaba ndicho nachozungumzia haizungumzii kwamba yesu aliacha enzi yake yesu hajawahi kuacha enzi yake hata siku moja <coughs> alimvua shetani enzi na mamlaka ndo kinachosema mojatuangalia laba biblia ya habari njema anaweza akawa ametafsiri vizuri mstari wa kumi na tano si ni, ni muhimu ukavijua hivi vitu eh? baada kusema uliacha enzi yako kama we ni muimbaji badlishi sema ulishuka na enzi yako ukaja hapa ulimwenguni tuko sawasawa angalia biblia habari njema anasema hivi huko kristo aliwapokonya nguvu zao hao pepo watawala na wakuu aliwafanya kuwa kitu cha fedheha hadharani kwa kuwaburuta kama mateka katika msafara wa ushindi wake oh, haleluya unaeskia hiyo kitu hiyo ndo wakolosai b1 navyotakiwa kutafsiriwa oja niirudie tena iingie rafiki anasema huko wapi tunajua pale msalabani kristo aliwapokonya nguvu zao hao pepo watawala na wakuu aliwafanya kuwa kitu cha fedheha hadharani kwa kuwaburuta kama mateka katika msafara wa ushindi wake sasa kumbuka kitu hichi kwamba yesu alikuja duniani yeye kama mfalme wetu kumbuka alizaliwa ili awe mfalme na alikuja ili awe mfalme na kazi ya mfalme ni kupigana vita kwa niaba ya watu wake kuwaongoza watu wake katika vita kwao pale msalabani wakati ibilisi anajua kwamba wamemkamata kristo kwamba wamemkamata yesu asa ndo mwisho wake umefika yesu akatumia ile fursa akawapiga gojuru ya hatari yaani akawakunguta akawapiga ngeu akawapiga mbata za moto akawavua nguvu zote akawapokonya silaha zao zote akawanyanganya mamlaka yote akanyanganya enzi yote akawaburuta akawaburuta akawadhalilisha akawafedhehesha pale mtalabani alafu akafanya maonyesho jinsi ambavyo ibilisi ameburuzwa meja nikwambie uumbaji wote unajua jinsi ambavyo ibilisi na mapepo yake walipigwa wakanyanganywa silaha zao wakanyanganywa mamlaka yao wakanyanganywa nguvu zao wakanyanganywa enzi zao wakadhalilishwa pale mtalabani watu ambao ambaohw ju ni wakristo lakini viumbe wengine wote wanajua ndio maana kwenye <laughs> mikutano tunaombea wagonjwa wakija watu wa duniani watu ambao sio wakristo wanapona sahiyo hiyo hiyo kwa sababu gani wanaamini kwenye mamlaka na ukuu wa yesu wakija wakristo hawaamini kwenye mamlaka na ukuu wa yesu wana maswali elfu sasa hii vita pale msalabani yesu alifanya kwa niaba nani kwa niaba yakakoee na kwa niaba ya kwangu mimi na kama haujui ukweli ibilisi atakutesa kweli ndio maana wengine mnafanya maombi mnasema maombi ya vita mnapigana na ibilisi na mapepo yake ndio maana mnapigwa kwa nini kwa sababu mna kiburi mmekataa kukubaliana na ukweli kwamba kristo alishinda vita yesu alishinda hiyo vita kwa niaba yako ee sasa nikikubaliana na huo ukweli nini kinatokea kumbuka baada ya yesu kufufuka anasema mamlaka yote mbinguni nainei nimepewa basi anendeni ulimwengunit halafu baada ya hapo bibilia nasema yesu akapaa alivyopaa akaenda mkono wa kuumi wa mungu baba kuona taka tukasome kwenye matendo ya mitume mbili tuangalie wakati ameingia mkono wa kuumi wa mungu baba nini kilitokea matendo mlango wa mlanwapili alafu tutaanza msarule wangapi wa 32 mpaka 36 anasema yesu huyo mungu alimfufua na si sote tu mashahidi wake 33. basi yeye akiisha kupandishwa hata mkono wa kuume wa mungu na kupokea kwa baba ile ahadi ya roho mtakatifu amekimwaga kitu hiki mnachokiona sasa na kukisikia maana daudi hakupanda mbinguni bali yeye mwenyewe anasema bwana alimwambia bwana wangu keti upande wa mkono wangu wa kuume yaani nafasi ya mamlaka hata nitakapowaweka adui zako chini ya miguu yako 36. basi nyumba yote ya israel na wajue yakini ya kwamba mungu amemfanya yesu huyo mliyemsulubisha kuwa bwana na kristo anasema hivi baada ya yesu kufufuka na kupaa mbinguni mungu amemrasimisha kwamba yeye ndiye bwana na kristo na kwa sababu hiyo amepewa roho mtakatifu akamwaga roho mtakatifu aje hapa duniani ili nini ili roho mtakatifu ahakikishe wale maadui wote ambao ni maadui zako wewe magonjwa maradhi umaskini ibilisi na mapepo yake kwamba wanatiwa chini ya miguu ya kristo sasa kumbuka mimi na wewe ndio mwili wa kristo kwao roho mtakatifu amekuja kuhakikisha kwamba anasambaratisha maadui wote wa mwanadamu maadui ambao yesu aliwashinda pale msalabani na kinachotakiwa sasa hivi ni mimi na wewe kushirikiana na roho mtakatifu na kuhakikisha kwamba sheria zinafuatwa okay, zinafuatwak moja nikupindulie hivi wakati bwana yesu anazaliwa anakuja hapa duniani nilikuonyesha ibilisi alikuwa ndio mtawala kwa nini kwa sababu alikuwa amemrubuni adamu na adamu alikuwa chini ya, ya utawala wa ibilisi ndio maana ibilisi akasema akampandisha yesu mpaka juu ya mlima akamwonyesha milki fahari mamlaka yote ya dunia nzima akawambia hizi zote ziko mikononi mwangu nami nampa mpa yeyote kama nipendavyo na tukaona kwamba alikuwa amepata kwa, kwa sababu ya adamu tuko sawasawa sawa. na kwa sababu hiyo akawa amesababisha binadamu wote wamekuwa mateka kwao magonjwa yakawa ni yetu maradhi yakawa ni yetu na kadhalika sasa bwana yesu akaja pale msalabani zikapigwa bwana yesu akamshinda ibilisi akapindua serikali ya ibilisi serikali ya mungu ikaingia madarakani msimamizi mkuu ama mfalme akiwa ni yesu na mtendaji wa shughuli za kila siku waziri mkuu akiwa ni roho mtakatifu sasa huyu roho mtakatifu anatenda kazi ndani kupitia wewe na kupitia mimi na kazi yake amekuja ya hapa duniani ili kupitia wewe na kupitia mimi kuhakikisha maadui zetu wote wanawekwa chini ya miguu yetu kwa maana ya kwamba wanatii sheria kwa sababu hawana mamlaka tena ugonjwa hauna mamlaka ya kukudhuru tena ibilisi hana mamlaka kugusa tena umaskini hauna mamlaka y kugusa tena kwa kwa sababu wewe haupo chini ya imaya ya ibilisi wewe umeokolewa ukaamishwa ukatolewa kutoka katika mamlaka ya shetani ukaingizwa katika mamlaka ya mungu na naroho mtakatifu kazi yake basi ni kuhakikisha kwamba vitu vyote vya ibilisi katika maisha yako vinaondoka sijui kama inakuja kuja vitu vyote vinaondoka na hauwezi ukapata huo ushindi ukafurahia huo ushindi wa kristo mpaka ukubali kwamba ni kweli yesu alimshinda ibilisi akamvua nguvu zake zote akamnyang'anya silaha zake zote akamvua enzi na mamlaka ukikubaliana na hilo inamruhusu roh mtakatifu alioko ndani mwako na juu yako kuanza kuleta uhalisia wa huo ushindi ulioupata lakini maadamu bado unaamini unavita na shetani maanayake ni kwamba unasema yesu akumshinda shetani na kama yesu akumshinda shetani wewe huwezi ukamshinda shetani kanisa lenu kanisalenu t aliweziashinda shetani aez kama hamkubali kuwa yesu alimshinda shetani na ni mpingeni shetani na na jesema, mimesema, mungu, mpingeni shetani ninyi kumshinda mpingeni mungu atawakimbia kwa lugha nyingine kubaliana na kile ambacho mungu anasema kwanza alafu umpinge shetani ndio atakimbia na wakristo wengi mnataka kumpinga shetani kwenye maombi yenu ya vita pasipo kile ambacho mungu amekifanya pasipo kutii kile ambacho mungu amesema pasipo kile ambacho yesu kristo alikifanya pale msalabari ndio maana haifanyi kazi ndio maana mnafanya maombi ya vita mkiamka asubuhi mmenyolewa nywele si wingine mkiamka mmekono onosi miguu mme s si gani mmefanyiwa vituko kwa sababu gani kwa sababu hamfuati utaratibu wa bibilia unavyosema hamjakubali kwamba yesu alipigana vita kwa niaba yetu na akashinda na akashinda kwa ushindi wa kishindo na akapitisha paredi akafanya maonyesho ya huyu ibilisi aliyeshindwa pamoja na washirika wake kwa hiyo kuzimu anajua kwamba wao wameshindwa ibilisi anajua majini anajua mapepo yake anajua kila mmoja anajua ambao hawajui mara nyingi ni wakristo siukawananyeaa nachokizungumza na hili linatakiwa libadilike wakati umefika wawewe na mimi tukubali ukweli kwamba ibilisi alishindwa yesu aliye mfalme wetu amekuja akapigana vita kwa niaba yetu unasema kwa watu nafanyaje sikiliza rafiki njoo sehemu ambayo mimi nahudumu hudumu huonekaa anapoteza masaa na pepo hakuna hata hizo ngomba ngumu nazosemeaga siu mizimu siu kitu gani wewe njoo uoni sipotezi nao mda wanatoka chapu sabi, wa kwa sababu gani yesu alishawashinda kwa sababu ya ufahamu wangu kwamba walishashindwa ndio maana anavosema katika jina la yesu kristo jina la yesu kristo linafanya kazi sawasawa kwa sababu nakubaliana na huo ukweli kwamba yesu alishashinda na kwamba maadui wote wakwangu mimi ambao ni maadui wa yesu atomakal maadui wote wakwako wewe ambao ni maadui wa yesu atomaskali wanatakiwa wakae chini ya miguu yako moja nikuulisa swali mpendwa tangu umeanza kufanya vita hivyo maombi ya vita nini kimebalika nini kimebalika amna chochote kiichobalika katika maisha yako matokeo yake likujichosha nane usiku nama piga kata piga pasua eh, unalala umechoka ukienda kazini umechoka hata kufanya kazi uwezi ndio atakufanya wengine mmefukuzwa kazi wengine biashara zenu zinadorora kwa sababu mnafanya vitu ambavyo hamjaelekezwa katika hamjaelekezwa katika na no, vya anasema tunapingana na hila tunapingana na uongo wa adui majeshi ya pepo wabaya enzi palme mamlaka hao wote walishashindwa na yesu na kazi yao watakuja kukudanganya kwamba hawakushindwa kwamba bado wako kwenye kontrol na wewe ukikubaliana nao unaingia kwenye matatizo eanachokizungumza rafiki ibilisi hana silaha nyingine yote zaidi ya uongo alikwisha kushindwa miaka elfu mbili iliyopita pale nikwambie kitu mwaka kesho ntatoa kitabu kinaitwa ushindi katika vita vya kiroho utashangaa jinsi ambavyo mambo yalivyo utashangaa matokeo yalivyo utashangaa jinsi ambavyo italeta subiri taletaba nweziwagp sub a taangai weziwatatuweziwan ntakupitisha hatua kwa hatua alafu utaona wazi na kukishbisi takakuchezee tena sasa hivi anakuchezea kwa kutumia uongo sasa tuyaache nataka niombe kwa ajili kwa ya walio wagonjwa kwa sababu blishi ana mamlaka tena kama hana mamlaka hawezi kushikilia kwenye ugonjwa hawezi kushikilia kwenye madeni hawezi kushikilia kwenye mifungo nataka niombe kwa ajili yako sasa nikitaja tatizo lako ni kwa sababu mtakatifu anataka ndio maana utasikia nikilitaja na ile tatizo linaondoka tuko sawa nianze na watu wawili kuna mkaka unanisikiliza sikio lako la kushoto limeziba kwa lugha nyingine unakizi, uziwi upande wa sikio la kushoto ninavyozungumza sasa hivi lina pop linafunguka linazibuka kuna mama unanisikiliza kwenye katikati ya utosi kuna kitu kinatoboa yaani inauma kwelikweli na kuna wakati ingine inatoboa kitu kinaingia pya alafu kicho kinaanza kuuma kwelikweli navyozungumza hivi inaondoka yes kwa sekunde chache utasikia kicho kinauma kaa kinataa kupasuka alafu itaachilia utakua huko huu y mama umevaa nguo sasaranjiake saaa ninyeupe karibu kama aa lakini ina, ina maua ya pinki maua ya pinki nguo yote nigauni umevaa nakuona umevaa na, na kijisweta kidogo cha saarangi zinanisumbua lakini lakuna kijsweta kidogo umevaa kitu kitu gani linaondoka baba katika jina la yesu kristo linaamuru maumivu kutoka kwa huyu ndugu maumivu yote kwa yeyote nanisikiliza ninaamuru maumivu yote na kazi zote za ibilisi na nguvu zake kuharibika na kuondoka kwa sababu yesu kristo alishampatia ushindi huyu ndugu katika jina la yesu kristo wewe ibilisi unaondoka na madhara yako yote na matatizo yako yote unaachilia wana wa mungu unatoka na wala usirudi tena katika jina la yesu kristo wa wanazareti katika jina la yesu kristo wa nazareti una mbaba unanisikiliza una matatizo ya uti wa mgongo In inakusumbua shingo kugeuza wala wala kulia wala kuinama kwa namna yato, unasimama wima hivi kama, kama, kama, sinisime, kama ubao katika yesu kristo na kuna moto moto moto unateremka unateremka hapo kisogo yote mpaka mfupa ule wa chini kabisa huo unapanda, unapanda utakapokata ni kwamba nakusumbua shinguzikuza kshtoulaa uwezi kunama anaatuaima na usiache umevaa umeva suti umevaa suti hapa ya kijivu na shati lako ni sio kijani lakini kama kijani lakinia aleaaene ujano natai mungu anakufungua sasa hivi kama vile mtumishi. mungu anakufunguassa ona a vl tnu anaufungua ssakatia cina na nazareth tuandikie tutumie ujumbe yes, yes ni wewe tuandikie tutumie ujumbe wala usishangae unasema siamini kywa vitu lakini si umepona angalia umepona jaribu kufanya kile ambacho ulikua uwezi kufanya na yeyote amba umefunguliwa mungu amekuponya kwa namna yeyote madeni huko huru na kuakishia ni mabadiliko livoombaho imegusa kote tuandikia tujulishe tuweze kufai na we kumbuka ushuhuda ni kunyanganya mungu utukufu wake mungu kubali kesho nmungu wezikubautankesha mdanakati ama anunaita huruma gari na yesu kristo na bwana bwana yesu asifiwe mtumishi wa mungu mime kwa jina naitwa unaitwa mariam natokea singida ulivokuwa unafundisha somo la kusudi la, la, la kuzaliwa yesu siku ya, ya leo somo la saba ulivyoanza kusema ku, ku, ku, unaombea basi nikawa nilikuwa niko ndani hapa nikawa nimeacha kazi zangu nikaingia chumbani nika- nikanyosha mkono wangu wa kulia juu na nikaza kumita yesu ulivokuwa unaendelea kuomba nilikuwa na ya kiuno hii wiki yote yotyani sio wiki tu kilizidi ndani ya hii wiki lakini nkina muda mrefu sana n yani sana ukifagia kinauma ukyani kilikuwa kinauma muda wote basi nilivyokuwa nimenyosha ule mkono nikawa nimeona kama yni kuna nguvu unaikia kwenye mkono inaingia ina ndani nikaona nguvu nguvu baadaye nikawa nauujika nalia machozi namwambia yesu asante machoi asante meniponamponya nikasikia yaani vitu vinatembea kwenye tumbo yaani vitu kwenye kiuno vinazunguka ninapata na tamani nilie naongea vitu nikaanza kunena kwa lugha f mimi ni hata siuhata niliokanakiongea m lakini nilipata tu nguvu nika- nikalia nikamsukuru I got you, my heart. Papa, I'm I to Feel it, feel feel feel ukisikiliza kipindi cha nema na kweli kutoka kwa mwalimu huruumagari kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache kusubscribe katika youtube channel ya mwalimu huruu magadi na pia kumfuatilia katika applepocast pamoja na igopocast I am a man whos