vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ukimpenda mungu kwa moyo wako wote ukamwabudu mungu kwa moyo wako wote ukamwheshimu mungu kwa moyo wako wote na ukamtumikia mungu kwa moyo wako wote itasababisha fedha ikupende wewe ikuabudu wewe ikuheshimu wewe na ikutumikie wewe sasa ukigeuza huo mpangilio basi ni dhahiri kwamba unasababisha mungu ambaye ni mwenye wivu asira yake kuwaka popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pindi vya neema na kweli jina langu naia urumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawetu ye kristo ametuandaliafnho so ka skuda na, na wakati kama huu ykiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako oh, sikiliza ili uweze kukua na kufika katikacheo cha kimo ha utumlifua kristo ngif kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako kwa kwa kwa, ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo una mudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na, na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu lenye kichwa inachosema uh, mungu mmoyo na fedha na tumeksha kuangalia mambo kadha wakadha ya kimsingi kabisa atia kipindi kilichopita na kama ukufanikiwa kusikiliza tafadhali ukufanikiwakusikiliza kasikilize ili tuweze kwenda sambamba kabla ya kuendelea tu kwamba mafundisho haya pia yanaweza kupatikana katika youtube eh, kwa njia ya video lakini katika google Podcast, apple njiaa na atikaa kwa njia ya sauti sautiu kote tunapatikana kw jina la mwalimurumaukifikapale tafa usikiliza ama kuangalia usiache kulaiki ama kushea kama ungependa kupata mafundisho haya pia kwa njia ya ya ama telegram basi kuna unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu niunge katika namba 0 0 2, na utaunganishwa. na utaunganishwa nitoe shukrani za dhati kabisa kwako ambao umekuwa ukisikiliza kupitia neema ukifanya maombi a ia na, kweni, na ewe ambayo umefanya maamuzi ya kuwa patna na kuchangia gharama za kupeleka injili kwa njia ya redio nasema asanteni sana neema na amani ya bwana wetu yesu kristo izidishwe katika maisha yenu baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee nikumbushe ni, ni tu kwamba kule mwisho nitafanya maombi kwa ajili ya wagonjwa na kwa ajili ya wenye vifungo na shida mbalimbali kwao unavyoisikiliza kaa mkao kwamba tunavyofika kule mwisho tutafanya maombi tutahudumia wagonjwa tutahudumia enye changamoto mbalimbali kwao jiandae fanya maamuzi hapa mwanzo kwamba mwalimu akiomba kule mwisho mimi lazima nipokee uponyaji wangu lazima nipokee uhuru wangu lazima nipokee muujiza wangu kwa nini kwa sababu yesu kristo ni yeye yule, yule jana leo na basi moja kwa moja ni, ni, ni, nataka tuende kwenye luka n nn mstari ambao tuliona bwana yesu anamjibu ibilisi kwamba alikuwa wakati anajaribiwa e, atasoma kwenye tafsiri ya biblia ya neno e, luka nene, nane tafsiri ya bibilia neno anasema hivi yesu akajibu imeandikwa mwabudu bwana mungu wako na kumtumikia yeye peke ya tetu hasa nilikuonyesha jana na nirudie tena kidogo autapiga hatua kwamba kusudi la mungu kuwatoa wana wa israeli yes ilikuwa ni kutimiza ahadi aliyokuwa amemwapia abraham lakini pia anasema kwa kwamba watakuja kuniabudu katika mlima huu na tukaona pia katika gano jipya bwana yesu anatoambia ukisoma kwenye yohana 424 kwamba mungu ambaye ni baba anatafuta watu watakawamwabudu katika roho na kweli na kwa maana hiyo nikakwambia kwamba e, anavyozungumzia kweli anazungumzia kristo akiwa ndio msingi wa watu kumwabudu mungu na anapozungumzia roho maanake anazungumzia wewe kuwezeshwa kwa roho mtakatifu katika kumwabudu mungu na kwa maana hiyo basi bwanawesi anavyosema kwamba uh, unatakiwa umwabudu mungu wanasema e, mwabudu bwana mungu wako na umtumikie yeye peke yake maanaake ni katika engo hiyo hiyo kwamba tangu agano la kale mpaka agano jipya bado mungu anakiu na shauku ya kupata watu ambao watamwabudu yeye peke yake katika roho na kweli lakini pia watamtumikia mungu pia katika roho na kweli ungawezakeanamna hio ama unwea ksema h kwamba mungu anatafuta watu watakawa mwabudu na kumtumikia katika roho na kweli kwa nini kwa sababu kila kitu kinachofanyika nje ya roho mtakatifu chochote unachokifanya ambacho hakina roho mtakatifu mbele za mungu ni sifuri haina faida mbele za mungu ndio maana unatakiwa kama unataka kufanya kazi yako vizuri ye, lazima uo unawezeshwa na roho mtakatifu sasa tulizungumza mambo kada wakada nikasema rudi kwenye cho kipindi uweze kukisikiliza na tulimalizia tukaangalia bas katika matayo ntasoma kidogo pale tutaiacha kiningiizaanaba mbona mwalimu unapiga kambi sana aaenye sehemu ni muhimu kwa sababu watu hawaelewi chanzo cha matatizo yako ya kila siku ni kwa sababu kwenye eneo la moyo wako kuna shida kwamba hujaelewa namna ya kuweka kipaumbele chako ama vipaumbele vyako sawasawa mimi na wewe kama wakristo kipaumbele chetu ni mungu okay. anasema hivi hakuna mtu awezaye kutumikia mabwana wawili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumtumikia mungu osk anasema mungu na pesa kwaho tuez usema mungu na fedha taratibu kumbuka tumeona luka n nn kwenye tafsiri ya neno anasema unatakiwa umwabudu na kumtumikia mungu peke yake maana yake nini kuabudu siku zote kunaambatana na nini na kutumikia na kwa maana hiyo kwenyehii luka kwenye matao sit4 tungaweza kusema hakuna mtu awezae kuabudu na kutumikia mabwana wawili ama miungu miwili kwa maana atamchukia huyu na kumpenda huyu ama atashikamana na huyu na kumdharau huyu hamwezi kumwabudu na kumtumikia mungu na wakati huo mkawa mnamwabudu na kutumikia fedha haiwezekani lazima uchague kitumoja sasa niweke msimamo tangu hapa mwanzo ama ni uelewa tangu hapa mwanzo kwamba katika hali ya kawaida kwa kuwa mungu amesema ama bwana yesu ametwambia kwamba tunatakiwa kumwabudu na kumtumikia mungu peke yake maana yake ni kwamba kipaumbele chetu katika habari ya kuabudu na kutumikia ilitakiwa iwe ni mungu Ke. usipofanya hivyo unafungua mlango wa matatizo okay. mungu anatafuta watu ambao mioyo yao imeelekea kwakemmoja tuende kwenye agano la kale kidogo kwenye histori ya mfalme asa ambayo tutaichambua sana katika somo hili alafu tutarudi tupite twende kwenye timotheo alafu kuna kitu nitakuonyesha kitakaa vizuri twene kwenye, kwenye nyakati wa pili nyakati wa pili aa, mlango ule wa kumi na sita na mstari wa tisa a lakini naomba nisome kwenye bibilia ya tafsiri ya neno naona ameipatia vizuri biblia tafsirisababu ya kisai cha kawaida anasema hivi kwa maana macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili ajionyeshe kuwa mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kuelekea kwake sasa ngoja niso kwenye tafsiri nenoski anavyosema anasema kwa kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu kwa kwaho anasema mungu macho yake anazunguka duniani kote kusobba kwenye zakaria anasema kwamba yale macho saba ya mungu ama roho saba za mungu ziko dunia nzima zinakimbia zinazunguka zinatafuta mtu ambaye anamtegemea mungu kwa mwe, katika moyo wake anamtegemea mungu wa kwa ukamilifu angalia anasema kwa kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya ama kwa niaba ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu kwa hiyo ningeweza kusema kitu hichi rafiki kama kwenye maisha yako ya kila siku hauoni mkono wa mungu hauoni uweza wa mungu hauoni nguvu za mungu zikitenda kazi kwa niaba yako kuna uwezekano katika moyo wako haumtegemei mungu kwa ukamilifu ntarudia tena kama hauoni mkono wa mungu nguvu za mungu uwezo wa mungu ukitenda kazi kwa niaba yako wewe katika maisha yako ya kila siku kuna uwezekano mkubwa katika moyo wako haumtegemei mungu kwa ukamilifu kuna kitu kingine kimeingia ndani ya moyo wako ambacho kimechukua nafasi ya mungu ama kuna kitu kingine ambacho kimeingia ndani ya moyo wako kinashindana hizo unaweza kuta unamtegemea mungu kwa asilimia arobaini na asilimia nyingine stini unategemea kitu kingine ama unamtegemea mungu kwa asilimia stini na kwa asilimia arobaini ama unamtegemea mungu kwa semanini, asilimia themanini asilimia ishirini unategemea ingine mungu anataka umtegemee yeye kwa moyo wako wotek okay. twende kwenye matayo shii na mbili kama sikosei matayo ihi2l alafu tutaenda mstaril wa thelathina ngapi saba anasema hivi jamaa anamuuliza bwana yesu yesuamanenza so, mstari wa 34 mpaka ap8 ama sb sawa anasema na mafarisayo waliposikia ya kwamba n yani bwana yesu amewafumba kinywa wale masadukayo walifanya shauri moja mmoja wao mwanasheria akamuuliza akimjaribu mwalimu katika torati ni amri ipi iliyo kuu 7 akamwambia mpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote sio kwa nusu moyo na kwa nafsi yako yote na kwa akili zako zote sasa najua biblia zaei zimeandika roho tafsiri ni mbovu sio roho ni nafsi kumbuka kwenye nafsi yako kuna akili ama fikra kuna maamuzi na kuna hisia kwahio mungu anataka umpende kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako yote na kwa nguvu zako zote sasa unasema nawezaji kumpenda mungu kwa nguvu zangu njia pekee ambayo unaweza uka, ukampenda yes kuna kwenda siu kanisani ukajitolea ukabeba tofali ukafagia uka, sio hishu sana kumpenda mungu kwa nguvu zako zote maana yake ni kwamba ni kumwheshimu na kumpenda kwa mali yako kwa sababu unapokwenda kwa mfano kwa wewe uliajiriwa mshahara unaolipwa ni uthibitisho wa kwamba wanathamini hizo nguvu zako ambazo umeziingiza katika hiyo kazi kwa hio wanasema thamani ya nguvu zako ambazo unaziingiza katika maendeleo na ustawi wa kampuni hii ni shilingi laki lakitano kila mwezi si mchango wako kwa hiyo fedha yako inawakilisha nguvu zako kwa wanavyosema umpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako yote na kwa nguvu zako zote maanaake anapokuja kwenye nguvu pia anazungumzia kwamba lazima mapato yako huyatumie kumpenda mungu sasa naanza awengine nataa kussatuzimaiskiliznataka nikusaidie kitu kwa hiyo unatakiwa umpende mungu kwa moyo wako wote sio nusu sasa kumbuka bwana yesu anasema kama natakiwa kumpenda mungu basi kwa moyo wangu wote maanayake pia natakiwa ni mwabudu mungu na kumtumikia mungu kwa moyo wangu wote sio nusu wala sio robo na kwa maana hiyo basi tukichanganya zana tulioipata kwenye, kwenye nyakati wa pili kumi na sit msar wa taa natakiwa kumtegemea mungu kwa moyo wangu wote tuko sawasawa mpaka p sasa tukirudi kwenye matayo sita msingi tu bado tubado tudivtmatuvelewe mata4 nisome kwenye ile bibilia kusoma kwa tafsiritku tafsiri ya kusoma kwa urahisi anasema hivi <coughs> hamwezi kuwatumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja utamchukia mmoja na kumpenda yule mwingine au utakuwa mwaminifu kwa mmoja na kumdharau yule mwingine hamwezi kumtumikia mungu pamoja na pesa ama pamoja na fedha kwa hiyo angalia hapa kumbuka kutumikia kunaambatana na nini na kuabudu lakini pia kuna swala la kupenda alafu kuna swala la kuheshimu kwao anasema unatakiwa umpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote umwabudu kwa moyo wako wote umwheshimu kwa moyo wako wote na umtumikie kwa moyo wako wote hautakiwi uingize kitu chochote hapo na kwa mantiki hiyo basi fedha ilitakiwa ukifanya hivyo ukimpenda mungu kwa moyo wako wote ukamwabudu mungu kwa moyo wako wote ukamwheshimu mungu kwa moyo wako wote na ukamtumikia mungu kwa moyo wako wote itasababisha fedha ikupende wewe ikuabudu wewe ikuheshimu wewe na ikutumikie wewe sasa ukigeuza huo mpangilio ukawa unapenda fedha kwa moyo wako wote unaabudu fedha kwa moyo wako wote unaheshimu fedha kwa moyo wako wote na kutumikia fedha kwa moyo wako wote basi ni dhahiri ume tuliona kipindi kilichopita kwamba unasababisha mungu ambaye ni mwenye wivu asira yake kuwaka na yakobo akatuambia kwamba unakuwa adui na mungu sasa uwezi ukaenda kutafuta mungu mkono wa mungu nguvu za mungu uwezo wa mungu utende kazi kwa niaba yako wakati wewe mwenyewe umetangaza uadui na mungu kwa kupenda fedha kwa kuheshimu fedha kwa kuabudu fedha na kutumikia fedha alafu utegemee mungu akusaidie hiyo kitu hakuna hiyo kitu hakuna sasa usija ukajidanganye na kujifariji kwamba unajua mwalimu sasa si tuko kwenye neema kwa kuwa kwokuuo kwenye neema hivi sahivi niruhusaa kuabudu shetani kwa kuwa neema ya mungu imekuja na rehema ya mungu kwamba unaweza ukamtumikia shetani na ukasema kwamba niko kwa kwenye neema hiyo utakuwa umevuta kitu kingine cha ajabu ajabu na ukumbuke anasema neema ya mungu tito mbili kumi na mo hadi ki na mbili inatufundisha kukataa mabaya na tamaa za dunia na kinachofanya watu waabudu kitu kingine zaidi ya mungu ni tamaa ni tamaa hamna kitu kingine ni tamaa na hata ambao wanakwenda kutoa mafanya matambiko kwa mizimu ya kwao ni tamaa tamaa za nini za mafanikio tamaa za ustawi tamaa za mali sasa kwahio nikiacha nikageuza umpangilio naleta shida satani kwenye timotheo kumbuka kupenda kuabudu kuheshimu kutumikia kuna kwenda pamoja ko twende kwenye timotheo wa kwanza mlango wa sita alafu tuanze ule mstari wa kumi timotheo wa kaza st kmi anasema maana shina moja la mabaya ya kila namna ni kupenda fedha ambayo wengine hali wakiitamani hiyo wamefarakana na imani na kujichoma kwa maumivu mengi sasa goja tusome kwenye tafsiri ya neno tuangalie na tku anasemaje na bibilia habari njema anasema hivi neno anasema hivi kwa maana kupenda fedha ndio shina moja la maovu ya kila namna awa wamepatia anasema shina la maovu ni kupenda fedha anasema baadhi ya watu wakitamani fedha wameiacha imani na kujichoma wenyewe kwa maumivu mengi bibilia habari njema anasema hivi kwa maana kupenda sana fedha ni chanzo cha uovu wote watu wengine wametamani sana kupata fedha hata wakatangatanga mbali na imani na wameivunja mioyo yao kwa huzuni nyingi tku anasema hivi kupenda fedha kunasababisha aina zote za uovu kupenda fedha kunasababisha aina zote za uovu watu wengine wamegeuka kutoka kwenye imani yesu kwa sababu wanataka kupata fedha nyingi zaidi lakini wamejisababishia wenyewe maumivu mengi na uzuni sa taratibu hajasema fedha ni mbaya hajasema fedha ni shina la maovu amesema kupenda fedha sasa kumbuka kupenda kupenda kunaambatana na nini na kuabudu na kuheshimu na kutumikia kwahio anasema mimi na wewe tunapofanya maamuzi ya kupenda fedha kuabudu fedha kuheshimu fedha na kutumikia fedha maana ni kwamba tunasababisha tuna maovu ya kila namna yaje yani katika maisha yetu kwa kifupi ni hivi ninapofanya maamuzi ya kutegemea fedha badala ya kumtegemea mungu ninafungua mlango na kusababisha maovu ya kila namna kunijilia hajasema shina la maovu ni shetani amesema shina la maovu ni kupenda fedha kwa maana ya nini maanake kupenda kunaambatana na kuabudu na mungu amesema anataka wewe umwabudu yeye peke yake wewe umtumikie yeye peke yake kwa nini kwa moyo wako wote na kwa nafsi yako yote na kwa nguvu zako zote na maan ninapoacha hiyo yakoba anasema yakobo mlango wa nne ukaanza soro ule mstari wa, wa, wa tano anasema inasababisha roho mtakatifu alioko ndani mwangu aanze kuona wivu na kwa maana ya hiyo inanisababisha mimi napokuwa nimependa fedha na kuwa andui na mungu na haiwezekani nikawa napenda fedha alafu niile nikatafute mungu anisaidie pasipo mimi kuacha kupenda fedha kutumikia fedha kuheshimu fedha tuko sawasawa sasa sijasema saw, saw. usifanye kazi nya kuna wapendo wengine walokola wamesha anza kushangilia iunaona hatujasema usifanye kazi. kazi kwa nini ninafanya kazi kwa nini nimeajiriwa ama kwa nini ninafanya biashara ninafanya kazi kwa sababu ninaamini mungu ameniita mimi kuwa baraka na amenipeleka katika hiyo kampuni katika hiyo shirika katika hilo hiyo ofisi ili mimi nikawe baraka niko pale kuwakilisha serikali ya mungu niko pale kuwakilisha ufalmu wa mungu na kuakikisha kwamba mimi ndio mlango wa baraka kwa hiyo kampuni kwamba uwepo wangu mimi katika hiyo kampuni katika hiyo taasisi inasababisha mungu abariki taasisiumbuu uuf aliokua nyumba ya pointifa ilibarikiwa kwa sababu ya yusufu yusufu alivyopelekwa magereza gereza lilibarikiwa kwa sababu ya yusufu yusufu u kwa farao waziri mkuu wa misri misri ikabarikiwa kwa sababu ya yusufu k na mimi nakwenda kwenye hiyo kampuni kwenye hiyo ofisi kwenye hiyo taasisi kwa kusudi la kuwa baraka kwamba napeleka pale ufalme wa mungu napeleka pale serikali ya mungu siendi pale kwa sababu ya kutafuta fedha nakwenda pale kwa sababu ya kuwakilisha ufalme wa mungu mungu ndiye utoshelevu wangu mungu ndiye chanzo changu mimi yeye ndiye kila kitu changu nna yeye peke yake ninampenda yeye peke yake nina yeye pekee yake na ninamtumikia yeye pekee yake hakuna kitu kingine chochote ambacho nakifuata zaidi ya mungu hivi vingine vyote ko kwenda pale sababu na kitu mungu amenipa cha kwenda kubariki wengine ninafungua biashara kwa sababu mungu amenipa ujuzi na maarifa na hekima na neema ya kipekee ya kutengeneza nguo nzuri ndio maana nimefungua kampuni ya ushonaji na kwa maana nawauzia watu nguo nguonakuwatengenezianawauzia nguo, urembo kwa sababu ndicho ambacho mungu ameka ninawabariki kwa kuwapatia urembo nafungua kiwanda cha kutengeneza mafuta ama kiwanda cha kutengeneza chochote kwa sababu mungu amenipa hiyo ili niwe baraka kwa watu wengine mngine mimi ni mlinzi kwa sababu mungu amenipa hiyo neema ya kuweza kuwapatia ulinzi kwamba mungu kupitia mimi anawalinda wengine k mimi navyokaa nje ya nyumba ya huyo ndugu ama ya ao watu ni kwa sababu mungu ameniagiza niende pale kwa sababu mungu anataka kuwa ulinzi wa hiyo familia na anatenda hiyo kazi kupitia mimi ko ndio maana nanye hitaji niwepo katika lile eneo dha niwe daktari ama niwe ni nesi mungu amenibariki ameninipa uwezo na elimu na ujuzi niende nikawe daktari ama nikawe nesi kwa sababu kuna watu wameshindwa kupokea uponyaji wao kwa njia ya imani kuna watu wameshindwa kupokea uponyaji wao kupitia neno na kazi kamilifu ya msalaba ya kristo kao mungu anachagua kuwasaidia hawa watu kupitia mimi kupitia mikono yangu mimi ili niweze kuwatibu kumbuka mponyaji ni mungu mwisho wa siku tutaandika da tutafanya kila kitu lakini mwisho wa siku wasiku anaaishatuoa ni mungu o mungu amenipeleka pahospitali ama amenipeleka kwenye yo sehemu ili mimi nipate kuwa baraka sio kwamba nimekwenda kutafuta fedha kwa hiyo maanake navyotoka kila siku takiwa nitoke nikiwa mtazamo kwamba leo nakwenda kazini leo nakwenda kwenye biashara kuwa baraka kwa sababu mungu ameniumba na kuniita mimi niwe baraka na kwa maana hiyo naanza siku yangu kwa kumwabudu mungu kwa kumpenda mungu na kumwabudu mungu kwa kumuheshimu mungu na natoka kwenda kwenye ile ofisi a kwenye ile biashara sioni kama natumikia fedha naenda pale nikitumikia nini nini namtumikia mungu na ufalme wake siju kama inakuja rafiki unachokizungumza ukianza kufanya hivyo sio tu kwamba utastawi na kufanikiwa kazini lakini sio tu kwamba utastawi na kufanikiwa katika biashara yako lakini pia utukufu wa mungu utaanza kudirika na kuonekana kupitia maisha yako kwa kuonekanakupitia maishayao asabau vipaumbele vyako umeviweka vizuri sasa muda mdaumetuishia kama una ugonjwa wa namna yeyote mungu yuko tayari kukuponya leo hii kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo alikifanya kuweka mkono panapouma ooaliaou alau nitaomba baba katika jina la yesu kristo wa nazareth huyu ndugu ana changamoto yake ninaamuru sasa hivi maumivu yote na mateso yote kukoma na kuondoka sa sasa hivi ninaharibu na kusambaratisha kazi zote za ibilisi katika jina la yesu kristo wa nazareth ninaamuru uzima kuanzia utosini mpaka kwenye unyayo wewe unahitaji muujiza wa uumbaji creative miracle katika jina la yesu kristo ninatamka juu yako sasa hivi muujiza wa kiumbaji kicho kiungo kilichopotea na kuondolewa kiweze kurudi katika jina la yesu kristo naamuru viungo vyote katika mwili wako ambavyo vimekufa vifanyi kazi vifuke vifukessaivi iwe ni figo iwe ni moyo ama iwe ni kitu iwe ni nini ni, ni, pani nasema kongosho katika jina la be bhild cheki angalia yes hiyo nguvu ulioisikia bwana yesu amekuweka urukutane kesho muda anaakati kama huu jina langu naita uruba gadi na yesu ni is mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalewa kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242 ama etelmane 78952 Mbili. ama tigo pesa s67 2 nitarudia mpesa namba 764 tao 242 telma namba 789 tigo pesa namba 67242 wakusikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video katika ku katikayouubechal ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 Ausifori si ta sabatakutano sifori sifori v Diri Neriliji.