vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kuniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nani madhara ya moyo wako kuwa mbali nini anasema madhara yake ni kwamba kuamwabudu kwa kwako kwa mungu kutakuwa ni bure kama haumwheshimu mungu kwa moyo wako kumwabudu kwako kwa mungu kutakuwa ni bure alafu anasema aiishie hapo tu na kwamba utakuwa unafuata mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu utakuwa unafuata mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu na wala sio mafundisho ya kristo na wala sio mafundisho ya mungu ni maagizo ya wanadamu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi inafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wee unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya lakini kama utafikiri vizuri ni dhahiri basi utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri kufikiri kufikiri kufikiri vizuri vizuri na na na ni kama kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo kristo na kristo ili kuwa mwanafunzi mwanafunzi wa wa kufiki viziufi mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu nalosema mungu moyo pamoja na fedha mbomengi, na tumesha mambo mengi najua mambo mengine yamekuwa ni magumu kidogo kuyasikiliza lakini ni dawa nzuri ni tiba nzuri bora mtu anayekwambia ukweli ukafanya maamuzi ya alafu, kufaidi, kula na kufurahia mema ya nchi tu kwamba mafundisho yanapatikana katika youtube youtube na google podcast ya ya video na njia patka ata kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali tafadhalisubsribe utakapoangalia video ama kusikiliza audio yoyote tunaomba uweze kushare kushep uweze kulike pamoja na kushare nkpate mafundisho haya kwa njia ya whatsapp um, um, Telegram, kuna grupu na kuna mafundisho ya ya ujumbe mfupi niunge katika namba za za kwa kwako kwako umekuwa umekuwa umekuwa ukisikiliza pamoja wengine we ukifanya maombi kwa wa na na, m, maombi wa wa vya neema yangu m, injili pinjili umweamuakwapatna wa vipindi vya neema na kweli na kusapoti injili kwa njia ya redio kwa kuchangia gharama kila mwezi nyote kabisa nasema asante sana neema na amani ya bwana wetu yesu kristo izidishwe katika maisha yenu mzidi kukua na kustawi na kuchanua hadi mfike kwenye cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo na kama unaonesikilia kwa mara ya kwanza nikupe angalizo dogo tu kwamba Uh, mafundisho ya kristo yako tofauti sana mafundisho lizoea kuyasikia hivyo utakaposikia kitu kiko tofauti na kufikiri kwako ama kuamini kwako badala ya kukasirika na kuzima redio makutaa kwenye grupu tafadhali nipe siku tatu mfulizo za kusikiliza ninaamini roho mtakatifu anaweza kukuhudumia na kuleta uh, m, m, m, ufahamu na mtazamo sahihi baada ya kusema hayo basi nataka tuendelee na sumo letu na kumbuka tu tulikuwa tumeshazungumza mambo kadha wa kadha kwa sababu ili nisi nisirudi nisi nyuma sana nataka moja kwa moja aa, ni kukumbushe tu mambo kadhaa tuliona kwamba e, katika samueli wa kwanza kumi na sita mstarwasaba samueli wa kwanza uia sia mstari wa saba mungu anamwambia samueli ninyi wanadamu mnaangalia nje mimi mungu naangalia ndani ya moyo kwa lugha nyingine anasema ninyi wanadamu mnafanya maamuzi kwa kuangalia nje kwa kuangalia mazingira mimi mungu nafanya maamuzi kwa kuangalia ndani ya moyo wa mwanadamu na kwa maana hiyo basi kama mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kilichoko ndani ya moyo wa mwanadamu basi utaona kwamba moyo wako ni eneo la muhimu sana ungaweza kusema kwamba moyo wako ni eneo ambalo e mabadilishano yanafanyika ungeweza kusema kwamba moyo wako ndio sehemu ambayo biashara inafanyika kati ya mbingu na dunia ndio sehemu ambayo mabadiliko yanafanyika mabadilishano yanafanyika kati ya mbingu na dunia biashara ya mbingu na dunia inafanyika ndani ya moyo wako kwa lugha nyingine moyo wako ndio ndio mlango ambao unaruhusu mbingu ulimwengu wa roho uje utende kazi katika ulimwengu wa damu na nyama na ndio maana bibilia ikasema wazi kabisa linda sana moyo wako kuliko vitu vyote unavyovilinda kwa maana humo ndimo palipo na chemichemi chemi za uzima ama mipaka ya maisha sasa nikupe mstari mwingine mmoja ni kuonyeshe kwamba mungu anaangalia moyo kufanya maamuzi alafu tutachambua kitu tutaongezea kitu pale mambo atakaa vizuri kwenye kwenye mwanzo mlango wa sita mwanzo mlango wa sita na kama hujapata mafundisho ya nyuma aliyopita hebu katafute katafute sirizote o mafundisho matano hii ni sehemu yetu ya sita katafute zile tano za mwanzo alafu usikilize unajua oja nikwambie hebu Usi, usiwe kama wale ambao bibili nasema masikio yao yanawasha unajitafutia walimu wa, wa kuwapaka mafuta kwa mgongo wa chupa najua mgongo wa chupa kwenye hiyo lakini kuna watu ambao siku zote wanatafuta kusikia vitu ambavo vinakubaliana na wanavyofikiri na huo ni udhaifu wa hali ya juu maana yake ni kwamba kama unachokifikiri ni uongo utatafuta watu wanaozungumza na kuunga mkono uongo wako na kwa nakwaanao ukisikia wanazungumza wanafurahia na maana nafurahia nyingine napata shida kwamba ninapokuwa nikifundisha hiv kwenye kambi ya neema wa, kuna wakati mwingine wanapingana na mii h ni, ni changamoto kwenye balance kukaa katikati ya barabara kwamba hauendi mkono wa kushoto ukazama kwenye mtaro na wala haurekebishi gari sana kiasi kwamba ukaenda ukavamia upande wa kulia ukatumbukia kwenye mtaro kukaa katikati ya barabara inahitaji umakini wa hali ya juu na ndicho ambacho tunakifanya na ndicho ambacho takutia moyo kwamba siku zote kuwa tayari kusikiliza na ukikuta kitu ambacho kinafundishwa ama kinasemwa kinakusumbua kinakuletea shida kwa maana ya kwamba kinakuchallenge kinakupa changamoto badala ya kununa na kufunga redio yako na kuzima sikiliza huyu mtu anasema nini alafu pita kwenye maandiko ufuatilie kama hivyo ndivyo na kama haujaridhika muulize roho mtakatifu hili inalolisikia naona ametumia maandiko kweli nayaona lakini je ni sahihi analolisema alafu roho atakwambia nini kabla ya kukasirika tu na kutupa jongo na mti wake ama kutupa beheni na mtoto atene kwenye mwanzo mlango wa sita kumbuka <coughs> anachotaka kuonyesha ni kwamba mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kilichoko ndani ya moyo mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kilichoko ndani ya moyo kwa hiyo twende mwanzo sita uh, tasoma chapuchapu mstari wa kwanza sasafafanua vitu vingi taviacha taendapa mstari hule wa tano anasema ikawa wanadamu walipoanza kuzidi usoni panchi na wana wakike walizaliwa kwao wana wa mungu waliwaona hao binti za wanadamu ya ni wazuri wakajitwalia wake wowote waliowachagua nanawaadaaanawanau iepana wa wanadamu na wa mungu wana wa wanadamu ni wepi na wana wa mungu ni wepi. wana wa mungu ni wale ambao walikuwa wana roho wa mungu ndani yao na wana wa wanadamu ni wale ambao hawana roho wal mbao hawanaho dniya sio habari ya malaika kwa sababu kasababu wa mlanowaan anasema msalu, kwanza msalu, kwanza msalu kama wakumi, anasema, ni malaika yupi wakati wote mungu alisema otnulisemawewe ndie mwanangu nimekuzaa je hawa wote sio watumishi malaika hawajawahi kuwa watoto wa mungu hata siku moja kwa sababu malaika hawakuumbwa katika sura na mfano wa mungu mwanadamu ndiye aliyeumbwa katika sura na mfano wa mungu hilo tuliachia hapo tatu anasema bwana akasema roho yangu haitashindana na mwanadamu yani roho mtakatifu milele kwa kuwa yeye ni nyama basi siku zake zitakuwa miaka mia na ishirini nikikusomea kwenye bibilia habari njema mstariameutafsiri vizuri apliyotafsiri pia pia maana zaidi anasema hivi hapo mwenyezi mungu akasema roho yangu haitakaa ndani ya binadamu milele kwaho tukichanganya mawazo mawili tueza kusema hivi roho yangu haitakaa ndani ya mwanadamu milele na kushindana naye milele milelema roho yangu aitakaa ndani ya mwanadamu na kushindana na mwanadamu milele maana yeye yeyemani wakufatu wa maana yake yeye ni mwili tu k anasema bwana akasema roho yangu aitashindana aitakaa ndani ya mwanadamu na kushindana naye na mwanadamu milele kwa kuwa yeye naye ni nyama basi siku zake zitakuwa miaka mia na ishirini na zingatia miaka mia na ishirini inayozungumzwa hapa rafiki hajasema kwamba umri wa mwanadamu wakuishi takua miakaa aihii hapana anazungumzia kipindi cha mpito kwamba anawapa wanadamu miaka mia na ishirini yumkini labda watakuwa wamejirekebisha kwa sababu tunafahamu baada ya garika wako watu walioendelea kuishi umri mrefu kwa mfano baba yake na abraham aliishi miaka ib abrahamu mwenyewe aliishi miaka mwanaye isaka aliishi miaka aa he yakobo aliishi miaka kwa kwaho tunafahamu wako watu walioishi zaidi hapo kwa hio anasema nao wanefeli walikuwako duniani siku zile tena baada ya hayo wana wa mungu walipoingia kwa binti za wanadamu wakazaa nao wana hao ndio waliokuwa watu hodari zamani watu wenye sifa tano bwana akaona ya kuwa maovu ya mwanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza moyoni mwake ni baya tu siku zote bwana akaghairi kwa kuwa amemfanya mwanadamu duniani akahuzunika moyo bwana akasema nitamfutilia mbali mwanadamu niliyemuumba usoni pa nchi mwanadamu na wanyama na kitambaacho na ndege wangani kwa maana na ghairi ya kwamba nimewafanya kwaho anasema msadlo wa tano bwana akaona ya kuwa maovu ya wanadamu ni makubwa duniani na kwamba kila kusudi analowaza moyoni mwake ni baya tu siku zote kwa hiyo hukumu ya garika ilikuja duniani kwa mungu kuangalia mawazo yaliyoko ndani ya moyo wa mwanadamu hakuhukumiwa kwa sababu ya nje alihukumiwa kwa sababu ya kile kilichoko katika moyo wake kwa sababu ya mawazo yaliyokuwepo katika moyo wake sasa ukilielewa hili ni la muhimu sana utaanza kuchunga moyo wako utaanza kuchunga ni mawazo gani anaingia ndani ya moyo wako ndio maana anasema linda sana moyo wako bwana wesu akasema mtu mwema kwenye akiba njema ya moyo wake hutoa yaliyo mema na mtu mwovu kwenye hazina mbovu ya moyo wake hutoa yaliyo maovu ama yaliyo mabaya hiyo ni matayo kumi na mbili ukienda kwa soa mstari ule wa hathn ht tan kinywa cha mtu huyatamka ya ujazayo moyo wake kwao moyo wako ndio ufunguo wa rafiki tenanikakuaishe kwenye, kwenye matayo kumi natano matayo kumi na tano bwana yesu amewananga ame hapa e, e, e, mafarisayo walikuwa wanamsumbuasumbua hapabari ya wanafunzi kule wamenawa mikono angalia angaliolo mstari wa saba anaposema anasema enyi wanafiki ni vema alivyowatabiri e, isaya kwa habari zenu akisema watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyomaangiza wanadamu anasema watu hawa huniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami watu hawa wananiheshimu kwa midomo yao mioyo yao iko mbali nami unajua saa saingine tunajidanganya naangaliaga watu wengine wanasema wana, wana, wana, wana sasa yule yule yulele anada gani tuamsa akisema bwana wasifiwek okay, inawezekana niseme bwana wasifiwe lakini ndani ya moyo wangu huyu mungu mwishimu, nina ninampenda nina mwabudu ninamtumikia kwa moyo wangu wote hakuna sehemu ambayo hana nafasi katika moyo wangu na inawezekana kwa na mtu mwingine anasema bwana yesu asifiwe edha ni mdada wa kanisa mama wa kanisa uoteva ma ni mbaba ama ni mnani lakini ukakuta huyu ndugu ni mzinzi kuliko mbwa hasa inakuaje hiyo shida iko kwenye moyo kwa hiyo bwana yesu anasema hawa watu wana na isaya ana, anarejea ana, ana, ana, ana, kile ambacho kilisemwa na nabii isaya watu hao wananiabudu kwa mioyo yao kuniabudu kwao ni bure wananyeshimu kwa midomo yao lakini mioyo yao iko mbali nami kwenye midomo anazungumza vizuri kweli lakini kwenye mioyo shida hasa nikuulize kuulize wewe unatakiwa umwabudu mungu na kumtumikia yeye peke yake na ili ithibitike kweli kwama unamwabudu na kumtumikia yeye peke yake tunatakiwa tuione ndani ya moyo wako mungu anaangalia ndani ya moyo wako wacha nikwambie saa ingine naendaka kwenye kanisa labda nakuta umealikwa kwenda kufundisha ama kuubiri unakaa palfunakuta labda mtu mwimbaji wa kwaya ama kiongozi amekaa pale na anajituma hata akianza kuimba anacheza mijasho inamtoka ni yani kama nguruwe mwitu yani ukimwangalia anajitutumua kwelikweli kaa alafu ukikaa pale ra nakuambia huyu moyo wake auko kwangu anaanza kambia huyu mtu ni mnafiki anaanza kukueleza kwamba huyu mtu mm-mm. na unafukua hapakuwa naye makini anaanza kukuambia kabisa huyu mtu ukimaliza kufundisha sehemi naa ukitoka hapa nyuma anakurarua anakuja anasema bwana yesu asifii mtumishi yaani mtumishi mafundisho yako amenibariki unantoa mahali kwa kweli kunipeleka mahali mtu wa mungu yaani neno lako limetoa mahali limenipeleka mahali naona naelekea mahali mtu wa mungu barikiwa sana mtu wa mungu alafu r anakwambia huyu mtu ni mnafiki hamaanishi anachokisema anasema kwa mdomo wake lakini ndani ya moyo wake anakuchukia kuliko maelezo hakubaliani na hata kitu kimoja ulichokisema amepinga na anapinga kila kitu na ukitoka hapa ukiondoka atamfata mchungaji wa kanisa alafu ataanza kukurarua na watu wanamna hiyo ndo wamejaa kwenye makanisa shida iko hapi kwenye moyo wanamheshimu mungu kwa midomo yao lakini mioyo yao iko mbali naye na mungu hataki mdomo wako pekee yake anataka na moyo wako infakti niseme mungu anataka moyo wako zaidi kuliko mdomo wako kwa sababu akiupata moyo wako mapenzi yake na makusudi yake atatimia ukitoa moyo wako kwa mungu moyo wako wote automatikali utakuta unampenda mungu utakuta unamwheshimu mungu utakuta unamwabudu mungu na utakuta unamtubikia mungu sasa angalia alichokisema hapa anasema wananiheshimu kwa midomo mioyo yao iko mbali nani Kwayo kwa hiyo kwa lugha nyingine heshima yoyote ambayo haitokei ndani ya moyo mungu aipokei kuabudu kokote ambako hakutokei ndani ya moyo wa mungu ni ndani ya moyo wako mungu apokei upendo wowote ambao hautokei ndani ya moyo wako mungu apokei na kwa maana hiyo kazi yoyote unayoifanya ya kumtumikia mungu kama haijazaliwa kutoka ndani ya moyo wako mungu ndio ndoaa anasema siku ile wengi watasema atukufaya mjuz kwa jina lako atukutoa pepo kwa jina lako atasema ondokeni kwangu sikuwahi kuwajua kamwe kwa nini kwa sababu alivyokua wakivifanya vilikuwa havijazaliwa kutoka ndani ya moyo navijatoka ndani ya moyo saaingine tunaenda kwenye maombi kwenye milima huko alafu unakuta wapendwa wanaomba wanaonguzana maombi yao na ukisikiliza kabisa unaona kabisa ni ngonjela tu hapa ni ni mtu mmoja ambaye ni mzoefu amefanyaga hiyo kazi amekamata vimama ambavyo navyo n havina mwelekeo hawataki kujifunza hawataki kumjua mungu kazi yao tu wameamua kuwa mateka wa mafundisho mabovu na elimu ya bure ya madanganyo matupe ya wanadamu wa kolosai mbili nane wanaambia semaakuwata wanasema si, majuzi tu tpa alikuwa kwenye maombi mahali stai kusema ni wapi kanda kaskazini huko huko nasikia wa watu wanavyomba nakomboa mabega nakomboa mikono nakomboa miguu nakomboa visigino nakomboa meno yangu nakomboa kusikia maombi ya ovyo kama hayo lakini watu wanafanya tu kwa sababu ingekuwa inatoka ndani ya moyo angeweza kusikia sauti ya roho mtakatifu akamwambia mwanangu mbona nilikusha kukomboa damu ya mwanangu yesu kristo iliyomwagika msalabani ilikukomboa wewe huko huru sasa lakini kwa kuwa haitokee kwenye moyo inatokea kwenye mdomo ndio maana awezi kuisikia sauti ya mchungaji mwema sasa tusiishie hapo tuko kwenye yoana15 kwa hiyo mstari wa kumi yoanao matayo kt5 k anasema akawaita makutano baada ya kuwananga wale mafarisayo Akasana, nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyomaagiza wanadamu, wanadamu. kidogo anasema watu hawa wa maa huniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami madhara ya moyo wako kuwa mbali ni nini anasema madhara yake ni kwamba kuamwabudu kwako mungu kutakuwa ni bure kama haumeshimu mungu kwa moyo wako kumwabudu kwako mungu kutakuwa ni bure alafu anasema aiishie hapo tu na kwamba utakuwa unafuata mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu utakuwa unafuata mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu na wala sio mafundisho ya kristo na wala sio mafundisho ya mungu ni maagizo ya wanadamu hayo ndio madhara ya kutokumwheshimu mungu kwa moyo wako kwamba kumwabudu kwako kutakuwa ni bure na mafundisho ambayo utakuwa umekaa chini yake ni mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kuna vitu vituhuo vinafanyika ni vituko vitupu vituko vitupu kabisa alafu unasikiliza unajiuliza mungu wangu ah, watu hawaoni awa ah, watu hawasikii ukweli ni kwamba hawaoni wala hawasikii kwa sababu mafundisho walionayo ama mafundisho wanaojifunza ni maagizo ya wanadamu na wameangukia kwenye huo mtego kwa sababu hawamwheshimu mungu kwa mioyo yao na kwa maana hiyo kumwabudu kwao mungu ni bure wa sa anasema akawaita makutano akawambia sikilizeni mfahamu sicho kiingiacho kinywani kimtiacho mtu unajisi bali kitokacho kinywani ndicho kimtiacho mtu unajisi ndipo wanafunzi wake walipomwendea wakamwambia wajua ya kuwa mafarisayo waliposikia neno lile walichukizwa akajibu akasema kila pando asilolipanda baba yangu wa mbinguni litagolewa kinann waacheni hao ni viongozi vipofu wa vipofu na kipofu akimuongoza kipofu mwenzake watatumbukia shimoni wote wawili ni kuuliza huwo rafiki nani anakuongoza huyu anayekuongoza anaona ama ni kipofu sasa usisahau usisahau torati sheria kwenye wakorinto wa pili mlango wa tatu na mlango ule wa wanne anasema kwamba torati sheria inapofusha macho anasema torati sheria yagano la kale kalo hapo linasababisha mioyo inakaliwa na utaji giza kwa upofu sasa nikuulize weo unaongozwa na nani unaongozwa na mtu anayeona ama unaongozwa na kipofu kama wewe ni kipofu hauoni alafu unaongozwa na mtu ambaye ni kipofu eni ni shida hiyo sio maneno yangu nimanena bwana yesu kwa kwao anasema mstara ule wa kumi na tano basi petro akajibu akamwambia tueleze mfano huo yesu akanena akasema hata sasa ninyi nanyi mgali hamna akili <laughs> kumi na saba hamjafahamu bado ya kuwa kila kiingiacho kinywani hupita tumboni kikatupwa chooni kumi na nane bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi mwasikia a mstari wa kumi nanan bali vitokavyo kinywani vyatoka moyoni navyo ndivyo vimtiavyo mtu unajisi kwa maana moyoni hutoka mawazo mabaya uuaji uzinzi uashirachi uwivi ushuhuda wa uongo na matukano hayo ndiyo yamtiayo mtu unajisi lakini siyo kula bila kunawa mikono kwayo anasema yanayotoka moyoni ndiyo yanayomchafua mtu na kwa maana yo niungeza wakasema hivi yanayotoka moyoni ndiyo yanayomsafisha mtu yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu afanikiwe na yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu ashindwe yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu awe tajiri na yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu awe maskini yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu aheshimike na yanayotoka moyoni ndo yanayomfanya mtu asiheshimike sasa nikuulize kwenye moyo wako kunatoka nini na kama mungu hana nafasi wako, kwa asilimia mia moja kwenye moyo wako kwamba kama sio yeye unayempenda kwa moyo wako wote kumwheshimu kwa moyo wako wote kumwabudu kwa moyo wako wote na kumtumikia kwa moyo wako wote na kuhakikisha kinachotoka katika moyo wako ni shida hebu mwombe leo hii mungu aseme na wewe zaburi ya 139 atakusaidia tu sio akujikagua no ya yaupendo akusaidia uweze kurekebisha zaburi ya musho musho 39 kuna ombi pale mstari ile ya mwishomwisho alizungumza kitu kingi sana lakini pale mstari ya na anasema hivi je bwana sanhha ma mungu unichunguze uujue moyo wangu unijaribu uyajue mawazo yangu uone kama iko njia iletayo majuto ndani yangu ukaniongoze katika njia ya milele kway anasema e mungu unichunguze ujue moyo wangu unijaribu uyajue mawazo yangu kwa usifanye hayo maombi leo hii ili akuonyeshe sehemu ya kurekebisha ili urudi katika nafasi nzuri ili uanze kumwabudu uanze kumpenda uanze kumheshimu kumwabudu na kumtumikia katika moyo wa kweli fanya hayo maombi leo hii kahuo ndo, ndo, ndo, ndo, ndo, ndo, ndo mtiani naokuachanayo ndo kazi naokuacha nayo ya kurekebisha lafu kesho tutaendelea lakini nataka nihudumia wagonjwa hivi nataka ni uhudumia wagonjwa hivi kuna ndugu nanisikiliza masikio yako yanapiga kelele naaswa sikio la kulia linafanyiliat navyozungumza hivi nguvu ya mungu inaingia kwenye masikio yako unasikia kitu kama upepo kimepita kwenye masikio yako hilo tatizo limeondoka katika jina la yesu kristo wa nazareti mwingine unanisikiliza pua zako zimeziba in fact walikuambia kwamba nyama zimejaa ndani ya pua zako na kwa eneo lazima ufanyia operation nasema katika jina la yesu kristo utafanyia operation na hiyo operation na hizo pua nazifungua na kuyeyusha hiyo nyama sasa hivi katika jina la yesu kristo yu yes, uwepo wa kristo na uachilia unayayusha nyama hizo na unaanza kupua anza kupumua kawaida utasikia pua ziko ya sasa hivi anza kupumua uandikie tutumie ushuhuda tuambie ni nani rekodi ushuhuda wako kwenye whatsapp ututumie na wewe mwingine amba ote tia mkodo kunye kichwa, kunye kifua nitaomba kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo asante kwa yesuist uponyaji ni halali na haki ya ya huyu ndugu ambaye ananisikiliza kwa ya amba kwa sababu sababu kile ambacho yesu yesu kristo amefanya hiyo naachilia naachilia uponyaji na uhuru katika natangaza uhuru juu ya maisha huyu ndugu katika jina la yesu kristo ninaachilia muujiza ambao anauhitaji katika eneo lolote la maisha yake ambalo anahitaji kukutana na mkono wako baba asante kwa maana zote wanisikia na kulisha sifa shukrani na utukufu kwa sababu wewe wastahili wewe wastahili kuabudiwa unastahili kutukuzwa rafiki tumefika mwisho tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu unaitwa uhuruma gadi na usisahau kwamba yesu ni kristo mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio na hivyo kusababisha mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya arusha kilimanjaro na manyara kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi mlango ambao utasababisha kuanzia tarehe moja disemba mwaka huu kupitia redio mafundisho ya kristo kuwafikia wakazi wa mikoa ya mwanza shinyanga simiyu geita mbea dodoma pamoja na wilaya nzega sumpawanga na bukoba ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi katika mikoa hii mipya ambayo mungu amefungua mlango kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama airtelmane sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama tigopesa sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita n tano sifuri sifuri mbili n mbili aatelmane namba sfurisaba 8a tisa tano sifurisfuri mbili n mbili tigopesa namba sifurisita saba tatu tano sifurisfuri mbili n mbili wakisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi kwa njia ya video usiache katika youtube katikayouubechanl ya mwalimu hurumagadi na pia kumfuatilia katika apple podcast pamoja na kuigoa kwa maswali maombezi ama kufunguliwa kutoka katika vifungo mbalimbali vya vyabilisi tupigie simu namba 764522 au 7895242 Ausi foresti, ta saba, ta tu, sanosi foresti, foresti, vdili, vdili.