vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama mungu alivyo ssahivi katika kiti chake cha enzi ndivyo na sisi tulivyo katika ulimwengu huu kama mungu alivyo ndivyo mimi nawewe tulivyo sasahivi sisi tuliozaliwa mara pili kama vile mungu alivyo ndivyo mimi nawewe tuliozaliwa mara apili tulivyo hapa duniani kama vile ambavo mungu yuka kachakicheke cha ani kama vile alivyo ndivyo mimi nawewe tulivyo that isbig myfriend popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika kipindi cha neema na kweli <clears throat> mafundisho ambayo yametengenezwa makhususi kwa ajili yako wewe ili kujenga imani yako jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ninafuraha kwamba tumekuwa na wakati mzuri uh, kipindi chote hichi na kwa wale walanisikiliza kwa mara ya kwanza siku hi ya leo nakukaribisha nakuhakikishia kwamba uh, utakuwa disappointed bali yesu kristo anakusudi na wewe na anataka kusema jambo na wewe na anataka kubadilisha mwelekeo wa maisha yako ili uweze kumfanania yeye asante kwa ajili ya wote ambao wamekuwa wako uh, aktiv wakijitahidi kuhakikisha kwamba mafundisho ya neema na kweli yanakwenda nafikia watu unajua rafiki koja ni kuambia kitu kimoja kanisa letu la tanzania kwa muda mwingi sana limekuwa kichwa cha wazimu yamekuja mafundisho mabovu toka nigeria toka kenya toka uganda na kongo na wakristo wametumbukiziwa na mengine yametoka marekani na kwa maana hiyo tumekuwa tukiamini vitu ambavyo havikubaliani kabisa na bibilia vitu vya kulazimishiana na wakati umefika kwa mimi na wewe rafiki kukaa katika nafasi zetu na kuhakikisha kwamba hatui kichwa cha mwenda wazimu tena kwamba tunasimama tunaweza kuenenda katika kweli ya kristo tunafika katika viwango ambavyo mungu alikusudia kwa sababu ya kuunganika kwetu na yesu kristo sasa yako mengi mambo mengi mazuri ya kuzungumza na ndio maana vipindi hivyo anaema na kweli vinakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu na kama unasikiliza kwa njia ya youtube ama facebook vivyo hivyo kila siku pamoja na kwenye podcast vipindi vinapatikana unaweza ukaingia mle ukasikiliza ukarudia tena na tena na tena kwamba kutoka hewani katika kipindi haina maana kwamba wezi kukasikiliza tena hakikisha una podcast yetu inaitwa uzima time podcast nenda kwenye google play store pakuwa hii application halafu tia kwenye simu yako alafu una uwezo wa kudownload mafundisho haya kwa njia ya sauti niarud MB, mb9 mb1 ukasikiliza tena na tena na tena kumbuka imani huja kwa kusikia na kusikia huja kwa message ujumbe na unamhusu nani unamuhusu yesu kristo kwa wale ambao wamekuwa wakishiriki katika kusambaza mafundisho ya yaneema na kweli nasema asante wakristo wengi hawajui kwamba kama kuna uh, wanavyoangalia mwenendo wa kanisa unavyokwenda katika nchi yetu tanzania wanadhania hicho ndicho ambacho yesu alikufa kakilipia my frendi kuna zaidi ya hapo na vipindi vya neema na kweli vinakuletea hicho ambacho ni cha zaidi na ndio maana tunakuja kwako kwa kwa kila siku tukijaribu kujenga wewe kazi ya kwetu ni kukuimarisha yokumbuka kila mkristo alizaliwa mara ya pili anatakiwa akuwe na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa nini kwa sababu utu wake wa kale ulisulubishwa pamoja na yesu kristo pale msalabani na kisha ukazikwa kaburini na kwa maana hiyo akafufuka pamoja na ukafufuka pamoja na yesu kristo katika upya wa uzima ukiwa umevaa sura ya kristo ukiwa ni mwenye haki ukiwa ni mtakatifu ukiwa hauna hatia mawaa wala lawama mbele za mungu na ndio maana tunakuja kwakufundisha ili uweze kujitambua kwa hiyo tuna kiu kabisa hii mambo yaende maanake watu wamekuwa wakifundishwa hebu ku... tusiandikie mate wakati huu upo tendo wakolosai tatu mstari wa tisa hadi ule wa kumi na moja wakolosai tatu tisa hadi kumi na moja anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba kwayo anasema msiambeane uongo sasa katika somo lililopita nilikuwa najaribu kuzungumzia che kipengele huu mstari wa kumi anasema mkivaa usu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa sawa na mfano wake yeye aliyeumba kwao anazungumzia anasema kwamba hakikisha ufahamu wako unafanywa upya ili uwe na ufahamu sawasawa sawa na yeye aliyekuumba sasa kumbuka rafiki huoo umeumbwa na mungu bibilia inazungumza kabisa waziwazi kwamba wewe unatakiwana ufahamu kama wa mungu Can you imagine that hivi unaweza ukapiga hiyo picha rafiki kwamba mimi na wewe kuwa na ufahamu kama ufahamu alionao mungu kuhusu kuhusu mimi na wewe kuhusu nni kuhusu hii dunia kuhusu ini kuhusu mungu yeye mwenyewe kuhusu kuhusni kuhusu uumbaji wake tunatakiwa tu na ufahamu alionao mungu that is big man hiyo ni jambo kubwa rafiki kwa nini kwa sababu huo ndio ukweli unavyosema kwa nini anasema hivyo kwa sababu mgoja hey, hey, nikuonyesha kitu ngoja tuende mahali afu tutarudi hapa nini anasema angalia ule lmstaro wa kumi anasema mkivaa hutumpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yee aliyeumba upate ufaham sawasawa na mfano wake eye aliyeumba nani mungu upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba kwamba mimi na wewe tupate ufahamu sawa sawa na mfano wake yeye mungu aliyetumba kwa nini mwoje nikonyesha kitu rafiki twende tutarudi hapa twende kwenye waraka wa kwanza wa yohana kitu yani kitu kitu inakuja hiyo mwambie mwambie mkao kinateremka cha kiutuuzima hapa yani ambacho kama kingekuwa kijaandikwa kwenye biblia, ungesema lakini kimeandikwa nokt nakawmb huo ndio ukweli twende waraka wa kwanza wa yohana mlango na wa nataka tuanz msle wa kminasit mpaka mstari wa iaaba waakawa kwanzawa yoalan wa yohana mstai wa kumina sit maka ul wa kumi na saba waraka wa kwanza wa yohana mlango mstari anasema hivi nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi kwaio mazungumzo yanamzungumzia nani mungu na upendo wake na kuliamini nini ilo pendo anasema mungu ni upendo kwa anatuambia mungu ni nani mungu ni upendo kwa hiyo anamzungumzia ni anamzungumzia mungu pamoja na upendo anasema mungu ni upendo naye akae katika pendo asigoa ndulie tena anasema nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi na kuliamini mungu ni upendo naye akae katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake sasa siia mtodo wa 17b katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu kwa kuwa kama yeye alivo nani mungu kwa kuwa kama yeye alivyo ndivyo tulivyo na sisi ulimwenguni humunsema kama mungu alivyo sasahivi katika kiti chake cha enzi ndivyo na sisi tulivyo katika ulimwengu huu kama mungu alivyo ndivyo mimi nawewe tulivyo sasahii sisi tuliozaliwa maa pii ema kama vile mungu alivyo ndivyo mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tulivyo hapa duniani kama vile ambavyo mungu yuko katika chake cha enzi kama vile alivyo ndivyo mimi na wewe tulivyo that that that is is big big my friend e na ndio maana kule kwenye wakolosai tatu kui anasema kwamba tunatakiwa tupate ufahamu sawasawa sawa, na mfano wake yeye aliyetuumba kwa nini kwa sababu kama mungu alivyo mbinguni sasa hivi ndivyo na mimi na wewe tulivyo duniani mungu hivi tunafahamu mungu haumwi kwa kwaho akuwa mungu haumwi maanaake ni kwamba na wewe ha- sasa sasa nikusemea unasema mwalimu kwa kwa kwa kwa kuwa na kuwa kuwa kuwa mungu haja charara, haja chapika, eh, kuwa mungu umaskini, kuwa mungu mungu hivi hivi basi hajacharara hajachapika siwezi kucharara kuchapika kwenye kwenye ni kwamba siko katika vifungo aua ngu haui aa siko katika vifungo o ao kama mungu alivyo ndivyo na mimi nilivyo hapa ulimwenguni kwa hiyo niyo nasema iliyin fikiri kwako badilisha ufahamu wako ili ufahamu wako uwe sawasawa sawa na yeye aliyekuumba lakini unabadilisha ufahamu a kani baada ya kuvua hutu wa kale kwa kufanyaje kwa kuzaliwa mara ya pili kupitia ni kumkiri yesu kristo kama bwana na wa maisha yako alafu unavaa hutu mpya ambao umeumbwa na unafanana na kristo na kwa maana hio unabadilisha kufikiri kwako sasa unaanza kufikiri kama kristo ama unafikiri kama mungu sasa watu wengi wakifika hapa wanakungua wama wanajikwaa wanapata kwazo kwa sababu kuna namna ambayo dini imemwakilisha mungu mungu akawa ni kama ni ni ni ni, ni, ni, ni, ni, ni jaji mmoja ana roho mbaya kuliko maelezo anafurahia wee ukikosea ukikosea kidogo tu anakuacha anakupiga anakuvunjavunja anakukatakata anakuchapa ana mungu hayuko hivyo huyo ni ibilisi mungu ni baba mungu ambaye alitupenda akamtoa mwanawake pekee akafa kwa, peke. kwa ajili ya ulimwengu mzima na hakumtoatliokua watakatifu almua wenye zambi, nane sasa anasema vua wa am vaa asa mpya sasa kumbuka sijaanza kuchambua bado hapa naweka utangulizi tu hebu mwambie utangui aalim anamwaga zege tu yaani bado badoaa kuzungumzia mtu mpya yukoje anaenendaje Ana anaj hapa tunawe unye stumuhimu wa kuvua hutu wa kale na kuvaa hutu mpya umuhimu wa kufikiri kama mtu mpya na sio kufikiri kama mtu wa kale sasa kuna vitu kadhaa nataka tuangali hapa kumbuka nikakuonyesha ea kwenye, kwenye wakolosai tena tatu tisa hadi kumi wakorosai tatu haleluya haleluya mambo yanakwenda mambo yanakwenda wakorosai tatu msarulo wa tisa hadi wa kumi sasa najua kwenye wiki lilopita nlioachokonoa habari ya mambo ya ukombozi sijui na lana tutavifikia nilisema tuweke msingi msingilibaadae nikivipangua tena namna ukanatka kichwa tunasema yap in ao mwalimskusomamwanzo yes, na a mkupigam anasemaje naanahela zangu mezea walosa a kwa msawa tisa anasema hivi haleluya anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake nikakwambia namna pekee unaweza ukazungumza na mtu alizaliwa mara ya pili ni kuzungumza sawasawa sawa na yesu kristo kwa nini kwa sababu huyu mtu ameitwa na kufanana nani na yesu kristo kumbuka tuliona kwenye kwenye waefeso mlango wanne mstari wa hin1oja anasema kweli iko katika yesu kweli io katika yesu kwa hiyo kama unataka kuangalia habari ya haki huyu mtu ni mwenye haki kama yesu alio mwenye haki huyu mtu ni mtakatifu maafa lio mtakatifu huyu mtu amejaa afya na uzima kama yesu afya na uzima huyu mtu yuko huru kama yesu alivyo huru huyu mtu anatawala kama yesu yesu anavyotawala huyu mtu anamiliki kama anavyomiliki si, hiyo anaotaala ndivyo ambavyo ndioamaataw kuzungumza na mtu alizaliwa mara ya pili uongo pilismsiambiane okay, ngoja nikuonyeshe nikupe mfano alafu tutarudi hapa some mstari wa tisa alafu kakupe mfano mahali tuone tunatakiwa kuzungumzaje na mtu alizalewa mara ya pili pilinga tta hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya uliofanywa upya upate ufahamu sasa na mfano wake alioumba ngoja akoeshe mfano tende kwenye wakorinto az wakorinto wa kwanza alafu nikuonyeshe paulo alivokua akizungumza na watu aliozaliwa mara ya pili tuende mstari ule wa sita alafu naanza mstari ule wa tisa wakorinto wa kwanza mlango wa sita mstari ule wa tisa anasema hivi tuta paka mstari wa pale sikia paulo kanisa la wakorinto aaaia kanisa la wakorinto alikuwa ni shughuli kwelikweli anawaambia hivi hawa mjuu yakuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa mungu kwa paulo anaeleza kanisa la n wama wahalimu hawataurithi ufalme wa mungu anasema msidanganyike waasherati hawataurithi ufalme wa mungu wala waabudu sanamu wala wazinzi wala wafiraji wala walawiti wala wedhi wala, wala watamanio wala waledhi wala watukanaji wala wanyang'anyi anasema na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hii lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mli, takaswa, lakini mli hesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na katika roho wa mungu wetu sasa ntarudia unisikize vizuri angalole mtodo watisa naanza tena anasema hivi au hamjui ya kuwa wadhalimu hawataurithi ufalme wa mungu alafu anasema sio wadhalimu tu anasema wa pia Eh, anasema watauruhi ufalme wa mungu waabudu sanamu anasema wazinzi anasema walawiti anasema wa, walevi anasema wala wa, wa, watu wanaotamani walevi wala watukanaji wala wanyanganyi anasema watu wa namna hii hawatauruthi ufalme wa mungu alafu angalia mstari kmstari1 anachosema anasema, anasema mli, na baadhi yenu mli rafiki baadhi yenu mlikuwa mlikuwa maanake ni wakati uliopita anasema na baadhi yenu mlikuwa watu wa namna hii lakini mlioshwa lakini mlitakaswa lakini mlihesabiwa haki katika jina la bwana wetu yesu kristo na katika roho wa mungu wetu sasa sasnamadaanasema na baadhi yenu mlikuwa kwao anasema kabla ya mimi na wewe kuzaliwa mara ya pili tulikuwa tumevaa utu wakale, tulikuwa wa kale tulikuwa waabudu sanamu tulikuwa walezi tulikuwa waizi tulikuwa watukanaji na kadhalika na kadhalika anasema lakini mlioshwa kaio anavyosema watu wa namna hii hawataurithi ufalme wa mungu anazungumza watu ambao hawajaoshwa watu ambao hawajatakaswa watu ambao hawajahesabiwa haki ndio ambao anawazungumzia hazungumzi wakristo sasa najua kuna watu wanawahubiria watu wanaambia wewe kama ni mkristo alafu umeelewa ufalme wa mungu urithi siicho anachosema paulo paulo anahosema ni kwamba watu wa tabia hizo hawawezi kuurithi ufalme wa mungu kwa hiyo wewe mkristo usiige tabia zao hajasema kwamba wewe mkristo utakosa ufalme wa mungu no anasema usiige tabia zao kwa sababu wale wako nje ya ufalme wa mungu wewe uko ndani ya ufalme wa mungu kao usiige tabia zao wale hawataka waurithi ufalme wa ufal mungu msidanganyike watu namna ile bila wao kuokoka bila kuzaliwa mara ya pili bila kuoshwa bila kutakaswa bila kuhesabiwa haki katika jina la yesu kristo na nguvu ya roho mtakatifu anasema hawa watu hawawezi kurithi ufalme wa mungu kwao na ninyi zamani mlikuwa kama wao na kwa sababu hiyo kwa kuwa mmeoshwa kwa kuwa mmehesabiwa haki kwa kuwa mmetakaswa msienende kama wao hiyo ndio lugha ya kuzungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili na sio kumwambia kwamba wewe wewe ni uh-uh, mwambie wewe umetoka katika hiyo kitu huwezi ukarudi huko mweleze ukweli lakini ukimwambia mtu aliyezaliwa mara ya pili kwamba wewe ni mwenye dhambi wewe ni mchafu wewe haufai mungu ana asira na wewe usipoomba rehema kutumia zaburi ya hamsini na moja kwa wiki nzima mungu atakupiga na radi mungu atakupiga na mapunyi anasema unaongea uongo mweleze huyu mtu kweli mkumbushe amekuwa nani baada ya kuzaliwa mara ya pili mfundishe avao uhusu mpya apate ufahamu sawa sawa na ufahamu alionao mungu juu yake kwamba ndugu ustatiwi kuendelea kunywa pombe tena kwa nini kwa sababu mungu amekuosha mungu amekufanya wewe ni mtakatifu mungu amekuhesabia haki wewe mbele za bunga una mawao wala hatia kwahio usiendelee na tabia ya kunywa pombe kama watu ambao wako nje ya ufalme ndicho anachokizungumza hapa lakini utakapoanza kumwambia mtu t sikiliza unaona hapa walevi waizi wakabaji alawiki awataurisi ufalmu wa mungu na nakakua unafanya unaanza kumchanganya huyu mtu anaanza kujiona kwamba yeye amevaa hutu wakale bado wakati si kweli mfundishe monyeshe kwamba wewe ndugu zamani ulikuwa hivyo sasa hivi umeoshwa sasa hivi umekuwa mwenye haki hivi umetakaswa kupitia jina la yesu na nguvu ya roho kwa sababu hiyo usienende kama hao jamaa anapoanza kujua hilo na kujua kwamba tayari amefanywa kuwa mtakatifu tayari amefanywa kuwa mwenye haki neema ya yesu kristo inanyenyuka ndani mwake inampa kushinda lakini ukianza kumkandamiza na kuanza kumpa vitisho na kuanza kumpiga mkwara kana kwamba mbingu ni ya kwako wewe na baba yako huyu mtu unamchanganya unamlegeza unamwingiza katika hali ya kujy, condemnation guilty anakata tamaa anaona mungu anipendi anaona mimi siwezi maanake hiiambi nanisumbua atendo la mwili inanisumbua mi nataka kuliacha imeshindikana na nimeshaambia watu anamna hii hawaendi popote kwa wacha zangu basi wacha kufanya kama mbingu ni na non, non, non. Mbingu ni yako na baba mjomba wako mbingu mbingu ya mungu wa na nchi ambaye alimtoa yesu kristo akaja akafa msalabani akamwanga damu yake ili binadamu aokolewe kwa sababu ya yesu hatuokolewi kwa sababu ya mwenendo wetu sisi sikiliza rafiki hata uyo m... bwana yesu sisiwe niseme hivi hata huyo kiongozi wako anayekupiga mkwara acha moja mbili tatu nne kwa juhudi zako mwenyewe yeye mwenyewe amenasa umohumo yeye mwenyewe tungekuwa tuna uwezo wa me... kujiokoa yesu asingekuja yesu wa nini kaa tuna uwezo wa kujiokoa kwa nini aje afe msalabani kama tuna uwezo wa kujiokoa kama tuna uwezo wa kujitoa kwenye ulezi kama tuna uwezo wa kujitoa kwenye kuvuta bangi kama tuna uwezo wa kujitoa kwenye uzinzi kama tuna uwezo wa kujitoa kwenye wizi yesu wa nini yesu alikuja akalipia ili weo unapomkubali basi unapata uhuru wako ndio maana yesu anaitwa mwokozi kwa nini kwa sababu mimi nawewe hatuwezi kujiokoa mtu yoyote anayekufundisha kwamba binadamu unaweza ukajiokoa kwa matendo yako mwenyewe huyo anakuambia uongo ndicho anachoa nasema msiambiane uongo mlivua utu wakali eewe si, kuambia kitu rafiki tatizo lako mbele za mungu haikuwa matendo yako ya dhambi tatizo lako mbele za mungu ilikuwa ni wewe nasema mimiwewe kwanini kwa nini kwa sababu wewe ulikuwa ni dhambi ila nanyeelewa rafiki kama neifafanue mstari mmoja itakaa vizuri wakorinto wa pili Christo, wa Christo, si iunajua wakristo wamegeuza ukristo ukristoaamanikristo sio dini h wakorinto wa pili mlango wa tanowa wa pili mlango wa tano, wa mstari wa mlanwwalnknhe kitu pale s na yingie naskiliza wakristo wanazungumza alafu nasikiliza na viongozi wao wanazungumza wanafundishana najuuliza naeka mkono a kichwani najua tena watu afukia kaskazini nasema yewomi watu vipi hivyo wanazania ukristo ni kitu gani unahania ukristo ni lisi za and kwamba usi, usi usi usi usi usi fanya fanya sus fayaa sio oh, ukristo hiyo ni dini na dini haipeleki watu mbinguni dini napeleka watu shimoni yesu pekee yake ndio njia kweli na uzima ingekuwa sio hivyo mungu asingemtuma yesu ajekufa msalabani sikia hii wa korinto wapili 51 yeye asiyejua dhambi yaani yesu alimfanya kuwa dhambi yani mungu alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika katk katika eye nani katika yesu kristo anasema hivi yesu ambaye alikuwa hajui dhambi alifanywa kuwa dhambi ili mimi na wewe tufanywe kuwa haki ya mungu kwa hiyo tatizo halikuwa matendo ya dhambi tatizo ilikuwa ni asili ya dhambi tuliyokuwa nayo si mimi na wewe kabla ya kuzaliwa mara ya pili tulikuwa ndio dhambi yenyewe si kila kitu chetu kilikuwa ni dhambi tabasamu yako ilikuwa ni dhambi kicheko chako ilikuwa ni dhambi kula kwako kwa ilikuwa ni dhambi kutazama kwako kwa dhambi kulala kwa kwako dhambi kuoga kwako kwa dhambi kusalimia mtu dhambi everything about you was sin sio matendo yako kila kitu kila kitu roho yako ilikuwa dhambi nafsi yako ilikuwa dhambi mwili wako ulikuwa dhambi kila kitu chako dhambi nguo yako h kw sio soala la matendo anaekufundisha matendobiria nakupiga changa la macho ulikuwa maana mungu akamfanya yesu awe dhambi alafu wewe akakufanya uwe haki hajasema matendo hapa si mwizi hata afanye tendo tendojema kiasigani ni mwizi tu okay mbona tukanakaa unyeelewi okay ukikutana na mzungu sawa okay sawakmbe mfano mdogo kule kwetu chagani kule s machame kule kuna waindi fulani waliamia miaka mingi mno waindi wale m- m- mume na mke sahivi ni marehemu walikuwa wanazungumza kimachame fa- pasee mimi mwenyewe chakwangu cha kuunga unga lakini wao wanazungumza kimachame kile cha ndani kabisa lakini tulikuwa hatusemi wamachame waliotoka idia tunasema wale waindi wa wanazungumza kimachame kwa hiyo pamoja na kwamba wanazungumza kimachame asili yao ya uindi bado tulikuwa tunaitambua kwa kwaho hatukua tuseme kwamba Si, na wamezia wamezikwa machame na walikuwa naardhi wamezikwa pale pale lakini tunasema wale waindi wanazungumza nini kimachame si hatukuwai kuondoa asili yao ya uindi kwa hiyo na wewe ulipokuwa mwenye dhambi hata ungefanya jema ukaimba kwaya ukawa mchungaji ukawa mtume ukawa namii kama haujazaliwa mara ya pili kama haujaokoka wewe ni dhambi tu ibada yako dhambi kusanyiko lako dhambi ko ili mungu aondole tatizo akamtuma yesu akaja akafa msalabani yesu akawa dhambi mkabalishana yeye akawa dhambi weo ukawa haki ya mungu kwao kila kitu chako sasa hivi rafiki baada ya kuzaliwa mara ya pili ni haki si ndomaana bibilia anasema aliyezaliwa na mungu hawezi kutenda dhambi waraka wa kwanza wana tatu tisa nini anasea kwa sababu asili yako sasa hivi ni asili ya haki kayo kila kitu chako ni cha haki ndio maana paulo anawakumbusha anawakumbushaasema sikiliza ninyi msienende kama hao jamaa gani mlioshwa mlihesabiwa haki mlitakaswa katika jina la bwana wetu yesu kristo na ka nguvu za roho mtakatifu kao hamtakii mnapoanza kuwa waongo mnaoanza kua wasingiziaji nini sio asili yenu haiwafananii hiyo sio yakni waacheni wale sika na nayelewa rafiki maana kuvua nini Kufu, kubalisha ufahamu wako ukaachana na utu wa kale ukavaa hutu mpya mwageukie mwenzio rafiki yako hapo mwambie wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu wewe hauna hatia mawaa wala lawama mbele za mungu nasema niko mwenyewe tumia mtu mesei kama amezaliwa mara afili tumia mtu meseji alafu nitakwambia kesho mda umetuishia yes, jina langu ni naitwa mchungaji yohana vicent wa huduma ya shining light gospel church ninataka nizungumze kwa habari ya mtumishi wa mungu uh, mwalimu mchungaji lakini pia tunafahamu uh, mungu amempa neema ya unabii ni baba mwema ni mtu ambaye amenisaidia katika huduma yangu kama mchungaji kwa mara ya kwanza niliposikia meseji yake anayofundisha ili nichanganya na baadaye nikafika mahali pakuamua kukaa na kuweza kusikiliza mafundisho yake hakika nilisikiliza fundisho moja wakati anafundisha itikadi za injili basi baadae nikaanza kumtafuta mtumishi wa mungu mwalimu rumagadi akanikaribisha tukaonana ofisini kwake baada ya kuzungumza nikamwalika kanisani kwangu akaja kwa mara ya kwanza jumapili ya kwanza alikaribia hakika nilibarikiwa maisha yangu alibadilishwa na mafundisho yake nilipata kusikiliza mafundisho kwa njia redio nilisikiliza CD zake dvd ambazo amekuwa akifundisha ni ukweli kabisa kwamba mimi binafsi kama mchungaji nimebadilika nimebadilishwa na fundisho hili lakini sana sanpia ninapenda kumshukuru mungu kwa sababu ya kanisa ambalo ninasimamia lakini zaidi ninamshukuru mungu kwa sababu mungu amekuja amenisaidia kihuduma kupitia mtumishi wake kanisa langu sasa linastawi huduma yangu inakua huduma inachanua nimeona mafuta yakitiririka kupitia yeye nimeona uh, mungu akimtumia kujenga mwili wa kristo mungu amempa hekima mungu amempa hekima mtumishi wake kwa hivyo amekuwa akinibadilisha na hatimaye niliamua kumfanya kuwa baba kwangu rafiki baada ya hayo mapumziko mafupi kama umenisikiliza anasema kumbe mambo yenyiwe ndiyo hivi kumbe yesu alikuwa dhambi ili mimi niwe haki kumbe naoshwa natakaswa na kuhesabiwa haki katika jina la yesu kristo na nguvu za roho mtakatifu unasema ha! niko tayari basi shiriki na mimi maombi yafuatayo yatoe katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni asante kwa ajili ya uwema wako naamini kwa moyo wangu wote kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe ya dhambi yangu kisha akafufuka mimi niye mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki wamefanya maombi mafupi inasema asante nakupa ongera mbinguni wanashangilia na si hapa dunia tunashangilia tujulishe pia tufurahi pamoja na wewe basi hoja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo upendo wako uzidio na wema wako ulio mwingi ukae na huyu ndugu roho wako amshike kwa mkono wako wa kuume na kumwongoza na kumtia katika kweli yote na kumfanya aenende katika upya wa uzima amen rafiki mpaka hapo vimefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu mwalimurumagadi pamoja na ku katika youtube ya mwalimu ru magadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 7622 au 6722 au78924 Mbili, nitarudia sfurisaa6ia nn tano 6furifuri mbili nn au sifuri, sita, saba, tano, sifuri, sifuri mbili, mbili. au 6