vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli macho ya bwana hukimbia kimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu kwaa anasema nguvu za mungu ama mkono wa mungu ama uweza wa mungu utaonekana katika maisha yako kama tu utakuwa unamtegemea mungu kwa moyo mkamilifu ama kwa moyo wako wote sio kwa asilimia mbili wala asilimia tatu na kumtegemea mungu kwa moyo wako hiyo ndiyo ndinaetwa imani pot pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia pidi vya neema na kweli jina langu naia uumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho kumbuka tu mafundisho bwanaweturis ametoandaliamfnho yasto k awka kiwa na lengo la kujenga na kuimarisha mani yako sikiliza ili uweze kukua na kufikaatia cheo cha kimo cha kwa lugha nyingine ufike mahali utmliua krist n kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na sumu letu linalosema mungu mmoyo pamoja na fedha hichi ni kipindi chetu cha tatu kama ukuweza kusikiliza vipindi vi, viwili vilivyopita ningekushauri uweze kufanya hivyo ni muhimu sana ni tu utangazo dogo kwamba kama ungependa kupata mafundishoa kwanjiay ama kwanjia kwa njia y sauti kwamaana ya ui basi tunapatikana katikab pamoja na Google, uh, Podcast, Apple Podcast na kote tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali utakapoangalia ama kusikiliza tunaomba uweze kulik pamoja na kusha na watu wengine ili kuoneza injili ya kristo na kama ungependa kupata mafundisho ya kwanjia WhatsApp ama a kuna grupu linaita mwanafunzi wa kristo unaeza ukatuma ujumbe mfupi tukasema niunge katia namba nahutanganishwa na, na mwisho nitoe shukurani za dhati kwako kwa umekuwa ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kile itapo leo na kwa naweze kusikia wewe ambae umekuwa ukifanya uki, uki, uki, uki, uki maombi kwa ajili ya kwangumi pamoja na timu yangu pamoja e, na wasikilizaji wa ipindi vya neema na kweli na mwisho kwako kwa wewe ambaye umekuwa ukichangia uki injili kwa injili e, snj Radio, kwa mamu, mamu, kwa na sana nasema na na ili uweze sambamba aua tuendelee na somo letu kama lilivyosema linaitwa mungu moyo pamoja na fedha na tumeona mambo mengi kabisa na nikumbushe tu tulikuwa tunaangalia tuliangalia tukaona kwamba uh bibilia inaweka wazi kabisa kwamba natakiwa nimpende mungu kwa moyo wangu wote na kwa maana hiyo basi natakiwa nimwabudu mungu kwa moyo wangu wote natakiwa ni mungu kwa moyo wangu wote na nimtumikie kwa moyo wangu wote katika luka mlango wanne mstari wa nane tafsiri ya bibilia ya neno tunaona wakati bwana yesu anamjibu ibilisi anamwambia anawambia unatakiwa umwabudu na kumtumikia mungu peke yake kwa mungu achanganywe na kitu kingine mungu afananishwe na kitu kingine tuko sawasawa sasa sa nyingine tunaimba hizi nyimbo kwenye kwenye kwenye makanisani kwetu tukiwa wenyewe alafu hata tutafakari tunaimba nii eh? kwamba mungu na ni kitu chochote kwamba unatenda mambo ambayo mwanadamu mwanadamu haiwezi awezi tunaimba lakini hatujaruhusu hizi kweli zikatuletea mabadiliko ndani ya mioyo yetu sasa tukaona katika uh, uh, nyakati wa pili kumi nasit stari wa tisa kwamba macho ya mungu yanakimbia ulimwenguni mote akitafuta habat tukasome nikisema tuhivi niweza isikaa vizuri sana tuende nyakati nya wa pili e, mlango lo wa kumi na sita alafu tutasoma mstari wa tisa a lakini nitasoma kwenye tafsiri ya bibilia ya neno tafsiri ya bibilia ya neno na wala ndo wamekamata kitu muzuri mzuri muzuri anasema hivi kwa, m, kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu kwaho anasema nguvu za mungu ama mkono wa mungu ama uweza wa mungu utaonekana katika maisha yako kama tu utakuwa unamtegemea mungu kwa moyo mkamilifu ama kwa moyo wako wote sio kwa asilimia mbili wala asilimia tatu na kumtegemea mungu kwa moyo wako hiyo ndiyo inaitwa imani tarudia tena kumtegemea mungu kwa moyo wako wote hiyo ndiyo inaitwa imani hayo ndio maisha ya imani maisha ya imani ni maisha ambayo yanamtegemea mungu ndio ndomana anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini kuwa yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao wa ibrania 16 tuko sawasawa sawa. kwa hiyo mungu yuko tayari na sio tu kwamba yuko tayari in infact ana kiu anashauku anatafuta mtu yoyote ambaye mmoyo wake unamtegemea yeye mungu kwa asilimia mia moja ili mungu ajionyeshe mwenye nguvu mungu anapenda kujionyesha mwenye nguvu kwa niaba yako mungu anafurahia kujionyesha kuwa yeye ni mwenye nguvu kwa niaba yako mungu ana shauku ya kujionyesha kuwawe ni mwenye nguvu kwa niaba yako anafurahi anataka lakini anahitaji akute wewe unamtegemea kwa moyo wako wote sasa kumbuka usisahau kitu kimoja sifa na tabia ya mungu haibadiliki ukisoma malaki tatu sita hey, i anasema mimi mungu mimi bwana sina sibadiliki mungu habadiliki yakobo moj 1sb anasema mungu hana kigeugeu sasa maana yake nini maana yake ni kwamba sifa na tabia yake iko vile vile na itaendelea kuwa vile vile milele yote kwa mfano mungu ni upendo hata akaa hata siku moja mungu ni mwema hata akaa hata siku moja tunakwenda sawasawa na kwa sababu hiyo basi aliposema kwamba hakikisha unanicha mimi toe tukasome kumbukumbu kumbu la torati sita kumi na ngapi ilikuwa kumi na tatu kumi na nne anasema mche bwana muungu wako ndiye utakayemtumikia naan na kuapa kwa jina lake kwa, kwa, kwa lugha nyingine ndiye utakaye mwabudu na kumtumikia msifuate miungu mingine katika miungu ya mataifa wa wazungukao kwani bwana mungu wako aliye katikati yako ama aliye ndani yako ni mungu mwenye wivu isije ikawaka juu yako hasira ya bwana mungu wako tuko sawasawa sasa of course tunasema kwamba asira ya mungu ilienda juu ya yesu kristo good lakini pia yakobo anatoambia lazima usomea mambo katika balanse yakobo anasema kuwa rafiki na dunia ni kuwa adui na mungu yakobo nne, mstari wane, na watano, na na wa na na na n actually kuwa rafiki na dunia ni kuwa adui na mungu haina maana kwa kuwa tuko kwenye agano jipya sasa mungu anaruhusu sisi tuabudu miungu mingine unapoabudu miungu mingine sio tu kwamba unakuwa adui na mungu lakini unamnyima mungu fursa ya kujionyesha kuwa yeye ni mwenye nguvu kwa niaba yako wewe kwa hiyo kwa lugha nyingine inakuwa ni kwa hasara yako wewe na tukaona kwenye matayo 6t basi ishnn bwana yesu anasema hakuna mtu anaweza kuabudu No, no, no, no, no, no. hakuna mtu anaweza kupenda kuabudu kuheshimu na kutumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja anasema haiwezekani kwa hiyo anasema huwezi ukamwabudu amini ukampenda ukamwabudu ukamwheshimu na kumtumikia mungu na wakati huo huo ukawa unapenda unaheshimu unaabudu na kutumikia fedha lazima uchague kimoja na tukaangalia kwenye timotheo tudpa kwenye timotheo nipige kambi kidogo alafu tutatoka mahali zutaenda mahali sasa kumbuka kumtegemea mungu ndio maisha ya imani moyo ambao unamtegemea una mungu kwa asilimia mia moja ndio moyo ambao uko katika imani kwao timotheo wa kwanza tuliangalia, nataka tuiangalia tena kidogo sita kumi akasema shina moja nisome kwenye tafsiri ya neno anasema hivi kwa maana kupenda fedha ndiyo shina moja la maovu ya kila namna baadhi ya watu wakitamani fedha wameiacha imani na kujichoma wenyewe kwa maumivu mengi tku anasema kupenda fedha kunasababisha aina zote za uovu watu wengine wamegeuka kutoka kwenye imani yetu kwa sababu ya wanataka kupata fedha nyingi zaidi lakini wamejisababishia wenyewe maumivu mengi na uzuni sasa fea aratibu hajasema fedha ni mbaya wala hajasema fedha ni shina la maovu amesema kupenda kumbuka kupenda kunaambatana na kuabudu kunaambatana na kuheshimu kunaambatana na kutumikia swali langu ni hili nataka tuchambue tufike mahali kinachokufanya wewe uamke asubuhi uende kazini ulipoajiriwa ama uende kwenye biashara yako kufungua ni nini nini kinakuchochea tuiache naning'inia hiv niulize swali la pili kama umeamka jumapili asubuhi umejiandaa unakwenda kanisani ibada inaanza saa tatu kamili alafu wakati huo huo ukapigiwa simu na mtu akakwambia kwamba saa tatu kamili njo uchukue milioni tatu unaenda wapi unaenda kanisani kwanza alafu baadaye ndo umwambie ndugu siwezi kuja sitatu kamili natakiwa niende kanisani anakwambia mimi nasafiri leo hii utachagua nini utachagua kufuata milioni tatu ama utachagua kwenda kanisani utamwheshimu nani kitu gani kitakuvutia zaidi wewe kwenda kumwabudu mungu ama wewe kwenda kufuata hiihela sasa wengi nawasikia mnavyosema natenda kuwaibu nasema mshiko <laughs> na kama utafuata mshiko utafuata milioni tatu inaanza kuthibitisha ndani ya moyo wako kwamba wewe unapenda fedha unaabudu fedha unaiheshimu fedha na kuitumikia fedha na mbaya, mbaya zaidi inaonyesha unategemea fedha na wala haumtegemei mungu kwa lugha nyingine hauamini ndani ya moyo wako kwamba huyu mungu anao uwezo sio tu wa kupatia milioni tatu lakini pia kukupatia zaidi sasa hili jambo limekuwa ni changamoto katika maisha ya wa wakristo moja nieleze kitu kidogo napenda na mfano mzuri naopenda si kwa labda wakati nasoma tukiwa sekondari level na fom nilisoma shule inaitwa arusha meru kwa wale wanaoifahamu wakati nasoma pale naomba kuna wakati uh, tuikuwa tuko mchanganyiko kuna sisi watanzania wa, wa, wa, wa wenye asili ya kiafrika lakini pia tunakuwa tuna watanzania wenye asili ya kiindi na kwa maana hiyo kuna wakati wanakuwa wana sherehe zao ia sherehe za mabohora sikumbukea wanafanya siku ngapi lakini nawezaikaa karibu wiki nzima na ikifika kwenye zile sherehe wanafunga kabisa biashara yao wanafunga maduka yao hawafanyi shughuli yoyote wako kwenye sherehe yao wanasherekea kwa sababu ya huyo wanayemwamini mungu wao na wanamwheshimu wanafunga biashara kwa ajili ya hiyo sherehe lakini mfano mwingine pia ni kwa jirani zetu na rafiki zetu waislamu ukikutana na mwislamu swafi ambaye anaheshimu nguzo tano za uislamu maanaake ni kwamba ukaenda saa saba kasoro si dakika kumi kasoro robo ile unataka kununua vitu hakuuzii atakwambia nakwenda msikitini kuswali njoo saa nane tutafanya biashara hata kama umekamata milioni mia mkononi hafungui duka hakuuzii atakwambia kama ni hivyo nenda kwenye duka la mtu mwingine sasa nataka nikuonyesha haya mambo mwisho wa siku nataka uangalie kitu hichi kazi ya hawa wahindi mabohora jirani zetu rafiki zetu na hawa waislamu ambao ni swafi wanafuata swala tano tunaita swala tano wafanyabiashara gani wanaongoza kwa kuwa matajiri tukichukua tukisema tunatafuta wafanyabiashara kumi hapa tanzania hivi unajua rafiki hakuna mkristo hata mmoja naweza nikaenda mbali zaidi hata tukizungumza ishirini hata tukizungumza mia huta, hutakuta mkristo hata mmoja kwa nini kwa sababu wakristo wanakahulka kakuto kumwheshimu mungu kakuto kumpenda mungu wakuto kumwabudu mungu wala kumtumikia wanaenda ni kwa sababu wamezaliwa wako kwenye dini mungu hana nafasi katika mioyo yao na hili ni tatizo na kwa bahati mbaya ama nzuri mungu ametengeneza mfumo alivyofanya wuumbaji kwamba mwanadamu anatakiwa awe kuna kitu ambacho anakiabudu na mungu anasema wazi usiponiheshimu na mi sitakuheshimu ndivyo anavyosema kwenye samueli wa kwanza mlango wa pili msanaa thelathini anasema mtu ambaye aniheshimu sitamwheshimu nitahakikisha huyu mtu amekuwa kitu cha ovyo na cha kudharauliwa ndio utaratibu wa mungu ulivyo je unadhania ni bahati mbaya kwamba jirani zetu rafiki zetu waislamu waindi au mabohora ndo wanaongoza kwa utajiri kwa kakuwa wafanyabiashara wakubwa kuwa na viwanda kuwa na maduka makubwa kufanya biashara kubwa za uagizaji kufungua nini kwe, kwenye kilimo kwe, naani ni bahati mbaya ama ni kwa sababu wanazingatia utaratibu ambao mungu ameuweka sasa o oh, utakaa na porojo zako hapo utasema ah, lakini mungu wetu wao wanaamini wanamwamini mungu wao ndio mungu ambayo anamwabudu na kwa kuwa wanaheshimu na kufuata utaratibu kwamba wewe unakubaliana na kwamba na mungu anayemwabudu ama naye hiyo ni juu yako lakini kwa wao inafanya kazi kwa sababu gani mungu ameweka huo utaratibu kwamba mtu yeyote atakaye nipenda atakaye niheshimu atakaye niabudu na kunitumikia huyo mtu lazima afanikiwe na kustawi nitajionyesha kuwa ni mwenye nguvu kwake hata kama wamjui kama ambavo wa unamjua ngoja nikwambie kitu najua saingile ukristo huu aaswa kwenye maisha ya uokovu tumekua saingie tunarukaruka tu tunazungumza vitu kama pasipo kutafakari oja nikwambia kitu kimoja ukisoma matendo amitume mlango wa kumi tunaye mtu anaitwa orneli ja iakuonyesha kitu kimoja utashangaa na utashanga nalendaachilia bomu hapa wengi mtasema kwa inakuaje twende matenda mtue mlango wa kuimstari wa kwanza ntasoma mpaka mstari kama wa sita hivi anasema palikuwa na mtu kaisaria jina lake cornelio akida wa kikosi kilichoitwa kiitalia mtu mtaua sikia huyo alikuwa ni mtaua mchaji wa mungu yeye na nyumba yake yote naye alikuwa akiwapa watu sadaka nyingi na kumwomba mungu daima sasa kuna tu ndatujifunzip lafu asema akaona katika maono waziwazi wazi, kama saa tisa ya mchana malaika wa mungu akimjia na kumwambia kornelio akamtazama sana akaogopa akasema kuna nini bwana akamwambia sala zako na sadaka zako zimefika juu na kuwa ukumbusho mbele za mungu sasa basipeleka watu yafa ukamwite timoni aitae petro yeye ni mgeni ilinaye akija atakwambia takwambiapautenda asma sala zako na sadaka zako zimefika kwa mungu na mimi malaika nimetumwa kwako na mungu kotuma watu akamwite petro petro akija atakueleza kupata a kutenda kwa lugha nyingine habari ya kufanikiwa habari ya kustawi ni watu wote mungu anaenyesha mvua kwa watu wote wema na wabaya watu wote jua linawaka kwa watuwote ema na wabaya amewaumba katika sula na mfano wake lakini kwenye habari ya uzima wa milele ndio kitu pekee ambacho ili ukipate lazima uwe na yesu na kornelio bidii yake mungu anaipenda anafurahia anawambia sasa kamwambie petro haje akwambie akupasao akufanya maana petro alipokuja zunafahamu alimehubiria injili ndeni kornelio na nyumba yake wakamwamini yesu kristo wakazaliwa mara ya pili wakabatizwa kwa roho mtakatifu lakini haina maana kwamba maombi yake haya kuzuiwa alikuwa anamcha mungu sasa alikuwa anamcha mungu kwa ufahamu aliokuwa na yeye kwa wakati ule kwa mtazamo aliokuwa nao uyeye kwa wakati ule mungu aliangalia moyo wa kornelio pamoja na kwamba inawezekana kuabudu kwake ulikuwa sio sahii kwamba hakumwabudu mungu katika roho na kweli lakini mungu alipenda hiyo akafurahi ndivyo ambavyo nakuhakikishia na wengine walivyo ambao wanamtafuta mungu kwa moyo wao wote o tasema labda mungu A-a yeye anaamini maadamu anaamini anamwabudu mungu si kitu ambacho kibaya ni, ni mamizimu hayo mashetani na makorokoro na mamini. lakini kamaanamwabudu mungu sasa eha amejua ame mwabudu mungu, mungu katika utaratibu unaotakiwa eha kwamba o ni mungu baba na bwana wmakozi wetu hiyo yes, ni lingine lakini ndani ya moyo wake anaamini kwamba anamwabudu mungu anamheshimu mungu anampenda mungu na kwa maana hiyo anafanikiwa na kustawi lakini atakosa kitu kimoja tu uzima wa milele ndio maana mimi nawezo natakia tukahubiria njili habari njema ili waweze kumpokea yesu kristo wapate uzima wa milele hisi yule kijana ukisoma kwenye marko kumi alikuja kijana tajiri akasema mwalimu mema nifanye nini nipache kurithi uzima wa milele akawambiwa wazijua amrichike biblia anasema alikuwa ana mali nyingi ko una uwezo wa kuwa na mali nyingi na kutajirika sikunanyeelewa pasipo, pasipo kuwa na uzima wa milele na unaweza ukawa na uzima wa milele kama ambavo wakristo wengi wana uzima wa milele lakini kwa kuwa hawampendi mungu kwa moyo wao wote hawamweshimu mungu kwa moyo wao wote hawamwabudu mungu kwa moyo wao wote na wala hawamtumikii kwa yao wote ndio maana wamechapika ndio maana wameja matatizo ndio maana wana maisha duni wameishia kuimba pambio tu halafu wanashinda kuelewa kwa nini kwa hali ni ngumu hali ni ngumu kwa sababu katika moyo wako humpendi mungu wako kwa moyo wako wote humwabudu mungu wako kwa moyo wako wote haumweshimu mungu wako kwa moyo wako wote wala haumtumikii mungu kwa moyo wako, wako ukiamka asubuhi ukienda kufungua biashara unaenda kufungua biashara ni kwa ajili ya kutafuta fedha unatumikia f nasema nisipofanya kazi watoto wangu watakula nini kwa fedha ama biashara ama hiyo kazi yako ndio imekuwa chanzo cha utoshelevu wako hiyo kazi ukifukuzwa unazimia hilo duka lako likiungua moto presha utembelea hospitali kwa sababu gani kwa sababu moyo wako unategemea kazi ya mikono yako na hiyo ni laana baada ya kumtegemea mungu aliye hai kati ya mungu aliye hai na fedha nani una ndani ya moyo wako nani ana sauti ya kwanza ndani ya moyo wako nani ana kauli ya kwanza ndani ya moyo wako unavoingia mwaka wa el bl a j mwaka unaofaa una una unaendaje unaenda ukiwa na mtazamo gani mtazamoa utaendelea na tabia ya kumtegemea mungu kwa moyo wako wote ama utafanya marekebisho ndani ya moyo wako ili sasa uanze kumpenda mungu kumwabudu mungu kumwheshimu mungu na kumtumikia mungu kwa moyo wako wote nafsi yako wote na nguvu zako zote una mpango gani rafiki nikuulize aliyefanya maamuzi u ukae kwenye nyumba unayokaa sasahivnnan ye ni nyumba ambayo unaipenda ama ni mazingira kwa maana ya fedha ilikuamulia aliamua watoto wako wasome shule wanayosoma sasa hivi ni kwa sababu unapenda hiyo shule ama ni kwa sababu fedha imekuamulia nani mwenye kauli ya mwisho katika maisha yako mungu au fedha kati ya mungu na fedha nani ambayo unatumia muda mwingi kumtafakari na kumfikiri mungu au fedha tungekuwa tuna kifaa cha kupima ndani ya akili yako tukaangalia masamangatu na mtafakari mungu na neno lake na masamangatu natafakari fedha kwa maana ya kazi yako biashara hoteva nani atakuwa na, amepata muda mwingi mungu au fedha ili unaweza ukalijibu hasa nataka tufanye maombi kwa ajili ya wagonjwa maanake mda umetuishia nawazawenye shida mbalimbali ni niseme kitu hichi nikitaja tatizo lako jua maana ni kwamba mungu analiondoa kwao nnavyolitaja na volitaja, sina tatizo linaondoka kuna dada unanisikiliza nyuma ya shingwo yako kwenye pingili hizi panauma unasikia kitu kama kinapasua maumivu makali sana unatumia dawa za, za kutuliza maumivu maumivu yaondoki ninavyozungumza na wewe hayo maumivu yanaondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazareti anza kuzungusha hiyo shingo aanza kuzungusha hiyo shingo kuna nwakina mama pia kuna mama unasikiliza una matatizo ya kupumua na hospitali wamekuambia moyo wako umepanuka infati umefika mahali pia katika mapafu yako unasikia kama kuna maji panakorogeka navyozungumza na wewe sasahizi kuna moto wa roho mtakatifu unapita hapo kifani kwako sio tu kwamba unaponya huo moyo wako na kufanya uwe brandi new lakini pia unaingia katika mapafu na kukausha hayo maji yote na kuyaondoa katika jina la yesu kristo wa nazaretiap yeah vuta pumzi kwa nguvu sahevu t wanaweza kupu, kupumua vizuri bila shida yoyote na kwa wengine wote weka mkono mahali pale ambapo panauma weka mkono pale mahali ambapo panauma katika jina la yesu kristo wa nazareti ninaamuru maumivu yote kutoweka kazi zote za ibilisi kuharibika ninaamuru uzima kuanzia kwenye utosi mbao kwenye unyayo hebu fanya maombi yafuatayo sema uponyaji huu na kufunguliwa kwangu ni haki yangu kwa sababu ya kile ambacho yesu kristo amekifanya safi baada ya kusema hivyo kuna nguvu ya mungu inaingia hapo ndani anza kufanya kile ambacho ulikuwa awezi kufanya tutumie ushuhuda wako tutafurahi zaidi ukirekodi kwa whatsapp rekodi kwa hatsap dakika tatu dakika tano tuelezee kile ambacho bwana amefanya tutumie ili ushuhuda wako tusaidie kuweka kwenye redio pia na watu wengine wasikilize huhitaji kutaja majina yote zkataja jina moja tukasema mii labda naitwa victoria niko arusha ama mimi naitwa selina niko sehemu fulani halafu tupo ushuhuda wako tukutane kesho muda na wakati kama jina langu naitwa uruma gadi yesu ni kristo na munu mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambao mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 765242ama etermane 78952 Mbili. ama tigo pesa si67 2 nitarudia mpesa namba 764 tao 242 telma namba 789 ta242 tigopesa namba 67242 kusikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayoubcha ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigo kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 A usi fori si ča saba, ča ča ča, ča, usi fori, mdili in mdili.