vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptna wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa kao anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe umeokoka umemkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yaku anasema wewe umeveshwa utu mpya na huo utu mpya wanasema ni katika haki na utakatifu kwa kwao anasema wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu popote pale ulipo rafiki napenda nikukaribishe katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku hiya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia Aa, kwa wale ambao wanatofuatilia kwa njia ya redio vipindi hivi vya neema na kweli vinaruka ama vinakuwepwa hewani muda na wakati kama huu kila siku kila siku kwa muda wa nusu saa na nasema asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakieneza habari zinazohusiana na vipindi vya neema na kweli kuhamasisha watu wasikilize kuhamasisha watu watengeneze fursa na wasawa wa kuweza kukaa chini na kusikia kile ambacho roho wa yesu kristo anataka kusema nasi Uh, na kwa wale wengine wote wanatufuatilia kwa njia ya youtube ama njia ya facebook ama njia ya podcast tunasema asante pia asante kwa kuhamasisha watu wengine waendelee kusbsibe kujiunga tunasema asante kazi yenu ni njema hakika mnadhihirisha kwa vitendo kwamba ninyi ni wanafunzi wa yesu kristo na kwa maana hiyo najua kabisa kwamba kadi mnavyotendea kazi kile ambacho mmekisikia hata kama ni kwa kwanza kwa kuwaalika wengine basi hakika kweli ya kristo inatia mizizi katika mioyo yenu nikumbushe tu kwamba vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vimetengenezwa maksusi kwa ajili ya kujenga imani ya msikilizaji imani ya mkristo ili aweze kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine aweze kufikiri kama kristo aweze kutenda kama kristo na aweze kupata matokeo kama ya kristo Um, pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana kila mtu anayemwendea mungu lazima aamini kwamba mungu yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii na kwa sababu hiyo basi ni muhimu sana wewe ukajenga imani yako na bibilia inasema wazi kabisa mwenye haki ataishi kwa imani inasema hivyo kwenye abakuki mbili nne inasema hivyo kwenye warumi moja wa kumi na saba inazungumza hivyo katika wagalatia tatu 1m pamoja na wahibrania 138 kwamba mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo wewe kama mkristo wewe kama mto aliteleo mara ya pili huna mbadala huna alternative alternative ya imani ni dhambi na sidhani kama wanataka kuishi kwatika dhambi kwa sababu warumi 14 nasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi na kwa maana hiyo basi wewe kama mkristo kama hauishi maisha yako ya kila siku katika imani maana yake ni kwamba unaishi katika dhambi na nadhani rafiki unajua wenye dhambi wote wanaishia wapi sihitaji kukumbusha kwasababu analijua sasa tuko na somo letu jipya ambalo tumeanza somo linalosema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo na nimeona kuingiza somo hili kwanzia siku ile ya jana kwa sababu katika kutafakari habari ya, ya ufalme wa mungu tulizungumza habari ya mtu kuzaliwa mara ya pili na tulivyozungumza kwa habari ya mtu kuzaliwa mara ya pili nikaanza kugusa mambo fulani fulani baadaye uh, nikaanza ku, ku, ku, ku, kude ama ku, ku, ku, kupambanua kwamba kuna ufahamu fulani wasikilizaji wanaosikiliza ea kwa njia ya redio youtube ama facebook hawana sasa somo linasema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo rafiki kuna mambo mengi sana makubwa na mazuri ya kuyazungumza sasa najua kipindi kilichopita ilikuwa nimezungumza uh, umuhimu wa kufikiri kwako katika kuamini kwako na kutenda kwako na kupata matokeo yale ambayo unayataka kama una eneo lolote ambalo linakusumbua eneo lolote ambalo matokeo yake hujaridhika nayo huwezi ukapata matokeo unayoyataka mpaka umebadilisha namna unavyotenda na hauwezi ukabadilisha namna unavyotenda mpaka umebadilisha namna unavyoamini na hauwezi kubadilisha namna unavyoamini mpaka umebadilisha namna unavyofikiri kwa hiyo unaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kufikiri kwako na matokeo katika maisha yako na nilikupa tu mfano mdogo nikakwambia katika somo lililopita kwamba kwa wakristo kwa mfano wamefundishana na wamekubaliana kwamba mkristo yeyote anatakiwa apite katika mapito na kwamba hayo mapito ndio yanayemwandaa huyu mkristo na kumpeleka katika utukufu mkubwa nimekwambia hiyo ni batili sio ufahamu sahihi sio lugha sahihi na nikajaribu kukuonyesha na tukazungumza kidogo kwa habari ya madeni ambalo inajua ugonjwa wa madeni madeni katika kanisa na tatizo wakristo wana madeni yaliopitiliza watu wa duniani wanayo lakini na wakristo especiali waliokoka nao wana madeni ya kupindukia na kama bwana yesu atajalia kibali na kutoa ruhusa basi ninakusudia eh, hapo katika mwezi wa watatu labda uh, katikati kati, ama kuendelea mbeleni huko sio ntaanza kufundisha somo maalum la namna ya kutoa watu katika madeni ili waingie katika utele lakini pia nakusudia kufanya semina kwa wakazi wa dareslam ya siku moja itakuwa ni siku nzima na siku hiyo tunahakikisha kwamba tunasambaratisha madeni yote inawezekanaje kwa sababu hiyo najua jinsi ambavyo kazi eh? na uaaaza mara ya kwanza na na madeni nilianza madeni ya madnianyumbani kwangu mwenyewe eh? Uh, mke wangu alikuwa na, ana deni benki na nikafanya maombi juu yake sio tu kwamba deni lilifutwa benki lakini hata kwenye system ya benki yakuonekana <laughs> kwa hiyo mungu wetu ni mungu ambaye ni wa supernatural yesu kristo anaweza yote kwa hiyo huo upako maalum wa kuondoa madeni ni nao kwa hiyo nina uhakika na kile ambacho nakizungumza na kwa maana hiyo ndio maana naangalia kama bwana yesu atatoa kibali basi tutafanya semina ya siku nzima kwa wakazi wa dares salaam itakuwa inaanza asubuhi mpaka jioni na by nakuakishiabanafika jioni sio tu kwamba utakuwa umepata maarifa ambayo yatakutoa katika madeni lakini pia utakuwa umepata maarifa ya kukaa katika hutele na zaidi ya yote tutatumia nguvu ya roho mtakatifu katika ishara maajabu na niujiza kukutoa unta kutoka kwenye ayo madeni ambayo huko ukaingia katika uwanda wa uhuru ukaanza kufurahia habari ya ustawi sasa ilo tuliachia hapo alafu tutaendelea Uh, na na sumo letu najua nilichokonewa vitu vingi wengine wakasema sasa hizi sako hizimakanisa ambao ameanisha sakos inakuwaje wanatakiwa warepenti wasubu wageuke wachane na hiyo biashara oh, else waamue kwamba sacoshizo awatakopesha wakristo watakopesha watu baki ahw hizo zitakufa na kanisa nalo litakuwa limetikisika hayo mambo tumeyaona bibilia iko wazi kabisa nadhani hata mwenyewe unafahamu enyee unafahamenye ania lenu kuna, kuna shida ama unafahamu kanisa la ndugu yako rafiki yako ambao ninaleta shida sakos ni, ni, ni silaha nyingine ya adui ya kusambaratisha kanisa Actually, kanisa ambalo pia linajaribu kujenga vitega uchumi eh, ili ili liweze kujisimamia wenyewe ni chanzo cha matatizo unafahamu kuna migogoro ya uongozi kila siku hatu wanagombania mali na ni kwa sababu watumishi wanancha kusudu aliloitiwa alafu wanaanza kufanya vitu vingine na hiyo ni hatari sana kwa kanisa sasa tuendelee nasomalia tuende wakolosai tatu wakolosai mlango wa tatu mstari ule o mstari wa tisa hadi wa kumi na moja wakolosai mlango wa tatu mstari ulo wa tis hadi wa kumi namoja kumbuka somo letu linazungumzia mtu mpya ndani ya kristo sasa kuna mambo mengi ya kuzungumza lakini tuko kwenye utangulizi kwao anasema hivyo kolosaitthai11 msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale yaani utu wa kale ukiona anasema utu wa kale mahali popote juu anamzungumzia adamu asili ya dhambi aliyokuwa nayo adamu anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeuumba anasema hapo hapana myunani wala myahudi kutahiriwa wala kutokutahiriwa mgeni wala mshenzi mtumwa wala muungwana bali kristo ni yote katika yote sasa kuna vitu kadhaa rafiki nataka tuviangalie hapa haleluya sikiliza hii mstari ule wa tisa anasema namna hii anasema msiambiane uongo kwa nini kwa kuwa ama kwa sababu mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake kwao anasema msiambiane uongo neno unasema msiambiane tungeweza kusema kwa lugha nyingine angeza kisema hivi msizungumze uongo msiseme uongo kwa nini kwa sababu mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake maana nini maana ni nii anasema ile asili ya dhambi na matendo yake mabaya mlioipata kutoka kwa adamu hiyo mmeivua kabisa kumbuka wakati nafundisha uh, wiki iliyopita tuliangalia tulizikwa pamoja na kristo na mtu wetu wa kale akafa ndicho anachojaribu kuzungumza hapa ok moja tuweke gia kidogo skianasema msiambiane uongo kwa nini kwa sababu mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake kwa maneno mengine huu utu wa kale umesulubiwa pamoja na kristo ile asili ya adamu asili ya dhambi kristo aliposulubiwa pale msalabani nayo ilisulubiwa pale mtalabani kristo alipozikwa akateremshwa kaburini hiyo asili ya dhambi nayo iliteremshwa kaburini hiyo asili ya adamu ambayo ulikuwa nayo kabla ya kuzaliwa mara ya pili nayo ilishuka wapi ilishuka kaburini ngoja nikakuonyeshe mstari msarlfu tutarudi hapa twende kwenye warumi sita, warumi sita warumi lakini ee, tu warumi tunaanza mstari wa kwanza anasema tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema siawaan aa sisi tulioia am tutaishka am zinati aa sisi tulioifia dhambi wewe dhambi ndio maana napata shida atafundisha huko mbele tunavokwenda na kwanza kuchambua habari ya neema na rai kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili ameifia dhambi maanake wamba umekufa sasa sijui ama umewaa kusikia maiti imelewa ama umewai kusikia maiti imeibamewakuskirafikia eh? ujawkusikia si, maitiaama pita kwenye wakati mnatoa heshima za mwisho alafu eh, mwili wa marehemu umelazwa kwenye jeneza anza kumzomea uone kama atakujibu si amekufa kwao na hapa anasema kwamba anasema anasema msari wa pili hasha sisi tulioifia dhambi tutaishie tena katika dhambi kwa hiyo inamaana kama wewe kila siku inabidi uombe msamaha wa dhambi uombe rehema uombe utakaso toba unathibitisha kwamba haujaifia dhambi unathibitisha kwamba wewe bado unaishi katika dhambi na kama haujaifia dhambi na kuhakikisha kwamba kuna uwezekano mkubwa ujaokoka ah kama umeokoka umezaliwa mara ya pili wewe umeifia dhambi kama unaishi bado katika dambi maanake unawezekano mkubwa szungumza rafiki si nataka nikubane nikulete kwenye kweli ya kristo ili na kweli ya kristo ndivo neno linavyosema sema asema, hasha sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi kama unaomba rehema na kutubu kila siku unasema wewe unaishi katika dhambi na watu wote wanaishi katika dhambi ni wapi jumlishia mwenyewe shimoni unajua tatu hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake nne basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo aliofuka kutoka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuendende katika upya wa uzima Tano. kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufuka kwake sita mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwahio anasema utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja na kristo tuko sawasawa rafiki wapi katika msalaba anasaa mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja na kristo uli wakati uliopita ulisulubishwa pamoja na kristo apa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwa manake ni kwamba kama dhambi inakusumbua bado inamaana bado haujakubali kwamba wewe ulisulubishwa pamoja na kristo kwamba kristo alivoning'inizwa juu ya mti na wewe ulininginizwa pamoja naye kristo alivokufa na wewe ulikufa pamoja naye kristo alivosulubiwa na wewe ulisulubishwa pamoja naye alivoteremshwa kaburini na wewe uliteremshwa kaburini pamoja naye na kwa kwamaanaho mtu wako wa kale ambaye ni adamu asili ya dhambi ya adamu iliteremshwa kaburini ndio maana katika ubatizo wa maji mengi unapozamishwa unaashiria kwa vitendo kwamba mtu wako wa kale asili ya dhambi ulioiriswa kwa baba yako na mama yako na babu zako na bebi zako unaiacha kule ndani ya maji alafu unatoka na kuenenda katika upya wa uzima ukiwa una utu mpya umevaa asili ya kristo huo ndio ukristo rafiki kwa nasema wewe kama umeitia ristumeisia ambi kama bado kila siku inabidi utubu dhambi dhambi sikunabidi utubuambemaaasamahaa amb sali inawezekana wewe hujajua umepata kitu gani baada ya kualia mara ya pili ama haujaokoka ama haujaokokaujazaliwa mara ya pili na kama hujazaliwa mara ya pili rafiki unakwenda shimoni mmoja kwa moja unasema atana na, askofuwangu yes, na askofu na mchungaji na mtume na nabii na jirani na mjomba na baba mkubwa na mdogo bambaubwamdogo si, tumeitwa mmoja mmoja hatujaitwa kama kikundi ndiyo maana hakuna mtu anaweza kumciri yesu kristo kuwa bwana na uawaanamokozi wa maisha kwa niaba ya mwingine kila mtu inabidi afanye mwenyewe swala la imani ni swala binafsi sio swala la kikundi mungu afanye maamuzi kwa kuangalia idadi ya watu mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kile ambacho amekisema katika neno lake na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba wa yesu kristo kwa hiyo mungu wa baba hichi na watu ukasema kwamba wengi wap mungu atumie demokraiaanamwa ta ta sio demokraiaa ndio maana akupata tabu wakati wa nuhu kuangamiza watu dunia nzima watu watunane tu hababaishwi na idadi ya watu anaangalia kile ambacho amekisema na bibilia inasema wazi kabisa kwamba wewe uliomwamini yesu kristo kristo bwana bwana yesu krst wa maisha yako ulikubali kwamba ulikufa pamoja na yesu kristo pale msalabani ulisulubishwa pamoja na yesu kristo utu wako wakale ulisulubishwa pamoja na yesu kristo pale msalabani na kwamba alivoteremshwa shimoni kwa njia ya ubatizo wa maji mengi na ukaa umeteremshwa shimoni na kwa ukawacha utu wako wa kale mule ndani ya maji ulivotoka katoka katika upya wa uzima ukaenenda ukiwa na asili mpya utu mpya ambao ni asili ya kristo ndicho ambacho anasema kwao anasema msiambiane uongo st- umeliona hilo turudi kwenye wakolosai tatu haleluya mambo yanakuwa mazuri kabisa e, rafiki toroka uje wakolosai tatu tisa mmasemaje yesu ni bwana oh, haleluya wakolosai tatu tis anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wakale pamoja na matendo yake sasa akisema yakenaania unanyeelewa akisemahiv anasema asili ya dhambi ile asili ya adamu uliivua wapi kwa kusulubiwa pamoja na yesu kristo wapi pale msalabani na kwa njia ya ubatizo wa maji mengi ukadhihirisha kwamba umeacha asili yote ya dhambi ulioriishiowa baba yako na mama yako na ndugu zako na asili ile ya dhambi ya adamu umeiacha ndani ya maji ko umetoka katika upya wa uzima kwa hiyo kwa nini anasema usiaane uongo sasa sasikilize vizuri rafiki hasa msiambiane uongo kwa sababu mmevua kabisa hutu wa kale pamoja na matendo yake maana yake nini anasema mimi kama mchungaji mimi kama mwalimu mimi kama mtume nabii au mwinjilisi nitakapozungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili kana kwamba bado yeye amevaa hutu wa kale badala ya kuzungumza naye kama mtu alievaa hutu mpya anasema nnazungumza uongo na huyo mtu anasema huyo mtu namwambia yeye namwambia uongo huyo mtu okay mojanikanishe kitu anasema mtu aliyezaliwa mara ya pili yesu kristu aliposulubiwa msarabani na yeye alisulubiwa kwao utu wa kale ulisulubiwa ukafa anasema mtu aliezaliwa mara ya pili ameifia dhambi amefia ulimwengu na ameifia torati kwaho ninapokuja kwa mtu aliyezaliwa mara ya pili nikazungumza naye kama mtu ambaye bado utu wake wa kale unaishi unafanya kazi maanaake ni kwamba namvuruga huyu mtu na ndio maana kanisa limechanganyikiwa ndio maana watu wanajitahidi kuacha matendo ya mwilini wanashindwa kwa sababu badala ya kufundishwa kama watu waliovaa hutu mpya wanafundishwa kama watu mbaobado wanautuwa kale na napofundisha watu na watu kana kwamba auzunuzana watuanaawanaasili ya dhambi wakati sasa hivi wao wanaasili ya haki wanaasili ya kristo napozungumza na watu kana kwamba bado wana asili ya adamu na sio asili ya kristo pamoja na kwamba metalia bara ya pili maana yake ni kwamba nawafundisha uongo na kama nawafundisha uongo maanaake ni kwamba hawa watu nawaingiza katika shida kubwa zaidi kwa sababu aliye baba wa uongo ni ibilisi kwao ndio maana wakolosai tatu tis anasema msiambiane uongo kwa manda mengine wewe mtumishi usizungumze na washirika wako kana kwamba bado wamevaa asili ya adamu asili ya dhambi no zungumza nao kama watu ambao wamezaliwa mara ya pili wamevaa asili mpya asili ya haki ambayo ni ya kristo ukijua utu wao wa kale na matendeo mabaya waliuacha pale msalabani waliuacha ndani ya maji alivobatizwa kwansa msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale anasema pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliye uumba kwa anasema kazi ya wewe mchungaji kazi ya wewe mchungaji ambaye ni mwalimu na wewe ambaye ni nabii na mtume pamoja na mwinjilizi ni kumfundisha mtu aliyezaliwa mara ya pili na kumwelimisha na kumfahamisha kwamba yeye sahivi amevaa utu mpya na umweleze huo utu mpya unatendaje kazi katika maisha ya leo badala ya kuzungumza naye na kumfundisha kana kwamba bado amevaa utu wa kale badala ya kuzungumza naye kama mtu ambaye bado ana asili ya dhambi asili ya damu zungumza na huyu mtu kama alivyo ambavyo yukoje yuko katika utu mpya amevaa utu mpya yeye ni mtu mpya ndani ya kristo yesu mwambie kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu pmoja nikusomee mstari kidogo tutarudi hapa luga mta anasema onne, wa 20. Wa anasema msiambiane uongo mpaka hivi bali ninyi sivyo mlivyojifunza lanlan ninyi a onoojifunza kisto anasema ikiwa mlisikia mkafundishwa katika yeye. ikiwa mlimsikia yani mkafundishwa katika ee kama kweli ilivyo katika, katika yesu katianasma kweli iko katika yesu sio ya yesu kweli iko ndanini katika, katika, katika, katika yesu kumbuka yoana bwana yesu anasemaa so nasema mimi ndio njia kweli na uzima mtu aji kwa baba isipokwa kwa njia ya mimi kwa anasema ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu b mvue kwa habari ya mwenendo wa kwanza utu wa zamani unaoharibika kwa kuzifuata tamaa zenye kudanganya na mfanywe wapya katika roho ya nia ama fikira zenu mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwao anasema utu mpya ukoje mtaro wa sna4n mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwayo anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe umeokoka umemkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako anasema wewe umeveshwa utu mpya na uo hutu mpya wanasema ni katika haki na utakatifu kwa hiyo anasema wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu unasema anakwambia kitendo cha wewe kumkubali yesu kristo kitendo cha wewe kuzaliwa mara yafili wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu huo ndio utu mpya ambao umeuvaa kwa anasema pata maarifa pata ufahamu ili uende ukifikiri sawasawa sawa na mtu ambaye ni mwenye haki sawasawa sawa na mtu aliye mtakatifu usifikiri kama mtu mwenye dhambi nononono no. fikiri kama mtu aliye mwenye haki mtu aliye mtakatifu mtu ambaye ana haki sawasawa na mungu mtu ambaye ni mtakatifu kama mungu alivyo mtakatifuna ni idea ya mungu mungu sikiliza apa shinan asema mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwahio anasema wewe hucu mpya umeumbwa katika namna ya mungu katika haki na utakatifu kwa hiyo haki ya mungu wewe unayo wakorinto wa pili tahm s anasema yeye asiyejua dhambi mungu alimfanya kuwa dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu katika kristo yesu kwa hiyo wewe ulizawewa mara ya pili watu wakitaka kuona haki ya mungu inayofanana inabidi wa kuangalia wewe unasema lakini mtumishi hujuu tu maisha yangu alivyo yako mkorogwe kwa sababu wanaokufundisha wanakufundisha kama vile umevaa hutu wa kale badada ya kufundisha kama mtu aliyevaa utu mpya na ndio maana tunakueia mafundisho yaneema na kweli tukupee kwenye hyo dhana potofu ya kuenenda kama mtu aliyevaa utu wa kale bali uenende kama mtu alievaa hutu mpya hutu wa kale nini adamu utu mpya nini kristo sura ya adamu sura ya kristo tumevua sura ya adamu kwa kuzolewa mara ya pili tumevaa sura ya kristo kwa kuzolewa mara ya pili kabla ya kuzolewa mara ya pili tulikuwa tuna sura ya nani sura ya adamu katika nini katika dhambi na uchafu lakini baada ya kuzolewa mara ya pili tumevaa sura ya nani ya kristo iliokatiai katika nini katika haki na utakatifu kama mungu alivyo ndivyona sii tulivyo katika ulimwengu huu ndicho ambacho tumeitiwa hayo ndio maisha ya ukristo na mda ametuishia rafik tupateapumzikobaf maf- tukirudi tutafanya maombi mimi ninaitwa alfonsina yes mwaituka ni mwanafunzi wa yesu kristo na ninampenda yesu kristo tangu nimepata haya mafundisho ya neema na kweli kuna mabadiliko makubwa sana ambayo yametokea katika maisha yangu kabla ya kupata haya mafundisho nilikuwa nimeoko lakini nilikuwa ni mkristo niliyejaa hofu nilikuwa naogopa kifo nilikuwa na hofu ninaweza kupa usingizini nikipanda gari nilikuwa naogopa kwamba gari linaweza likaanguka kwa hiyo kila wakati nilijaa hofu na nikawa na presh ya kupanda presha yangu iliweza kufika hata mpaka mia themanini kwa mia thelathini lakini unakuta natembea baada ya kupokea haya mafundisho sina cha presha si hofu chochote na lala kama mtoto mdogo na katika, katika maisha haya ya neema na kweli baada ya kufundishwa baada ya kuyaelewa nimeweza kupata hela supernatural mara tatu mara ya kwanza nilipata shilingi lakinne na sabini na tano mara ya pili nilipata milioni moja na elfu tisini mara ya tatu nimepata shilingi laki mbili na hamsini kwa kweli maisha ndani ya neema na kweli ni maisha yaliyojaa raha na yamejaa amani baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama unasema mimi nataka kuvua utu wa kale nivae utu mpya ulioumbwa katika namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli basi nakukaribisha ufanye maombi pamoja nani hakikisha maombi haye yanatoka katika vilindi vya moyo wako kumbuka yesu kristo eki yake ndio njia kweli na uzima ya kutufikisha kwa mungu sema maombi yafuatayo mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ninaamini kwa moyo wangu wote kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote naye akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kini kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki baada ya kufanya maombi machache nakupa ongera naukaribisha katika familia ya mungu ingia na unabahati kwelikweli umezaliwa mara ya pili wakati mzuri unakutana na mafundisho sahihi isi ambao tulikutana matango mwitu miaka hiyo <laughs> kwa hiyo a wakati mzuri tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kusimama na na tuweze kuomba na wewe. basi nifanye maombi kwa ajili yako baba katika jina la lanaoba kwaajili ya huyu ndugu naomba mkono wako wenye nguvu uwe juu yake mkono wako wenye nguvu umfunike na kumzunguka naomba baraka ya abrahamu itende kazi katika maisha yake naomba neema yako pamoja na rehema zako zimwezeshe kutembea katika ushindi daima siku zote za maisha yake amen basi mpaka hapo rafiki tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na, na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu ru magadi pamoja na ku katika youtube channel ya mwalimu ru magadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7622 au 6722 au 7892