vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli tunapozungumzia utu wa kale nikkumbushe tena wa kale tunazungumzia adamu utu mpya tunamzungumzia kristo utu wa kale tunazungumzia asili ya dhambi ambayo ni nani ya adamu utu mpya tunamzungumzia nini tunazungumzia kristo ambayo ni asili ya nini asili ya haki wote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika kipindi cha neema na kweli <coughs> jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikia kile ambacho tumekuandalia siku hii ya leo ninashukuru um, kwa ajili ya wote ambao wamekuwa wakishiriki kwa juhudi kubwa kabisa kwa kumaanisha kabisa kuhakikisha kwamba mafundisho ya neema na kweli yanaenea katika maeneo yao kwa kupigia wengine simu kwa kuambia kwa kupitia mdomo kwa kuwatumia message kwa whatsapp kuashirisha katika facebook kuambia wasubskribe katika youtube chaneli nasema asante sana mmediirisha kwa vitendo kwamba kweli ninyi ni wanafunzi wa kristo na kwamba mmehakikisha na kuthibitisha kwamba kweli ninyi ni chachu ya maendeleo ninyi ni chungi ya ulimwengu bwana yesu aendelee kuwainua bwana yesu aendelee kuwawezesha mwendelee na moyo mwe huo huo na kwa wale ambao wamekuwa wanasikiliza alafu awaambii mtu wanakaa kimya tu bwana yesu awasaidie sana basi uh, ninakumbusha tu kwamba kipindi cha neema na kweli ama vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani ya mkristo ili akue na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo ama ili aweze kufikiri kama kristo kama ilivyoada nitakukumbusha tu kwamba kufikiri kwako kuna mchango mkubwa sana katika kuamini kwako na hivyo matokeo ya katika maisha yako ukitaka kuwa na matokeo tofauti basi akisha unabadilisha kufikiri kwako ili kuamini kwako na kutenda kwako kuweze kubadilika kumbuka tu ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya vibaya ukiamini utatenda ba vibaya utapata matokeo mabaya utapata matokeo mabaya matokeo utaishia lau mungu lakini kama utaamua kufikiri vizuri viz m m utaamini vizuri na kwa maana hiyo utapata matokeo mazuri na kwa maana hiyo utaletea uta mungu utukufu na kwa maana hiyo maisha yako yatakua meja kwa hiyo uamuzi ni wakwako kama kile ambacho unakiamini hivi kinafanya kazi endelea nacho lakini kama kile ambacho unakiamini hakikupi matokeo ambayo unayataka labda wakati umefika kuweza kumsikiliza urumagadi ili akushirikishe sio tu kukuletea maarifa na ufahamu lakini akushirikishe pia experience ya maisha yake ili na wewe uweze kutembea katika matawi basi kumbuka tu somo letu linasema kwamba e, mtu mpya ndani ya kristo na wiki hii ni wiki yetu ya kwanza ilikuwa najaribu kuweka utangulizi utangulizi mfupi kabisa katika wiki ya kwanza alafu wiki ya pili tukianza nitaanza kuingia kwenye vipengele na kumegea kwa hiyo ni muhimu sana ni muhimu sana ukasikiliza kwa makini ni muhimu sana ukatega sikio lakini pia sikiliza ukiwa na shauku ya kutia katika vitendo yale ambayo utayasikia si, mgoja nikuambia kitu kimoja nikupe ni kaushuhuda kafupi kuhusu maisha yangu miaka mingi liopit m takribani miaka kumi sasa mwaka 8 ndio alinitoa alinitoa b akanileta huku kwake najua wengine alikuwa habari ndio hiyo <laughs> na baada ya kuja huko kwake nilikuwa na kiu na shauku ya kumjua kumwelewa mungu na hivyo nika nikawa nimeingia nime kwenye kanisa moja eh, la kiroho na namshukuru mungu kwa ajili ya ilo kanisa mke um, wangu alikuwa akisali huko na mii nikaenda kujiunga kusali huko unasema kwa nini ulienda huko nilienda huko ili ndoo isivunjike ungefanyaje <laughs> anyway kwa hiyo tukiwa kule tukaanza kupewa mafundisho na ni kanisa ambalo lilikuwa linaamini kwenye habari ya ukombozi na habari ya kuvunja laana na kizazi cha tatu na cha nne na kadhalika na kwa kweli nilivyoanza nilianza nikiwa na maswali kwa hiyo baadhi ya wapendwa waliokuwa wakisali katika kanisa lile ndio tunafahamiana sasa nikawauliza e, ili, ili ili ili niweze kukuwa na maisha yangu kubadilika baada ya kuamua kumgeukia yesu natakiwa nifanye nini wakanyambia unatakiwa uombe rehema kwa kutumia zaburi ya hamsin moja na zaburi ya thelathina mbili lakini pia kila siku ya ijumaa lazima uende ukafanyiwa ukombozi tuko sawasawa rafiki na nikamuuliza swali huyu ndugu nikaambia kwamba haya maombi ya rehema kwa kutumia zaburi ya hamsina moja na zaburi ya hlathi bili natakiwa niyafanya kwa muda gani jibu alilonipa likanilegeza akasema kwa historia ya kwako kwa tulivyoisikia ni mda mrefu kwelikweli sijui ni muda gani lakini ni muda mrefu kwa hiyo nika nkaambia wiki natosha akasema wiki haitoshi wiki mbili akasema aitoshi kwa historia kwako kwa tulivoisikia yaani nabidi umwombe mungu rehema kwelikweli na mimi nikaamua kuwa mwaminifu kuwa mtiifu sasa natoa hu shuhuda ili ukusaidia wewe ili unaponisikia nikigonga mapokeo hapa na pale usidhanie kwamba namisi kupitia nilipita huko na kwa sababu hiyo nika anza kufanyia kazi hicho ambacho likuwa nimeambiwa kwa hiyo nikachukua zaburi yangu ya hamsina moja na zaburi ya thelathina mbili na zaburi yingine nikazichanganya nikaanza kufanya hivyo kila siku nauma nimefanya siku ya kwanza nikafanya siku ya pili nikafanya siku ya tatu maswali yakawa mengi kichwani baadae nikawambia mungu hivi nikawambia mungu nachojua umenifungua sasa kama huwezi maisha yangu ya ukristo hayawezi kukuwa na kubalika mpaka niombe rehema mi nimechoka siwezi kwaio naacha wewe mwenyewe utaamua kama utanikubali ama utanikataa ukinikataa nitakuelewa kwa sababu hata hivyo nimekuwa na vurugu nyingi mno kwahio nikaacha nikaendelea na mambo mengine kujifunza tu taratibu na nini sasa unisikize vizuri siku moja nikiwa kwenye madarasa ya ya roho mtakatifu nikauliza nikamuuliza swali mwalimu alikuwa akitufundisha nikamuuliza ni jambo gani linaweza likamzuia mtu asimpokee roho mtakatifu mwalimu akanijibu akasema kwamba uh, kama laana ya kizazi cha tatu na cha nne haijavunjwa kama kwenu walikuwa wanafanya matambiko basi ina uwezo wa kuzuia wewe usipokee roho mtakatifu ujaziwa roho mtakatifu na ilinishtua kwa sababu gani kwa sababu hamna a- wachaga ambao wajafanya matambiko <laughs> na najua karibu makabila yote wahistoria yao wa ni historia ya matambiko na kwa maana hiyo nikajua hii ni shughuli kao kabidi nichukue hatua siria zile kabisa nikaoganizi nikatafuta watumishi ndani ya dhehebu hilo alafu nikapata mtumishi mmoja akanikubalia tukafunga safari mimi na yeye tukaenda mpaka kwetu uchagani nikaenda na mafuta yangu anointing oil mafuta ya upako nikaenda paa kwenye kwenye makaburi ya babu na bibi kwenda kujipenga na kizazi cha tatu na cha nni na cha tano na nikafanya nikaambiwa niseme ayo nilioyasema alafu nikaona kama nimepata auweni kwa kama wiki moja hivi alafu nilivyorudi alslam matatizo ndo yakawa lukuki yakawa kibao kwa hiyo ika ikaniletea mkanganyiko sasa nikawa nasoma bibilia nataka tna tukasoma wakorinto wa pili wakorinto wa pili mlango ule watano wakorinto wa pili mlango wa tano mstari ule wa kumi na saba nikawa nausoma anasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya niliposoma u mstari na nikawa nimemskiliza mtumishi mwingine wa, wa, wa, wa kanisa moja inaitwa linaitwa cisnatwa crisio ya kilome akawa anasema hei wewe ulipozaliwa mara ya pili umekuwa kiumbe kipya umekuwa mtu mpya tins ya kale yote yale ya damu yamepita tazama yote yamekuwa mapya sasa ilikuwa y- y- y- ni mpya kwa aseasa kipi ni kipi kanisa nalokwenda nimeambiwa bado lazima nifanyie ukombozi kila siku ya ijumaa nimeambiwa nivunje laana kisasi cha tatu na cha nne lakini mambo hayabadiliki lakini nikisoma kwenye neno anasema mimi nimekuwa kiumbe kipya ya kale yote yamepita sasa kipi ni kipi <coughs> nakumbuka siku moja mchana kama mida ya midaaa nikawa Nika na asira kabisa nikaambia bwana yesu <coughs> nimesoma kwenye neno lako wakorinto wa pili 5 nasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya lakini mtume na nabii ambaye na anasema wewe umemtokea na huo unakunywa naye kaawa anasema kwamba bado hayajapita kwamba mimi lazima nifanyie ukombozi lazima mimi nivunje laana kizazi cha na cha sasa kipi ni kipi nikaambia bwana yesu nikwambie kitu wewe nao watumishi wako wote mnanichanganya tu nikafunga bibilia nikaingia kitaai kulala sababu ona yesu ananizengua na watumishi wake sasa nafata kipi kwamba mambo yote amekuwa mapya ama mtume na nabii anavyonyeambia kwamba bado natoki fanyia ukombozi which which is which? kipi ni kipi sasa natoa huu shuhuda ili kusaidia rafiki kwamba mimi nilichoamua kufanya si niliamua kufikirisha akili yangu shida ya watu wengi wakristo wengi wanaokwenda kanisani hawafikirishi akili zao si napenda mwheshimiwa mmoja alisema wakati ameenda kuanza kazi huko lindi akaambiwa na wazee akili za kuambiwa changanya na kwako nataka na akili anana a aanao fiksha akiliaooa iiui a fikisha akiliyako ni ikwaajliya watuwanaofiki o kaambia wanaeu achananya watu naaokea wanasma am fanyombozi lakini neno lako lao amaa uua katasa kipi ni kipi kipinimfate nani kwaio nikaingea zagu kitandani nikalala <coughs> baada kama dakika tano hivi nikapata msukumo ndani ya moyo wangu chukua bibilia nikachukua akamdafungua bbi nilivyofungua moja kwa moja ikafunguka kwenye wafalme wa kwanza mlangowa kumi na tatu wafalme wa kwanza mlango wa kumi na tatu sasa kwa sababu ya kuokoa mna nitaelezea tukitaka kasome mwenyewe wafalme wa kwanza mlango wa kumi na tatu pale nikakuta stori naymhusu mfalme mmoja alikuwa aliza yoroboamyoboam alikuwa ni mfalme ambaye alikuwa ni ovyo kati ya wafalme waisrael wa waliopita huyu alikuwa ni ovyo kwelikweli kwa hiyo mungu akamtuma mtu mtumishi wa bwana kijana akawambia nenda kwa yeroboamu ukifika kwenye ile madhabau anayotumia kutoa makafara woteva kwa miungu mingine ivunjevunje kwahio lakini ukishamaliza kazi inayokutuma usikae katika huyo mji usile wala usinywe kitu chochote wala usirudie njia ulioingilia tumia njia nyingine kutoka katika huo mji uki, uki niliokueleza utakufa na hautazikwa na wazazi wako na baba zako kijana akaenda nabii kijana akaenda akamkuta yoroboam akamweleza neno la bwana alafu akachoma moto zile mahababu zote yroboam akasiria akataka kumpiga kijana mkono ukapinda mwanamdogo mtumishi wa mungu akamwombea akapona basi nyumbani kwangu nabii nabii nabii nabii wa bwana nabi kijana nabi kijana nabi kijana mfalme kamba kwambia hata kama ungenipa nusu ya ufalme wako sitaingia nyumbani kwako kwako kula mungu ameniambia nisile wala ni wala ni wala ni katika nisirudie stana mngu alita nabii kijana akaondoka sasa walikuwepo vijana pale watoto wa nabii mzee hawa vijana wakaona tukio lote lile wakaenda nyumbani wakaenda kumwambia baba yao wakamwambia baba amekuja mtu wa mungu leo hii Man of god nabii nabii kijana kijana lakini vizuri akasema amekuja amefanya mambo moja mbili, tatu, nne. Mzea, nfose, akasema nitaandikieni ni punda amleka niaa pita nia mzee akapanda kwenye punda akaanza kumfukuzia kauta kijana baadae akamkuta kijana amekaa chini ya mti akamsalimia akaambia mtumishi wa mungu akasema mnu lmandio m okay nimekuwai nikukaribishe uje urudi pamoja nami nyumbani kwangu tuende ukale nabii kijana akasema hapana mungu ameniambia wa nisile wala kunywa katika huu mji na wala nsurudie njia nilioingilia naenda zangu nabii mzee akamwambia hata mimi ni nabii wa bwana na malaika wa bwana alinitokea alafu enye ambano biblia ansema anamdanganya akawambia mungu amesema uje kula nakunywa pamoja nami kwao nabii kijana akamwamini nabii mzee wakatoka wakaambatana wakarudi nyumbani wakaekewa chakula nabii kijana amekamata tonge amepkisha amepikisa amepiga mdomoni nabii mzee akatoa unabii hapo hapo akasema kwa kuwa haukulitii neno la bwana leo hii simba takurara utakufa kumbuka nabii mzee alimdanganya nabii kijana nilivyofika hapo nikapatwa na asira nikasema haiwezekani bwana yesu kwa nini mnamwacha nabii mzee alafu mnamuaa nabii kijana nabiik stori ikaenda ofkozi nabii kijana akaauliwa na simba alafu ile nabii mzee akaja akalia akasema allahi tungilisikiliza sauti ya mungu wakati huu mzee ndo alimdanganya nabii kijana nikaambia bwananakuaja hapa akasema nilizungumza na huyu kijana mara ya kwanza sikuzungumza kupitia nabii mzee nilizungumza naye moja kwa moja kama nilikuwa na marekebisho katika maelekezo yangu ningezungumza naye moja kwa moja lakini huyu kijana hkijanaameslza sauti nyingine amemsikiliza mzee na amepewa maelekezo ambayo na kwa hiyo akaniambia huyu kijana amepata adhabu yake kwa sababu ya kutokutii maagizo yangu lakini na huyu nabii mzee abii wakati wake awakatiae kuleta uongo kwa nabii kijana nikavia bwana yesu kusema akasema fuasa neno langu hachana na hayo mengine kwa hiyo tangu sikiwa nikafanya maamuzi kwamba wakorinto wapili t5 1iasaba na ndicho ambacho nataka na naweo ufanye maamuzi atakusaidia kwamba neno linasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale amepita tazama amekuwa mapya naomba nisome kenye tafsiri ya neno huu mstari kwenye tafsiri ya neno biblia ya neno s anasema hivi hiv anasema hivi anasema kwa hiyo kama mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale amepita tazama yamekuwa mapya sasa kwa kwani kwenye biblia kie ameacha neno yote yote kwakigsema enyelu kinea anavyosema therefore if anyone is in christ he is a ne creation l things have passed away aay behol l thins hav ee yote yamekuwa mapya everything eveythin isae kwama my friend mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili maana tuliingia ndani ya kristo kumbuka tunazungumzia mtu mpya ndani ya kristo anasema ya kale yote anakuwa yamepita tazama yote amekuwa mapya ae tukasome sikia tena anasema hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa nini mapya alafu kumi na n nasema hivi lakini vyote pia vyatokana na mungu kwamba vitu vyote sasa hivi kwa kuwa mimi na wewo tuko ndani ya yesu kristo vitu vyote vinatokana na mungu ya kale yalayotokana na wazazi wako babu zako bibi zako shemeji zako awara zako wajomba zako wadeni wako wavuta wenzio vyote vimepita kila kitu kimekuwa kipya oh, kila kitu kimekuwa kipya ndicho kitu ambacho siku hiyo bwana yesu alinyambia akanyambia fuata kitu kile ambacho neno langu linasema kwa hiyo nikafanya maamuzi siku hiyo kwamba mimi na hilo jambo nilijifunza kwa pasta kristo ya kilome akasema hivi usikubali mtu yeyote akakutafsiri akakudifini akakuelezea vile wewe ulivyo wewe hauko vile akili yako inasema huko wewe hauko vile ambavyo ibilishi anasema huko wewe hauko vile ambavyo <coughs> watu wanasema huko wewe hauko vile ambavyo mchungaji wako ama kiongozi wako anasema huko wewe uko vile ambavyo mungu pamoja na neno lake anasema wewe huko kwao mungu anasema ya kale amepita tazama yote amekuwa mapya anasema kwa kwakuwa huko ndani ya yesu kristo wewe umekuwa kiumbe kipya umekuwa mtu mpya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mafya anasema vitu vyote sasa hivi vinatokana na mungu havitokani na dunia havitokani na wazazi wako havitokani na dhehebu lako vinatokana na mungu kwa nini kwa sababu wewe umezaliwa mara ya pili wewe huko ndani ya kristo kwa ufanya uamuzi si thewis utakuwa kwenye mkanganyiko kama niliokuwa nao mimi maanake mi niliambiwa haitoshi omba reema, omba idio, omba rehema hivi nilishafanya vitu vyote hivyo na havileti matunda mfano mdogo kwa wale ambao wamekuwa ni kuomba kuomba rehema rehema rehema zaburi zaburi ya moja ya okay unapotumia kwenye cha maombi maombi hali inazidi kuwa ngumu na in fact mashambulizi yanakuwa makali zaidi ukienda o aaeneaombi ashambui aaa ali a a kna kazi, kazi anakudanganya kazfay listen, listen wewe ulipozaliwa mara ya pili ya kale asili ya adamu imeondoka mambo yote ya adamu yameondoka ndio maana bibilia anasema msiambiane uongo tenda kolosaikasome maa imezungumza habari ya uongo hata amshamaidi mimi sina ugomvi na kiongozi yoyote wala na mtu yoyote nazungumza tu kile ambacho yesu kristo amefanya sikia akolosai t anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanyiwa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye yaliyeumba kwamba wewe umevaa hutu mpya ambao unafanana na mungu umevaa hutu mpya ambao unafanana na yesu kristo kwa hiyo wewe sasa hivi namna pekee tunaweza kukuelezea wewe ni kwa kumwangalia yesu kristo tunapomwangalia yesu kristo ndio tunaweza kuelezea kuhusu wewe ulezaliwa mara ya pili na hatuna namna nyingine ya kukuelezea wewe zaidi ya kumwangalia yesu kristo kwa sababu yesu kristo ndio mfano wako egaoeche no, kitele warumi warumi nane okay. okay. 29. <coughs> warumi msal w waum nadokezea vitu va wiki ijayo hijayo a nasema maana wale aliowajua asili aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ilieawe wengi wakwanzamiongoni umefanana na mfano nani mfano wa yesu kristo umefanana na mfano wa yesu kristo sasa yesuist sasaiiu kimoja tunapozungumzia hutu wakale nikukumbushe tena utu wa kale tunazungumzia adamu usu mpya tunamzungumzia kristo utu wa kale tunazungumzia asili ya dzambi ambayo ni ya nani ya adamu utu mpya tunamzungumzia nini tunazungumzia kristo ambayo ni asili ya nini asili ya haki sasa nisikirize vizuri adamu utu wa kale na mwilini naomba tuliona katika somo wakati angali habari ya kuzaliwa mara ya pili anasema katika yohana t6t kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwa hiyo mtu ambaye bado ana asili ya dhambi mtu ambaye ajazaliwa mara ya pili maanayake ni kwamba bado amnayo asili ya kale ana utu wa kale ambao ni waadamu na huyu mtu tunamwita ni mtu wa mwilimi na, na wengine wamezaliwa mara ya pili wana asili mpya ya haki lakini kwenye kufikiri kwao bado wanafikiri kama watu wa mwilini wanafikiri kama watu ambao bado wana asili ya kale na bibilia inasema usifikiri kama mtu mwenye asili ya kale badilisha ufahamu wako ufikiri kama mtu mwenye asili mpya mtu ambae amevaa husu mpya shida inakuja sasa ukutana na mtu wa wamwilini mwenye asili ya adamu ama mtu ambaye anafikiri kama mtu wa mwilini shida inaingia hawezi kukubaliana na mafundisho ya kristo kwa nini nitakupa ushahidi twende kwenye wakorinto wa kwanza mlango wa pili e, mstari wa tisa alikuwa anasema hivi anasema lakini kama ilivyoandikwa mambo ambayo jicho halikuyaona wala masikio halikuyasikia wala hayakuingia katika moyo wa mwanadamu mambo ambayo mungu aliwaandalia wampendao kumi lakini mungu ametufunulia sisi kwa roho maana roho huchunguza yote hata mafumbo ya mungu maana ni nani katika binadamu ayajuaye mambo ya binadamu ila roho ya binadamu iliyo ndani yake vivyo hivyo na mambo ya mungu hakuna ayafahamuye ila roho wa mungu kumi na mbili lakini sisi hatukuipokea roho ya dunia bali roho itokayo kwa mungu makusudi tupate kuyajua, kuyajua tuliokirimiwa na mungu sikia hapa mstari wa kumi na tatu nayo twayanena si kwa maneno yanayofundishwa kwa hekima ya, ya kibinadamu bali yanayofundishwa na roho tukiyafasiri mambo ya rohoni kwa mambo ya rohoni sasa kumi na nne anasema hivi basi mwanadamu wa tabia ya asili yani mtu wa, mwenye utu wa kale mwenye asili ya adamu mwenye asili ya dhambi basi mwanadamu mwenye tabia ya asili hayapokei mambo ya roho wa mungu maana kwake huyo ni upuuzi wala hawezi kuyafahamu kwa kuwa yatambulikana kwa jinsi ya rohoni kumi na tano lakini mtu wa rohoni huyatambua yote wala yeye hata, hata, hata, hata, hatambuliwi na mtu 16. maana ni nani al, aliyeifahamu nia ya bwana amwelimishe lakini sisi tunayo nia ya kristo ama tuna fikra nani ya kristo koanasema mtu wa tabia ya mwilini mwenye asili ya kale asili ya adamu hawezi kukubaliana na mambo ya roho amugu, mambo ya rohoni kwa sababu mambo ya rohoni yanatambulikana kwa jinsi ya rohoni ni mtu tu ambaye amezaliwa mara ya pili anahusu mpya ndo anaeza kukubaliana na mambo ya rohoni sasa mlango watatu mstarulo wa kwanza anasema hivi <coughs> lakini ndugu zangu mimi sikuweza kusema nanyi kama na watu wenye tabia ya rohoni anazungumza na wakorinto bali kama na watu wenye tabia ya mwilini ama asili ya adamu kama na watoto wachanga katika kristo naliwanywesha maziwa sikuwalisha chakula kwa kuwa mlikuwa hamjakiweza nam ham hata sasa hamkiwezi kwa maana hata sasa ninyi si, ni watu wa tabia ya mwilini maana ikiwa kwenu kuna husuda na fitna je si watu wa tabia ya mwilini ninyi tena na, nenda kwa jinsi ya kibinadamu maana hapo mtu mmoja eh, mtu mmoja asemapo mimi ni wa paulo au mwingine mimi ni wa apolo je ninyi si wanadamu basi apolo ni nane ka anasema ninyi bado mnabishania madhehebu na kakua bado mnabishania madhehebu ninyi ni watu wa mwilini ninyi bado mnafikiri kama adamu ninyi mmekataa kuvaa hutu mpya kufikiri kama kristo mmekataa na nania ya kristo mnafikiri kama adamu ndio maana mnabishania madhehebu ndo mana mna mgogoro a madhehebu ule ziwezi kumsikiliza kasabu sio wahehemu letu si, inakoesha jinsi ambavyo bado rafiki unavaa pampas na anasema nimezungumza na ninyi kama watoto wa changa sikuweza kuzungumza na ninyi kama watu wazima chakula cha rohoni nimeshindwa kuwapa chakula kilicho sahii ndio maana watu wengi waskiliza mafundisho ya yaneema na kweli wanaona niya magumu sio magumu ni kwa sababu rafiki umekataa kukua nakumbuka mafundisho haya y kazi yake ni kufanya ukue na kufika katika cheo cha utimilifu wa kristo ili nini ili, ili uachane na pampas uingie uwe mtu mzima chakula kigumu nini ni kufanya mapenzi ya mungu baba yako uende kuenenda katika upya wa uzima usienende katika utu wa kale bali uenende katika upya wa uzima ambao nani ni sura na mfano wa yesu kristo ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na utende kama kristo uwe katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo na muda umetuishia taonana kesho haleluya piga simu sasa kupata kitabu cha mwalimu rumagadi kinachoitwa dira ya ustawi wa mkristo na dvd albam yenye sehemu nne ya karibu katika familia ya mungu hii ni ofa maalum kwa ajili ya wasikilizaji wetu unaweza kupata hivi vyote kwa zawadi yako ya upendo wa shilingi tu kupata nakala yako piga pigasiu namba 76au 67 kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo utapata majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia aniyako itajengeka na no kufanya utembee katika maisha ya afya usawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roho mtakatifu kupitia dvd albamu ya karibu katika familia ya mungu katika dvd namba moja utawezeshwa kujua kuwa mungu ni mwema baba aliyejaa upendo na rafiki mwaminifu katika dvd namba mbili utawezeshwa kumjua yesu kristo na kuwa na urafiki naye wa kiwango cha juu sana katika dvd namba tatu utawezesha kumjua roh mtakatifu kama mwalimu mwema na kujua namna ya kushirikiana naye katika maisha yako ya ukovu kila siku katika dvd namba nn utawezesha kujua namna ya kufaidi akizako baada ya kuzaliwa mara ya pili usikose fursa hii ya dimna ya kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu uruma gadi cha dira ya ustawi wa mkristo pamoja na dvd albam ya karibu katika familia ya mungu kupata nakala yako piga simu namba au kwa zawadi yako ya 62679 baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama unapenda kutoa maisha kwa yesu kristo unasema ah mimi nataka kuwa mtu wa rohoni sio mtu wa mwilini tena nataka kuweza kupokea mambo ya roho mtakatifu sema yafuatayo kutoka katika vilindi vya moyo wako mungu wa mbinguni asante kwa upendo wako na wema wako naamini kwa moyo wangu wote yesu kristo ni mwanao alikufa mtalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi ongera karibu katika familia ya mungu mbawa za mungu na uweza wake na ukuu wake ukuzunguke ukuzunguke ukuzingire na neema yake ya kuwezesha kumiliki ureshu wako amen mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na, na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi usiache kumfolo facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu ru magadi pamoja na ku katika youtube ya mwalimu rumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7622 au 6722 au 7892 Mbili. nitarudia sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 6 saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri 7 aba tisa tano sifurifuri mbili nn mbili