vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapomwamini yesu kristo unapompokea yesu kristo kama bwana na maisha yako unazaliwa mara ya pili maana ni kwamba unavua utu wa kale halafu unavaa utu mpya utu wa kale ni upi utu wa kale ni ile asili ya dhambi uliyoipokea na kuirithi kutoka kwa adamu utu mpya ni upi ni ile asili ya haki haki na utakatifu uliyoipokea na kuirithi kutoka kwa yesu kristo pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi <coughs> na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku hi ya leo kuweza kusikiliza kile ambacho mungu anataka kusema nasi nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe ili <coughs> uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine kwamba yametengenezwa katika kukupatia maarifa ili ufike mahali uwe na maarifa kama ya mwana wa mungu ili nini ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa hiyo mafundisho haya ya na kweli kama nilivyokuwa nikisema huko nyuma na nitaendelea kukumbusha tena ni kwa ajili ya wanafunzi wa kristo sio kwa ajili ya wanafunzi wa musa kama uwewe umeamua kuwa mwanafunzi wa musa mafundisho haya yatakupa shida lakini kama uwe ni mwanafunzi wa musa na unataka kambi unataka kutoroka uje uwe mwanafunzi wa kristo basi aya mafundisho yanakufaa kumbuka tu lengo la mungu kwa kumtoa mwanawake pekee yesu kristo ilikuwa ni ili aweze kujipatia wana ambao wanafanana na mwanaye mpendwa yesu kristo warumi8 ndivyo anavyotuambia hivyo basi ninafuraha kwamba wameweza kutenga wakati na ninasema asante kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakisaidia e, kuwahabarisha na wengine ili wajue kwamba kuna mafundisho maalum ambayo ametengenezwa kwa ajili ya kumsaidia mtu yeyote yule ambaye ni mkristo anataka kuwa mwanafunzi wa kristo basi moja kwa moja tuendele na somo letu kumbuka tu kwamba somo letu linasema na kichwa cha kinachosema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo na kama nilivyosema hapo katika vipindi viliyopita bado hatujaanza kuchambua huyu mtu mpya ni nani bado najaribu kuweka msingi wa kuonyesha umuhimu wa kutambua kwamba e, mara unapozaliwa mara ya pili wewe umekuwa kiumbe kipya wewe umekuwa mtu mpya na hivyo kufikiri kwako kubadilike kwa hiyo moja kwa moja tende kwenye wakolosai mlango wa tatu msarulo wa tisa tasoma hadi wa, taso, wa kumi na moja anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba kwao anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale kwao bibilia inasema wazi kabisa neno la mungu linasema wazi kabisa kwamba wewe ulipomwamini yesu kristo ulipompokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako ukazaliwa mara ya pili anasema kwa kitendo hicho ivua utu wakale e, ulivua utu wa kale na kwa maana hiyo wewe sasa umekuwa kiumbe kipya anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa sawa na mfano wake yeye aliyoumba kwaho anasema wewe umevua utu wa kale umevaa hutu mpya na kwa kwakuwa umevaa hutu mpya e, unachotakiwa kufanya ni kubailisha ufahamu wako ili ufahamu wako sasa ukubaliane na vile ambavyo mungu muumba wa mbingu na nchi anavyokuona vile ambavyo anakujua vile ambavyo anakufahamu ndicho ambacho rafiki unatakiwa kufanya sasa kumbuka msingi mzima wa ukristo ni imani bibilia inasema wahibrania ku namo mstari wa sita kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba kwamba waamini kwa wa kwamba anawapa sawabu wale wamtafutao kwa hiyo pasipo imani rafiki haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo imani ni msingi kabisa kumbuka pia warumi moja kumi na saba na abakuki bili 4 na wagalatia wa, tas 1ui moja pamoja na wahibrania 1u h8 anasema nini anasema kwamba mwenye haki ataishi kwa imani sasa shida tunayoipata na changamoto kubwa ambao wanaipata wakristo wengi ni kwamba walipozaliwa mara ya pili hawajapata mtu <coughs> wa kuwaambia ama kuwafundisha na kuwaelekeza ni kitu gani kimetokea watu wengi sana wameokoka wamezaliwa mara ya pili kwa sababu walivyohubiriwa ni injili ama habari walioletewa waliletewa katika sura mbili sura ya kwanza waliambiwa kwamba kuna jehanamu ya moto na kama hautaki kwenda jehanamu ya moto umpokee yesu hiyo ni sura ya kwanza sura ya pili wakaambiwa kwamba kuna mbingu mbinguni ukienda kuna raha hakuna shida hakuna viki hakuna nini kwa hiyo mpokee yesu kwa hiyo kwa maana wengine edha wengine waliokoka kwa sababu wanaogopa moto wa jehanam ama wengine waliokoka kwa sababu waliambiwa uzuri wa mbinguni kwao wakakubali na kwa maana hiyo sasa msingi wao wote wa ukristo wakati wako hapa duniani ni nisemeje niseme, niseme msingi umejengwa katika mtizamo mmoja kwamba niepuke nisiende jehanamu lakini wakati oh, nijitahidi ni okay niweke vizuri kwamba mtizamo mtizamoao huko kwamba kwa natakiwa nifanye kila ninalowezekana nisije nikaikose mbingu na kwenda j ko epuka jehanamu ingia mbinguni kwa hiyo na hata kwenye makanisa jinsi ambavyo watumishi wanafundisha wengi msingi ni huo na ndio maana wengine wanakwambia ukicoka katika hehebu letu utaiona mbingu kana kwamba mbingu ni ya kwawa anaj <laughs> e, e, itu vingine rafikiavitncheke ntafanyaje sasa e, manake kuna mahali fulani nilikwenda miaka mingi sana iliyopita mtumishi kiongozi mwandamizi wa huduma anawaambia washirika wake kwamba uh, ukifika kule mbinguni unaulizwa wewe ni wanani e, kama haijulikani kuwa wewe ni wanani huingii kwa hiyo washirika wale wakasimama wakashangilia kweli kwelikweli wakarukaruka wakapiga na vigelegele kwa hiyo akawaambia kwamba na mbinguni kule mimi najua sehemu yangu nimeshaonyeshwa na kiongozi msaidizi nimeonyeshwa kao najua mahali ambapo tutakaa watu wakaamka wakashangilia kweli kweli alafu nikajiuliza swali moja upande wa pili tu vipi kwamba ukifika mbinguni kut kiongozi ya kuingia <laughs> eh, ukifika mbinguni ukakuta kiongozi wako kuingia unakuwa akuingia unakua ainamana nawee haunghivi vitu vingine najua ni ndoto za alinacha hadithi eh, za alinacha eh. zamani kua na kipindi kinaitwa pwagu na pwaguzi unajua vieunasikiiza vinafundishwa wanaopendwa ni kama stori za pwagu na pwaguzi sikiliza rafiki ulipomwamini yesu kristo umepata zaidi ya mbingu ulipomwamini yesu kristo ukamkiri kuwa bwana na mokozi wa maisha yako ukazaliwa mara ya pili ulichokipata ni zaidi ya mbingu mbingu ni sehemu ndogo sana ya mpango wa mungu mpango wa mungu sio mbingu mpango wa mungu ilikuwa ni kwamba wewe uwe mwana wa mungu wewe uwe mwana wa mungu unayefanana na yesu kristo wewe uwe na uhusiano na mungu wewe uwe m- umeunganika na mungu uwe mmoja pamoja na mungu huo ndio mpango wa mungu na kwa, katika kuunganika kwako na mungu kupitia yesu kristo umiliki na kutawala hapa duniani huo ndio mpango wa mungu maana bibilia inasema emanuel mungu pamoja nasi mg na mpango wa kuhamia duniani kama ulikuwa uju soma bibilia yako vizuri rafiki ukienda bustani ya eden baada ya mungu kumuumba adamu na kumpia ndani ya bustani ukisoma vizuri bibilia yako utaona kwamba alikuwa anamtembelea mwingine haikuwa adamu anaenda mbinguni ilikuwa ni mungu ndo anakuja kumtembelea adamu katika bustani ya eden ukisoma pia wakati mungu anamwambia musa atengeneze hema ya kukutania na kukutaniawakati anatoana rael mungu anawambia tengeneza hema ya kukutania nataka ni kesi katikati ya watu wangu mungu ndo alikuja akakaa katikati ya wanadamu ukisoma kwenye wakorinto na wa kwanza kwenyeori wa pili yote kwenye milango ya sita utaona nasema nataka kuwa mungu wao na wao waoae wa wa watu wangu nitakaa katikati yao na kutembea katikati yao kiu na shauku ya mungu alikuwa ameanzisha hiyo kazi hapa duniani jnasema manuel mungu pamoja na wanadamu si na huo mpango unatekelezeka kupitiana ni kupitia yesu kristo yesu kristo alivokuja akatuwezesha sisi kue, nini kuweza kuwa na uhusiano na mungu tena kuunganika na mungu tena rafiki kwa hiyo ndomaana tunasema kwamba unapomwamini yesu kristo unapompokea yesu kristo kama bwana na makoza maisha yako unazaliwa mara ya pili maana ake ni kwamba unavua utu wa kale alafu unavaa utumpia. utu mpya utu wa kale ni upi utu wa kale ni ile asili ya dhambi ulioipokea na kuirithi kutoka kwa adamu utu mpya ni upi ni ile asili ya haki ip- asili ya haki na utakatifu ulioipokea na kuirithi kutoka kwa yesu kristo kwaa navyosema ya kale yamepita tazama yote amekuwa mapya anasema tazama asili ya dhambi ya adamu pamoja na uovu wake na uchafu wake umeondoka na tazama yote amekuwa mapya anasema tazama una asili mpya ya haki na utakatifu kwa sababu ya yesu kristo kwa hio anasema kwa sababu hiyo kwa kuwa ile asili ya zamani asili ya dhambi sura ya dhambi ulioipata kutoka kwa adamu imeondoka anasema umevaa utu mpya ambao ni asili ya haki na utakatifu ambayo umeipata kutoka kwa yesu kristo anasema badilisha ufahamu wako badilisha kufikiri kwako ili uanze kujitambua na kujielewa kama ambavyo mungu anakutambua na kukuelewa moja nisome tena wakolosai t thadi k anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na mapendo yake mkivaa hutu mpya unaofanywa upya upate ufahamu unaofanywa upya upate ufahamu unaofanywa upya upate ufahamu unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa sawa na mfano wake yeye aliyeuumba anasema upate upate, upia, upate ufahamu sawasawa sawa na mfano wake yeye aliyekuumba ambaye na ni mungu kwamba lazima rafiki tufike mahali tujitambue kama ambavyo mungu anatutambuaja okay, nikuonyeshe kitu tuende kwenye waefeso aleluya najua hu ni mwanzo tunaweka ka, ka, ka, kazege fulani hivi e, waefeso mlango wa nne alafu nitaanza ule mstari wa ishirini tutaenda mpaka mstari wakma hina nn hivi waefeso n mstari wa ishirni aina nn anasema bali ninyi sivyo mlivyojifunza kristo kumbuka mkristo taajifunze kuhusu nani kristo ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye mkafundishwa katika ama mkafundishwa ndani ya kristo sasa bado zienza kuzungumzia ndani ya kristo kumbuka somo letu nasema nini mtu mpya ndani ya kristo okay anasema ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu kwayo anasema kweli iko ndani ya yesu kristo nje ya yesu kristo hamna kweli nje ya yesu kristo hamna kweli kuna watu wanatafuta kumjua mungu nje ya yesu kristo uwezi ukamjua na kumfahamu mungu nje ya yesu kristo ukijaribu kumjua mungu na kumfahamu nje ya yesu kristo ut, lazima ukanganyikiwe tu anasema katika yesu kristo anasema mvue alafuan okay, ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu mvue kwa habari ya mwenendo wa kwanza utu wa zamani unaoharibika utu wa zamani niupi asili ya dhambi ya damu unaoharibika kwa kuzifuata tamaa zenye, zenye kudanganya shnatatu na mfanywe wapya katika roho ya nia zenu ama roho ya fikra zenu mkavae utu mpya ulioumbwa angalia oteanasema ulio wakati uliopita ulioumbwa mkavae utu mpya ulioumbwa ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwahiyo anasema umevua hutu wa kale wenye asili ya dhambi asili ya dhambi ambaye nani adamu ut liouresu t kwa adamu anasema vaa hutu mpya na huu hutu mpya umeumbwa anasema ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli moja hmm? nitafute kwenye tafsiri nyingine nione kama wanasemaje tuangalie kwenye tafsiri ya neno na tafsiri ya bibilia ya bari njema tafsiri ya neno anasema hivi haleluya tafsiri ya neno anasema anasema mkajivike utu mpya ulioumbwa sawasawa na mfano wa mungu katika haki yote na utakatifu sikiliza mkajivike utu mpya ulioumbwa sawasawa na mfano wa mungu katika haki yote na utakatifu bibilia yabari njema hivi vaeni hali mpya ya utu ambayo imeumbwa kwa mfano wa mungu na ambayo hujionesha katika maisha ya kweli ya uadilifu haki huu anaita uadilifu haki na utakatifu kwa naseai umevua utu wa kale ambao ni wa nani wa adamu na asili yake ya nini ya dhambi umevaa utu mpya ambao ni nani ni asili nini asili utu, utu mpya ambao ni ni kristo ambao nini na asili ya haki na utakatifu kwao kama wewe umezaliwa mara ya pili kufuatana na bibilia anasema umevua utu wa kale umevaa utu mpya na kwa maana hiyo wewe sasa hivi umevaa haki na utakatifu wa kweli kwa hiyo wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu sio kwa sababu ya kitu chochote ulichokifanya kwa sababu ya kumkubali yesu kristo ulipomkubali yesu kristo ukapata hiyo sasa twende ni warumi sita tena warumi mlango wa sita alafu wiki ijayo tunaanza kukanyagia sasa naanza kukupa vitu naanza kukupa dondoo hapa naeka utangulizi tusa umuhimu wakubadisha ufahamu kwamba acha kufikiri kama mtu akale fikiri kama mtu mpya warumi sita naanza msarulo wa kwanza tena anasema tuseme basi hudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi anasema hasha sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi rafiki rafikmeskwa kitu anasema wewe uliomwamini yesu kristo yesu kristo kuwa bwana na wa maisha yako anasema wewe umeifia dhambi sababu kwamba dhambi bado inasumbua maanake ni kwamba haujakubali haujakubaliaa umeifia dhambi eneo lolote la maisha yako ambalo una changamoto ni kwa sababu haujakubali ukweli kwamba umekufa sasa sisemikaa mimi urumagai nioasliia mkamilifu no na na safari yangu lakini lakiniala imeanza ni nataka nikushirikishe na wewe uanz o asmaazs tulioa am utish aasma e umeifia dhambi mtu yeyote aliezaliwa mara ya pili ameiia dhambi na kama dhambi am tena katika dhambi na hili ni tatizo ambalo liko katika kanisa kwamba kila jumapili na kila usiku kabla ya kulala lazima watu waombe watubu waombe msamaha wa dhambi heni wanavyoomba msamaa wa dhambi kila siku wanadhirisha lini wanadhirisha kwamba hawajaisia dhambi bado kwamba bado wanaishi katika dhambi na watu wote wanaoishi katika dhambi wanaenda jehanamu ya moto sasa kubali ukweli wa kile ambacho mungu anasema anasema kama umempokea yesu kristo kuwa bwana na mokozo wa maisha yako wewe umeifia dhambi ukikubali kwamba umekufa umeifia dhambi then dhambi inakuachilia dhambi haiwezi kukuachilia bado unakiri kuwa wewe ni mwenye dhambi unapokiri kuwa wewe ni mwenye dhambi unaongea uongo maanaake bibilia inasema kwamba dhambi yako iliondolewa na yesu yohana nasema tazama mwana mwanakondoo wa mungu aichukuae dhambi ya ulimwengu aiondoae dhambi ya ulimwengu ulivompokea yesu kristo maanaake ni kwamba ulipokea msamaha wako wa dhambi ulipokea ondoleo la dhambi sasa nitafundisha huko mbele hii kitu hkitwankijayo o huwezi ukazungumza kama mtu mwenye dhambi kama kweli umezaliwa mara ya pili kama kweli umempokea yesu kristo kama s abwanamagoz maisha yako wewe sio mwenye dhambi wewe ni mwenye haki na mtakatifu umevaa uu mpya wa haki na utakatifu na kwa sababu ya ujapatawuaoot kwa sababu ya nini? kwa sababu ya yesu hapo tuiachiptuendelee <coughs> k anasema tatu hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofufuka kutoka kwa wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuenende katika upya wa uzima sasa nisikiize vizuri rafiki anasema kitendo cha kubatizwa kwa maji mengi ndio maana ubatizo lazima huzamishwa kwenye maji ubatizo wa, wa, wa, wanaita ubatizo wa kibakuli haukizi vigezo vya ubatizo sasa mimi ninaongea na wewe mimi nimebatiza batizo zote mbili nilibonga ubatizo wa kibakuli mwaka sabii natatu alafu mwaka elfu mbili na tisa nikaja nikabatizwa kwa maji mengi na nilibatizwa kwa maji mengi baada ya mungu kwa sauti yake mwenyewe kunyambia akabatizwa kwa maji mengi na nilibisha nilikataa aliniambia mara ya tatu mara ya tatu nikakubali lakini nikamwegea kasharti fulani nikaambia mchungaji kumwambia takaenda kwa maji mengi taa yulize maswali wala ya kujifunza na kweli kwa mchungaji ambaye hanijui tumeonana kwa mara ya kwanza lweleza kusema kitu akasema akapiga simu nilikuwa nimeenda kwa akasema na wale kwa alihamisi mtu nikapelekwa hiyo nini kwamba ulipobatizwa kama kwa maji mengi kama umebaiwa kwa maji mengi kilichotokea nini siku ile unazamishwa kwenye maji maanake ni kwamba ilikuwa ni ishara katika mwili ya kuunganika kwako katika mauti ya yesu kristo kwamba uliunganika na kifo cha yesu kristo pale mtalabani kwa hiyo ulivyoteremshwa kwenye maji ni sawasawa na yesu kristo alivyoteremshwa kaburini ama alivyoingizwa ndani ya kaburi na kwa maana hiyo kuwa naashiria nini ulikua naashiria mtu wako wa kale ile asili ya kale ule utu wa kale uliopokea kutoka kwa adamu pamoja na dhambi zake zote pamoja na matakataka yake yote ile asili uliyoipokea kutoka kwa baba yako na mama yako babu yako na bibi yako na babu wa baba yako na babu wa mama yako hiyo list yote ambayo unaita kizazi cha tatu na chenne cha yote ile ulivyobatizwa katika maji mengi ulivyoingia ndani ya yale maji yule mtu wa kale aliacho mle ndani ulipotoka biblia sema ukatoka katika upya wa uzima kwa lugha ya kigereza anasema oja nkusoma enye luga yaigereza lov it kwenye lug ya ingereza mstari wa nne wa rumi sita nne nikusomia kwenye luga ya kiingerezanekin ae vesion anasema hivi anasema therefore we were buried with him yn jesus christ through baptism into death that just as christ was raised from the dead by the glory of the father even so we also should walk in the newness of life we should walk in the newness of life kwamba sasa hivi tunaenenda katika upia wa uzima tunaenenda katika uzima ambao ni brand new uzima ambao hata hapa duniani haupo sio uzima huo unaoona watu wanatembea huko barabarani no, no no ni uzima wa kiungo zoe life uzima wa kiungo newness of life kwamba kwaliti ya uzima ulionao hivi ni uzima ule ambao mungu anao kile kinachomfanya mungu awe mungu ule uzima unaomfanya mungu awe mungu wewe ulizaliwa mara ya pili ukabatizwa ndo unatembea katika uzima huo ndio maana unamsikia urumagadi kila siku anazungumza nasema siwezi kuumwa wala sitakaa ni kwa nini kwa sababu baada ya kumpokea yesu kristo kama bwana na wa maisha yangu nikazaliwa mara ya pili nikabatizwa kwa maji mengi nimetoka ninanenda katika upya wa uzima lif uzima naotembea nao hivi ni uzima wa mungu unaitwa zoe na hii zowee maanake ni quality kile kinachomfanya mungu si sio uzima wa mungu tu in terms of quality and quantity kwa kisoini kwamba uzima wa mungu sio tu katika wingi wa siku na ubora wa lakini ni wingi pamoja na ubora quality of god kwa katika upya wa uzima kwamba uzimaa katika haki na utakatifu you are a brand new species utakatifuwewe ni kiumbe kipya wewe ni mpya wewe hivi unafanana na yesu kristo ukitaka rist ukitaa wewe nani vovyote yesu kristo yesu kristo alivyo ndivyo na wewe ulivyo yesu kristo ni mwenye haki na wewe ni mwenye haki yesu kristo ni mtakatifu na mtakatifunae i takatifu yeu risto ameja furaha umejaa fuah ana amani na umeamani ana afyal a afaaaua mauti aimtawali mauti aikutawali wewe magonjwa yamtawali ma... nawewe hayakutawali pia dhambi mtawali na wee ayakutawali wewe huko above my friend wewe ni special hebu mwambie jirani yako hapa unasa pamoja na mwambie mimi ni special sioni aibu mwambie mimi ni special mimi ni maalum mimi ninaishi katika viwango vya mungu niko kwenye class ya mungu Come on Si, hiyo ndio habari njema hiyo ndio hiyo ndio injili hiyo ndio habari njema kwa hiyo sasa anasema vua utu wa kale vaa utu mpya kwa nini kwa sababu nanenda katika upya wa uzima sia wa tano anasema kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake yaani yesu kristo kadhalika mtaunganika me, kwa mfano wa kufuka kwake mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisurubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena tenakwaa anasema rafiki sasahivi sisi hatutumikii dhambi wewe sio mtumwa wa dhambi kumbuka banaeso anamwambia waisraeli mwana atikuweka huru unakuwa huru kweli kweli wakasema sisi sem natuweka huru sisi hatujawa mtumwa wa mtu wakati wowote yohana nane ukisoma ukaanza msoro wa thelathina moja badawtu anawambia kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi kwao anasema sisi tulisulubiwa pamoja na kristo tukafa pamoja na kristo tukazikwa pamoja naye tukatoka katika upya wa uzima anasema tuliposulubiwa pamoja naye utu wetu wa kale ulisulubiwa ukaondolewa ukabatilika mwili wa dhambi ukabatilika ile ahli ya dhambi ndani yetu ikavunjwavunjwa ikaharibiwa ikaondoka na kwa maana hiyo sasa hivi hatutumikii dhambi tena mhaat sio so swala like, la kutubutubu tu kila dakika karobonno ni swala no, no, no. so la like, asili yako kubalika tambua kwamba umeifia dhambi tambua kwambanini ule mgandamizo wa dhambi katika maisha yako umeharibiwa haupo tena na kwa manao una uhuru wa kuchagua kuto kutumikia dhambi you are free wewe uko huru kristo amekuandika huru una uwezo wa kuenenda pasipo kutenda dhambi y kwa sababu umeifia dhambi na hali ile ya dhambi iliyokuwa ndani mwako imeharibiwa mwili wa dhambi umebatilishwa na kwa manao sehivi una uwezo wa kutokutumikia dhambi enenda katika upya wa uzima katika haki na utakatifu na utaua maanake hiyo ndo asili yako uliopewa katika kristo yesu na hiyo ndo tunaita dini mtu mpya ndani ya kristo na muda umetuishia tupate breki tukirudi tutamalizia piga simu sasa kupata kitabu cha mwalimu uruumagadi kinachoitwa dira ya ustawi wa mkristo na dvd albam wenye sehemu nne ya karibu katika familia ya mungu hii ni ofa maalum kwa ajili ya wasikilizaji wetu unaweza kupata hivi vyote kwa zawadi yako ya upendo wa shilingi tu kupata nakala yako piga siu namba 7au 67kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo utapata majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na ukarimuone yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya usawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia rohtakatif kupitiaddalb ya karibu katika familia ya mungu katika DVD namba n utawezeshwa kujua kuwa mungu ni mwema baba aliyejaa upendo na rafiki mwaminifu katika DVD namba nambb utawezeshwa kumjua yesu kristo na kuwa na urafiki naye wa kiwango cha juu sana katika DVD namba kumjua ati n mwema na kujua namna ya kushirikiana naye katika maisha yako ya ukovu kila siku katika dvd namba nn utawezesha kujua namna ya kufaidi aki zako baada ya kuzaliwa mara ya pili usikose fursa hii ya dim na ya kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu huruma dadi cha dira ya ustawi wa mkristo pamoja na dvd alb ya karibu katika familia ya mungu kupata nakala yako upiga simu namba au kwa zawadi yako ya 9 baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama umesikiliza na unasema mimi nataka kuenenda katika upya wa uzima ni nakukaribisha sana huwezi ukaenenda katika upya wa uzima pasipo kumpokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako yeye ndiyo kila kitu kwa hiyo hebu ungana nami katika maombi haya na yatoke katika vilindi vya moyo wako leo hii utaingia katika upya wa uzima sema mungu wa mbinguni asante kwa ajili ya upendo wako mkuu na wema wako mwingi nimesikia habari njema naamini kwa moyo wangu wote kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywe changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rakika umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kuomba na wewe na hata kawa unapitia changamoto na maswali tupigie simu tuandikie ndeni tutaweza kupatia majibu basi niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya upendo wako mkuu asante kwa ajili ya nafsi ambayo siku ya leo umenyosha mkono akokaiyokoa baba mtu huyu na mpendwa huyu namtia mkononi wa neema yako pamoja na roho mtakatifu ili aweze kujengwa na neema hiyo ambayo inakuja kupitia roho mtakatifu aweze kuimarishwa na kusimamishwa aweze kumiliki urithi wake pamoja na kufurahia na nakukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu basi rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gai na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu rumagadi usiache kumfolo instagram na twitter kwa jina la mwalimu ru magadi pamoja na katika youtube channel ya mwalimu ru magadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupige simu namba 762 au 672au7892 nitarudia sfuri7aa6i nn tano 6fbin bili au sfuri 6 t tatu tano 2i4 mbili au 6furi7a8 9 tano 24 2l